close buttonclose buttonclose button
แฟนเก่าสอนแต่เรื่องแปลกๆ

แฟนเก่าสอนแต่เรื่องแปลกๆ

เรื่องเสียว · 43070

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

นิค่ะ แฟนนิมีอายุน้อยกว่านิอยู่ 2 ปี เป็นรุ่นน้องที่มหาลัยเดียวกัน นิขอนึกย้อนหลังในเหตุการณ์ที่ผ่านมาจนนิมาได้รุ่นน้องเป็นแฟนปัจจุบันค่ะ เมื่อตอนที่นิเรียนอยู่ขอนแก่น นิก็อยู่หอพักกับเพื่อนๆ อ้อ!…เป็นหอหญิงค่ะ ตอนนั้นมีหลายคนในมหาลัยมาจีบนิ แต่นิก็ไม่เลือกซักคนนะคะ มีแต่หนุ่มที่เป็นรุ่นน้องเราสนิทกันมาก (ปัจจุบันก็คืนแฟนนิเองค่ะ) ขนาดหนุ่มนั่งเล่นไพ่กับเพื่อนๆ ยังชวนนิไปนั่งร่วมด้วย นอนตักนิก็หลายหน ที่สำคัญคงเห็นอะไรของนิแบบวับๆแวมๆ ก็หลายครั้ง เวลาเราไปเที่ยวกลางคืน นิก็จะชวนหนุ่มไปเป็นคนคุ้มครองตลอด ก็หนุ่มเค๊าตัวใหญ่ เรียกว่าปลอดภัย100% ค่ะ มาเจอหนุ่มตอนเรียนปี 3 นี่เองค่ะ ช่วงปิดเทอมก่อนขึ้นเรียนปีสุดท้าย นิไปฝึกงานอยู่บริษัทแห่งหนึ่ง ที่นี่แหละค่ะที่นิได้แฟนชื่อพี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์ตอนนั้นอายุ 40 พอดี แกมีเมียเป็นตัวเป็นตนแล้ว นิก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงได้ชอบพี่ศักดิ์ แม้แต่ยอมเป็นน้อยนิก็ยอมค่ะ จนนิฝึกงานสำเร็จ ขึ้นเรียนปีสุดท้าย พี่ศักดิ์เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของนิตลอด ตั้งแต่ไปรับไปส่ง จนนิเองต้องย้ายหอพัก ไปหาหอพักที่อยู่ไกลจากเมืองนิดนึงค่ะ และที่สำคัญแฟนนิต้องเข้ามาอยู่ด้วยกันได้ ตอนนั้นนิก็ชวนหนุ่มให้ย้ายมาอยู่ห้องข้างๆกัน แต่หนุ่มคงไม่สามารถมาอยู่คนเดียวได้ ชวนเพื่อนอีก 3 คน เข้ามาอยู่ด้วยกัน จะได้ประหยัดค่าห้องกันค่ะ นิเองก็อยู่กับแฟน 2 คน เลือกห้องที่อยู่ลึกสุด เป็นหอพักชั้นเดียว ด้านหลังทำเป็นผนังกันระหว่างห้อง สูงระดับสายตานิ เอาไว้สำหรับซักผ้า กว้างมากค่ะที่นี่ พี่ศักดิ์ก็ไปๆมาๆ แวะมานอนกับนิก็บ่อย จนรู้จักกับหนุ่มแบบสนิทกันมาก นิขอเริ่มเรื่องเลยค่ะ พี่ศักดิ์ด้วยความที่อายุมาก สูบบุหรี่จัด แถมดื่มด้วย ระหว่างที่เราอยู่ด้วยกันมาเกือบปี แกยอมรับกับนิว่า อยากนิทำเรื่องแปลก ช่วยกระตุ้นอารมณ์แกด้วย ตอนแรกนิก็ไม่เข้าใจ จนพี่ศักดิ์ให้นิทำนู่นทำนี่เลยรู้ค่ะว่า พี่ศักดิ์อยากให้นิแต่งตัวโป๊ หรือแก้ผ้าไปเลย บางครั้งแกพานิไปทะเลค้างคืน นั่นคือจุดเริ่มต้น ระยะหลังเวลานิเดินออกมาหลังห้องมานั่งซักผ้า ถ้าแกอยู่ด้วยจะจับนิแก้ผ้าหมดเลย ให้นั่งซักผ้าแบบนั้นค่ะ นิเองยอมตามใจแต่ก็ต้องระวังหนุ่มที่ห้องอยู่ติดกัน แล้ววันที่พลาดก็มาถึงจริงๆค่ะ วันนั้นเป็นตอนกลางวันพี่ศักดิ์แอบแว๊บมาหานิที่ห้อง เข้าห้องได้ปุ๊บก็จัดการนิทันที ด้วยความที่แกเสร็จนานมาก จนนิไม่ไหว นิเลยขอเป็นใช้มือช่วยให้แกเสร็จเร็วขึ้น พี่ศักดิ์ก็ยอมนะคะ แต่พานิออกไปประตูหลังห้อง นิค่อยๆก้มย่องออก มองข้างห้องเห็นประตูหลังห้องปิดอยู่ คิดว่าหนุ่มคงไม่อยู่ เห็นทางสะดวก พี่ศักดิ์แกจูงนิออกมายืนห่างจากประตูพอสมควรค่ะ แกยืนเอามือโอบเอวนิไว้ข้างนึง บางทีก็เอามือมาบีบแก้มก้นนิอย่างแรง ให้นิยืนชักแท่งให้แก ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรค่ะ คิดว่าน่าจะปลอดภัยไม่มีคนเห็น พอมีครั้งแรก ครั้งต่อๆไปเริ่มตามมาติด บางทีก็ชวนนิทำรักกันไม่ใช่ในห้องค่ะ จนนิมารู้ว่าความแตก ก็ตอนที่หนุ่มชวนเพื่อนมานั่งกินเหล้ากันในห้อง ชวนนิไปนั่งกินด้วย พอเพื่อนๆหนุ่มเริ่มเมา บางคนก็นอน บางคนก็ดูทีวี ส่วนหนุ่มนอนตักนิ คุยกับนิตรงๆว่า หนุ่มเห็นพี่นิกับพี่ศักดิ์ทำอะไรกัน นิพอรู้ก็ตกใจ หนุ่มเลยเปิดเผยให้นิรู้เรื่องทั้งหมด ว่าแอบดูมาหลายครั้งแล้ว หนุ่มชอบตอนที่นิใช้มือให้พี่ศักดิ์ ตอนนั้นหนุ่มคงนิจากด้านหลังค่ะ หนุ่มบอกว่าเห็นพี่ศักดิ์แกเกร็งมือเกร็งแขนบีบแก้มก้นพี่นิ แล้วทำใจไม่ได้เลย ตอนนั้นนิอายมาก ที่รู้ว่าหนุ่มเห็นทั้งหมด และบ่อยมาก แต่หนุ่มก็ไม่ได้ถือโอกาส หรือเอาเรื่องนี้ไปบอกกับใคร แม้แต่เพื่อนที่นอนห้องเดียวกันก็ยังไม่รู้ แต่หนุ่มบอกกับนิว่า ซักวันหนึ่งถ้าที่ยังไปทำอะไรกับพี่ศักดิ์หลังห้องบ่อยๆ เพื่อนเค๊าต้องรู้แน่ วันรุ่งขึ้นนิโทรบอกพี่ศักดิ์ทันที แต่ดูเหมือนพี่เค๊ากลับไม่รู้สึกอะไรเลย แทนที่จะเป็นห่วง รู้มั๊ยคะพี่ศักดิ์กับบึ่งรถมาหานิทันที จัดการกับนิแบบรุนแรงผิดปกติ จนแกเสร็จกิจ แกเลยบอกกับนิว่าพอฟังเรื่องที่หนุ่มพูดให้นิฟัง แกรู้สึกมีอารมณ์มาก นิว่ามันเป็นเรื่องแปลกของแฟนนิรึป่าวก็ไม่รู้ แทนที่พี่ศักดิ์จะระวังมากขึ้น ระยะหลังจะจับนิแก้ผ้าอยู่หลังห้องตลอด บางทีพอดึกๆซักตี 1 พี่ศักดิ์ก็จับนิมาจัดการ ให้นิเอามือยันผนังกำแพง และแกเสียบแท่งมาจากด้านหลัง เรา 2 คน ไม่ระวังตัวกันเลยค่ะ ในที่สุดหนุ่มก็ไม่ได้เห็นคนเดียว แต่กลับเป็นเพื่อนที่อยู่ร่วมห้องกับหนุ่มทุกคน ผลัดเวียนกันมาแอบดูตลอด ที่นิรู้ก็เพราะหนุ่มบอกนิหมดค่ะ และวันที่เป็นเหตุการณ์ที่นิต้องจดจำชั่วชีวิตก็มาถึง วันนั้นบริษัทของพี่ศักดิ์จัดนำเที่ยวไปทะเลแถวปราณบุรีค่ะ พี่ศักดิ์ชวนนิไปด้วย นิเลยขออนุญาตพี่ศักดิ์ให้ชวนหนุ่มไปด้วย พี่ศักดิ์กลัวนิเหงาเวลาแกไปร่วมกิจกรรมกับบริษัท แกก็กะจะให้ชวนหนุ่มไปด้วยอยู่แล้ว หนุ่มไม่ได้ไปคนเดียวหรอกค่ะ แต่มีเพื่อนที่ห้องมาด้วยอีก 2 ปกติเค๊าอยู่กัน 4 กัน อีกคนมาไม่ได้ค่ะ ทั้งหมดนั่นก็รุ่นน้องนิทั้งนั้น วันแรกเราไปถึงก็ดึก พี่ศักดิ์เปิดห้องให้พวกหนุ่มอีกห้อง ห้องที่นิพักจะแยกออกมาเป็นส่วนตัวเพราะพี่ศักดิ์แกจองไว้แบบนั้น แกเป็นระดับหัวหน้า นิก็คิดว่าแกคงทำอะไรก็ทำได้ ที่ไปด้วยก็ลูกน้องทั้งนั้น คืนแรกพี่ศักดิ์แกคงเหนื่อยกลับมาก็แค่นอนด้วยกันเฉยๆ แถมต้องตื่นเช้าอีก แกฝากเงินไว้ให้นิสำหรับพาหนุ่มกับเพื่อนๆ ไปกินข้าว พอประมาณบ่าย 3 โมงแกกลับมาที่ห้องแล้วค่ะบอกว่าเมื่อย ให้นินวดให้ แต่ให้นิใส่ชุดทูพีชที่แกเคยซื้อไว้ให้ (นิเคยบ่อยๆค่ะ) ด้านบนเป็นสายคล้องคอ ส่วนด้านหลังเห็นเป็นสายผูกข้างเอว 2 ข้าง ด้านหลังเป็นผ้าเปิดว้าวสูงมากค่ะ แต่ไม่ขนาดจีสตริงนะคะ นิก็ตามใจแก พี่ศักดิ์ ใส่แค่กางเกงบอล นอนหันหลังให้นินวดตัวให้ นินวดไม่ทันไร พี่ศักดิ์เลยบอกให้นิไปเปิดประตูห้อง นิถามว่าทำไม พี่ศักดิ์แกบอก ไม่ทำไมหรอก อยากเปิด สว่างๆหน่อย นิเลยถามแกว่า ไม่กลับพวกหนุ่มกับเพื่อนมาหรอพี่ พี่ศักดิ์แกไม่กลัวค่ะแกบอกว่าทำยังกะไอ้หนุ่มไม่เคยเห็นงั้นแหละ นิตามใจแกค่ะเพราะพี่ศักดิ์แกดีกับนิมาก ตั้งแต่อยู่ด้วยกันมานิไม่เคยลำบากเลย แกช่วยนิตลอด ระหว่างที่นินวดไปนวดมานั้น นิก็ต้องตกใจก็เพราะหนุ่มเดินเข้ามาในห้อง นิได้ยินเสียงหนุ่มบอกว่า อ้าว! ขอโทษครับพี่ทั้ง 2 ผม พี่คงลืมปิดประตู พี่ศักดิ์แกเลยบอกหนุ่มว่าไม่เป็นไร มานั่งคุยกันหน่อยสิ เราไม่ได้คุยกันนานแล้ว หนุ่มคิดว่าพี่ศักดิ์ยังไม่กลับ เพราะมันพึ่งจะ 4โมงเย็นกว่าๆเอง หนุ่มเลยบอกว่าไม่เป็นไรครับเผื่อพี่อยากอยู่เป็นส่วนตัว เพราะเพื่อนผมมันก็มาด้วยกะจะชวนพี่นิออกไปนั่งเล่นที่ชายหาดครับ พี่ศักดิ์แกบอกไม่เป็นไร หนุ่มไปเรียกเพื่อนเข้ามาเลย เดี๋ยวอยากสั่งอะไรก็กดโทรเอานะ หนุ่มพยายามบ่ายเบี่ยงอยู่ค่ะเพราะเกรงใจ แต่ก็ยอมพี่ศักดิ์จนได้ พี่ศักดิ์บอกให้เพื่อนหนุ่มอีกคนไปซื้อเบียร์มา ซื้อมาเย๊อะด้วยค่ะหลายขวด ระหว่างที่นินวดให้ จู่ๆพี่ศักดิ์ก็ถามหนุ่มกับเพื่อนว่า เฮ๊ย!หนุ่ม พี่ถามเธอจริงๆนะ กูรู้ว่าพวกมึงแอบดูกูเอากับนิหลายครั้งแล้วใช่มั๊ย…หนุ่มถึงกับหน้าถอดสี ตกใจ กลัว เพื่อนหนุ่มก็มีอาการเช่นเดียวกัน แต่พี่ศักดิ์แกกลับถามลึกไปอีก ที่พี่อยากรู้คือ พวกมึงไม่เงี่ยนบ้างหรอไง พวกนั้นนิ่งเงียบไม่กล้าพูด นิได้แต่กดหลังนวดให้พี่ศักดิ์ นิ่งเงียบเหมือนกัน พอเพื่อนหนุ่มหิ้วเบียร์กลับมา ต่างคนต่างเปิดกินกัน พี่ศักดิ์ลุกขึ้นมานั่งให้นิอยู่ด้านหลังนวดกดหลังกดคอไปเรื่อย แล้วแกก็ถามอีก อ้าว! กูถามมึง แล้วมึงไม่ตอบวะ ถามหลายครั้งแล้วนะ กูไม่โกรธพวกมึงหรอก เห็นว่านิเองก็รักพวกมึงเหมือนน้องชายแท้ๆ เท่านั้นแหละค่ะ เพื่อนหนุ่มก็ค่อยๆ เริ่มพูดกันแล้ว จนหนุ่มมาสารภาพหมดว่ายอมรับว่ามีอารมณ์ พี่ศักดิ์เลยถามต่อ อ้าว! พวกมึงมาแอบดูกูเอาพี่นิของมึงแล้ว ไประบายออกกันยังไง ดูซิคะพี่หนุ่มแกถามลึกขึ้นไปเรื่อยๆ นิเองก็นวดไปฟังไปอย่างเดียว ไม่กล้ามองหน้าใครเลย จนทุกอย่างก็ถูกเปิดเผยออกมา หนุ่มเคยช่วยตัวเองไประหว่างแอบดู ส่วนเพื่อนอีก 3 คน ก็เหมือนกัน ห้องน้ำมีห้องเดียว เลยต้องยืนแข่งกันชักแล้วก็ดูไปด้วย ตอนนี้เองค่ะที่นิรู้สึกพี่ศักดิ์เปลี่ยนไป แกบอกให้หนุ่มลุกขึ้นไปปิดประตูห้อง หนุ่มก็ทำตาม แกหันมาจับนินอนหงาย นิรีบห้ามแก แต่ไม่อยู่ค่ะ แกบอกว่าไปอายอะไร น้องๆ เธอก็เคยเห็นกันหมดแล้ว ไม่ใช่ครั้งเดียว หลายครั้งซะอีก นิจะพูดต่อ แต่แกเอาปากเข้ามาประกบจูบนิ แลกลิ้นกับนิทันที มือก็ลูบล้วงนู่นล้วงนี่ อีกมือก็ล็อกแขนนิทั้ง 2 ข้างที่ถูกแกจับยกขึ้นไป ตัวแกก็ทับอยู่บนตัวนิ นิไม่มีโอกาสพูดเลย เพราะริมฝีปากและลิ้นของพี่ศักดิ์เลียดูดกับปากนิ ด้วยท่านี้ทุกอย่างไม่ยากเลยค่ะ เพราะนิเองก็ใส่ทูพีช แกดึงผ้าทุกอย่างออก แล้วจับนิหมุนตัวดึงผ้าให้หลุดจากตัวนิทันที แล้วจับนิยืนโดยพี่ศักดิ์แกนั่งอยู่เตียง แกกอดรัดสะโพกนิ โดยเอามือจับมือนิไว้ข้างหลัง ส่วนด้านหน้าแกก็ก้มลงเลียหน้าท้องจนมา สะดือ แล้วก็วนลิ้นอยู่ตรงขนและขาหนีบ นิพยายามบอกให้หยุด นิรู้ว่าอีก 3 คนที่นั่งอยู่ด้านหลังคงตั้งใจดูกันหมด แกทำพักใหญ่รู้ว่านิมีน้ำใสออกมาเต็มหน้าขา แกจับนินอนหงายแต่ท่อนล่างตั้งแต่สะโพกห้อยอยู่กับเตียง แกหันไปคุยกับพวกหนุ่มว่า ใครกล้าเลียหี พวกนั้นนั่งนิ่ง แล้วแกก็หันไปคุยกับหนุ่มว่า ว่าไงหนุ่มมึงเป็นน้องที่นิเค๊ารักสุด ถ้ามึงไม่เลีย กูให้เพื่อนมึงเลียแทนนะ แล้วเพื่อนของหนุ่มที่ถูกเรียกชื่อก็ลุกขึ้นมาแบบเกรง กำลังจะก้มลงใช้ลิ้นให้นิ แต่จู่ๆ หนุ่มกลับลุกขึ้นมาบอกว่า ไม่ต้องเดี๋ยวกูเอง หนุ่มใช้ลิ้นตะหวัดร่องรูนิ จนนิถึงกับเกร็งกระตุก เสร็จกับปากหนุ่มทันที นิทนไม่ได้จริงๆค่ะ มันมีอารมณ์มากจนระงับตัวเองไม่ไหว พี่ศักดิ์แทนที่จะหยุดเพราะรู้ว่านิเสร็จกับลิ้นหนุ่มแล้ว แกกลับบอกให้หนุ่มแก้ผ้าหมด กูให้มึงเอา ถ้ามึงไม่เอากูให้เพื่อนมึงเอานะ ตอนนี้เองที่หนุ่มคุมสติตัวเองไม่ได้อีกต่อไป ด้วยความที่หนุ่มเป็นเด็กว่าพี่ศักดิ์ แรงและกำลังจึงมีมากกว่า นิเห็นแท่งที่แข็งทื่อยาวใหญ่ เพราะหนุ่มเป็นคนตัวสูงร่ำ แข็งแรงค่ะ มันค่อยๆ เสียบเข้ามาในตัวนิจนมันสุดโคน หนุ่มค่อยๆ เร่งเครื่อง จากช้าๆ พอรู้ว่านิมีความต้องการคล้อยตาม พี่ศักดิ์ลุกขึ้นปล่อยให้หนุ่มร่วมรักกับนิ ให้พวกนั้นดูกัน ตอนนั้นนิหูอื้อไปหมด แต่ก็ได้ยินเสียงพี่ศักดิ์แกคุยกับเพื่อนของหนุ่มอีก 2 คน มารู้อีกทีก็เพื่อนหนุ่มอีก 2 คน ยืนโชว์แท่ง ทั้ง 2 เล็กกว่าของหนุ่ม ใช้มือสาว ชักๆ ยืนดูนิ ส่วนพี่ศักดิ์แกก็แก้ผ้ารอ แกบอกให้หนุ่มเอาน้ำหลั่งข้างนอก หนุ่มที่ทำท่าจะเสร็จ ก็ชักแท่งออกมาพ่นน้ำโดนกลางลำตัวนิ มันพ่นไกลมาก เกือบถึงหน้านิด้วยซ้ำ พี่ศักดิ์ จับนิลุกขึ้นหันหน้าเข้าเตียง แล้วก็เสียบแท่งเข้ามาต่อไม่ให้นิได้พัก แกทำกับนิรุนแรงมาก นิได้ยินเสียงเนื้อหน้าท้องกระทบกับแก้มกันของนิ เสียงดังสนั่นทั่วห้อง เพื่อนหนุ่มส่งเสียงครางทำท่าจะเสร็จด้วยมือตัวเอง ส่งน้ำเข้ามาโดนตัวนิไปอีกคน ส่วนอีกคนก็ยืนชักไปเอามือลูบนมนิไป พี่ศักดิ์แกเร่งเครื่องจนแกทนไม่ไหว นิเองก็สุดจะทนเสร็จไปพร้อมกับแกทันที แกไม่ได้หลั่งข้างนอกเหมือนหนุ่มหรอกค่ะ พ่นเชื้อเข้ารูนิเต็ม แล้วเพื่อนของหนุ่มก็เสร็จตามมาอีกคน นิตอนนั้นเหนื่อยนอนก้มหน้ากับหมอน พวกนั้นนั่งลูบตัวนิอยู่รอบเตียง คงได้ยินเสียงนิร้องไห้ ยิ่งมีคนลูบไล้พี่หัว นิยิ่งกลั้นน้ำตาไม่อยู่ หนุ่มเข้ามาปลอบใจนิแล้วยกมือว่าย พี่นิผมขอโทษ ผมควบคุมตัวเองไม่ได้เลย แล้วเพื่อนก็เข้าก้มยกมือว่ายนิขอโทษกันหมด พี่ศักดิ์เองก็รู้สึกว่าผิด แกจับนิขึ้นไปนั่งกอด เอามือลูบหลังขอโทษนิ บอกว่าพี่ควบคุมตัวเองไม่อยู่ พี่เคยบอกนิแล้วไม่ใช่หรอ ว่าพี่เป็นยังไง ยิ่งพอรู้ว่ารุ่นน้องเธอเห็นเธอแก้ผ้าแบบนี้ พี่ยิ่งมีอารมณ์เข้าไปใหญ่ เย็นวันนั้นแกถือโอกาสพาพวกเราทุกคนไปนั่งกินร้านอาหารดีๆ สร้างความคุ้นเคย พยายามให้ความรู้สึกของนิดีขึ้น จนนิรู้สึกดีขึ้นจริงๆค่ะ พวกลูกน้องแกก็โทรตาม แต่แกกลับบอกว่า ให้กินกันเลยไม่ต้องรอ เรากินกันจนเกือบ 4 ทุ่ม พี่ศักดิ์ก็พาเรากลับห้อง พี่ศักดิ์พานิออกไปเดินเล่นชายหาดกลางคืน มันส่วนตัวดีมากค่ะ ไม่มีใครซักคนเลย จะมีก็แต่หนุ่มกับเพื่อนอีก 2 คน ที่เดินตามมาด้วย เพราะแกชวน เราเดินมากันไกลมากค่ะ จำได้ว่าขาเราเหยียบน้ำทะเลกัน แกจับนิเข้ามากอด แล้วก็จูบ ไม่ใช่จูบแบบความรู้สึกแบบนั้นนะคะ แต่นิมีความรู้สึกที่เป็นหนึ่งเดียวกับพี่ศักดิ์มีความสุขมากค่ะ แกบอกกับนิว่าอยากจะขอเอานิตรงนี้เลยได้มั๊ย นิเลยถามแกว่าแล้วน้องนิล่ะ กำลังเดินมาใกล้ๆเนี่ยทำยังไง พี่ศักดิ์แกบอกไม่เป็นไรนี่ ขอนะ ขอนะ แกจับนิเปลื้องผ้าออกทันที พอดีกับหนุ่มและเพื่อนเดินมาใกล้ตัว พี่ศักดิ์เรียกหนุ่มไป หนุ่มๆๆๆ เอาผ้าไปวางที่ทรายนู่นเดี๋ยวมันเปียก บทรักเราเริ่มขึ้นทันที ยืนเปลือยกายทั้ง 2 คน ท้าฟ้าท้าชายหาด ท้าลม เราเริ่มต้นไม่ทันไร แกก็จูงนิเดินกลับไปที่หาดทราย แกบอกว่าไปแบบนี้นะ ตัวแกเองก็โป๊ไม่ต่างจากนิหรอกค่ะ คืนนั้นเป็นคืนที่นิเหนื่อยที่สุด ก็เพราะคราวนี้ มันสุดบรรยาย พี่ศักดิ์จะให้เริ่มจากคนอื่นก่อน แกจะเป็นคนปิดท้าย หนุ่มที่นั่งอยู่ชายหาด เห็นพวกเราเดินโป๊กันเข้ามา ก็พอรู้ว่าจะได้เอานิอีกครั้งแน่ พี่ศักดิ์ก็ส่งเสียงมาเลยว่า ไอ้หนุ่มแก้ผ้าเลยเว๊ย นิจำได้ว่ามันเริ่มต้นจากที่นิขึ้นไปนั่งคร่อมแท่งของหนุ่มที่มันอยู่ในรู ของนิ นิใช้ความยั่วยวน การส่ายสะโพกไม่กี่ครั้งเท่านั้นหนุ่มก็พ่นน้ำเข้ารูนิเต็มๆ นิคิดว่าด้วยความที่ยังเป็นนักศึกษาอยู่ด้วยมั๊งคะ ที่ทำให้หนุ่มเสร็จเร็ว ไม่เหมือนพี่ศักดิ์ ที่ช้ากว่าใครเพื่อน ในการเดินทางครั้งนี้เท่ากับนิมีผัว 2 คน ส่วนอีก 2 คนเป็นแค่คนนั่งดู และชักโชว์ หลังจากที่กลับมาแล้ว ถ้าพี่ศักดิ์ไม่อยู่ หนุ่มจะแวะเวียนเข้ามาเอานิตลอด กลายเป็นว่าของนิต้องใช้งานทุกวัน ใครไม่อยู่ก็มีคนแทน ระหว่างหนุ่มกับพี่ศักดิ์ ส่วนเพื่อนๆ ของหนุ่มเป็นส่วนประกอบที่ทำให้มันตื่นเต้น จนหนุ่มเองก็ติดแบบนี้ นิเองก็ไม่ได้คิดกับหนุ่มเป็นน้องชายแล้วค่ะ ความรู้สึกรักมันมากขึ้นจากความใกล้ชิด ที่เรามีอะไรด้วยกันลึกซึ้ง ในขณะที่พี่ศักดิ์ เริ่มตีตัวออกห่างจากนิ จนนิมาทำงานหาเงินใช้เอง ตอนนี้แฟนนิตัวจริงก็คือหนุ่มสุดที่รักของนิค่ะ แล้วหนุ่มเองก็ติดนิสัยชอบแบบนี้ ตั้งแต่เราอยู่ด้วยกันมา ก็มีเรื่องแบบนี้อีก วันหน้านิจะมาเล่าให้ฟังใหม่ค่ะ ขอบคุณที่เสียเวลาอ่านนะคะ

Offline popi

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
ซู๊ดยอดมากมากครับ (7;

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1

Offline Rooneykung