close buttonclose buttonclose button
ล้วงในมหาลัย

ล้วงในมหาลัย

เรื่องเสียว · 45570

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 05, 2010, 05:06:46 pm

นี่เป็นครั้งแรกนะครับที่ลองส่งคือเป็นเรื่อง ประทับใจน่ะครับเลยอยากระบายให้คนอื่นไ ด้รู้ตัวผมเป็นคนอุบลฯครับแต่ได้มาเรียนที่เชียงใหม่ก็มหาลัยแถวตีนดอยแหละ ครับ เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อประมาณเดือนสิงหาปี2544 คือผมแช็ทคุยในหอแล้วได้รู้จักสาวคณะศึกษาปี4ซึ่งตอนนั้นผมอยู่ปี1ครับ เราก็ได้โทรคุยกันจากนั้นก็นัดเจอกัน เธอเป็นคนสุโขทัยครับตัวเล็กผิวขาวหน้าตาก็ถือว่าน่ารักน่ะครับแล้วเราก็ติด ต่อกันเร ื่อยมาผมชอบพาเธอไปทานข้าวตอนเย็นหลังเรียนเสร็จประมาณทุ่มนึงน่ะครับแล้วก็ ชอบไปนั่ งเล่นกันแถวบึงในม.ครับช่วงแรกๆยังไม่ได้โดนเนื้อโดนตัวกันเท่าไหร่ครับแต่ หลังจากนั ้นความด้านของผมมีมากขึ้นเวลาไปดูหนังกันผมก็พยายามจะจับมือและก็เวลาไปนั่ง เล่นกันผ มก็พยายามจะโอบไหล่เธอ แต่ก็ยังได้แค่นั้นแต่จุดที่ทำให้ผมกล้ามากขึ้นคือตอนั้นเรา2คนไปนั่งเล่น กันที่บึงซ ึ่งคนเชียงใหม่เรียกว่า"อ่าง"น่ะครับซึ่งอ่างนี้จะอยู่บนดอยช่วงแรกๆเราก็ นั่งไปซักพ ัะกคนเริ่มน้อยลงและมืดขึ้นผมพยายามมองซ้ายขวาว่าเห็นคนไหมก็มีคนนะครับแต่ มองไม่ค่อ ยเห็นผมเลยคิดว่าคนอื่นคงมองไม่เห็นผมเหมือนกันถ้าจะทำอะไรผมจึงเริ่มเอามือ โอบไหล่เ ธอครับเธอก็ไม่ว่าอะไรจากนั้นซักพักผมก็หอมแก้มและไล่ไปที่ปากแล้วก็ใช้ลิ้น ดันปากเธ อออก เธอก็ เอาปากออกบอกว่าทำยัอะไรน่ะแอนยังไม่เคยนะลืมบอกไปครับว่าเธอชื่อ"แอน"ผม ชื่อ "คม"ครับจากนั้นเราก็กหยุดแค่นั้นแต่อารมณผมสิครับมันพุ่งพร่านแล้วน่ะหลัง จากอ่างนี ้ปิประมาณ 2 ทุ่มผมก็กะว่าจะมีอะไรกับเธอให้ได้คือนนี้เลยพาเธอไปนั่งอัฒจันทร์สนามกีฬา ในม.ครับแ ล้วผมก็ที่นี่ชอบมีคนมานั่งเป็นคู่เหมือนกันครับผมพาเธอไปนั่งฝั่งที่ไม่มี คน แล้วเริ่มจูบเธอขนาดเธอยังไม่เคยนะครับแต่แป๊บเดียวเธอเริ่มเก่งขึ้นแล้วแลก ลิ้นกับผ มพัลวันเลยครับแล้วผมก็เริมล้วงเข้าไปในกระโปรงนักศึกษาซึ่งสั้นประมาณเข่า เธอครับ(น ี่แหละผมถึงชอบผู้หญิงใส่กระโปรงล้วงง่ายดี) แต่เธอก็เอามือมาปัดครับผมไม่สนผมล้วงต่อเน้นเฉพาะตรงล่องผมสังเกตว่าตรง ร่องกางเกงใ นเธอเริ่มเปียกครับตอนผมจับผมก็จูบเธอไปด้วยเธอก็ครางอืออออ"ในลำคอใหญ่เลย ครับในใจผ มก็คิดว่าเธอจะยังไม่เคยจริงรึเปล่าเพราะแป๊บเดียวก็มีน้ำแล้ว แต่ผมคิดว่าเธอคงไม่เคยจริงๆแหละครับ จะบอกให้ว่าทำไมเอาไว้จะมาเล่าต่อนะครับเพราะยังไงวันนั้นก็ได้แค่ล้วงอย่าง เดียวครั บเพราะมียามมาซะก่อนและหอหญิงในม.ต้องปิด 4ทุ่มและผมต้องไปส่งเธอเข้าหอน่ะครับแต่นี่เป็นความประทับใจช่วงแระของผม เพราะเธอเป็ นคนที่มีอารมณ์ง่ายมากครับเพราะเธอบอกผมว่าแค่เห็นคนจูบกันเธอก็มีอารมณ์ แล้วน่ะครับ แต่เหตุการณ์ประทับใจที่สุดคือช่วงที่ได้!เธอจริงๆแล้วทำให้เธอน้ำแตกน่ะ ครับคือที่ผ มประทับใจ เอาไว้จะเล่าให้ฟังนะครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 23, 2011, 09:09:22 pm
 (28;thank you