close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์ตรง กับ น้องแทม สาวไฮโซ

ประสบการณ์ตรง กับ น้องแทม สาวไฮโซ

เรื่องเสียว · 58315

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องมีอยู่ว่า แทมเป็นเพื่อนแฟนผมครับ แทมเป็นสาวไฮโซ เพิ่งเรียนจบจากมหาวิทยาลัยเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง
แทมหน้าตาน่ารัก ออกเป็นสาวสังคม หน้าตาเป็นสาวเปรี้ยว มั่นใจในตัวเองสูง ผิวขาวชอบแต่งตัว เอ็กส์ ๆ
หุ่น ก็ เป็นสาว หน้าอกใหญ่ มีเอวคอด สะโพกเวลาเดินไปมา น่าเอาควยกระแทกมากครับ แทมเป็นสาวน่ารัก
///สมัยมัธยม แทม เคยเป็นดี้มาก่อน อันนี้รู้มาจากแฟน แฟนบอกเคยเห็น แทมแลกลิ้นกับแฟนที่เป็นทอมด้วย

วันนึงผมได้มีโอกาสใกล้ชิดแทม ในงานเลี้ยงรุ่นของแฟน วันนั้นแทมเมามาก แฟนเลยสั่งให้ผมพาแทมไปส่งคอนโด
หลังจากที่ส่งแฟนที่บ้านเสร็จแล้ว ตอนแรกแฟนจะไปส่งด้วย แต่แทมบอกไม่เป็นไรหรอก ให้แฟนผมพักผ่อนเถอะ
แฟนผม ไม่ได้รู้เลยว่า ตอนนี้เพื่อนของเธอเงี่ยนมาก อยากโดน แฟนเพื่อน นั่นก็คือผมเอง กระแทกควยใส่หี...

ตอนแรกผมก็ไม่รู้หรอกครับ ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษ แต่ทุกครั้งที่มองไปที่หน้าอก ของแทม หรือ บริเวณ ขาอ่อนของเธอ
ควยผมลุกแข็งโชน แน่นจนกางเกงแทบจะปริ ใจนึงก็คิด เพื่อนแฟน แต่ความเงี่ยนมันก็ไม่เคยปราณีใครจริง ๆ
(ผมคิดว่าเพื่อน ๆ ทุกคนคงเข้าใจ)

วันนั้นผมอาสาไปส่ง แทม ระหว่างทาง แทม ก็มีสติอยู่บ้างนะครับ เธอคอยบอกทางผมตลอด ว่าไปทางไหน
คอนโดเธอ อยู่ย่านสุขุมวิท ครับ (อันที่จริงผมว่าเธอแกล้งเมามากกว่า)

ระหว่างทาง แทม สบตาผมแบบสายตาหวานเยิ้ม พร้อมด้วย ยิงประโยคมาว่า พี่เต้-----แทมสวยไหมคะ /////
ผมเลยตอบกลับไป สวยครับ แทมสวยมาก /////
แทมถามมาอีกว่า พี่เต้ แทม หุ่นดีไหมคะ ว่าแล้วแทมก็บิดตัว ทำให้ผมเห็นหน้าอกเธอภายใต้เสื้อฟิต ๆ

พอผมมองไปที่หน้าขา เหมือน แทมจงใจ บิดซ้ายขวา จนกระโปรงด้านหลัง แทบจะถึงก้น
วินาทีนี้ ผมได้แต่กลืนน้ำลาย แล้วข่มใจ ไม่ให้ตัวเองรู้สึกถลำลึกในความรู้สึกไปมากกว่านี้
ขาอ่อนแทม รวมทั้ง บั้นท้ายของเธอขาวมาก

สักพักเธอทำเป็นเอนตัวมาทางผม เธอเป่าหูผมหนึ่งทีเบาๆ ///// บอกได้คำเดียวครับ เสียวมาถึงท้ายทอย
ตอนนี้ผมรู้สึกว่าควยผมแข็งมาก และเริ่มมีน้ำเหนียว ๆ ไหลออกมาจากรูควย ของผม ////

ขณะนั้นเอง ก็ถึงคอนโด ของแทม //// แทม พูด กับผมว่า ขอบคุณนะคะ คุณ แฟน ของเพื่อนที่มาส่ง
ก่อนลงรถแทม สบสายตาผม และหอมแก้มผมเป็นรางวัล บอกได้คำเดียวครับว่าหัวใจเต้นแรง ตัวร้อนผ่าว
ในใจก็ไม่อยากคิดในทางที่ไม่ดีกับเพื่อนแฟน ผมเลยบอกกับแทมว่า พี่ขอตัวกลับก่อนนะครับ ////
แทม คว้ามือ ผมไว้ พี่ เต้------ ส่งแทมขึ้นห้องก่อนนะค่ะ แทม กลัว------- ////

ผมด้วยความที่เป็นห่วงเธอ จึงประคองเธอขึ้นไปส่ง ถึงห้อง ระหว่างประคองเธอ ผมช้อนตัวเธอจากด้านหลัง
ทำให้มือข้างนึงของผมไปโดนบริเวณอก ใต้ราวนมของเธอ ตอนนี้ ใบหน้าของเธอ ซบ อยู่บริเวณ ไหล่ของผม
กลิ่น ตัวเธอหอมหวนมากครับ มันกระตุ้นอารมณ์ทางเพศผม จนแทบจะระเบิดออกมา

ระหว่างทาง เธอทำท่าเหมือนจะล้ม ผมจึงต้องเปลี่ยนท่าประคองเธอ จับบริเวณเอว ตอนนี้ตัวผมร้อนผ่าว ไปหมด
แทบจะระงับอารมณ์ ตัวเองไม่ได้แล้วครับ พอถึงห้อง แทม ผมตัดใจ ขอตัวลา น้องแทม
//// พี่เต้กลับบ้านก่อนนะครับน้องแทม ราตรีสวัสดิ์ครับ ////

ยังไม่ทันปิดประตู น้องแทมดึงผมเข้าไปในห้อง ปิดประตูทันที น้องแทมคว้าคอผมแล้ว เขย่งตัวเธอ จูบปากผม
ผมทำตัวไม่ถูก แต่บอกได้คำเดียว ความสวยของเธอ ทำให้ผู้ชายอย่างผมอดใจไม่ได้ ผมจึงแลกลิ้นกับเธอ
สักพัก ผมเลื่อนมือข้างขวาไปจับที่ก้นของเธออย่างแผ่วเบา และลูบไล้ ///// แทมครางเบาๆ อ้าาาา หวิวจังเลยค่า พี่เต้ /////

ตอนนี้ผมไม่พูดอะไรอีกต่อไปแล้วครับ สอดมือไปที่ใต้กระโปรงของเธอจากทางข้างหลัง ค่อยๆ บีบ ค่อยๆ คลึง
พอถึงขอบกางเกงในของเธอ ผมรูดกางเกงในเธอลง กางเกงในเธอเป็นผ้าบางๆ ลื่นๆ

ตอนนี้แทมเอามือลงมา พยายามจับมือผมออกพอเป็นพิธี ผมจึงไซร้ไปที่ซอกคอของเธอ ได้ผลครับมือเธออ่อนระทวย
//// อ้า พี่เต้ แทมหวิวจังเลย //// แทมโน้มคอผมแล้วกระซิบข้างหู
//// พี่เต้ค่ะ หนูไม่เคยนอนกับผู้ชายนะค่ะ แต่กับพี่ หนูอยากให้ เพราะเพื่อนหนูบอกว่า พี่เป็นคนดี ////
(ผมคิดว่าในใจเธอคงอยากแย่งผมจากแฟนมาเป็นของเธอ แต่วินาทีไม่สนแล้วครับผมต้องเย่อ หีเธอ ให้ได้คืนนี้)

ผมเลยพูดอย่างสุภาพ น้องแทมครับ ไปที่ห้องนอนน้องแทมกันนะครับ พี่อยากเห็น ห้องนอนน้องแทม
แทมพยักหน้า ค่ะพี่เต้ หนูจะให้พี่เห็นมากกว่าห้องนอนหนูอีกค่ะ พี่เต้ที่รัก เธอกระซิบข้างหูผม

พอถึงห้องนอน ผมจับเธอนอนที่เตียงอย่างแผ่วเบา มือขวาผมลูบไล้อยู่บริเวณหน้าอกของเธอ
ส่วนมือซ้ายผมคลึงบริเวณหัวหน่าวของเธอจากภายนอก
เธอคราง //// อ้าาาา พร้อมทั้งแอ่นตัวเล็กน้อยด้วยเสียงที่ สั่นเครือ บั้นท้ายบิดไปมา

วินาทีนี้ ผมสัมผัสได้ถึงความชุ่มชื้นของหีอันอวบอูมของเธอ แม้จะแค่เพียงภายนอกก็ตาม
ตอนนี้ผมค่อยๆ บรรจงถอดชุดของเธอออก จนเหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู สดใส

ผมมองไปที่ หน้าอกของเธอเต่งตึงมากครับ แม้จะยังไม่ได้เห็นหัวนมของเธอ และมองมาที่ข้างล่าง
หีเธออวบอูม แน่นกางเกงในมากครับ เพียงแค่นี้ก็แทบจะทำให้ผมน้ำแตกได้ แม้ยังไม่ได้แตะต้องตัวเธอ

ผมจัดการปลดยกทรงเธอออก เธอเอามือทั้งสองข้างปิดนมของเธอ ตอนนี้เธอหน้าแดงกร่ำ คล้ายผลมะเขือเทศ
ผมจัดการม้วนกางเกงในของเธอออกมา ตอนนี้กางเกงในเธออยู่ในมือของผม ผมจึงเอามันดมต่อหน้าเธอหนึ่งฟอด ใหญ่
/// แทม พูด ว่า พี่เต้อ่ะลามกจัง แล้วเธอก็หัวเราะแบบน่ารัก เหมือนจงใจยั่วยวนผม

ตอนนี้ผมจึงก้มตัวลงจูบปากของเธอ แล้วก็ค่อยๆ ไล่ลงมาที่ หน้าอก ปากผมดูดนมข้างขวาของเธอ
มือซ้ายก็คอยบี้นมเธอและคอยคลึง อย่างเป็น ระยะ ๆ เธอร้องครางเบา ๆ ตลอดเวลา พี่เต้ พี่เต้ ที่รักของแทม///
ผมจึงเลื่อนตัวลงงมาต่ำกว่านั้น ตอนนี้บริเวณใบหน้าผมอยู่บริเวณ หีของเธอ

ตอนนี้หีของแทม มีรอยแยกออกจากกันเล็กน้อย และมีน้ำไหล ออกมาเล็กน้อยจากร่องสาว
ผมแกล้งเอานิ้วไปปาดไปที่ร่องสาวของเธอ เธอสะดุ้งเฮือก หันมามองผม
ผมเลยเอานิ้วโชว์ให้เธอเห็นน้ำเหนียวๆ จากร่องหีของเธอ จากนั้นผมก็เอานิ้วที่มีน้ำของเธอขึ้นมาดูด
เธออายและหลบตา ตอนนี้ผมเลยบรรจงถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก เธอมองมาที่หน้าอกที่มีกล้ามของผม
รวมทั้งควยผมที่แข็งอยู่ตอนนี้

เธอมองมาแล้วจ้องที่ตรงนั้นของผม แล้วพูดว่า จริงอย่างที่เพื่อนเธอบอกจริง ๆ ว่าควยผมใหญ่มาก ประมาณเจ็ดนิ้วครึ่งครับ
(รู้ตอนหลังจากแทม ว่าแฟนผมเล่าให้เธอฟังว่า เธอโดนผมเอาแล้วเธอติดแค่ไหน ตามประสาลูกคุณหนู
ลืมบอกไปครับ แฟนผมโดนผมเปฺิดซิง แล้วใช้ลิ้นจนเธอติดผม จนไม่ยอมไปเรียนต่อเมืองนอก)

ผมเลยกระซิบข้างหูเธอ คืนนี้พี่เต้ ขอเป็นผัวแทมนะครับ แทมไม่ตอบ หลบหน้าหนีแบบอายๆ
ว่าแล้วผมเลยบรรจงลากลิ้นไปที่รองหีของเธอ แต่ผมต้องการทรมานเธอครับ จึงลากเบาๆ ไล้ไปมา ตวัดลิ้นเล็กน้อย
เธอค่อยๆ แอ่นตัว ตอนนี้หีเธอบวมเป่งมากครับ จนรอยแยกเปิดออกเห็นเม็ดละมุด ผมเลยตวัดลิ้นไปตรงนั้นและเน้น
เธอได้ แต่ร้อง พี่เต้ พี่เต้------- แทม เสียวทรมานมากค่ะ------

ผมเริ่มตวัดแรง หน้าซุกลงไป แล้วบดขยี้โคกหีอวบอูม ตอนนี้ใบหน้าของผมเต็มไปด้วยน้ำหีของเธอ
รสชาดน้ำหีของเธอ อร่อยหอมหวานมากครับ ไม่เหม็นคาว คงเป็นเพราะเธอดูแลตัวเองดี

ผมเลยบอกแทม ช่วยพี่บ้างได้ไหม /// แทมบอกหนูไม่เคยค่ะพี่เต้ ควยผู้ชายหนูพึ่งเคยเห็นของพี่เป็นคนแรก
( ตอนแรกผมคิดว่าเธอตอแหลครับ แต่รู้ความจริงหลังตอนเอาเสร็จ ) ผมเลยบอก มาพี่สอน---
ผมค่อยๆ จับตัวเธอประคองขึ้นมา แล้วบอกให้เธออ้าปาก และทำเหมือนเวลาดูดเลียไอติม

แทมเริ่มเลีย แทมเลียเก่งมากครับ คงเป็นเพราะเธอเคยมีแฟนทอมและต้องผลัดกันเลียและดูดร่องหีของกันและกัน
เธอเลียจนถึงไข่และดูดไข่ของผม บอกได้เลยครับ ทั้งเสียว ทั้งทรมาน ทั้งเจ็บ ใครเคยโดนดูดไข่ คงจะรู้ครับ
ผมจับควยผมป้อนเข้าปากเธอ ดึงเข้าออกช้า ๆ สักพักเธอก็เริ่มดึงเข้าออกเองครับ เรื่องแบบนี้ธรรมชาติมันสอนเอง

จริงอย่างว่าครับ หญิงต้องคู่กับชาย ผมทรมานจนแทบน้ำจะทะลัก แทม ๆ หยุดก่อน น้องแทมไม่ฟังครับ
ผมกลั้นไม่ไหว ได้แต่ร้อง ซี๊ดดดด โอ้ยย------ ว่าแล้วน้ำผมแตกในปากแทม น้องแทมแทนที่จะปล่อย
เธอดูดด----- ดูดควยผมเหมือนเด็กดูดนมครับ บอกได้คำเดียวว่าเสียวสุดยอดครับ เธอดูดน้ำควยผมจนหมดลำ
ผมเลยนอนแผ่หงายครับ

คราวนี้เธอขึ้นค่อมตัวผม เอาหีมาจ่อบริเวณหน้าผม แล้วเริ่มดูดควยผม ผมก็เลียหีเธอในท่าหกเก้า
รู้ตอนหลังว่าเธอกับแฟนทอมชอบทำกันท่านี้ สักพักควยผมเริ่มแข็ง ผมเลยจับแทมนอนหงาย
แล้วเอาควย วนไปรอบๆ หี ไลท์ไปมา บริเวณนั้น ตอนนี้หีแทมเปียกแฉะไปหมดด้วยน้ำลายผม

ผมเลยค่อย ๆ บรรจง เอาหัวควยดันเข้าไป แทม มีอาการเกร็งเล็กน้อย จับมือผม แล้วพูดว่า
พี่เต้ เบา ๆ นะค่ะ แทมไม่เคยจริง ๆ ขนาดแฟนทอมจะเอาควยปลอมใส่ แทมยังไม่เคยให้เลย
(แทมบอกกับผมว่าเธอให้แค่แฟนทอมเอาไข่สั่นตรงเม็ดละมุด แต่ห้ามสอดในร่องหีไม่เคยมากกว่านั้น)

ผมดันหัวบานเข้าไป เธอเกร็ง ผมเลยก้มลงดูดหัวนมอีกรอบ ให้เธอคลาย พอเผลอผมกดควยลงไปอีก เธอสะดุ้งเฮือก
ตอนนี้ควยผมเข้าไปเกือบครึ่ง หีเธอทั้งรัดแน่นและตอด (ในใจคิดเรานี่โชคดีจริง ๆ ได้เปิดซิงทั้งแฟนและเพื่อนแฟน)
คราวนี้ผมค่อย ๆ สาวออกช้า แทมร้อง ฮือ ๆ เสียวมาก หวิวไปหมดเลย ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย

พอชักเข้าออกครึ่งลำ ประมาณ 5 นาที พอเธอเผลอผมดันสุดตัว เธอร้อง โอ้ยยยยยยยย------------------
ตอนนี้ควยผมเข้าไปเกินครึ่งแล้วครับ ตอนนี้ปากหีแทมบวมไปหมด มองดูเหมือน หีกำลังอมอะไรสักอย่าง
เพราะมันบวมเป่ง คราวนี้พอผมดึงออกมา มีน้ำแดง ๆ ไหล ออกมาและเยื่อใส ๆ ติดออกมาด้วยคล้าย ๆ วุ้น
เยื่อพรหมจารีของเธอนี่เอง...

ผมก้มตัวลงกระซิบข้างหูเธอ ให้พี่เป็นผัวแทมนะ แทมพยักหน้า แล้วบอกผมว่า ได้แทมแล้วรับผิดชอบด้วย
แทม รักพี่เต้นะ พี่เต้เป็นผู้ชายคนแรกของแทม ผมคราวนี้จึงดึงเข้าออกช้า ๆ อีกรอบแล้วค่อยๆ ซอยเร็วขึ้น
แทมเอามือจิกแขนผมไว้แน่น แล้วร้อง โอ้ย โอ้ย เจ็บ เจ็บ เสียว เสียวววว---------------------------------

พอเธอเผลอ ผมซอยแรง ดันมิดด้าม คราวนี้เธอเอามือจิกหลังผม ผมเจ็บมากครับ เพราะเล็บเธอจิกเข้าเนื้อผม
แต่วินาทีนี้ ไม่สนแล้วครับ ผมซอยเย็ดเธอแรงมาก ดัง ผับ ผับ ผับ ผับ ผับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เสียงเนื้อกระทบเนื้อ

พอช่วงท้าย ผมดึงควยออกมาหมดลำ เสียงดังบล็อค! เหมือนเวลาเปิดจุกขวดไวน์
พอเธอเผลอ คราวนี้ผมอัดลงไปมิดด้าม ดังสวบบบบ! เธอ กรี๊ด ร้อง เสียวเสียว------- เจ็บ------- ผัวขา หีแทมจะฉีกแล้ว
พอซอยเธอต่อแรงๆ เร็วๆ จนเธอพูดว่าแทมไม่ไหวแล้ว เธอเกร็งหีตอดควยผมแน่นมาก เธอกอดผมแน่นขาสั่นไปหมด

ตอนนี้เธอถึงสวรรค์แล้ว ผมเลยจูบหน้าผากเธอ อย่างนุ่มนวล ขอพี่เสร็จบ้างนะ ผมกระแทกแรงๆ โดยจับขาเธอดันขึ้น
ด้วยท่าที่ทุกๆ คนคงรู้กัน เวลาเพื่อนๆ ใกล้เสร็จ และต้องการกระแทกแฟนของตัวเองแรงๆ ตอนนี้เสียงดัง บัก บัก บัก !!!
เหมือนเขียงปังตอที่ใช้สับหมูสับ ผ่านไปสองนาที ผมร้อง แทมมมมม------- พี่ไม่ไหวแล้ว ผมกดควยผมมิดด้ามแตกใน!

ตอนนี้สบายที่สุดครับ ควยอุ่น ๆ จมอยู่ในหี ของแทม-------

พอผมดึงออกมา น้ำควยผมมีไหลออกมาจากร่องหีเธอเพียงเล็กน้อย ก็ใช่สิครับ หีโดนเปิดซิงน้ำไม่ไหลออกมาครับ
เพราะร่องกลีบยังเบียดกันอยู่มาก เธอกับผมนอนอย่างหมดแรง และกอดกัน เราหอมกันไปมาอย่างมีความสุข

แทมบอก รักพี่เต้นะ ผมเลยบอก พี่ก็รักแทมนะ เราสองคนต่างสัญญากัน จะไม่ให้แฟนของผมรู้เรื่องราวของเราสอง

/// จบครับ //// ถ้ามีคนชอบเกินสามสิบคนสำหรับเรื่องนี้ ผมจะมาเล่า เรื่องเด็ด ระหว่างผมกับแทม อีกในครั้งต่อไปครับ

/// ขอบคุณครับ ///

Offline SuperChai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
ชอบครับ ต่อๆๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10