close buttonclose buttonclose button
เก๋โชว์

เก๋โชว์

เรื่องเสียว · 26411

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 31, 2009, 12:27:43 pm

ตอนนี้เก๋อายุ 24 ปีค่ะ เรียนจบม.หอการค้า แล้วเข้ามาทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่ง เก๋จัดได้ว่าเป็นคนสวยคนหนึ่งน๊ะค่ะ เพื่อนๆมักจะบอกเก๋ประจำ แรกๆเลย เก๋ก็ไม่รู้หรอกว่า การโชว์เป็นยังไง จนกระทั่งวันหนึ่ง ตอนนั้นเก๋เพิ่งเข้า มหาลัยใหม่ๆ พ่อเก๋ก้อเลยซื้อรถให้เก๋ขับมาเรียน ตอนนั้นเก๋เห่อรถมากเลย เพื่อนเก๋บอกให้เอารถไปโหลด เก๋ก้อทำ เพราะมันสวยดี พอเลิกเรียนเก๋มักจะไปเดินห้างกับเพื่อนประจำ ก้อมีหนุ่มๆมามองทุกที แต่ก้อไม่ได้สนใจอะไร เพื่อนๆในกลุ่มเก๋ชอบใส่กระโปรงสั้นมาเรียนเป็นประจำ เก๋ก็เลย อยากลองใส่มั่ง เพื่อนบอกว่าขับรถมาไม่มีคนมองมากหรอก เก๋ก้อเลยซื้อมาใส่ค่ะ ใส่สบายดีค่ะ เดินก็สะดวกกว่ากระโปรงยาวตั้งเยอะ เก๋ก้อเลยเปลี่ยนมาใส่สั้นบ้าง จำได้ตอนนั้นเค้าฮิต กระโปรงสั้นแบบสุดๆ เพื่อนเก๋ก็ใส่เก๋ก้อเลยเอามั่งค่ะ เวลานั่งนี่ต้องระวังมากเป็นพิเศษเลยค่ะ แต่เพื่อนเก๋ก็ชมทุกคนว่าขาเก๋สวย เก๋ก็เลยใส่ประจำเลยแต่เก๋ก็ต้องหากระเป้ามาปิดด้วยค่ะ ไม่เหมือนยัยหนิง นั่งไม่เคยปิดเลย มีอยู่วันหนึ่ง เก๋กับยัยหนิงไปกินข้าวที่ฟาสฟูดกัน 2 คน เก๋ซื้อเสร็จก็มานั่ง ยัยหนิงก้อมานั่งข้างๆเก๋ค่ะ เก๋กับหนิงก็กินไปคุยไป แล้วเก๋ก้อเห็นสายตาของผู้ชายอีกโต๊ะ มองมาที่หวอหนิงค่ะ เก๋ก้มไปดู กระโปรงหนิงล่นเกือบถึงหน้าขาแล้ว แม่จะนั่งหนีบขาก็เถอะ แต่คนนั่งข้างหน้าต้องเห็นกางเกงในแน่ๆ “หนิงนั่งระวังหน่อยซิผู้ชายโต๊ะนู๊นมองหวอหนิงแล้ว” “เหรอไหนล่ะ” “นั่นไงค่อยๆมองน๊ะเก๋อายเค้า” “อ๋อ..ช่างเถอะอยากมองก็มองไป” แล้วหนิงก้อหันมาคุยกับเก๋แบบไม่สนใจ ระหว่างที่คุยเก๋ก็เห็นหนิงขยับตัว กระโปรงยิ่งล่นขึ้นมาอีก คราวนี้ไม่ไช่มองโต๊ะเดียวแล้วค่ะ มองมา 3-4โต๊ะเลย ขายัยหนิงก้ออ้าๆหุบๆจนเก๋เห็นกางเกงในหนิงเลย ด้านหน้าปิดแค่นิดเดียวเองปิดขนยัยหนิงไม่มิดเลย ส่วนผู้ชายพวกนั้นมองกันใหญ่เลยค่ะ ยัยหนิงก้อไม่ได้สนใจหวอตัวเองเลยค่ะนั่งคุยกับเก๋ต่อ “หนิงเธอไม่อายเหรอเค้ามองเธอใหญ่เลย” “ไม่เห็นต้องอายเลยเก๋ลองบ้างไหมล่ะ” “บ้าคัยเค้าจะกล้าแบบเธอล่ะดูซิเห็นขนเลย” “ดีซิเก๋เสียวดี” สักพักยัยหนิงก็ชวนเก๋ไปห้องน้ำ เก๋เห็นว่าข้าวหมดแล้วแล้วเก๋ก้ออายมากด้วยก้อเลยรีบไป พอไปถึงห้องน้ำ ยัยหนิงเข้านานมาก เก๋เห็นห้องข้างๆว่างก้อเลยเข้าไปเพื่อจะดูยัยหนิง เก๋ก้อก้มดู ยัยหนิงกำลังยืนเอานิ้วแยงร่องเสียวตัวเองอยู่ เก๋เห็นแล้วก้อเสียวร่องมากเลยค่ะ ก้อเลยลองเขี่ยของตัวเองบ้างแต่ทำยังไม่ทันเสร็จยัยหนิงก้อออกมาจากห้องน้ำ แล้วเคาะประตูเรียกเก๋ เก๋ก็ไม่รู้ว่าทำไมยัยหนิงรู้ว่าเก๋อยู่ห้องนี้ พอออกมาเก๋ก้อถามยัยหนิง “หนิงรู้ได้ไงว่าเก๋อยู่ห้องน้ำห้องนี้ล่ะ” “ก้อเก๋มาแอบดูหนิงทำไมล่ะ” “หล่อนเห็นเหรอ” “เห็นซิ เก๋ยังไม่เสร็จไช่ม่า” “บ้า” แล้วเก๋กับหนิงก้อเดินเที่ยวกันต่อจนเก๋เมื่อยขา เราก้อเลยหาที่นั่ง เราก้อไปนั่งตรงลานที่เค้าไว้นั่งสำหรับนั่งพัก ตอนเก๋กับหนิงนั่งก้อสังเกตุว่ายัยหนิงพาเก๋ไปนั่งที่ม้านั่งตรงข้ามกับตัว ที่มีผู้ชายนั่งอยู่ เก๋รู้แล้วค่ะว่ายัยหนิงจะทำอะไร พอยัยหนิงกับเก๋นั่ง พวกเขาคนก็มองมาค่ะ เก๋ก็เอากระเป๋ามาปิด คราวนี้เก๋เห็นยัยหนิงก็เอามือปิด เก๋ก้อเลยโล่งอก เราสองคนก็นั่งคุยกันไปเรื่อยๆค่ะ แต่พวกคนนั้นก้อยังหันมามองตลอด “หนิงเราไปกันเถอะ คนนั้นมองเราอยู่นั่นแหละ” “เก๋ช่างเขาเถอะ ก้อขาเก๋สวยก้อต้องมองซิ เราเป็นผู้หญิงยังอยากเห็นถึงข้างในเลย” “บ้าซิหนิงเราเป็นผู้หญิงเหมือนกันน๊ะ ขาหนิงสวยกว่าเก๋อีกจะมาอยากมองอะไรเราล่ะ” “ไม่จริงหรอกดูซิพวกนั้นมองแต่ขาเก๋คนเดียว” “ดูพูดเข้าซิน่าอายออก ปล่อยให้คนที่ไม่รู้จักมานั่งมอง” ยัยหนิงพูดแบบนี้ทำให้เก๋รู้สึกเสียวๆเหมือนกันค่ะ สักพักยัยหนิงก็บอกว่าจะไปซื้อน้ำ เก๋จะไปด้วยยัยหนิงก้อไม่ยอมบอกว่าเดียวมีคนมานั่งแทนเก๋ก้อเลยต้องนั่งรอ ระหว่างที่รอ พวกนั้นก้อมองมา เก๋ก้อรู้สึกเสียวๆไปถึงข้างในแล้วค่ะ แม้จะเอากระเป๋าปิดก้อเถอะ ระหว่างที่รอยัยหนิงโทรศัพท์ก้อดัง ไม่รู้คัยโทรมา เก๋ก้อเลยยกกระเป๋าขึ้นมาหาโทรศัพท์ เพื่อนเก๋อีกคนโทรมาค่ะ เก๋ก้อนั่งคุยไปเรื่อยๆยัยหนิงก้อไม่มาซักที่ สักพักเก๋ก้อสังเกตุว่า ผู้ชาย3 คนนั่นมองมาค่ะ แต่เก๋ยังไม่รู้หรอกค่ะว่า เก๋นั่งหวอออกมาให้เขาเห็น กระโปรงเก๋เวลานั่งก้อล่นขึ้นมากด้วย จนคุยเสร็จก้อนึกขึ้นได้ว่า 3 คนนั่งนั่งมองหวอ รู้สึกเสียววูบเลยค่ะ แต่ก้อไม่รู้จะทำยังไงเก๋ก้อเลยปล่อยเลยตามเลย เขาก้อมองมาตลอด เก๋ก้อนึกสนุกปนเสียวค่ะ ก้อเลยเอาขาอ้าๆหุบๆแบบที่ยังหนึงทำ เค้าก้อมองมาใหญ่เลย เก๋ก็เสียวมากเลยค่ะ แล้วเก๋ก้อคิดว่าวันนี้เก๋ใส่กางเกงในตัวไหน เก๋ใส่ลายลูกไม่สีขาวมาด้วยซิ พวกเค้าคงเห็นกางเกงในของเก๋แน่ๆ ยิ่งคิดก้อยิ่งเสียวค่ะ เก๋ชักชอบแล้วซิ เก๋รู้สึกเลยว่าร่องเก๋ชักเปียกๆแล้วซิ เก๋ก้อเลยค่อยๆอ้าขาให้กว้างออกแล้วค้างไว้ พวกนั้นมองตาโตเลยค่ะ เก๋ก้อเลยตัดสินใจมองไปที่เขาค่ะ เขาก้อยิ้มให้เก๋ก้อเลยยิ้มตอบค่ะ เก๋รู้สึกเสียวไปถึงใจเลยค่ะที่ทำแบบนี้ ก้อเลยเข้าใจว่าทำไมยัยหนิงถึงทำแบบนี้ พอยัยหนิงมาถึงก้อแซวเก๋ค่ะ “แหมเก๋ไปแป๊บเดียวเธอโชว์ให้พวกนั้นดูเลยเหรอจ๊ะ” เก๋ก้ออายจนไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหนค่ะ แต่ยัยหนิงก้อบอกว่าเราเป็นเพื่อนกันเราไม่บอกคัยหรอก เก๋ก้อเลยสบายใจขึ้นค่ะ ยัยหนิงบอกว่า เวลาไปกับแฟนยัยหนิงก้อเคยโชว์เลยเสียวกว่านี้อีก เก๋ก้อเลยถามว่าทำไม หนิงบอกว่ามันตื่นเต้นดี เพราะมีแฟนอยู่ด้วยแต่ไม่รู้ว่าเรากำลังโชว์อยู่ ตอนที่เราคุยกันยัยหนิงก้อโชว์บ้าง คราวนี้ 3คนนั้นมองเรา 2คนตลอดเลย ยัยหนิงก้อนั่งอ้าจนสุดกระโปรงเลยค่ะ เก๋เองยังเห็นกางเกงในยัยหนิงเลยค่ะ ส่วนคนที่เดินผ่านไปมาก้อมองมาที่เรา 2 คน ตอนนี้เก๋ชักมันแล้วซิค่ะ “เป็นไงบ้างเก๋ชักสนุกแล้วล่ะซิ” “จ๊ะเก๋เสียวไปถึงไหนๆแล้วล่ะ เหมือนตัวเองเป็นยั่งว่าเลย” “คิดดูซิเก๋ตอนนี้ คัยๆก้อเห็นกางเกงในของเรา 2คน ไม่ไหวแล้วเก๋กลับบ้านเถอะเดียวหนิงจะแตกตรงนี้ก่อน” “อือก้อดีเหมือนกันเก๋ก้อไม่ไหวแล้วล่ะ” แล้วเราก้อลุกขึ้นรีบไปที่รถ พอไปถึงรถยัยหนิงก้อบอกว่าอย่าเพิ่งออกรถให้นั่งเล่นในรถก่อน ลานจอดรถวันนั้นก้อไม่ค่อยมีรถด้วย ยัยหนิงก้อรีบถกกระโปรงขึ้นแล้วช่วยตัวเองต่อหน้าเก๋เลย กระดุมหนิงก้อปลดลง 3เม็ดแล้วขยำนมตัวเอง เก๋เห็นหนิงทำก้อทนไม่ไหวเหมือนกันเก๋ก้อเลยเอามือล้วงเข้าไปให้กระโปรงแล้ว เบ็ดให้ตัวเอง อีกมือก้อบีบนมตัวเองจนเราเสร็จทั้ง 2คน แล้วเก๋ก้อถอยรถออกมาค่ะ พอถึงยามตรงที่รับบัตรเก๋ก้อจอดเอาบัตรให้ เค้าก้อมองที่ขาเก๋ค่ะ เก๋ก้อเลยก้มไปมองแล้วต้องตกใจเพราะ กางเกงในเก๋มันลงมาที่หว่างขา ขาเก๋ก้ออ้าด้วยซิ เค้าเห็นร่องเสียวเก๋เต็มๆเลย เก๋ก้อแก้เขิน “พี่ค่ะว่าเก๋สวยไหมค่ะ” “เออ..ครับร่องสวยมากเลยครับ” แล้วเก๋ก้อดึงกางเกงในขึ้นมาใส่ให้เรียบร้อยต่อหน้ายามแล้วก้อรีบออกรถทันที พอขับออกมาข้างนอกยัยหนิงหัวเราะร่วนเลยค่ะ เก๋ก้อเลยบอกว่าของเธอก้อเหมือนชั้นแหละ ดูซิเห็นร่องมากกว่าของชั้นอีก เลอะไปหมดเลย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 20, 2011, 08:50:17 pm
 (41;thank you