close buttonclose buttonclose button
หาถํ้ามังกร

หาถํ้ามังกร

เรื่องเสียว · 20433

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 04, 2010, 12:45:53 pm

บางครั้งมันเซ็งจริงๆกับการเอามังกรจิ้มปากจิ้มหว่างขาแฟนเนี่ย เจ้าหล่อนเองก็เบื่อๆกับไอ้การนั่งควบผมบ่อยๆ เราผ่านการสวิงกิ้งมาพอสมควร มันช่วยได้บ้างแต่ดูเหมือนจะไม่อิ่ม ผมถามตัวเองและแฟนว่าเราตื่นเต้นที่สุดตอนไหน เราก็ได้คำตอบว่าตอนที่เผลอโชว์วับๆแวมๆแบบไม่ตั้งใจ หรือการที่เราร่วมรักกันในที่สาธารณะ ริมถนน หน้าบ้านฯลฯ เป็นอันว่าเรามีอารมณ์ตรงกัน แต่การงานมันรัดตัวครับ โชว์บ่อยๆก็ไม่ไหว โอกาสมันไม่อำนวย จนเมื่อเร็วๆนี้ เพื่อนผมมาหาที่บ้าน เจ้านี่มันติดเหล้าครับ การงานก็ทำมั่งไม่ทำมั่ง ไม่สนใจอย่างอื่นนอกจากเหล้า ลูกเมียไม่มี อายุก็พอสมควรแล้ว ผมเกิดอยากรู้ว่ามันเป็นกะเทยแอบแฝง หรือว่าหมดสมรรถภาพทางเพศไปแล้ว แต่ไม่ได้บอกใคร แค่คิดน่ะครับ บ่ายวันนั้นผมกับเพื่อนก้งเหล้ากันหมดไป 1 กลม กับอีก 1แบนกว่าๆ ผมน่ะดื่มไม่ได้มากมายอะไรหร็อก พอเมาตึงๆ เพราะยกแก้วไม่ทันเจ้าเพื่อนปิศาจสุราไม่ได้ ไม่น่าเชื่อนะครับคนผอมแบบลมพัดทีต้องหาที่ยึดแบบหมอนี่ จะดื่มจัดขนาดนี้ พอค่ำ ผมไม่ไหวอาบน้ำแล้วนอนเปลหน้าบ้านคุยกับเพื่อนที่ปูเสื่อนั่งจิบเหล้าไป เรื่อยๆเริ่มเข้าแบนที่ 2 แฟนผมก็กลับมาจากส่งลูกๆไปค้างบ้านญาติผู้ใหญ่ เธออยู่ในชุดกระโปรงยีนส์ยาวแขนกุด มีซิปผ่าหน้าตั้งแต่อกถึงเอว รูปร่างสมส่วนอวบพองาม หน้าตาอ่อนกว่าวัยมองดูยังกะสาววัยรุ่น ผมดันอดใจไม่ไหวเรียกเธอเข้าไปหาดึงมานอนทับบนเปล ทักทายกับเพื่อนแบบกันเอง มันยบื่นแก้วเหล้าให้เธอก็รับมาดื่ม ผมล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอคลึงเล่น เธออายเพื่อนผม แต่มันคงไม่เห็นเพราะเริ่มมืดแล้ว ผมว่ามันสนใจแต่เหล้าอย่างเดียวจริงๆ

แฟน ผมขอตัวไปอาบน้ำ ผมพาเพื่อนเข้าบ้านตามไป เธอก็เดินนุ่งผ้าเช็ดตัวสั้นๆสวนออกมา เอาผ้ามาให้เพื่อนผมไปอาบน้ำ ขณะที่เธอยืนค้ำหัวเราอยู่นั้นผมก็มองขึ้นเห็นกลุ่มขนกระจุกเล็กๆที่หน้าขา แลบออกมาจากผ้า เพื่อนผมมันก็มองตาม แล้วหัวเราะบอกว่าเฮ้ยเดี๋ยวนี้เค้ามีผ้าเช็ดตัวสีชมพูเย็บด้วยด้ายดำเหรอ วะ... แฟนผมหน้าแดง เดินเข้าห้อง เพื่อผมก็โซซัดโซเซไปอาบ้ำ ผมน่ะแข็งปั๋งแล้ว ตามแฟนเข้าห้องผลักเธอนอนหงายลงบนเตียงถ่างขาออกเลียอย่างเมามันที่หว่างขา นูนพอก ขนกระจุกเล็กๆเบาบางนั่น เรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันสักพักเพื่อนผมก็ออกมาเรียกผมไปดื่มต่อ เธอกระซิบว่าอย่าเมามากนะ เธออยากมาก ผมบอกให้เธอแต่งตัวให้เซ็กส์ซี่ๆหน่อย เธอรับปากว่าจะลองดู ไม่นานเพื่อนผมก็เริ่มมีอาการเพียบ พูดจาเริ่มไม่ชัดตาปรือ พิงลูกกรงระเบียงหน้าบ้านชั้นเดียว ใกล้ๆถนนเล็กๆ โดยมีกำแพงไม่สูงนักกั้นไว้ ผมว่าไหวมั้ย มันบอกสบายดื่มต่อ แต่ดูท่าจะจอดเพราะมันเอนตัวลงกึ่งนั่งกึ่งนอน แฟนผมเดินออกมาพอดี เธอมองซ้ายมองขวา ว่ามีใครมาร่วมวงหรือเปล่า เมื่อเห็นว่าบ้านชานเมืองของเราปลอดคนดีแล้ว ก็ปลดเสื้อคลุมออกวางไว้ที่ลูกกรง ผมตาค้างเลย เพื่อนผมที่เมาเพียบกำลังจะหลับก็ผงกหัวขึ้นทำตาโตทั้งที่ตาปรือจวนจะปิด อยู่แล้ว จะไม่ให้ตะลึงยังไงไหวล่ะครับ ชุดเซ็กส์ซี่ที่แปฟนผมใส่น่ะมันคือกางเกงในลูกไม้สี่ขาวแบบสายคาดเอวและเป็น สายเล็กจมหายเข้าไปในง่ามก้นเลย ข้างบนมีเพียงผมยาวออกน้ำตาลปิดนมกลมแน่นขนาดเล็กไว้ เธอนั่งลงข้างเพื่อนผมรินเหล้าให้มัน ผมบีบก้นเธอและแยงนิ้วเข้าในร่องสายกางเกงในเธอครางเบาๆน้ำเริ่มซึม เพื่อนผมนั่งตัวตรงขึ้นมา ชมว่าแฟนผมหุ่นดี เซ็กส์ซี่มาก มันไม่ได้เห็นผู้หญิงสวยๆแต่งตัวแบบนี้มานาน กระชุ่มกระชวยดี เราเลยจิบเหล้ากันคุยกันไปผมก็ดูดนมเธอไปด้วย เพื่อนผมขอดูของลับเธอชัดๆ เธอก็ไปยืนคร่อมหน้ามัน มันแหวกกางเกงในเธอออกดูอย่างกระหายพร้อมกับเลียไปด้วยแต่เธอถอยออกมา ก่อนบอกว่าแค่ดูนะจ้ะ แล้วเธอก็มาดูดมังกรให้ผม ทนไม่ไหวเธอกระซิบ ดึงผมเข้าห้องรับแขกที่อยู่ถัดจากหน้าบ้านเข้าไปเล็กน้อย ขย่มผมบนโซฟายาว เพื่อผมก็นอนดูอยู่ข้างนอก เราตื่นเต้นมาก ผมต้องจับตัวเธอไว้ให้หยุดเพราะน้ำจะออกแต่เธอไม่ยอมเพราะจะจอดป้ายเหมือน กัน ในที่สุดเราก็ครางลั่นบ้านกอดกันกลม พรั่งพรูน้ำรักออกมา ผมเองหลับไปเลยเพราะเมาพอสมควร
ไม่รู้ว่าหลับไปนานแค่ไหน มาตื่นอีกทีก็พบว่าบ้านปิดและเก็บกวาดเรยบร้อยแล้ว มองไปรอบๆก็เห็นแฟนผมนอนแก้ผ้าท่ามกลางแสงไฟสลัวมีร่างผอมของเพื่อนผมนั่ง อยู่ข้างๆเธอกำลังใช้ของเทียมแยงเข้าหว่างขาอย่างเมามันซี้ดปากแข่งกับเสียง ครางของเพื่อนร่างผอมที่กำลังกำมังกรขนาดเล็กชักว่าวอย่างลืมความเมาเช่นกัน ผมทำเป็นหลับต่อ ชำเลืองดูทั้งคู่ เพื่อนผม ขอร่วมรักเธอ แต่เธอไม่ยอม เอาแค่นี้ มันขอแค่นอนทับถูไถเธอจึงยอม เพื่อนผมผวาเข้ากอดร่างงามเอามังกรวางทับบนเนินนูน เธอก็นอนขาเบียดชิดแน่นแอ่นหน้าขามารับบดกัน ดูดนมไปด้วยไม่นานก็ครางกระเส่าร่างผอมดำผละออกจากร่างงาม เผยให้เห็นคราบน้ำกามเปรอะนองเต็มหน้าขาแฟนผม ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงแล้วล่ะครับกระโดดเข้าหา ถ่างขาเธอออกกระแทกๆเรียกเพื่อนให้มาดูดนมแฟนผม คราวนี้คนที่หมดแรงสนิทคือเธอนั่นเอง เรานอนกอดก่ายกันจนสว่าง....

Offline joken

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: January 11, 2010, 04:49:51 pm
 (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;เยี่ยม

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 15, 2010, 01:18:18 pm
thank you

Offline one3

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 15, 2010, 04:00:42 pm
thank you mak mak mak (2;