close buttonclose buttonclose button
จับเย็ดเพราะเธอ เก๊ก และ หน้ากวน

จับเย็ดเพราะเธอ เก๊ก และ หน้ากวน

หาคู่สวิง · 60686

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หาคู่สวิง

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile

เรื่องมีอยู่ว่า . . . ผมมีน้องชายที่รู้จักอยู่ 2 คนมาทำงานที่ร้านอาหารกึ่งเพื่อชีวิต  ตั้งแต่ร้านเปิดมาน้องเคยชวนผมให้พาน้อง ๆ อีกกลุ่มหนึ่งมานั่งดื่มที่ร้าน  ผมก็ยังไม่ได้มีโอกาสที่จะพาน้อง ๆ มานั่งดื่ม กระทั่งประมาณต้นเดือนมีนาผมก็พาน้อง ๆ อายุ 14 - 15 - 16 - 17 - 18  ประมาณ 10 กว่าคนมานั่งดื่มที่ร้านนี้  น้อง ๆ ชอบเพลงเพื่อชีวิตมีนักร้องร้องราคาก็ไม่แพงพอนั่งดื่มกันได้  เราดื่มเบียร์กัน   วันแรกที่มานั่งดื่มประมาณ 2 ทุ่มได้มีพนักงานผู้หญิง 3 - 4 คนมาทำงานเรียกแขกบ้างเชียร์อาหารเครื่องดื่มบ้าง  ประมาณนั้น  แต่ที่สดุดตามีอยู่คนนึง  ดูออกจะกวน ๆ เก๊ก ๆ เชิด ๆ ยังไงบอกไม่ถูก ถามน้องที่ร้านว่า  ชื่ออะไร  น้องบอกว่าชื่อ  เอ๊ะ ( สมมุตินะครับ )  ดูอายุยังอ่อนกว่าผม  ( ผม 30 ปี ) เราก็ดื่มไปก็ไม่ได้สนใจอะไรมากนัก  แต่ก็อดที่จะมองไปทางเอ๊ะ ไม่ได้  เบียร์เริ่มหมด ก็เลยบอกไปที่เคาท์เตอร์ว่า   พี่เอ้ครับ ขอเบียร์ 2 ขวดครับ  กะว่าจะป่วนเธอดูสักหน่อย   เธอก็เอาเบียร์มาส่ง   ก็ไม่มีอะไร  คืนนั้นเราดื่มกันไป 1 ลัง พอดี  ก็กลับบ้านกัน  เว้นอีกวันเราก็พาน้อง ๆ ชุดเดิมมาดื่มอีก  เป็นประจำ วันเว้นวัน  3  ครั้ง เห็นจะได้  พอครั้งที่ 4 ผมเห็นเธอเดินซื้อของที่ตลาดใกล้ร้านที่เธอคนเดียว ก็ไม่สนใจอะไร    ได้ยินเสียงเธอพูดขึ้นมาว่า " ยิ้มให้ก็ไม่ยิ้มตอบ " ไอ้เราก็งงสิครับ  ผมตอบไปว่า  นึกว่ายิ้มให้คนอื่น    ผมกับน้อง ๆ ก็ไปดื่มที่ร้านที่เธอทำงานอยู่   ผมเริ่มสังเกตุดูหุ่นเธอแล้วครับ หุ่นดี  สะโพกสวย   ขาวจั๊ว เลย   ใส่เอวต่ำมองสัดส่วนนี่รู้เลยว่า เอวเท่าไหร่  หุ่นดีมาก ๆ  แต่ก็ยังจะออกแนวกวนๆ  อยู่ดี  ก่อนหน้านั้นผมมักจะพูดกับน้องที่มาด้วยประจำว่า ...  เอ๊ะกวนตีน  ... แบบพูดลับหลังเธอนะ คิดว่าต้องได้ยินบ้าง   หลังจากวันนั้นแล้วผมก็มานั่งคนเดียวบ้างเผื่อจะได้คุย  ร้านปิดเที่ยงคืนน้อง ๆที่ทำงานที่ร้านชวนไปต่อที่ผับที่นั่นปิดตี 2 เราก็ไปกัน  เอ๊ะมาขอตังค์ซื้อเหล้า รีเจนซี่ 1 กลม   ในผับนั้นเผอิญผมมีน้องผุ้หญิงที่รู้จักอยู่ด้วย  น้องผู้ชายบอกว่า  พี่ไอ้อิ๋วนั่งอยู่นั่นน่ะ  ผมก็บอกว่าให้ไปตามและเรียกมาคุย  คุยได้นิดหน่อยก็ถามไปว่าสบายดีไหม มีเงินใช้ไหม  ผมให้ไป 200  แล้วน้องก็ยกมือไหว้แล้วก็ไป ระหว่างนั้น เอ๊ะ  จ้องตาเขียวเเซวอีกต่างห่างว่าไม่เห็นให้เอ๊ะ บ้างเลย  ผมก็ไม่ได้ให้    หลังจากวันนั้นผมก็ขอเบอร์  และให้เอ๊ะ โทรมาหา  แต่เอ๊ะ ฝากน้องบอกมาว่า อยากคุยก็โทรมาเอง    เมื่อวันที่ 17 - 18 มีนานี้เอง ผมได้พาน้อง ๆ ประมาณ 15 - 16 คน มานั่งดื่มอีก แต่เป็นร้านตรงกันข้ามกับร้านที่เธอทำงานอยู่  เราดื่มเหล้า 2 ขวด เบียร์ 2 เหยือก  ผมแกล้งโทรไปยั่วเอ๊ะ ว่า เรานั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามมาดื่มด้วยกันไหม  เอ๊ะบอกไม่มาถ้าจะให้ดื่มให้มาดื่มที่ร้าน   เราก็กลับบ้านกันประมาณ 5 ทุ่มได้โดยไม่ได้ไปที่ร้านนั้น    อีก 2 วันต่อมาเอ๊ะโทรมาบอกว่าหิวข้าวให้ไปรับที่ห้องด้วย  ผมบอกไปว่าจะบ้าเหรอ เดี๋ยวผัวเธอก็ยิงพี่สิ     เอ๊ะบอกว่า อยู่คนเดียว  ผมก็ไปรอเธอที่ข้างล่างแต่ไม่ได้ขึ้นไปที่ห้องแต่อย่างไร   เธอไปกินข้าวเหนี่ยวส้มตำ ไก่ทอด  ยำ  ก็อร่อยดี  สักพักผมก็โทรหาน้องที่ทำงานเดียวกันกับเอ๊ะ ว่า ตามมานะเรานั่งกินกันอยู่  พอน้องมามีกาวแซวกันนิดหน่อย   น้องชวนดื่มเบียร์ เราก็สั่ง แต่เอ๊ะ อยากดื่มเหล้า   เราก็สั่งเบียร์ไป เอ๊ะบอกว่าไม่เอา     เราก็ลุกไปนั่งที่ริมหาด แม่น้ำ  เราให้ตังค์น้องไปซื้อเหล้า   น้ำแข็งกับโซดาไปเอาที่ร้านมา    1 ขวดหมดไป  บ่าย 3 แล้ว อีกขวดตามมา  เราก็ไปนั่งต่อที่ร้าน น้องผู้ชายจะได้เปิดร้านจัดโต๊ะ ด้วย  ดื่มไปสักพัก ผมก็ชวนเอ๊ะ  ไปหาน้องผู้ชายอีกคนนึงซึ่งห่างกันประมาณ  4 กิโลได้ ไปบอกเรื่องรถหาย ว่าทางตำรวจจับได้กำลังจะมาขโมยรถอีก   เอ๊ะทำรีรอ  ผมก็ขับรถออกไป  เอ๊ะบอกว่าตานี่ก็ใจร้อนจัง   พอขับรถไปเอ๊ะบอกผมว่าที่พี่มานั่งดื่มที่ร้านน่ะ ดูเก๊ก ๆ ไงก็ไม่รู้ แต่จริง ๆ แล้ว ก็สนุกสนานกับน้อง ๆ ทุก ๆ ครั้งน่ะ   เรากันไปเรื่อย ๆ ผมบอกเอ๊ะไปว่าตั้งแต่วันแรกแล้ว  ดู ๆ เอ๊ะกวนตีน จัง เลยคิดอยากจะมาป่วน   เอ๊ะเอามือตบผมที่ไหล่อย่างแรกผมก็ได้ทำอะไรใจก็อยากจะไปคว้ามือมาโอบที่เอว   พอไปถึงบ้านน้องก็บอกเรื่องที่ทางตำรวจได้จับคนร้ายได้แล้ว   ผมก็กลับออกมาแต่ผมยังไม่ไปที่ร้านครับ   ผมพาเอ๊ะเข้ารีสอร์ท   เอ๊ะตกใจแต่ผมทำเฉย ๆไปจอดที่หน้าประตูห้องแล้ว พนักงานเดินมาเปิดห้อง  เราเดินเข้าไป  ผมจ่ายค่าห้อง 380 บาท  ลงกลอน เอะตบผมที่อกถามผมว่าจะทำอะไร  ผมบอกไปว่าจะจับเอ๊ะแก้ผ้า   เอ๊ะตบผมที่อก 1 ที  ผมคว้าข้อมือ แล้วจับมาโอบเอวเอ๊ะขัดขืน  ถีบผม  แต่ก็ไม่เป็นผลเพราะผมล็อคเอ๊ะ อยู่ด้านหลัง   ผมเอามือผมไปลูบที่หน้าอก เอ๊ะสะดุ้ง  ด้วยวัย 25 ของเอ๊ะผมในสายผมดูเธอเหลี่ยมจัดน่าดูครับ  หน้าอกเอ๊ะพอดีมือไม่ใหญ่มากนัก  ลูบไปมาผมก็เอามือไปปลดตะขอเสื้อด้านหลัง  เสื้อในเอ๊ะหลุด   ดูเอ๊ะจะเริ่มที่จะเคลิ้ม ๆ บ้าง  ผมยกไหล่เอาเสื้อในออก  แต่ยังใส่เสื้อยืดอยู่  หน้าอกไม่เละอย่างที่ขิดไว้หัวนมเล็กผมบี้บดมือไปมา เบา  มือนึงก็ลูบไล้ช่วงขา เอ๊ะใส่ขาสั้นเหนือเข่านิดหน่อย  เอามือลูบขึ้นลงที่หน้าขาที่สะโพก ที่หน้าอก  ผมเริ่มที่จะเลื่อนกางเกงเอ๊ะออก   เอ๊ะขัดนิดหน่อย   จมูกผมก็ไซร้ที่ซอกคอลำคอเบา   ลิ้นฉกเข้าไปในรูหู  ฝีปากเม้นที่ใบหู   ดูขนเอ๊ะลุกซู่ทั้งตัว  จังหวะเดียวกับที่ผมดึงกางเกงเอ๊ะออกจากตัว  เผยให้เห็นกางเกงในสีดำบางจิ๋วตัวน้อย ๆ อยู่แนบฝ่ามือ  ผมไม่รอช้า  จับเสือยืดเอ๊ะออกถอดกองไว้    เอาตัวดันเอ๊ะ นอนลงกับที่นอน   เม็ดนมเธอออกสีน้ำตาลอ่อน ๆ สวยมากไม่คล้ำอย่างที่คิด  ผมคิดว่าเอ๊ะทำงานเเบบนี้ คงจะมั่วแขกน่าดูแต่เปล่าเลยครับ  เธอรักษาของเป็นอย่างดีมาก  ผมเอามือลูบลงที่เป้ากางเกงเอ๊ะเบา  จับเธอแยกขาหน่อย ๆ โอโหใจผมเต้นแทบจะแตกเลยครับ  ของเอ๊ะทั้งโหนก  นูน  ขนขึ้นไร ๆ ไม่ดกมากนักขึ้นลักษณะเป็นตัว  V  สวยงามมากครับ  ผมค่อย ๆ ถอดกางเกงในเอ๊ะออก ตรงน้องสาวของเธอแฉะมีน้ำเมือกออกมาเย๊อะมาก   ผมทั้งจับทั้งแยงนิ้วเข้าไปเอ๊ะเกร็งทั้งตัว ผมเริ้มถอดเสื้อผ้าออกอย่างไว น้องผมตื่นตั้งนานแล้ว ผมจับเอ๊ะนอนหงายโดยผมคล่อมเอะไว้  ผมเอาปากไปดูดที่หน้าอก  เนินอก  หัวนม  ซอกคอ ตามลำดับ  ในลำคอเอ๊ะมีเสียงออกมาเบา ๆ ฟังได้ยินว่า    อ่ า   อ่ า   ซี๊ ด ด ด ด ด   ผมไล่ลิ้นลงมาต่ำที่หน้าท้อง  ท้องน้อย  หน้าขา  แต่ผมยังไม่กล้าที่จะลงลิ้นตรงนั้นให้เอะ   ผมทำแบบนั้น 2 ครั้ง ขึ้นบนลงล่างไซร้ ไป ดูดไป  ผมเอามือเอ๊ะมาจับของผมเอาไว้ ขนาดของผม 6 ครึ่ง  คิดว่าพอไหวนะ    ผมจับขาเอ๊ะแยกออก  ผมคุกเข่าเอาน้องชายมาจ่อที่ปากรูของเอ๊ะ ผมจับแหกสำรวจดู ปากรูแทบจะไม่มีรอบช้ำเลย  แต่เอ๊ะคงจะต้องผ่านมาแล้ว   ผมใส่เข้าไปแต่ของเอ๊ะเล็กกว่าขนาดของผม  เธอซี๊ดปากยาววววว   ผมจับจิ๋มเอ๊ะอ้าออกอีก แล้วผมก็ดันพรวดเข้าไปข้างใน  เอ๊ะเกร็งจับแขนผมข้างนึงอีกข้างนึงเอ๊ะเอาไปปิดที่หน้าท้องคงด้วยอาการเสียวซ่าน   ผมเริ่มโยกเข้า  โยกออก ตามจังหวะจากช้าไปเร็ว ๆ  ข้างในของเอ๊ะตอดรัด ของผมดังกลึบ ๆ ๆ เพิ่มอารมเสียวที่ปลายหัวเป็นอย่างมาก  เอ๊ะทั้งเกร็ง  ทั้งยกสะโพกขึ้นรับตามจังหวะ  ลำคอก็มีเสียง  อืมม์   อืมม์   อืมม์  ออกมาไปขาดระยะ เอ๊ะเอามือกดที่ตุ่มเสียวของเธอให้โดนท่อนเอ็นของผมอย่างถนัด   นั่นแสดงว่าเอธเสียวซ่านเป็นอย่างมาก   ผมเริ่มขยับเร็วขึ้น ๆ  เธอเริ่มร้องออกมา  โอย   โอย   โอย    ดังพอประมาณ   ในรูเธอทั้งตอด  ทั้งรัด  ขมิบ สารพัด  จนผมใกล้จะน้ำออก   ผมจับเอ๊ะนั่งหันหน้าเข้าหากัน  โดยเอาขาเอ๊ะมาไว้บนขาผมมือผมโอบไปรอบหลังเอ๊ะ   เอ๊ะเอามือยันที่พื้นที่นอนไว้    ท่านี้ผมชอบมาก ๆ เพราะจิ๋มเอ๊ะกดลงเต็ม ๆที่ท่อนของผม  เสียงดังกึด ๆ  ผมเสียวไปทั้งลำเลยครับ   ผมกระแทกเข้าออก ๆ  เเรงมาก  จนเอ๊ะเอามือมากดที่หน้าท้องเธอไว้  สักพักผมก็น้ำแตกใส่ข้างในเธอ  ผมก็ยังซอยกระแทกต่อ   จนน้ำหนดสุดท้าย   ของเอ๊ะทั้งตอดทั้งขมิบรัดของผมแน่นไปหมดเลย   ผมจับเอธลงนอนกับที่นอนโดยที่ผมยังไม่ชักออก   ก้มลงหอมแก้มเธอเบา ๆ  กระซิบที่ข้างหูเอ๊ะว่า  นี่แน่ะ อยากกวนพี่ดีนัก   ประมาณ 10 ที  ผมก็เกิดอารมขึ้นอีก  ก็จับเอ๊ะนั่งชันเข่าแบบท่าเดิมผมก็โยกซอย ๆ เข้าออก ๆ แรง ขึ้นเรื่อย ๆ   ทำอยู่ประมาณ 10 ได้ ผมก็ ออกข้างในอีกครั้ง    ผมมีความสุขมาก ๆ ที่ได้กับเอ๊ะในวันนี้   ดูเอ๊ะก็ยิ้ม ๆ อย่างมีความสุขมาก  อย่างที่เห็น   เราเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน  กลับออกมาดูเวลา เกือบ 6 โมงแล้ว  ผมพาเอ๊ะไปส่งที่ห้อง แล้วผมก็กลับไปนั่งดื่มต่อที่ร้าน   แล้วผมก็กลับไปนอน ตอน 2 ทุ่ม  4 ทุ่ม เอ๊ะให้เด็กที่ร้านโทรตามผม มาดื่ม  ผมก็มากับน้อง ๆ อีก 7 - 8 คน  จนเที่ยงคืนผมก็กลับ   เธอเดินออกมาส่งที่หน้าร้านโดยยื่นมือมาขอคล้องแขน แล้วก็บ๊าย  บาย ให้  .........

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1

Offline izeman

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0

Offline tatong