close buttonclose buttonclose button
เริ่มต้นกับหลานชายนี่แหละ

เริ่มต้นกับหลานชายนี่แหละ

เรื่องเสียว · 34431

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมแต่งงานมากว่าสิบปี แต่ยังไม่มีลูก เพราะตัวผมเองเป็นหมันแต่ชีวิตคู่ก็มีความสุขดีมากโดยเฉพาะ อย่างยิ่งเรื่องบนเตียงภรรยาผมไม่เป็นรองใครแน่นอน มลเป็นคนสวยมากยิ่งแต่งงานแล้วยิ่งสวย และรูปร่างดีบั้นท้ายระเบิดเราดีๆนี่เอง เราเป็นคู่ที่เปิดเผยในเรื่องอย่างว่าและมักจะคุยกันอย่างเปิด อกเสมอๆว่าท่านั้นดี ท่านี้ไม่ดีทำอย่างไรจึงถึงจุดได้ง่ายแต่ผมมีข้อบกพร่องอยู่หน่อยเจ้าอวัยวะ ของ ผมมันมีขนาดย่อมไปหน่อยแค่ 4 1/2" และเบิ้ลไม่ค่อยจะไหวทำให้เธอมีอารมณ์ค้างบ่อยๆและเธอเป็น ประเภทเสร็จได้หลายๆครั้งบางครั้งเธอต้องช่วยตนเองต่อหลังจากผมม่อยกระรอกไป แล้ว เรื่อง สวิงก็เคยคุยกันแต่ก็ยังไม่ตกลงปลงใจว่าจะไปลองสักครั้งเพราะกลัวโรคภัยไข้ เจ็บด้วยและต่างคนก็ ต่างไม่กล้าแหละครับ ทีนี้ เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อปลายปีที่แล้ว เพื่อนของพี่ชายผมที่รู้จักกันมานานได้ฝาก หลานชายอายุ 16 ชื่อ ชัย เข้ามาอาศัยอยู่ที่บ้านผมเพื่อเรียนหนังสือในระดับปริญญา ชัยเป็นเด็กดีมาก ให้ความเคารพผมและมลภรรยาผมอย่างเสมอต้นเสมอปลาย ช่วยทำงานบ้านสารพัดทั้งซักผ้ารีดผ้าถูบ้าน ทำให้ผมและลูกเมียเบางานบ้านไปเยอะเลย ชัยเป็นเด็กหนุ่มหน้าตาแลรูปร่างดีมากมีเพื่อนนักเรียนหญิง โทรฯมาหาบ่อยๆทีเดียว เราให้ชัยพักอยู่ห้องติดกันมีฝาไม้กั้นแข็งแรง ตั้งแต่ชัยมาอยู่ด้วยเราก็เลยไม่ ค่อยกล้าเสียงดังเวลามีอะไรกัน ปกติมลจะส่งเสียงแบบสุดๆเสมอโดยเฉพาะอย่างยิ่งเวลาไกล้จะถึง จุด ค่ำวันหนึ่งผมกลับจากทำงานเราเข้านอนตามปกติและจะเริ่มจะมีอะไรกัน ผมรู้สึกว่ามลจะเร่าร้อน ผิดปกติ ของเธอแฉะก่อนที่ผมจะเล้าโลมเสียอีก ผมก็เลยพูดล้อๆและถามว่าวันนี้ทำไมแฉะดีจังเธอเล่า ให้ฟังว่าวันนี้ตอนบ่ายเธอปัดกวาดหยักไย่ในห้อง ใช้เก้าอี้ปีนขึ้นปัดกวาดหลังตู้ ชัยคงอ่านหนังสือสอบ อยู่ในห้อง เธอสังเกตุเห็นมีรอยแตกข้างฝาไม้หลังตู้เธอจึงลองแนบสายตาดูในห้องชัยโดยไม่ ตั้งใจว่า จะแอบดูอะไร และได้เห็นชัยกำลังช่วยตนเองอยู่โดยใช้มือสาวอวัยวะของตนเองซึ่งมีขนาดใหญ่ และ ยาวมาก มลบอกว่าใหญ่ยาวกว่าผมร่วมๆสองเท่า และชัยใช้กางเกงบิกินี่ของมลในตะกร้าผ้ารอซัก โปะหน้าตนเองเพื่อสูดกลิ่น มันทำให้เธอรู้สึกติดตาติดใจไม่ยอมละสายตาจากดุ้นนั้น เธอเล่าให้ฟังว่า เธอดูอยู่จนชัยเสร็จกิจการชักว่าว ในขณะที่เธอรู้สึกเสียววูบวาบในช่องร่วมของเธอจนแฉะไปหมด และทนไม่ได้จนต้องใช้มือลูบของตนเองตามไปด้วย ในขณะที่เธอเห็นน้ำรักของชัยพุ่งออกมาจนเต็มหน้า อกหน้าท้องของเขาเองเธอเองก็เสียวจนเกือบเสร็จตามไปด้วย และชัยยังใช้บิกินี่ของมลเช็ดน้ำว่าว จนน้ำแห้ง หลังจากนั้นเมื่อเธอนึกถึงดุ้นเนื้อยาวใหญ่และน้ำขาวขุ่นที่พุ่งออกมาจาก ดุ้นของชัยช่อง ของเธอจะแฉะทุกทีตลอดบ่ายวันนั้นและนึกอยากจะลองจับดุ้น สาวว่าวให้ชัยจนน้ำออกดูว่าจะเป็น อย่างไร ผมฟังแล้วกลับรู้สึกตื่นเต้นและมีอารมณ์มาก และคิดเอาเองแบบแผลงๆว่าน่าจะให้มลลอง เล่นกับดุ้นใหญ่ๆอย่างชัยดูบ้างจะเป็นอย่างไร ขณะที่ร่วมกับมลคืนนั้นผมบอกมลว่าให้คิดว่าของ ผมเป็นของชัยและกำลังเอาเธออยู่เธอครวญครางและออกแบบสุดๆและเราร่วมกันคืน นั้นยังกับแต่ง งานใหม่เลยครับ ต่อมาผมก็พยายามชวนมลให้ชัยมาร่วมสานฝันให้เป็นจริงเสียที แต่เธอไม่ยอมครับ เธอบอกว่า อยากก็จริงแต่ว่าอาย เวลาร่วมกันทีไรผมบอกเธอว่าให้นึกว่าผมเป็นชัย พอเธอถึงจุดเธอจะครางว่า ชัยขา น้าออกแล้ว แล้วจะถึงจุดแบบสุดยอดทุกที ผมก็เลยออกปากชวนบ่อยๆว่าเอาเฉพาะให้มลจับ ของชัยชักเล่นอย่างที่นึกอยากก็ได้ และให้ชัยเลียให้ กว่าเธอจะตกลงก็ใช้เวลาอยู่หลายเดือนและให้ผม ช่วยจัดการให้ ผมก็วางแผนโดยการเรียกชัยไปคุยกันสองต่อสองและบอกว่าน้ามลเขาเห็นที่ชัยเอา บิกินี่เขาไปช่วยตนเอง ชัยตกตลึงที่ความลับถูกเปิดเผย ผมบอกต่อไปว่าแต่ไม่เป็นไรหรอกเป็น เรื่องธรรมดาของวันรุ่น แต่ไม่ควรหมกมุ่นมากนักจะทำให้เสียการเรียน ควรหาทางระบายที่เป็นจริง บ้างคือการร่วมเพศ ซึ่งชัยบอกว่าเคยบ้างกับเพื่อนหญิงแต่ไม่บ่อยนัก ผมถามต่ออีกว่าเคยใช้ลิ้นกับ ของผู้หญิงไหม ชัยบอกว่าเคย ทุกครั้งที่ร่วมกับเพื่อนหญิงก็ใช้ลิ้นให้ ส่วนใหญ่เพื่อนๆก็ใช้ลิ้นกัน ทั้งนั้นและสอนๆกันมา ผมก็เลยบอกว่าถ้าจะให้ชัยลองเลียให้น้ามลจนเสร็จบ้างได้ไหม ชัยตลึงอีก ครั้งหนึ่งและว่า น้าว่าไงนะ ผมก็ย้ำให้ฟังและว่าน้ามลเขาชอบให้ใช้ลิ้นมาก ยิ่งใช้จนออกได้ยิ่งดี พอดี ตัวผมเองไม่ค่อยชอบทำ นานๆจึงจะทำสักที และตอนนี้ก็ได้คุยกับน้ามลแล้วว่าให้ชัยช่วยทำให้ ชัยตอบ ตกลงแต่ก็ยังเกรงน้ามลจะไม่ OK ด้วย ผมก็เลยพาชัยไปคุยกับมลทันที คุยกันไปกันมาต่างคนก็ต่าง หน้าแดงโดยตกลงกันว่าจะล่วงเกินกันแต่ภายนอกเท่านั้นเพราะมลเองก็ไม่ได้คุม กำเหนิดพลาดพลั้ง ขึ้นมาจะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร พูดจากันเรียบร้อยต่างคนต่างก็อาบน้ำชำระร่างกายและนุ่งผ้าเช็ดตัวคนละ ผืนผมก็กอดจูบกับมลและลองแหย่ของเธอดูปรากฎว่าแฉะไปหมดเลยครับ ผมหัวเราะและล้อเธอเล่น เธอทุบผมบึกใหญ่ ชัยนั่งดูอยู่ข้างๆผมสังเกตุเห็นผ้าเช็ดตัวตุงขึ้นมาข้งใน มลดึงผ้าออกมา ดุ้นของ ชัยขนาดไม่ต่ำกว่า 7" ตั้งชันออกมาทันที หัวบานเป็นดอกเห็ดยังมีหนังหุ้มอยู่ครึ่งหัว มลอุทานว่าเด็ก บ้ายังกะของม้า ชัยทำหน้าไม่ถูก ผมจับมือของมลไปกำของชัยเล่น เธอกำเกือบไม่รอบเลยครับแล้ว เธอก็สาวขึ้นลงเบาๆและค่อยๆเร็วขึ้น ชัยร้อง อย่าน้ามลเดี๋ยวมันก็ออกหรอก มลว่าก็ให้มันออกเลยน้า อยากดูไกล้ๆ ผมบอกมลว่าให้อมของชัยให้ดูหน่อยซี มลไม่ยอมขอสาวเล่นก่อน เธอหยุดสาวและรีด ลำกล้องจากโคนไข่ขึ้นมา ชัยร้องครางและแอ่นขึ้นตามมือ มลรีดจนมีน้ำไสๆซึมออกมาที่ปลาย ทันใดนั้น มลก็เอาหัวถอกของชัยป้ายริมฝีปากงามของตนเองและแลบลิ้นเลียน้ำไสๆที่จะหยด ของชัยเหมือน เลียไอสครีมโคน และเธอก็อ้าปากอมของชัยทันที ความใหญ่ของหัวหยักของชัยมลเกือบอมไม่รอบเธอ อมและรูดเข้าออกจนชัยครางลั่นว่าน้ามลผมจะออก ผมจะออก พอดีช่วงนั้นผ้าขนหนูมลก็หลุดลุ่ยออก เผยให้เห็นนมคู่งามและหม้อมลซึ่งขณะนี้แฉะไปหมด ผมช่วยแยกขามลออกให้ชัยดู ชัยเบิกตากว้าง และขอว่า มาน้ามลให้ผมเลียให้เถอะเดี๋ยวผมออกเสียก่อน แล้วชัยก็เลื่อนตัวลงในหว่างขาไปยกขา น้ามลขึ้นและก้มลงจูบหม้อมลที่มีขนดกดำและฝังจมูกลงในร่อง มลครางซี๊ดใหญ่กระดกหม้อขึ้นอัด หน้าชัย ทันไดมลก็ครางว่าซี๊ดน้าออกแล้วและเธอก็น้ำแตกออกมาครั้งแรกทั้งๆที่ชัยยัง ไม่ได้เลียเลย ผมเห็นแล้วรู้สึกแปลกใจมากที่มลมีความรู้สึกมากขนาดนี้ กับผมเองยังไม่เคยถึงกับออกก่อนร่วมเลย มันทำให้ผมง่านแทบบ้า ยิ่งเห็นเจ้าชัยเลียให้น้ามลจนดิ้นพล่านน้ำแตกคาลิ้นติดๆกันตั้งหลายครั้ง ยิ่งทำ ให้ของผมแข็งแทบระเบิดเลย สักพักหนึ่งมลบอกว่า พอแล้ว น้าจะขาดใจ มานี่น้าดูดให้บ้าง ให้ออก เลยนะ ชัยบอก ครับ ผมก็แย่แล้วเหมือนกันทนจะไม่ไหวอยู่แล้ว แล้วชัยก็เลื่อนตัวขึ้นไปกอดจูบและ ดูดนมให้มลพึมพัมว่าผมอยากดูดนมน้ามลมานานแล้วเคยแอบดูน้าอาบน้ำตั้งหลายหน นมน่าดูดจังมล หยิกชัยและหัวเราะคิกคัก ก็ไม่บอกนี่นา แล้วมลก็ดึงชัยขึ้นมาบรรจงจูบปากกันอย่างดูดดื่มผมนอนตะ แคงอยู่ข้างหลังมลบอกว่าเกรงใจกันบ้างซีครับ อนุญาตแล้วไม่ใช่หรือ มลว่า แล้วชัยก็เลื่อนตัวขึ้นไปให้ ดุ้นเจ็ดนิ้วตรงปากมลพอดี มลอ้าปากอมรูดเข้ารูดออก ภาพที่มลภรรยาผมอมของชัยจนเต็มปาก อย่างมีความสุขมันทำให้ผมเสียวซ่านแทบทะลักออกมาเลยละครับ ผมทนไม่ไหวค่อยจับของผมสอดใส่ ทางด้านหลังของมลและดันเข้าจนมิดพรวดเดียว มลแหงนหน้าเริดซี๊ด และก้มลงดูดของชัยต่อ ชัย คงเห็นภาพที่ผมเอามลให้ดูต่อหน้าเลยแอ่นให้มลดูดมือก็กดหัวมลให้อัดปากเข้า กับโคนดุ้นยักษ์และร้องว่า ผมจะออกแล้ว ออกแล้ว ซี๊ด น้ามลผมออก แล้วเจ้าดุ้นของชัยก็ฉีดน้ำรักเข้าไปในปากมล ซึ่งมันคงจะมาก เพราะล้นออกมาที่มุมปาก มลดูดและใช้นิ้วรีดจนหยดสุดสุดท้ายเธอกลืนกินจนหมดไม่เหลือหลอเลยผมก็ กระเด้าเธอจากข้างหลังไม่ค่อยถนัด จึงขึ้นคร่อมเธอในท่ายกล้อเธอเรียกให้ชัยเข้าไปจูบปากและเธอเอง จับมือชัยไปขยี้นมเธอและเด็งรับผมผับๆ มือเธอก็กำหัวถอกของชัยจนเริ่มแข็งขึ้นมาอีก มลร้องคราง ชัยขา ชัยขา กระแทกน้าแรงๆ น้าน้ำแตกอีกแล้ว ทั้งที่ชัยไม่ได้เป็นคนเอาเธอจนผมและเธอออกไปพร้อมๆ กัน เสร็จแล้วชำระร่างกายแล้วเราก็มานอนคุยกัน ชัยสารภาพว่าเวลาช่วยตนเองทีไรต้องใช้โคกของมล ที่เคยเห็นเพราะเคยแอบดูในห้องน้ำเป็นจินตนาการว่าได้เอาของมลทุกครั้ง ของเพื่อนคนอื่นๆที่เคยเอา กันก็ไม่เคยใช้มานึกเวลาช่วยตัวเอง เล่าให้ฟังไปมือชัยก็ลูบและล้วงของมลเล่นไป จนมลต้องซี๊ดออกมาอีก ชัยจูบน้ามลของเขาอย่างดูดดื่มและกระซิบถามว่าเมื่อไรผมจะได้เอาของน้ามลละ ครับ ไม่เอาละขนาดของ เธอน้ามลรับไม่ไหวหรอก พูดไปมลก็กำและถอกของชัยเล่นไป ผมจะทำค่อยๆนะครับไม่ให้เจ็บหรอกชัย พึมพำ มลบอกรอดูความประพฤติก่อน ดูว่าจะขโมยกางเกงน้าไปดมอีกหรือเปล่า ชัยเลยเงียบ ผมบอกชัยว่า ชัยได้เอาแน่ๆ น้ามลเขาก็อยากให้ชัยเอาอยู้แล้ว ได้ยินไหมตอนน้าเขาจะออกตอนน้าทำให้น้ามลร้องว่า ชัยขาๆกระแทกน้าแรงๆ ผมเลยถูกไล่ทุบเสียหลายบึก วันนั้นผมเอาเธอต่อได้อีกครั้งทั้งที่ปกติครั้งเดียว ก็แย่แล้ว ความสะใจที่ได้เห็นเธออมดูดดุ้นอวัยวะขนาดทั้งใหญ่และยาว เธอเลียให้ผมดูแม้กระทั่งไข่ ทั้งสองใบ ได้เห็นดุ้นควยของหลานนั้นฉีดน้ำเงี่ยนขาวข้นเข้าปากเธออย่างมากมายเพราะ ความสมบูรณ์ หนุ่มแน่น ได้ยินเสียงเธอครางเพราะอยากให้ดุ้นใหญ่ยาวเข้ารูของเธอแต่ก็ยังไม่กล้า ผมยิ่งมีแรงฮึดสู้ได้ อีกครั้ง ครั้งหลังผมขึ้นกระเด้าเธอให้ชัยนั่งข้างๆ เธอจับดุ้นยาวของชัยไปถูไถที่หัวนมและฐานนมสวยขาว และเธอก็ดูดเลียไข่ของชัยพร้อมครางและเด้งรับการกระเด้าของผม จนผมเห็นแล้วทนไม่ไหวต้องออก อีกครั้ง พอดีกับที่ของชัยก็พุ่งจิ๊ดออกมานองที่สองเต้าเต่งๆของเธอ ชัยฟุบลงไปจูบปากเธอ เธออุทานว่า ชัยขาน้าออกอีกแล้ว เธอป้ายน้ำของชัยที่นองหน้าอกเธอลงไปป้ายที่ช่องร่วมที่ผมดึงออก และว่าคราวนี้ให้ น้ำชัยเข้าไปก่อนคราวหน้าอาจจะให้ควยของชัยเข้าไปนะจ๊ะ เธอพูดคำว่าควยจริงๆครับ ผมแทบไม่เชื่อหูเลย เธอไม่เคยพูดคำนี้ให้ผมได้ยินเลย ชัยขึ้นคร่อมประกบเธอจูบจนทั่วใบหน้าอัดโคนท่อนยาวเข้ากับหนอกแฉะ ของน้ามลอยู่เนิ่นนานแต่ไม่ได้ดันเข้าไปเพราะมันอ่อนยวบ แล้วบอกผมรักน้ามลจังเลยแล้วชัยก็ก้มลงไปจูบ ปากกันอย่างดูดดื่ม มลเองก็เด้งโคกอัดดุ้นยักษของเจ้าชัยอย่างยั่วยวน แล้วถามว่าอยากเอาน้ามากใหม ครับอยากที่สุดเลยครับ ต้องให้น้ากินยาคุมก่อนสักอาทิตย์นึงแล้วจะให้เอา ชัยว่าให้ผมใส่ปลอกก็ได้นี่ครับ มลตอบ ไม่เอาหรอกน้าอยากให้น้ำของชัยออกข้างในของน้านะจ๊ะ โอยผมได้ยินแล้วนึกอยากขึ้นมาอีกเลย เชียวเมียผมก้าวหน้าถึงขนาดนี้เชียวรึนี่ ชัยลุกขึ้นและก้มลงจูบที่โคกของน้ามลของเขาและเกลือกหน้าจน เลอะและกลับไปห้อง พออยูกันตามลำพังมลก็จูบผมฟอดใหญ่และถามผมว่าหึงหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่ หรอก ขอให้มลมีความสุขก็แล้วกัน มลบอกว่า สุดๆเลย ไม่เคยนึกว่าขนาดยังไม่ได้ให้ชัยเอายังออกแล้ว ออกอีก ถ้าให้หลานเอาจริงๆไม่รู้จะเป็นอย่างไร ทำไมของเด็กคนนี้มันทั้งใหญ่ทั้งยาวจนน่ากลัว อยากจะ ลองเลยเหมือนกันแต่ครั้งแรกให้เจ้าชัยเลียให้ก็อายจะแย่แล้วและมลก็น้ำแตกคา ลิ้นชัยไปจนนับครั้งไม่ถ้วน ผมถามว่าแล้วตอนอมรูดดุ้นของเจ้าชัยไม่อายเหรอ มลบอกไม่อายหรอกมันอยากดูดของชัยมานานแล้ว ตั้งแต่ได้แอบดูครั้งแรก ทำไมน้ำรักเจ้าชัยนี่มันเยอะจริงๆเต็มปากมลแทบสำลักเลยแถมฉีดออกมาแรง ด้วยลงคอมลไปหมดเลย และก็ไม่รู้ว่าเป็นอะไรอยากพูดคำไทยแท้ๆถึงอวัยะวะเพศในตอนนั้น พูดแล้วมัน รู้สึกมันส์สะใจดี คงไม่ว่ากันนะ ผมบอกว่าไม่เป็นไรผมก็ชอบฟังเหมือนกันเพียงแต่แปลกใจไม่เคยได้ยิน มลพูดเท่านั้น มลถามผมว่ามลไม่เคยโดนใหญ่ๆขนาดนั้นเลยไม่รู้ว่าจะรับไหวหรือเปล่าผมปลอบใจ ว่าพอ ถึงเวลานั้นก็ลองดูก่อนถ้าเข้าไม่ได้เจ็บเกินไปก็ไม่ต้องแค่ถูๆไถๆภายนอกมล ก็คงน้ำแตกลดหัวมันแล้ว///

Offline your story

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
ขอบคุณมากครับ