close buttonclose buttonclose button
แอบบให้เพื่อนเย็ดแฟนแสนสวย

แอบบให้เพื่อนเย็ดแฟนแสนสวย

เรื่องเสียว · 33849

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ก็อ่านจากหลายเรื่องที่ส่งกันเข้ามานะ ครับผมเลยอยากส่งมาให้เพื่อนๆอ่านบ้าง ผมอายุ 25 ปี แฟนผม 23 ปีเราสองคนเป็นคู่มั่นกันกำลังจะแต่งงาน
แฟนผมชื่อเอ เป็นคนสวยขาว หน้ารูปไข่ นมเธอใหญ่เกินตัวครับ 36 นิ้ว ใหญ่มากแต่แต่งตึงครับ ฟ้าตัวเล็ก สัดส่วน 36 24 36 ก้นเองอนมสูง 165
เอเป็นคนเซ็กจัดมาก เอเคยมีแฟนและโดนเย็ดมาแล้ว 5 คนจนเธอมามีผมเธอก็เลิกที่จะมั่วเซ็ก มีแต่ผมคนเดียว แต่หลังที่ที่ได้อ่านเรื่องสวิงกิ้งในนี้
แล้วผม อยากลองดูว่าเวลาเอโดนคนอื่นเย็ดแล้วจะเป็นยังไง ผมลองใจเอมาหลายครังตอนเย็ดกัน ผมมักจะถามว่าเออยากสวิงกิ้งมั้ยเอบอกอยาก
คือเธอทำเป็นพูดเล่น แต่ตอนเธอพูเนั้นหีเอตอดควยผมจนเสร๊จเลยแสดงว่าเธออยากโดยเย็ดจริงๆ จนวันหนึงผมได้ติดต่อกับชายสองคนในเน็ต
ชื่อพี่ ไก่ กัน พี่เอก อายุ ประมาณ 30 ปี ชึ่งควยทั้งสองคนใหญ่มาก โดยเฉพาะพี่ไก่ ฝังมุข 3 เม็ดพี่ไก่บอกว่าเย็ดเมียที่บ้านเมียชอบมาก ตกลงว่าผม
ได้คุยกับพี่ทั้งสองคนทางโทรศัพท์นัดวันกันเรียบร้อยโดยที่เอไม่รู้เลยว่า แฟนที่แสนดี กำลังทำอะไร แต่ผมบอกเอว่ารุ่นพี่ของพี่สมัยเรียนจะมาเที่ยว
และอาจจะเย็ดเอด้วยนะฟ้าบอกว่าบ้าและอายหน้าแดง ผมรู้ว่าเธอชอบแต่เพราะรักผมมาก เอเลยทำเป้นคนดีผมก็ไม่ว่าอะไรให้ถึงเวลาก่อน พอตอนเย็นๆ
ผมกับเอก็ออกมารับพี่ไก่กับพี่เอก วันนั้เอนุ่งกระโปรงสั้นมากเสื้อสายเดี่ยวโชว์เนินเนื้ออันขาวมาก เราเจอกันที่เดอะมอล์บางกะปีในห้าง เราคุยกันสนิท
กันทั้งสามคน น่าสงสารเอที่ไม่รู้เลยว่ากำลังจะโดนเย็ด ผมตื่นเต้นมาก เอนั่งข้าผมในร้านเบียชั้น 2หรือ 3 นี่แหละผมจำไม่ค่อยได้ ในเดอะะมอ พี่ไก่กับพี่เอก
มองเอตาไม่กระพริบเลยมองนมอันเกินขนาดของเอ และกระโปรงที่สั้นมากๆ เอนึ่งดื่มเบียนิดหน่อยเธอขอตัวเข้าห้องน้ำ พอเอเข้าห้องน้ำพี่ไก่ก้เอาห่ออะไร
มาให้ผมดูบอกว่า เป็นยาปลุกเซ็กแบบแบบรุนแรงมาก แต่ไม่ทำให้ขาดสติแค่มีความต้องการศุงแค่นั้น แล้วถามผมว่าจะวางเอมั้ย ผมตื่นเต้นมากบอกเอาเลย
พี่ไก่ก็ใส่ไปในแก้วเบียครึงซอง สักฟังเอก็กลับมาแล้วดื่มไปจนหมดแก้ว ผมสักเกตเห็นเอนั่งเอาขาสองข้างเบียดกันมาก ผมถามว่าเป็นอะไรซึ่งผมก็รู้แล้วว่า
ยาคงออกริดแล้ว แต่เอเป็นคนขี้อายมากถ้าจะพูดตรงๆว่าอยากแล้ว เธอจะไม่ยอมพูดเด็ดขาด ระหว่านั้นพี่ไก่กับพี่เอกเริ่มพุดเรื่องกามๆ เช่นบอกว่าเอสวยจัง
นมใหญ่กว่าแฟนพี่อีก เอเริ่มชอบคุยแต่ยังอายอยู่ ผมเลยชวนทั้งสามกลับบ้าน พอมาถึงบ้านเอก็ทำกับแกล้มให้กินกับ รีเจนซี่ แล้วเรามานั้งดื่มกันต่อ แต่ผมไม่ได้
ให้นั่งที่โต๊ะครับให้นั่งกับพื้นเลย เอนุ่งกระโปรงฟิตสั้นมากเวลานั่งก็ลำบากเอบอกว่าจะไปเปลี่ยนผ้าก่อนนะนั่ง แล้วมันโป๊ะ ผมบอกเอว่าไม่ต้องหรอกนั่งยืดขาตรงๆ
หรือนั่งยังๆงก็ได้เพื่อนพี่สนิทกันไม่คิดมากหรอก เอซึ่งโดยยาปลุกไปแล้ว ก็ทำให้เกิดอารมณ์และยอมนั่ง โดยผมนั่งข้างๆ เพื่อนที่นัดมาทั้งสองคน มองขาเอชมใหญ่เลย
เพราะขาอ่อนเอขาวมาก มีขนขึ้นยาวๆแต่บางๆคืนขนเส้นที่ ทองๆ เอเป็นคนที่ขนเยอะดูเซ็กซี่มาก มีหนวดแบบไรๆ นิดๆ สวยมาก ผมสังเกตเอเริ่มโชว์เพื่อนผม
โดยเวลาชงเหล้าเธอจะทำนมหกแบบเห็นหัวนมเลย คือเธอสุดๆแล้ว ผมแกล้วเอโดยเปิดหนัง x ฝรั่งให้ดูกันได้อารมมาก ทีวีผม 60 นิ้ว คือผมเป็นคนมีฐานะครับ
พี่ทั้งสองคนก็เหมือนกันเขาเป็นเสี่ยย่อยๆนี่เอง ตอนดูหนังผมให้เพื่อ 2 คนทานั่งข้างเอด้วยเอก็ดูไม่อายเลยคงลืมตัวนะ เพราะที่จริงเธอจะอายมาก ดูไปเรี่อยๆ
ผมลองเอามือมาวางบนตักเอแล้วค่อยดึงกระโปรงสั้นผ้ากำมะหยี่นิ่มๆที่เอนุ่งมา ชนเห็น กกน นิดนึง เพื่อนผม 2 คนนั้นไม่ดุหนังแล้วมองหอยเอใหญ่เลยแต่เห็นแค่
กกน แต่มันดหนกนูนมากชนเห็นชัด และที่สุดๆคือ กกน ของเกงเปียกแล้ว ผมค่อยเอามือออก แล้วพี่เอกก็มาลูปแทน เอตกใจมากได้สติแต่ไม่ว่าอะไรบอกง่วงแล้ว
จะไปนอน ผมขอร้องว่านอนที่โซฟาได้มั้ยเดี๋ยวเช้ดตัวไห้เอก็ยอมโดยนอน หงายที่โซฟาชันเข้าขึ้นข้างหนึ่ง พี่ไก่มากระซิบว่าแฟน น้องคงเงี่ยนมากแล้ว ดูจากการแกล้ง
หลับแล้วนอนยั้ว เธอคงเสียวมากแล้ว ผมกับพี่ๆ 2 คน วางแผนแกล้งเอสุดๆ โดยทำเป็นควยเรื่องควยกันพี่ไก่คุยดังๆว่าควยพี่ฝังมุขมา 3 เม็ดเย็ดเมียทีนึงเมื่ยร่าน
เหมือนกะหรี่เลย พี่เองบอกว่าแฟนน้องน่าเย็ดมาก นมใหญ่ขาขาว แล้วถามผมว่าหีใหย๋หรือเปล่า ผมบอกว่าอยากดูมั้ยถ้าอยากดุไปเช็ดตัวให้เธอ แต่ระวัง แย่าให้ตื่นนะ
เราแกล้งฑุดดังๆ ตอนนั้นผมเห็นแฟนผมนอนตะแคงเลยหันลังมาทางพวกเรา พี่ไก่ไม่รอช้าไปเอาผ้าชุบน้ำแล้วจับเอนอนหงายเหมือนเดิมเอาผ้ามาลุปตามแขน สุกพัก
ก็ทิ้งผ้า วึงผมรู้ว่าเอแกล้งหลับทุกคนก็รู้ แต่เอคิดว่าคงไม่มีใครรู้ว่าตัวเอเงี่ยนสุดๆ พี่ไก่ค่อยเอามือมาลูบนมเอ เอถอนหายใจเลย แต่ยังแกล้งหลับต่อ พี่ไก่ค่อย ถอดเสื้อเอ
แล้วก็ดูดนมเลย ส่วนพี่เอง ชมใหญ่หีสวยมาก ขนดกจริงๆ แต่หมยเอสวยจะเป็นระเบียบตรงๆ ที่หีเอพี่เอกเอานิ้วกรีดตรงร่องสังเกตุเม็ดแตดเอสั่นระริกเลย แต่พี่ไก่นี่สี
เอาควยมาให้เออม เอก็ยังหลับตาแล้วอ้าปากอม สุดท้ายก็ตกใจนิดนึงที่มันขรุขระเพราะฝังมุข ทุกคนปลุกอารมเอส่วนผมดูนมเออยู่และไม่มีใครเย็ดเอเลย จนเอสุดที่จะทน
แตดสั่นริกๆ ร้องรางออกมา แล้วพูดกับผมว่าพี่อย่าแกล้งเอเลยนะเอไม่ไหวแล้ว เราเลยหัวเราะกัน เอบอกว่าไม่อายแล้วเงี่ยนสุดๆ พี่ทำอะไรกับเอ พี่ไก่บอกว่าแค่ยากปลุกเซ้ก
เอบอกว่า ของพี่ไก่ใหญ่จังเออยากแล้ว แต่ให้พี่เอกก่อนนะของพี่ไก่เอกลัว พี่เองคงไม่ไหวเหมือนกัน จับเอนอนตะแคงแล้วเย็ดวอยถี่ๆเลย เอครางดังมากและที่สำคัญที่สุด
คือเราถ่ายวีดีโอด้วยโดยตั้งกล้องไว้ บางทีผมยกมาซูมบ้าง พี่เอกเย็กไปพี่ไก่ก็สาละวนกับนมและปากอยู่ผมก็ถ่ายไป เอครางดังมาก จนพี่ไก่เสร็จในร่องหีเอเลย พี่ไก่มาเสียบต่อ
พรวดเดียวเอร้องลั่นด้วยความเสียว ตอนที่ชักเข้าชักอก หีเอปลิ้นตามควยเลย พี่ไก่เล่นท่าหมาเห็นหีปลิ้นจะๆเลย เอคงสุดๆแล้วบอกไม่เจออย่างนี้มานาน ตั้งแต่เลิกกับแฟนเก่า
มันนี้สมใจ เอรักพี่คะหมายถึงตัวผม เราเอากันจนเสร็จในร่องเอกันทุกคน เราเอากันทั้ง คืน สุดยอดมากๆครับ

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Thank you ...