close buttonclose buttonclose button
ไม่เห็นต้องอายเลยมันใหญ่ดีออก

ไม่เห็นต้องอายเลยมันใหญ่ดีออก

เรื่องเสียว · 72425

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมไม่รู้จะเริ่มเรื่องนี้ยังไงเพราะไม่เคย post เองซักทีดีแต่อ่านเรื่องของคนนู้นคนนี้
และหลังจากผมพยายามอยู่นานก็พอที่จะเรียบเรียงเรื่องราวของผมออกมาเป็นตัวอักษรได้ซักที

เริ่มเลยนะครับผมชื่อทับทิมครับอายุ 20 ปีเป็นคนต่างจังหวัดครับประสบการณ์ของผมมันเริ่มเมื่อตอนที่ผมอายุ 13 ครับ
วันที่เกิดเรื่องเป็นช่วงปิดเทอมครับผมกับเพื่อนมักจะแอบพ่อแม่ไปที่สระว่ายน้ำครับ
ผมไม่ค่อยมีเพื่อนผู้ชายซักเท่าไหร่ครับเพราะในระแวกบ้านเป็นบ้านจัดสรรส่วนมากมีแต่ข้าราชการครับ
และเพื่อนที่วัยเดียวกันอายุเท่าๆกันก็มีแต่ผู้หญิงครับ

และวันนี้ก็เป็นอีกวันนึงครับที่เรา 4 คนแอบไปเล่นน้ำที่สระครับมี ผม นก แอน และบีครับผมกับบีเรียนห้องเดียวกันส่วนนกก่ะแอนเป็นพี่พวกเราปีนึงครับ พอทุกคนมาครบที่สระก็เกิดเรื่องจนได้เราะพี่แอนแกบอกว่าวันนี้แกเล่นไม่ได้ เพราะแกลืมเอากางเกงว่ายน้ำมาเปลี่ยนกลับไปเอาก็ไม่ได้เพราะเด๋วที่บ้านจะ สงสัย เราก็เลยเริ่มที่จะหมดอารมณ์สนุกครับเพราะคนเล่นไม่ครบตอนแรกเราว่าจะกลับ แต่อยู่ๆยายบีก็พูดขึ้นว่า "งั้นก็ไม่ต้องใส่ดิ" ทุกคนเงียบครับแล้วก็ตามด้วยเสียงของพี่นกพูดขึ้นว่า
"ดีเหมือนกัน"
เท่านั้นเองครับสามสาวก็พร้อมใจกันถอดชุดที่ใส่อยู่ทั้งหมดเหลือแค่ผมที่ยังลังเลอยู่
และแน่นอนครับเด้กสาวที่อายุ 14 และ 15 เรื่องทรวดทรงของแต่ล่ะคนไม่ต้องพูดถึงครับ
หน้าอกเริ่มจะมีกันแล้วและที่สำคัญสีชมพูทุกคนด้วยครับ
แต่หน้าอกของพี่นกจะใหญ่กว่าเพื่อนส่วนจิ๋มของแต่ละคนในเวลานั้นน่าเลียเป็นที่สุดครับ
เพราะเริ่มเห็นความโหนกนูนของแต่ล่ะคนแล้วมีขนบางๆปกคุลมไม่ดำรกรุงรังเหมือนของผู้ใหญ่ครับ
หหลังจากที่ทุกคนถอดชุดออกหมดแต่ยังไม่ได้ลงไปในน้ำยืนอวดทรวดทรงของแต่ล่ะคนอยู่นั้น
ก็มีเสียงของยายบีดังขึ้นมาทำลายความเงียบอีกครั้งครับ
เฮ้!! ทุกคนไอ้ทิมไม่ยอมถอด
เท่านั้นเองครับสายตาของแต่ล่ะคนล้วนจ้องมาที่ผม
และพี่นกก็พูดขึ้นว่า ทิมทำไมไม่ถอดอ่ะ
ผมเลยตอบไปว่าผมอายอ่ะมีแต่ผู้หญิง
ทุกคนหัวเราะร่านเลยครับกับคำตอบผม
เพราะเราเล่นกันมาตั้งแต่เด็กเรียกว่าเห็นของกันและกันหมดแล้วแต่พอเริ่มโตเราก็ไม่เห็นจนกะทั่งวันนี้
พี่นกเลยพูดขึ้นว่าอายอ่ะดิเพราะไอ้จู๋ของแกมันเล็กใช่มั้ยหล่ะ
เล่นเอาผมหน้าแดงหูแดงด้วยความอายและโกดครับ
มาหยามกันได้ไงว่าของเราเล็ก
ผมก็เลยสวนกับทันที่ที่ถูกหยามว่าไม่เล็กซักหน่อย
เท่านั้นปหละครับทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่างั้นก็ถอดดิ
ผมเลยจำใจต้องยอมถอดครับ
ตอนนแรกผมไม่ยอมถอด กกน ออกเพราะว่าไอ้จู๋ของผมมันแข็งเป็นลำตั้งแต่ททุกคนเริ่มถอดแล้ว
และสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นครับยายบีคงสังเกตเห็นไอ้หนูของผมมันแข็ง
ก็เลยเดินมาพร้อมกับเรียกทุกคนมาดูใกล้ๆครับ
ผมละอายแสนอายในตอนนั้นได้แต่ยืนเอามือกุมไว้แต่ยังดีที่ยังเหลือกางเกงในครับ
พี่นกในฐานะที่แกโตกว่าผมแกเลยบอกว่าอย่าเอาเปรียบดิผู้หญิงถอดหมดแล้วแกทำไม่ถอด
ผมก็ยอมจำใจถอดออกครับและตอนนี้ในสมองของผมเริ่มที่จะคิดแผนการชั่วร้ายออกมาแล้วครับ
พอผมถอด กกน ออกไอ้หนูขนาดตอนนั้นก็ประมาณ 5*5 ได้ครับก็ดีดผึงออกมา
เสียงทุกคนร้องวู้วออกมา พี่นกเลยพูดขึ้นว่าไม่เห็นต้องอายเลยมันใหญ่ดีออก
ยิ่งเพิ่มความมั่นใจให้ผมอยากที่จะโชว์มากกว่านี้ครับ
ผมเลยแกล้งโง่ถามพี่นกไปว่าทำไมของพี่ก่ะของผมมันไม่เหมือนกันอ่ะ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline WANT

• Super Master Hero

Offline boycity

• Sr. Member

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline iphone

• *
    • เสียว: 1
    • Email

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
ขอบคุณครับ (00;

Offline sutop

• Jr. Member
  • **

Offline Giggs

• Sr. Member

Offline bigboy79

• Full Member
เอ่อ... มีต่อมั้ยอ่ะ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline baby377

• Jr. Member
  • **
ขอต่ออีกนะครับ

Offline jajabinz

• *
ตอนต่อไปหล่ะ
ตอนต่อไปอยู่ไหน!!!!!!

Offline kai00

• Email
ขอบคุณ  (19; (19; (19; (19;

Offline apisit