close buttonclose buttonclose button
ขย่มขยำสาวที่หลายคนแอบมอง

ขย่มขยำสาวที่หลายคนแอบมอง

เรื่องเสียว · 22956

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเป็นพนักงานขายอยู่ต่างจังหวัด ครั้งหนึ่งบังเอิญสมัครเข้ารับการอบรมสัมมนาในกรุงเทพฯ ประมาณ 2-3 วัน จึงเดินทางเข้ากรุงเทพฯ ด้วยรถยนต์ส่วนตัว วันแรกที่เริ่มสัมมนา เมื่อก้าวเข้าไปในห้อง ระหว่างรอพิธีเปิด ผมสังเกตเห็น หญิงสาวคนหนึ่ง ผมยาว รูปร่างดี หันหน้าเข้าหาหน้าต่างคุยโทรศัพท์มือถือ ผมจึงพยายามแอบมองเธอ รอจนเธอคุยเสร็จ และหันกลับมา เธอหน้าตาดีทีเดียว เธออยู่ในชุดกระโปรงสูทมีเสื้อคลุม ทำให้ผมได้แต่เดาว่าน่าอกเธอน่าจะสวยนะ วันนั้นทั้ง วันรู้สึกว่าทั้งผมและเธอต่างก็แอบมองกันไปมองกันมา ตกตอนค่ำผมกำลังจะออกไปหาอะไรกินข้างนอกโรงแรม บังเอิญเจอ เธอที่หน้าห้องพอดี จึงชวนกันไปกินข้างนอกและซื้อมาฝากเพื่อนร่วมห้อง ตอนนี้แหละที่ผมเห็นเต็มตา ว่าไอ้ก้อนเนื้อสอง ก้อนที่หน้าอกเธอน่ะใหญ่เป็นบ้า เสื้อรัดรูปที่เธอใส่แทบจะขาดทีเดียว ผมแอบมองหุ่นเธอตลอดเลย คิดในใจว่ายังไงยังไงจะ ต้องขยำเจ้าสองก้อนนี้ก่อนกลับบ้านให้ได้ และก็น่าจะเป็นจริง เพราะตลอดช่วงสัมมนา เธอทำท่าเหมือนสนอกสนใจผม เหมือนกัน แล้ววันที่ได้เรื่องก็มาถึง เป็นคืนสุดท้ายก่อนจะจบสัมมนา เย็นนั้นเรามีเลี้ยงกันนิดหน่อยที่โรงแรม ตอนเลิกงาน ต่างคนต่างก็คุยกับอาจารย์ที่เราสนใจในเนื้อหาของเขา ทั้งผมและเธอก็คุยกับอาจารย์ท่านเดียวกัน จนเพื่อนๆ กลับขึ้นห้องพัก กันเกือบหมด จึงพากันเดินไปส่งอาจารย์ที่รถ และก็พากันกลับขึ้นไปบนห้อง เพื่อนร่วมห้องผมซึ่งมาจากจังหวัดใกล้ๆ กันเหมือนรู้ใจ ทำเป็นไปดู TV ที่ห้องข้างๆ และแกล้งหลับไป ส่วนเธอก็พยายามบอกว่าเพื่อนร่วมห้องของเธอก็ไม่ค่อยสบาย และเธอไม่ได้เอากุญแจออกมา ก็ตรงตามที่ต้องการเลยครับ ผมจึงชวนเธอเข้ามาในห้อง เมื่ออยู่กันสองต่อสอง ก็ทำเป็นดู TV สักพักผมก็ไปอาบน้ำ อาบเสร็จผมก็ยื่นผ้าเช็ดตัวอีกผืนให้เธอ บอกให้ไปอาบน้ำ เธอก็ไม่ห่วงไม่ถามว่าจะใส่อะไรนอน เท่านี้ ผมก็นอนใจเต้นรอแล้วครับ ไม่นานนัก เธอก็นุ่งกระโจมอกออกมา คุณเอ๊ย..ไม่รู้จะพูดอะไร ถึงขนาดต้องกลืนน้ำลายเอื๊อกเลย ก็เจ้าสองเต้าของเธอมันล้นผ้าเช็ดตัวออกมา ทำท่าเหมือนจะกระโดดมาหาผมเข้าให้ ส่วนท่อนล่างก็เกือบปิดไม่มิด ต้นขาเธอ สวยมาก ผมอดใจไม่ไหวแล้วครับ เธอทำท่าเหมือนจะเดินไปใส่เสื้อผ้าชุดเดิม ผมเอื้อมมือดึงเธอเข้ามา พร้อมทั้งเอนกายลง ทำให้เราทั้งสองคนล้มลงบนเตียง ปมผ้าเช็ดตัวเธอหลุดครับ แต่มือยังไว เธอยังจับไว้อยู่ ผมงี้ใจหายวาบ นึกว่าจะได้เห็น แต่ก็ยังไม่เป็นไร ยังไงๆ คืนนี้จะเล่นให้สว่างคาตาเลย นึกได้ดังนั้นมือผมก็ตะปบเข้าหาเป้าหมายที่เล็งไว้หลายวันแล้ว ก็ที่หน้าอกเธอไง ขนาดมีผ้าเช็ดตัวปิดอยู่ ยังรู้สึกถึงความนุ่ม รู้สึกถึงความใหญ่โต จะบอกให้ก็ได้ ตั้งแต่ฟาดฟันกับสาวๆ มาก็หลายคน ยังไม่มีใครเทียบแม่คนนี้เลย ผมขยำหน้าอกเธอสลับไปสลับมา ซ้ายบ้างขวาบ้าง ขยำไปก็ค่อยๆ ปลดผ้าเช็ดตัว ออกทีละนิด เธอเริ่มมีอาการกระตุกตามมือผมบ้างแล้ว ใช้ได้ ออกอาการไวดี ท่าทางจะมันแน่ พอผ้าหลุดไป โอ้โห..อะไรกันนี่ อะไรจะใหญ่โต สวยมาก อดใจไม่ไหวแล้ว ผมจัดการดึงผ้าเช็ดตัวทั้งของผมและของเธอออก จะได้เนื้อแนบเนื้อ ผมฉกไป ที่หน้าอกเธอทันที จูบ ไซ้ ดอมดมความหอมของกายสาว ช่างหอมไปทั้งตัว ผมระดมจูบไปตามซอกคอ ใบหู ไล้ลิ้นไปที่ บริเวณหู ลากลิ้นไปตามซอกคอ และมาวนเวียนอยู่ที่ปลายยอดภูเขาทั้งสอง เธอซี้ดปาก หลับตา ผมแอบมองดูเธอ ท่าทางเธอ สยิวมาก เธอเกร็งตัวบิดไปมา ยิ่งตอนผมลดต่ำลงมาบริเวณหน้าท้องด้วย เธอยิ่งบิด มือขยำผ้าปูที่นอนจนยับเลย ยิ่งเห็น อย่างนั้น ผมยิ่งแกล้งให้เธอเสียวสยิวให้สุดๆ เผื่อจะติดใจ จะได้มีโอกาสหน้าอีก ผมลดต่ำลงไป ลิ้นผมใกล้เนินข้างล่างเข้าไป ทุกที แต่ยัง..ยังไม่ได้ อดใจไว้ก่อน ก็เห็นเธอเอามือสองมือของเธอมาบีบขยำนมตัวเองอยู่ ผมเลยเปลี่ยนใจ ขยับตัวลุกขึ้นมา หน่อยนึง เปลี่ยนไปเป็นท่านั่งคร่อมหน้าอกเธอไว้ จับมือเธอให้มาประคองสองเต้าใหญ่โตไว้ แล้วผมก็จัดการเอาเจ้าหกนิ้ว ตัวน้อยของผมเสียบไปที่ร่องอกเธอ คิดดูสิ มันใหญ่ขนาดรับเจ้าน้องหนูของผมไว้ได้ ผมเลยลองซอยขึ้นลงอยู่พักนึง ท่าทาง เธอคงชอบนะ ส่งเสียงออกมานิดหน่อย มือเธอก็ขยำของตัวเองไปด้วย
สักพัก นึง ผมก็ขยับสูงขึ้น ผมจับเจ้าหนูที่เริ่มมีน้ำใสๆ ที่ปลายหัวเอาไปถูที่หน้าเธอ เธอชอบมาก ส่งลิ้นมาต้อนรับ ซะด้วย เธอใช้ลิ้นละเลงที่หัวแดงและตลอดลำ ไม่นานแท่งเนื้อแข็งเป๊กก็หายเข้าไปในปากเธอ ผมควานมือลงไปที่เนินของเธอ บ้าง มีขนประปรายไม่ถึงกับดก แต่ช่างโหนกนูน ฝ่ามือปิดแทบไม่มิด ตรงนั้นของเธอแฉะ อยู่ในสภาพพร้อมรบ ผมขยับตัว อีกครั้ง คราวนี้กลับหัวกลับหางกันบ้าง โดยผมนอนข้างล่าง ตั้งแท่งเนื้อแข็งขันไว้ให้เธอใช้ปากรูดเข้าออก ส่วนโหนกนูน ของเธอก็ลอยอยู่แถวๆ หน้าผม ลิ้นผมฉกไปหาจุดเสียวของเธอ บดขยี้ลากผ่านร่องของเธอที่เปียกชุ่ม แทงลิ้นลงไปลึกที่สุด ที่จะทำได้ มือก็กดสะโพกเธอลงมา เธอส่งเสียงออกมาอย่างเมามัน ทั้งๆ ที่เจ้าแท่งของผมยังอยู่เต็มปากเธอ ส่วนผมก็ไม่ แพ้กัน ถึงขนาดต้องส่งเสียงอืออาออกมาเหมือนกัน ก็เล่นดูด อม เลีย เสียวจนเกือบพุ่งใส่ปากเธอแล้ว แต่ยังไม่อยากให้เป็น อย่างงั้น คืนนี้ยังยาว ผมต้องรีบบอกให้เธอถอนปากออก เธอทำท่าเหมือนเสียดายที่ยังกินไม่อิ่ม ผมจับเธอนอนคว่ำราบไปกับ ที่นอน และระดมจูบหลังใบหู คอ แผ่นหลัง สะโพก ไล่มาถึงก้น ลองเอาลิ้นฉกไปในซอกหลืบของเธอ เธอสะดุ้งและซี้ดปาก อย่างสุดเสียว ผมจับเธอนอนหงาย จัดการทาบทับลงไปกับร่างเธอ พยายามบดเบียดร่างกายทุกส่วนเข้าหากัน ให้ได้รับรส สัมผัสแนบเนื้อแนบอก อกผมกับอกเธอกดกันอยู่ ช่างนุ่มนวลจริงๆ ส่วนข้างล่างเธอก็บิดส่ายไปมา เพราะเจ้าน้องหนูของผม มันก็ไปก่อกวนอยู่แถวนั้น พอเธอบิดส่าย มันก็ไปโดนอะไรต่อมิอะไรของเธอ ทำเอาเธอต้องหลับตาพริ้มด้วยความเสียว ผมรอจนเธอส่ายสะโพกมาตรงจุดที่ผมจะยิงปืนใหญ่ เมื่อตรง ผมจัดการโยกสะโพกกดเจ้าน้องหนูหัวแดง ที่ตอนนี้แข็งขัน แทบระเบิด เข้าไปในร่องของเธอทันที รวดเร็วและรุนแรง ทีเดียวมิดด้ามเลย เล่นเอาเธอสะดุ้งโหยง แต่คงไม่เจ็บหรอก ก็น้ำเธอออกมาจนแฉะไปหมดแล้วนี่ ผมเริ่มทำการรุกทันที โยกเข้าออกจากช้าๆ เน้นๆ เป็นเร็วขึ้นเรื่อยๆ ไม่นานเธอก็ร้อง ออกมา เกร็งไปทั้งร่าง สองแขนรัดผมแน่น แต่ผมยังไม่ยอมหยุด เสร็จก็เสร็จไปสิ จะขย่มต่อให้รู้ซะบ้างว่าใครเป็นใคร ผมจัดการเปลี่ยนท่าใหม่ เดี๋ยวจะหาว่าเราไม่มีฝีมือ ต้องให้รู้รสเสียวหลายๆ ท่า ผมจับเธอนอนตะแคง ผมลุกขึ้นนั่งคร่อม ขาล่างของเธอ สอดเจ้าหนูเข้าไปใหม่ รู้สึกว่าท่านี้จะลึกนะ เห็นเธอทำหน้าเหยเก ผมเริ่มโยกเข้าออกอีกครั้ง มือก็ขยำนมเธอ ไปด้วย บางทีก็ก้มลงไปดูดนมเธอ แต่ทีเด็ดก็คือ ผมเอนกายไปข้างหลังนิดหน่อย เอามือท้าวที่นอนไว้ ทำให้เจ้าหนูของผม ที่เข้าลึกอยู่แล้ว ตอนนี้ยิ่งสุดๆ รู้สึกเหมือนเข้าไปชนอะไรข้างในของเธอตลอด เธอเจออย่างนี้เล่นเอาร้องซะดังเลย สงสัยเพื่อน ข้างห้องคงได้ยินแน่เลย แต่ไม่สนใจแล้ว มาถึงตรงนี้ให้ช้างมาฉุดก็ไม่ยอมเลิกขย่มหรอก ไม่นานเธอก็เสร็จไปอีกที ผมเลยได้ ทีเปลี่ยนท่าใหม่ จับเธอคุกเข่าสี่ขา ก็ท่าที่ชอบๆ กันนั่นแหละ เสือกพรวดเข้าไปมิดด้าม ขย่มกระแทกเข้าไป มือรั้งสะโพก เธอเข้ามา เต้าใหญ่โตของเธอแกว่งไปมา น่าสงสารเจ้าของเต้า จึงต้องเอื้อมมือไปประคองไว้ ขยำไปด้วย เธอยิ่งส่งเสียง ผมยิ่งได้อารมณ์ ผมเร่งความเร็วขึ้นอีก บางครั้งก็เหลือบมองเจ้าหนูของผมมุดเข้ามุดออกร่องของเธอ มันช่างเป็นภาพที่ทำ ให้อยากระเบิดซะจริง สงสัยต้องเสร็จซะแล้วเรา ไม่ไหวแล้ว ผมเร่งเครื่องสุดๆ มีกี่เกียร์ก็ใส่ไปสุดๆ เธอบอกว่าจะถึงอีกแล้ว ผมจึงรีบตามเธอ และเวลาที่ระเบิดก็มาถึง ของเหลวอุ่นๆ ของผมที่กักไว้ตั้งนาน พุ่งอย่างแรงเข้าไปในร่องของเธอ ผมกระตุกไปทั้งตัว พร้อมๆ กับเธอที่กระตุกไปทั้งตัวเช่นกัน เธอซุกหน้ากับหมอนส่งเสียงที่เร้าอารมณ์ ดีนะที่มีหมอนปิดไว้ ไม่งั้นคงมีคนนึกว่าห้องนี้เกิดฆาตกรรมกันแน่ๆ เธอทรุดลงนอนราบไปกับเตียง ผมก็เลยนอนทับลงไปทั้งที่ยังเสียบอยู่อย่าง นั้น เธอชวนผมไปเข้าห้องน้ำ ทำความสะอาดร่างกาย ผมก็ว่าดีเหมือนกัน จะได้ลองดูในห้องน้ำอีกที แล้วก็เป็นจริง ยังไม่ทัน ได้ล้างอะไรต่ออะไรเลย เธอเอื้อมมือมาหาน้องหนูของผม ทรุดลงคุกเข่า อ้าปากอมทั้งที่มันกำลังคอพับอยู่ ยอมได้ไงกัน เจ้าน้องหนูของผมรีบตื่นขึ้นมาอีก เพราะรู้ว่าจะได้เข้าถ้ำอีกแล้ว ผมดึงเธอขึ้นมา หลังจากที่เธอปลุกเจ้าหนูของผมจนแข็ง เต็มที่ จับเธอพิงกับข้างฝาห้องน้ำ ยกขาข้างหนึ่งวางไว้บนขอบอ่างอาบน้ำ รีบทรุดตัวลงละเลงลิ้นให้เธอบ้าง เธอเริ่มมีอาการ แบบเดิมอีกแล้ว อาการของคนเสียวแบบเกือบควบคุมตัวเองไม่ได้ เธอจิกมือมาที่หัวผม จับกดลงไปตรงนั้นของเธอ ผมเกือบ หายใจไม่ออก แต่ยังไงก็ไม่ยอมแพ้หรอก สักเดี๋ยวเธอก็ดึงผมขึ้นมายืน แล้วก็กระซิบว่าลุยเลยที่รัก เอาเข้ามาเลย จริงๆ ไม่ต้อง บอกผมก็ไม่ปล่อยไว้หรอก ผมจัดการยัดพรวดเข้าไปอีก มือจับสะโพกเธอไว้ ขยับเอวโยกเข้าออก มือก็ดึงสะโพกเธอเข้าหา ไม่นานเธอก็เริ่มมีอาการเกร็งอีก ทำท่าเหมือนจะร้องส่งเสียง แต่คงจะกลัวคนอื่นได้ยินเพราะมันดึกแล้ว และเงียบมากด้วย เธอเลยก้มตัวลงมาใช้ไหล่ผมเป็นที่เก็บเสียง จะด้วยความเสียวหรืออะไรไม่ทราบ เล่นเอาผมเจ็บไหล่เลย ก็ตอนเธอเสียวสุด เนี่ยเล่นกัดไหล่ผมด้วย ดีนะไม่กัดแรง ผมจัดการเปิดน้ำในอ่างอาบน้ำ และพากันลงไปนั่งหันหน้าเข้าหากัน ล้างตัวให้กัน และกัน ลูบไล้กันไปมา ก็ได้เรื่องอีก ก็เธอเสร็จไปตั้งหลายที ผมเพิ่งจะทีเดียวเอง จึงรั้งร่างเธอเข้ามาใกล้ สอดขาเธอมาข้างๆ เอว นั่งหันหน้าเข้าหากัน มือผมก็จับเจ้าน้องที่แช่อยู่ในน้ำ ตั้งเป้าให้ตรงที่ตรงทาง และค่อยๆ โยกสะโพกเข้าไปช้าๆ เข้ายากนิดหน่อยก็ในน้ำนี่นา แต่ก็ไม่ยากเกินความพยายาม เราสองคนโยกเข้าโยกออกอยู่สักพักใหญ่ๆ น้ำกระฉอกเสียงดัง เหมือนกันนะ แต่ช่างมัน ขอมันไว้ก่อน เอาละถึงเวลาจะระเบิดอีกครั้งแล้ว ยังไงก็ต้องให้เธอถึงสวรรค์พร้อมเราด้วย ดูแล้วเธอก็ใกล้เต็มทน ผมจึงเร่งเครื่องอีกครั้ง ไม่นานเธอก็ร้องออกมาเสียงดัง แต่คราวนี้ไม่ยักมากัดไหล่ผมเพื่อเก็บเสียง ส่วนผมนี่สิ เสียวสุดเลย เล่นเอาต้องร้องออกมาเหมือนกัน ผมกดเข้าไปจนมิด ฉีดน้ำเสียวเข้าไปอย่างรุนแรงอีกครั้ง พร้อมกับบดขยี้เข้ากับเนินของเธอ โผเข้ากอดกันด้วยความสุขและเหนื่อยอ่อน เช้าขึ้นมาก็เป็นอันรู้กันในหมู่เราไม่กี่คน ว่าเมื่อ คืนผมได้ขย่มขยำสาวที่หนุ่มๆ ในที่สัมมนาแอบมองไปเรียบร้อย บางคนก็มาแซว ผมก็ยิ้มๆ เพราะในใจคิดว่าบ่ายนี้ตอนปิด สัมมนา รถทัวร์ที่เธอจะเดินทางกลับบ้านต้องเต็ม และรถที่ผมขับมาก็เสีย เราสองคนก็ต้องพักอยู่ที่โรงแรมเดิม แต่ห้องเดียว กันแล้วละคืนนี้ เฮ้อ!..สงสัยบ่ายนี้และตลอดคืนนี้ คงไม่ได้เห็นเดือนเห็นตะวันอีกแน่เลย