close buttonclose buttonclose button
สาวห้องอาหารบานทุกรู

สาวห้องอาหารบานทุกรู

เรื่องเสียว · 28815

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เหตุการณ์มันผ่านมาหลายปีละครับ แต่ทุกลีลาท่วงท่ายังอยู่ในใจผมเสมอ  ผมและเพื่อนไปเลี้ยงฉลองได้งานที่ร้านอาหารกึ่งผับแห่งหนึ่ง ย่านลาดพร้าว เมื่อเข้าไปในร้านบรรยากาศจัดว่าโอเคเลย เพลงเบาๆจากนักร้องสาวๆ เมื่อสั่งอาหารเครื่องดื่มมาครบก็เฮฮากัน เพื่อนผมมันไปสนใจนักร้องคนหนึ่งเธอจัดว่าสวยที่สุดในกลุ่มนักร้องเลย เพื่อนมันให้เด็กเสริฟ์ไปถามชื่อและชวนมานั่งที่โต๊ะ เด็กเสริฟ์หายไปพักหนึ่งเดินกลับมาบอกเพื่อนผมว่าเขาสนใจผมมากก่า เพื่อนผมมันก็ไม่ได้ว่าอะไรก็บอกว่าไปชวนมานั่งเลยแต่ให้พาเพื่อนมานั่งด้วยคนหนึ่ง เธอเดินกันมาสองคนมาทักทายสวัสดีตามแบบของนักร้องทักแขก คนที่เพื่อนผมมันสนใจเธอชื่อกระปุก ส่วนอีกสาวหนึ่งชื่อแอมเป็นสาวผิวแทน ผมยาวสลวย เราก็คุยกันไปอย่างสนุกสนาน จนเวลาผ่านไปจนประมาณตีหนึ่ง เพื่อนผมมันบอกผมว่าเด้วกูจะไปส่งน้องแอมนะเว้ย มึงไปส่งน้องกระปุกด้วย ผมก็งงก็สองสาวนี่เขาพักที่เด้วกัน ผมคิดในใจเอาอีกละจะล่อสาวแล้วทิ้งเพื่อนประจำ อืม....เด้วกูไปส่งเองมึงขับรถดีๆละกัน เพื่อนผมก็ออกจากร้านไปพร้อมกับน้องแอม แต่ก่อนออกไปน้องแอมกะน้องกระปุกสบตากันเหมือนรู้อะไรกันสองคน  พอร้านปิดผมก็ถามว่าพักแถวไหนหรอ กระปุกตอบอพาร์ทเม้นท์แถวบางกะปิ แต่ยังไม่อยากกลับพาไปทานข้าวต้มหน่อยได้ไหมค่ะ อืมได้ซิ....ผมขับรถออกจากร้านเพื่อจะพากระปุกไปทานข้าวต้ม ผมขับรถไปตามทางที่กระปุกแนะนำว่าเป็นทางลัดไปร้านข้าวต้ม เป็นซอยเล็กๆไม่ค่อยมีรถ จิงๆกระปุกไม่ได้อยากกินข้าวต้มหรอกค่ะ อ้าว......ผมอุทานออกมา กระปุกอยากอยู่กับพี่นานๆ และอีกอย่างพี่แอมเขาพาเพื่อนพี่ไปหาความสุขที่ห้องค่ะ อ้อ.....ผมเข้าใจละครับ กระปุกเอื้อมมือมาจับที่หน้าขาของผมพี่สนใจกระปุกไหม ผมจอดรถเข้าข้างทางหันหน้าไปหากระปุก ผมโน้มตัวไปดูดปากแลกลิ้นกับกระปุกอย่างดูดดื่ม ลิ้นพันกันนัวเนีย มือผมขย้ำที่นมขนาดกำลังดี ขนาดน่าจะประมาณ33นิ้วได้ เราดูดลิ้นกันอย่างหื่นกระหายเสียงดัง...จ๊วบจ๊าบ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มโทรศัพท์ดังขึ้น กระปุกหันไปรับโทรศัพท์สักพักก็บอกกับผมว่าพอดีพี่แอมโทรมาให้กลับห้องได้ละค่ะ พรุ่งนี้ตอนเย็นพี่ว่างๆมาหากระปุกไหมค่ะ ได้ซิเด้วพี่ไป คืนนั้นผมก็ไปส่งกระปุก เช้ามาไปทำงานเจอเพื่อนมันดูอารมณ์ดีเป็นพิเศษ ผมถามเป็นไงละมึงเมื่อคืน โห....สุดยอดเลยว่ะกูน้ำแทบหมดตัว แล้วมึงละได้ป่ะ คืนนี้เขานัดกูว่ะ เออ....แจ่มเอาเผื่อกูด้วยนะ อืม......จัดไปผมตอบเพื่อน ตกเย็นผมก็ขับรถไปตามนัด ไปถึงกระปุกมาคอยอยู่ด้านล่างที่พัก ใส่กางเกงยีนส์สั้นจู๋ ฟิตเห็นเป็นง่ามเลย กระปุกเดินจูงมือผมขึ้นไปบนห้องพัก เปิดประตูเข้าไปเห็นแอมนั่งอยู่หน้าโต๊ะเครื่องแป้งผมทักทายตามมารยาท กระปุกบอกเด้วพี่แอมจะออกไปข้างนอกค่ะ อืม....ครับ กระปุกพี่ไปก่อนนะ แอมหันมายิ้มให้ผมแล้วเดินจากไป กระปุกเดินมาจูงมือผมไปนั่งที่เตียง กระปุกชอบพี่นะ ผมไม่ตอบรีบดูดปากแลกลิ้นทันที เราบดปากกันจนแทบจะเป็นเนื้อเด้วกัน ผมไซ้รติ่งหู ซอกคอ กระปุกครางอืม........ ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออก ยกทรงลายลูกไม้สีม่วงที่ห่อหุ้มสองเต้าตูมปรากฎแกสายตาผม ผมแลบลิ้นเลียเนินอกสลับซ้ายขวา ก่อนจะปลดยกทรงออก ตาผมต้องลุกโตเมื่อนมตูมๆหัวนมชมพูระเรื่อชูชันลอยเด่น ผมดูดนมกระปุกอย่างหื่นกระหายสลับซ้ายขวา โอ้ว.......ซู๊ด..........กระปุกร้องลั่น ผมทั้งดูด ทั้งเม้ม ทั้งขบ จนนมเป็นรอยแดงๆ ไปอดอยากปากแห้งจากไหนมาค่ะนี้ กระปุกถามผม ดื่มแต่นมกล่องมานาน พอเจอนมจากเต้าก็ต้องเต็มที่ซิจ๊ะ พี่นี่.....ผมเลียไล่ต่ำลงมาที่หน้าท้องขาวเนียน อ้า....ซี๊ด...เสียงของกระปุกดังไม่ขาดสาย ผมเลียมาหยุดที่กางเกงยีนส์สั้นจู๋ผมค่อยๆปลดตระขอและรูดซิปลง ผมดึงกางเกงออก กางเกงในตัวน้อยที่บัดนี้เปียกชุ่มด้วยน้ำหงี่ของกระปุก ผมลงลิ้นผ่านกางเกงในตัวบาง กลิ่นคาวโลกีย์กระตุ้นให้ผมยิ่งดูด เลีย โอ้ว.........อู๊ย........ซู๊ด เสียวค่ะพี่ ปากผมก็ดูด เลีย มืออีกข้างก็บี้ที่เม็ดเสียวเพิ่มความอยากให้กระปุก น้ำของกระปุกไหลออกมามากมาย ผมแหวกกางเกงในตัวน้อยจนขาดคามือ หอยของกระปุกเปียกชุ่มผมใช้นิ้วแหวกรอยแยกออกเห็นเนื้อในสีแดงน่าดูดเลีย ผมตวัดลิ้นรัว อูย.......ซี๊ด......เสียวหีจะแย่แล้วค่ะ พี่เย็ดกระปุกเถอะ ผมดูดเลียน้ำที่ไหลมาจากหอยอย่างไม่รังเกลียด ผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก โอ้โห...ของพี่ทำไมมันใหญ่จังละค่ะ กระปุกชอบไหมละจ๊ะของใหญ่ๆนะ หนูกลัวหีหนูฉีกนะซิ ผมจับขากระปุกพาดบ่าจับมังกรถูๆหน้าปากหอย อู้ว........ซู๊ด ผมค่อยๆกดหัวมังกรลง โอ้ว........กระปุกร้องลั่น เบาๆก่อนนะค่ะพี่ ผมใช้มือขย้ำนมกระปุกจนแทบจะแตกคามือ อืม........ซี๊ด........เสียงครางของกระปุกยิ่งปลุกความเงี่ยนของผม ผมกดมังกรทีเด้วมิดด้าม โอ๊ย.......เจ็บค่ะพี่หีแหกหมดแล้ว ผมก้มลงดูมีเลือดซึมๆออกมาด้วย ผมก้มลงประกบปากกระปุกพร้อมกับขยับซอยช้าๆ อืม.....กระปุกครางในลำคอ กระปุกยังไม่เคยโดนเย็ดหรอจ๊ะ.....ช่ายค่ะกระปุกเพิ่งมาเริ่มทำงานวันแรกก็มาเจอพี่นี่ละ นี่พี่ได้เปิดซิงเลยหรอ พี่ก็ดูเอาเองละกันว่าซิงไหม ผมจูบปากแลกลิ้นกระปุกอย่างดูดดื่ม ผมเริ่มซอยหนักขึ้นโอ้ว.....หีกระปุกฟิตดีจิงๆตอดจนพี่น้ำจะแตกเลย พี่ก็ทั้งใหญ่ ทั้งยาว เย็ดเก่งด้วย ผมจับกระปุกเปลี่ยนท่ามาใช้ท่า Doggy ท่านี้ผมชอบมาครับ ผมซอยถี่ยิบ โอ๊ย......อืม........ซู๊ด..........กระปุกร้องลั่น แรงๆค่ะ......เร็วๆอีกหนูจะเส็ดแล้ว ผมกระหน่ำซอยเสียงดังพับๆๆๆๆไม่ไหวแล้วค่ะ ผมรีบดึงมังกรออก น้ำเหงี่ยนของกระปุกไหลออกมาเหมือนเขื่อนแตกเลย ผมรีบเลียน้ำเหงี่ยนของกระปุก อ้า....เสียวสุดเลยค่ะพี่ กระปุกหันตัวกลับมาเลียมังกรให้ผม เธอทั้งเลีย ทั้งดูด โอ้ว....ซู๊ด.....ผมครางด้วยความเสียว ผมจับกระปุกนอนหงายแล้วจับมังกรให้กระปุกอมหลังจากนั้นผมก็กระเด้าที่ปากของกระปุก yes……..good…….ผมซอยถี่ยิบจนทนไม่ไหวชักมังกรออกมาพ่นน้ำเต็มหน้างามๆของกระปุก โอ้ว......good ผมอุ้มกระปุกไปที่ห้องน้ำ เราสองคนอาบน้ำด้วยกันผลัดกันถูตัว ผมจับกระปุกให้โก้งโค้งมือจับขอบอ่าง ผมประกบด้านหลังยัดมังกรที่ตอนนี้พร้อมสู้ศึกอีกครั้ง คราวนี้เข้าไม่ยากครับ อืม....พี่นี่เย็ดเก่งจิงๆนะค่ะ ผมกระเด้วอย่างเข้าสุดออกเกือบสุดเน้นๆทุกดอก โอ้ว.........ซู๊ด........หีกระปุกนี่เย็ดมันเป็นบ้าเลยโอ้ว........อู๊ย.....ซี๊ด.....พี่ซอยเลยกระปุกเงี่ยนมากค่ะ สุดยอดเลย...........ปั๊บๆๆๆๆๆๆเสียงเนื้อกระทบกัน ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ โอ้ว...........พี่ก็ไม่ไหวเหมือนกันอู๊ว........ผมพ่นน้ำใส่หอยกระปุกเต็มรัก ผมกดแช่ไว้ให้น้ำผมทุกหยดซึมผ่านเข้ารูหอยกระปุก  ผมดึงมังกรออกจากหอยน้ำผมไหลตามออกมาทันทีเลย เรามีความสุขด้วยกันทั้งคู่ พออาบน้ำเส็ด ผมก็มาเย็ดกระปุกที่เตียงต่อ พี่หีหนูระบมหมดแล้วไม่ไหวแล้ว นั้นรูตูดไงยังได้อีกรู ไม่เอาหรอกค่ะพี่มันเจ็บ กระปุกพยายามดิ้นหนีผมจับเธอกดเอาไว้แล้วใช้นิ้วสองนิ้วเปิดทางรูตูด โอ๊ย........เจ็บไม่เอาค่ะพี่ไม่ไหวเจ็บ เจ็บนิดเด้วเองเด้วก็จะรู้สึกดีมากๆจ๊ะ ผมจับมังกรยัดเข้ารูตูด โอ้ว.......ฟิตมากๆเลย โอ๊ย........เบาค่ะพี่ เข้าไปได้แค่หัวหยักมันแน่นมากๆ ผมกระเด้าเบาๆอืม..........หายเจ็บยังจ๊ะ.........พี่นี่ซาดิสต์มากๆ ผมกดมังกรให้เข้าไปอีก โอ๊ย.........ตูดบานแน่ๆเลย ผมกระเด้าถี่ขึ้น จนในที่สุดมันก็มิดด้าม good ซู๊ดๆๆๆตดกระปุกฟิตจนพี่จะไม่ไหวแล้ว..........ผมรั้งสะโพกกระปุกไว้แล้วกระหน่ำแทงตูด อ้า.......โอ้ว...........ในที่สุดน้ำผมก็ทะลักเต็มรูตูด พอดึงออกตูดกลวงโบ๋.......พอแล้วนะค่ะพี่.....เย็ดทุกรูของหนูเลย เดินไม่ไหวแล้วเนี่ย.....ผมให้กระปุกได้พักเราหลับหมดแรงทั้งคู่มารู้สึกตัวอีกที่ตอนเช้าผมมองดูกระปุกยังหลับอยู่ดูที่หอยบวมเป่งเลย นี่ละผลงานเรา

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email