close buttonclose buttonclose button
แอบดูน้าโอม

แอบดูน้าโอม

เรื่องเสียว · 37016

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 15, 2013, 06:37:41 pm

เมื่อตอนผมสักสิบขวบกว่า ผมไปดูหนังวีดีโอที่บ้านน้านึกบ่อยๆ มันมีฉากเลิฟซีนบ่อยมากๆส่วนมาจะเป็นหนังจีนครับ แต่ทำให้ผมอยากเห็นของผู้หญิงโตขึ้นมา แล้วบ้านที่น้านึกเช่าอยู่นั้นเป็นบ้านแบ่งเช้าเป็นห้องๆใช้ห้องน้ำรวมครับ แล้วมีนักร้องอยู่ร้านอาหารอยู่คนหนึ่งผมเรียกเธอว่าน้ำโอมครับ น้าโอมจะไม่ค่อยสวยสักเท่าไรแต่ก็ดูดีครับบางครั้งผมก็เห็นน้าโอมใส่เสื้อในตัวเดียวอยู่บนห้องครับมองข้างล่างขึ้นไปที่หน้าต่างครับ แต่วันนั้นตอนกลางวันผมเห็นน้าโอมนุ่งผ้าเช็ดตัวสีฟ้าลงมาอาบน้ำข้างล่างครับเข้าห้องน้ำห้องสุดท้ายพอน้าโอปิดประตูห้องน้ำแล้วผมลองๆหารูเพื่อจะมองเข้าไปข้างในครับแต่ว่าเป็นอะไรที่โชคดีของผมครับที่ขอบประตูกับวงกบไม่เท่ากันมันก็เป็นช่องทำให้ผมมองเห็นน้าโอมกำลังอาบน้ำอยู่เลยในสภาพที่ไม่มีอะไรปกปิดครับหัวนมของน้าโอมออกสีดำคล้ำๆไปหน่อยแต่ก็ยังเป็นทรงก็ดูดีอยู่ครับ ตรงหน้าท้องเรียบไม่มีรอยอะไรเลยครับเลยลงมาหน่อยก็เป็นเนินที่มีหญ้าสีดำๆปกคลุมครับมันเป็นกระจุกรวมกันพอเวลาที่น้าโอมราดน้ำ ผมดูตอนที่น้าโอมถูสบู่แล้วสยิวรับน้าโอมเริ่มถูจากนมลงมาที่ช่วงตัวไปสะโพกลงมาที่จิ๋มตรงนี้แหละครับที่น้าโอมถูนานหน่อยครับ แถมยังเอานิ้วล้วงเข้าไปที่รูของตัวเองแถมยกขางข้างหนึ่งขึ้นพาดที่ขอบอ่างน้ำ ผมก็จังหวะที่น้าโอมเอานิ้วล้วงเข้าไปในรูอย่างเต็มตาเลยครับ เห็นน้าโอมหลับตาด้วยครับแล้วเอามืออีกข้างหนึ่งก็ขยี้นมไปด้วยท่าทางเหมือนเสียวๆครับ หลังจากนั้นน้าโอมก็ราดน้ำล้างตัวเอาผ้าเช็ดตัวผมก็รีบออกไปจากตรงนั้นก่อนครับ หลังจากนั้นไม่กี่วันผมก็ไปที่บ้านนั้นอีกครับก็เห็นว่าน้าโอมเดินลงมากับผู้ชายคนหนึ่งครับก็เป็นผัวหรือคู่ข้าน้าโอมครับ ผมก็ไปตรงจุดนัดพบตรงเก่าครับจุดแยกเก่าก็เป็นว่าน้าโอมกับผัวแก้ผ้าล่อนจ่อนไปทั้งคู่แล้วครับก็เป็นต่างคนต่างผัดกันถูตัวให้กันและกันครับผัวน้าโอมก็นมถูหีให้น้าโอมน้าโอมก็ถูตัวแล้วก็กำควยผัวตัวเองรูดจนมันแข็งอย่างเห็นได้ชัด แล้วคู่ก็ดูดปากกันได้สักพักผัวหน้าโอมก็ไซค์ซอกคอน้าโอมลงมาดูนมทั้งสองข้างหลังจากนั้นก็ยกขาหน้าโอมขึ้นพาบนไหล่แล้วเอาลิ้นไปเลียที่หีหน้าโอมผมก็น้าโอมก็เย้คงจะเสียวอยู่ครับเสียได้สักพักน้าโอมก็คุกเข้าเอาท่อนควยของผัวตัวเองเอาปากเพื่อดูดและอมบ้างครับน้าโอมก็อมๆดูดๆได้สักพักแล้วน้าโอมนอนลงบนพื้นห้องน้ำผมได้ยินน้าโอมพูดว่าพี่นี่เอาไม่เบื่อจริงๆผมก็ผัวน้าโอมเอาควยแทงลงไปที่หีของน้าโอมก็ซอยๆไปน้าโอมก็เอามือตวัดกอดผัวไว้แน่นก็มีอาการร้องซีดๆแต่ไม่ดังกลัวคนจะรู้ครับว่ากำลังทำอะไรครับ หลังจากนั้นทั้งคู่ก็เล่นท่าที่หมามันเอากันพักหนึ่งครับหลังจากนั้นก็เสร็จผัวหน้าโอมก็แตกไว้ข้างในครับก็อาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวผัดกันขัดผลัดกันถูครับแล้วก็เสร็จทั้งคู่ก้อขึ้นห้องไปครับหลังจากนั้นผมก็แอบดูน้าโอมน้ำเรื่อยๆมาครับแล้วหลังจากนั้นน้าโอมก็พาผัวใหม่มาเอาที่นี่อีกครับ ตอนนี้ก็เกือบๆยี่สิบปีน้าโอมมีผัวทหารมีลูกด้วยกันคนหนึ่งแล้วก็เลิกกับผัวไปแล้วหลังจากที่ไปแย้งทหารทำผัวเหมือนกัน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 21, 2013, 12:09:56 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1;