close buttonclose buttonclose button
รสสวาทสาวใหญ่

รสสวาทสาวใหญ่

เรื่องเสียว · 43535

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 19, 2013, 07:29:11 pm

ครั้งที่ผมทำงานอยู่ที่ อ. นึงในจังหวัดทางภาคเหนือซึ่งตอนนั้นเป็นช่วงลำใย ผมใด้รู้จักผู้หญิงคนนึง เธอชื่อแดง ผมเรียกเธอว่าแม่แดง ช่วงเวลาทีททำงานด้วยกันประมาณ2เดือนกว่าๆแม่แดงเธอเอาใจใส่ดูแลเทคแคร์ผมเป็นอย่างมาก ตอนเวลาทำงานร่วมกันก้อจะมีพูดคุยหลายเรื่อง ส่วนมากจะเป็นเรื่อง ลามก  กันมากกว่าเพราะมันตลกดีทำให้คลายเครียดกันระหว่างทำงาน หลังจากทำงานด้วยกันจนงานที่ทำมันใกล้จะหมดเธอยิ่งเทคแคร์ผมมากกว่าเดิม ซึ่งผมไม่เคยกับเธอเป็นอื่นใกล เพราะอายุเราห่างกันมาก แม่แดง 40กว่า ส่วนผม 26 และวันสุดท้ายที่งานเสร็จแม่แดงใด้ให้เบอร์โทรผมใว้ แม่แดงบอกว่า อย่าลืมโทรหากันบ้างนะ อย่างน้อยก้อคนเคยรู้จักทำงานด้วยกัน ผมใด้งานใหม่อยู่ที่ อ. นี่แหล่ะ ช่วงแรกผมก้อโทรหาแม่แดงตลอดเกือยบจะทุกวันในช่วงเวลาพักเที่ยง ก้อโทรคุยกันมาใด้สั้กประมาณครึ่งเดือน แม่แดงเธอบอกกับผมว่าเธออยากมาหาผมที่ห้องจะใด้ใหม(ที่ทำงานผมเค้าสร้างห้องให้พนักงานอยู่ในสวนลำใย)ผมก้อบอกว่ามาใด้ ผมก้อเลยบอกกับแม่แดงว่าเอางี้วันพฤหัสหน้าเจอกันนะแม่แดงถามผมว่าชอบกินอารัยผมเลยบอกว่าชอบกินข้าวซอยแม่แดงบอกว่าเธอจะซื้อมาให้นะ วันพฤหัสมาถึงซึ่งผมใด้ลางานใว้ล่วงหน้าเรียบร้อยแล้ว แม่แดงเธอมาหาผมตอนสั้กประมาณ7โมงเช้า ซึ่งตอนนั้นห้องพักที่ผมอยู่นั้นไม่มีใครอยู่ทุกคนไปทำงานกันหมด หลังจากที่ผมพาแม่แดงเข้ามาในห้อง วันนี้แม่แดงแต่งตัวใด้กระชากวัยนิหน่อย ใส่กางเกงยีนส์โชว์หุ่นใส่น้ำหอมกลิ่นอ่อนๆด้วย หลังจากที่พูดคุยกันใด้สักพักแม่แดงก้อใด้ขึ้นมานอนบนเตียง นอนกันไปคุยเรื่องราวต่างๆมากมายดูทีวีไปด้วย แต่ที่ทำให้ผมรู้่สึก
แปลกก้อตรงน้ำหอมที่แม่แดงใส่นั่นแหล่ะ แม่แดงเธอบอกว่าเป็นน้ำหอมของลูกสาวเธอ กลิ่นน้ำหอมมันทำให้เจ้าหนูผมมันเกิดอาการ จูโด้ ขึ้นมา ตอนนั้นผมใส่กางเกงกีฬาและไม่ใส่เสื้อ ช่วงเวลาที่นอนคุยกันแม่แดงบอกคิดถึงผมมากๆ ผมเลยหันไปสบตากัน ตาแม่แดงเป็นประกาย หวานเยิ้มบแกไม่ถูกผมก้อเลยรวบรวมความกล้า ประกบปากเธอไปแม่แดงแลกลิ้นสู้กับผมลิ้นผมคว้านอยู่ในปากเธอแลกน้ำลายกันด้วย หลังจากที่แลกสารเคมีกันเสร็จ ผมเอื้อมมือจะไปถอดกางเกงยีนส์ออก แม่แดงเธอบอกว่า วันนี้ ไฟแดง ผมก้อเลยทำหน้าเสียเลย ผมบอกกับแม่แดงว่า ทำใงดีอ่ะ ควย ผมมันแข็งมากๆ พูดจบผมก้อถอดกางเกงให้แม่แดงดู เธออุทานเบาๆว่าใหญ่ไม่ใช่เล่นนะเนี่ย พอพูดจบแม่แดงก้อก้อหน้าลงมาพร้อมกับอมควยผม ผมปล่อยให้แม่แดงโชว์ลีลาหริ้วลิ้นอย่างเต็มที่ แม่แดงอมใด้สั้กประมาณ 10นาที ผมรู้สึกจะไม่ใหวแล้วเลยร้องบอกแม่แดงว่า ไม่ใหวแล้วมันจะออกแล้ว ตอนแรกผมก้อนึกว่าแม่แดงจะถอนปากออกแล้วใช้มือช่วยชักให้น้ำมันออก ที่ใหนใด้แม่แดงยังคง อม ดูด ควยผมอย่างไม่ใด้ยินที่ผมบอก ผมก้อเลยร้องออกไปว่า ออก!!!แล้ว!!! น้ำรักผมพุ่งกระฉูดเข้าไปในปากแม่แดงอย่างล้เหลือเลยทีเดียวแม่แดงก้อกลืนลงคอจนหมดสิ้นไม่เหลือแม้แต่สักหยดนึง แล้วแม่แดงก้อหันมาบอกกับผมว่า รักผมนะ แล้วเราก้อนอนกอดกันไปจนเกือยบเที่ยง เธอเลยขอตัวกลับ ก่อนกลับเธอบอกอีกว่า อีก 2 อาทิตย์ ข้างหน้าเธอจะมาใหม่ .......................... มาถึงอีกอาทิตย์นึงตามที่สัญากันใว้ แม่แดงก้อมาพร้อมกับ ข้าวซอย ของโปรดของผม ครั้งนี้ไม่มีการคุยกันนานแล้ว แม่แดงเข้ามาที่ห้องผมใด้พักนึง ผมก้อเริ่มก่อนเลย ประกบปากแลกสิ้นแลกสารเคมีกันชนิดที่ว่าน้ำลายเหนียวปากเลย ผมกระซิบถามแม่แดงว่า วันนี้ เย้ดใด้ใหม เธอตอบว่า ไฟเขียว ผมก้อเอื้อมมือไปปลดกางเกงยีนส์ พร้อมกับ กกน.สีขาวบางๆมองเห็น หอยตัวใหญ่มีหมอยพอประมาณ ผมก้มหน้าลงไป ถ่างขาแม่แดงออกมองเห็นรูมีสีคล้ำนิดหน่อยข้างในรูแดงระเรื่อ ก้อเลยจัดการลงลิ้นซะ เม็ดแตดใหญ่ขนาดปลายนิ้วก้อยดิ้นสู้ลิ้น สักพักผมก้อเปลี่ยนลงไปนอนหงายแม่แดงก้อรู้งานก้มหน้าไปจัดการกับควยของผม ลีลาการดูดของแม่แดงเล่นเอาผมเสียวซ่านจนผมต้องบอกให้เธอหยุดไม่งั้นคงต้องแตกคาปากเธอแน่ๆ แม่แดงยกตัวขึ้นคร่อมพร้อมกับจับควยจ่อให้ตรงกับหอยกาบตัวเขื่องแล้วก้อทิ้งตัวลงมาทีเดียวมิดด้าม ผมร้อง อู้วววววววววว์ แม่แดงร้อง ซี้ดดดดดดดส์ ควยยาวจังชนมดลูดแม่เลย แม่แดงโชว์ลีลาการขย่มควยอย่างเมามันส์จนผมเกือบแตกเลยบอกให้แม่แดงเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ผมมองดูกลีบหอยตัวเขื่องที่ปลายแตดกำลังสั่นระริกๆ ผมเลยจ่อควยพร้อมกับดันเข้าไปทีเดียวมิดด้ามแม่แดงร้องลั่น ผมกระแทกอย่างแม่แดงจนหัวเธอแกว่งไปแกว่งมา ปากก้อร้องลั่น ผมก้อสุดจะทนแล้ว แม่ครับผมไม่ใหวแล้วมันจะออกแล้ว ปล่อยข้างเลยมาเลยลูก  ผมกลัวแม่ท้อง ไม่เป็นใรลูกปล่อยมาเลย สิ้นเสียง ผมกดครั้งสุดท้าย หนอกชนหนอก พร้อมกับระเบิดน้ำรักที่สั่งสมมาทั้ง2อาทิตย์พุ่งเข้าสู่มดลูกแม่แดงจนหมดสิ้นทุกหยาดหยด น้ำลูกเยอะจัง ผมคิดถึงแม่มากน้ำก้อเลยมาก ผมแช่ควยอยู่สักพักก้อดึงออก น้ำรักใหลล้นออกมาตามควยที่ชักออกมา ผมเอาควยที่ช่ำไปด้วยน้ำรักยื่นให้แม่แดงทำความสะอาด หลังจากนั้นเราก้อติดต่อกันเรื่อยมา

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 20, 2013, 11:54:19 pm
(6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;