close buttonclose buttonclose button
หวาน สาว ปวส

หวาน สาว ปวส

เรื่องเสียว · 85990

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 17, 2013, 12:38:54 pm

เราชื่อหวานนะเป็นคน ตจว เราเข้ากรุงเทพมาเรียน ปวส โดยการพักกับน้าผู้หญิงสองคน ถ้าเรียนจบก็คิดว่าจะทำงานที่กรุงเทพสักพักค่อยกลับ ตจว ตอนนี้หวานอยู่ปีสองแล้วเรียนไม่ค่อยหนักเท่าไร และทางวิทยาลัยก็มีการฝึกงาน

ตอนเทอมสองหวานเลยคิดว่าจะไปฝึกงานในห้างเพราะว่าเย็นสบายดีและมีอะไรให้เรียนรู้อีกเยอะ หวานสูง 164 ซม หนัก 47 กก
สัดส่วน 30 26 34 หวานจะไปฝึกงานกับเพื่อนอีก 3 คนเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันชื่อเบียร์กับฝน ทางห้างบอกว่าถ้าผลงานดีก๊จะรับเข้าเป็นพนักงานเลย หวานเลยไปบอกน้าว่าถ้าหวานได้งานหวานอยู่ทำงานที่นี่นะ น้าบอกว่าอีกไม่กี่เดือนน้าก็จะกลับ ตจว แล้วถ้าหวานได้งานก็เช่าห้องน้าต่อได้เลย หวานเลยบอกขอบคุณไป
''เออ หวาน ลูกน้าชื่อโต้งมันจะเข้า ม1 ให้มันมาพักกับหวานได้ไหม "
หวานบอก
"ได้สิโต้งออกจะน่ารักมาพักกับหวานหวานจะดูแลให้เอง แล้วโต้งมันตัวแค่ไหนแล้วคะน้า"
"ก็สูงประมาณหน้าอกหรือคางหวานได้แล้วมั้ง "
"จริงหรอน้าสูงเร็วเหมือนกันนะเนี่ย"
"ตอนอยู่ให้ห้องก็อย่าโป๊มากนักหละเรายิ่งชอบใส่สั้นๆอยู่"
หวานรับปากไป

ก่อนวันที่จะไปฝึกงานหวานโทรไปถามว่าวันแรกให้ใส่ชุดอะไรไปดีคะ ทางห้างบอกว่ามาเอาชุดที่ห้างเป็นยูนิฟอรมของห้าง
หวานกับเพือนก็ไปเอาชุดกันค่ะ ชุดก็เป็นเสื้อเชิตสีขาวกับกางเกงขายาวสีดำแล้วก็เน๊คไทสีฟ้าธรรมดา วันแรกที่ฝึกงานก็ไม่มีอะไรมาก
ก็หัดตอกบัตรจัดของทำสต๊อกเรื่อยเปื่อยค่ะ อยู่ในชั้นไอที พอดีห้างนี้ชั้นไอทีของไม่ค่อยมาก แถมเดินไกลจากประตูห้างอีกต่างหาก
เรียกว่าคนเดินผ่านน้อย นอกจากว่าคนที่ตั้งใจมาซื้อคอมเลยจริงๆ หวานกับเพื่อนส่วนใหญ่ก็ยื่นเม้าท์แตกกันค่ะ อาทิตย์แรกก็ไม่มีอะไรมากแต่พอต้นๆเดือนคนเริ่มเยอะเพราะว่าหวานกับเพื่อน คอยเรียกลูกค้าตลอดค่ะผ่านไปสามอาทิตย์ผู้จัดการสั่งของมาเต็มเลยค่ะ
บอกว่ายอดดีมากเลยของที่ขายไม่เคยได้ก็ขายได้ ก็แน่สิค่ะ หวานกับเพื่อนๆลูกอ้อนเยอะนี่ค่ะ ตอนเย็นกรรมการห้างเรียกพบเราทั้งสามคนค่ะ
เบียร์บอกว่าเรื่องดีแน่เลยฝนบอกกูก็ว่างั้นแหละวะ ตกเย็นทางกรรมการห้างบอกว่าพวกเธอทำได้ดีมากทางเราได้ซื้อของเข้ามาเพิ่ม มากกว่าเดิม
แล้วก็จะปรับปรุงส่วนของไอทีด้วย ส่วนเธอสามคนตั้งแต่พรุ่งนี้เราจะให้ค่าคอมมิชชั่น 1 % ของราคาที่ขายได้เราสามคนดีใจมากรีบขอบคุณใหญ่เลยค่ะแล้วเราก็บอกว่าพรุ่ง นี้เราจะมาตอนบ่ายนะคะเพราะว่าทางวิทยาลัยให้ไปเล่าเรื่องที่ฝึกงานหน้าชั้น

เย็นวันนั้นฝนออน msn มาบอกว่า
ฝน : เฮ้ยหวานกูกับเบียร์ตกลงกันแล้วว่าจะไม่ใส่ กกน ไปวิทยาลัยเอาเคล็ด มึงเอาด้วยไหมวะสำคัญนะมึงตั้ง 20 คะแนน"
หวาน : เฮ้ยตอนต้นเทอมก็ลองมาแล้วไม่ใช่หรอพวกเด็กปวช มันเห็นเดินตามกันใหญ่เลยจำไม่ได้หรอ มึง
ฝน : เออน่าๆจะเอาเคล็ดไหม มึง ตอนบ่ายก็ไปฝึกงานที่ห้างต่อแล้ว พวกเด็ก ปวช มันคงไม่ตามไปดูหรอก
ฝน : หวานแต่คราวนี้กูกับไอ้เบียร์โกนหมอยด้วยนะมึง มึงจะโกนไหม
หวาน : บ้ากันไปใหญ่แล้วแค่ไม่ใส่ กกน เหมือนคราวที่แล้วก็พอมั้ง
เบียร์ : ใครบ้า
หวาน : พวกมึงนั่นแหละ
เบียร์ : กูโกนเสร็จแล้วเนี่ย
(แล้วเบียร์ก็ส่งกล้องมาให้หวานดูเกลี้ยงเลยจริงๆค่ะ)
เบียร์ : เป็นไง
เบียร์ : ถ้ามึงไม่โกนนะเลิกคบ
(แล้วฝนก็ส่งกล้องมาให้ดูอีกคนเกลี้ยงเหมือนกันเลยค่ะ)
ฝน : กูก็โกนเสร็จแล้วต่อไปตามึง

หวานไม่เคยโกนหมอยเลยตั้งแต่เกิดมาไม่รู้จะไปหามีดโกนมาจากไหนเลยลงไปซื้อข้างล่างห้องพัก
เสร็จแล้วหวานก็แอบโกนในห้องน้ำไม่ให้น้าเห็นแล้วก็ไปคุยกับฝนกับเบียร์ต่อ
หวาน : เสร็จแล้ว
เบียร์ : ไหน
หวาน : จะบ้าหรอน้ากูอยู่
ฝน : งั้นมึงไปใส่กระโปรงมาแล้วค่อยเปิดให้พวกกูดู
หวาน (หวานมีแต่กระโปรง นศ สั้นๆอย่างเดียวเลยใส่แล้วก็เปิดให้พวกมันดู)
หวาน : อะได้ยัง
เบียร์ : โอเคๆ ค่อยเป็นแก๊งเดียวกันหน่อย
ฝน : พรุ่งนี้เจอกันนะอย่าใส่ กกน มานะมึง
เบียร์ : หวานเอากระโปรงตัวที่สั้นที่สุดที่ไปซื้อกันนะ
ฝน : เฮ้ย ก็เห็นหีสิ
เบียร์ : ก็อย่าให้เห็นสิ จบฝึกงานเราก็ไม่ต้องวิทยาลัยแล้ว หวานว่าไง
หวาน : ยังไงก็ได้ อยากลองดูเหมือนกัน 55
ฝน : พวกมึงห้ามใส่ กกน มานะ ถ้าหักหลังกูนะเลิกคบจริงๆด้วย
เบียร์ : กูไปนอนละ บาย
หวาน : บาย
ฝน : ฝันดีทุกคน

ตอนเช้าฝนโทรมาบอกว่ารอที่ร้านกาแฟหน้าวิทยาลัยนะ พอหวานไปถึงฝนก็บอกรอเบียร์ก่อน เดี๋ยวเดินไปพร้อมกัน
สักพักเบียร์ก็มา เบียร์บอกดีมากเข้าวิทยาลัยพร้อมกันจะได้มั่นใจๆ ฝนบอกเดี๋ยวไปห้องน้ำก่อนนะกูจะเช๊คว่าพวกมึงใส่ไหม
เบียร์บอกเบาๆสิกลัวเค้าไม่รู้หรือไง พอเดินเข้าไปพวกเด็ก ปวช มองกันใหญ่เลยแต่เราไม่สนทำเชิดๆไว้ พอดีเจออาจารย์ที่ปรึกษาเป็นผู้ชายชื่อจารย์ต้อม

''อ้าวว่าไงสาวๆ ไม่เจอนานสวยขึ้นเป็นกองเลยนะ"
“สวัสดีค่ะ อาจารย์ ก็แต่งสวยมาให้จารย์ต้อมดูแหละค่ะ”
ฝนบอก
"งั้นอีก 10 นาทีเจอกันที่ชั้นเรียนนะ"
ฝนบอกไปห้องน้ำก่อนสิ ห้องน้ำอยู่ตรงบันไดชั้นสองแค่นี้เอง ระหว่างเดินขึ้นบันไดก็เจอรุ่นน้องที่รู้จักประมาณ 3 คน ทักว่า
"สวัสดีพี่ๆทั้งสามสบายดีปะครับ สวยขึ้นนะพี่ๆ"
เบียร์บอก
"สบายดีค่ะมีแฟนกันหมดแล้วอย่ามาแซวพี่ให้เสียเวลาเลย"

ระหว่างที่ก้าวขึ้นบันไดเกือบสุดแล้วเบียร์ทำปากกาหล่นเสียงดังเก๊กๆๆ รุ่นน้องคนที่ทักเมื่อกี้ก็ก้มเก็บให้แต่เบียร์ก็ยังก้างขาค้างอยู่อย่างนั้น แล้วก็รับปากกา
"ขอบใจจ๊ะ ตาอย่าซนสิน้อง"
แล้วเราก็เดินเข้าห้องน้ำแล้วก็ล็อกห้องน้ำเลย เบียร์บอกเดี๋ยวแอบฟังเด็กคุยกันก่อน
"โห แม่งเมื่อกี๊เห็นหีเลยเห็นแคมโครตชัดเลย ไอ้สัดเอ๊ย ควยแข็งเลยกูหมอยแม่งไม่มีสักเส้น"
"สัดกูก็เห็นแม่งใส่สั้นชิบหาย กกน ก็ไม่ใส่ ถ้าเดินแถวบ้านกูนะกูจับเย็ดแล้ว"
เบียร์หัวเราะคิกๆๆ ฝนถามว่าเบียร์ตั้งใจหรอ เบียร์บอกกูป่าวตั้งใจทำปากกาหล่นนะแค่ไม่ตั้งใจปิดกระโปรงเอง ฮ่าๆๆ
เราหัวเราะกันคิกคักหวานเลยก้มดูใต้กระโปรงเบียร์กับฝนปรากฎว่าไม่มี กกน กับหมอยสักคนหวานเลยถกขึ้นมานิดนึงให้มันดู
"โอเคพร้อมยัง ลุยยย"

พอถึงห้องเรียนก็ไม่มีอะไรมากหวานกระซิบจารย์ต้อมก่อนคิวบรรยายว่าให้คะแนน หวานเบียร์ฝนเยอะๆนะ เดี๋ยวหนูให้ดู กกน
พอหวานบรรยายเสร็จ จารย์ต้อมซึ่งอยู่หน้าห้องคนเดียวคนบรรยายก็บรรยายไป หวานแอบยิ้มให้จารย์ต้อม จารย์ต้อมก็ยิ้มตอบ
แล้วหนูก็ไขว่ห้างให้จารย์ต้อมดูหีทีนึง จารย์ต้อมตาโตเลยค่ะ พอถึงคิวฝน ฝนบอกรู้นะทำไรอะ ก่อนบรรยายฝนก็กระซิบอะไรกับจารย์ต้อมไม่รู้

พอเที่ยงจบการบรรยาย จารย์ต้อมเดินมาบอกว่าพวกเธอทำได้ดีมาก จารย์ไม่รู้จะพูดไงดีบอกได้คำเดียวว่าสุดยอด
"ขอบคุณค่ะ จารย์ต้อม งั้นหนูสามคนขอไปฝึกงานต่อนะคะ"
หวานลองถามเบียร์กับฝนว่าเมื่อกี้ก่อนบรรยายกระซิบอะไรกับจารย์ต้อม ฝนบอกก็นั่งอ้าขานิดหน่อยเอง ฮ่าๆ
เบียร์หัวเราะตามแล้วบอกว่าทำอะไรกันก็ไม่รู้ ฮ่าๆ แล้วเราก็ไปฝึกงานบ่ายโมงตรง แต่ว่าชุดสิคะไม่รู้เค้าจะอนุญาตหรือเปล่า
หวานเลยไปถามผู้จัดการผู้ชายว่า วันนี้ใส่ชุด นศ นะคะเพราะว่าวันนี้ไปวิทยาลัยมา ผู้จัดการบอกว่าได้สิดีมากเลยสวยกว่าชุดยูนิฟอร์มห้างอีกนะเนี่ย ฮ่าๆ
หวานเลยบอกขอบคุณไปค่ะ

แต่เรื่องมันไม่อยู่ที่ว่าชุดไหนหรอกค่ะมันอยู่ที่กระโปรง นศ มันสั้นมากๆแถมไม่ใส่ กกน ด้วยนี่สิ ไม่รู้เป็นยังไง
ชุด นศ เหมือนแม่เหล็กผู้คนมาซื้อมาถามกันไม่ขาดสายเลย แต่ตรงที่เบียร์ขายแฟรตไดฟร์สิค่ะคนเยอะเป็นพิเศษเลย
ส่วนของหวานไม่ค่อยมีคน เลยเดินไปช่วยเบียร์ขายแฟรตไดฟร์ หวานถามว่าทำไมคนมาถามมาซื้อแฟรตไดฟร์เยอะจัง
เบียร์บอกก็ดูที่พื้นสิ หวานก้มมองที่พื้นแล้วรีบหุบขาทันทีเลยทำไมหรอคะก็พื้นมันเป็นสะเตนเลส เงาแบบกระจกเลยค่ะ
เบียร์บอกหุบขาทำไม หวานบอกแหมๆๆๆ เทคนิคอย่างนี้นี่เองหวานเลยกางขานิดๆแล้วก็คุยกับลูกค้าทำเป็นถือใบโฆษณาต่ำๆ
เวลาคุยลูกค้าจะได้ก้มมองที่สะเตนเลสง่ายๆ เบียร์ถามว่าฝนไปไหน อืมม ไม่รู้สิเดี๋ยวลองเดินไปดูดีกว่า หวานก็เดินหาไปเรื่อยๆ
สักพักได้ยินเสียงคนคุยกันเรื่องลำโพงกับเครื่องเสียง แว่วๆ หวานเลยเดินไปเงียบๆ เห็นฝนนั่งอยู่ตรงโซฟาตรงข้ามกับลูกค้าตรงจอ lcd ใหญ่
แบบมีที่กั้นมิดชิดหวานเลยแอบดูว่าเค้าคุยอะไรกัน
"งั้นพี่ขอเบอร์น้องได้ไหมหละแล้วพี่จะซื้อชุดนี้เลย"
ฝนบอกไม่อะพี่ ฝนให้ดู กกน ได้ไหม ลูกค้าบอกได้สิๆ พอฝนอ้าขาเท่านั้นแหละแคมออกมาชัดเจนเลยร่องแดงแจ๋เลย อุ๊ยยยย
ผมขอทีนึงได้ไหมผมจะเหมาหมดชุดนี้เลย ฝนบอกเอาเบอร์ไปก็พอนะคะ แล้วฝนก็ลุกมาสั่งสินค้า หวานทำเป็นเพิ่งเดินมาถึง
ถามฝนว่าให้เบอร์เค้าไปจิง หรอ ฝนบอกอ๋อเบอร์ร้านแก็สย่ะ ฮ่าๆๆๆ สรุปบ่ายวันนั้นยอดขายเท่ากับขายทั้งอาทิตย์ของเมื่อก่อนเลย

Reply #1 on: June 17, 2013, 12:39:25 pm
พอกลับไปที่ห้องพักน้าบอกว่าวันนี้น้ากลับ ตจว แล้วนะอีกสองอาทิตย์โต้งมันจะมาพักด้วยก่อนสองอาทิตย์แล้วมันก็ไปโรงเรียน
หวานเลยไปส่งน้าข้างล่างเพราะมีรถกระบะที่ขนของมารอรับอยู่แล้ว สรุปหวานเลยนอนคนเดียวเป็นอาทิตย์เลย แต่ข้อดีคือทางห้างเค้ารับหวานกับเพื่อนทำงานแล้วแน่นอน สบายใจเลยเล่น msn คุยกับเพื่อนๆต่อ

หวาน : เฮ้ยเบียร์ชุดฟอรมใหม่นี่เอาไงวะ
เบียร์ : เห็นเค้าบอกว่าเอาเหมือนชุด นศ ก็ดี
วันนั้นที่เราใส่ชุด นศ ไปอะยอดกระจายเลยนะมึง
ฝน : แหมเราไม่ใส่ กกน กันหรอกน่าแถมแกสองคนไปยืนโชว์หีซะขนาดนั้น
หวาน : แหมหีเลยหรอมึงง..งั้นเอากระโปรง นศ เลยไหมล่ะ
เบียร์ : แล้วใส่เสื้ออะไร
ฝน : เสื้อกล้ามเลย
หวาน : โห เจตนาไปหน่อยมั้ง
เบียร์ : ใส่เสื้ออีกชั้นดิ เหมือนสูธอะ
ฝน : สีไรดี
หวาน : สีแดงเลยยย สวย
เบียร์ : สีดำดีกว่าจะได้เหมือนสูธที่วิทยาลัย
ฝน : ใช่ๆสีดำดีกว่า
หวาน : แล้วกระโปรงจะเอาสั้นเหมือนเดิมไหมอะ
เบียร์ : ถามแปลกก็เหมือนเดิมสิ
ฝน : ถามหน่อยวันแรกที่ใส่ชุดนี่มีใครคิดจะใส่ กกน กันมั่งเนี่ย55
เบียร์ : เรามาถอด กกน กันสองคนดีกว่าให้หวานมันใส่คนเดียว
หวาน : เออๆคอยดูแล้วกัน
ฝน : อีกสองอาทิตย์ชุดก็ได้แล้วนี่ไปลองชุดที่ห้องหวานกันดีกว่า
หวาน : ไม่ได้ๆหลานเรามา
เบียร์ : จะเป็นไรไปมันยังเด็กไม่ได้ไปแก้ผ้าให้มันดูซะหน่อย
ฝน : ทำไมหวงหรอ
หวาน : ป่าวๆ จะมาก็มาสิ

พอถึงวันที่หลานหวานมาถึง หวานเลยบอกโต้งว่าพรุ่งนี้เพื่อนพี่จะมานะโต้ง มาแป็บเดียวแหละเดี๋ยวก็กลับ เอแต่ทำไมโต้งสูงเกือบเท่าพี่แล้วเนี่ย ม.1 แน่หรอ

“ครับพี่หวานก็โต้งเล่นกีฬาเลยสูงเร็ว”
“แหมน้องโต้งก็หล่อด้วยนะเนี่ย”
“ถ้าไม่ใช่พี่หวานนะผมจีบไปแล้ว”
“โต้งพูดจิงหรอ อย่ามายอคนแก่หน่อยเลย”
“แล้วเพื่อนพี่หวานสวยสู้พี่หวานได้ไหมหละครับ”
“ทำไมโต้งจะจีบหรอ”
เราคุยเล่นกันไปสักพักหวานเลยบอกว่า
“ถ้าโต้งง่วงก็นอนเลยนะนอนฝั่งนู้นนะเพราะตอนแม่โต้งอยู่พี่ก็นอนฝั่งนี้” (เตียงเดียวกัน)
พอตอนเช้าหวานบอกโต้งว่า
“นี่กุญแจนะถ้าหิวในตู้เย็นมี ของกินนะ คอมพี่ก็เล่นได้นะ”
“คร้าบบบบ”

พอกลับจากห้างเราสามคนก็ไม่ลืมเอาชุดใหม่มาลองที่ห้องหวาน พอฝนเห็นโต้งก็ชม เลยว่าหล่อจังเลย เบียร์รีบแย่งซีนทันทีแหมน้องโต้งหุ่นดีต้วยนะเนี่ย เป็นนักกีฬาหรอ
ตอนนี้โต้งไม่รู้จะตอบคนไหนก่อน หวานปล่อยให้เบียร์กับฝนแทะโลมโต้งไปก่อนหวานขอพักก่อนแล้วกัน

หวาน : นี่แกไม่ลองชุดกันหรอ
เบียร์ : เอาสิแล้วโต้งนี่เอาไงเนี่ย
ฝน : ก็ให้โต้งคลุมผ้าห่มไว้สิ
หวาน : โต้งอย่าแอบดูนะ
โต้ง : ครับ
หวาน : เฮ้ยถอดหมดเลยหรอ(กระซิบ)
เบียร์ : เออน่าจะลองแบบไม่ใส่ กกน ดูว่าจะสวยแค่ไหน(กระซิบ)
ฝน : เอพี่ลองจ้องโต้งเฉยๆเองนะโต้งเห็นหรอ
โต้ง : ป่าวครับๆ
หวาน : โต้งแอบดูหรอ
เบียร์ : ฮ่าๆๆ เด็กมันอยากรู้น่าปล่อยมันเหอ
ฝน : เอาอีกแล้วนะคิดว่าเป็นเด็ก ปวช หรอ
หวาน : ฮ่าๆๆ
เบียร์ : เอ้าเอาผ้าออกได้แล้วเห็นไหมไม่มีอะไรซะหน่อย

จากนั้นเราสามคนก็โพสต์ท่ากันอยู่ที่หน้ากระจกแล้วก็ถามโต้งว่าพี่สวยไหมๆ โต้งก็พยักหน้าอย่างเดียวเลยกระโปรงนั้นสั้นแบบปิดหีมาแค่ 3 เซ็นต์ เองแถมเสื้อเกาะอกก็ดันนมซะล้นเลยแต่ละคน

ฝน : เอ้างี้ดีกว่าโต้งให้คะแนนพี่สามคนดีกว่ามี 10 คะแนน
หวาน : มาเลยๆเอาแบบยุติธรรมนะห้ามเหรทเอ๊กซ์นะ
เบียร์ : ไม่ใช่ให้คะแนนพี่ตัวเองหมดหละ
สักพักเราก็แอ๊คกันคนละท่าสองท่า
ฝน : ว่าไงให้คะแนนมาสิ
โต้ง : พี่หวาน 9 พี่ เบียร์ 8 พี่ฝน 8
เบียร์ : นั่นไงให้คะแนนพี่ตัวเองเยอะกว่าเพื่อนเลย
ฝน : นั่นสิ
หวาน : น่าๆพอแล้วน่า

แล้วเบียร์ก็ก้มทำท่าหมา ส่วนฝนก็ท่าท่านั่งยองๆส่วนหวานก็ทำเป็นนั่งที่เตียงไม่รู้ไม่ชี้ เพราะตอนนี้ท่าของเบียร์กับฝนนั้นแคมหีออกเป็นพูแน่นอน

เบียร์ : ว่าไงพี่ได้คะแนนเท่าไร
ฝน : พี่หละ
โต้ง : เต็ม 10 ทั้งสองคนเลย
เบียร์ : เป็นไงหละต้องให้ลงมือ ฮ่าๆ แล้วพี่หวานหละ
โต้ง : 5 คะแนนครับ
ฝน : แหมลำเอียงเลยนะ
หวาน : พอเลยทั้งสองคนเปลี่ยนชุดแล้วกลับบ้านได้แล้วพรุ่งนี้ทำงานนะ
เบียร์ : ไปนะจุ๊บๆ
ฝน : ไปนะจุ๊บๆ

เบียร์กับฝนหอมแก้มโต้งพร้อมกับลูบควยน้องโต้งที่แข็งโป๊กแล้วก็เดินเข้าห้องน้ำเปลี่ยนชุดแล้วหวานก็ไปส่งข้างล่าง
พอขึ้นมาก็เห็นโต้งเข้าห้องน้ำอยู่หวานเลยแซวไปว่าอย่าทำร้ายตัวเองหนักนักนะ แล้วหวานก็ดูทีวีหลับไป
ตื่นเช้ามาก็ได้ใส่ชุดทำงานใหม่วันแรกรู้สึกเหมือนใส่ชุด นศ เลยก็กระโปรง นศ แสนสั้นตัวโปรดกับเสื้อกล้ามรัดรูปคลุมด้วยเสื้อคลุมสีดำ
คล้ายเสื้อชอป พอไปถึงห้างก็เจอฝนมาถึงก่อนแล้วหวานเห็นเค้าปรับปรุงบริเวณส่วนที่พวกเรา ขายสินค้าไอทีเยอะเลย ทั้งพื้นและโต๊ะบูธใหม่หมดเลยหวานเลยเดินไปคุยกับฝนว่าดีจังสวยขึ้นตั้งเยอะ
ฝนบอกดีสิดูที่พื้นแผ่นสะเตนเหลสเต็มเลยยังงี้ใครเดินมาแผนกไอทีก็แสดงว่าเค้า ตั้งใจมาดู กกน เรา ฮ่าๆ แถมมีห้องโฮมเธยร์เตอร์แบบปิดด้วยแหมมืดๆแบบนี้ไม่รู้จะทำอะไรกันดี พอดีเบียร์เดินมาพอดี

"แล้วถ้าเบียร์ไม่ใส่ กกน หละจะเห็นอะไร"
หวานบอกเบาๆสิ รู้น่าว่าชอบโชว์ แล้วเบียร์ก็เดินมาเปิดกระเป๋าให้ดูหวานกับฝนก็งงว่าจะให้ดูอะไร
" กกน เบียร์เองแหละเพิ่งถอดเมื่อกี้ดูพื้นใหม่กับพวกโต๊ะกับเช้ลฟใหม่ซะก่อน นี่ผู้จัดการเค้าทำมาให้เราโชว์หีเลยนะเนี่ย จะใส่ กกน กันทำไม "
ฝนบอกแหมมมเอาเลยนะเบียร์

แล้วผู้จัดการก็เดินมาทัก
ผู้จัดการ : อ้าวมากันแล้วหรอชุดใหม่สวยจริงเลยนะเนี่ย หวานบอกหนูว่าผู้จัดการ
คงอยากจะมาอยู่แผนกหนูที่เดียวแน่ๆเลยมีอาหารหูอาหารตาแบบนี้ให้ดูทั้งวัน
ผู้จัดการ : แหมๆ อย่ามาทำเป็นรู้มากหน่อยเลยวันนี้ต้องจัดของเยอะเลยนะแล้ว
อย่าลืมว่าพวกเราได้ค่าคอม 1% กันด้วยนะ ฝนบอก เออจริงด้วยได้ค่าคอมตั้งแต่วันนี้นี่นา หวาน
เบียร์ : ผู้จัดการคะถ้าได้ค่าคอมเยอะสิ้นเดือนหนูจะได้เงินเดือนเป็นเท่าไรหรอค่ะ
ผู้จัดการ : เมื่อก่อนทางห้างเคยให้ค่าคอม 1% พนักงานหญิงกับคู่นึงคิดดูแล้วก็สองเท่าของเงินโดยไม่ต้องทำโอทีเลยนะ
หวาน : จริงหรองั้นหนูรีบไปจัดของดีกว่า (แล้วผู้จัดการก็เดินไป)
เบียร์ : สิ้นเดือนซื้อมือถือใหม่ดีกว่า ฮ่าๆ ได้แน่ๆกู
หวานกับฝนมองหน้ากันแล้วก็รู้ทันทีค่ะว่า กกน นั้นคืออุปสรรคทั้งปวง หวานกับฝนเข้าห้องน้ำพร้อมกันและเข้าคนละห้อง
ฝน : รู้นะทำอะไรหนะ (แครกๆ)
หวาน : ก็รู้ๆกันอยู่ แล้วเสียงแครกๆอะไรอะฝน
ฝน : อ๋อโกนหมอยให้มันเนียนขึ้นอีก
หวาน : เอามายืมมั่งดิ
ฝน : เออๆแป๊บนะจะเสร็จแล้ว
แล้วหวานกับฝนก็ออกมาจากห้องน้ำพร้อมกับมองหน้ากันและกันด้วยรอยยิ้มแบบเจ้าเล่ห์
เบียร์ : เพิ่งจะเตรียมตัวหรอพวกคุณหนะ
หวาน : อะไร?
ฝน : อ๋อเบียร์แกนี่ร้ายจริงๆแกจำได้ใช่ไหมว่าวันนี้เป็นวันแรกที่เริ่มคิดค่าคอมมิชชั่น
เบียร์ : ฮ่าๆๆ ก็คิดว่าแกจะจำได้นี่นา ฮ่าๆๆ

พอสายๆหน่อยหวานก็เห็นลุงคนนึงน่าจะอายุสักห้าสิบแล้วแต่ดูแข็งแรงอยู่เข้า มาที่แผนกไอทีในโซนที่เบียร์ดูแล เบียร์ก็กำลังวุ่นอยู่กับการจัดของอยู่เช้ลฟชั้นล่างอยู่โดยการนั่งยองๆ
แต่ก็ ไม่ได้อ้าขาอะไรมากมายแต่ด้วยกระโปรงที่สั้นแบบสุดๆแถมไม่ได้ใส่ กกน ด้วยนั้นทำให้ท่าจัดของของเบียร์นั้นเอ็กซ์มากๆ แล้วลุงคนนั้นก็เดินมาถึงเบียร์พอดีลุงเค้าถามว่า

ลุง : หนูๆมีหูฟังที่เหมาะสำหรับคนแก่ไหมลูก
เบียร์ : มีค่ะเดี๋ยวหนูดูให้นะลุง (เบียร์ก็กำลังจัดพวกหูฟังอยู่พอดี)
เบียร์ : ลุงๆเป็นแบบยัดหูแบบนี้ลุงเคยใช้ลองไหม
ลุง: เคยนะหนูแต่ลุงว่ามันจะเจ็บหรือป่าวไม่รู้ลองดูอันข้างๆดูสิ
เบียร์ อันนี้หรอลุง (เบียร์เอื้อมไปหยิบอันข้างๆขาเลยแยกกันนิดหน่อย แบบตั้งใจนะ)
ลุง : หือ... (ลุงทำเสียงเบาๆ)
เบียร์ : อันนี้หรอลุง
ลุง : ป่าวๆไม่ใช่ๆ ลุงว่าลุงใช่แบบปิดหูดีกว่า
เบียร์ : ลุงลองเสียงอันนี้ดูก่อนไหมลุง อันที่เป็นแบบปิดหูมันอยู่ในห้องโฮมเธอเตอร์
ลุง : เอาๆลองดูก่อนก็ได้
เบียร์ : (แล้วเบียร์ก็ยืนขึ้นโดยไม่ได้ดึงกระโปรงลงแต่อย่างใด) หนูกดเริ่มเพลงนะลุง
(แล้วก็เดินไปที่เสียบเครื่องเล่นใกล้ๆแถวนั้นแหละแต่ที่สำคัญคือมันมีแผ่นสะเตนเหลสอยู่ตรงหว่างขาเบียร์พอดี)
ลุง : ลุงว่ามันมีเสียงรบกวนนะ
เบียร์ : เสียงเบาไปหรอลุง เดี๋ยวหนูกดปุ่มเพิ่มเสียงให้นะ กดอย่างนี้นะลุง
(เบียร์เอาปุ่มกดมาไว้ที่หน้าท้องเบียร์แล้วทำเป็นก้าวขาข้างขวาไปหาลุงทำให้ท่ายืนของเบียร์ตอนนี้กางขาออกคล่อมกับสะเตนเหลสไว้)
ลุง : (ลุงทำท่าก้มมองที่ปรับเสียงที่ท้องหวาน แล้วลุงก็ทำตาโตเหมือนตกใจอะไรสักอย่าง)
เบียร์ : พอได้ยินไหมลุง (ลุงพยักหน้านิ่งๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่หวานว่าลุงต้องแอบเหล่หีหวานอยู่แน่นอน)
ลุง : อันนิดเดียวเสียงดีเหมือนกันนะเนี่ยไหนลองลุงปรับเสียงดูมั่งสิ (เบียร์ไม่ได้ยื่นที่ปรับหูฟังให้ลุงไปแต่ลุงเข้ามาใกล้ขึ้น)
(ทำเป็นกดๆขึ้นและก็ลงแต่ตาลุงนี่สิมองหีเบียร์อยู่เต็มๆเลย ลุงกดปุ่มเพิ่มๆลดๆเสียงอยู่นานจนเบียร์เปลี่ยนท่าเพราะเมื่อย)
ลุง : ลุงว่าลุงเอาแบบที่ปิดหูสนิทๆดีกว่า
เบียร์ : งั้นลุงไปดูสินค้าที่ห้องโฮมเธียเตอร์เลยค่ะตามหนูมาเลย
(ระหว่างทางเบียร์ก็เดินช้าๆพอถึงตรงที่เป็นสะเตนเหลสหวานก็หยุดแล้วก็กางขาออก หวานก็แกล้งทำเป็นแนะนำสินค้าตรงจุดนั้นแต่ตาของลุงสนใจแต่สินค้าจุดเดียวเท่านั้นค่ะ)
เบียร์: ถึงห้องโฮมเธยเตอร์แล้วลุงนั่งที่โซฟาเลยค่ะเดี๋ยวหนูหยิบให้ลุงเอง
ลุง : แหมหนูนี่น่ารักจริงๆ
เบียร์ : อย่าหลงรักหนูเข้าหละลุง (เบียร์ก้มหาหูฟังด้วยท่าหมาโดยหันก้นไปทางลุง ตอนนี้หวานเย็นหีวาบๆเหมือนเบียร์เลย ก็ลมมันพัดแคมเบียร์อยู่หนะสิ กกน ก็ไม่ได้ใส่แถมหมอยก็ไม่มีสักเส้น
ส่วนลุงนี่ไม่ต้องสงสัยเห็นแคมหีของเบียร์เบียดกันอยู่แน่นอน)
ลุง : กำลังห้ามใจอยู่ ฮ่าๆ นี่ถ้าหนูหาเจอแล้วมานั่งตักลุงแล้วเอาหูฟังมาสวมให้ลุงลองฟังลุงจะให้หนึ่งพันค่าหาหูฟังเลยเอาไหม
เบียร์ : จิงหรอลุง .. กลัวจะไม่ให้สิ (ตอนนี้ลุงควักเงินมาหนึ่งพันจิงๆ)
ลุง : นี่ไงมาเอาสิ
เบียร์ : (เบียร์หยิบหูฟังแล้วเดินไปนั่งตักลุงแล้วก็หยิบแบงค์พันเก็บไว้และเอาขาสองข้างพาดลงไปข้างขวาของลุงแล้วก็เอาหูฟังใส่ให้ลุง) เป็นไงลุง
ลุง : อืมม นุ่มดีจริงๆ
เบียร์ : อะไรนุ่มลุง
ลุง : ก็ก้นหนูไง ลุงเห็นนะว่าหนูไม่ใส่ กกน ใช่ไหมใส่กระโปรงสั้นแบบนี้หีหนูออกสองแคมเลยนะทำยอดขายหรอ
เบียร์ : แหมลุงเห็นหีหนูแล้วก็ไม่บอก (ตอนนี้เบียร์บดตูดกับควยลุงที่แข๊งโป๊กอยู่ในกางเกง)
ลุง : เดี๋ยวลุงให้อีกสองพันลุงขอเอาควยออกมาถูกับหีหนูได้ไหม(ลุงหยิบแบงค์พันออกมาอีกสองใบ เบียร์ก็หยิบทันที)
เบียร์ : ลุงใจดีจังเลยหนูรูดซิบให้นะ (พอรูดซิบกางเกงออกควยลุงก็ตั้งโด่ขึ้นมาทันที)อุ๊ย ดุจังเลย
ลุง : มันสู้คนหนะหนู (ลุงเอาแท่งควยมานาบกับหน้าท้องเบียร์) ของหนูเบียกจังเลยเงี่ยนหละสิ
เบียร์ : ซี๊ดดดด ควยลุงแข็งดีจังเลย อืมมม
ลุง : ต้นขาหนูหนีบควยลุงเหมือนลุงได้เย็ดหนูเลยซี๊ดดดดดด
เบียร์ : นี่แค่แท่งควยลุงมาถูกับแตดหนูยังเสียวขนาดนี้เลยแล้วถ้าหัวหยักลุงเข้าไปรูดแคมข้างในหนูจะขนาดไหนเนี่ย
ลุง : ซี๊ดดด ไม่รู้สิแต่ลุงว่าลุงต้องได้ขึ้นสวรรค์แน่เลยถ้าได้เอาหัวควยเข้าหีหนูสักครั้ง
เบียร์ : ก้นหนูแน่นดีไหมลุง เหมือนได้เย็ดเลยไหม
ลุง : ซี๊ดดดเหมือนๆๆๆ (ตอนนี้ลุงเอาหัวควยมาจ่อที่ปากรูหีเบียร์แล้ว)
เบียร์ : ลุงหัวควยลุงโดนเม็ดแตดหนูแล้ว ซี๊ดดดดด
ลุง : หรอ เสียวไหม
เบียร์ : อืมมม อืมมม (เบียร์กดก้นลงไปที่ตักของลุงทำให้หัวควยลุงเข้ามาหมดหัวเลย)
(เบียร์ก็ยกก้นขึ้นๆลงๆอีกหน่อยทำให้ควยลุงเข้ามาครึ่งลำแล้ว)
ลุง : ซี๊ดดดด ทำไมมันอุ่นขึ้นและลื่นกว่าเดิมหละหนู
เบียร์ : อ๋อ น้ำหนูมันออกเยอะหนะลุงหนูใกล้เสร๊จแล้ว ลุงเร่งหน่อยเถอะ
ลุง : ได้ๆๆ พับๆๆๆ ซี๊ดดดด เสียวโว้ยยย
เบียร์: อืมมมม ซี๊ดดด อืมมมมๆๆ พับๆๆๆ (ตอนนี้ควยลุงเข้าสุดออกสุดในหีเบียร์เลย)
ลุง : ไม่ไหวแล้วๆๆๆ
เบียร์ : (เบียร์ลุกขึ้นจนควยลุงหลุดออกจากหีเบียร์เสียงดังโป๊ะเบาๆแล้วเบียร์ก็รีบก้มอมควยลุงไว้แต่ลุงดันกดหัวเบียร์ซะแรงเลย
ทำให้หัวควยลุงอยู่ที่คอหอยเบียร์น้ำควยลุงพุ่งเข้าคอเบียร์จนเกลี้ยงเลย)
ลุง : เมื่อกี๊ควยลุงเข้าหีหนูนี่นา
เบียร์ : ป่าวซะหน่อย
ลุง : จริงๆลุงเห็น
เบียร์ : (เบียร์ทำท่าหมาแล้วก็แหกแคมให้ลุงดู)ให้หละลุงของหนูยังปกติดีอยู่เลย
ลุง : โอ๊ยยย ลุงไม่ใช่หนุ่มๆแล้วนะ ถ้าลุงยังหนุ่มลุงเจอท่านี้ลุงเย็ดอีกแน่
เบียร์ : ไหวไหมหละลุง
เบียร์ : (แล้วเบียร์ก็ยืนขึ้นเอาขาขวาเหยียบไว้ที่ที่วางแขนด้านซ้ายลุงแล้วก็หย่อนหีลงอมหัวควยลุงอีกรอบ)
เป็นไงลุงยังแข็งอยู่นี่นา
ลุง : อุ่นหัวควยดีหนูแต่ลุงไม่มีแรงเย็ดแล้วหละ ลุงกลับบ้านก่อนนะ
เบียร์ : (เบียร์ยืนขึ้นแล้วก็ดึงกระโปรงลงและเดินออกจากห้องโฮมเธียเตอร์พร้อมเงินอีกสามพัน)

Reply #2 on: June 17, 2013, 12:40:05 pm
ตกเย็นวันนั้นยอดพุ่งอีกตามเคยของที่ไม่เคยขายได้ก็ขายได้ผู้จัดการยิ้มร่า เดินมาชมใหญ่เลยแถมควยตุงอีกต่างหากแต่เอาไว้ก่อน
วันนี้ต้องกลับบ้านแล้ว หรือว่าฝนจัดการไปแล้วก็ไม่รู้ วันนี้ขากลับบ้านอารมณ์ก็ยังค้างเลยเพราะเบียร์นั่นแหละเย็ดกับลุงให้หวานเห็นซะได้ แถมอยู่ในชุดเก่งด้วยตอนแรกว่าจะใส่ กกน กลับบ้านซะหน่อยแต่ตอนนี้ไม่คิดยังงั้นละ ปกติถ้ารถแน่นๆหวานจะกลับแท๊คซี่แต่วันนี้หวานขึ้นรถเมล์เขียวให้พวกหนุ่มๆ เบียดเล่นซะหน่อย พอดีรถเมล์มาพอดีคนก็เยอะเหมือนกันแต่ก็พอยืนได้หวานยืนอยู่ประตูหน้ามีเด็ก ม 1-2 ยืนหลังหวานอยู่คนนึงตัวเท่าหวานเลย ขับไปก็ไม่มีอะไรแต่ลมโกรกหีเย็นสบายดีจังเลย สักพักก็ถึงป้ายก่อนขึ้นสะพานคนเต็มเลยป้ายนั้น แต่ที่น่าดีใจหรือเสียใจไม่รู้คนส่วนใหญ่จะขึ้นสายที่หวานขึ้นอยู่ ตอนนี้พอรถจอดกระเป๋ารถเมล์ก็บอกว่า อ้าวให้คนลงลงก่อนนะครับข้างในมีที่ว่างอีกเยอะ
หวานก็หันไปดูก็เห็นว่ามันก็เต็มแล้วนี่นามีคนลงไปแค่สองคนจากนั้นคนก็ทยอยๆ ขึ้นรถมา กระเป๋าบอกว่าพี่ผู้หญิงชิดในด้วยครับแป๊บเดียวคนก็ลงหมดแล้ว จากที่หวานยืนอยู่ประตูหน้าสุดก็กลายมาเป็นถอยไปจนเกือบถึงกลางรถเลยคิดดู ว่าแน่นขนาดไหนขึ้นมาอีกเป็นสิบคนที่ยืนอยู่ข้างหน้าหวานเป็นสาวออฟฟิตหวาน เลยไม่อึดอัดมากแต่ข้างหลังสิควยของน้องมัธยมนั้นแนบกับร่องก้นหวานเลย ตอนนั้นหวานหัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลยค่ะหวานแอบเหลือบไปมองหน้าแว๊บนึง รู้สึกว่าจะหล่อด้วยสิอารมณ์ที่ค้างอยู่ก็ประทุขึ้นมาอีก กระเป๋ารถเมล์บอก ไปปปปป
พอรถออกก้นหวานก็แนบกับท่อนเอ็นของน้องเค้าแน่นมากขึ้นอีกทำให้รู้สึกเลยว่า ควยน้องเค้าแข็งจริงๆตอนนี้หวานกดตูดหวานกับท่อนเอ็นน้องเค้าแน่นเลยค่ะ เหมือนกับว่าข้างหน้านั้นแน่นมากๆแต่จริงๆก็แน่นจริงๆนั่นแหละ แล้วจากนั้นกระเป๋ารถเมล์ก็เข้ามาเก็บตังค์โดยการแทรกตัวเข้ามา ตรงกลางรถ หวานก็เอียงตัวนิดนึงเพื่อให้กระเป๋ารถเมล์เดินแต่มันไม่ใช่อย่างนั้นสิค่ะ กระเป๋ารถเมล์ผู้ชายน่าจะอายุสัก 20-1 นี่แหละก็ยืนซะตรงนั้นเลยกันก็ตรงกับก้นหวานพอดีได้เป้ากางเกงเค้าก็แนบกับ ก้นหวานพอดี หวานแอบมองน้องเด็กมัธยมตอนแรกน้องเค้าก็เอาท่อนเอ็นมาแนบหน้าขาด้านข้าง หวานต่อคะ สุขจริงๆควยแนบเต็มตัวหวานเลยค่ะ ตอนนี้กระเป๋าพยายามเอาท่อนเอ็นมาแนบร่องก้นหวานค่ะแต่หวานสนใจน้องมัธยมมากกว่า เลยหันก้นไปทางน้องมัธยมอีกเอาท่อนเอ็นแนบร่องก้นหวานอีกทีแล้วสักพัก กระเป๋ารถเมล์ก็เดินไปท้ายรถ ตอนนี้สถานการณ์ปกติแต่ที่น่าเบื่อคือรถมันติดแบบสุดๆเลยหวานจะบดร่องก้น ช่วยให้น้องมัธยมเสียวมากขึ้นก็ไม่ได้แต่ไม่นานหวานก็รู้สึกว่ามีมือมาลูบ ที่ก้นของหวาน หวานแอบๆก้มดูเป็นมือของน้องมัธยมจริงๆด้วยแต่ตอนนี้ลูบนอกกระโปรง หวานเห็นว่าน้องเค้าไม่ค่อยกล้าเลยแอ่นก้นให้อีกหน่อยทำให้มือของน้องมัธยม นั้นไปโดนแก้มก้นเลยเพราะตอนนี้กระโปรงหวานร่นสูงขึ้นมาอีกทั้งๆที่สั้นอยู่ปกติอยู่แล้ว แล้วน้องเค้าก็ลูบที่ขาด้านในโดยที่ยังไม่กล้าลูบที่หีหวานแล้ว สักพักนิ้วของน้องเค้าสองนิ้วก็แนบกับหีหวานพอดีเลย หวานว่าน้องเค้ารู้แล้วหละว่าหวานไม่ใส่ กกน แล้วก็ได้เวลาไฟเขียวพอดี
น้องเค้าจากเอานิ้วแนบที่หีหวานก็เปลี่ยนเป็นลูบหีหวาน สักพักน้ำหีของหวานก็เริ่มเยิ้มทันใดนั้นท่อนเอ็นของน้องเค้าก็แทรกเข้ามาหว่างขาของหวาน แล้วน้องเค้าก็ถูเข้าถูออกตามจังหวะรถวิ่ง ตอนนี้น้ำหีหวานเต็มท่อนเอ็นน้องเค้าแน่นอนค่ะ แล้วที่ทำให้หวานหัวใจตกไปถึงตาตุ่มคือพอถึงป้าย น้องโต้งก็ขึ้นรถเมล์มาค่ะ แต่ก็ทักกันไม่ได้ แถมควยของน้องอีกคนก็ยังคาอยู่ที่หว่างขาอีก ไม่กี่ป้ายก็ถึงที่พักหวานกับน้องแล้ว หวานเลยหันไปกระซิบน้องมัธยมข้างหลังว่า 'อีกไม่กี่ก็ป้ายจะลงแล้ว' ทำเหมือนคุยโทรศัพท์หรือพูดลอยๆแล้วน้องเค้าก็รีบถูสักพักน้ำควยน้องเค้าก็ หยดๆนิดเดียวเองไม่เยอะเลยแล้วควยน้องเค้าก็หด พอถึงป้ายหวานก็ลงพร้อมกับโต้งค่ะ พอรถออกไปสักพักหวานก็แกล้งทำเป็นเล่าให้โต้งฟังว่ามีคนลวนลามพี่ด้วย โต้งถามว่าลวนลามยังไงหวานก็เล่าให้ฟังแต่ไปได้บอกว่าแอ่นตูดนะ โต้งพูดปลอบหวานค่ะแต่หารู้ไม่หวานตั้งใจค่ะ พอถึงห้องโต้งก็ถามหวานว่า
โต้ง : ทำไมพี่หวานไม่ใส่ กกน ล่ะครับ
หวาน : ก็วันนี้ กกน พี่มันยังไม่แห้งสักตัวนี่
โต้ง : อืมมม เอ...แต่ทำไมพี่หวานถึงใส่กระโปรงสั้นจังทั้งที่รู้ว่าไม่มี กกน ใส่
หวาน : ก็มันเป็นชุดพนักงานนี่ (หวานล้างหน้าแปรงฟันแล้วก็ล้างหีเสร็จแล้วก็ทำเป็นงีบแป๊บนึง กะยั่วโต้งด้วยชุดนี้อีก)
โต้ง : จริงหรอพี่งั้นพี่เบียร์กับพี่ฝนก็ใส่ชุดแบบนี้หรอ
หวาน : ทำไมยะ พี่สาวสวยๆอยู่นี่ทั้งคนยังจะไปมองคนอื่นอีก
โต้ง : ก็คิดว่าพี่เบียร์กับพี่ฝนจะไม่ใส่ กกน อีก
หวาน : เพี๊ยะ นี่เนี่ยวันนั้นเห็นหีพี่เบียร์กับพี่ฝนใช่ไหม
โต้ง : แหมพี่หวานยังไม่ใส่เลยแสดงว่ารักกันจริง
หวาน : (ทำท่าหลับโดยไม่ห่มผ้า แล้วหวานก็ถามโต้งว่า) รู้ไหมว่าน้องมัธยมลวนลามพี่ยังไง
โต้ง : ยังไงหรอ
หวาน : มานอนตะแคงด้านหลังพี่สิ (เรานอนเตียงเดียวกันแต่ก็ไม่เคยนอนกอดกัน)
โต้ง : แล้วไงต่อ
หวาน : เอาเป้ามาแนบก้นพี่สิ
หวาน; ตอนอยู่บนรถเมล์นะน้องมัธยมคนนั้นท่อนไอ้นั่นมาแนบร่องตูดพี่เลยอะโต้ง
โต้ง; ก็ของผมยังไม่แข็งหนะสิ
หวาน : (หวานเอามือลูบไข่กับลำควยของโต้งเบาๆ)เอ้าแข็งยัง
โต้ง : อูยยย พี่หวานไม่ต้องสมจริงนักก็ได้
หวาน : ก็แกไม่แข็งนี่
โต้ง : แล้วไงต่อพี่หวาน
หวาน : มันก็บดท่อนควยเข้าร่องตูดพี่หนะสิ (หวานทำท่าเอาตูดบดควยโต้งโต้งทำเป็นตัวแข็งไม่ยอมทำ)
โต้ง : อืมมม อืมมม (ตอนนี้โต้งเริ่มบดสู้ตูดหวานบ้างแล้ว)
หวาน : แล้วสักพักมันก็เอามือมาลูบหีพี่ พี่ตกใจมากเลย แต่โต้งไม่ต้องลูบของพี่จริงๆนะ
โต้ง : ฮ่าๆๆ ไม่ครับๆ (โต้งทำหัวเราะติดตลก)
หวาน : โต้งไปปิดไฟให้พี่หน่อยสิพี่ง่วงแล้ว (เงี่ยนแล้วด้วย)
โต้ง : (โต้งเดินไปปิดไฟเพราะโต้งก็อาบน้ำเตรียมที่จะนอนแล้ว)แล้วพี่หวานไม่เล่าต่อแล้วหรอ
หวาน : โต้งก็เอาของโต้งมาแนบร่องตูดพี่ใหม่สิ(ตอนนี้หวานไม่เอามือลูบไข่กับลำควยของโต้งแล้วแต่หวานบดตูดกับของโต้งหนักขึ้นค่ะ)
โต้ง : มันเอาของมันมาแนบแล้วก็ลูบของพี่แล้วไงต่อพี่หวาน
หวาน : สักพักมันก็เอาของมันออกมาเสียบเข้ามาแนบกับหว่างขาพี่เลย
โต้ง : เฮ้ยมันเย็ดพี่หวานเลยหรอ
หวาน : ป่าวๆมันเอาของมันมาแนบกับหว่างขาพี่แล้วกันก็ถูไปถูมาจนเสร็จ
โต้ง : อ้าวแล้วกระโปรงพี่หวานไม่เลอะหรอ
หวาน : ก็แปลกนะของน้องคนนั้นมันหยดแค่นิดเดียวเอง
โต้ง : อืม แล้วของพี่หวานโดนหัวควยของน้องคนนั้นหรือเปล่าครับ (เริ่มใช้คำว่าควยกับหีกันแล้วก็เริ่มเงียนกันทั้งคู่นี่นา)
หวาน : ไม่นะ เหมือนจะโดนแค่โคนควยเพราะหัวควยน้องค้นนั้นยังดันๆกระโปรงด้านหน้าพี่อยู่เลย
โต้ง : แน่ใจหรอพี่หวานผมเป็นห่วงพี่นะมันเป็นใครก็ไม่รู้ไม่เคยเห็นหน้ามาก่อน
หวาน : แน่ใจสิไม่เชื่อโต้งลองเอาโคนควยโต้งลองมาแนบตรงหว่างขาพี่ดูไหมหละจะได้รู้ว่าเป็นโคนควยหรือหัวควย
(ตอนนี้หวานเอี้อมไปข้างหลังล้วงมือเข้าไปในกางเกงโต้งรูดควยกับไข่โต้งเล่นจนควยแข็งมากๆเลย)
โต้ง : พี่หวานๆ เสียวๆๆๆ ซี๊ดดดด อืมมมม อืมมมม (โต้งครางน่ารักมากเลยค่ะรู้สึกเสียวไปถึงรูข้างในเลย)
หวาน : อ้าวๆเดี๋ยวก็เสร็จกันพอดีจะให้พี่รูดควยให้หรือจะลองเอาควยมาแนบหว่างขาพี่ (ยังไงก็น้ำแทบแตกทั้งสองอย่างแหละ ซี๊ดดดด)
พี่เอากระโปรงลงอีกนิดนึงหมือนตอนอยู่บนรถเมล์นะ
โต้ง : ครับ (แล้วโต้งก็เอากางเกงนอนลงแล้วก็กำลังเอาควยสอดมาที่หว่างขาหวาน)
โต้ง : พี่หวานๆกระโปรงพี่หวานมันสั้นมากจนควยผมมันตั้งพอดีที่จะสอดควยเข้าไปตรงหว่างขาพี่หวานได้เลยนะเนี่ย
หวาน : ก็นั่นหนะสิไอ้เด็กนั่นมันรู้ได้ไงว่าพี่ไม่ใส่ กกน รู้มากจิงๆ
โต้ง : ถ้าพี่หวานไม่ใส่ กกน ไปทำงานทุกวันผมว่าพี่หวานโดนเย็ดทุกวันแน่ๆฮ่าๆๆ(แล้วโต้งก็เอาโคนควยแนบกับร่องก้นหวาน)
หวาน : (หวานตีก้นโต้งไปทีนึง)นี่อยากจะให้พี่โดนเย็ดทุกวันเลยหรอไง
โต้ง : ป่าวๆพี่หวานผมไม่ได้คิดแบบนั้น
หวาน : แล้วโต้งว่าหัวควยมันจะโดนหีพี่ไหมหละท่าเนี้ย
โต้ง : อืมมม ไม่โดนจริงๆด้วย...แต่ว่ามันไม่ได้เอาหีพี่หวานใช่ไหม
หวาน : ไม่เลยโต้ง .. แต่มันเอาโคนควยมันถูๆร่องก้นพี่นะ
โต้ง : อ๋อ..มันเลยเสร็จใช่ไหม
หวาน : จะลองไหมหละ (หวานเอาร่องหีถูกับแท่งควยของโต้งเบาๆก่อนค่ะ)
โต้ง : โหพี่หวานนี่มันก็เหมือนจะเย็ดกันอยู่แล้วนะพี่ผมไม่ถามพี่หวานมากแล้วหละพี่หวานนอนเหอะ
หวาน : บ้าหรอ...เย็ดเยิทอะไรกันควยโต้งไม่ได้เข้าหีพี่เลยสักมิลเดียว (ตอนนี้หวานเอาร่องหีถูกับแท่งควยของโต้งเร็วขึ้นค่ะ)
โต้ง : เอออออ..ก็ใช่พี่หวานตูดพี่หวานนุ่มจังเลยถึงว่ามีคนอยากจะเย็ด (ตอนนี้โต้งเริ่มกระเด้าสวนจังหวะกับที่หวานถูเสียงดังป็อกๆ)
หวาน : ซี๊ดดดด ตูดพี่นิ่มดีไหมหละ โต้งเย็ดพี่อยู่หรอ ซี๊ดดดด
โต้ง : ป่าวๆพี่หวานผมไม่ได้ตั้งใจ โอ้ยยย ซี๊ดดดด
หวาน : ตอนนี้พี่เสียวมากเลยโต้งแกล้งทำเป็นว่ากำลังเย็ดพี่อยู่สิ
โต้ง : อ๋อ ครับๆ (พับๆๆๆ)
หวาน : เดี๋ยวพี่จะหนีบน่องแน่นๆรัดควยโต้งนะ มันจะเหมือนว่าหีพี่รัดควยโต้งเลย ซี๊ดดดดด
โต้ง : จริงหรอพี่ พับๆๆๆ อูยแน่นควยดีจังเลยพี่หวานนน
หวาน : โต้งจะเสร็จแล้วบอกพี่นะ
โต้ง : เสร็จแล้วๆๆๆๆพี่หวานนนนๆๆๆๆ
หวาน : (หวานรีบลุกไปอมควยโต้งทันแล้วน้ำโต้งก็พุ่งเข้าปากหวานจนแก้มป่องเลย) เอ็มอากเอย *เต็มปากเลย*
โต้ง : อูยยยย เสียวจังเลยครับพี่หวาน
หวาน : (แล้วหวานก็เดินไปบ้วนทิ้งในห้องน้ำ)ทำไมของโต้งเยอะจังเลยเต็มปากพี่เลย
โต้ง : ก็นี่ครั้งแรกของผมที่ไม่ใช่การช่วยตัวเองนี่ครับ แบบว่าตื่นเต้นอะครับ
หวาน : นอนได้แล้ว
โต้ง : ครับ (แล้วโต้งก็มากอดหวานในท่าเดิมอีกแต่ที่เหมือนเดิมอีกอย่างคือควยของโต้งยังแข็งอยู
หวาน : อ้าวโต้งทำไมมันยังแข็งอยู่หละเสร็จไปรอบนึงแล้วไม่ใช่หรอ
โต้ง : ไม่รู้เหมือนกันพี่หวาน
หวาน : มันทิ่มหลังพี่อยู่อะโต้ง
โต้ง ...
หวาน : เอางี้เอาควยมาแนบไว้แบบเดิมแล้วก็หลับก็ได้นะ
โต้ง : ฮิฮิ ขอบคุณคร้าบบบบ (แล้วโต้งก็เอาควยมาไว้ที่หว่างขาหวานอีกครั้งคราวนี้ควยของโต้งมันกระตุกเบาๆหงึกๆๆเลย)
หวาน : (ตัวหวานจริงๆตอนนี้ยังได้อีกรอบแต่เด็กมันยังไม่เคยเลยไม่อยากไปฝืนมัน) แหมควยกระตุกดิ๊กๆเลยนะเอาอีกรอบไหมหละ
โต้ง : ก็ก้นพี่หวานนิ่มนี่นาผมชอบที่ซู๊ดดดดเลย แต่ให้ผมปล่อยน้ำอีกรอบคงออกแต่ลมแน่เลยครับพี่หวาน
หวาน : อ้าวยังงี้ถ้าโต้งเอาควยใส่หีพี่ตอนนี้ก็ไม่เรียกว่าเย็ดกันสิโต้งเพราะไม่มีน้ำเงี่ยน
โต้ง : ยังไงพี่หวาน
หวาน : ก็ถ้าคนเย็ดกันก็ต้องเอาควยใส่หีแล้วก็กระแทกเสร็จแล้วก็น้ำแตก แต่โต้งไม่มีน้ำเงี่ยน พี่จะให้โต้งเอาควยแช่ไว้ในหีพี่แล้วหลับเอาไม๊
โต้ง : จริงหรอพี่ก็ดีสิครับ
หวาน : (เด็กหนอเด็กจะโดนหีรีดน้ำออกหมดตัวยังไม่รู้เรื่องอีก) เอ้ายัดควยโต้งมาสิอย่ายัดรูก้นนะ
โต้ง : ครับ (โต้งเอาหัวควยทิ่มไปทิ่มมาทิ่มตูดมั่งทิ่มเลยไปเลยมามั่งตลกจริงๆ)
หวาน : เอ้าไม่เอาควยใส่หีพี่หรอ (หวานหัวเราะในใจ)
โต้ง : ก็ผมชอบทิ่มรูก้นอยู่เลยเลย
หวาน : ฮ่าๆๆ มาๆเดียวพี่ทำให้(หวานจับท่อนควยโต้งจากด้านหลังแล้วก็รูดเล่น)
โต้ง : โอ้ยยยย พี่หวานเสียวกว่าเมื่อก็อีก
หวาน : ก็แน่สิก็เพิ่งเสร็จนี่นา (หวานเอาหัวควยโต้งถูที่ปากรูหีหวานที่ตอนนี้น้ำแฉะเลยแล้วหวานก็เอาหัวเข้า หีไปนิดนึงแล้วก็แกล้งเอาออก)
โต้ง : อูยยยย อุ่นหัวควยจังเลยพี่หวาน
หวาน : (หวานยังรูดควยโต้งเล่น) ยังๆๆ (หวานแกล้งโต้งสารพัดแล้วหวานก็เอาหัวควยโต้งเข้าหีหวานทั้งหัวเลย)
โต้ง : อูยยยย อุ่นทั้งหัวควยเลยพี่หวาน
หวาน : (หวานแอ่นให้ควยโต้งเข้าหีหวานได้ทั้งลำตอนนี้โต้งกดเข้ามาครึ่งลำแล้ว)
โต้ง : โต้งเอากดควยเข้าไปสุดเลยนะพี่หวาน ซี๊ดดดดด
หวาน : (หวานแอ่นให้ควยโต้งเข้าหีหวานจนสุดโคนเลย) อูยยยยย อุ่นทั้งลำควยไหมโต้ง
โต้ง : อุ่นทั้งควยเลยพี่หวาน
หวาน : ถ้าคนเย็ดกันไม่กระเด้ากันโต้งว่ามันจะเสียวไหม
โต้ง : ก็ไม่นะแต่ผมว่าในรูหีพี่หวานมันอุ่นมากกว่า
หวาน : เดี๋ยวพี่ขมิบหีพี่ให้ดูนะ (แล้วหวานก็ขมิบเป็นจังหวะ)
โต้ง : อูยยยย เสียวครับพี่หวาน เอาอีกๆๆพี่หวาน
หวาน : รอแป็บนึงพี่รวบรวมพลังก่อน (แล้วหวานก็รู้สึกว่าหวานหลับไป)
โต้ง : พี่หวาาาาน ไม่ขมิบบบหีแล้วววหรอออ (โต้งก็หลับไปโดยควยยังแข็งอยู่ในรูหีพี่หวานอยู่เลย)

เช้ามาหวานไม่รู้ว่าควยของโต้งหลุดจากหีหวานไปตอนไหนรู้แต่ว่าวันนี้เป็นวันเสาร์หวานกับโต้งหยุดกันทั้งคู่ยังไงควยของโต้งก็ต้องมาสาวเข้าสาวออกในรูหีหวานจน
น้ำควยของโต้งหมดตัวแน่นอนวันนี้ หวานเห็นโต้งนอนหงายอยู่ควยพาดไปข้างนึง หวานเลยจะแกล้งโต้งอีกโดยการขึ้น คล่อมตัวโต้งเลยแล้วก็รูดควยโต้งเบาๆ เหมือนกับว่าแค่จับแป๊บเดียวเท่านั้นเองมันก็แข็งเหมือนกับเป่าลูกโป่งเลย แล้วหวานก็เอาควยที่กำลังแข็งได้ที่ยัดเข้ารูหีหวานแล้วก็แกล้งฟุบหลับทับ ตัวโต้งแต่หวานก็โยกเบาๆให้ควยโต้งเข้าๆออกๆเบาในรูหีหวาน ไม่ถึงห้านาที่โต้งก็จับเอวหวานแล้วก็เสยควยจากช้าๆก่อนสักพักก็เร่งเป็น จังหวะเร็วขึ้นจนเกิดเสียงดับพับๆๆๆๆ แต่พอหวานมองที่หน้าโต้งโต้งนั้นละเมอเย็ดหวานค่ะ หวานเลยไม่ยอมแพ้ค่ะขย่มสวน พับบบๆๆๆๆ แล้วโต้งก็ทำท่าจะตื่นขึ้นมาหวานเลยแกล้งฟุบต่อ ตอนนี้โต้งหยุดเสยควยเเข้าหีหวานแป็บนึงค่ะ แล้วเรียก พี่หวาน พี่หวาน ๆๆ เบา หวานไม่สนใจค่ะแกล้งหลับค่ะ จากนั้นโต้งก็อาศัยที่หวานหลับเสยควยแบบตั้งใจช้าๆ

โต้ง : พี่หวานครับบบ ผมปลุกพี่แล้วนะครับแต่พี่หวานไม่ยอมตื่นผมเลยขอเสยควยเข้าหีพี่แป็บนึงนะผมติดใจตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
หวาน : อืมมม งืมมๆๆๆ หวานทำเป็นงัวเงีย
โต้ง : .... (โต้งเสยควยช้าลง) (หวานแกล้งตื่นแล้วก็โวยวายแบบเสียงเบามาก แบบอ้อนควยมากกว่า)
อะไรเนี่ยโต้งเมื่อคืนพี่อนุญาตให้เอาควยแช่หีพี่ไว้แค่เมื่อคืนเท่านั้นแล้วก็ไม่ได้ให้เสยควยด้วยแล้วโต้งทำอะไรพี่เนี่ย
โต้ง : ผมไม่ได้ตั้งใจพี่หวานผมจะขยับตัวออกเฉยๆ (เราเถียงกันทั้งๆที่ควยโต้งยังคารูหีหวานอยู่เลย)
หวาน : ขยับตัวอะไรฉันเห็นแกเสยแบบนี้ตอนแกละเมอ (หวานทำท่าบดให้ควยโต้งเข้าออกนิดหน่อย)
แล้วเมื่อกี้บอก ' ผมปลุกพี่แล้วนะครับแต่พี่หวานไม่ยอมตื่นผมเลยขอเสยควยเข้าหีพี่แป็บนึง '
โต้ง : โต้งจะบอกว่าไม่ได้ตั้งใจหรือไง (โต้งชักงงเข้าไปใหญ่เมื่อคืนยังให้เย็ดอยู่เลย ฮ่าๆๆๆ)
หวาน : เนี่ยดูสิควยแกสิ....น้ำควยต้องเต็มควยแน่เลย....เต็มปากพี่เหมือนเมื่อคืนแน่เลย
โต้ง : ถ้าพี่หวานไม่ลุกขึ้นผมว่าน้ำควยผมพุ่งอีกแน่เลย แล้วยิ่งพี่หวานพูดมันก็ยิ่งรัดควยผมให่ญ่เลย
หวาน : ก็แน่สิ...ยิ่งพี่พูดดังอีกนะหีพี่มันรัดเองเลยแหละตามจังหวะที่พี่พูด (หีหวานก็ตอดควยโต้งอยู่เรื่อย)
โต้ง : ซี๊ดดดด ดีพี่หวานตอดแบบนั้นแหละ อืมมมม
หวาน : ไม่เอาแล้วขี้โกงพี่ตลอดเลย (หวานแกล้งทำเป็นลงจากตัวโต้งแล้วก็มานอนตะแคงแบบเมื่อคืน)
โต้ง : ผมไม่ได้ตั้งใจนะผมละเมอจริง นะนะ (โต้งสวมกอดข้างหลังท่าเดียวกับเมื่อคืน)
หวาน : แน่ะๆท่าเดิมอีกแล้วจะเย็ดพี่อีกแล้วใช่ไหม
โต้ง : ก็เหมือนเดิมไงแช่ควยไว้เฉยๆ (โต้งกดควยช้าๆแต่เข้าสุดโคนเลย)
หวาน : อูยยยยย แกล้งพี่อีกแล้วใช่ไหม
โต้ง : ป่าวๆผมสัญญาผมจะขออนุญาตพี่ก่อนเสมอและจะอยู่ในโอวาสพี่หวานเสมอเลย
หวาน : แล้วพี่อนุญาตให้เอาควยใส่หีพี่แล้วหรอ (โต้งเอาควยออกทันที)
หวาน : ซี๊ดดดด โต้งงงง คิดจะเอาเข้าก็เอาเข้าจะเอาออกก็เอาออกมันเสียวนะ
โต้ง : อูยยยยย (โต้งเอาเข้าอีกรอบทันที)
หวาน : ซี๊ดดดด โต้งเอาเข้าเอาออกแบบนี้เย็ดพี่เลยดีกว่าไหมโต้ง ซี๊ดดดด
โต้ง : (โต้งเอาออกอีกรอบแต่ไม่สุดแล้วก็ยัดเข้าไปใหม่ ตอนนี้โต้งเย็ดหวานแบบเข้าสุดออกสุดเลย) อูยยยย ซี๊ดดดด
หวาน : (หวานพลิกตัวนั่งแล้วพลักโต้งลงไปนอนที่เตียงจากนั้นหวานก็ขึ้นคร่อมโต้งจับควยยัดใส่หีของหวานทันที)
เมื่อกี้โต้งทำอะไรพี่หาาา เมื่อกี้โต้งทำอะไรพี่ (ตอนนี้หวานบดควยที่อยู่ในหีหวานอย่างเมามัน) ซี๊ดดดด
โต้ง : เย็ดพี่หวานครับ อูยยยยย
หวาน : โต้ง...พี่เป็นคนแรกที่โต้งเย็ดหรือป่าว หืออออ
โต้ง : ใช่ครับ ซี๊ดดดด อืมมมม
หวาน : งั้นโต้งต้องแตกใส่รูหีพี่นะจะได้เรียกว่าเปิดซิงควยของโต้งไง
โต้ง : แล้วพี่หวานไม่ท้องหรอ พับบบๆๆๆ
หวาน : วันปลอดภัย อืมมมม
โต้ง : ได้ครับๆ ซี๊ดดดด
โต้ง : เสร็จแล้วววๆๆๆ พี่หวานนน เสร็จจจแล้ววววๆๆๆ
หวาน : อูยยยย อย่าเอาควยออกจากรูหีพี่นะ
โต้ง : (โต้งน้ำพุ่งใส่หีหวานอย่างแรงจนตัวโต้งกระตุก) พี่หวานนๆๆ เสียวๆๆๆๆๆ
พี่หวาน : เดี๋ยววววๆๆ พี่จะขมิบหัวควยให้โต้งตัวงอเลย ไหนบอกไม่เอาควยออกจากหีพี่ไง
โต้ง : ซี๊ดดดด อูยยย

Reply #3 on: June 17, 2013, 12:40:50 pm
หวาน กับโต้งเย็ดกันวันเสาร์ 3 ยกสบายหีมากๆเลย หวานบังเอิญไปเปิดตู้เสื้อผ้าดูเห็นชุดพนักงานห้องแว่นท็อปเจริญของแม่ โต้งอยู่สองชุดหวานเลยคิดว่าจะลองใส่ยั่วโต้งดู ตอนเย็นหวานเลยเอาชุดพนักงานห้องแว่นท็อปเจริญของแม่โต้งไปแก้แถวๆที่พัก
พอเช้าวันอาทิตย์หวานก็ไปเอาชุดมา หวานถามเล่นๆกับโต้งว่า
หวาน : ถ้าแม่โต้งเงี่ยนมากๆโต้งจะช่วยแม่ไหม
โต้ง : (ทำหน้าคิด) อืมม โต้งคงไม่ทำหรอกเดี๋ยวโต้งจะกลายเป็น ไอ้เย็ดแม่จริงๆ ฮ่าๆๆ (โต้งพูดติดตลก)
หวาน : จริงหรอ แล้วถ้าโต้งได้เอาควยแนบที่ร่องก้นเหมือนทำกับพี่โต้งจะเย็ดแม่โต้งไหม
โต้ง : หุ่นแม่โต้งก็น่าเย็ดอยู่หรอกนะพี่หวาน แต่....
หวาน : โต้งก็แค่ทำให้แม่เสร็จแต่โต้งไม่ได้คิดจะแต่งงานกับแม่นี่นา
โต้ง : ไม่เอาแล้วไม่คุยแล้วพี่หวานคุยอะไรก็ไม่รู้
หวาน : เมื่อวานพี่เอาชุดทำงานของแม่โต้งไปแก้กระโปรงทั้งสองชุดด้วย
โต้ง : ชุดของแม่โต้งหรอ
หวาน อืมก็ชุดพนักงานห้างแว่นท็อบเจริญไง
โต้ง : อ๋ออ พี่หวานจะเอามาใส่หรอ
หวาน อืม ก็จะว่าจะลองใส่ไปทำงานเล่นๆแล้วก็จะลองแต่งเป็นแม่โต้ง จะลองยั่วทำเป็นว่าพี่หวานเป็นแม่โต้งไง
โต้ง : .... (โต้งไม่พูดอะไรแต่ทำหน้าคิดอะไรไม่รู้ หวานเลยเดินไปใส่ชุดพนักงานห้างแว่นท็อบเจริญ)
หวาน เป็นไงพี่แก้กระโปรงแล้วเป็นไง (หวานแก้กระโปรงให้เอวกับก้นนั้นเล็กลงอีกแล้วก็ตัดให้สั้นขึ้นมาอีกเยอะเลย)
โต้ง : สวยจังเลยพี่หวานปกติแม่โต้งใส่สั้นอย่างนี้เลยหรอ ใช่แต่พี่เอากระโปรงไปแก้อย่างเดียวเท่านั้น
หวาน (หวานใส่ชุดแล้วก็หมุดตัวไปมา เสื้อสีขาวกับกระโปรงสีขาวมันทำให้เอวกับตูดหวานนั้น
ดูอวบขึ้นไปอีกป่าวหรอกพี่ตัดออกอีกหนะไปแก้ทรงมาเมื่อวาน
โต้ง : แล้วพี่หวานจะไม่ใส่ กกน หรอ
หวาน ก็จะใส่ยั่วโต้งไง ถ้าโต้งอยากเย็ดพี่ชุดนี้แสดงว่าโต้งอยากเย็ดแม่โต้งไง
โต้ง : บ้าหรอพี่หวานโต้งจะอยากเย็ดแม่โต้งทำไมโต้งก็มีพี่หวานให้เย็ดอยู่แล้วนี่ไง
หวาน จริงหรอลูก (หวานแกล้งพูด)
โต้ง : โต้งขอถ่ายรูปเก็บไว้ได้ไหมพี่หวานโต้งว่าคงไม่มีพนักงานท็อปเจริญที่ไหนสวยเท่านี้แล้วแหละ
หวาน แหมปากหวานเชียวนะลูก ลูกโต้งคิดอะไรกับแม่หรือป่าวเนี่ย
(หวานเดินไปนั่งที่เก้าอี้คอมแล้วนั่งหันหน้าไปทางโต้งแค่นั่งธรรมดาไม่ต้องแหกขาก็เกือบๆจะเห็นหีอยู่แล้ว)
โต้ง : (โต้งหยิบกล้องมาถ่าย แชะ) สวยจังเลยพี่หวาน
หวาน ลูกโต้งถ่ายรูปแม่ไว้ทำไมหรอลูกคิดอะไรกับแม่หรือป่าวเนี่ย
โต้ง : โต้งควยแข็งอีกแล้วนะพี่หวาน พี่หวานอ้าขาหน่อยสิโต้งอยากถ่ายหีพี่หวานไว้ดูเล่น
หวาน โต้งต้องเรียก แม่ครับ สิ ถ้าโต้งเรียกพี่หวานแม่ก็จะไม่ทำตามโต้งนะเพราะแม่ไม่ใช่พี่หวานนะ
(หวานยังแกล้งให้โต้งเรียกหวานว่าแม่ไม่หยุด)
โต้ง : แม่ครับผมขอดูหีแม่หน่อยนะ
หวาน หวานอ้าขาออกนิดหน่อยก็เห็นหีหวานแล้ว (โต้งถ่าย แชะๆ) (หวานเอามือจับที่ก้นแล้วแหกนิดหน่อยทำให้แคมของหวานตอนนี้อ้าออกเล็กน้อยจนเห็นเม็ดแตด)
โต้ง : ซี๊ดดดด ถ้าแม่โต้งน่าเย็ดแบบนี้โต้งว่าโต้งคงอดใจไว้ไม่ไหวจริงนะเนี่ย
หวาน โต้งอยากเย็ดแม่หรอ.. (หวานลุกขึ้นแล้วทำท่ายืนหันหลังให้โต้ง)
โต้ง : ท่านี้น่าเย็ดมากเลยครับ (โต้งถ่ายอีก แชะๆๆ)
หวาน ไม่เอาแล้วพอแล้ว เดี๋ยวแม่จะจัดห้องหน่อยแล้วลูกโต้งคอยช่วยแม่จัดด้วยนะ
โต้ง : ได้เลยครับแม่
หวาน (หวานก็จัดของไปตามเรื่องเพราะห้องก็เริ่มรกแล้ว)
โต้ง : แชะ (เสียงโต้งถ่ายรูปเป็นระยะ)
หวาน ลงไปกินข้าวกันไหมโต้งแม่หิวแล้ว
โต้ง : โต้งก็หิวเหมือนกันครับแม่
หวาน (พอเดินลงมาร้านก๋วยเตี๋ยวข้างล่างก็เห็นเด็กประมาณรุ่นโต้งนั่งอยู่คนเดี๋ยว) เส้นอะไรดีโต้ง
โต้ง : เส็นเล็กครับ
หวาน พี่เอาเส้นเล็กเหมือนกัน โต้งไปตักน้ำให้พี่หน่อยนะ
(หวานเลือกที่นั่งฝั่งตรงข้ามกับเด็กคนนั้น เด็กคนนั้นก็เหลือบทันทีค่ะแต่ก็ไม่ได้จ้องแบบตั้งใจ)
หวาน (แล้วเสียงโทรศัพท์หวานก็ดังขึ้นมา) สวัสดีค่ะน้าอร (ชื่อของแม่โต้ง)
น้าอร สบายดีไหม โต้งเป็นไงบ้างทำอะไรอยู่
หวาน สบายดีค่ะ โต้งกับหวานลงมากินข้าวกันอยู่น้าอรจะคุยกับโต้งไหมค่ะ
น้าอร ไม่เป็นไร แต่น้ามีเรื่องจะบอกว่าน้าต้องไปเคลียร์สต๊อกที่มีปัญหาอีกนิดหน่อยแล้วก็เฝ้าร้านแว่นให้เค้าสามวันให้เค้าด้วย
น้าเย็นนี้น้ารบกวนไปพักกับหวานสักสองสามคืนนะ
หวาน ได้เลยค่ะจะได้มาหาโต้งด้วยไง
น้าอร เออแล้วชุดพนักงานของน้ายังอยู่ใช่ไหม
หวาน อยู่ค่ะแต่หวานแก้ทรงกระโปรงให้เล็กลงนิดหน่อยนะคะ
ทั้งสองตัวเลย คิดว่าน้าไม่ใส่แล้วเลยจะเอามาใส่สักหน่อย
น้าอร ไม่เป็นไรจ๊ะน้าก็ว่ามันก็หลวมๆอยู่เหมือนกัน
น้าอร ขอบใจหวานมากเลยนะ งั้นแค่นี้ก่อนนะ
หวาน สวัสดีค่ะน้าอร (แล้วน้าอรก็วางสายไป)
โต้ง : นี่ครับน้ำครับ พี่หวานไม่เรียกตัวเองว่าแม่แล้วหรอ (โต้งนั่งบังน้องคนนั้นเต็มๆเลย)
หวาน โต้งอยากให้แม่โต้งใส่ชุดนี้ใช่ไหมหละ
โต้ง : ก็ใส่อยู่นี่ไงครับคุณแม่ (โต้งทำเสียงทะเล้น)
หวาน แม่โต้งจะมาเย็นนี้นะจะค้างกับเราด้วยสองคืนค่อยกลับเพราะจะมาเคลียร์งานนิดหน่อยแล้วก็เฝ้าร้านด้วย
โต้ง : หา.. จริงหรอ
หวาน ก็แม่โต้งโทรมาเมื่อกี้
โต้ง : แล้วชุดของแม่ทำไงดีหละ
หวาน ก็ใส่แบบนี้ไงไม่สวยหรอ
โต้ง : (โต้งทำหน้านิ่งๆเหมือนจินตนาการอะไรอยู่สักอย่าง)
หวาน โต้งมานั่งเก้าอีกข้างๆพี่สิเดี๋ยวพี่จะทำอะไรให้ดูถ้าแม่โต้งใส่ชุดนี้จะเป็นยังไง
(โต้งมานั่งข้างๆหวานทันที) ดูสายตาของเด็กที่นั่งตรงข้ามพี่นะโต้ง (หวานเอาขาลงจากการไขว่ห้างแต่ก็ยังหนิบขาไว้อยู่)
สายตาของเด็กที่นั่งตรงข้ามเริ่มเหลือบมองที่ใต้โต๊ะทันที่
โต้ง : เฮ้ย...พี่หวานพี่ใส่ กกน แล้วหรอ
หวาน ยังเลย
โต้ง : เดี๋ยวมันก็เห็นหีพี่หวานหรอก
หวาน พี่ไม่ได้อ้าขาซะหน่อยแล้วโต้งลองคิดดูว่าแม่โต้งนั่งแบบนี้จะน่าเย็ดขนาดไหน
โต้ง : โอ้ยพี่หวานโต้งเงียนอีกแล้วเนี่ย
หวาน (หวานเอามือไปลูบที่เป้ากางเกงบอลของโต้ง) เดี๋ยวพี่ช่วย
โต้ง : ซี๊ดดด พี่หวานๆ ไปเย็ดกันก่อนเถอะเดี๋ยวค่อยมากินใหม่
หวาน งั้นโต้งต้องเอาควยออกมาให้พี่รูดเล่นก่อน (เด็กคนนั่นกินเสร็จแล้วแต่ก็ไม่ลุกไปซะที)
โต้ง : (โต้งเอาควยรอดออกมาทางขากางเกงบอล) ซี๊ดดดด
หวาน (ตอนนี้หวานอ้าขาอีกหน่อยพอที่จะเห็นหีได้จากที่นั่งตรงข้าม) โต้งดูกระโปรงพี่สิ
โต้ง : (โต้งก้มดูหน้าขาหวาน) ซี๊ดพี่หวานไอ้คนนั้นมันก็เห็นหีพี่หวานหมดสิ
หวาน แหมมันก็เห็นพี่รูดควยโต้งอยู่เหมือนกันแหละ (แล้วเด็กคนนั้นก็ลุกเดินไปแบบตัวโก่งๆหน่อยค่ะสงสัยควยจะแข็งมาก)
เจ้าของร้านก๋วยเตี๋ยว น้องๆยังไม่ได้จ่ายตังค์เลย
เจ้าของร้านก๋วยเตี๋ยว ฝากร้านหน่อยนะเดี๋ยวมา (เค้าหันมาบอกกับหวานกับโต้ง)
โต้ง : เป็นไงหละมันเห็นหีพี่หวานจนทนไม่ไหวเลยลุกไปหาที่ชักเว่าเลยแถมไม่จ่ายค่าก๋วยเตี๋ยวอีก ฮ่าๆๆ
หวาน โต้งลองไปนั่งตรงนั้นแทนเด็กคนเมื่อกี้สิแล้วถ่ายรูปมาให้ดูด้วยพี่อยากเห็นว่าเป็นยังไง
โต้ง : จริงหรอพี่หวาน ดูคนให้ผมด้วยนะระวังคนมาเห็น (โต้งเดินไปนั่งตรงนั้นทันที)
หวาน ถ่ายแบบธรรมดาก่อนก็ได้โต้ง
โต้ง : (โต้งถ่ายได้สองสามรูป แชะๆ)
หวาน (หวานอ้าขานิดนึง) เป็นไงโต้ง
โต้ง : แค่นี้ก็เห็นแล้วพี่หวาน (โต้งถ่ายอีก แชะๆ)
หวาน (หวานอ้าขาอีกแถมแหกแคมออกนิดหน่อยด้วย)
โต้ง : (โต้งถ่ายอีก แชะๆ สักพักคนขายก๋วยเตี๋ยวก็มาโต้งรีบกลับมานั่งที่เดิมแล้วเราก็กินจนเสร็จแล้วก็ขึ้นห้องไปพร้อมกัน)
หวาน โต้งๆถ่ายท่านี้ให้พี่หน่อยสิ (หวานยืนค้างที่บันไดยกขาข้างนึงให้โต้งถ่ายหีหวานเสยขึ้นมา)
โต้งถ่ายหีหวานอยู่ดีก็มีเสียงคนเปิดห้องออกมาเราตกใจรีบวิ่งเข้าห้องกันทั้งสองคนเลยหัวเราะกันท้องแข็งทั้งคู่เลย
โต้ง : พี่หวานถ้าแม่โต้งใส่ชุดนี้แล้วไม่ใส่ กกน เหมือนพี่หวานโต้งต้องปล้ำแม่โต้งแน่เลย
หวาน ลูกโต้งจะปล้ำแม่หรอลูก (หวานแกล้งเป็นแม่ของโต้งอีกตอนนี้โต้งนั่งที่เก้าอี้คอมกำลังเอารูปลงคอมพิวเตอร์อยู่
แล้วหวานก็เดินไปนั่งตักโต้งเอาตูดบดกับควยโต้ง)
โต้ง : ป่าวครับผมไม่ได้คิดแบบนั้นกับแม่นะครับ ซี๊ดดด ดูรูปสิหน้าเย็ดทุกรูปเลย
หวาน แล้วอะไรมันแข็งที่ตูดแม่ละเนี่ย (หวานทำเสียงยั่วมากขึ้นอีกตอนนี้โต้งควักควยออกมาจากกางเกงบอลแล้ว)
โต้ง : ซี๊ดดดดดแม่ครับ น้องชายผมมันอึดอัดผมเอามันออกมานะครับแม่
หวาน เรียกแม่ทุกคำแบบนี้สงสัยจะเป็นเด็กดีแล้วสิแบบนี้ต้องให้รางวัลหน่อย (หวานจับที่ควยโต้งจ่อมาที่หีของหวานที่อยู่ในกระโปรงสีขาวแสนสั้นแถมไม่มี กกน อีกหวานจับหัวควยลอดกระโปรงเข้ามาทางก้นหวานหัวควยก็จ่อปากหีหวานได้แล้ว)
โต้ง : ซีดดดด แม่ครับ อืมมม
หวาน โต้ง ถ้าแม่โต้งมานั่งตักแบบนี้แล้วควยโต้งเผลอเอาควยเข้าไปในหีแม่โต้งโต้งจะทำยังไง
โต้ง : ซี๊ดดดด ผมก็จะอยู่เฉยๆครับแล้วก็ก็คุยกับแม่แบบนี้ไง ซี๊ดดด
หวาน (หวานนั่งลงจนควยของโต้งเข้าหีหวานมาเกือบสุดควย) แล้วถ้าแม่โต้งทำแบบพี่หละ
โต้ง : (โต้งเสยควยสวนกับการขย่มหีของหวาน) แม่ครับหีแม่รัดควยผมมากเลย ซี๊ดดดด
หวาน โต้งอยากเย็ดน้าอรหรอ
โต้ง : ซี๊ดดดด ครับผมอยากเย็ดแม่มาตั้งนานแล้ว
หวาน ซี๊ดดด งั้นอุ้มแม่ขึ้นเตียงสิแล้วเรียกแม่ตลอดเลยนะ แม่จะให้โต้งเย็ดจนโต้งน้ำแตกเลย ซี๊ดดดด
โต้ง : (โต้งอุ้มหวานขึ้นเตียงแล้วกระหน่ำเย็ดดังพับบบ ๆๆๆ)
หวาน (โต้งเรียกหวานว่าแม่ครับผมเสียวควยมากเลยๆๆ จนน้ำโต้งแตกเลยค่ะ)
(พอตอนเย็นฝนตกหนักมากหวานโทรไปหาน้าอรก็ไม่มีสัญญานโต้งถามว่าแม่ถึงไหน แล้วก็ไม่รู้เวลาผ่านไปจนถึงห้าทุ่มหวานกับโต้งก็ไม่กล้าเย็ดกันเพราะเดี๋ยวน้าอรมาเห็น เพราะน้าอรมีกุญแจอยู่ สักพักก็ได้ยินเสียงเคาะประตู โต้งร้องเหมือนเด็กเลยก็เด็กจริงๆนั้นแหละ)
โต้ง : แม่มาแล้วๆๆ
น้าอร ไงเด็กๆเป็นไงบ้าง(น้าอรทักทาย)
หวาน ทำไมน้าอรเปียกแบบนี้หละ
น้าอร ตอนแรกก็ไม่เปียกมากหรอกแต่คิดว่าเดินเข้าซอยไม่ลึก
หวาน (แล้วฝนก็เบาแล้วด้วยแต่ที่ไหนได้ตกลงมาหนักกว่าเดิมอีก ดีนะที่เอาโทรศัพท์ใส่ถุงไว้แล้ว
น้าอรใส่เสื้อกล้ามสีเทากับกางรัดรูปสีครีมแถมเปียกทั้งตัวด้วยโต้งมันจ้องนมกับหีแม่มันใหญ่เลย)
หวาน โต้งเอากระเป๋ากับเสื้อผ้าแม่ไปแช่สิเดียวจะได้ซัก (หวานรีบพูดเพราะโต้งจ้องแบบจะเย็ดน้าอรตรงนั้นให้ได้เลย)
โต้ง : ครับๆ
น้าอร หวานมีชุดให้น้าเปลี่ยนไหม
หวาน หวานซักผ้าไว้ตอนเย็นยังตากไม่ได้เลยตอนนี้ไม่มีเสื้อผ้าใส่เลย มีแต่ชุดนอน
น้าอร แล้วชุดทำงานน้าหละ
หวาน อยู่ค่ะๆ (หวานเพิ่งถอดใส่ตู้ไว้ตอนเย็นเองหลังจากเย็ดกับโต้งเสร็จ
ตอนนี้หวานก็อยู่ในชุดนอนแบบคลุมถึงน่องแต่ก็ใส่ ชั้นใน นะคะกลัวโต้งมันเห็นหีหวานแล้วทนไม่ไหวเดี๋ยวมันจะเย็ดหวานอีก)
น้าอร งั้นน้าใส่ชุดทำงานหลับสักพักแล้วกันแค่ไม่กี่ชั่วโมงก็เช้าแล้วพอเช้าจะได้ ออกไปเลย (ตอนนี้น้าอรเอาผ้าขนหนูกับชุดทำงานเข้าห้องน้ำไป)
น้าอร เออหวานหวานมีชั้นในให้น้ายืมไหมที่น้าเอามาก็เปียกหมดเลย
หวาน ไม่มีเลยคะขอโทษจริงๆนะคะหวานเพิ่งซักไปตอนเย็นเองตอนนี้ก็ตากไม่ได้ หวานก็เหลือแค่ตัวที่ใส่เท่านั้นเอง (ใจจริงแอบดีใจด้วยซ้ำเพราะถ้าโต้งมันเห็นหีแม่มันมันต้องพยายามเย็ดแม่มัน ให้ได้แน่นอน แค่คิดแล้วเสียวหีขึ้นมาทันทีเลยค่ะลูกชายจะเอาควยใส่หีแม่ตัวเอง)
หวาน ไม่เป็นไรจ้ะ (พอน้าอรอาบน้ำเสร็จน้าอรก็เปิดประตูห้องน้ำแล้วเรียกหวานเข้าไป)
น้าอร หวานทำไมกระโปรงน้ามันสั้นแบบนี้หละแถมคับมากเลย
หวาน ก็หวานไปแก้ทรงกับตัดออกให้สั้นลงไงค่ะหวานบอกน้าอรไปแล้วไง
น้าอร มันก็สวยดีนะหวานแต่น้าไม่มีชั้นในใส่หนะสิเดี๋ยวไอ้โต้งมันก็เห็นหีน้าพอดี
หวาน แหมน้าแม่ลูกกันน้าจะคิดอาไรน้าก็อย่าไปนั่งแหกให้มันเห็นสิอีกอย่างมันยังเด็กจะตายไป
(หวานพูดหว่านล้อมให้น้าอรเลิกหาชั้นในมาใส่)
น้าอร เออจริงของหวาน (แล้วน้าอรก็เดินออกมาจากห้องน้ำ)
โต้ง : โหแม่ แม่ใส่ชุดแล้วสวยแบบนี้เลยหรอครับ
น้าอร จะชมชุดหรือชมแม่เอาให้แน่หน่อยโต้ง
โต้ง : แม่ใส่ชุดนี้หุ่นดีเหมือนพี่หวานใส่ชุดไปเรียนเลย
น้าอร (ทำหน้ายิ้มๆแล้วมองที่หวานอย่างรู้ๆกันว่าหวานชอบใส่สั้นแค่ไหน)
น้าอร แต่ชั้นในแม่สิเปียกหมดเลยจะใส่ก็ใส่ไม่ได้ (น้าอรเดินไปเก็บของในห้องให้เป็นระเบียบ)
โต้ง อย่างนี้แม่ก็ไม่ได้ใส่ กกน หนะสิ
น้าอร ทำไมจะดูไหมหละ
น้าอร โต้งตอนเช้าโต้งเอาผ้าของแม่ตากให้ด้วยนะถ้าทันจะได้ใส่ไปทำงาน
โต้ง : คร้าบบบบ แม่ครับๆโต้งอยากนอนเตียงเดียวกับแม่และพี่หวานได้ไหมครับ (ตอนนี้โต้งนอนอยู่บนที่นอนแล้ว)
หวาน (หวานรู้ดีว่าน้าอรต้องนอนที่เดิมคือข้างซ้ายหวานเลยไปนอนข้างขวาก่อนเลย)
นอนสามคนได้สบายๆเลยเตียงห้องเราไม่เล็กเท่าไรหนะเนี่ย(หวานพูดเสริมโต้งไปอีกที)
น้าอร เดี๋ยวน้าเก็บของให้แป็บนึงเดี๋ยวน้าก็นอนกับเราทั้งสองคนนั้นแหละ
โต้ง : พี่หวานแม่โต้งไม่ใส่ กกน จริงๆด้วย
หวาน เห็นหีแม่โต้งแล้วหรอ (กระซิบ)
โต้ง : ไม่อะ เห็นแต่หมอย ไม่เห็นแคมหีเหมือนพี่หวาน
หวาน นั่นแหละแค่นี้ก็เย็ดได้แล้ว (หวานเอามือรูดควยโต้งเล่นใต้ผ้าห่ม ตอนนี้โต้งเอาควยออกมาจากกางเกงบอลแล้ว)
โต้ง : พี่หวานโต้งเอาควยใส่หีพี่หวานได้ไหมโต้งเงี่ยนมากเลย
หวาน โต้งก็เอาใส่ของน้าอรสิ โต้งอยากลองเย็ดแม่ดูไม่ใช่หรอ
โต้ง : พี่หวานพูดซะโต้งเงี่ยนเลย โต้งก็อยากอยู่เหมือนกันพี่หวาน
น้าอร (แล้วน้าอรขึ้นเตียงมานอนข้างซ้ายโดยที่โต้งนอนกลาง) หลับกันหรือยังเด็กๆ
โต้ง : ยังครับแม่
น้าอร ไหนมาขอแม่กอดหน่อยสิ (น้าอรกอดโต้งโดยเอาขามาทับที่ควยโต้งทันที ดีนะหวานเอามือออกทัน) อุ้ยอะไรเนี่ย
น้าอร ลูกแม่โตเป็นหนุ่มแล้วหรอเนี่ย (น้าอรจับควยโต้งที่โคนใต้ผ้าห่ม) แหมแข็งเลยนะมีสาวๆนอนประกบหน่อยไม่ได้
แล้วลูกโต้งเอาจู๋ออกมาเล่นทำไมกันลูก
โต้ง : โต้งเพิ่งไปฉี่มาครับแม่มันเลยยังโด่อยู่
น้าอร (น้าอรรูดควยลูกชายเล่น หารู้ไม่ว่าควยของโต้งนั้นเป็นงานแล้วโดยเย็ดหีของหวานนั่นเอง)
หวาน ไหนๆโต้งจู๋โด่หรอ (หวานเปิดผ้าห่มแล้วหวานก็แกล้งพูดเล่นๆเหมือนไม่คิดอะไร แต่มือน้าอรสิรูดขึ้นลงช้าๆได้อารมณ์มากเลย)
น้าอร หวานดูสิเมื่อก่อนน้องโต้งยังจู๋เท่าหนอนชาเขียวอยู่เลย ฮ่าๆๆ แต่ดูตอนนี้สิโตเป็นหนุ่มแล้วนะเนี่ย
หวาน ไหนๆโต้งพี่ขอจับบ้างได้ไหม (หวานเอามือจับแล้วรูดที่ปลายควยของโต้งเพราะน้าอรรูดที่โคนอยู่)
โต้ง : (โต้งเสยควยอย่างคนที่เคยผ่านหีมาแล้ว หีหวานเองแหละ)
น้าอร (ตอนนี้หน้าออนหน้าแดงเหมือนเลือดจะสูบฉีดอย่างมากเลย)
น้าอร พอแล้วหวานอย่าไปแกล้งน้องมันเลย โต้งมากอดแม่แล้วหลับเถอะ (น้าอรเปลี่ยนท่าเป็นนอนตะแคงหันตูดให้โต้ง)
โต้ง : (โต้งกอดข้างหลังน้าอรทันทีโดยที่ยังไม่เก็บควยเข้ากางเกง) คิดถึงแม่จังเลยขอกอดแน่นๆนะครับ
หวาน (หวานแกล้งดึงกางเกงบอลของโต้งลงมาถึงเข่าเลยค่ะ) พี่กอดข้างหลังโต้งด้วยคนนะหนาวจังเลยดีนะที่ผ้าห่มผืนใหญ่
น้าอร คิดถึงแม่ก็กอดแม่แน่นๆสิโต้ง อุ๊ย... จู๋ลูกอย่าซนสิคะ ลูกโต้งเดี๋ยวก็ทิ่มตูดแม่กันพอดี แม่ไม่ได้ใส่ชั้นในจริงๆนะโต้ง
โต้ง : (ตอนนี้โต้งควยแข็งปั๋งเลย) จริงหรอครับแม่ผมคิดว่าแม่พูดเล่นซะอีก
น้าอร โต้งถ้าไปเจอใใครใส่กระโปรงสั้นๆแบบแม่บนรถเมล์อย่าไปยืนข้างหลังเค้านะ
โต้ง : ทำไมหละครับแม่
น้าอร ก็ถ้าเค้าไม่มีชั้นในเหมือนแม่ ผู้หญิงคนนั้นก็เอาจิ๋มอมจู๋ลูกหมดทั้งอันได้เลยหนะสิ ยิ่งจู๋ลูกแข็งแบบนี้ด้วย
โต้ง : ฮ่าๆๆ ก็ดีสิครับแม่โต้งจะได้อึบผู้หญิงเป็นซะที
หวาน จู๋โต้งยังไม่หดอีกหรอ ไหนพี่ลองจับหน่อยซิ (หวานทนไม่ไหวเลยแกล้งจับควยโต้งที่โด่แล้วรูดเบาๆ)
น้าอร ไม่ได้นะโต้งจะไปอึ๊บกับใครที่ไม่ไว้ใจไม่ได้นะเดี๋ยวติดโรคตายกันพอดี
โต้ง : (ตอนนี้ควยโต้งแนบก้นน้าอรนอกกระโปรง) ครับแม่
หวาน หวานว่าโต้งลองหัดดูสิ
น้าอร หัดอะไรกันเด็กพวกนี้นี่ลามกกันไปใหญ่แล้ว
หวาน ก็แค่เอาจู๋ถูๆก้นเองน้าอร จะเป็นไรไปแม่ลูกกันจะอายไปทำไมใช่ไหมโต้ง
หวาน (ตอนนี้หวานจับควยของโต้งแนบกับหว่างขาน้าอรจนหน้าท้องโต้งติดกับก้นน้าอรเลย)
น้าอร (น้าอรไม่พูดอะไรแต่อ้าขาให้ควยของโต้งแนบกับหว่างขาพอดี) อุ้ย..หัวกะจู๋โต้งดันกระโปรงข้างหน้าน้าเลยหวาน
โต้ง : แม่ครับผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นมันดีอย่างนี้นี่เอง
น้าอร ไม่ใช่เห็นใครใส่กระโปรงสั้นก็เอาควยไปเสียบร่องก้นเค้าแบบนี้นา
โต้ง : อูยยยยย ครับผม...
น้าอร เป็นอะไรโต้ง
โต้ง : พี่หวานรูดจู๋โต้งด้วยครับแม่
หวาน โต้งก็กระเด้าก้นเข้าๆออกๆที่ก้นแม่สิจะได้เหมือนทำกับผู้หญิงไง
โต้ง : (โต้งกระเด้าเบาๆก่อน)
น้าอร อืมมมม หวานน้าไม่ใช่พระอิฐพระปูนนะหวาน ซี๊ดดดดด (ตอนนี้น้าอรเด้งก้นสวนกับการกระแทกของโต้ง)
หวาน โต้งเห็นไหมแม่เค้าทำด้วยแล้ว
น้าอร หวานจับหยักควยโต้งมาถูที่เม็ดน้าหน่อย ซี๊ดดดดด
หวาน หวานทำตามทันที
โต้ง : อูยยยย พี่หวานๆๆ เสียววๆๆๆ ซี๊ดดดดด
น้าอร แม่ก็เสียวโต้ง อืมมมม พับบๆๆๆ
หวาน (หวานกระซิบบอกโต้งว่าให้หยุดก่อน เดี๋ยวแม่โต้งต้องอนุญาตให้เอาควยเข้าหีเค้าแน่นอน)
น้าอร หยุดทำไมล่ะโต้ง
โต้ง : หมอยแม่มันบาดจู๋โต้งอะครับโต้งพักแป็บนึงนะ
น้าอร หวานเอาหัวควยน้องมาถูที่เม็ดน้าที ซี๊ดดดด
หวาน (หวานเอาหัวควยโต้งถูที่เม็ดน้าอรสลับกับถูที่ปากรูหี)
น้าอร ซี๊ดดดด ตรงนั้นและๆๆ
หวาน (หวานรู้ดีว่าถูที่เม็ดนั้นเสียวแต่ถ้าเป็นที่ปากรูละก็กดหัวควยเข้าไปอีกนิดโต้งก็จะได้เย็ดแม่แล้วแถมที่ปากรูน้ำเยอะมากเลย
หีของหวานก็น้ำเยอะไม่แพ้น้าอรตอนนี้)
โต้ง : แม่ครับตอนนี้ผมเหมือนกับได้อึ๊บผู้หญิงขนาดไหนครับ
น้าอร นี่ก็เหมือนมากๆแล้วโต้ง โต้งทำได้ดีมากแล้วลูกแค่นี้แม่ก็น้ำแทบแตกอยู่แล้ว
หวาน (หวานจับหัวควยจ่อที่ปากรูของน้าอร) โต้งลองเอาหัวกะจู๋ของโต้งดันเสยเบาๆตรงที่พี่จ่อไว้สิพี่ว่าแม่โต้งต้องชอบแน่ๆเลย
โต้ง : ครับ ซี๊ดดดด (โต้งเสยเบาๆเท่านั้นหัวควยของโต้งก็หายเข้าไปในรูหีของน้าอรเพราะความแฉะ ของหีน้าอรนั่นเอง แต่โต้งก็รู้งานเสยเข้าเสยออกทำให้หัวควยของโต้งเข้าๆออกๆดังแจ๊ะๆ)
น้าอร ซี๊ดดดด โต้งลูกรัก พอก่อนๆ
หวาน หยุดทำไมหละน้าอรหนูกำลังช่วยโต้งอยู่เลย
น้าอร อูยยยยย มันจะกลายเป็นเย็ดน้าหนะสิหวาน ซี๊ดดด (ตอนนี้น้าอรหน้าแดงมากๆเลย)
โต้ง : ใช่พี่หวานเมื่อก็โต้งว่าหัวควยของโต้งอุ่นๆนะ
หวาน อุ๊ย ขอโทษค่ะน้าอรควยโต้งเข้าหีน้าอรไปแค่ไหนเนี่ย โต้งก็ไม่ยอมหยุดนะเนี่ยเรา
โต้ง : น่าจะแค่หัวนะแม่เพราะโต้งว่ามันอุ่นแค่ส่วนหัวเอง
น้าอร ไหนๆก็ไหนแล้วลูกโต้งแม่อนุญาตให้หัวควยโต้งทำแบบเมื่อกี้ได้ แม่ว่าโต้งเหมือนกับเย็ดกับผู้หญิงมากๆเลยนะเนี่ย
หวาน (หวานจับควยโต้งจ่อที่หีน้าอรอีกครั้ง)
โต้ง : (โต้งเสยเบาๆ)
น้าอร โต้งจับเอวแม่ไว้สิ ซี๊ดดดดด (หัวควยของโต้งเข้าออกหีน้าอรช้าๆ)
หวาน น้าอรหีหวานก็แฉะแล้วเหมือนกัน ซี๊ดดดด
หวาน โต้งกำลังทำอะไรแม่โต้งเนี่ย ซี๊ดดด พี่เห็นแล้วเสียวนะะ ซี๊ดดดดด
โต้ง : (โต้งทำอยู่สักพักน้าอรก็กระตุกเบา ) อูยยยย แม่ครับทำไมมันรัดควยโต้งจังเลยครับ
หวาน น้าอรเสร็จแล้วหรอ
น้าอร อืม
โต้ง : แม่ครับโต้งเอาหัวควยโต้งไว้แบบนี้ได้ไหมครับ
น้าอร ได้สิ แต่แม่จะหลับแล้วนะ
หวาน (หวานกระซิบถามโต้งว่าเสร็จยัง)
โต้ง : ยังเลยพี่หวานแต่โต้งได้เย็ดแม่แล้วดีใจจังเลย
หวาน เรียกว่าเย็ดกันแล้วหรอถ้าจะเรียกว่าเย็ดกันมันต้องเหมือนที่โต้งเย็ดกับพี่สิ
โต้ง : แม่โต้งคงไม่ยอมหรอกพี่หวาน
หวาน ตอนนี้หัวควยโต้งอยู่ในหีแม่โต้งใช่ไหม
หวาน พี่จะบอกให้ว่าน้าอรเค้าหลับลึกมากรู้ไหม โต้งลองเสยควยเข้าให้สุดสิพี่ว่าแม่โต้งไม่ตื่นหรอก
(หวานหลอกโต้งเล่น แต่หวานว่าน้าอรให้โต้งเอาหัวควยใส่ขนาดนี้แล้วก็ต้อมยอมให้โต้งเย็ดแน่ๆเลย)
โต้ง : อูยยย (ด้วยความแฉะของหีน้าอรโต้งเสยควยเข้าหีแม่ตัวเองอย่างไม่ยากเย็นนัก)
น้าอร อืมมมม (น้าอรครางเหมือนคนนอนหลับแต่หวานว่าน้าอรเสียวหีมากกว่า)
หวาน เสยเข้าๆออกๆเลยโต้ง พี่ว่าทางสะดวก
โต้ง : ซี๊ดดดดด พับบบบๆๆ (โต้งจับเอวน้าอรไว้แน่น)
น้าอร อืมมมม
โต้ง : พี่หวานๆ ฟังเสียงสิดังพับๆๆ เลย ตูดแม่โต้งเป็นไงน่าเย็ดดีไหม
หวาน โต้งเย็ดแม่ตัวเองพอใจหรือยังมาเย็ดกับพี่ต่อดีกว่ามาเดี๋ยวพี่จะทำให้น้ำโต้งแตกเอง
โต้ง : พี่หวานเงี่ยนควยโต้งแล้วหรอ (โต้งทำท่าจะดึงควยออกจากหีน้าอร)
น้าอร (น้าอรจับก้นโต้งไว้)ลูกโต้งๆเดี๋ยวๆๆ แม่จะเสร็จแล้วเสยมาให้ลึกๆกว่านี้ก็ได้ลูกโต้งจ๋าาา ซี๊ดดดดดด
โต้ง : อูยยยย แม่ครับหีแม่รัดควยโต้งมากเลยครับ ซี๊ดดดด แต่แม่ครับผมคิดว่าแม่หลับอยู่ซะอีกผมไม่ได้ฝ่าฝืนคำสั่งแม่นะครับ
น้าอร ซี๊ดดดด แล้วตอนนี้ลูกโต้งเสียวควยไหมลูก
โต้ง : เสียวมากเลยครับ ซี๊ดดดด
น้าอร แม่ก็เสียวหีลูกกก ซี๊ดดดดด
หวาน น้าอรรู้สึกยังไงบ้าง
น้าอร ก็เสียวหีหนะสิ ซี๊ดดดดด
หวาน หวานหมายความว่าน้าอรรู้สึกยังไงที่ควยลูกชายน้าอรเสยหีน้าอรอยู่
น้าอร ซี๊ดดดด น้ามีสุขที่สุดเลย เสียวหีมากๆๆ หวานลองยั่วพ่อของหวานแล้วเอาควยพ่อหวาน
มาเสียบหีดูสิน้าว่าหวานก็เสียวเหมือนกับน้าตอนนี้และ ซี๊ดดดดดด เสร๊จแล้วๆๆๆๆ
โต้ง : ผมก็เสร็จเหมือนกันครับ ซี๊ดดดดด (โต้งพ่นน้ำควยใส่หีน้าอร กระตุกกันทั้งคู่เลย)
น้าอร ซี๊ดดดดด ยาวๆ ทีนึง
หวาน (น้าอรกับโต้งนิ่งกันอยู่พักนึง)
โต้ง แม่ครับแล้วแบบนี้โต้งก็เย็ดแม่แล้วสิครับ
น้าอร ไม่เป็นไรลูกคราวหน้าถ้าโต้งเอาควยมาใส่หีแม่อีกโต้งก็อย่าพ่นน้ำควยใส่หีแม่ก็แล้วกัน
แม่จะไม่เรียกว่าโต้งเย็ดแม่ก็แล้วกัน แต่จะกระแทกรัวเร็วท่าไหนก็ได้นะจ๊ะลูกรัก (น้าอรหันมาจูบโต้งทีนึง)
(แล้วทั้งคู่ก็เดินไปล้างหีล้างควย แล้วก็มานอนตามเดิม)
โต้ง ผมเอาควยใส่รูแม่อีกแล้วหลับได้ไหมครับ
น้าอร ถามพี่หวานเอาเองแล้วกันว่าพี่หวานอยากให้โต้งกอดใคร
น้าอร แม่หลับจริงๆแล้วนะพรุ่งนี้ตื่นเช้า (แป็บเดียวน้าอรก็เงียบไป)
โต้ง : พี่หวานๆ(โต้งกระซิบ แล้วก็กอดหวานจากด้านหลัง)ของผมยังแข็งอยู่เลย
หวาน ไม่ต้องมาพูดเลยพี่คิดว่าโต้งจะเอามาแตกในหีพี่ซะอีก
โต้ง : (โต้งดันควยเสยเข้าหีหวานจากด้านหลัง) อืมมม
หวาน ซี๊ดดดด แข็งอยู่จริงๆด้วย แล้วจะมีน้ำพ่นใส่หีพี่หรอเสร็จไปแล้วอะ
โต้ง : งั้นผมขอแช่ควยไว้ก่อนนะเดี๋ยวผมเย็ดพี่หวานแน่คืนนี้
หวาน (ควยโต้งกระตุกหงิกๆแบบควยเพิ่งปล่อยน้ำ หวานก็กระดกก้นเบาๆให้ควยเข้าออกหีของหวานแค่นั้นก็เสียวมากแล้วค่ะ)
ผ่านไป 20นาทีโต้งก็จับเอวหวานค่ะแล้วยกที่สองก็เริ่มขึ้น น้าอรคงเหนื่อยหลับสนิทเลย
หวาน เป็นไงได้เย็ดแม่ตัวเองสมใจเลยแถมเย็ดพี่อีก
โต้ง : ผมรักพี่หวานที่สุดเลย
หวาน ถ้าพี่เย็ดกับผู้จัดการโต้งจะยอมไหม
โต้ง : ไม่
หวาน งั้นหลังจากน้าอรกลับไปพี่เอาพี่เบียร์กับพี่ฝนมานอนห้องนะ
โต้ง : โอเคครับตกลง (โต้งตกลงอย่างว่าง่าย)

Offline sarat

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: October 04, 2013, 11:30:23 pm

ลิ้งดาวโหลดง่ายๆ
DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==> http://adf.ly/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/483656