close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียวของศรี 1-6 จบ

เรื่องเสียวของศรี 1-6 จบ

เรื่องเสียว · 91996

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ฉันนึกไม่ถึงว่าหลังจากที่เขียนประสบการณ์ตอนที่ 1 มาให้ อ่านกันจะได้รับการต้อนรับอย่างดียิ่ง มีอี-เมล์เข้ามาหาฉันมากมายเชียวค่ะ ฉันต้อง print ออกมาแล้วช่วยกันอ่านกับสามีคนไทยของฉัน สามีคนนี้คือคนแรกที่ฉันแต่งงานด้วย และประสบความล้มเหลว แต่แล้วชะตาชีวิตก็บันดาลให้เราได้กลับมาใช้ชีวิตคู่กันอีกครั้ง ซึ่งฉันจะเล่าให้ฟังในตอนต่อๆไปตามลำดับ เรื่อง…หากใครไม่ติดตามโดยตลอดจะขาดตอนและจับต้นชนปลายไม่ถูก..เรื่องของฉันยังมีอีกหลายตอนค่ะ เพื่อนๆหลายท่านที่เมล์เข้ามา อย่าเพิ่งน้อยใจนะคะที่ฉันเงียบไป…ฉันจะตอบไปค่ะ…แต่ตอนนี้คอมฯของฉันมันเกิดขัดข้องบางอย่างต้องส่งซ่อมกันนิดหน่อย สามีของ ฉันเขาก็ชอบค่ะและใจกว้างในเรื่องเซ็กส์พอสมควร ฉันคิดว่าฉันควรจะเริ่มเรื่องต่อจากตอนก่อนนี้ได้แล้ว ตอนนี้เป็นตอนที่ 2 ฉันให้ชื่อ ตอนว่า "บันทึกสวาท" ค่ะ….ทำความเข้าใจก่อน
นะคะว่าช่วงตอนของเรื่องตอนนี้ฉันยังไม่เจอกับสามีคนเดิมของฉัน มันเป็นช่วงที่ฉัน เพิ่งเลิกกับเพื่อนชายอเมรนิกันที่ชื่อ "ไมค์" มาได้ไม่กี่เดือน…ฉันยังเหงาค่ะ……อ่านต่อจากตอนที่แล้วกันเลยนะคะ…… หลังจากฝนหยุดตก ในตอนบ่ายจัดเกือบเย็นของวันนั้น ฉันก็ขับรถออกจากอพาร์ตเมนท์มุ่งหน้าสู่ถนนฮอลลีวูดซึ่งอยู่ห่างจากที่พักของฉันเพียงแค่ 6 ไมล์ใช้ เวลาประมาณ 10-15 นาทีก็ถึงย่านนั้น ฉันขับตรงดิ่งไปยังบริเวณที่มีร้านขายของปลุกเซ็กส์และโรงหนังโป๊ตั้งกันเรียงรายหลายแห่งหา ที่จอดรถได้แล้วก็เดินเข้าไปที่เซ็กส์ช้อปร้านหนึ่งที่ดูจะใหญ่กว่าเพื่อนในละแวกนั้น เขาเก็บค่าผ่านเข้า 3 ดอลลาร์ซึ่งเป็นการเก็บแบบกิน เปล่าล่วงหน้า สาเหตุเพราะมีคนที่เข้ามาในร้านมากมาย
แต่ไม่ยอมซื้ออะไร นอกจากมาเปิดหนังสือโป๊นานาชนิดที่วางเรียงรายนับร้อยๆ บนชั้นวางเพื่อดูรูปภาพ ร้านหนังสือในอเมริกาทุกแห่งจะไม่หวงห้ามลูกค้าในการเปิดอ่านหรือดูภาพ จะยืนอ่านนานแค่ไหนหรือ อ่านกระทั่งจบเล่มก็ไม่มีใครว่า บางร้านขายหนังสือทุกชนิดที่ใหญ่มากๆราวกับห้องสมุดถึงกับมีเก้าอี้และโต๊ะไว้ให้ลูกค้าได้นั่งอ่านฟรีๆ เสียด้วยซ้ำ แต่สำหรับเซ็กส์ช้อป ที่ฉันก้าวเข้ามานี้ไม่มีเก้าอี้ให้นั่งและที่ต้องเก็บเงินค่าผ่านเข้าก็เพื่อเป็นค่าปกหนังสือช้ำหรือชำรุดเสียหาย เงินค่าผ่านเข้า 3 ดอลลาร์นี้ลูกค้าจะรับคืนได้ก็ต่อเมื่อซื้อสินค้าหนึ่งอย่างจากทางร้าน ใครที่ไม่ได้ซื้ออะไรเพียงเข้ามาดูหรือเปิดหนังสือ อ่านก็เท่ากับเสียเงินค่าเปิดดูหนังสือ 3 ดอลลาร์…ฉันว่ามันก็แฟร์ดีแล้ว
สำหรับธุรกิจเซ็กส์ช้อปในเซ็กส์ช้อปนี้นอกจากจะมีหนังสือโป๊ทั้ง ของอเมริกันและของประเทศ แถบยุโรปวางเรียงรายบนหิ้งสำหรับจำหน่ายแล้ว ยังมีอุปกรณ์ปลุกเซ็กส์ชนิดต่างๆมากมายวางโชว์ไว้ในตู้ บ้างก็ใส่ซองพลาสติกใสแขวนไว้บนแผงข้างฝาเต็มไปหมด ซึ่งส่วนมากจะเป็นอุปกรณ์ปลุกเซ็กส์สำหรับผู้หญิงคืออวัยวะเพศชายเทียมที่ ทำด้วยยางมีขนาดต่างกันและต่างประเภทกันด้วยฉันเดินตรงไปที่แผงหนังสือโป๊เนื่องจากชอบเหมือนกัน ผู้ชายชอบได้ผู้หญิงก็มีสิทธิ ชอบได้เหมือนกันนี่คะ…..ที่แผงหนังสือนั้นมีชายต่างวัยและสาวบางคนยืนเปิดหนังสือโป๊ออกอ่าน และดูรูปภาพกันอย่างคร่ำเคร่ง…อ๋อ.. ไม่มีใครสนใจใครหรอกค่ะ ไม่ว่าชายหรือหญิงในอเมริกานี่มีสิทธิเท่าเทียมกัน
… อเมริกาเป็นดินแดนแห่งเสรีภาพอยู่แล้ว ใครจะทำอะไร ไม่มีใครสนใจใคร อย่างดีก็แค่ชำเลืองตามองนิดหนึ่งแล้วก็ก้มหน้าดูรูปในหนังสือต่อไป ดังนั้น ฉันจึงไม่จำเป็นต้องกลัวสายตาของผู้หนึ่ง ผู้ใดจะคอยจับจ้องมองฉันเป็นหญิงประหลาดหรือเป็นหญิงบ้าเซ็กส์…..ฉันเดินเข้าไปหยิบสมุดภาพการร่วมรัก ของประเทศสวีเดนเล่ม หนึ่งออกมาเปิดดูอย่างไม่ค่อยจะให้ความสนใจเท่าไรนัก….สิ่งที่ฉันสนใจกว่ากลับกลายเป็นอเมริกันหนุ่มคนที่ยืนถัดจากฉัน เขาเป็น ชาวอเมริกันคะเนอายุประมาณ 25-26 ปี มีหน้าตาคมสัน หนวดเคราถูกโกนไว้อย่างเรียบร้อยและเกลี้ยงเกลา จนเห็นรอยเขียวเข้มทั้งสอง แก้มคาง โอ….ฉันชักนึกชอบเขาขึ้นมาซะแล้ว …. เมื่อแรกที่ฉันเดินมาหยุดยืนข้างเขาๆเ
พียงปรายหางตามองมาที่ฉันแวบหนึ่งเท่านั้นแล้ว ก้มดูหนังสือในมือต่อไป ฉันสังเกตเห็นในซอกแขนของเขาหนีบแฟ้มเอกสารปึกหนึ่งอย่างหมิ่นเหม่ หมิ่นเหม่ชนิดที่แผ่นกระดาษเอกสาร แลบออกมานอกแฟ้มเหมืทอนจะหล่นเสียให้ได้ ฉันคิดว่าถ้าเขาขยับแขนอีกนิดเดียว เจ้าเอกสาร 2-3 แผ่นนั้นต้องหลุดร่วงลงมาแน่ๆ ฉัน ขยับจะเข้าไปเตือนเขาด้วยความหวังดี แต่สิ่งที่ฉันคาดคิดไว้มันกลับบังเกิดขึ้นเสียก่อน……เมื่ออเมริกันหนุ่มคนนั้นหมุนตัวกลับเพื่อจะเดิน ออกจากร้าน กระดาษเอกสาร 2-3 แผ่นนั้นก็หลุดร่วงลงมาจากแฟ้มโดยที่เจ้าของไม่ทัน
รู้สึกตัว ฉันยืนมองเอกสารที่ร่วงลงอยู่กับพื้นอย่าง ไม่รู้ว่าจะตัดสินใจอย่างไร ขยับปากจะบอกเขาก็ไม่รู้ว่าอะไรเข้ามาสกัดเสียงในลำคอให้เหือดแห้ง ครั้นเมื่อรวบรวมสติได้ในอึดใจเดียวจะ ร้องบอก เขาก็ผลักประตูร้านเดินออกไป ฉันก้มลงเก็บเอกสารนั้นขึ้นมาใช้สายตาลากผ่านข้อความ ที่เขียนด้วยลายมือเป็นภาษาอังกฤษ อย่างลวกๆ …..แล้วหัวใจของฉันก็ต้องเต้นแรง รีบพับเอกสารปึกนั้นเก็บใส่กระเป๋าถือ ความพลุ่งพล่านของอารมณ์เริ่มกระพือขึ้นมาตาม ความตั้งใจแต่แรกที่เข้ามาในร้าน…… ฉันวางหนังสือแล้วเดินไปที่ตู้โชว์ สารพัดเครื่องปลุกเซ็กส์ในนั้น…..มีของเทียมรูปอวัยวะเพศชาย หลากหลายชนิดและหลายขนาด ทั้งใหญ่ กลาง เล็ก ชนิดที่มีปุ่มปมรอบท่อนยางก็มีให้เลือก
หลายแบบฉันเห็นแล้วก็ต้องหลับตาสูดลม หายใจเข้าปอดลึกๆ นึกสร้างภาพไปว่า ถ้าหากเจ้าท่อนยางอันเต็มไปด้วยปุ่มปมนั้นได้สอดใส่เข้าไปในรูสวาทช่องสวรรค์ของฉันละก็…… โอ…มันคงจะเข้าไปครูดเกาผนังหลืบภายในให้บังเกิดความเสียวซ่าน อย่างล้นหลามเป็นแน่…มองไปที่อีกอันหนึ่งมีแผ่นกระดาษอธิบาย สรรพคุณว่า สามารถขยับเขยื้อนท่อนส่วนหัวให้ส่ายไปมาได้ด้วยพลังแบตเตอรี่ 2 ก้อนเล็กๆ และยังสามารถฉีดน้ำด้วยความแรงพอ ประมาณให้ออกจากปลายท่อได้เพราะมีถุงน้ำเล็กๆห้อยอยู่ให้ผู้ใช้ได้บีบมันออกมายามที่ต้องการ ปร
ะหนึ่งน้ำกามที่ฉีดพ่นออกมาตาม ธรรมชาติฉันตัดสินใจเลือกซื้อเจ้าท่อนเทียมแบบหลังนี้ด้วยราคาที่แพงพอสมควร ฉันรู้ดีว่าถึงแม้ว่าราคามันจะแพงยิ่งไปกว่านี้แต่หาก มันสามารถให้ความสุขทางเพศแก่ฉันได้อย่างเต็มที่ละก็…เท่าไรก็ไม่ว่า..ฉันไม่แคร์ที่จะจ่ายเงินได้อย่างฟุ่มเฟือย เพราะทางบ้านฉันมี ฐานะที่ร่ำรวยพอที่พ่อแม่ฉันจะส่งเสียให้ได้ทุกเดือน แม้ว่าฉันจะมีรายได้จากงานชั่วคราว (งานพาร์ทไทม์) ทำแล้วก็ตาม ท่อนลึงค์เทียม ที่ฉันเลือกซื้อมีขนาดเหมาะมือ ไม่ใหญ่เท่ากับของไมค์มากนัก ความยาวของมันประมาณ 6 นิ้วเศษๆ ฉันเลือกเอาชนิดที่มีปุ่มปมรอบท่อน เพราะคิดว่านอกจากมันจะเคลื่อนไหวโดยการส่ายท่อนหัวไปมาได้ในช่องสวรรค์ของฉันแล้ว ไอ้ปุ่มปมรอบๆท่อ
นนี้มันน่าจะช่วยกระตุ้น ความรู้สึกให้มีรสชาติมากยิ่งขึ้น ฉันตรงดิ่งกลับอพาร์ตเมนท์โดยไม่ได้แวะที่ใดพร้อมกับความกระหายใคร่รู้รายละเอียดในเอกสารนั้น หลังจากได้อ่านผ่านๆไปอย่างลวกๆตอนที่เก็บได้ครั้งแรก…..ทันทีที่เข้าในห้องพักปิดประตูล๊อกอย่างดีแล้ว ฉันปลดเสื้อกระโปรงออก จากร่างกายให้เป็นอิสระเหลือเพียงบราเซียร์สีเนื้อตัวน้อยที่ปิดบังเต้าอวบทั้งคู่จนเนินล้นทะลัก กับกางในบางตัวจิ๋วกระโดดขึ้นบนเตียง ครึ่งนั่งครึ่งนอนบนฟูกหนาหลังพิงหมอนที่หัวเตียงพร้อมกับหยิบเอกสารปึกนั้นออกมาเปิดอ่านอย่างตั้งใจ มันเป็นข้อความภา
ษาอังกฤษที่ เขียนด้วยลายมือ แต่ไม่เกินความสามารถของฉันหรอก เพราะความรู้ทางภษาอังกฤษของฉันอยู่ในระดับสูงพอสมควรที่จะอ่านพูดหรือ เขียนได้อย่างไม่ติดขัดนักข้อความในเอกสารปึกนั้น….ฉันอ่านเพียงสี่ห้าบรรทัดก็พอจะบอกได้ว่ามันเป็นบันทึกความทรงจำ ประเภท ไดอารี แต่ว่ามันมีความพิเศษตรงที่…… …มันเป็นบันทึกสวาท…… บันทึกสวาทที่ผู้เขียนๆเล่าประสบการณ์ทางกามกับเพื่อนสาวคนหนึ่ง จะเขียนขึ้นด้วยเจตนาใดก็สุดที่ฉันจะเดาได้ ข้อความสำนวนในนั้นถูกเขียนไว้อย่างละเอียดประหนึ่งนิยายประโลมโลกย์ประเภทหนังสือ เรทเอ๊กซ์ที่มีอยู่ในบ้านเรา และนี่ก็เป็นต้นแบบตัวอย่างที่ทำให้ฉันลอกเลียนมาเขียนเป็นประสบการณ์ให้เพื่อนๆได้อ่านไงคะ… เพื่อนๆ
จะ เชื่อมั้ยคะว่า… ข้อความในบันทึกนั้นมันสามารถสร้างความหวั่นไหวในจิตใจและอารมณ์ของฉันให้สั่นระทึกพุ่งพล่านไปด้วยความใคร่ อย่างถึงขีด ฉันจะถ่ายทอดข้อความในบันทึกนั้นให้เพื่อนๆได้อ่านต่อไปนี้นะคะ…บันทึกนั้นเริ่มข้อความในบรรทัดแรกว่า…………"หากจะ นับผู้ชายที่โชคดีในโลกนี้ ก็คงต้องมีผมรวมอยู่ด้วยคนหนึ่งละ ที่ได้มีโอกาสร่วมสวาทกับสาวสวยบริสุทธิ์ไร้เดียงสาอย่างที่ผมเองก็คาด ไม่ถึง พระเจ้าช่วย…ผมไม่เคยคิดเลยว่า จะยังมีผู้หญิงสาวบริสุทธิ์อายุ 20 ปีหลงเหลืออยู่ในดินแดนนี้อีกหรือ? ผมสาบานได้ว่าผมไม่มีจิต ใจให้ร้ายแก่ผู้หญิงทั้งโลกเลย เพียงแต่จากประสบการณ์และสังคมที่ผมได้ผ่านมามันสอนผมอย่างนั้น ประสบการณ์ครั้งนี้มันประทับใจ ผมจ
นต้องบันทึกไว้เป็นอนุสรณ์… ขอพระผู้เป็นเจ้าจงเป็นพยานเถอะ… ผมกับแมรี่เป็นแค่เพื่อนกันมาโดยที่ผมไม่เคยแม้แต่จะคิดล่วงเกิน เธอให้เกินเลยไปกว่าความเป็นเพื่อนผมรักเธอเสมอด้วยความเป็นเพื่อนสนิทจริงๆคนหนึ่งเท่านั้นเอง แมรี่เป็นคนน่ารัก ผิวขาว อวบอัดไป ทุกส่วนสัดของร่างกาย มีเสน่ห์ยวนยั่วให้ชายเกิดความใคร่ในตัณหาราคะอย่างเป็นธรรมชาติโดยที่ตนเองไม่รู้สึกตัวเสียด้วยซ้ำผมไม่ ทราบเหมือนกันว่า แมรี่รอดพ้นจากเงื้อมมือของกามตัณหามาได้อย่างไรกระทั่งขณะนี้เธออายุ 20 ปีเข้าแล้ว!! หรือ… จะเป็นเพราะว่าเธอ วางตัวไม่สนิทสนมกับเพื่อนชายคนไหนในเชิงชู้สาวเป็นพิเศษ นอกจาก…ผม..ใดพียงคนเดียว ซึ่งเราสองคนรู้จักกันมาเพียง 2 เดือนเท่า นั้นแต่ก็รู้สึ

กราวกับว่าได้คบกันมาเหมือน 10 ปี ผมมองเห็นในความอวบอัดของแมรี่ แต่…นั่นไม่ได้หมายความถึงผมอยากร่วมรักกับเธอ… เธอไม่ใช่ผู้หญิงในทัศนะของผม แต่แล้ว….ผมก็ต้องตกเป็นเหยื่อกามราคะกับแมรี่อย่างที่ผมไม่ได้ตั้งใจ ขอพระเจ้าจงเป็นพยาน…ผมไม่ ได้ตั้งใจจริงๆที่จะเสพสุกกับเธอ เพียงแต่ว่า… แมรี่เป็นฝ่ายเรียกร้องขอจากผมเพราะความไร้เดียงสาของเธฮที่แอบไปเห็นเพื่อนบ้านร่วม รักกันกลางสนามหลังบ้านอย่างบังเอิญ วันนั้นหลังจากเลิกงาน แมรี่เอ่ยปากชวนผมไปเที่ยวต่อ เธออ้างว่ารู้สึกเหงาไม่อยากกลับบ้านเร็ว เหมือนทุกวั
น ประการสำคัญเธอมีบางสื่งบางอย่างที่จะขอปรึกษาผม ผมชวนเธอไปบ้านของผมเพื่อปรึกษาความที่เธอต้องการ ผมเลือก สถานที่เป็นบ้านของผมเพราะผมเป็นคนโสดที่นี่คงเงียบสงบและเหมาะที่จะสนทนาปรึกษาหารือกัน ด้วยคำถามแรกที่แมรี่ถามผมทำให้ ผมแทบช็อกเพราะไม่คิดว่าจะเป็นคำถามของผู้หญิงที่ชื่อแมรี่ซึ่งนั่งอยู่ตรงหน้าผมขณะนี้ แมรี่ถามผมว่า…การที่ผู้หญิงกับผู้ชายร่วมรัก กันนั้นมีความสนุกเพียงใด เธอเล่าให้ผมฟังว่า เธอเห็นหนุ่มสาวซึ่งเป็นสามีภรรยาอยู่บ้านรั้วติดกับบ้านเธอ..ร่วมรักกันกลางสนามหญ้า หลังบ้านอย่างเปิดเผยในเย็นวันหนึ่ง เธอเห็นโดยมิได้ตั้งใจขณะที่เธอปีนขึ้นไปบนต้นแอปเปิ้ลข้างรั้วบ้านซึ่งอยู่ชิดติดกัน และเธอบอกว่า เธอได้ยินเสียงลมห
ายใจของทั้งคู่เป่ารดใส่กันอย่างรุนแรง ในขณะที่ร่างกายเปลือยเปล่าของคนทั้งสองทาบทับโขยกใส่กันราวกับบ้าคลั่ง ได้ยินเสียงเขาพร่ำเพ้อใส่กันด้วยภาษาที่แปลกหูฟังดูแล้วมันช่างหยาบคายมากสำหรับเธอ แต่เธอก็ยอมรับว่าเธอรู้สึกถึงอารมณ์เหล่านั้นที่ มีค่อยๆบังเกิดขึ้นกับตัวเธอเองอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน..เธอบอกว่ามันรู้สึกคันยุบยิบในช่องคลอดจนเธอต้องเอามือล้วงเข้าไปใต้กระโปรง พร้อมกับแตะที่เนินเนื้อตัวเองแลัวรู้สึกว่ามีน้ำอะไรบางอย่างเหนียวๆไหลเยิ้มออกมาจากช่องคลอดของเธอ เธอบอกว่าเธอได้เห็นอวัยวะ ของฝ่ายชายที่ยาวใหญ่ขมึงทึงดูน่ากลัวกำลังกระแทกพุ่งเข้าใส่ในช่องโพรง ของฝ่ายหญิงที่นอนอ้าขาถ่างสุดเหยียดอย่างน่าหวาดเสียว จนเธออดระทึกใ
จตามไปด้วยไม่ได้ และยามเมื่อเธอใช้มือลูบคลำของเธอบ้างก็บังเกิดอารมณือย่างเต็มที่จนต้องถูไถมือไปมากับร่องแคมตัว เอง จนกระทั่งมาถึงจุดหนึ่งที่เธอรู้สึกเสียวซ่านสุดขีดจนมือไม้อ่อนแทบจะพลัดตกลงมาจากต้นแอปเปิ้ล "เธอช่วยไขปัญหาเหล่านี้ให้ฉัน หน่อยได้ไหม..คริส" แมรี่ขอร้องผมหลังจากเล่าเรื่องจบ ผมรู้สึกกระอักกระอ่วนในช่องท้อง ไม่รู้ว่าจะตอบเธออย่างไรดี เธอกลับเร่งเร้าให้ ผมตอบพลางกระโดดเข้าโถมทับผมพร้อมกับวิงวอนให้ตอบปัญหา"คริส..เธอเป็นเพื่อนที่ดีของฉัน ได้โปรดเถอะ ตอบฉัน หรือทำให้ฉัน รู้บ้างว่ามันเป็นอย่างไร…ฉันอยากรู้จริงๆนะ" หน้าอกหน้าใจอันอวบอัดของแมรี่เลียดอยู่กับอกผม จนผมพลุ่งพล่านในอารมณ์พยายามหัก ใจข่มความรู้สึกแล้วตอบเธอ"แมรี่…คุณฟังผมนะ…มันไม่ดีหรอกสำหรับคุณที่จะมารุกเร้เาเอาคำตอบในปัญหานี้กับผม มันจะทำให้คุณ เสียหายมากนะ"
"ฉันไม่แคร์…ไม่เป็นไรหรอกคริส…เพราะฉันอยากรู้ว่าการร่วมรักมันเป็นอย่างไร มีรสชาติแค่ไหน พวกเขาจึงต้องพน่ำ เพ้อภาษาหยาบๆอย่างนั้นออกมา ฉันอยากรู้ว่าถ้ามันเกิดขึ้นกับตัวฉัน ฉันจะเป็นอย่างพวกเขาหรือไม่" ใจของผมเต้นไม่ส่ำแล้ว!! กลิ่นกาย สาวของแมรี่ที่เย้ายวนอยู่แค่ปลายจมูก ประกอบกับเนื้ออูมอวบใหญ่ของเต้านมสองข้างก็ท้าทายให้สูดดม เบื้องล่างบริเวณสะโพกอันกว้าง ใหญ่ของแมรี่นั้นเล่า….ด้านหน้าอันเป็นบริเวณที่ตั้งของเนินเนื้อรูปสามเหลี่ยมกดทับอยู่บนหน้าขาทั้งสองข้างของผมจนรู้สึกได้ถึงการตื่น ตัวของ"ไอ้นั่น"ของผมที่มันแข็งขึงขึ้นมาทันทีแทบจะดันให้ทะลุเป้ากางเกงออกมา ผมตัดสินใจในนาทีนั้น!!! "คุณอยากรู้จริงๆหรือ…ถ้า เช่นนั้นคุณต้องถอดเสื้อผ้าออกให้หมดก่อน" ผมตัดสินใจแล้วที่จะต้อง"จัดการ"กับแมรี่ แม้ว่าเธอจะเป็นเพื่อนที่ดีของผมก็ตาม แต่เรื่อง ของกามตัณหาราคะ
หากปล่อยให้มันครอบงำแล้ว มันจะไม่เคยยกเว้นให้ใคร และผมคิดว่าตัวเธอเองก็ปรารถนาคล้อยตามเช่นนั้น แมรี่ลุก ขึ้นจากการกดทับผมแล้วรีบถอดเสื้อผ้าออกจากร่างกายอย่างรวดเร็ว ยามเมื่อเนื้อตัวของเธอเปลือยเปล่า…โอ…ให้ผมตายดับไปต่อหน้า…. ทรวดทรงองค์เอวของเธอช่างงามจริงๆนับตั้งแต่ใบหน้าซื่อที่ไร้เดียงสาของเธอ ดวงตากลมโตสีฟ้าที่ฉายแววช่างสงสัย จมูกโด่งเรียว รับกับริมฝีปากบางเฉียบได้รูปน่าจูบเป็นยิ่งนัก นมของข้างของเธอก็อวบอัดครัดเคร่ง ปลายจงอยเป็นสีชมพูเรื่อน่าดูดเม้มเสียนี่กระไรถัด ลงมาเป็นลาดหน้าท้อ

งที่นวลเนียน กระทั่งถึงเนินเนื้อที่โคกนูนปกปิดด้วยเส้นขนสีน้ำตาลอ่อนนุ่มราวกับเส้นไหม ไม่ดกหนาจนปิดรอยผ่า ที่เป็รเส้นแยกรูปสามเหลี่ยมคว่ำหน้ารอยแยกของโคกเนื้อนูนนูนปิดสนิท แสดงให้เห็นว่ายังไม่เคยผ่านการล่วงล้ำของสิ่งใดเข้าไปผมอด ใจไม่ไหวแล้ว…..โถมเข้ากอดฟัดจนแมรี่ตกใจปัดป้องพัลวันปากพร่ำร้องด้วยความตระหนก "โอว์..โอว..คริส..คุณจะทำอะไรฉัน?" "ผม กำลังจะทำอย่างที่คุณต้องการไงล่ะแมรี่…มาซิ…เรือนร่างของคุณเย้ายวนจนผมอดใจไว้ไม่ได้แล้ว" พร้อมกัน..ผมก็กอดรัดฟีดเหวี่ยงแมรี่ อย่างมันเขี้ยว ปากของ
ผมประทับจูบลงบนปากบางของแมรี่ สอดลิ้นเข้าไปกระหวัดเกี่ยวกับลิ้นของเธอ ครู่เดียว…..แมรี่ก็สอดลิ้นเข้าปาก ผมเป็นการโต้ตอยบ้างอย่างเรียรรู้โดยธรรมชาติ ถอนปากจากแมรี่แล้วผมก็รุนร่างเธอให้เอนพาดหงายลงกับเตียงนอนโดยที่เอวของเธอ พาดอยู่กับขอบเตียงปลายเม้าห้อยเรี่ยกับพื้นห้อง ลักษณะเช่นนี้ เนินนูนของแมรี่ก็ผงาดเด่นขึ้นมายั่วยวนกวนกามอย่างช่วยไม่ได้ ผมโถม เข้ากอดฟัดแมรี่ ซุกใบหน้าลงกับซอกคอสูดดมความหอมจูบไซร้ลงมาระหว่างสองเต้าอันเต่งตึง เวียนจูบจากฐานเต้าเรื่อยขึ้นมาจนถึง ปลายยอดแหลมสีชมพู แมรี่สะท้านกายเยือกห่อตัวสูดปากด้วยความเสียว "โอว…คริส…ฉันบอกไม่ถูกว่ามันเป็นอย่างไร…เธอทำให้ฉัน สะท้านไปหมดแล้ว" ผมใช้ป
ากอมยอดแหลมของหัวนมแล้วใช้ลิ้นวนรอบเม็ดยอดนั้นสลับกันไปมาทั้งสองเต้า แมรี่ครางอู้ด้วยความสยิว โอ..โอ..คริส…ฉันรู้สึกเสียวสบายอย่างไม่เคยเป็มาก่อน เธอช่างเข้าใจทำได้ดีจริงๆ" สะโพกผายของแมรี่ไม่ได้หยุดนิ่งเสียแล้ว หากแต่มัน เคลื่อนไหวสะท้อนขึ้นลง เหมือนกับมีอะไรบางอย่างดันมันเอาไว้ สองมือของเธอโอบกอดหัวของผมไว้แน่น อย่างกับจะให้ใบหน้าของผม ฝังเข้าไปเป็นเนื้อเดียวกับเนื้อของเธอ ผมไล้ใบหน้าเรื่อยลงมาจากเต้านมอันอวบอิ่มถึงหน้าท้องอันลาดงาม พร้อมกับปลายลิ้นฉกเลียโน มเนื้อจนถึงหลุมสะดือ แมรี่
แขม่วท้องเป็นลอนด้วยความเสียวกระสันปากก็ครวญครางบ่งบอกความสุขเสียงกระท่อนกระแท่น "คริส… อ๊าว…ฉัน…ฉัน..เสียวเหลือเกิน..โอ..ซี๊ด…มันเพิ่งแค่เป็นการเริ่มต้นใช่ไหม?" ผมไม่ตอบแต่ใช้ลิ้นวนรอบสะดือของแมรี่อยู่ครู่หนึ่ง ก็เลื่อน มันลงมาถึงโคกเต่าอันอวบนูน ไล้เลียเส้น ไหมสีน้ำตาลอ่อนนุ่มไปมา เต่าเฉาะของแมรี่นูนเนินอยู่แล้ว ยามเมื่อนอนหงายพาดกับขอบเตียง เช่นนี้ มันยิ่งโหนกเด่นขึ้นมาอย่างมากผมไล้เลียไปรอบๆเนินเนื้อสามเหลี่ยม แมรี่ถ่างขาแยกออกจากกันอย่างไม่รู้สึกตัว ทำให้ปลายลิ้นของ ผมสามารถชำแรกผ่านซอก
กลีบเล็กทั้งสองข้างได้อย่างถนัดถนี่บางครั้งผมไล้เลียขึ้นเหนือเนิน ปลายลิ้นกระทบเข้ากับเม็ดเสียวของเธอบั้น เอวของแมรี่กระดกขึ้นตอบ รับอย่างรวดเร็วพร้อมกับเสียงคราง"ซี๊ด…คริสจ๋า…เธอเลียถูกเม็ดนั่นของฉันแล้วละ…อูยยย…มันเสียวสิ้นดี… แต่…แต่….ฉันชอบค่ะ…ซี๊ด.ด..ด…..เลียอีกซีคะ…เลียหนักๆ…อูย…โอยยย…ซี๊ดดด์…..ใจฉันเหมือนกับจะขาดเพราะลิ้นของเธอ…โอยย… ซี๊ดดด..ซ… ซี๊ดด์…..ว้ายยยยย…..คริสจ๋า…เธอดูดฉัน… อูวว์…ดีจริง..ดูด..ดูดอีกซิคะ…" แมรี่ร้องลั่น เมื่อผมเม้มเอาเม็ดละมุดของเธอเข้า ไปในปากแล้วดูดจ๊วบๆเหมือนคนกระหาย สองมือของแมรี่ขยุ้มเส้นผมบนหัวของผมพร้อมกดใบหน้าของผมให้แนบแน่นกับโคกของเธอ ผมสังเกตเห็นน้
ำเมือกใสไหลซึมออกมาตามซอกหลืบและขอบแคมสีแดงระเรื่อของแมรี่ มันแสดงให้รู้ว่า บัดนี้เธอเกิดอารมณ์เงี่ยนง่านขึ้น มาอย่างเต็มที่แล้วสมควรแก่การที่จะงัดของผมขึ้นมาสอดใส่"โอย.ย.ย..คริสจ๋า…แมรี่เสียวจังเลย.ย.ย….เธอดูดของฉันจนฉันแทบขาดใจ ตายเพราะแรงร้อนรักอยู่แล้ว… ซี๊ดดด…..ซี๊ด…-อูย.ย.ย.. .ฉันรู้แล้วว่าคนเราร่วมกันมันคงอร่อยอย่างนี้นะ…นี่เพียงแค่เริ่มต้นใช่ไหมคริส… ซี๊ดดด..อาวว….." "เธอจะยิ่งสนุกกว่านี้…..แมรี่…ต่อเมื่อผมเอาไอ้หนูของผมมุดเข้าในช่องของเธอ " "หรือคะ….ซี๊ดดด…ไหนล่ะ…ไอ้หนู ที่คุณพูดถึงน่ะ…อูยยย์…ซี๊ดดด์… เสียวเหลือเกินเอาไอ้หนูของคุณออกมาซิคะ…ซี๊ด.ด.."ผมรีบปลดกางเกงยีนส์ออกจากร่าง ปล่อยให้อาวุธ อันแข็
งแกร่งอวบใหญ่ดีดผึงออกมา แมรี่เหลือบตาขึ้นมองแล้วสูดปากคราง"โอ.ใช่แล้ว…คริสขา…ท่อนนี้แหละที่ฉันเห็นคนข้างบ้านเขา กระทุ้งใส่เมียของเขา…ซี๊ดดด์…คริส…รีบกระทุ้งให้แมรี่บ้างซีคะ …แมรี่อยากรู้ว่ามันจะอร่อยสักแค่ ไหน..ซี๊ดดด์…" "ได้ซิ..แมรี่จ๋า…ผม จะกระทุ้งคุณด้วยท่อนนี้แหละ" ผมคำรามสนองความต้องการของแมรี่ด้วยเสียงแหบแห้งออกมาในลำคอ "ค่ะ..เร็วๆซิคะ..ซี๊ดดด…แมรี่ จะแย่เต็มท
นแล้วอูยยย…ซี๊ด.ด.ด…อืมม์…เดี๋ยวนี้แมรี่รู้แล้วละว่า คนเราเวลาอยากสุดขีดขึ้นมาเขามักพูดภาษาออกมาอย่างโจ๋งครึ่มอย่างนี้.. มันให้อารมณ์ดีนะ….ซี๊ดดด…คริส…ซี๊ดดด…โอย.ย.ย..เอาแมรี่เสียทีเถอะ…" ผมจ่อหัวน้องชายแท่งใหญ่ของผมเข้ากับริมแคมของเธอ แล้วค่อยๆดัน เข้าไป แค่เพียงหมวกบานที่หัวเบิกช่องของเธอเท่านั้น แมรี่ก็ร้องลั่น "โอ้ยยยย…เจ็บ…เจ็บค่ะ…คริส…อย่า…อย่าดันเข้ามา.. ฉัน…ฉันเจ็บ..โอยยย…มันแสบเหลือเกิน " "เธอไม่เคยถูกใครเอามาก่อนเลยหรือแมรี่ " ผมถามด้วยความสงสัย "ไม่เคยเลย…เธอนี่แหละ… ซี๊
ดดด…เป็นคนแรกที่ได้เอาฉัน…โอ…กรุณาเถอะ…เบาๆก่อนนะ…ซี๊ดด ผมกระทุ้งน้องชายสุดรักของผมเข้าไปอีกสองสามครั้ง คราวนี้มัน เข้าลึกจนมิดถึงหัวหยัก แมรี่ร้องครางด้วยความเจ็บปวดและคับแน่น"โอย.ย.ย…โอ้ยยย…..คริส…ไม่เอาแล้ว…เอาออกเถอะ…เอาของเธอ ออก…เลิกเถอะ…..ฉันไม่เอาแล้ว……..อูยยย…เจ็บ เหลือเกิน " มีหรือที่คนอย่างผมลงได้เอาผู้หญิง จนคาหนังคาเขาข้าไปเกือบครึ่งแล้ว จะ เลิกรากลางคัน เพื่อให้แมรี่ลืมความเจ็บปวดลงบ้าง ผมโน้มตัวลงดูดยอดถันของเธอทั้งสองเต้าสลับกัน เป็นการปลุกเร้าอามรณ์ของเธอให้ กระพือมากขึ้น ซึ่งได้ผล…….โดนไม้นี้เข้า แมรี่สะท้อนร่างเด้งหน้าอกขึ้นรับลิ้นของผมด้วยความกระสัน " อืมม์…ซี๊ดดด…..ดูดนมอย่
างนี้ แมรี่ชอบค่ะ…มันเสียวดี…เสียวจนลืมเจ็บจิ๋มเลย…ซี๊ดดด์….เด้าเข้ามาได้อีกแล้วค่ะ…เบาๆนะคริส…ซี๊ดด…อูยยย…ทั้งแน่นรูทั้งเสียวโคก…. ซี๊ดดด์…" ผมทั้งดูดนมทั้งกระแทกกระทุ้งเข้ารูสวาทของแมรี่เป็นจังหวะเนิบๆ จนของผมผ่านพ้นเข้าไปเกือบสุดด้าม ผมก็ชักมัน ออกมา เกือบหมดดุ้น แมรี่แอ่นเอวตามขึ้นมาอย่างไม่รู้สึกตัวด้วยอารมณ์ที่กำลังเข้าไคลฉับพลันนั้น…..ผมกระทุ้งสวนกลับเข้าไปเต็มแรงมันมิด หายเข้าไปในช่องสวาทเธอจนหมด!! "ว้าย.ยย….ตายแล้ววว…..โธ่…คริสจ๋ากระแทกเข้ามาก็ไม่บอก….ฉันกำลังเสียว…อูยยย….ซี๊ด
ดด… ของเธอน่ะคับแน่นในรูฉันไปหมดแล้วนะ…อูยยย…อร่อยเหลือเกิน…..มันแสบๆ เจ็บๆคันๆ…แต่…แต่มันดีเหลือเกินคริสจ๋าทำอีกซีจ๊ะ… ซี๊ดดด์…" ไม่ต้องรอให้เธอบอกซ้ำสองผมจัดการซอยบั้นเด้าเสียบเข้าช่องรักของแมรี่เสียงดังฟูบฟาบราวกับเสียงลูกสูบลมเตาไฟ ยังผล ให้แมรี่ เถลือกไถลดิ้นรนไปมาด้วยความเสียวกระสัน ร่องสวาทของเธอซึ่งบัดนี้มันฉ่ำแฉะแฉะไปหมด เมือกเหนียวไหลย้อยออกมาผสม กับเลือดสีจางๆ เพราะเยื่อพรหมจารีย์ของเธอถูกไอ้หนูผมกระทุ้งจนขาดปี้ป่น ทุกครั้งที่ผมอัดท่อนเนื้อ แมรี่จะกระเดิ่นก้นขึ้นรับเป็น จังห
วะโดยไม่ต้องสอน หน้าตาของเธอแดงก่ำด้วยฤทธิ์สวาท สองมือของเธอขยำผ้าปูที่นอนแน่นเพราะความกระสันสุดพรรณนา ปาก ของเธอห่อจู๋ครางซี๊ดซ๊าดเหมือนกิน พริกไทยเข้าไปทั้งขวดใหญ่ "ซี๊ดดด…..อูยยย…ซี๊ดดด์…..ดี….ดีจริงๆ…ทำฉันแรงๆคริส…ฉันหาย เจ็บแล้วละเหลือแต่…แต่….. แต่ความอร่อย…ซี๊ดดด…คริสขา… ไอ้จ้อนของคุณเอาได้มันดีเหลือเกิน… เอา…เอาอีก…เอาอีกซีคะ….อย่า หยุด..ซี๊ด…" " ผมกระเด้าอย่างนี้ดีไหมแมรี่? " " ซี๊ดดด์…ดี…ดีค่ะ…ฉันชอบ….กระเด้าลึกๆ…แรงๆ..แรงกว่านี้…กว่านี้อีก…ซี๊ดดดด….. โอยย
ยย ….คริสขาเธอพูดกับฉันเป็น คำหยาบๆด้วยซีคะ…แมรี่ชอบฟัง….ซี๊ดดด์…มัน……..มันทำให้อารมณ์ของฉันพลุ่งพล่านมากรู้มั้ย.อู ยยย…ซี๊ดดด…อูยยย…อู๊ยยยย์……..มันจริงๆค่ะ…" " ได้ซิที่รัก…ซี๊ดดด์…ผมเองก็เสียวหัวค-ยเต็มที่เหมือนกัน..ห..–..ของเธอตอดของผม ตุ้บๆ…ซี๊ดดด์…—..อร่อยค-ยจริงๆ…"" ค่ะ…ซี๊ด…ฉันเองก็อร่อยรู..ค-ยของเธอมันคว้านเข้าไปทั่วก้นรูแล้ว…ซี๊ดดด…นั่น…น่าน…น่านยัง งั้น…ใช่แล้ว.. ซี๊ด…ใช่ค่ะ…ใช่….เย็-หนักๆ….แรง….หนักอีก…ซี๊ดดด…หนักอีก…ซี๊ดดด..โอยยย….ฉันเกือบจะทนไม่ไหวแล้ว….มันเหมือน กับจะเยี่ยวเล็ดน่ะ…ซี๊ดดด…โอยยย…" " ไม่ใช่เยี่ยวหรอกแมรี่…เธอกำลังมีความสุขมากน่ะ…น้ำแห่งความสุขของเธอกำลังจะออก…
อย่า เพิ่งนะ…..รอผมด้วย…รอให้ออกพร้อมกันแล้วเราจะมีความสุขที่สุด…ซี๊ด.ด.ด…." ผมอัดลำสวาทเข้าร่องรูของแมรี่อย่างไม่หยุดยั้งแมรี่ก็ โยกส่ายและเด้งขึ้นตอบโต้ผมอย่างไม่ย่อท้อ เสียงดังสวบๆๆสนั่นห้องนอนแรงที่เราทั้งสองถาโถมเข้าใส่กันแทบจะทำให้เตียงพังครืนลง มา แมรี่ใช้สองเท้าที่ว่างเปล่าของเธอยกขึ้นสูง เพื่อปล่อยให้ลำของผมได้ชำแรกช่องของเธออย่างถนัดถนี่ขึ้นผมใช้สองมือช้อนขาเธอไว้ แล้วชักเข้าออกหลืบรูของเธออย่างเร่งเร้า กระทั่ง….ในที่สุด….แมรี่หวีดร้อง…." โอยยย…ตายแล้วววว……คริสจ๋าาาา…ซี๊ดดด…แ
มรี่…. สะ…เสียว…เสียวเหลือเกิน…อร่อย..ซี๊ดดด…..อร่อย..ห…โอย…ห..ของฉัน….อูยยย…ซี๊ดดด…คริส…คริส…นะ..นะ…น้ำ…..ซี๊ด…น้ำ…น้ำ จะ….จะออก…จะออก….โอยยย…น้ำของฉันจะออกแล้ว…โอยยย…ซี๊ดดดด…. อูยยยยย…ออก…ออก…ออกกกก…ออกแล้ว…ออกแล้ว…ว้าย ยยย…" แมรี่หวีดออกมาสุดเสียง พร้อมกับร่อนสะโพกแอ่นลอยสูง เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมสาวท่อนเนื้ออัดแน่นเข้ากับหนอกของเธอเต็ม แรง แล้วน้องชายสุดหวงของผมก็พ่นน้ำสีขาวข้นออกจากปลายกระบอกเข้าใส่มดลูกของแมรี่ที่ตอดดุบๆ แมรี่สะท้านตัวเ
ยือกเกร็งไปทั้ง ร่าง" โอยยย…โอ้ยยยย…ผมก็ออกแล้ว…ออกกก…ออก..ซี๊ดดดด์…" โพรงสวาทของแมรี่ขมิบตอดของผมหนึบๆเหมือนกับจะรีดน้ำให้ออก หมดจากร่าง ผมฟุบหน้าลงกับอกหยุ่นตึงของแมรี่ด้วยความสุข เธอก็โอบกอดรัดแผ่นหลังผมไว้แนบแน่นด้วยความเปี่ยมสุขเช่นกัน

เรื่องของศรี 2เพื่อนๆยังจำได้ไหม? บันทึกปึกนั้นที่ฉันเก็บได้จากหนุ่มอเมริกันทำหล่นในร้านเซ็กส์ช้อป เมื่อฉันเก็บเอา มาอ่านอย่างละเอียดแล้ว….เพื่อนๆทราบมั้ยคะว่ามันทรมานใจฉันสิ้นดี ทรมานกับฉากร่วมรักอันดุเดือดตามคำบอกเล่าของเจ้าของบันทึก ที่เขียนบรรยายไว้ทุกแง่ทุกมุม เ
มื่อฉันอ่านบันทึกสวาทนั้นจบลงค้องขอรับสารภาพตามตรงว่า ในของฉันเต้นแรงและรัวจนเหมือนกับจะ กระเด็นออกมานอกอกนอกใจ ฉันรู้สึกว่าใบหน้าของฉันร้อนผ่าวและแดงก่ำเหมือนถูกรุมด้วยพิษไข้ ที่เป็นเช่นนั้น…จะอะไรเสียอีกถ้าไม่ ใช่… เป็นเพราะฤทธิ์แห่งราคะอันร้อนเร่าเข้ามาเกาะกุมทั้งร่างอย่างระงับไม่อยู่จริงๆ ฉันขอบอกตามตรงว่า ในตอนนั้นฉันอยากจะเป็นแม รี่เสียเหลือเกิน เพื่อว่าฉันจะได้สิ่งทด
แทนที่มันขาดหายไปนาน…. ท่อนเนื้อดุ้นแข็งแรงท่อนนั้นไงคะ…ท่อนที่แมรี่ได้รับจากคริสเจ้าของ ข้อเขียนบันทึกสวาท อารมณ์และความปรารถนาของฉันคุโพลงขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ ทั้งเนื้อตัวฉันมีเพียงบราเซียร์และ กางเกงในบางตัว จิ๋วเท่านั้น เสื้อผ้าอื่นนั้นฉันถอดสลัดมันทิ้งไปตั้งแต่กลับเข้ามาในห้องพักและโจนขึ้นเตียงเพื่ออ่านบันทึกสวาท ฉันทนต่ออารมณ์และความ ปรารถนาของตัวเองต่อไปไม่ไหว
ใช้มือลูบไล้ไปมาเบาๆบนทรวงอกอวบอิ่มผ่านเนื้อผ้าบราเซียร์ผืนนั้น หัวนมแข็งเป็นไตชูชันขึ้นมาดัน เนื้อผ้าอย่างเห็นได้ชัด ใช้ปลายนิ้วสัมผัสเบาๆเขี่ยไปมาที่หัวนมสีชมพูเรื่อเหนือขอบป้านเป็นวงไม่ใหญ่นักสีเดียวกันบนยอดเนินอกมัน สร้างความเสียวสยิวจนฉันต้องห่อปากจู๋ครางซี๊ดออกมาเบาๆ…."นี่ยังเป็นแค่นิ้วมือตัวเองนะ.." ฉันคิด… "ยังเสียวสยิวถึงเพียงนี้ ถ้าหาก เป็นนิ้วมือหรือลิ้นสากๆของหนุ่มไหนสักค
น มันจะเสียวสยิวขนาดไหน"… ความคิดของฉันเตลิดเปิดเปิงกู่ไม่กลับเสียแล้ว ฉันลุกขึ้นจาก เตียงนอนไปยืนหน้ากระจกเงาบานยาวซึ่งยึดติดอยู่กับบานประตูตู้เสื้อในกระจกเงาบานนั้น….ฉันเห็นร่างตัวเองยืนเด่นเต็มตัว ใบหน้ารูป ไข่นวลเกลี้ยงเกลาเป็นสิ่งที่ฉันภาคภูมิใจอย่างมาก ยิ่งใบหน้านั้นประดับด้วยนัยตาดำกลมโต คิ้วงอนงามคมเข้มช่วยขับให้หน้าเนียนนวล นั้นกระจ่างขึ้นดุจดวงจันทร์วันเพ็ญ เรียวจมูกแ
หลมเล็กรับกับริมฝีปากจิ้มลิ้มเผยอน้อยๆที่ใครๆชมว่ามันดูเซ็กส์ซี่ เห็นแล้วอยากประทับจูบ ต่ำลงมา ช่วงลำคอระหงตรงตั้งบนไหล่ลาดผาดผุดรับกับช่วงแขนเรียวอวบเนื้อเนียน บนทรวงอกนั้นเล่า……. บัดนี้เนื้อนูนเต่งเต้าทั้งสอง ถูกห่อหุ้มด้วยบราเซียลูกไม้สีดำบางๆมองเห็นเนื้อนวลขาวอยู่รำไร ฉันใช้มือข้างหนึ่งอ้อมกระหวัดไปด้านหลัง เพื่อปลดตะขอบราเซียให้ มันหลุดร่วงลงจากเต้าทั้งสองทันทีที่ผ้าลูกไม้สีดำชิ้นเล็กนั้นหลุดออกจากอก สายตาของฉันก็ได้ประจักษ์ถึงความอวบบอิ่มของปทุมถัน ทั้งคู่ ที่ยอดปลายจงอยเป็นสีชมพูเรื่อๆราวกับใค
รเอาสีไปแต่งแต้มระบายไว้บางๆ ฐานวงรอบหัวนมไม่กว้างใหญ่นักดูพองามชวนให้ชาย ได้ดมดอมและดูดดื่มเสียนี่กระไรใครจะหาว่าฉันหลงรูปตัวเองก็ช่าง… ฉันไม่สนใจ….ในเมื่อความเป็นจริงมันบอกกับตัวฉันอย่างนั้น ฉัน จึงภูมใจในสรีรร่างกายของฉันเป็นอย่างยิ่ง เอี้ยวตัวหันด้านข้างให้กระจกเพื่อสำรวจความสมบูรณ์ของเต่งเต้า พลางใช้มือทั้งสองช้อน มันขึ้นมา กระเดาะเบาๆเป็นการชั่งน้ำหนักความอวบอูมที่มันยังไม่คล้อยยานลงไปแต่อย่างใด ตรงข้ามมันกลับเด้งดึ๋งดั๋งราวกับมีสปริงดีด ฉันใช้ปลายนิ้วชี้ของทั้งสองมือเขี่ยเล่นเบาๆที่ปลายหัว
นมพร้อมกันสองข้างแล้วก็ห่อไหล่สูดปากครางออกมาด้วยความเสียวสยิว ตาจ้อง มองร่างตัวเองในกระจกเงาอย่างไม่กระพริบใช้ปลายนิ้วเขี่ยเล่นที่หัวนมสักครู่ ก็เลื่อนมือลูบลาดลงมาตามแผ่นหน้าท้องที่ขาวเนียน ปราศจากไฝฝ้า ลูบผ่านเอวคอดกิ่วที่ได้สัดส่วนลงเหนือสะโพกผายกว้าง ถึงแม้ว่าจะผ่านศึกบนเตียงมาไม่รู้ต่อกี่ครั้งแล้ว สะโพกนี้ก็ยังกลม กลึงไม่ผายแบะออกไปจนน่าเกลียด..จริงๆนะคะฉันไม่ได้โกหกเลย เนินเนื้อถัดจากช่วงท้องน้อยลงมา…นี่ก็เป็นอีกแห่งหนึ่งที่ฉันพยายาม ประคับประคองรักษามันอย่างดีที่สุด ยามนี้มันถูกปกปิดด้วย
กางเกงในสีดำตัวกระจิ๋วหลิว เพียงฉันใช้ปลายนิ้วเกี่ยวขอบของมันแล้วรูด ผ่านปลายเท้าลงเตะกระเด็นออกไป โนมเนื้อรูปสามเหลี่ยมที่ประดับด้วยเส้นไหมหยิกสลวยสีดำนุ่มก็ปรากฏแก่สายตา ฉันต้องขอบอก เพื่อนๆชาว"หลุดโลก"ทุกคนนะคะว่าเมื่อสิ่งนั้นมันเผยออกมาแล้ว ฉันจ้องมองมันอย่างไม่วางตา พลางนึกในใจว่า……ก็ตรงนี้มิใช่ หรือ……มันคือที่มาของแหล่งรวมความสุขที่ฉันได้รับจากผู้ชาย ฉันเฝ้า ทนุถนอมมันอย่างเอาใจใส่ รอยปริแยกตามขอบแคมเผยออกมา ไม่มากนักแม้จะถูกปกปิดด้วยเส้นสีขนสัดำสนิท แต่ก็ไม่หนาดกจนบดบัง
รูเรี้ยวที่มันควรจะเป็นฉันใช้ฝ่ามือลูบไล้มันด้วยความรักใคร่ เส้น ไหมสวรรค์ยามถูกมือลูบก็โอนเอนไปมากระทบเข้ากับปุ่มสวาททีโผล่แพลมออกมาเหนือขอบแคมบน ที่ดอนเนินโคกสร้างความ เสียวกระสันให้แก่ตัวเองถึงสะดุ้งสูดปากซี๊ดอา…แต่มันก็ให้ความรู้สึกเสียวสบายเหลือเกินค่ะ ฉันคิดว่าอาจจะเป็นเพราะเจ้าเม็ดละมุดติ่ง นี้มันโผล่แพลมออกมาอยู่เสมอนี่ละกระมัง มันจึงเสียดสีกับเนื้อผ้าซับในตลอดเวลา และทำให้ฉันเกิดอารมณ์ใคร่ไหวความรู้สึกง่ายอยู่เป็น นิจ พื้นที่ดอนนูนเนินผืนนี้มันเป็นสมบัติที่ฉันเอาใจใส่รักษาดูแลมันก็จริงอยู่……..
แต่เพื่อนๆรู้มั้ยคะ….. ยามที่ฉันใช้มัน ฉันมักจะลืมนึกถึง ความอ่อนนุ่มน่าทนุถนอม………..ฉันจะใช้มันกระแทกกระทั้นอย่างสุดแรงเท่าที่อารมณ์ปรารถนาของฉันจะกระตุ้นเตือน โดยไม่กลัวมัน จะชำรุดหรือบุบสลาย…เฮ้อ…เวรกรรมของเต่าน้อยสุดที่รักของฉันจริงจริ๊ง…. ตอนนี้ก็เช่นกัน..ฉันกำลังจ้องมองร่างเปลือยเปล่าของตน เองพร้อมๆกับคลึงฝ่ามือลงไปรอบๆกระดองเต่าหับอย่างสบายอารมณ์ อีกมือหนึ่งก็ไล้ลงไปตามรอยแยกขอบแคม เขี่ยขยี้เม็ดเบาๆตาม อารมณ์ใคร่ที่เริ่มคุโชนขึ้นมาทีละน้อยฉันหลับตานึกถึงภาพการร่วมรักอีกแล้วละค่ะ! มั
นเป็นภาพประทับใจภาพใหม่ที่ฉันติดใจเหลือเกิน ใช่แล้วค่ะ…..ภาพการร่วมรักกันระหว่างคริสกับแมรี่ในบันทึกสวาท ซึ่งอ่านเมื่อสักครู่ มันจึงสะท้อนอารมณ์ ออกมาด้วยความกระหายฝ่า มือของฉันลูบไล้เนินเนื้อนั้นเร็วขึ้น จนรู้สึกได้ถึงน้ำเหนียวใสที่เริ่มไหลซึมออกมาตามรอยแยกปริของขอบกลีบแคมทั้งสอง " ซี๊ดดด์ๆๆ…. อูวว์…อืมม์…สบายดีจัง…ซี๊ดดด…" ฉันเผลอครางออกมาอย่างลืมตัวขณะที่ลูบไล้และล้วงควักผ่านเข้าไปในร่องเสียวภาพตัวเองยืนบิดตัว ไปมาด้วยความกระสันเสียวจากมือทำให้ฉันยิ่งชื่นชมกับรูปลักษณ์ของตนเองเป็นยิ่งนัก
ยิ่งมองยิ่งเกิดอารมณ์กระสันมากขึ้น บ่อยครั้งที่ เป็นเช่นนี้…. ฉันจะใช้นิ้วมือทำให้กับตนเองแล้วเฝ้าดูอากัปกิริยาในกระจกเงา ฉันยอมรับว่ามันทำให้ความรู้สึกทางกามารมณ์ของฉัน รุนแรงขึ้นและเป็นสุขมาก และฉันยังหวังไว้ว่าสักวันหนึ่งหากเป็นไปได้….. ขณะที่ฉันกำลังร่วมรักกับผู้ชายคนหนึ่งคนใด ฉันอยากจะให้ มีใครอีกสักคน เฝ้ามองเกมการปฏิบัติกามโต้ตอบระหว่างฉันกับคู่สวาท…โอ…คงจะเพิ่มความกระสันง่านสยิวขึ้นมาอีกเท่าตัว ถามตัวเอง ว่าเป็นโรคจิตทางกามหรือไม่ ก็ตอบตัวเองไม่ได้ค่ะ…รู้แต่ว่าจะมีความสุขและสามารถตอบโต้กา
รปฏิบัติของคู่สวาทได้รุนแรงสะใจใน อารมณ์มากกว่าเดิมเป็นยิ่งนักตอนนี้ยังคงใช้มือลูบไล้เนินตัวเองอยู่อย่างนั้นจนอารมณ์เดือดพล่านถึงขีดหนึ่ง น้ำเหนียวใสที่ออกมาหล่อลื่น ช่องคลอดติดมือนั้น ฉันยกมันขึ้นมาตรงใบหน้า……แลบปลายลิ้นเรียวแหลมออกเลียน้ำเมือกใสบนฝ่ามือนั้นอย่างละเมียดบรรจง ราวกับ มันเป็นหยาดน้ำทิพย์รส โอชา ลมหายใจของฉันเริ่มกระทั้นแรงและถี่ขึ้นจนทรวงอกสะท้อนไปมาเห็นได้ชัดในกระจกเงา แลัวฉันก็ลาก เก้าอี้ตัวหนึ่งมาตั้งตรงหน้ากระจกเงาบานนั้น หย่อนร่างเปลือยเปล่าที่ขาวโพลนท่ามกลางแสงไฟในห้อ
งลงบนเก้าอี้ ถ่างสองขาเหยียดออก ไปแตะขอบกระจกทั้งสองข้าง เพื่อนๆคะ…ดูซิ…ยามนั้นเนื้อเนินของฉันก็ถูกแบะแยกออกจากกัน มองเห็นในกระจกเป็นรูปคล้ายกลีบดอก หน้าวัวสีแดงเรื่ออ้ากลวงโบ๋……….เห็นเข้าไปจนชั้นเนื้อเยื่อต่างๆภายในช่องน้อยที่อับชื้น ใช้สองมือช่วยถ่างแบะริมสองกลีบของดอกหน้า วัวให้มันอ้าซ่ายิ่งขึ้น จนเห็นโพรงลึกสีเนื้อขังกลบเยิ้มด้วย น้ำเมือกใส ฉันใช้ปลายนิ้วกลางของมือข้างหนึ่งเขี่ยที่งวงดอกหน้า วัวซึ่งมันชู ชันยื่นออกมาเป็นปุ่มปมระหว่างกลีบที่ย่นยับ มันสั่นระริกไหวจนรู้สึกว่าตัวเองสะท้านกายห่อไหล่สูดป
ากครางซี๊ด" อูยซ์…เสียวสบายดี เหลือเกิน…ซี๊ดดดด….อูยยยย์…" อารมณ์ปรารถนาคุขึ้นมาแล้ว ก็เพราะบันทึกสวาทที่ฉันอ่านปึกนั้น มันทำให้ฉันลืมภาพความหลังลืม ความกำยำล่ำสันในอาวุธของไมค์อดีตแฟนฝรั่งของฉันเสียสิ้น ยามนี้มันมีแต่ภาพคริสกับแมรี่ทำสงครามใต้สะดือกันอย่างดุเดือดที่คิดตา และฝังอยู่ ในใจ โอ…..ฉันยิ่งคิดก็ยิ่งอยากที่จะปฏิบัติการเช่นนั้นบ้าง หวนคิดได้ถึงของเทียมที่ฉันเพิ่งซื้อมา มันเป็น "ดิลโด้ " อันเขื่อง เหมาะมือ รอบท่อนกลมมีปุ่มปมใช้ครูดเกาละเลียดภายในช่องน้อยเป็นการกระตุ้นแรงกระหายไม่มีการรอช้า
….ฉันรีบผันกายไปหยิบมัน มากำไว้ในมือ ท่อนยางรูปเครื่องเพศผู้ชายมีสายไฟต่อไปถึงที่บังคับซึ่งใช้แบตเตอรี่เป็นพลังงานเพื่อบังคับให้มันส่ายท่อนหัวเคลื่อนที่ไป มาทดลองกดปุ่มบังคับ มีเสียงกลไกภายในทำงานเบาๆส่วนหัวตั้งแต่ใต้ขอบหยักของสิ่งเทียมนั้นก็ส่ายไปมา เหมือนงูที่ชูคอโอนเอนยาม เจอเสียงปี่ของแขก ฉันมองมันอย่างเอ็นดู แล้วใช้ลิ้นเลียไล้ไปรอบฃอบๆหน้าประธานอันกลมเกลี้ยงของท่อนยาง เลียมันไปรอบๆแล้วไต่ลิ้น ลงไปยังท่อนลำซึ่งเต็มไปด้วยปุ่มปม เลียมันราวกับเป็นท่อนสวาทของจริง พร้อมไปกับการวาดภาพว่าฉันก
ำลังได้เลียท่อนของคริสเจ้า ของบันทึกสวาทใช้ลิ้นไล้ขึ้นลงแล้วอ้าปากอมหัวของมันดูดจ๊วบๆจนแก้มสองข้างบุ๋ม เป็นรอยลึก ในภาพแห่งจินตนาการนั้น ………. ฉัน มองเห็นคริสนอนหงายกระแด่วกายกระดกบั้นเอวขึ้นลง เพราะถูกดูดยอดปลายถอกด้วยความกระสันสุดเสียว ปากครางซี๊ดซ๊าดบ่งบอก ความสุขที่ได้รับ ถอนปากออกจากท่อนยางเทียมอันชุ่มโชกไปด้วยน้ำลายแล้ว ฉันก็ค่อยๆบรรจงสอดใส่เข้าไปในช่องรักที่อ้าถ่างด้วยสอง ขาที่แบะเหยียดยันขอบกระจกเงาทั้งสองข้างเอาไว้ ท่อนยางสังเคราะห์ที่ถูกสร้างจนเหมือนของจริงส่ายหัวหงึกหงั
ก เบิกร่องรูแหวกกลีบ เนื้อเข้าไปอย่างเห็นได้ ชัดในกระจกเงา หยดหยาดน้ำเหนียวแห่งความชื้นในช่องโพรงของฉันอาบชะโลมส่วนหัวของเทียมนั้นยาม สะท้อนกับแสงไฟเห็นเป็นเงาวับมันละเลื่อม" ซี๊ดดด….คริสขา.า.า….ศรีสมมติว่าดิลโด้แท่งนี้เป็นของคุณนะคะ…ซี๊ดดดด….อูยยยย… ซี๊ดดด์….ออกแรงดันเข้าไปอีกนิดซีคะ… น่าน…น่านยังงั้น…อุยย่า….ซี๊ดดด์….ค่ะ…ค่ะ…ใช่ค่ะ…ใช่แล้วค่ะ…อู๊ยส์ส์……เสียวดีจังเลย…"มัน เสียวสยิวจนฉันต้องแหงนหน้าหลับตาพริ้ม นึกไปถึงคริสพร้อมกับดันท่อนเทียมในมือให้สอดลึกเข้าไปในโพรงได้ครึ่งด้า
ม ปุ่มปมรอบๆ ท่อนยางครูดเกาหลืบผนังภายในของฉันยามที่จับมันโยกเขยื้อน อา!….ทำให้ความแรงร้อนแห่งตัณหาเพิ่มพูนสูงขึ้นเป็นความสุขอย่าง เหลือเอ่ยเชียวคุณขา…….."อูยยยย….เสียวเหลือเกิน….คริสจ๋า…ซี๊ดดดด…ของคุณท่อนนี้ให้ความสุขกับศรีมากเหลือเกิน " ฉันขยับท่อน ในมือขักเข้าขักออกพักหนึ่งก็ยัดมันเข้าไปมิดด้าม กระทั่งกำมือของฉันปะทะกับแป้นฐานพุ่มพงทรงสามเหลี่ยม…..ส่วนหัวสุดของมันส่าย ไปมาอยู่ในช่องชื้นฉ่ำ ครูดเกาต่อมไตและผนังภายใน ทำให้ฉันดาลฤดีจนแทบน้ำตาเล็ด"โอย..ย..ย..ย….ซี๊ดดดด……ส่าย
ไปมาอย่างนี้…. มันรูจริงๆ….ซี๊ดดดด……..มันเการูของศรีจนซ่านไปหมดแล้ววววว……อูยยย…ซี๊ดดด….อุ้ย…ขวาค่ะ….นั่นแหละ….อูยยย…ซี๊ดดด….แทง ซ้ายหน่อย…ค่ะ…ค่ะ…ใช่แล้วค่ะ….—–…ซี๊ดดด์…โอยยยย…..โอ้ยๆๆ….มันจริงๆ…โอยยยยย…ใจจะขาดแล้วคริส จ๋าาาาาา…. ซี๊ดดดดดด…" ฉันเร่งกระแทกท่อนเทียมในมือดึงเข้าดึงออกอย่างมันในอารมณ์ ปากก็เพ้อครวญครางบอกความสุขที่ได้รับจากภาพลวงที่ สร้างขึ้นมาผสมผสานกับวัตถุที่เป็นภาพแห่งความจริง ดังนั้น เอวของฉันจึงไม่อยู่นิ่งกับที่ มันต้องขยับโยกเด้งขึ้นรับท่อนเที
ยมจนน้ำ เมือกเยิ้มออกมาเต็มปากช่องร่องรู "อ้า…อ้า…ดี…ดีจริงๆ…ซี๊ดดดด…กระแทกหนัก…หนักๆค่ะ…เด้าแรงๆ…ซี๊ด…เด้าของคุณแรง…อี๋ ย์ย์……ฉันชอบค่ะ…ซี๊ดดด์….โอยยย์…ถึงใจเหลือเกิน…เสียวคันข้างในไปหมดแล้ววววว…โอ้ยยยย…ไมไหวแล้ว…. จะ…จะ..ซี๊ดดด…จะ เสร็จแล้วววววว…." ของเทียมในมือถูกชักเข้าชักออกอย่างรวดเร็ว และ….เมื่ออำนาจแห่งความใคร่ของฉันพุ่งถึงขีดสุด….. ฉันก็กระแทก ท่อนนั้นเข้าไปในช่องคลอดของตัวเองสุดแรง…. มันแทบแหลกคามือ!! ส่วนหัวที่ส่ายไปมากระทบกับปากมดลูกกึกๆ ฉันสะดุ้งสุด
ตัวสี หน้าเหยเกบิดเบี้ยว….ถึงจังหวะแห่งขีดสำเร็จ….. แล้วฉันก็หวีดเสียงออกมาราวกับเจ็บปวดสาหัส"โอ้ยยยย…ว้ายยยยย….น้ำออกแล้ว วววว…ซี๊ดดดด….ออก…ออกแล้ว…โอย…ออย..ซี๊ดดดดด…" ร่างกายของฉันกระตุกเยือกสะท้านทะยานเกร็ง สิ้นเสียงก็สิ้นแรงคอพับลง กับบ่าด้วยความเหนื่อยอ่อน มือที่กำท่อนยางดิ้นได้คลายออกปล่อยให้มันเป็นอิสระคาบคาค้างในร่องหลืบนั้นส่ายสะเปะสะปะ เพราะ สวิทซ์ยังไม่ถูกปิดเนื่องจากไร้คนบังคับ……. เกือบครึ่งชั่วโมงนะคะที่ฉันครึ่งนั่งครึ่งนอนคอพับอยู่กับพนักเก้าอี้ เพราะความเหนื่อยอ่อน จาก
การทำมาสเตอร์เบท ลมหายใจของฉันระรวยส่งผลให้ทรวงอกน่าคลึงเคล้นคู่นั้นสะท้อนขึ้นลงยวบๆพอหายเพลียแล้วฉันก็ลุกขึ้นเดิน ตัวปลิวเข้าห้องน้ำ เพื่อชำระล้างร่างกายและใช้สบู่ฟอกเต่าอวบของฉันอย่างบรรจง ฟอกไปฟอกมาฉันก็เกิดอารมณ์ขึ้นอีก จนต้องใช้สาย น้ำจากฝักบัวฉีดพุ่งเข้ากระทบเม็ดละมุดจนตัว สั่นเทาเกร็ง ค่ะ…กว่าจะเสร็จสมอีกครั้งหนึ่งก็หมดน้ำไปหลายสิบแกลลอน ในใจของฉัน ยังคิดถึ
งเจ้าของบันทึกสวาทนั้นอยู่ตลอดเวลาฉันจำหน้าตาของเขาได้อย่างแม่นยำ อยากเจอเขาอีกสักครั้ง เพราะติดใจในลีลาตามข้อ เขียนที่เขาบันทึกเอาไว้… อืมม์….ทำอย่างไรหนอฉันจึงจะมีทางพบกับเขาได้? แล้วแวบหนึ่งของความคิด…. ก็บอกกับตัวเองว่า…..ควรจะ หวนกลับไปที่เซ็กส์ช้อปนั้นอีกครั้งหนึ่ง…บางทีเขาอาจจะมาตามหาบันทึกที่ร่วงหล่นของเขา หรืออย่างน้อยเขาอาจจะมาแจ้งกับคนเฝ้า ร้านให้ช่ว
ยเก็บบันทึกชิ้นนั้นให้ในกรณีที่มีคนเก็บได้และนำมาคืน เพื่อนๆชาว"หลุดโลก"คะ…ฉันบ้าไปหรือเปล่าที่คิดฝันอย่างลมๆแล้งๆ ตามอำนาจความใคร่ที่ครอบงำจิตใจ รู้ทั้งรู้ว่าโอกาสที่มันจะเป็นไปได้น้อยเหลือเกิน แต่ฉันก็ยังอยากที่จะลองดู !! คิดได้อย่างนั้นแล้วฉันก็ ไม่รอช้า…รีบออกจากห้องน้ำแต่งตัวอย่างร้อนรน ขับรถกลับไปที่เซ็กส์ช้อปนั้นอีกครั้งหนึ่ง

เรื่องของศรี 3เรื่องของศรีมาอีกแล้วค่ะ….ที่ผ่านๆมานั้นสนุกมั้ยคะ ฉันรับรองว่ายังมีเรื่องสนุกกว่านี้อีก ตอนนี้เป็นตอนที่ 4 ให้ชื่อตอนว่า "เสพสมสองสวาท" เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับสามีเก่าของฉัน เขาชื่อ"วีรพงษ์ " เป็นสามีคนที่ฉันเคยเล่าให้เพื่อนๆชาว"หลุด โลก"ฟังเมื่อตอนแรกๆว่า เราแต่งงานงานกันและเขาไม่เอาไหนกับเรื่องเซ็กส์บนเตียงเลยไงคะ…จำได้แล้วใช่ไหมคะ? ตอนนี้เขากลับมาอยู่ กินกับฉันที่เมืองแอล.เอ.แล้วค่ะ
คนนี้เองค่ะที่ฉันบอกไว้ตอนแรกเหมือนกันว่า ฉันยังมีเซ็กส์กับแฟนคนนี้ของฉันได้ทุกคืนหรือทุกวันอย่าง ไม่รู้เบื่อ และดิฉันกับแฟนก็ยังช่วยกันหาประสบการณ์เซ็กส์ที่แปลกใหม่สำหรับเราสองคนอยู่เสมอ อย่าเพิ่งแปลกใจนะคะว่าฉันอยู่กับเขา ได้อย่างไรในเมื่อเขาเป็นต้นเหตุแห่งการหย่าร้างของฉันจนทำให้ฉันต้องหนีมาอยู่ในยูเอส มันมีที่มาค่ะ ประสบการณ์ที่ฉันเขียนมา 3 ตอน เขาได้อ่านแล้วและชอบใจที่ฉันเขียนมาก ดังนั้นประสบการณ์ตอนนี้เป็นตอนที่เกี่ยวข้องกับตัวเขาโดยตรง สามีคนนี้ของฉันควรจะ ต้องเป็นคนเขียนมาเล่าให้เพื่อนๆฟังแต่เขาบอกว่าเขาไม่ถนัดในเรื่องเขียนหนังสือ เขาขอเป็นผู้เล่าให้ฉันฟังและให้ฉันเขียนออกมาเป็น เรื่องเล่าดีกว่า เขายอฉันว่าฉันเรียนมาทางด้
านการเขียนหนังสือมากกว่าเขาและเขียนเรื่องเล่าเหมือนนิยาย ทั้งยังเป็นนิยายพิศวาสที่ โรมรันพันตูกันบนเตียงได้อย่างถึงอารมณ์ สมกับความร้อนแรงที่ฉันมีต่อเขายามที่เราคลอเคลียอยู่ด้วยกันตกลงค่ะ….ฉันต้องเขียนเรื่อง ของสามีฉันตามคำบอกเล่า เริ่มตั้งแต่เขาบินมาตามหาฉันถึงแอล.เอ.โดยเขาพักอยู่กับเพื่อนชื่อ "มนู" มาถึงแอล.เอ.วันแรกเขาก็เจอกับเซ็กส์ แบบอเมริกันสไตล์เลยแทบหมดแรง แต่ไม่ใช่กับฉันหรอกนะคะ เขาเล่าให้ฉันฟังอย่างละเอียดโดยไม่ปิดบังหรือกลัวฉันหึง เพราะบัดนี้ เขาเข้าใจฉันในเรื่องเซ็กส์อย่างลึกซึ้งแล้วว่า ฉันช
อบเซ็กส์แบบไหน….โอ…เพื่อนๆที่รักขา…เพียงแค่ฉันฟังเขาเล่าเรื่องที่จะให้ฉันเขียน หอยของฉันก็แฉะแล้วแฉะอีก ขนลุกขนพองด้วยความกระสันเสียวต้องจบลงด้วยการที่เราเอากันคั่นเวลาการเล่าเสีย 2 ยกก่อน เรื่อง ของ"วีรพงษ์"อดีตสามีของฉันเสียวแค่ไหน และเขาเจอฉันแบบพิสดารจนฉันคาดไม่ถึงได้อย่างไร…..ฉันจะเล่าให้ฟังเดี๋ยวนี้เลยค่ะ…. มนูเดินวนเวียนไปมารอบบริเวณที่คอยผู้โดยสารในสนามบินนานชาติลอส แองเจลีส หรือที่เรียกกัน สั้นๆว่าแอล.เอ. นานๆก็ยกนาฬิกาข้อ มือขึ้นดูเวลาสักครั้งหนึ่ง จนครั้งสุดท้ายเมื่อเห็นผู้โดยสารที่เ
ดินทางโดยเครื่องบิน จากกรุงเทพฯเริ่มทยอยเดินออกมาเป็นทิวแถว เขารีบ ไปยืนตรงปากช่องทางเดินออกของผู้โดยสารเวลาผ่านไปได้สักครู่ ท่ามกลางผู้โดยสารนับจำนวนร้อยเขาก็พบกับคนที่เขาต้องการรีบโบก มือส่งสัญ ญาณให้เห็น ผู้โดยสารที่เขาต้องการพบคือเพื่อนรักของเขานั่นเองนัดหมายให้เขามารับ เนื่องจากเพื่อนคนนี้เพิ่งเคยเดินทางมา อเมริกาเป็นครั้งแรก มนูตะโกนเรียกเพื่อนเสียงลั่นจนเพื่อนหันมาเห็น แล้วทั้งคู่ก็กอดรัดกันกลมด้วยความรักสนิทแบบเพื่อนฝูงทั่วไป ระหว่างทางที่ขับรถกลับอพาร์ตเมนท์" เอ็งแน่ใจรึว่า เมียเก่าของเ
อ็งน่ะเดินทางมาอยู่ที่นี่เป็นปีแล้ว "มนูเอ่ยปากถามเพื่อนย้ำถึงเป้าหมาย แห่งการเดินทางมาเหยียบถิ่นอเมริกัน" เออ..ข้าแน่ใจ เพราะสืบข่าวมาอย่างละเอีดแล้ว" " เฮ้อ…." มนูทำท่าถอนใจ "….ถ้ามาอยู่เป็นปีๆ แล้วละก็ข้าว่าป่วยการที่เอ็งจะตามหา ป่านนี้โดนฝรั่งงาบไปแล้วหรือไม่ก็มีผัวเป็นไอ้ มืดไปแล้ว ได้ข่าวว่าอดีตเมียของเอ็งเนี่ยตูดไวน่าดูไม่ ใช่เร๊อะ? " เนี่ย..ดูซีคะ…ดูเพื่อนของสามีเก่าฉันผู้อยู่อเมริกามาก่อน ไม่วายปากเสียตามนิสัยเดิมที่แก้ไม่หายจริงๆ แต่วีระพงษ์อดีตสามี ของฉันไม่ถือสาเพียงปรามเพื่อนเบาๆ ไอ้บ้า…ไม่รู้อะไรก็อย่าเสือกพูดไปเลยน่า ถึงมีผัวแล้วข้าก็ยังคิดถึงเธออยู่ อยากจะเจออีกซักครั้งที่ ผ่านๆ มาข้ามันผิดเอง " " เอ็งทำอะไรผิดวะไอ้พงษ์ เมียเอ็งถึงได้ข
อหย่าแล้วหนีมาอยู่ที่นี่ " มนูถามด้วยความสงสัย " จะมีอะไร๊…ก็เรื่อง” ไอ้จ้อน ” ของข้าน่ะซี " เพื่อนผู้เพิ่งเดินทางมาพูดพร้อมกับบุ้ยปากก้มไปที่เป้ากางเกงตัวเองเป็นการประกอบความหมายก่อนเอ่ยต่อไป"… ทะลึ่งล่มปากอ่าวได้แม่งทุกครั้งจนเมียข้าค้างเติ่ง หนักเข้าเค้าเลยพาลเลิกกับข้า "" อ้าว…" มนูหันมามองหน้าเพื่อนแล้วร้องด้วยความ แปลกใจจนลืมมองทาง รถแฉลบไปเกือบเฉี่ยวเอากับรถข้างๆ เสียงบีบแตรด่ากลับมาเป็นรางวัลจากรถคันนั้น เขาโบกมือเป็นสัญญาณขอ โทษ " สมมติเอ็งตามหาเมียเก่าเกิดเจอกันเข้า แล้วสมมติอีกว่าเขายังไม่มีผัวและยังมีเยื่อใยดีกับเอ็ง เอ็งคิดรึว่าจะไม่ล่มปากอ่าวอีก? "วีระ พงษ์ดีดนิ้วดังแปะตามนิสัยยามที่เขามั่นใจแล้วบอกเพื่อนเสียงมั่นคง" ส
ำหรับเดี๋ยวนี้เมินเสียเถอะวะ ข้ารู้ตัวดีว่ามีจุดอ่อนในเรื่องนี้ เลยไป ฝึกฝนเรียนรู้กับหมอมาเป็นอย่างดีแล้ว..รับรองคราวนี้ของข้าอึด ปล่อยได้อย่างใจต้องการเชียวว่ะ " เขาเล่าให้ฉันฟังถึงตรงนี้ ฉันก็เริ่มตา ปรอยไม่อยากจับปากกาเขียนต่อไป มันรู้สึกเสียวและคันยุบยิบขึ้นมาในช่องสวรรค์ของฉันเลยเชียวค่ะ เพราะฉันพิสูจน์มาแล้วนั่นเอง…ติด ใจค่ะ ตอนนี้เลยขอคั่นเวลาการเขียนเข้าคลุกเคล้ากับเขาแล้วควักท่อนเนื้อของเขามาดูดอมไล้เลียจนเขาตัวโก่ง บี้เม็ดเสียวพร้อมชอนไชนิ้ว เข้าไปในหอยฉ่ำของฉันจนน้ำเมือกทะเล็ด แล้วเราก็เอากันบนโต๊ะเขียนหนังสือของฉันนั่นเอง เขาสอดใส่กระเด้าถี่ยิบในท่ายืนโดยที่ก้น ของฉันพาดอยู่กับแง่โต๊ะสองขาแบะถ่างรับการรุกของเขา ฉันเด้งโคก
รับอย่างเอร็ดอร่อยจนถึงขีด เขาก็ปล่อยน้ำรักฉีดเข้ารูสวาทของฉัน เต็มที่ฉันถึงกับกรี๊ดกอดเขาแนบแน่น กระเด้งหอยขึ้นบดเบียดกับท่อนควยของเขาอย่างสุดทน เรายืนกอดกันเป็นการพักเหนื่อยสักครู่สามี ของฉันก็ถอนของเขาออกจากช่องของฉัน แล้วฉันก็ลุกขึ้นตัวเปลือยเปล่ามานั่งเขียนเรื่องเล่าต่อโดยน้ำยังไหลเยิ้มออกจากรูหอยลงมาตาม หน้าขา ช่างมันเถอะ..ฉันไม่ล้างหรอก ฉันชอบได้กลิ่นน้ำกาม รู้สึกมันหอมหวนน่าดมและน่าดื่มกินจริงๆ ฉันเล่าถึงไหนแล้ว…อ้อ… ถึงตอน ที่วีรพงษ์อดีตสามีของฉันบอกเพื่อนว่าเขาฝึกฝนมาดีอย่างไม่มีทางล่มปากอ่าวอีกแน่นอน " บ๊ะ..มั่นใจขนาดนั้นเชียวนะเอ็ง ถ้าอย่างนั้นคง จะต้องพาเอ็งไปทดสอบซักหน่อย จะว่าไง? " มนูสัพยอกเพื่อนรั
กเป็นการหยั่งท่าที" ก็เอาซีวะ ว่าแต่เอ็งมีอะไรดีๆมากนักหรือ? ""ดี หรือไม่ดีเอ็งคอยดูเอาเองดีกว่า ข้าจะจัดฉลองเอ็งวันแรกในอเมริกาเลย… อ้อ.เกือบลืมไปลืมถามเอ็งไปว่า เมียเก่าของเอ็งเนี่ยชื่ออะไรวะ เผื่อว่าเพื่อนข้ารู้จักจะได้มีเบาะแสมาบอกกันบ้าง " " ชื่อนพศรีโว้ย ไอ้บ้า ตอนข้าแต่งงานก็เคยจดหมายมาบอกเอ็งครั้งหนึ่งแล้ว ดันทำ เป็นลืม " ดู๋ดูซีคะ…มนูเพื่อนของสามีฉันคนนี้ มาอยู่อเมริกาไม่เท่าไรเค้าลืมชื่อฉันที่เป็นแฟนเพื่อนเค้าเสียได้ แต่ก็น่าเห็นใจค่ะ. เพราะตอน ที่ฉันกับสามีเริ่มรู้จักและคบกันเป็นแฟน มนูก็เริ่มจะเดินทางไปอเมริกาแล้วทำให้ฉันกับมนูแทบจะไม่ได้สนิทกันเลย เพิ่งมาสนิทสนมที่ อเมริกานี้เอง สนิทสนมถึงขนาดเราสวิงกิ้งเซ็กส์กันอย่างเมามันเย็นวันนั้น บ
นอพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนของมนู สองเพื่อนรักจัดการอาบ น้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว เพื่อนผู้เป็นเจ้าถิ่นก็ออกไปซื้อกับข้าวกับแกล้มพร้อมด้วยเบียร์มามากมาย จนสามีฉันสงสัยว่าเขากับเพื่อนจะ กินมันหมดได้อย่างไรแต่มนูรีบกระซิบบอกขณะที่ก้าวเข้ามาในห้องทั้งๆที่ยังหอบของพะรุงพะรัง" เอ็งอย่าแปลกใจไอ้พงษ์ เย็นนี้เราจะ มีแขกมาร่วมฉลองต้อนรับเอ็งอีกสองคน " " ใครกัน? ข้ารู้จักรึเปล่า? " มนูส่ายหน้าอย่างรวดเร็วยิ้มกว้างก่อนบอกว่า เอ็งไม่รู้จักหรอก แต่ไม่สำคัญหรอกวะพบกับเดี๋ยวเดียวก็รู้จัก.. .ฮึเอ็งเอ้ย.เชฟบ๊ะยังงี้เลยแถมใจถึงซะด้วย" " ก็แปลว่าผู้หญิง…ใช่มั้ยวะ? "" เออ ข้าจะเชิญ ผู้ชายมาทำเตี่ยอะไรล่ะ เอ็งก็รู้จักข้าดีนี่หว่า " สามีฉันบอกว่าได้ยินเพื่อนบอกเช่น
นั้น เค้าก็ตื่นเต้นกับงานฉลองต้อนรับของเพื่อนรักที่เคย เที่ยวกันมาทุกซอกซอยจนรู้ใจกันดี" ฝรั่งหรือเปล่าวะ ไอ้นู " มนูสั่นหน้า แล้วจัดแจงวางกับข้าวและเบียร์ลงบนโต๊ะช่วยกันเทใส่จาน- " เป็นฝรั่งคนนึง ส่วนอีกคนก็พวกเดียวกับเอ็งและข้า " " สวยไหม? " บ๊ะ ไอ้นี่ชักตื่นเต้ลลล์ สวยหรือไม่สวยเอ็งคอยดูเอาเอง แต่ว่าเรื่องใจ ถึงแล้วเป็นที่หนึ่งเลยว่ะ " มนูพูดแล้วก็ยกนิ้วโป้งประกอบสรรพคุณ " อีสองคนเป็นคนชอบสนุกว่ะ ยังไม่มีผัวเป็นตัวเป็นตนชอบแอ่นร่อน ไปเรื่อย พอใจใครก็เอาด้วย นี่เพิ่งมาป้วนเปี้ยนอยู่กับข้าได้สองครั้งชักติดใจข้าเลยถือโอกาสชวนมาต้อนรับเอ็งซะเลย ยังไงๆเอ็งต้องไว้ลาย บ้างนะอย่าให้เสียชื่อ กระฉูดเลอะเทอะออกมาซะก่อน > " เฮ้ย..เรื่องนี้รับรองได้ ข้าบอ
กแล้วว่าฝึกมาดี " ยังไม่ทันที่ทั้งสองจะพูดอะไรกัน ต่อเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นเบาๆมนูหันไปขยิบตากับวีระพงษ์แล้วยิ้มร่า ถลาไปถอดกลอนประตูเพื่อต้อนรับแขกที่มาเยือน ทันทีที่ประตู ห้องเปิดออก…..วีระพงษ์สามีของฉันก็เห็นหญิงสาวชาวเอเซียกับอเมริกันสองคนยืนเด่นอยู่ตรงหน้า รูปทรงองค์เอวและสัดส่วนโค้งเว้า ได้ที่เหมาะแก่การกระตุ้นเซ็กส์ของผู้ชาย หน้าตาของทั้งสองจิ้มลิ้ม ประกายตาบ่งบอกความกระหายสวาทอยู่เป็นนิจ เนื่องจากมันแวววาว และ ชวนเชิญให้ทดลองตลอดเวลา ที่สำคัญทั้งสองนุ่งสเกิ๊ตสั้นจู๋โชว์ท่อนขาอวบขาวทำให้วีระพงษ์เผลอกลืนน้ำลายอย่างไม่รู้ตัว มนูรีบ แนะนำเพื่อนสาวทั้งสองทันทีที่ทรุดลงนั่งบนโซฟา " เฮ้ยไอ้พงษ์ นี่..ข้าขอแนะนำให้เอ็งรู้จัก
กับซูซาน " มนูแนะนำเจ้าหล่อนคนที่มีผมสี ทองนัยตาสีฟ้าปนเขียว ซูซานยิ้มเปิดเผยปรี่เข้าจับมือทักทายวีระพงษ์เป็นภาษาอังกฤษ" ไฮ..ฮาว อาร์ ยู…สวัสดีค่ะ คุณสุภาพบุรุษ หวัง ว่าเราคงสนิทสนมกันเร็วกว่าที่คิดนะคะ " " ยินดีรู้จักครับและผมก็หวังไว้เช่นนั้นเหมือนกัน " วีระพงษ์ตอบเป็นภาษาอังกฤษอย่างคล่อง แคล่วจากทักษะแห่งการศึกษาระดับสูงอันหนึ่งของเขา " แล้วก็นี่…เพ็ญนภา " มนูแนะนำเพิ่อนหญิงอีกคนหนึ่งที่ไว้ผมทรงบ๊อบสีดำขลับ " สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับสู่แอล.เอ.นะคะ" เพ็ญนภาทักทายขึ้นเป็นภาษาไทยน้ำเสียงเป็นกันเองพร้อมกับสะเทิ้นสายตามองอย่างคนเจ้าชู้" เอาละ…ทุกคนลงมือดื่มกินกันไปคุยกันไปดีกว่านะ " มนูตัดบทแล้วเชิญชวนให้ทุกคนเริ่มกินอาหารเย็
นมื้อนั้น อดีตสามีของฉันเล่าต่อไปว่า เมื่อเวลาผ่านไปสักสองชั่วโมง ทุกคนในวงอาหารก็สนิทสนมกันเป็นอย่างดี ถึงขั้นหยอกเย้าจับมือถือแขนกันอย่างไม่เคอะเขิน บางครั้ง หยอกกันด้วยจูบ ซึ่งสองสาวต่างเชื้อชาติก็ไม่ถือสาเนื่องจากทั้งซูซานและเพ็ญนภาต่างก็รู้ความนัย ถึงการมาเยือนอพาร์ตเมนท์หลังนี้ ทั้ง คู่ดื่มเบียร์เก่งพอๆกับมนูและอดีตสามีฉัน กระทั่งเบียร์หมดไปสองโหลกระป๋องแต่ละคนเริ่มมึน การหยอกเย้าลุกลามไปเป็นการกอดรัดฟัด จูบกัน ด้วยความเต็มใจของทุกฝ่าย มนูพยามยามจัดคู่ให้วีระพงษ์เข้าแนบกับซูซาน โดยกระซิบบอกเหตุผลว่าให้เขาทดลองหุงข้าวด้วย "หม้อฝรั่ง" ในฐานะผู้มาเยือน ส่วนเขาเองกอดรัดกับเพ็ญนภาอย่างเมามันในฐานะวัวเคยขาม้าเคยขี่กัน
มาก่อน เวลาผ่านไปได้ไม่นานนัก ตัณหาและอารมณ์ใคร่ก็ครอบคลุมแก่คนทั้งหมด มนูพยักหน้าบุ้ยใบ้ให้วีระพงษ์พาซูซานเข้าไปในห้องนอนของเขา ส่วนตัวเขาเองก็ดึง เพ็ญนภาลงมาฟัดกันบนพื้นที่ปูพรมอ่อนนุ่ม ในห้องของมนูนั้นเอง….. ซูซานนอนปรือตาด้วยแรงปรารถนาบนเตียง กระโปรงสั้นจู๋ของเธอ บัดนี้มันถูกร่นขึ้นมาจนเห็นเนินเนื้อ อวบที่ห่อหุ้มด้วยกางเกงในสีขาววับแวม วีระพงษ์โถมร่างเข้าทับซูซาน สาวอเมริกันหัวเราะลั่นด้วย ความชอบใจ แล้วกอดตอบเขาแถมด้วยการประคองใบหน้าวีระพงษ์ขึ้นมาจูบปากอย่างดูดดื่ม ป่ายมือเปะปะลงไปที่เป้ากางเกงของเขา ลูบ คลำมันอย่างพึงพอใจ เมื่อรู้สึกว่ามีอาการท่อนแข็งดุนดันออกมาจนกางเกงโป่ง วีระพงษ์ผู้ซึ่งไม่ยอมเสียเ
ชิงชาย ขณะที่จูบให้ลิ้นพันกัน ภายในปากของหญิงสาว มือของเขาก็เลื่อนลงมาที่บัวเต่งคู่งามซึ่งอยู่ในเสื้อพร้อม กับบีบเคล้นด้วยความเมามัน จนซูซานต้องถอนปากออก ครางลั่นเป็นภาษาอังกฤษ " อูย.ย.ย….คุณอย่างบีบนมฉันแรงนักซี…ฉันเจ็บนะ " " ขอโทษครับ…ผมเผลอตัวไปหน่อยเพราะคุณน่ารักน่า จูบไปทั้งตัว "" น่ารักน่าจูบอย่างเดียวหรือคะ " สาวผมทองนัยตาสีฟ้าถามอย่างยั่วสวาทและเชิญชวน ทำให้วีระพงษ์กระซิบข้างหู หล่อน " น่าฟักด้วยครับ มีส " โอ้..เหยห์.." ซูซานสำนองรับเบาๆแล้วก็ผลักวีระพงษ์ออกจากอกให้นอนหงายผลึ่งบนเตียง จากนั้นตัวเอง ก็ ลุกขึ้นมายืนยิ้มกริ่มตาจ้องมองที่เป้ากางเกงของเขา แล้วใช้มือลูบไล้ไปมาเบาๆ ทำให้มันยิ่งก่อให้เกิดปฏิกิริยาภา
ยในของวีระพงษ์จนแข็ง ขึงขึ้นแทบปริออกนอกกางเกงซูซานลูบของเขาพักหนึ่งก็ดึงเข็มขัดและรูดซิปกางเกงของวีรพงษ์ออก ปล่อยให้สิ่งที่ถูกขังอยู่อย่างอึดอัด เป็นอิสระดีดผึงออกมาอย่างท้าทาย ! "สิ่งนั้น" ของวีระพงษ์มีลำหักลำโค่นไม่เลวเลย ความยาวประมาณหกนิ้วครึ่งอวบล่ำเส้นเอ็นปูดโปน รอบๆ ท่อนลำนั้นมองดูน่าเกรงขามอยู่ในที ซูซานลูบไล้ท่อนเนื้อของวีระพงษ์อย่างเบามือจนมันกระดกสู้หงึกหงัก ที่ปลายถอกมีน้ำใสๆ ไหลปริ่มออกมา สาวอเมริกันเห็นแล้วยิ้มด้วยความพอใจ ก้มลงจูบส่วนหัวพร้อมกับใช้ลิ้นเรียวของหล่อนเลียน้ำใสนั้นอย่างละเลียดไร้ความ รังเกียจตามแบบฉบับเซ็กส์สไตล์ตะวันตกซึ่งเดี๋ยวนี้แพร่หลายนิยมไปทั้งโลก วีระพงษ์แอ่นตัวสะดุ้งเพราะไม่ทันร
ะวังตัว หล่อนค้อนเขา อย่างคมคายถอนปากออกจากท่อนลำ แล้วดีดปืนโตของเขาเล่นเบาๆเป็นเชิงหยอก " อุ้ย…ใจร้อนจริงคุณนี่ " " โธ่..ก็คุณเล่นเลียของผม อย่างนี้ ใครจะไปทนไหว " วีระพงษ์พูดยิ้มๆ ทั้งที่สิ่งซึ่งซูซานคลึงเคล้าเล่นในมือตั้งชี้โด่เด่ และ…ที่ประตูห้องซึ่งเราสองคนแง้มเอาไว้ เพียงเล็กน้อย วีรพงษ์บอกกับฉันว่าเขาและซูซานเห็นอะไรบางอย่างเคลื่อนไหวอยู่ลางๆ ซูซานชายตาชำเลืองมองไปทางนั้นก็รู้ว่ามีสายตา สองคู่แอบดูอยู่ หล่อนจึงแกล้งยั่วยวนให้คนแอบดูงุ่นง่านมากขึ้นโดยการค่อยๆปลด เปลื้องกระโปรงและเสื้อออกจากร่าง เหลือแต่บราเซีย ตัวน้อยพร้อมกับซับในบางๆสีขาว เพียงสองชิ้นคาดบนและล่างไว้ ปล่อยเนื้อส่วนอื่นให้ออกมาอวดแสงไฟในห้องเป็
นสีชมพูอ่อนอวบอัด ไปหมดทั้งตัว อ้า….สีของผ้ากับผิวเนื้อของหล่อนช่างกลมกลืนกันยั่วยวนกวนอารมณ์เสียเหลือเกิน อกอวบล้นหลามอยู่ในบราเซียมองแล้ว ชวนให้เกิดอารมณ์ยิ่งนัก หล่อนหันมาชะม้อยตามองดูวีระพงษ์ ซึ่งนอนเปลือยท่อนล่างอยู่บนเตียงพร้อมกับเข็มทิศแท่งใหญ่ตั้งตรงชี้ขึ้น ทางทิศเหนืออย่างขึงขัง สาวเซ็กส์เลือดมะกันไพล่มือไปแกะแป๊ะด้านหลังออกรูดบราเซียโยนทิ้งไป พลันนั้น….ท่อนบนของหล่อนก็เปลือย เปล่า ปทุมถันอวบอั๋นขาวอล่องฉ่องดีดดิ้นออกมาชูสล้างเต็มอกโอ….มันอวบอัดเบียดเสียดกันทั้งสองเต้า ปลายยอดงอนงามเชิดชี้อวดสี ทับทิมแดงจัด มีตุ่มเล็กๆ ผุดขึ้นรอบๆฐานเป็นป้าน ซูซานช้อนมันขึ้นมากำบีบเล่นเบาๆอย่างยียวนสวาท " อื้อฮือ..ซูซานนี่นมสวยเหลือเกิน " มนูซึ่งแอบดูอยู่กับเพ็ญนภาครางออกมาอย่างลืมตัว ส่วนตาก็จ้องมองอย่างไม่กระพริบ เหตุการณ์แอบดูตอน
นี้มนูได้มาเล่าให้ฉันฟังภาย หลัง ฉันจึงมีรายละเอียดการแอบดูของคนทั้งสองมาเล่าให้เพื่อนๆได้ฟังเพ็ญนภาซึ่งแอบดูอยู่ข้างๆเหมือนกันหันมาค้อนแล้วเอ่ยปาก" ฮึ..แล้วของเพ็ญล่ะคะ ไม่สวยรึไง? " มนูหัวเราะหึๆ " ก็ถอดออกมาบ้างซื ผมจะได้รู้ว่าสวยมั้ย " ในขณะเดียวกัน ซูซานสาวอเมริกันร่าง อวบก็ก้มลงถอดซับในบางนั้นออกจากร่าง ยามนั้นทั้งร่างของหล่อนจึงเปลือยเปล่าล่อนจ้อนขาวโพลนสะโพกผายอล่างฉ่าง โคกรักโหนกง้ำ ขึ้นมาแผ่ขยายเต็มหว่างขา ขนไหมสีทองสีเดียวกับเส้นผมละเอียดอ่อนขึ้นเป็นพุ่มพงอยู่เต็มเนินรักนั้น สำหรับซูซานนั้นมนูเคยเย่อกับ หล่อนมาบ้างแล้ว แต่ก็ยังไม่วายที่จะต้องเบิกตาจ้องมองที่เนินนูนโหนกของสาวร้อนชาวอเมริกันผู้นี้ ทางฝ่ายวีระพงษ์นั้นเล่า…แน่นอนละ เขาเพ่งพิศกระพุ้งก้นผายใหญ่หนั่นหนาเครียดไปด้วยเนื้อสาวประกบกันแน่น ยิ่งมองก็ยิ่งคึกจนท่อนสวาทลุกโชนส่
ายหัวหงึกหงัก ยาม เมื่อซูซานหันมา….อ้า….สวรรค์ทรงโปรด… เนินนูนโหนกง้ำอลึ่งฉึ่งของสาวน้อยมันช่างน่าให้ทำอะไรต่อมิอะไรเสียเหลือเกิน… …. ซูซาน หันหน้าไปทางวีระพงษ์ที่นอนหงายอยู่บนเตียง เท่ากับหล่อนหันก้นให้กับมนูได้ยลโฉมกระพุ้งแก้มก้นสองก้อนที่เบียดแน่นและงอนงาม จนมนูครางออก มาเบาๆ….. " อืมม์…มันน่าจับโก้งโค้งแทงเสยข้างหลังแท้ๆ " เพ็ญนภาที่แอบดูอยู่ข้างๆซัดเผี้ยะเข้าให้ที่ต้นแขนแล้ว ค้อนตาคว่ำ " บ้าจริง….นูนี่แหละ…ของอยู่ข้างๆนี่ไม่สน กลับไปสนอะไรก็ไม่รู้ " มนูหัวเราะหึๆแล้วจุ๊บปากบางของหล่อนครั้งหนึ่ง" สน ซีจ๊ะ…แต่ขอปลุกอารมณ์อีกนิด เพ็ญล่ะก็อยากดูเหมือนกันไม่ใช่เหรอ? " ซูซานยืนบิดกายเนินอวดโคกอย่างยั่วยวนกวนสวาท
แล้วก็เดิน ย้ายส่ายสะโพกไปข้างเตียง วีระพงษ์ผวาร่างลุกขึ้นมาโอบตูดบีบขยำเล่น ส่วนใบหน้าก็ซบลงบนเนินนูนของหล่อนจูบฟัดไปมาอย่างมัน เขี้ยว ลิ้นของเขาแลบออกมาเลียพุ่มพงของหล่อนจนราบเอน ซูซานสะดุ้งสูดปากครางซี๊ดซ๊าดเบาๆ ส่ายสะโพกคลึงเนินของตนเองกับใบ หน้าของเขา " ซี๊ดดดด์…อูยยย…วีขา…ฉันเสียวค่ะ…คุณจูบพุซซี่ของฉันแบบนี้ฉันชอบค่ะ….เรามาช่วยกันทำดีกว่านะคะ" หล่อนพูดแล้ว ก็ก้าวขาขึ้นคล่อมคุกเข่าทับใบหน้าเขาไว้ในท่า69 หรือเท่ากับกลับหัวกลับหางนั่นเองแหกขาอ้าหอยให้เขาดูดเม็ดติ่ง ส่วนหน้าสวยของ หล่อนก็ก้มลงไปหาท่อนรักที่ชี้โด่โงนเงนหล่อนจับมันรูดขึ้นลงเล่นสองสามครั้งแล้วอ้าปากอมส่วนหัวหายเข้าไปในปาก พร้อมดูดเสียง จ๊วบจ๊าบอย่างเอร็ดอร่อย อีกมือหนึ่งของหล่อนก็ลูบรีดถุง"ลูกพลัม"สีคล้ำที่ห้อยยานของเขาอย่างเพลินมือ จนสอง"เม็ดพลัม"ในถุงนั้
นวิ่ง ขึ้นวิ่งลงตามแรงลูบของฝ่ามือ วีระพงษ์โดนเข้าอย่างนี้ถึงกับผวาร่างขึ้นกอดตูดผายใหญ่ของหล่อนเอาไว้แน่น พลางดูดติ่งเสียวของ หล่อน เป็นพัลวันส่วนเอวนั้นก็เด้งดันท่อนสวาททิ่มปากหล่อนผลุบผลับ สาวน้อยผมทองอ้าปากออกอมรูดท่อนเนื้อเข้าไปเกือบค่อนด้าม เม้มปากงับกระชับให้เข้าที่แล้วใช้ ปากรูดขึ้นรูดลงอย่างสนุก จนริมฝีปากหล่อนปลิ้นเชิดน้ำลายเปียกโคนเสากระโดงที่รกเรื้อไปด้วยพง หญ้าสีดำไหลย้อยลงไปถึงพวงลูกพลัมสองลูกนั้น สะโพกผายของซูซานนั้นเล่าก็ส่ายไปมาให้เนินโหนกโคกพูนคลึงกับใบหน้าของเขาวีระ พงษ์ก็สอดลิ้นพุ่งเข้าไปแซะไซร้รูหลืบอย่างเมามันจนเปียกชุ่มเช่นกัน ต่างปลุกอารมณ์พิศวาสให้แก่กันอย่างถึงขีดแล้ว ซูซานก็โหย่งก้นขึ้น ป

ล่อยปากออกจากท่อนรักของหวงร่างงามได้สัดส่วนที่เปลือยเปล่าก็เลื่อนไปนั่งคร่อมบั้นเอวของวีระพงษ์ ใบหน้าสวยของหล่อนก้มต่ำ สอดมือมากำโคนเสากระโดงของเขาแน่น" ซี๊ดดด…อูย์ย…แหวกของฉันซิ..วีขา… " เสียงหวานแต่สั่นเครือบ่งบอกอารมณ์กระสัน เสียวกระซิบเขาที่ริมหู แค่นั้นเอง..วัชระพงษ์ก็เข้าใจได้ดีว่าหล่อนต้องการให้เขาทำในท่าโลดโผน เขารีบผงกหัวขึ้นมาแบะสองกลีบแคม ของปากทางให้อ้าหวอออกไปอีก จนมองเห็นสีแดงฉ่ำเยิ้มขมิบตาน้ำให้ซึมไหลเยิ้มเต็มปากถ้ำ…………และแล้วสะโพกผายใหญ่ของซูซาน ก็หย่อนต่ำลงมาจนส่วนปลายมู่ทู่แตะปากรูสาวผมทองกดผลุบอันเป็นจังหวะเดียวกับวีระพงษ์กระเดิ่นหอกสวาทสวนขึ้นไปเสียงดัง พรื่ด…. " ว้า
ย..ตายแล้ว..!!!." ซูซานร้องลั่นเนื่องจากไม่ทันระวังตัว " อูยยยย…ซี๊ด…ซูซานจ๋า… " ทั้งสองครางออกมาพร้อมกันเมื่อท่อน ลำขนาดพอเหมาะกับเนินสวรรค์ ถูกปากถ้ำของสาวอเมริกันเขมือบเข้าไปเกือบหมดดุ้น สองกลีบแคมแบะปลิ้นติดง่ามก้น ซูซานฟุบหน้าลง กับข้อเท้าของวีระพงษ์แล้วขยับก้นขึ้นลง พร้อมๆกับวีระพงษ์นอนหงายกระเด้งท่อนขึ้นแทงสวน ตาก็จ้องมองก้นอันอวบขาวผ่องที่กว้าง ราวกับปากแตร ยิ่งกลีบสวาทที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกผลุบๆโผล่ๆตามแรงที่เขากระทั้นขึ้น ทำให้วีระพงษ์เงี่ยนง่านเป็นที่สุด" ว๊าว…มันช่าง เอากันได้มันดี
แท้ๆ " มนูอุทานออกมาแล้วหันไปทางเพ็ญนภา ….ให้ตายเถอะ…เพื่อนๆที่รักคะ. บัดนี้หล่อนล่อนจ้อนอยู่ในชุดวันเกิดเสีย แล้ว ใบหน้าของหล่อนแดงก่ำเป็นลูกตำลึงสุก ตาปรือเยิ้มไปด้วยอามรณ์พิศวาสสุดขีด และภาพที่มนูได้เห็นก็คือ…..ปฏิบัติการต่อตัวเอง ของเพ็ญนภา….. หล่อนกำลังนั่งถ่างขาอ้าซ่าแยงแหย่นิ้วเข้ารูตัวเองอย่างที่สุดของความอยาก ส่วนตาก็มองดูภาพของวีระพงษ์และซูซาน ตามรอยแง้มประตูอย่างอร่อยนิ้ว มนูเห็นดังนั้นจึงไม่รอช้า รีบเปลื้องเสื้อผ้าตัวเองอย่างรวดเร็ว เหลือเนื้อตัวล่อนจ้อนเป็นชุดวันเกิดเช่นกัน ปล่อยให้จรวดอวกาศท่อนยาวดีดผึงออกมาโด่เด่ เขาดึงร่างของเพ็ญโสมเข้ามาคุกเข่าตรงหน้าหล่อนเข้าใจความหมายได้ดีว่ามนูต้อง การอะไร จึงอ้าปา

กอมหัวจรวดบานเบิกที่ออกเป็นสีม่วงคล้ำแล้วพุ่งลิ้นอันอ่อนนุ่มออกแลบเลียดุบๆ มนูสูดปากหน้าตาเหยเก สะดุ้งเยือกๆ ยกมือกอดหัวหล่อนกระชากเข้าออก แต่ตาของเขายังคงมองภาพ การสมสู่ระหว่างสาวผมทองกับเพื่อนรักโอยยย..ขณะที่ฉันเขียน บรรยายเรื่องเล่าอยู่นี้ ฉันก็แทบจะไม่ไหวเหมือนกัน ในช่องหอยที่ฉ่ำแฉะของฉันเริ่มจะกระตุกเป็นระยะๆอีกแล้ว และภาพที่ฉันจะ บรรยายต่อไปนี้เป็นภาพการร่วมสวาทอย่างถึงพริกถึงขิงตามที่วีรพงษ์เล่าให้ฉันฟัง….อูยยย…ฉันเองก็ไม่สามารถบอกได้เหมือนกันว่าจะ บรรยายได้จบตอน ก่อนที่จะดึงเอาวี
รพงษ์ที่ยืนอยู่ข้างๆฉันมาเอากันต่อแก้เงี่ยนหรือไม่……. วีระพงษ์…ตามเรื่องเล่าของเขาขณะนั้นนอน หงายอาวุธแห่งความเป็นชายชี้โด่เสียบเข้าไปในร่องหลืบอันแดงอร่ามเปียกชื้นของซูซาน หล่อนซบหน้าลงบนข้อเท้าก้นก็โหย่งขึ้นลงขย่ม ตอฮวบๆอย่างเอร็ดอร่อยจนสองกลีบแดงปลิ้นออกมา" อูยยยย…ซี๊ดดดด…อูย…มันเหลือเกิน…วีขา….เอากันท่านี้ฉันชอบเหลือเกิน…คุณรู้ มั้ย?……มันเป็นสิ่งที่ฉันโปรด

ปรานมาก…ซี๊ดดดด…." เสียงของท่อนเนื้อแข็งเกร็งเคลื่อนมุดทะลวงคูหาถ้ำสวาทดังสวบๆ ผสมกับเสียง สูดปากครางด้วยความเสียวอร่อยอย่างไม่ขาดระยะ ส่วนมนูเองนั้นเล่า…….ตาก็มองดูภาพเพื่อนส่วนก้นก็กระเด้งยิกๆให้ท่อนจรวดเข้าทิ่ม แทงปากแดงสดเต็มอิ่มของเพ็ญนภาไปด้วย ปากบางของเพ็ญโสมเชิดปลิ้น แต่หล่อนก็ยังคงผงกหัวดูดของเขาจ๊วบๆอย่างเอร็ดอร่อย " ดูดพวงบ้าง..เพ็ญจ๋า…ซี๊ดดด…ฮึ่ม….ไอ้สองคนในห้องมันช่างเอากันได้อร่อยดีจริงๆ…" มนูพูดเสียงแหบๆ แล้วเพ็ญนภาสาวเลือดร้อนก็อ้า ปากปล่อยท่อนเอ็นอันแข็งโชนเปียกน้ำลายเยิ้มออก ก้มหน้าลงไปช้อนเอาพวงไข่ห้อยยาน อ้าปากงับเข้าไปดูดเล่นทีละเม็ด ทำเอามนูหน้า เหยเกด้วยความกระสัน สัก

ครู่หนึ่ง….มนูพาร่างคู่ขาไปที่โซฟาตัวยาวกลางห้องรับแขก เขาประคองหล่อนขึ้นไปนอนเหยียดยาวบนนั้น โคกสวรรค์เรียวยาวมีเส้นไหมสีดำสนิทขึ้นปกคลุมเป็นนูนเนินเด่นท้าทายอารมณ์อย่างร้ายกาจ ยังไม่ทันที่จะระวังตัว…..มนูกลับฟุบหน้า ลงจูบฟอดๆอย่างเสน่หา ก่อนที่จะแลบลิ้นยาวออกมาเลียกลีบกุหลาบที่ฉ่ำเยิ้มแผลบๆอย่างเอร็ดอร่อย เพ็ญนภาส่ายบิดสะโพกเอี๊ยดอ๊าด ก้น ส่ายเร่าๆ ชายหนุ่มจับสองกลีบแหวกออกแล้วพุ่งปลายลิ้นขยี้เม็ดงามจนมันลุกชันสั่นระรัว ตูดผายใหญ่ของหล่อน สั่นสะท้านหวั่นไหวไป ด้วยความกระสันสุดๆ นั่นละ

….มนูจึงได้จัดการขยับร่างของเขาเข้าไปนั่งประชิด สองมือแหกอ้าหลืบแดงอร่ามออกเป็นชวาก มองเห็น ร่องรูแดงฉ่ำตีบลึกลงไปอย่างน่าเอ็นดู เขาค่อยประคองหัวจรวดมู่ทู่แต่บานเบิกจ่อลงตรงปากร่องแล้วดันกระเถิบเข้าไปช้าๆ เพ็ญนภาปรือ ตาขึ้นมองส่ายหน้าไปมาด้วยความแสบและเต็มกลืน ผมสลวยของหล่อนกระจายสยายเต็มเบาะโซฟา ท่อนขาทั้งสองของหล่อนนั้นเล่าก็ แหกอ้าจนสุดล้า…….. มนูออกแรงดันพรืดเข้าไปจนสองกลีบบู้ตามแรง เม็ดสวาทกระดกวาบ…… จากนั้น เขาก็เล่นวิธีชักลูกสูบเตาไฟเข้าๆ ออกๆอย่างสนุกและมันเขี้ยว อา…..บัดนี้โคกง้ำงับท่อนจรวดจนปริอ้า เม็ดละมุดขึ้นขี่บนสันลำจรวดที่ขรุขระด้วยเส้นเอ็นโปนอย่างน่าดู…. " ซี๊ดดด….ซี๊ดด์…ค่อยๆก่อน

ค่ะ…นูขา…ซี๊ดดด…มัน…มันคับ….เพ็ญแสบค่ะ…ซี๊ดดด…อูยยยย…ของนูใหญ่จังเลย…อูยย….ปากรูหอยแน่น ไปหมดแล้ว…ซี๊ดดดด….โอ้ยยยย.." เพ็ญนภาร้องครางเบาๆ ท้องน้อยของหล่อนแขม่วเป็นลอนคลื่น เนินสวาทพองอูมขึ้นมาเพราะอม แท่ง ใหญ่เข้าไปเต็มคราบ มนูดันเข้าไปมิดแล้วมิดอีก แล้วยังส่ายก้นไปมาให้เกิดการคว้านควักภายในอย่างทั่วถึง " ซี๊ดดด….เพ็ญจ๋า… ของเพ็ญช่างคับดีแท้…ซี๊ดด์….คอย…คอยแอ่น…แอ่น…แอ่นให้ดีๆนะ…ผมจะกระเด้าให้น้ำลายหกเชียว…ซี๊ดดด…" " วุ้ย…นูนี่แหละเซี้ยว ใหญ่แล้ว…" เพ็ญนภาค้อน

คม หน้าตาแดงก่ำด้วยพิษสวาทยามเมื่อท่อนเอ็นของเขาเข้าไปเต้นหงึกๆอยู่ในช่องแคบ หล่อนมองลอดไหล่ เขาไปยังเห็นภาพการพันตูระหว่างวีระพงษ์กับซูซานอยู่ไวๆตามรอยประตูที่เผยออก บัดนี้…ซูซานกำลังขย่มตอของวีระพงษ์ในท่ากลับ หัวอย่างเมามัน… " ซี๊ดดด…อูย…ดีเหลือเกิน..วีขา…เด้งอย่างนั้นดีค่ะ..ซี๊ดดด..เป็นไงบ้างวีขา…ฟักกิ้งกับซูซานอร่อยมั้ยคะ…แล้วก็…ซี๊ด… ตูด…ตูดซูซานใหญ่มั้ยคะ?…ซี๊ดดดดดด…" ซูซานหันหน้ามาถามด้วยเสียงสั่นๆ " ใหญ่ซีจ๊ะ…ตูดใหญ่…นมโต…ซี๊ดดด……..โคกกะเปาะ น่ารัก…น่า…น่าฟัดให้มันขาดใจตายคารูเสียจริงๆ…ซูซานจ๋า.. .ซี๊ดดด์…."" อุ้ย…บ้าน่ะ…ไม่เอานะคะ…อย่าเย็-ซูซานให้ถึงตายเลย… ซี๊ดดด์… " ความจริงสาวผ

มทองพูดเป็นภาษาอังกฤษว่า "ฟักกิ้ง" แต่เมื่อแปลเป็นภาษาไทยให้ถึงใจก็คือ.."เย็.." นั่นเองซูซานหันมาค้อน อีกครั้ง แก้มสาวแดงปลั่งไปด้วยเลือดแห่งความอยากฉีดแรง วีระพงษ์หัวเราะในลำคอ แล้วเขาก็ชักขาออกประคองก้นผายของหล่อนให้ โย้ขึ้นสูง ส่วนร่างแมนของเขาก็ลุกขึ้นคุกเข่าประกบง่ามตูดกดต้นคอของหล่อนให้ฟุบต่ำลง ท่านี้ทำให้โคกนูนของซูซานปลิ้นออกมาใต้ ง่ามตูดจนหมดสิ้นสองหลืบ อวัยวะส่วนสำคัญของหล่อนปริอ้าอมส่วนสำคัญเขาแน่นขณะที่เขาห่มกระเด้าตาก็มองดู……เห็นกลีบเนื้อ หลืบเร้นปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงกระหน่ำแล้วยิ่งเสียวใจมากขึ้น แรงกระแทกยิ่งเร่าร้อนดุเดือดยิ่งขึ้น จนร่างเปลือยของสาวผมทองง้ำ หน้าง้ำหลัง แต่สาวอย่างซูซานไ

ม่มีการย่อท้อเพราะหล่อนเองก็สุดแสนจะอร่อยจนน้ำลายย้อย ต้องส่ายก้นกระดกขึ้นแอ่นอ้าให้เขากระแทก ใส่อย่างไม่ระย่อ " โอยยยยย…โอยยย…ซี๊ดดดดด…อร่อยรูเหลือเกิน…วีขา…" ซูซานยิ่งครวญครางวีระพงษ์ก็ยิ่งโหมแรงตะบันเข้าไป อย่างไม่ปรานีปราศัย แท่งยาวดำทะมึนแทงสวนเข้าออกปากรูที่อ้าแดงเสียงดังฟูบฟาบๆเพราะแรงลมที่อัดเข้าออกหนอกรกพงหญ้าสีดำ กระทบง่ามก้นขาวผ่องของซูซานดังผับๆเล่นเอาสาวเจ้าหัวง้ำหัวคลอน" อูยยยย..วีขา…ฟักมีพลี๊สสสส…ฟักมี…..ฟักมีฮาร์ดแอนด์แฟส เตอร์…ซี๊ดดด…โอวๆ…เยสๆ..อะฮะ..อูว….อูยยยย…ไอ..ไอ..ไอวิลคัมนาว…โอววว…จวน..ฉันจวนแล้วค่ะ… อูย…ซี๊ด…โอมายก๊อด..ทำไมถึง ได้ อร่อยอย่างนี้…" แหม่มสาว

ผมทองร่ำร้องเป็นภาษาอังกฤษเสี่ยงสั่นรัวด้วยความกระสันเสียวสุดๆ ฉันเขียนออกมาเป็นภาษาไทยบ้างก็ เพื่อให้เพื่อนๆได้รับบรรยากาศ "ฟักกิ้ง"แบบไทยๆ" โอววว…..ผมก็….ซี๊ดดดด…ก็จะ…จะออกเหมือนกัน….ซูซานจ๋า…ของคุณช่างคับ” ฟัก” มันส์อะไรอย่างนี้…อูยยยย…ซี๊ดดดดด… มันดูด…พุซซี่ของคุณมันดูดของผมจนทนไม่ไหวแล้ว……ซี๊ดดดด….กระดกก้นขึ้นมา…ที่ รัก…ผมจะตะบันให้ออกเลยนะ..ซี๊ดดดด.."" เอ้าค่ะ…วีขา…ซี๊ดดด…..เอ้า…ฉันแอ่นก้นให้แล้วตะบันเข้ามาเลย.ซี๊ดดดด…..หนักๆค่ะที่ รักขา….หนักๆ…อูยยย์….น่าน…ซี๊ดดด์…..ว้ายยยย…ตายแล้ว…ถึง…ถึงแล้ว….ซี๊ด.ดด..ถึงแล้วค่ะ…ซี๊ดดด……โอยยยยย…."สาวน้อยผม ทองผู้ร้อนรักหวีดผวาเมื่อถูกชายหนุ่มซอยอย่างถี่ยิบแทบดูไม่ทัน สองมือก็ขยี้ขยำคลึงเคล้นเต้านมสาวแทบแหลกเหลว สาวสวยส่ายก้นให้ เขาทะลวงเร่าๆ เขายิ่งตอกตะบัน

ผับๆจนสองกลีบปลิ้นทะเล้นยับเยิน ร่องรูแทบจะแหกครากไปด้วยความมันของชายหนุ่ม วีระพงษ์ชัก อาวุธประ

เรื่องของศรี 4ศรี " มาอีกแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับเสียงเรียกร้องและกำลังใจให้เขียนเรื่อง ต่อจากอีเมล์ที่รับมาอ่านกันไม่หวัดไหว บางท่านเมล์มาถามว่าเป็นเรื่องจริงหรือฉันแต่งขึ้นเองแบบนิยายเนื่องจากบทบาทและพฤติกรรม หวือหวาเกินกว่าที่จะเป็นไปได้ ฉันก็ต้องขอบอกย้ำอีกครั้งหนึ่งว่า…เป็นเรื่องจริงค่ะ บางสิ่งบางอย่างที่เราไม่คาดคิดมันอาจเกิดขึ้นได้ใน ชีวิตจริง โดยเฉพาะชีวิตเซ็กส์ของฉัน….. ดังที่ฉันได้บอกไว้เมื่อตอนแรกๆว่าฉันเองก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่า…ทำไมจึงฝักไฝ่แต่เรื่อง นี้ ฉันเป็นคนชอบอ่านหนังสือและเรียนมาทางด้านหนังสือจึงอยากที่จะลองเอาชีวิตจริงของตัวเองมาเขียนในรูปแบบนิยายพิสวาส…… บางครั้งจึงดูเหมือนว่าไม่ใช่เรื่องจริง แต่ไม่สำคัญหรอกค่ะ….ความสำคัญอยู่ที่เพื่อนๆชาวเว็บหลุดโลกชอบหรือเปล่าเท่านั้น…..สำหรับอี เมล์ที่ส่งเข้ามามากมายก็เป็นคำตอบยืนยันและเป็นกำลังใจอย่างดีให้ฉันเขียนต่อไป คำชม ที่มาเป็นอีเมล์เหล่านั้นฉันกับวีระพงษืต้องช่วย กันอ่าน เขาชอบใจมากค่ะ ยังชมว่าฉันเขียนเก่งมีคนติดใจเยอะโ
ดยที่เขาคิดไม่ถึง เขาชมฉันมากเกินค่ะ ฉันจึงต้องบอกเขาว่าเป็นเพราะ เรื่องของเขามันเร้าใจและกระตุ้นความรู้สึกของฉันมากกว่าจึงเป็นแรงบันดาลใจให้ฉันเขียนเรื่องของฉันและของเขาได้อย่างไม่ติด ขัด …..โอว…คุณๆเจ้าขา…เขาให้รางวัลแก่ฉันทันทีเลยค่ะด้วยการจับฉันคว่ำหน้าลงกับโต๊ะเขียนหนังสือ เขาถอดดึงเสื้อผ้าของฉันออก จากร่างกายจนเปลือยเปล่า แล้วเขาก็สอดใส่กดอัดเข้ามาทางด้านหลัง…..โอวววว…ใจฉันจะขาดเสียให้ได้..เขาทั้งกระเด้าและกระแทกใส่ จนหอยฉันแทบระบมช้ำ น้ำเจิ่งนองและแตกพลั่กออกมาเพียงในเวลาไม่นานเพราะไม่สามารถทนความเสียวกระสันที่เขาทั้งซอยทั้ง กระเด้าอย่างถี่ยิบไม่ได้…..หลังจาก..เขาหลุดจากกายของฉันแล้ว ฉันจึงกลับมานั่งเขียนเรื่องต่อให้คุณๆได้เสียวกันต่อไป… อ่านต่อจาก ตอนที่แล้วนะคะ เป็นตอนที่ทั้งมนูและเพ็ญนภาแอบดูวีระพงษ์และซูซานกระหน่ำใส่กันจนทั้งคู่ทนไม่ไหว ต้องหันกลับมาใส่กันเองอย่าง เมามัน….อ่านตอนต่อไปได้เลยค่ะ…….ทางฝ่ายมนูและเพ็ญนภานั้นก็กำลังเร่

งแอ่นทิ่มเนินพูนพงของสาวน้อยผู้ง่านรักอยู่ฉับๆ หล่อนเผยอ แอ่นเนินสามเหลี่ยมขึ้นมาให้เขาตะบันผล็อยๆ มนูเอื้อมมือไปบีบพวงนมอันอวบอิ่มที่กองกระเพื่อมเต็มอก แล้วทอยแก่นเข้าจ้วงรูเรี้ยวฉับๆ จนโซฟาสะเทือนลั่นเสียงเอี๊ยดอ๊าด " อูยยยย…ซี๊ดดด….กดหนักๆนูขา…….ของเพ็ญจวน…ซี๊ดดด…จวนถึงแล้วค่ะ…ซี๊ดด์…ซี๊ด….. อูยซ์ซ์ซ์.." เพ็ญนภาร้องครวญครางส่ายหน้าไปมาด้วยความเสียวกระสัน เอื้อมมือไปคว้าสะโพกของ มนูกระชากเข้าหาตัวพลางเด้งของ ตัวเองขึ้นรับสู้กับของเขา มนูกดเสียถี่ยิบเสียงหนอกต่อหนอกกระทบกันดังพั่บๆ แล้วก็อัดแท่งนั้นเข้าไปติดปากถ้ำเนินนูนแน่น…….น้ำกาม พุ่งฉีดเข้าโพรงสวาทอย่างเนืองนอง…… สองคู่ชู้ชื่นรื่นรสสวาทกันอย่างสนุกสนานต่างเพลียแรงนอนพับกันไปครู่หนึ่ง เพ็ญนภาสาวใจ ถึงก็ผงกหัวขึ้นมา ค่อยๆพยุงกายลุกขึ้นเดินย่องไปที่ห้องซึ่งวีระพงษ์นอนฟุบ
คาร่างของซูซาน หล่อนจัดการกับมนูเสร็จไปหนึ่งยกแล้ว แต่ ก็ยังไม่หายอยาก เพราะหล่อนมีความอยากลองกับวีระพงษ์ดูบ้างเนื่องจากความที่เขาเป็นหนุ่มแปลกหน้าที่หล่อนเพิ่งรู้จัก หล่อนอยาก ทดลองรสชาติท่อนสวาทของเขาว่ามันจะเผ็ดร้อนเท่ากับของมนูคู่ขาที่เคยเย่อกันมา 3 -4 ครั้ง หรือไม่ เพ็ญนภาเดินเข้าไปข้างเตียงแล้ว สะกิดสีข้างซูซานเบาๆ สาวผมทองเงยหน้าขึ้นมา เพ็ญนภาขยิบตาเป็นสัญญาณรู้กัน ซูซานยิ้มเล็กน้อยเข้าใจความหมายของเพื่อนสาวดี สาวร้อนรักชาวอเมริกันจึงค่อยๆขยับตัวลงไปนอนแผ่บนพื้นข้างเตียง เพ็ญนภาป
ราดร่างอันเปลือยเปล่าของหล่อนเข้าไปจับร่างของวีระ พงษ์ที่นอนหายใจระรวยให้พลิกหงายขึ้น เขาหรี่ตามองหญิงสาวนิดหนึ่งแล้วแกล้งทำเป็นหลับ เพื่อจะคอยดูว่าเพ็ญนภาจะโจมตีเขาท่า ไหน ในใจนั้นอึงอลด้วยความยินดีที่จะได้ฟาดสาวน้อยผมดำนี้เหมือนกัน แต่อยากให้หล่อนเริ่มต้นก่อน เมื่อหงายร่างของวีระพงษ์แล้วตา ของเพ็ญนภาก็จับจ้องไปที่ท่อนหอกที่ใช้ในการยุทธใต้สะดือ ซึ่งบัดนี้มันหดอ่อนป้อแป้ไม่มีร่องรอยความผงาดแข็งแกร่งเหลืออยู่…แต่แม้ จะเหี่ยวอ่อนเหมือนมะเขือเผา ใจเพ็ญนภาก็ยังเต้นตึกตัก เพราะสัดส่วนในความเป็นแมนอย่างเต็มที่ของวีระพงษ์ทำให้หล่อนอดใจอยู่ไม่ ไหว ปราดเข้าไปบีบนวดมะเขือเผาเล่นอย่างสนุกมือ ยิ่งบีบเคล้นคลำ มันก็เริ่มเบ่งพอง
ขึ้นมาทีละน้อยๆ กระทั่งชูชันผงาดเต็มที่ วีระพงษ์ ยังคงนอนนิ่งคอยอยู่ทั้งที่จรวดตั้งโด่เต็มฐานชี้ขึ้นเพดานรอการนับถอยหลัง เพื่อพุ่งขึ้นสู่ท้องฟ้า………….ยามเมื่อเห็นมะเขือเผากลายร่าง เป็นกระบองยักษ์สู้มือจนพองก๋าคับมือเช่นนั้น เพ็ญนภาก็บังเกิดความเงี่ยนสวาทขึ้นมาอีกเท่าตัวหล่อนกระทั้นกระทอกมันเล่นเบาๆ จนวี ระพงษ์ทนนิ่งอยู่ไม่ได้ต้องแอ่นเอวตามแรงกระทอกของมือสาวใจถึงอย่างเพ็ญนภาสุดแสนจะดีใจ รีบก้มลงจูบท่อนเนื้อฟอดๆอย่างแสน เสน่หา แล้วอ้าปากออกกว้างอมหัวบานเบิกเข้าไปจนปากตุ่ย พร้อมกับดูดเล่นจ๊วบๆอย่างเอร็ดอร่อย มือน้อยๆของหล่อนกำกระทอกท่อนรัก ผลุบๆจนมันแข็งตัวเพิ่มขึ้นอีก คับปากคับคอหล่อนสุดที่วีระพงษ์จะทนไหว เมื่อสาวสวยมาดูดไอติมแท่งอยู่ตรงหน้าเช่นนั้นชายหนุ่ม กระดกตัวขึ้น เอื้อมมือไปบีบขยำเต้าเต่งอันอวบอัดของหล่อน แล้วแอ่นเอวให้หอกสวาททิ่ม

ปากสวยได้รูปอย่างรวดเร็ว เพ็ญนภาชะม้อยตา ขึ้นมองอย่างดีใจ หล่อนเร่งดูดอมเลียของเขาเป็นพัลวัน วีระพงษ์ถึงกับครางอ๋อยรีบดึงร่างหล่อนขึ้นมานอนทับร่างของเขาแล้วผลักอก หล่อนให้เงยขึ้นอ้าปากแลบเลียหัวนมสีชมพูของหล่อนแผลบๆเพ็ญนภาแอ่นหยัดตัวขึ้นด้วยความเสียว เขายิ่งอมหัวนมแล้วดูดจ๊วบๆ หล่อนถึงกับสะท้านครางซี๊ด " อูยย…คุณวีขา…เพ็ญเสียวเหลือเกิน……ไม่เคยมีใครดูดนมเพ็ญได้เสียวเท่าคุณเลยค่ะ..ซี๊ดดด…อูย.ยยย.." มือของวีระพงษ์ขยำขยี้คลึงเคล้นอีกเต้าหนึ่งอย่างเมามัน เขาดูดและเคล้นคลึงสลับข้าง จนกระทั่งเพ็ญนภาอกแอ่นเกร็งไปทั้งตัวเพราะ ความเสียวบวกกับความเงี่ยน….เท่านั้นยังไม่พอเขาพลิกตัวกลับให้เพ็ญนภาอยู่ข้างล่าง แล้วดึงท่อ
นขาอันขาวงามของเธอทั้งคู่ลงมาเรี่ย พื้น ปล่อยให้ส่วนสะโพกของหล่อนพาดกับแง่เตียงในลักษณะเช่นนั้นทำให้โคกเขินเนินดอนของสาวน้อยนูนเด่น ท้าทายและยั่วอารมณ์ กามเป็นอย่างยิ่ง" อุแม่เจ้าเอ๋ย…." ชายหนุ่มครางในลำคอดวงตาเบิกกว้าง เมื่อมองเห็นโลมชาติสีดำปุกปุยอยู่เต็มเนินสวรรค์นั้น เพ็ญนภา ปิดเปลือกตานอนหายใจสะท้อน สะโพกอวบขาวส่ายย้ายไปมาน้อยๆด้วยความเสียวสยิวเนื้อขาวเนียนนวลผ่องเป็นยองใยตรงโคนขาใต้ ท้องน้อยนั้น…………อะหา…เนินสามเหลี่ยมคว่ำมุมแหลมรูปเรียวยาวนูนเด่นขี้นมา สองกลีบแดงช้ำเผยอ เนื่องจากเพิ่งผ่านศึกสวาทกับ เพื่อนของเขามาหมาดๆ แต่ก็ไม่ถึงกับบุบสลายมากมายนัก เพียงแต่เผยออ้าเห็นเนื้อแดงราวหอยแครง
สดๆที่เผยอเปลือกอ้าหายใจ" ช่าง โคกดีเสียจริงๆ…คุณเพ็ญจ๋า…" วีระพงษ์ครางอย่างแผ่วเบาแล้วคุกเข่าลงตรงหน้าเอื้อมมือไปคลำคลึงกระดองมหาเสน่ห์เล่นไปมา นิ้วหัว แม่โป้งเจ้ากรรมของเขาดันกดลงบนแคมทั้งสองแล้วแหกอ้ามันออก เพ็ญนภาครางซี๊ด…..กัดฟันอดกลั้นความเงี่ยนง่านที่มันกำลังจะทะลัก ทะลายออกมา ปล่อยให้เขาแหกสองกลีบสาวออกจนมองเห็นเนื้อในแดงสดราวกับปากหอยแครง กลีบในย่นเป็นชั้นๆเม็ดเเสียวชี้เด่ออกมา พ้นกลีบสั่นระริก ปากช่องนั้นแดงแจ๋เต็มไปด้วยน้ำเหนียวเป็นเมือกใสๆเอ่อเต็มไปหมดสุดที่จะทนได้วีระพงษ์ฟุบหน้าลงไปบนนูนเนื้อ ยาวรีแล้วจูบหนักๆเกลือกกลิ้งใบหน้าไปทั่วพูนพง ทำให้เพ็ญนภาสะดุ้งเฮือกสุดตัว " อุ๊ยยย…คุณวีขา….เ
พ็ญเสียวววว…เสียวค่ะ…ซี๊ด…อู ยยยย์…." หล่อนครางหงิงบิดสะท้านไปตลอดร่าง วีระพงษ์โอบกอดสะโพกผาย ใช้อุ้งมือสากๆบีบขยำไปทั่วกระพุ้งก้นอันผายเครียดงอน ง้ำยั่วมือ ใบหน้าของเขายังคลึงอยู่กับโคกสวาทอย่างเมามันจนเปื้อนเปรอะน้ำสวาทที่ทะลักเอ่อเนืองนองออกมาด้วยความกระสันสยิว เพ็ญนภาผงกหน้าขึ้นมองแล้วก็ต้องเสียวสยิวใจวาบไปหมด เมื่อมองเห็นศีรษะที่มีผมดกดำของเขาแนบ อยู่กับหน้าท้องของหล่อน หล่อน สยิวจนต้องกดศีรษะของเขาให้แนบแน่นยิ่งขึ้นสองขาถ่างแยกออกจากกันเพื่อให้เขาได้คลุกเคล้าใบหน้าอย่างถนัดถนี่และตรงกับจุดที่ หล่อนต้องการให้กระทบ ซึ่งมันก็จริงดังว่า จมูกของเขากดลงตรงกลางแคม ขยี้ไปมาจนมันชนเข้ากับเม็ดติ่งอ
ย่างจัง" ซี๊ดดดดด….อู ยยย…วีขาาาา…อูย…ซี๊ดดด์…เสียว…เสียวอะไรอย่างนี้…โอย…ยะ….อย่า..อย่าดูดเม็ด…มัน….มัน….มันสะ….สะ…เสียวจนใจจะขาดอยู่ แล้ว…อูยยยย…ซี๊ดดดดด…"หล่อนครางเสียงกระเส่าส่ายก้นไปมาหยุบๆ บางครั้งก็แอ่นอ้ากระดองเต่าขึ้นบดคลึงกับใบหน้าของเขา ทำ ให้วีระพงษ์คึกหนักแลบลิ้นออกมายาวๆเลีย สองกลีบแคมกับเม็ดสวาทอย่างหนักๆ ถึงตอนนี้…วีระพงษ์เล่าให้ฉันฟังว่าเพ็ญนภาถึงกับผวา ตัวสั่นเร่าๆ สูดปากครางซี๊ดซ๊าดเสียงระงมด้วยความเสียวสุดหัวใจสาวต้องร้องวิงวอนให้เขาสอดใส่"…อูย.ย.ย
….ซี๊ดดด…วีขา…คุณ…. คุณขา….เพ็ญแย่แล้ว….ซี๊ดดด…มันช่างเสียวอะไรอย่างนี้……อูยยย……อย่า……อย่าเลีย….ซี๊ดดด…โอยยยยย…มันทนไม่ไหว….ใจจะขาด อยู่แล้ว…ซี๊ดดด…เอา…เอาเพ็ญเถอะ… อย่าทรมานเพ็ญอีกเลย…อูย…ซี๊ดดด…"หล่อนร้องครวญครางพลางขยุ้มไหล่เขาแน่นวีระพงษ์ลุก ขึ้นยืนแหกขาทั้งสองของเพ็ญโสมให้กว้างออกไปอีกจนกลีบรักแบะอ้าซ่าเห็นปากรูแดงเยิ้มชุ่มไปด้วยน้ำเมือกเหนียวเขารีบประคองท่อน สวาทของรกของหวงกดลงตรงปากรูที่แย้มอ้าออกแล้วดันหัวพรืดเข้าไป เพ็ญนภาตาเหลือกด้วยนึกไม่ถึงว่าลำหักลำโค่นของเขาจะใหญ่ กว่าของมนู"โอย.ยย..ซี๊ด.ดด์…..เอาออกก่อน…ซี๊ดดด…ยะ…..อย่า….อย่าเพิ่งดันเข้าไป…อูย…มันคับแน่
นไปหมด….อูยยย….ค่อยๆค่ะ เดี๋ยว ของเพ็ญฉีกขาดหมด….ซี๊ดดดดด…. "" อดทนหน่อยนะครับคุณเพ็ญ… เดี๋ยวมันเข้ามิดคุณก็จะมีความสุขจนน้ำตาเล็ดเสียอีก…ฮุวว์…"" เอ้า ค่ะๆ…เพื่อความสุขเพ็ญจะทนค่ะ…อูย…มันแน่นปากช่องไปหมดแล้ว…" " เป็นไงครับ….ของผมกับไอ้นู…ใครเอามันกัน" โห.!…เพ็ญ นึกไม่ถึงว่าของคุณวีจะใหญ่ขนาดนี้…ซี๊ดดดด…ตอนกำดูไม่เห็นมันจะใหญ่เท่าไรเลย…อูยยยย..อ้าาาซซ.์….." " ก็มันสู้มือคุณเพ็ญน่ะซี ครับมันถึงได้พองขึ้นอีกเท่าตัว แต่…แต่ของคุณเพ็ญก็ไม่ย่อยนะครับฟิตกระชับ ดีเหลือเกิน…ซี๊ดดด
…อุ๊บ..ของคุณมันตอดของผมตุบๆ ด้วย…"พูดจบเขาก็เอามือแบะสองกลีบให้แหกอ้าออก ขยับเอวส่ายหอกสวาทให้มันบุกเบิกทะลวงรูสวรรค์จน เกิดความเคยชิน เห็นเม็ด เสียวพุ่งชี้ขึ้นมาจึงบดบี้เล่นอย่างคะนองใจเพ็ญนภาครางซี๊ดซ๊าดส่ายก้นเร่าๆขมิบน้ำหล่อลื่นออกมาชะโลมร่องช่องสวรรค์ พร้อมกับเม้ม ขมิบดูดรัดหยอกล้อส่วนปลายทวนสวาทของวีระพงษ์หยุบๆ เขาชักอาวุธที่จมแช่ออกมากระเด้าหนืดๆ..ทิ่มตำปากช่อร่องรูจนขยายโพรง กว้างออกไปเรื่อยๆ เขาเร่งกระแทกกระถดกดสากท่อนใหญ่สวนเข้าสวนออกผลุบผลับอย่างไม่หยุดหย่อนสองแคมแบะถลนออกมาอมคาบ ท่อนลำใหญ่ไว้แน่นก็พลอยปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงกดของสาก กลุ่มเส้นไหมหงิกงอสองริมแคมสวรร
ค์ก็เอนลู่รูดเข้ารูดออกตามแรงกด เป็นระยะๆ สร้างความเสียวซ่าน คันร่องหลืบให้กับหญิงสาวอย่างล้นเหลือ สะโพกอูมผายกลมกลึงเริ่มบิดส่ายย้ายไปมา บางครั้งก็แอ้นอ้า ขึ้นรับปลายทวนของเขาอย่างเมามันราวกับโล่สวาทที่ถูกระดมแทงด้วยทวนทองวีระพงษ์ยิ้มด้วยรู้ดีว่า บัดนี้หญิงสาวเกิดความเงี่ยนมาก ขึ้นเป็นทวีคูณ จึงเริ่มขยับเอวส่ายทวนทิ่มตำ ทะลวงรูช่องอย่างหนักหน่วงขึ้น กระเด้าแต่ละทีทำให้เพ็ญนภาร่างสะท้าน ท้องน้อยเป็น ลอนคลื่นแขม่ว เต้านมอวบอั๋นสั่นกระเพื่อม วีระพงษ์เอื้อมมือไปจับคลึงเคล้นบีบขยำ พลางตอกทวนกายสิทธิ์สวนเข้าสวนออกในช่องน้อย ของเพ็ญโสมที่แหกอ้าแดงไม่ขาดระยะ ถุงกระโปกยานโทงเทงแกว่งไกวตีง่ามก้นดังแปะๆทวนเนื้อปลายมู่ทู่ทะลวงเข้าไปมิดกั่น กลุ่ม เส้นไหมต่อเส้นไหมสีดำมันหยิกเสียดสีกันแกรกกราก ปลายทวนบานราวกับหมวกก็ทิ่มเข้าที่ปากมดลูกอย่างถนัด

ถนี่เสียงดังกึก " อูย.ยย.. ซี๊ดดด…วีขา…อย่าส่ายเอวมาก….อูยย…มัน…มันเสียวค่ะ….ซี๊ดดด…อูยย…… เส้นหมอยของคุณบาดปลายแตดของเพ็ญ..ซี๊ดดด…โอวว…" เพ็ญนภาหลับตาครางอี๋ส่ายก้นไปมาเร่าๆ วีระพงษ์ก็ขยับก้นชักทวนทองสวนเข้าออกเป็นการใหญ่เสียงทะลวงช่องสวรรค์ดังฟูบฟาบไม่ ขาดระยะ น้ำเมือกยิ่งไหลแฉะเนืองนอง ทำให้ทวนท่อนใหญ่ ขยับเข้าออกได้สะดวกขึ้น หล่อนแอ่นโคกขึ้นมาให้เขากระทุ้งสวนเข้าไป ส่ายเอวกระเด้าซ้ายทีขวาที ทวนคว้านรูของเพ็ญนภาอย่างทั่วถึง กลีบสวาทบิดเบี้ยวไปมาตามแรงอัด" อูย.ย..วีขา…ซี๊ดดด…ขยับเร็วๆ หน่อย..เร็ว…เร็วกว่านี้อีก…อู๊ยยย….เสียวเหลือเกิน…หนักๆค่ะ……เอาเพ็ญหนักๆซีคะ…หนักกว่านี้อีก…อู๊ยยย์…ซี๊ดด
ด์….โอย……เสียวรู อะไรอย่างนี้…ซี๊ดดด์….อืมม์.."ในที่สุดเพ็ญนภาก็ครางกระเส่าและเร่งเร้าให้เขากดกระแทกอย่างดุเดือด " ซี๊ดดดด…เพ็ญจ๋าาาา….ของ คุณช่างเอาได้มัน….อร่อยท่อนเหลือเกิน…เพ็ญจ๋า…ซี๊ด.ดด…" " โอย…ซี๊ดดด…เพ็ญก็อร่อยหอยเหลือเกินค่ะ…คุณวีช่างเอาได้เก่งจริงๆ… เพ็ญชักติดใจของคุณเสียแล้วละค่ะ…." วีระพงษ์แอ่นก้นกระเด้าหนักแน่นถี่ยิบจนเพ็ญนภาหายใจหายคอไม่ทัน สองแคมชื้นของสาวแบะ ปลิ้นออกมาแดงแจ๋น้ำเมือกเหนียวไหลเยิ้มออกมาเลอะเทอะเต็มปากช่อง ย้อยลงมาตามง่ามก้นที่แบะอ้า สาวเพ็ญนภาสูดปากส่ายก้นเด้ง เป็นระยะๆเมื่อจุดสวรรค์พุ่งขึ้นสูง สองมือของหล่อนขยุ้มไหล่จิกเล็บลงบนแผ่นเนื้อเขาแน่นด้วยความเสียวสยิวสุดยั้
งโพรงสวรรค์ของ หล่อนเริ่มดูดเม้มลำทวนเขาอย่างหนักทำให้วีระพงษ์หน้าเบ้ด้วยความเสียว แต่ก้นก็ยังส่ายขยับชักเข้าชักออกถี่ยิบ และในที่สุด………… "…อูยย…ซี๊ดดด…เร็ว…เร็วค่ะ…เร็วอีกหน่อย….วีขา….น้ำ….น้ำในช่องจะออกแล้ว…ซี๊ดดด…. มันรูอะไรอย่างนี้…ซี๊ดด…วีขา…กดหนักๆ… ซี๊ด…แรงๆ…เอาเพ็ญแรงๆค่ะ….ซี๊ดดดด์…..ค่ะๆ…ใช่แล้ว…ชะ…ชะ…ช่าย..ซี๊ดดด์…..อูยยย…. ช่าย แล้ว…อูยย์….
น้ำจะออกแล้ว….อะ… อะ..ออก…ออก…ว้าย…ตายแล้ว….วีขาช่วยเพ็ญด้วย…ซี๊ดดด…น้ำออกแล้วค่ะ……ซี๊ด.ดด.. โอยย…อุยย์ย์…" เพ็ญนภาหวีดออกมาอย่างลืม ตัวท่อนขาเกร็งสั่นสะท้านเมื่อน้ำรักทะลายออกมาอาบท่อนของเขาอย่าง เนืองนอง โพรงสวาทขมิบเม้มรัดท่อนเนื้อเกร็งเขม็งวีระพงษ์ ครางอู้กระดกก้นทิ่มทะลวงช่องสวรรค์อย่างบ้าคลั่งหนอกหน่อรกพงกระแทกกับโหนกเนินนูนเสียงดังพั่บๆ ระคนกับเสียงหอบหายใจ ฟืดฟาด เขากลั้นใจชักท่อนทวนออกมาเกือบสุดด้าม แล้วแทงสวนเข้าไปเต็มที่ หัวบานสีแดงคล้ำอมม่วงชน มดลูกดังกึก น้ำเหนียวข้นพุ่ง กระจายเข้าใส่ช่องโพรงของหล่อนพลั่กๆหัวมู่ทู่พองร่าคับเต็มช่องนั้น ร่างเปลือยของเพ็ญนภากระตุกเยือกๆ กระทั่ง
น้ำรักน้ำสวาทหยด สุดท้ายออกหมดแล้ว ชายหนุ่มจึงได้ชักท่อนของเขาหลุดผลั้วะออกมา อา….บัดนี้สาวสวยนอนแหกขาอ้าซ่าอวดโคกโหนกนูน สองกลีบ สวาทแดงช้ำน้ำกามไหลย้อยออกมาแฉะง่ามก้นส่งกลิ่นคาวประหลาด เม็ดสวาทของหล่อนก็หดห้อยเต้นยุบๆ………… โอย..คุณๆที่รักเจ้า ขาขณะนั่งเขียนบรรยายเรื่องอยู่นี้ใจฉันจะขาดให้ได้เสียหลายหน หน้าขาของฉันนั้นแฉะแล้วแฉะอีกจนเยิ้มเหนียวไปหมดแล้วละค่ะฉัน นึกไม่ถึงเลยว่าลีลาบทรักของวีระพงษ์อดีตสามีของฉันคนนี้จะเหลือร้ายและเร่าร้อนจริงๆ….ผิดกับเมื่อตอนที่เขาอยู่กินกั
บฉัน..มันสุดแสน เซ็งจนฉันต้องหนีมาอยู่อเมริกาไงคะขณะนี้และตอนที่ฉันกำลังเขียนเรื่องอยู่นี้เขาก็อยู่ข้างๆฉัน มันมีสาเหตุที่ทำให้เราได้มาเจอกันและอยู่ ร่วมกันอีก ค่อยๆติดตามอ่านเรื่องของฉันต่อไปนะคะ เรื่องของวีระพงษ์ยังไม่จบค่ะ…เขาเล่าให้ฉันเขียนต่อไปอีก …..แต่..คุณขา..ไม่ไหว เสียแล้วละค่ะ..ฉันไม่ไหวจริงๆ….ขณะนี้.ความรู้สึกมันเร่าร้อนเต็มไปด้วยความกระหายอยากและยิ่งขณะเขาเล่าเรื่องของเขาให้ฉันฟังมือ ของเขาก็อยู่ไม่สุขบี้หัวนมฉันเล่นบ้าง เขี่ยเม็ดเสียวของฉันบ้าง บางครั้งใช้นิ้วแยงลึกเข้าไปในช่องที่ฉ่ำแฉะของฉันดึงเ
อาน้ำเหนียวใสที่ ติดนิ้วออกมาดูดเล่นล้อตรงหน้าฉัน ทำอย่างนี้บ่อยเข้าใครจะทนไหวคะ…ฉันลุกขึ้นจากโต๊ะคอมพิวฯด้วยเนื้อตัวที่เปล่าเปลือย เพราะ ตั้งแต่ตอนที่ฉันลงมือเขียนบทนี้เขาให้รางวัลฉันด้วยการจับฉันคว่ำหน้าลงกับโต๊ะแล้วเขาสวนเข้าทางข้างหลังจนเราเสร็จด้วยกัน ฉันก็ ยังคงนั่งเขียนเรื่องโดยที่ไม่ได้พะวงกับเสื้อผ้าจนถึงขณะนี้ ฉันต้องขอต่ออีกรอบนึงเสียแล้วละค่ะ ฉันลุกขึ้นจูงมือเขาไปที่เตียงของเราแล้ว ผลักเขาให้นอนหงายขวางเตียงโดยก้นของเขาพาดอยู่กับขอบเตียงพอดี ฉันกำลังจะเลียนแบบเพ็ญนภาหญิงสาวที่เขาเล่าให้ฉันฟัง…..ไม่ ฟังเสียงอะไรอีกแล้ว ฉันรีบตรงเข้าประคอง"ไอ้หนู" ท่อนใหญ่ยาวของเขาจ่อเข้าที่ปากของฉันเองแล้วทั้งอมดูดรูดเค้นจนมัน
แข็งราวกับ ไม้สาก จากนั้นฉันจึงขึ้นไปนั่งยองๆกลางตัวเขา จับไอ้หนูเต็มกำมือสอดใส่ลงในช่องของตัวเองที่กำลังยงโย่ยงหยกชื้นลื่นไปด้วยน้ำอยาก เขาทำหน้าบิดเบี้ยวด้วยความเสียวซ่านแล้วดันท่อนขึ้นผลุบเดียวจมหายเข้าไปในหลืบชื้นของฉันอย่างง่ายดายค่ะ..มันง่ายซีคะเพราะน้ำ หล่อหลื่นแฉะเนืองนองไปหมด กับอีกประการหนึ่งร่องรูของฉันมันก็เริ่มขยายออกบ้างแล้วเนื่องจากเราเอากันแทบไม่เว้นแต่ละวันและยัง พากันไปหาประสบการณ์เซ็กส์ที่แปลกๆอีกหลายครั้งดังนั้นจะให้มันฟิตกระชับแน่นเหมือนครั้งที่ฉันมาอยู่อเมริกาใหม่ๆได้ไงคะ
จากวัน นั้นจนถึงวันนี้มันกินเวลาเข้าไปตั้งเกือบสิบปีแล้วนะคะ….อะไรๆมันอาจคลายออกไปจากเดิมบ้าง แต่สิ่งหนึ่งที่ไม่เคยคลายไปจากฉัน ก็ คือ…ไฟเซ็กส์ที่มันคุระอุอยู่ตลอดเวลาแม้ขณะนี้ ซึ่งฉันกำลังนั่งยองๆควบเขาอยู่อย่างเอาเป็นเอาตาย ส่วนเขาก็ใช่ย่อยนอนแอ่นเด้งท่อน เนื้อสวนขึ้นไปจังหวะ เราเร่งใส่และสวนกันอย่างเมามันครั้งนี้เพียง 15 นาที ฉันก็ต้องร้องโอดโอยเสียงลั่นเพราะถึงเส้นชัย พร้อมๆกับเขา ที่ตัวสั่นกระตุกเยือกๆปล่อยน้ำพุ่งออกจากลำกล้องอย่างรุนแรงปะทะเข้ากับภายในของฉันจนรู้สึกได้อย่างชัดเจนระหว่างที่เรานอนเคลีย เคล้ากันเป็นการพักผ่อนหลังจากเหนื่อยหอบทั้งคู่แล้ว วีระพงษ์ก็เริ่มเล่าเรื่องของเขาให้ฉันฟังต่อเพื่อนำเอาไปเขียน………..สองชายสอง หญิงเสร็จสมอย่างมีความสุขเต็มที่ แต่ดูเหมือนวีระพงษ์จะสุขสมมากกว่าใครอื่นเพราะลงจากเครื่องบินวันแรก ก็มีเนื้อสดของแหม่ม

สาว เช่นซูซานมาให้ขย้ำอย่างเมามัน และยังมีเกมสลับคู่ ทำเอาสลบไสลไม่ได้สตินานเป็นชั่วโมง พอฟื้นคืนแรงมนูก็ขอฟาดซูซานบ้างเพื่อไม่ ให้เป็นการเสียเปรียบกัน ซึ่งสาวผมทองก็ยินดีและเต็มใจทำ ศึกใต้สะดือกับมนูอย่างเอร็ดอร่อยช่องรูจนน้ำแตกแล้วแตกอีก คืนนั้นกว่าง สงครามสวาทของทั้งสองคู่จะเลิกราก็ปาเข้าไปเกือบตีหนึ่ง มนูออกไปส่งสองสาวที่รถแล้วกลับเข้ามาในห้องพัก เมื่อเห็นเพื่อนนอนแผ่หรา มนูก็หัวเราะชอบใจ " เป็นไงแก..ถึงขนาดนอนหายใจแขม่วจะตายมิตายแหล่เชียวรึวะ? " " เออว่ะ…เพลียชิ๊บ…แต่มันดีว่ะล่อกับแหม่มนี่ มันบึ้บบั้บดีเหมือนกัน" วีระพงษ์ตอบแบบเพลียๆแต่ยิ้มอย่างมีความสุข " เฮ้ย…เอ็งออมแรงเอาไว้บ้างวันข้างหน้ายังมีอีก ข้ารู้ว่าเอ็งชอบ

เรื่องพรรค์นี้เอางี้ พรุ่งนี้วันอาทิตย์ข้าจะพาเอ็งไปเที่ยวย่านฮอลลีวูด " " มีอะไรหรือวะฮอลลีวูดของเอ็งน่ะ ข้าได้ข่าวว่ามันเป็นถิ่นของ พวกดาราแต่เดี๋ยวนี้มีแต่จิ๊กโก๋ไม่ใช่หรือวะ?" " ไอ้ดารงดารานั่นมันหมดไปนานแล้วหยั่งเอ็งว่า….ใช่…. แต่ข้าจะพาเอ็งไปดูเรื่องเซ็กส์ที่มี ขายเกลื่อนกลาดเป็น ร้านๆเลย " " ร้านหนังสือโป๊…..ร้านฉายหนังโป๊? "" ถูกต้อง…ไอ้เพื่อนรักข้าอยากให้เอ็งไปเห็น แล้วจะน้ำลายหยด ในฐานะที่เอ็งชอบเรื่องหยั่งว่า "" เอาตกลง….ไปก็ไป….ว่าแต่ว่าตอนนี้ข้าขอนอนเอาแรงก่อน ไว้พรุ่งนี้ออกเที่ยวกัน " เพื่อนๆชาวเว็บหลุด โลก

คะวีระพงษ์เขาเล่าทิ้งท้ายเอาไว้ว่าทั้งๆที่เป็นคืนแรกในต่างแดน ซึ่งเวลาก็ผิดกันกับเมืองไทยจากกลางวันเป็นกลางคืน แต่เขาก็นอน หลับเหมือนยังกับตายด้วยความอ่อนเพลีย ตื่นขึ้นมาเอาตอนเที่ยงโดยที่มนูเป็นผู้ปลุกเขา เขาบอกว่าเขางัวเงียขึ้นมาอย่างมึนงงและอ่อน เพลียลืมตามองออกไปนอกหน้าต่างอพาร์ตเมนท์ก็เห็นท้องฟ้าเป็นสีเหลืองไปหมด อย่างนี้ไงคะที่เขาเรียกว่า…เอากันจนฟ้าเหลือง… สำหรับรายวีระพงษ์นี้ต้องเรียกว่า "เพ็ญนภาฟ้าเหลือง"เพราะเขาถูกหล่อนควบหลังจากสนุกสุดๆกับซูซานยังไม่ทันจะได้หายใจเต็มปอด เสียด้วยซ้ำ เพ็ญนภาทั้งควบทั้งรีดพิษไปจากตัวเขาแทบซีด…ยังงี้ไม่เห็นฟ้าเป็นสีเหลืองแล้วจะเป็นสีอะไรอีกเล่าคะ…

เรื่องของศรี 5สวัสดีค่ะเพื่อนๆ สำหรับเรื่องของฉันตอนนี้เป็นตอนที่ 6 แล้วนะคะ ตอนนี้ ต้องถือเป็น ตอนสำคัญของฉันเชียวนะคะ ซึ่งฉันต้องขอสารภาพอย่างไม่อายเลยว่า…ฉันเป็นหญิงร่านสวาทอย่างที่สุด ร่านรักเหมือนกับมีซาตาน แห่งราคะมาเข้าสิงในร่าง……ติดตามอ่านซิคะแล้วเพื่อนๆจะเข้าใจในสิ่งที่ฉันบอก….. ………………………………………………….. ฉันก้าว เท้าเข้าไปในเซ็กส์ช้อปที่เก็บตกบันทึกสวาทนั้นอีกครั้งหนึ่ง…ตรงรี่เข้าไปถามคนเฝ้าร้านถึงเจ้าของบันทึก ก็ได้รับคำตอบว่าเจ้าของบันทึก มีนามว่าคริสได้มา สอบถามหาบันทึกหรือเอกสารชิ้นนั้นเหมือนกัน พร้อมกับได้ให้ที่อยู่เอาไว้เผื่อว่าจะมีใครนำเอามาคืน เมื่อคนเฝ้าร้าน เซ็กส์ช้อปส่งนามบัตรเจ้าของบันทึกนั้นให้ ฉันรับมาอ่านดู….ในนามบัตรบอกชื่อที่อยู่ของคริสอย่างละเอียด เมื่อเข้าใจแล้วฉันก็เงยหน้าขึ้น กระเดาะนามบัตรแผ่นเล็ก เบาๆกับมือออย่างชั่งใจ ควรจะไปหาเขาดีหรือไม่หนอ? แต่…..เมื่อหวนนึกมโนภาพจากข้อความในบันทึก สวาท พลันนั้นเองฉันก็รู้สึกคันยุบยิบในช่องคลอดขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ นี่….ฉันนเริ่มจะแตกเปลี่ยวอีกแล้ว…!!… ฉันตัดสินใจก้าวเท้าออก จากร้านเพื่อขับรถไปหาคริสตามที่อยู่ระบุไว้ในนามบัตร ซึ่งไม่ไกลจากย่าน ฮอลลีวูดมากนัก เพื่อนๆที่รักเจ้าขา…..ฉันเล่าไปแล้วจะเชื่อไหม คะว่า เรื่องบังเอิญที่ราวกับจ
งใจนั้นมันสามารถเกิดขึ้นได้อย่างเหมาะเจาะเพราะ…….จังหวะที่ฉันก้าวเท้าออกมาจากเซ็กส์ช้อป มนูกับวีระ พงษ์ก็ลงจากรถเพื่อที่จะเข้าไปในเซ็กส์ช่อปแห่งนั้นพอดี ดูซีคะจังหวะความบังเอิญมันเหมือนกับเมืองฮอลลีวูดทั้งเมืองมีเซ็กส์ช้อปแห่ง นั้นเพียงแห่งเดียว จนทำให้ฉันและอดีตสามีจะต้องมาที่แห่งนี้เหมือนกัน แต่…..ฉันยังไม่เจอกับเขาหรอกนะคะ เราคลาดกันเพียงนิดเดียว ซึ่งเรื่องนี้วีระพงษ์อดีตสามีข
องฉันมาเล่าให้ฟังทีหลังว่า เขาเห็นฉันเดินออกจากเซ็กส์ช้อปขณะที่เขากับเพื่อนกำลังจะก้าวขาลงจาก รถ……. วีระพงษ์ตาไวเหลือบมาเห็นนงนุช เขาชะงักดึงแขนเพื่อนเอาไว้แล้วส่งสัญญาณให้อยู่ในความสงบ " เฮ้ยไอ้นู…..อย่าเอ็ดไปข้าเจอ เมียข้าว่ะ…ฟลุกชี๊บห่…เลย…." มนูหน้าตื่นเหลียวล่อกแล่ก " ไหนวะ อย่าล้อเล่นน่า ไหงจะฟลุกอะไรปานนั้น " "ไม่ล้อเล่นหรอก…นั่นๆ… เอ็งดูผู้หญิงคนนั้นที่เพิ่งออกมาจ
ากร้าน…นั่นแหละ…เมียเก่าของข้าที่ชื่อนพศรี แม้เวลาจะผ่านไปนานแค่ไหนแต่ข้าจำแม่น….ไม่ผิดหรอก เอ็งเอ๋ย" มนูมองตามมือที่เพื่อนชี้ให้ดูแล้วพยักหน้าหงึกหงัก " อ้าว…เจอแล้วมัวยืนเซ่อทำอะไรวะ ก็เข้าไปทักซี่ " วีระพงษ์จุ๊ปากพลาง ว่า"อย่าเพิ่ง..ข้าว่าตามเธอไปดีกว่า เพราะข้าเองก็สงสัยเหมือนกันว่าเธอมาที่นี่ทำไม มันไม่ใช่ที่ที่ผู้หญิงควรมานี่ หว่า " มนูหัวเราะเบาๆ บอกว่า "โธ่เอ้ยไอ้เซ่อ….ที่นี่อเมริกาโ
ว้ยไม่ใช่เมืองไทย ผู้หญิงมีสิทธิที่จะไปไหนมาไหนก็ได้ไม่ต้องกลัวใครมองหรือกลัว ใครว่าแม้แต่ เซ็กส์ช้อปแห่งนี้ " " ถึงงั้นก็เหอะวะ แต่ศรีไม่ใช่อีแหม่มนี่หว่า กูว่าน่าจะมีลับลมคมนัยอะไรอยู่นะเราสะกดรอยตามอีไปดีกว่า" " เอ้าตาม ใจเอ็ง ไปก็ไป " แล้วทั้งคู่ก็ขึ้นรถสะกดรอยตามรถฉันไปโดยที่ฉันไม่รู้ตัว ประมาณ ๖ ถนนจากเซ็กส์ช้อปฉันพารถเลี้ยวเข้าสู่ถนนเล็กๆ ถนนหนึ่ง แล้วเริ่มขับอย่างช้าๆเพื่อมอง หาบ้านเลขที่ที่ระบุไว้ในนามบัตร ไม่นานนักฉันก็จอดรถลงที่หน้าบ้านหลังหนึ่งที่มีสภาพค่อน ข้างเก่า หลังเล็กๆ ลงจากรถแล้วเดินไปที่ประตูกดกริ่
งเรียก วีระพงษ์อดีตสามีเล่าให้ฉันฟัง(ตอนหลัง)ว่า มนูจอดรถห่างจากรถของฉันพอ สมควร แล้วมองสถานที่พลางกระซิบบอกเพื่อนรักอย่างแปลกใจ " เฮ้ย…นี่มันบ้านไอ้คริสนี่หว่า " ดูซีคะ…เพื่อนๆที่รัก……..อะไรมันจะ บังเอิญไปเสียทุกอย่างขนาดนี้… .แต่มันก็เป็นไปแล้วเหมือนพรหมลิขืตขีดเส้นและกำหนดทุกสิ่งทุกอย่างเอาไว้อย่างเหมาะเจาะ " เอ็งรู้จัก เจ้าของบ้านหลังนี้หรือวะ? " วีระพงษ์ถามอย่างตื่นเต้น "เออไอ้คริสมันเป็นเพื่อนข้าอยู่ที่ทำงานเดียวกับข้า บ้านหลังนี้มันเช่าอยู่กับเพื่อน มันอีกคนหนึ่งข้าเคยมาหามัน บ่อยๆจนเกือบเหมือนบ้าน
ข้าเองแต่ …เอ… เมียเก่าเอ็งมาทำไมที่นี่วะ…หรือว่า…." .."…ศรีแต่งงานเป็นเมีย ของเพื่อนเอ็ง" วีระพงษ์รีบต่อคำพูดของเพื่อนที่ค้างไว้ให้คิด " ไม่น่า…" มนูรีบปฏิเสธโดยเร็วแล้วพูดต่อ "….ข้าสนิทกับไอ้คริส ข้ารู้ดีว่า มันยังไม่ได้แต่งงาน แต่ไอ้หอกนี่มันมีเสน่ห์ว่ะผู้หญิงติดจมหูเสนอตัวมาให้ล่อจน ไอ้จู๋ไม่แห้งเลยเชียว " วีระพงษ์ฟังเพื่อนพูดแล้วอ้าปาก หวอ " งั้นเอ็งก็หมายความว่า ศรีก็เป็นผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่….. " " เฮ่ย….." เพื่อนคู่หูรีบโบกมือห้าม " ข้าไม่ได้ว่ายังงั้น ข้าเพียงเล่า แบ็กกราวน์ของไอ้คริสให้มึงฟังเท่านั้น.." แต่จริงๆแล้วก็ถูกอย่างที่มนูเพื่อนของอดีตสามีฉันพูด..เพราะฉันกำลังพาตัวไปเสนอให้หนุ่ม อเมริกันที่ชื่อคริสคนนี้ค่ะ…..นี่ไงเล่าคะที่ฉันบอกกับเพื่อนๆแล้วว่า ฉันกำลังเป็นผู้หญิงที่ร่านสวาท ร่านราคะอย่างไม่สิ้นสุด…… เล่าต่อนะ คะ……..มนูออกความเห็น " อยากรู้ว่าอะไรเป็นอะไรข้าว่าเราย่องเข้าไปดู กันดีกว่า" วีระพงษ์รีบห้ามเพื่อนเสียงลั่น " เฮ้ยเอ็งอย่าบ้าน่ะ ทะเร่อทะร่าเข้าไป ข้อหาบุกรุกเชียวนะเอ็ง " มนูหัวเราะชอบใจพร้อมกับยกมะเหงกเขกหัวเพื่อนดังป๊อก " โธ่ไอ้หอก….ข้าบอกอยู่หยกๆ ว่าบ้านหลังนี้ข้าเคยมาเสียจนรู้สึกว่าเหมือนบ้านตัวเอง เอ็งไม่ต้องห่วงเราแอบเข้า ไปทางหลังบ้านแล้วไปซ่อนตัวดูท่าทีในห้องไอ้บ๊อบ ตอนนี้มันไม่อยู่หรอก ไอ้บ๊อบมันไปเวเคชั่นเหลือไอ้คริสอยู่บ้านคนเดียว ข้าว่าเราแอบเข้าไปดูแล้วคงจะรู้ว่าเมียเก่าเอ็งมาหาไอ้คริสทำไม… ว่าแต่ว่า…." " แต่ว่าอะไรวะ? " " สมมติเมียเก่าเอ็งมาให้ไอ้คริสล่อเอ็งจะ
ไม่หึงหรือวะ ข้าละกลัวใจเดี๋ยวจะมีเรื่องกัน " " เอ็งลืมไปแล้ว หรือว่าข้ากับศรีหย่าขาดกันแล้ว จะหึงทำไมอีกล่ะ? " " เออ…ปากเอ็งว่าเลิกกัน แล้วเอ็งเสือกตามเขามาทำไมในอเมริกานี่ " เพื่อนดักคอวี ระพงษ์อย่างรู้ทัน ทำให้อีกฝ่ายหนึ่งตีสีหน้าเจื่อนๆ " ข้าก็คิดถึงของข้ามั่งจะเป็นไรวะเผื่อมีโอกาสที่จะคืนดีกัน คราวนี้รับรองไม่ยอม ปล่อยให้หลุดมือเพราะความไม่ เอาไหนของข้าอีกแล้ว ข้าเชื่อว่าศรีจะต้องติดใจวิทยาเ-็ด…เอ้ย…วิทยายุทธอันเยี่ยมยอดที่ข้าอุตส่าห์ฝึกมา นาน " " ก็น่านน่ะซี….ที่เอ็งว่านั้นมันเป็นความตั้งใจของเอ็งแต่แรก แต่ตอนนี้อะไรๆมันเปลี่ยนไปอย่างที่เอ็งกับข้ากำลัง จะเห็นอยู่นี่ เอ็งคิด ว่ามึงทำใจได้หรือวะ? " " อืมม์ ของพรรค์นี้มันต้องทำใจโว้ย….ศรีเขาอยู่คนเดี
ยวมานานเขาอาจจะเหงาก็ได้ผู้หญิงเรานี่หว่า ยังสวย ยัง สาวเนื้อหนังเลือดลมก็ยังฉีดแรง ห่างไอ้เรื่องอย่างว่าไปนานก็คงเปลี่ยวใจเหมือนกันละวะ แล้วโดยเฉพาะเมียเก่าข้านี่ ข้ารู้จักอารมณ์ของ เธอดีว่าบทบนเตียงนั้นยามเร่าร้อน เธอร้อนหยั่งกับไฟเลยว่ะ " " เอ้า..ถ้าเอ็งทำใจได้หยั่งงั้น เราก็แอบเข้าไปดูกัน เอ็งตามข้ามา " แล้วสอง คนก็แฝงกายเลี้ยวตามพุ่มไม้หน้าบ้าน ลัดเลาะเข้าทางหลังบ้านของคริส …………………………………………. ฉันยืนกดกริ่งหน้าบ้านสักครู่ หนึ่งบานประตูก็เปิดออก เอ่ยปากทักทายกับหนุ่มเจ้าของบ้านเป็นภาษาอังกฤษสองสามคำ เขาเชื้อเชิญฉันเข้าไปในบ้านพาไปนั่งที่โซฟา ห้องรับแขก " ดิฉันเอาเอกสารที่คุณทำหล่นไว้มาคืนให้ค่ะ " ฉันเอ่ยปากทันทีที่นั่งลงบนโซฟาตัวใหญ่ ชายหนุ่มหน้าตาคมเข้มมาดแมน หล่อล่ำที่ฉันจำได้ติดตาในเซ็กส์ช้อปยิ้มอย่างเปิดเผย พลางกล่าว ขอบคุณ " ขอบคุณมากครับผมรู้สึกยินดีและดีใจมากที่ได้ของซึ่งผมทำ หล่นไว้คืนมา..อ้า…ขอประทานโทษ..คุณ…". " ดิฉันชื่อศรีค่ะ หรือคุณจะเรียกให้สะดวกลิ้นของคุณเรียกดิฉันว่า แซ๊ตซี่ก็ได้ค่ะ " " ยินดี มากครับที่ได้รู้จักคุณ " คริสส่งมือให้ฉันสัมผัส พร้อมกับใช้สายตาเจ้าชู้ของเขาโลมเลียเรือนร่างอันทรงเสน่หชวนให้กระสันของฉัน อย่างไม่วางตา ฉันมิใช่หญิงสาวบริสุทธิ์ไร้เดียงสาที่จะอ่านความหมายในสายตาที่โลมเลียคู่นั้นของคริสไม่ออก ตัวเองก็ใจเต้นโครม ครามเพราะแรงสวาทกำเริบ หากแต่ต้องระงับซ่อนเร้นเอาไว้ตามมายาหญิง เหลือเพียงความสะท้อนสะเทิ้นอาย ออกมาเป็นการอำพราง ความต้องการที่แท้จริง " เพื่อเป็นการตอบแทนความกรุณาที่คุณแซ๊ตซี่มีต่อผม ผมขอเลี้ยงเครื่
องดื่มคุณสักหน่อยจะได้ไหมครับ แต่ว่า…. ผมต้องขออภัยเป็นอย่างมากที่บ้านนี้ไม่มีซ้อฟดริ๊งเลย มีแต่เครื่องดื่มจำพวกเบียร์ ไม่ทราบว่าคุณแซ๊ตซี่จะรังเกียจไหม? > ฉันยินดีที่จะ ดื่มเบียร์กับเขา ครั้นเมื่อคริสนำเบียร์มาเสริฟเราทั้งสองก็ชนแก้วบอกสัญญาณมิตรภาพด้วย สายตาที่ส่อแววต้องการของฝ่ายเขาและสาย ตาที่สะเทิ้นเชิญชวนของฝ่ายฉัน เราดื่มเบียร์ผสมการคุยอย่างสนิทสนมราวกับรู้จักกันมาแรมปี แก้วแล้วแก้วเล่าที่เบียร์ถูกรินดื่ม จนแก้ม ของฉันแดงปลั่งราวกับลูกเชอรี่ ฉันมีความรู้สึกว่าแววตาของฉันคงจะวาววับเป็นประกายบอกอาร
มณ์ที่หัวใจบงการ หากแต่ต้องฝืนเก็บ งำไว้มิกล้าเป็นฝ่ายเสนอ หนุ่มคริสคงรู้ความหมายของดวงตาสาวร่านอย่างฉัน การสนทนาของเขาจึงมักเลียบๆเคียงๆไปในทำนองชม ความงาม ของฉัน ครั้นเห็นได้จังหวะตอนหนึ่งคริสจึงเอ่ยขึ้น " ผมต้องขอบคุณแซ๊ตซี่อีกครั้งหนึ่งที่ช่วยเก็บเอกสารปึกนั้นไว้ให้ผม ซึ่ง ความจริงแล้วมันก็ไม่มีความสำคัญ อะไรมากมายนัก " ฉันรู้แก่ใจดีว่าเขากำลังจะมาไม้ไหน แต่เมื่อใจตัวเองต้องการเสียแล้ว ฉันจึงตอบ โต้เป็นการเปิดช่องทางให้เขา " แต่…เอ้อ…ดิฉันคิดว่า…มันน่าจะเป็นสิ่งสำคัญสำหรับคุณเป็นอันมาก อย่า
งน้อยมันก็เป็นความประทับใจ ส่วนตัวของคุณมิใช่หรือคะ? " " โอ…คุณรู้เรื่องในเอกสารนั้นหรือ? " ฉันคิดว่าฉันรู้ว่าคริสแกล้งทำตาโตอย่างตื่นเต้น " ดิฉันต้องขอ อภัยคุณด้วยที่ถือสิทธิละลาบละล้วงอ่านเอกสารของคุณ " ฉันพูดเบาๆแล้วหลบตาก้มมองพื้นด้วยความขวยอายสร้างจริตหญิงให้เพิ่มขึ้น ตามความคิดของตัวเองว่าจะเป็นทำให้เกิดความน่ารักและยั่วยวน " ไม่เป็นไรมิได้ครับ ผมมิได้ถือในเรื่องนั้นเลย แต่ผมเกรงว่า…เอ้อ… มัน… มันอาจจะไม่เหมาะสมกับคุณ" ดูซิ…คริสเองเสียอีกที่กลับเป็นฝ่ายตะกุกตะกักขึ้นมาบ้างด้วยความประหม่า "
ก็ไม่เห็นจะมีอะไรนี่ คะ " ฉันเงยหน้าขึ้นสบตาอย่างท้าทาย พร้อมกับยกท่อนขาเรียวอวบข้างหนึ่งขึ้นไขว่ห้างอย่างจงใจ ในลักษณะของกระโปรงสั้นเต่อที่ ฉันสวมใส่อยู่ ยามเมื่อท่อนขาถูกยกขึ้นมาไขว่ห้าง กระโปรงสั้นก็ถูกร่นขึ้นไปเห็นต้นขาขาวรำไรและยังลึกชะเวิกเข้าไปจนเกือบถึงโคนขา อ่อน ฉันเห็นหนุ่มคริสจ้องตาไม่กระพริบแอบกลืนน้ำลายแห้งๆลงคออย่างไม่รู้ตัวแล้วเขาก็รุกต่อทันที " คุณอ่านแล้วรู้สึกอย่างไร มีข้อ วิจารณ์ให้ผมฟังไหมครับ?" ฉันเหลือบสายตามอง แล้วค้อนคมอย่างมารยาหญิงหน่อยหนึ่งก่อนกล่าว่า " คุณสามารถเป็นนักเขียนที่ดีได้ คนหนึ่งทีเดียว ข้อเขียนของคุณอ่านแล้วได้บรรยากาศได้อารมณ์อย่าง แท้จริง จนคิดว่าถ้าบางคนได้อ่านอาจจะระงับอารมณ์คล้อยตามไป ไม่ได้…อุ้ย…ขอโทษค่ะ… ดิฉันซุ่มซ่ามไปหน่อย " ฉันแกล้งปัดที่เขี่ยบุหรี่ตกลงจากโต๊ะไปกลิ้งบนพื้น แล้วก้มลงเก็บอย่างจงใจ แกล้งให้ หนุ่มฝรั่งมองทะลุผ่านคอเสื้อที่คว้านกว้างจนเห็นทรวงอกขาวผ่องปราศจากบราเซียห่อหุ้ม คริสเบิกตาโพลงมองผ่านเข้าไปใ
นคอเสื้อของ ฉัน……….. ยามนี้เขาเห็นสองเต้าขาวอวบอิ่มของฉันอย่างถนัดตา ยิ่งไปกว่านั้นเม็ดสีทับทิมบนยอดอกทั้งคู่ยังโผล่แพลมออกมารำไร เพียง แค่นี้ชายหนุ่มก็เข้าใจความหมายอันแท้จริงของหญิงสาวอย่างฉันแล้ว เขาอ้อมตัวมานั่งเคียงข้างฉัน โอบบั้นเอวที่คอดงอนของฉันดึงเข้า อีกมือหนึ่งจับใบหน้าของฉันอย่างแผ่วเบาให้หันมาสบตาที่มีความกระหายสวาทของเขา พลางพูดว่า " และ…คนที่อ่าน
แล้วไม่อาจ เก็บอารมณ์ได้นอกจากคุณแล้วยังมีผมอีกคนหนึ่งยังไงล่ะ " พูดจบ คริสก็ประทับริมฝีปากที่ระอุด้วยอารมณ์ลงบนริมฝีปากบางอันร้อน ผ่าวด้วยความซ่านสวาทของฉัน ลิ้นของเขาสอดผ่านช่องปากเข้าไปเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นของฉันที่ตอบโต้พันไปพันมาอย่างไม่ลดละ ฉัน เผยอปากหรี่ตาน้อยๆอย่างชวนเชิญ คริสยิ่งกดปากลงบนปากของฉันอย่างร้อนแรง มือของเขาลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง ในขณะที่ฉันเองก็ โอบกอดรอบคอเขาดึงศีรษะลงมาให้กดกระชับ มือของคริสไต่เปะปะไปช้อนเอาก้อนเนื้ออันงอนงามอวบหยุ่นของเนินนมบีบขยำเล่เ
บาๆ อย่างชำนาญเชิง ทำให้ร่างฉันสะท้านกอดคอเขาแน่นยิ่งขึ้น เขาสอดลิ้นเข้าไปดูดลิ้นของฉันอีกครั้ง มือขวาโอบไหล่สอดผ่านเข้าไปในคอ เสื้อ ฉันยอมรับว่าต้องห่อไหล่ด้วยความสยิวเมื่อมือของเขากุมเอาเนื้อแท้อวบอั๋นเข้าไปเต็มกำ ฉันแอ่นอกเชิดบิดร่างไปมาด้วยความ เสียว!!!…….. " อุ๊ย…อย่าบีบแรงนักซีคะ…คริสขา " .ฉันจำได้ว่าร้องบอกเขาเสียงเครือ ชม้อยตาขึ้นมองอย่างแสนหวานมือลูบอกเขาไปมา คริสยิ่งย่ามใจบีบขยำเต้านมของฉันอย่างมันมือ แล้วค่อยๆดึงรั้งคอเสื้อกว้างนั้นให้ร่นต่ำลาดลงตาม ไหล่ สาวร่านสวาทผู้ซึ่งเป็นอดีต
ภรรยาเก่าของวีระพงษ์หน้าแดงระเรื่อชม้อยตาค้อนเขาอย่างคมคาย " อุ๊ย..คริสขา..อี๊ย์…คุณจะรังแกแซ๊ตซี่ตรงนี้หรือคะ ที่นี่มันห้องรับ แขกนะคะ " ชายหนุ่มคลายกอดออก แต่มือยังโอบร่างสาวของฉันไว้ ค่อยประคองให้ลุกขึ้นยืน แล้วพาคลอเคลียเดินตรงไปยังห้องนอน ของเขา ซึ่งบัดนี้ข้างห้องมีสองหนุ่มแอบซ่อนตัวอยู่รอจังหวะ วีระพงษ์เล่าให้ฉันฟังว่า…..ครั้นเมื่อได้ยินเสัยงกุกกักที่คริสพาฉันเข้ามาใน ห้องข้างๆ ทั้งวีระพงษ์และมนูก็เริ่มต้นค้นหารูข้างฝาที่จะแอบมอง โชคไม่ดี… ทั้งสองหาร่องรูจนทั่วก็ไม่เจอ จึงชวนกันค่อยๆย่องออกมา เมียงม
องหน้าห้องคริส ที่นั่น…..ประตูห้องแง้มบานออกมานิดหนึ่งเพราะความรีบร้อนของคริสที่ลืมปิดให้สนิท ประกอบกับเขารู้ดีว่าบ้าน หลังนี้นอกจากเขาแล้วไม่มีใครอีก เนื่องจากเจ้าบ๊อบรูมเมทที่อยู่ด้วยมันไปเวเคชั่นกว่าจะกลับมาก็อีกหลายวัน สองเพื่อนรักจึงแนบสายตา ผ่านช่องแง้มของประตูเพื่อมองเหตุการณ์เป็นไปภายใน ขณะนี้ฉันเห็นคริสรูดซิปกางเกงออกงัดเอาท่อนเนื้อแข็งอันพ่วงพีออกมาผงาด ปานเสา
กระโดงเรือ แม้จะเคยผ่านข้อลำใหญ่ๆมาบ้างแล้ว แต่ก็ไม่วายเสียวสยองเมื่อเห็นกระบองใหญ่ยาวของคริส ท่อนนี้ ฉันนมองดู ท่อนลำนั้นตาปรอยเห็นส่วนหัวบานร่าเป็นดอกเห็ดแดงคล้ำ เพราะเลือดหงี่ง่านที่ไหลคั่งมา รวมตัวกัน…….โดยไม่รู้ตัวฉันพึมพำออกมา บาๆ " อูว์…ใหญ่จังคริสขา…แซ๊ตซี่คงขาดใจตายเสียก่อนแน่เลย" คริสหัวเราะเบาๆแล้วจัดการเลิกกระโปรงสั้นจู๋ของฉันขึ้นไปจนถึงท้อง น้อย มองเห็นซับในสีดำขลิบลูกไม้ เนินเนื้ออวบอูมดันเนื้อผ้านูนขึ้นมาคับเต็มหว่างขา เขาเอามือคลึงมันเล่นอย่างกระหาย นิ้วมือของเขา เขี่ยไปตามรอย
บุ๋มซับใน ทำเอาฉันถึงกับสูดปากส่ายก้นเอี๊ยด เมือกเหนียวเหนอะ ชุ่มเปียกซับใน แล้วมือของเขาก็ไล้ขึ้นไปถึงบริเวณทรวง อก รูดเอาเสื้อคอกว้างตัวหลวมนั้นผ่านออกทางศีรษะ .พวงนมอันขาวผ่องอมชมพูอวบอั๋นดีดดิ้นพุ่งออกมาเต็มอก ปลายยอดสีทับทิมสั่น ระริกรัดตัวเขม็ง เขาบี้หัวนมเล่นแล้วอีกมือหนึ่งก็กระตุกซับในตัวจิ๋วของฉันออกจากร่าง บัดดล….ท่อนล่างของฉันผู้ร่านร้อนก็เปลือยเปล่า ล่อนจ้อน เห็นโคกกลมเป็นกระเปาะนูนเด่นออกมา ตรงหว่างขาใต้ท้องน้อย กระจุกขนสีดำขึ้นปุกปุยเต็มเนืน คริสวางมือเข้าคลึงขยำโคก สวรรค์ ฟุบหน้า
ลงจูบไซร้เต้านมอวบอั๋นหอมกรุ่นไปด้วยเนื้อสาวและน้ำหอมชั้นดีที่ฉันใช้ ริมฝีปากของเขาปัดไปมาบนปลายยอดสีแดงอัน รัดตัวสั่นระริก ชายหนุ่มอ้าปากดูดปลายปทุมถันของฉันอย่างเพลิดเพลิน โอวว…คุณๆเจ้าขา…ใจของฉันจะขาดเสียให้ได้ต้องครางออก มา " อุ๊ย..คริสขา…ซี๊ดดด์…อย่า…อย่าดูดแรงค่ะ…ฉันเสียว..ซี๊ดดด…อูย..อี๊ย์ย์…อย่า กัดหัวนม…ซี๊ด.ด..ด..อ๊าววซ์…" ฉันร้องครางไม่เป็น ส่ำ เมื่อโดนหนุ่มหล่อโลมสวาทอย่างเต็มคราบ ปากของเขาดูดนม มือหนึ่งบีบขยำอีกข้างโคกกะเปาะนั้นเล่าก็ถูกอีกมือหนึ่งกางขย้ำเค้น คลึง เท่านั้นไม่
พอ…..นิ้วกลางของเขายังกดลงหว่างแคมอันเยิ้มชุ่มด้วยน้ำเมือกแล้วแยงนิ้วเข้าปากรูอันนุ่มนิ่มแดงสดนั้น….. ชักเข้าชักออก จนมันจมลึกเข้าไปเกือนสุดโคนนิ้ว ฉันถ่างขากว้างออกไปอีก กล้ามเนื้ออ่อนนุ่มในต่อมอันเร้นลับเม้มขมิบดูดรัดนิ้วของเขาหยุบๆ พร้อมกับ น้ำเมือกสวรรค์ก็เริ่มไหลรินออกมาเยิ้มปากรูช่องมากขึ้น "โอยยย์…แยงอย่างนี้…เสียว…ซี๊ดดด….เสียวค่ะ…อูย…ฉันเงี่ยนแล้วละค่ะ… ซี๊ดดด…" ฉันมือน้อยของฉันเอื้อมไปกำกระทอกท่อนเอ็นของเขาเล่นบ้างเป็นการตอบแทน โอ้โฮ….มันช่างแข็งแกร่งร้อนผะผ่าว พองกระดุบๆสู้มือ…… เมื่อเกิดความมันเขี้ยว ฉันจึงเร่งกระทอกกระทั้นท่อนลำใหญ่ของเขาอย่างสุดมือ.. " อูยย์…คริสขา…แซตซี่เสียว ค่ะ…โอย..ซี๊ดดด….
เอาเถอะ…ทน…ซี๊ดด์..ทนไม่ไหวแล้ว…ซี๊ดดดด… " ฉันครางเสียงกระเส่าเมื่อเขายิ่งขยุกนิ้วแหย่แยงรูถ้ำสวรรค์จน เมือกเหนียวใสเอ่อนองฉ่ำกลบปากรู และแล้ว คริสก็กดศีรษะที่เต็มไปด้วยผมสลวยของฉันให้ฟุบลงกับตักของเขา แน่นอน…ในลักษณะ เช่นนี้ใบหน้าของฉัน จึงปะทะเข้ากับหน้าประธานอันบานจังก้าดังหมวกเห็ด เข้าอย่างจัง ฉันทราบดีถึงความหมายของคริสว่าเขาต้อง การอะไร ดังนั้น ปากแดงสดด้วยลิปสติคมันเยิ้มจึงอ้าอมส่วน หัวบานทะโร่เข้าไปแล้วดูดจ๊วบๆราวกับเด็กดูดไอศครีม ลิ้นนุ่มของฉันพุ่ง ออกมาฉกขยี้แลบเลียล้อหลอก
รอบหัวบาน ส่วนมือของฉันก็กระตุกรูดหนังหุ้มอยู่ผลุบผลับ เป็นผลให้คริสครางอ๋อยด้วยความเสียวสยิวสุด ขีด " อูยย์….ซี๊ดดด์..แซตซี่…แซตซี่จ๋า…ซี๊ดด…คุณดูดเก่งอะไรอย่างนี้…ซี๊ดด์…..อ๊าวซ์…อมเข้าไปลึกๆอีกนิดซีจ๊ะ คนดี…ซี๊ด…อูยย์…" ทั้ง และฉันโต้ตอบกันเป็นภาษาอังกฤษ รวมทั้งที่คริสครางออกมา.. .แต่เมื่อแปลออกมาแล้วก็ได้ใจความดังที่เขียนไว้นี่แหละค่ะ " อูยย์…. ซี๊ดดด์..แซ๊ตซี่..แซ๊ตซี่จ๋า…ซี๊ดดดดด…คุณดูดเก่งอะไรอย่างนี้…ซี๊ดด์…..อ๊าวซ์…อมเข้าไปลึกๆอีกนิดซีจ๊ะ คนดี…ซี๊ด…อูยย์…" ฉันช้อนตา หยาดเยิ้มขึ้นมองดูเขา ปากสวยของฉันก็ยังอ้าออกกว้าง แล้วอมรอบหัวผลุบเข้าไปครึ่ง ลำยาว ริมฝีปากของฉันเม้มกระชับท่อนลำเข้าไป คับรูปาก แล้วเริ่มดูดจ๊วบ
จ๊าบต่อไปอีกราวกับเด็กดูดแท่งไอศครีม…. คริสหน้าเบ้กระเด้งก้นขึ้นกระดกเข้าออกใส่ปากฉันอย่างมันเขี้ยว ส่วนมือก็กดศีรษะอันอ่ออนนุ่มของฉันไว้ ตามองดูภาพลำของตนเองที่มันถูกอมรูดเข้าออกในปากสวยนั้น อ้า…บัดนี้….หากใครได้มาเห็น จะรู้ว่าปากสวยๆของฉันปลิ้นเชิดทีเดียว ฉันอมเอาท่อนสากอันเขื่องของเขาไว้เต็มปาก เต็มคอพลางเม้มดูดส่วนปลายอย่างเอร็ดอร่อยจน ปากงามแก้มขาวผ่องเป็นรอยบุ๋มเพราะแรงดูด เมื่อคายปล่อยออก แล้วก็ลากลิ้น เลียจากส่วนปลายลงมาถึงโคนลำที่เต็มไปด้วยพงหญ้าสี น้ำตาลอ่อนหยิกหยอยมันระยับ แล้วสลับกลับไปอ้าอมส่วนหัวอีก เป็นระยะๆ ปากที่เยิ้มด้วยน้ำลายผสมน้ำเมือกใสของเขา ปลิ้นเชิดผลุบ ผลับตามแรงกระทั้นของชาย
หนุ่ม ท่อนลำอันพ่วงพียิ่งพองแข็งโด่คับปากคอ ฉันก็ยิ่งเม้มดูดเล่นอย่างอร่อย คริสตัวโก่งงอ………. " พอ แล้ว…ซี๊ดดด…ที่รักจ๋า…อูยย์…มันเสียวอะไรอย่างนี้….ซี๊ดดด์…….เสียวจนน้ำจะออกให้ได้อยู่แล้ว… ซี๊ดด…ให้น้ำมันออกข้างในของคุณดี กว่านะ…แซ๊ตซี่จ๋า…ซี๊ดด…อืมม์ " เขาบอกเสียงแหบๆ แล้วประคองศีรษะของฉันให้ผงกขึ้น จับร่างเปลือยขาวอล่องฉ่องลงนอนหงาย ห้อยขาง่ามก้นพาดกับขอบเตียงพอดี ยามนี้กระดองเต่าอวบอิ่มก็โหนกนูนลอยเด่นขึ้นมาแบะอ้าออกน้อยๆ มองเห็นน้ำเมือกเยิ้มเปรอะเต็ม ปากรูหอยเป็นมันวาว เส้นหยุกหยิกสีดำขึ้นปุกปุยอยู่ริมสองกลีบอูม เหนือปากรูถ้ำบัดนี้แย้มอ้ารอท่อนกำยำของเขาเข้าสอดใส่…………ร่าง ที่ได้สัดส่วนของคริสคร่อมทับลงไปอย่างพอดิบพอดี ฉันเอื้อมมือมาจับกุมกำท่อนของเขาไว้ แล้วค่อยๆประคองส่วนหัวอันแข็งแกร่งจ่อ ตรงปากรูเงี่ยนของฉัน " ซี๊ด.
ด..อูยยย…ตรงแล้วค่ะ…คริสขา…กดเข้ามาเถอะ…ซี๊ดดด์…" สิ้นเสียงกระซิบบอกของฉัน คริสก็ไม่รอช้าดัน ของตัวเองผลุบเดียวจมเข้าไปถึงรอยหยัก ฉันสูดปากกระเด้งนูนเนินขึ้นมารับของเขา คริสก็โหย่งก้นขึ้นแล้วกระแทกสวนปรูดๆอย่างไม่ ยอมยั้ง " โอ๊ะ…โอย…ค่อยๆก่อนค่ะ..ซี๊ดด…มันคับแน่นเหลือเกิน..ซี๊ดดดด์…คริสขา. อูยย์…มันตึงคับไปหมดแล้ว…" ฉันนครางเสียงแผ่ว นัยตาปรือเยิ้มท้องน้อยแขม่วเป็นลอนคลื่น เขาสอดมือลงไปแบะสองกลีบของฉันนให้ถ่างอ้าออกไปอีกแล้วดันพรืดเข้าไป ฉันสะดุ้งเล็กน้อย แอ่นเอวขึ้นรับอย่างลืมตัว ทำให้ท่อนเนื้อแข็งแหวกแซะสองกลีบสวาทเข้าไปจนมิดด้าม " อุ๊…อูย…อู๊ยซ์…ซี๊ดดด…ยันมดลูกเลย…อูยย์… ซี๊ดด์….คริสขา..ของ….
ของคุณเข้าลึกเหลือเกิน…" " มันตรงนั้นดีไหมจ๊ะ…แซ๊ตซี่…ซี๊ดด์…" เขาก้มลงถามฉันจมูกก็เคลียกับพวงแก้มอย่าง เอาใจ ฉันจุ๊บปากเขาเบาๆมือเลื่อนไล้แผ่นหลังเขาไปมา " ค่ะ..มันซีคะ… คริสขา…กดกระแทกเข้ามาเถอะ…ที่รัก…ซี๊ดดด์…อูยซ์…มันช่องรู อะไรเช่นนี้…..ฟักมี..ฟักมีพลี๊สสสสส…." สิ้นเสียงคริสก็เริ่มขยับเอวโหย่งก้นขึ้นมา ส่วนหัวหยักครูดเอาต่อมไตอันอ่อนนุ่มทำให้ฉันถึงกับ น้ำตา เล็ดสูดปากซี๊ดแอ่นก้นตามติดขึ้นมา เขาเลยกดกสวนพรืดลงไปเต็มรัก " โอ้ยยย…อูยย์…ซี๊ดดด…มิดด้ามเลย..คริสขา…อูยยย…อร่อย เหลือเกิน…ซี๊
ด…คุณช่างเอาเก่งสมกับที่ฉันฝันไว้.." ฉันบอกกับเขาอย่างสิ้นไร้ยางอายแล้ว เพราะยามนี้ความันส์สยิวเสียวกระสันมันบดบัง ทุกสิ่งทุกอย่างเหลือเพียงตัณหาราคะเข้าครอบคลุมร่างกายและจิตใจจนหมดสิ้น " คุณฝันไว้ว่าอย่างไรบ้าง..แซ๊ตซี่?" " ฉันอ่านบันทึก ของคุณแล้ว ฝันเห็นภาพ…เอ้อ…ท่อนของคุณให้ได้มาเย่อฉันบ้าง…ซี๊ดด์…อูย.. .บัดนี้…อูย.ยย.ย….บัดนี้ ความฝันของฉันเป็นจริงแล้ว. อูยยย์..คริสขา…. คุณเย่อได้สมใจ…สะใจฉันจริงๆ…ซี๊ดด…….อีกซีคะ…กดเแรงๆลึกๆ…" " ผมก็อร่อยลำ…วย..ซี๊ดดด….ของคุณเม้มแน่น ตื้อเลย
…อูยย…คอยเด้งรับนะแซ๊ตซี่…ผมจะกระแทกให้คุณอร่อยมากกว่านี้…ซี๊ด.ดด์.." " ค่ะ…คริสขา…ซี๊ดดด…" ฉันร้องบอกเขาเสียง หวานตาปรือเยิ้ม พวงนมสั่นกระเพื่อมหยุ่นๆล่อตาคริสจนทนไม่ไหว เขาโน้มตัวลงดูดเต้าอวบทั้งสองสลับกันไปมา ส่วนเอวก็ซอยเยิบๆช้า บ้างเร็วบ้างตามแรงอารมณ์สวาท โดนเย่อข้างล่างและดูดเต้าข้างบน……. ฉันก็เหลือกลานดาลฤดีด้วยความเสียวสยิวสุดขีด " โอย… ซี๊ดดด์…คริสขา…คุณช่างเก่งเหลือเกินทั้งแทงทั้งดูด…ฉันชอบค่ะ…มันเสียวอย่างไรบอกไม่ถูก…ซี๊ดดด… อูย.ย์..ใจจะขาดเสียให้ได้… ซี๊ดด…" ท่อนเนื้อยาวใหญ่ของเขา ครูดเข้าครูดออกไม่หยุดหย่อน จนสองกลีบแดงของฉันปลิ้นเข้าปลิ้นออก เขาโยกซ้ายแทงขวา ฉันก็ ยักย้ายส่ายตามรับอย่างไม่ลดละ ครั้นเขาชักลากลำออกมาช้าๆเกือบจะหลุดปากถ้ำสวรรค์ ฉันก็แอ่นเอวเชิดตามติดขึ้นมาด้วย เสียดาย ………ได้จังหวะพอดี…….. เขาเกร็งแล้วกระทุ้งสวนกลับเข้าไปเต็มเหนี่ยว เสียงหนอกต่อหนอกกระทบกันดังผับ ฉันสะท้านไป ทั้งกายครางเสียงยาว " ซี๊
ดดดดดดด…อ๊าววซ์…….คริสขา…อูยยยยย์…" " เป็นไงบ้าง….แซ๊ตซี่ที่รัก…" " อร่อย…อร่อยค่ะ…อูยย์.. ซี๊ดดด…ขยับเร็วๆเข้า…อูยซ์…..ฉันเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว…แย่แล้ว…ซี๊ดดด. …จวน…จวนจะออกแล้วค่ะ…คริสขา….ซี๊ดดด์…คุณเย็….ได้ อร่อยเหาะจริงๆ…ซี๊ดดด์…อูยย์…" สิ้นเสียงครางฉันก็ผวากอดร่างเขาไว้แน่น โคกอวบอูมยิ่งกว่าเดิมเพราะอมท่อนยาวใหญ่ไว้เต็มลำ เลือดสวาทวิ่งขึ้นมาคั่งเต็มเนินสวรรค์ ทำให้ช่องทางตีบแคบของฉันตอดขมุบขมิบ คริสหนุ่มหลับตาครางฮือ บี้หัวนมสลับดูดนมอย่าง มันเขี้ยว ขาหนึ่งยันพื้นห้อง อีกข
าหนึ่งคุกเข่า แบะอ้าท่อนขาของฉันให้ถ่างกว้างออกไปอีก แค่นั้นมันยังไม่สะใจ….!! เขาเอามือรั้งช่วงขา ของฉันให้โย้สูงขึ้น จนกระดองเต่าหับกระดกลอยแบะ กลีบสวรรค์เบี้ยวไปข้างหนึ่ง กลีบหอยแครงแดงอร่ามแบะถลนคาบท่อนเต็มลำ บริเวณสองแคมตลิ่งนูนเปรอะเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเนืองนอง ฉันสูดปากครางเร่งเร้าเขาอย่างสุดเงี่ยน " อูยยย์….อูยย…ซี๊ดดด์….คริสขา.. เร็วค่ะ…เร็วๆๆ….โอยยย…ดูดนมให้ด้วยค่ะ…เย็ดรูด้วย…โอ้ยยยยย….ซี๊ดด์…..มันรูเหลือเกิน….แซ๊ตซี่จวนแล้วนะคะ….คริสขา…. น้ำ…น้ำ จวนทะลักแล้ว… …..ทั้งเสียวทั้งคัน..ีเหลือเกิน…ซี๊ดด์.ด์..ด์…" ฉันร้องครางเสียงสั่นระริก เขาก็ชักท่อนลำใหญ่ยาวออกมาเกือบหลุดจน กลีบในปลิ้นทะเล็ด แล้วก็กระทุ้งสว
บ เข้าไป ฉันบิดกายส่ายไปมาเพราะความกระสันเสียวสุดจะทนราวกับงูบิดร่าง แอ่นก้นส่ายเอวกระดก นูนเนินขึ้นให้เขาตะบันท่อนเข้าใส่อย่างยอมตาย…. " อูยยย์…อุย…ซี๊ดดด….แรงๆค่ะ…คริสขา…เย็..ฉันแรงๆ….แทงลงมาหนักๆ…อู ยยยซ์…..ถึงใจเหลือเกิน….เอาอีกค่ะ..ฟักมี…ฟักมีฮาร์ดเดอร์…ฮาร์ดเดอร์..พลี๊สสสสส……. .ซอยค….ย.คุณถี่ๆหน่อย… โอ๊ะ….ของฉัน จวน…. จวนจะออก…คุณล่ะคะคริสขา.?" " อูยย์….ซี๊ด.ดด์..ของ…ของผม…ของผมก็จวนเหมือนกัน.. .อูย… ของคุณดูดลำผม…เสียว… ซี๊ดดด…" ฉันร้องครางพร้อมกับส่ายหน้าบิดเบี้ยวอย่างอร่อยช่องสวรรค์ สะโพกสั่นระรัว กายสั่นเทิ้มเหมือนคนจับไข้ เขายิ่งโหม แรงกระทั้นอย่างหนักหน่วงถี่ยิบจนเตียง
ลั่นเอี๊ยดอ๊าด ท่อนกำยำยาวใหญ่แทงสวนเข้าสวนออกอยู่ระหว่างกลีบอ้าแดง จนสองแคมบิดเบี้ยว ไปมาอย่างน่า สงสาร หฉันผวากอดร่างเขาไว้แน่นเรียกชื่อเขาไม่ขาดปากด้วยความเสียวกระสันสุดขีด เขาก็ยิ่งตะบันเข้าไปถี่ยิบแทบจะ หายใจหายคอไม่ทัน " อูย…แซตซี่จ๋า…ยัวร์พุตซี่อีสเวรี่ๆไท้ต์…..อิท”ส ซัคมายดิ๊ก…อาาาา…ซ์ซ์ซ์….ของคุณฟิต..แน่น…ดูดตอดของผมดี อะไรอย่างนี้…อูย.ซ์…คุณเด้งขึ้นมาแรงๆ…ซี๊ด….น้ำของ…ของผมจวนจะ….อูยซ์…จะออก…ออกแล้ว…" " ค่ะๆ…เอ้าค่ะ….แซตซี่เด้งให้ แล้ว…ซี๊ดดด์….ดีไหมคะคริสขา….
อิท"ส กู๊ด?…ดีไหมคะ…ซี๊ดด์…อาาา…….วีคัมทูเกเธอร์..โอเข?..เราออก….. ออกพร้อมกันนะคะ…อู ยย…ซี๊ดดด์…" ฉันครวญครางพร้อมกับแอ่นกระดองเต่าขึ้นเชิดหรารับท่อนเขื่องของเขา คริสจัดแจงทะลวงถ้ำสวาทดังสวบสาบอย่าง มันเขี้ยว ท่อนเขื่องบดขยี้เสียจนเนินโหนกนูนเต็มไปด้วยน้ำรักเป็นฟองฟ่อด เม็ดสวาทเอนลู่ไปมาพวงยานของเขาแกว่งไกวซัดง่ามก้นของ ฉันดังพั่บๆไม่ขาดระยะ…….. ….และในที่สุด….. " อูยย….คริสขา…นุช…นุชแย่แล้วค่ะ…ซี๊ดด์…ทนไม่ไหวแล้ว…ซี๊ดดด…น้ำมันจะออกให้ ได้แล้ว…. ออก แล้ว…ซี๊ดดด์…อ
อกค่ะ….ออก….ว๊ายยยยยย์…คริส….แตกแล้ว….อู๊ยซ์ซ์ซ์..อาว์ซ์…โอ…ไอวิลคัม..คัมมมมม….โอววว…….คัม มิ่งงงงงงงงง…ฮ๊าาาาาซซซซ์… " " ผมก็ออก….ซี๊ดด….ออก…ออกเหมือนกัน… อูยยย์…. ของคุณดูดของผมน๊วบๆ…ซี๊ดดด์..อ๊าวซ์ซ์" เสียง สูดปากแข่งกันดังลั่นเมื่อเราถึงจุดสวรรค์พร้อมกัน คริสกัดฟันโขยกท่อนเข้าใส่กับร่างอวบของฉันอย่างดุเดือด พลันนั้น…น้ำกามอันร้อน ผ่าวก็พุ่งกระจายเข้า
ใส่ช่องสวาทของฉันอย่างเนืองนอง ฉันสะดุ้งสุดตัวกระตุกร่างเกร็งหวีดผวาออกมาเสียงโหยหวนด้วยความดาลใจ กระดองแอ่นขึ้น ส่ายคลึงกับหนอกของคริส น้ำรักเหนียวข้นหลั่งออกมาโต้ตอบราดรดเห็ดหัวบานคับเต็มโพรงถ้ำของฉัน แล้วก็อ่อนร่าง ปวกเปียกหงายแผ่อ้าซ่าปล่อยให้ช่องสวรรค์ขมิบอ้าเพยิบๆเป็นจังหวะ ตามแรงเงี่ยนของฉันที่ค่อยๆลดลงทีละน้อย ขณะเดียวกัน คริสก็ ฟุบตัวลงทับทาบร่างอวบ จมูกของเขาซุกลงตรงกลางร่องอกของฉันพอดี เขาหายใจระรวยอย่างเหนื่อยอ่อน…. ทั้งวีระพงษ์และมนูหัน หน้ามองกันโดยที่ไม่พูดอะไร วีระพงษ์ขบกรามแน่นอึ้ง ไม่มีคำใดหลุดรอดออกจากปาก มนูเข้าใจความรู้สึกของเพื่อนได้เป็นอย่างดี สิ่งที่ จะปลอบใจ เพื่อนได้คือการลูบหลังเบาๆเป็นเชิงเตือนไม่ให้คิดหรือทำอะไรวู่วาม…….. ทั้งคู่ละสายตาออกจากรอยแง้มของประตู มนู สะกิดเพื่อนให้ลุกขึ้นพยักหน้าเป็นเชิงบอกให้ออกไปจากสถานที่นี้ เพื่อนเขาทำตามแต่โดยดี ทั้งคู่ลัดเลาะทางเดิมจากหลังบ้านมาสู่รถที่ จอดไว้ข้างทาง " เป็นไงวะไอ้พงษ์ ซึมไปเลยนะมึง?" มนูเอ่ยขึ้นเป็นการสัพยอกเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศที่เคร่งเครียดให้คลายลง วีระพงษ์ หันมาฝืนยิ้ม " อือ…ข้าคิดว่าว่าข้าทำ
ใจแล้วนะ แต่สิ่งที่เห็นบางทีมันก็เกือบอดไม่ได้เหมือนกันว่ะ " " เอ็งก็อย่าไปคิดอะไรมาก คิดเสียว่า เมียเรา ยามเมื่อเลิกกับเราแล้วอีก็เป็นเมียคนอื่น

เรื่องของศรี 6 (จบ)เรื่องของดิฉันตอนนี้จะเป็นตอนสุดท้ายแล้วนะคะ ฉันเจอกับอดีตสามี ของฉันแล้วละค่ะ งานนี้เรารำลึกความหลังกันแสนสุดจะมันชนิดที่ฉันเองก็นึกไม่ถึงว่า อดีตสามีของฉันจะเก่งกาจเรื่องบนเตียงผิดไป เป็นคนละคนกับสมัยก่อน ฉันพาวีระพงษ์มาที่อพาร์ตเมนท์ของฉันโดยบอกกับมนูเพื่อนของเขาว่า ฉันจะไปส่งวีระพงษ์กลับเองหลังจาก พูดคุยธุระ
กันเสร็จ มนูยิ้มเป็นนัยราวกับรู้ว่าการพบกันระหว่างฉันกับอดีตสามีครั้งนี้จะมิใช่เพียงการพูดคุยแต่เพียงอย่างเดียว…………. ฉันเอนหลังลงกับโซฟาด้วยท่าทางสบายหลังจากที่เข้ามาในห้องพัก ขณะที่วีระพงษ์นั่งตัวตรงข้างๆฉัน ฉันจุดบุหรี่ขึ้นมวนหนึ่งแล้ว ส่งให้ เขาส่ายหน้าปฏิเสธ ฉันจึงส่งบุหรี่เข้าปากของตัวเองสูบพ่นควันสีเทาออกมาเป็นทางยาว " คุณไม่เคยสูบบุหรี่เลยนี่ศรี สำหรับผม นั้นเลิกสูบแล้วอย่างเด็
ดขาด " เขาถามฉันอย่างแปลกใจกับท่าทีใหม่ของฉัน " ค่ะพงษ์ ศรีสูบบุหรี่มันช่วยระบายความเครียดของศรีได้ บ้างเป็นครั้งคราว ทำไงได้…ศรีต้องอยู่กับความเหงาบุหรี่มันช่วยได้เหมือนกัน เหล้าศรีก็ดื่มได้นะคะ " ฉันตอบแบบหยั่งความรู้สึกของ เขา วีระพงษ์ขยับตัวอย่างอึดอัด " ผมขอโทษที่ผมมีส่วนเป็นอย่างมากที่ทำให้ชีวิตของศรีต้องเป็นเช่นนี้ " " ลืมมันเสียเถอะพงษ์ เรื่อง ความหลังของเราสองคน ศรีลืมมั
นไปนานแล้วค่ะ " " แต่ผม ผมยังไม่ลืมนะศรี " " แล้วพงษ์คิดว่า ศรีจะช่วยอะไรพงษ์ได้หรือ? ใน เมื่อพงษ์เองก็รู้ดีว่าอะไรเป็นอะไร" " ได้ซิ ที่ผมมาอเมริกาคราวนี้เป็นความตั้งใจของผมโดยตรงที่จะมาค้นหาศรีเพื่อที่ว่า……? ฉัน ต้องเลิกคิ้วสูงเมื่อคำพูดของเขาชะงักงันไป " เพื่ออะไรคะ? " เขากลืนน้ำลายลงคออย่างยากเย็นก่อนจะเอ่ยประโยคต่อไปว่า " เพื่อที่ ว่า…เอ้อ..เราจะกลับไปใช้ชีวิตร่วมกันใหม่ " ฉันจำได้
ว่าตอนนั้นฉันส่งเสียงหัวเราะราวกับคำพูดของเขามันเป็นสิ่งที่ขบขันที่สุด ขณะ เดียวกันฉันก็หวนนึกไปถึง ภาพอันน่าเบื่อหน่ายของเขา ที่นอนหงายหายใจแขม่วๆ ราวกับจะสิ้นใจหลังจากสำเร็จกิจการร่วมรักกับฉัน เพียงไม่กี่นาที โดยปล่อยให้ฉันหงุดหงิดฮึดฮัด เพราะเขาไม่สามารถพาให้ถึงสวรรค์ได้โดยตลอด มันช่างเป็นภาพที่ทรมานใจและ รบกวนความรู้สึกของฉันมาจนทุกวันนี้ " พงษ์ขา คุณยังคิดอยู่อีกหรือว่
าเราจะสามารถร่วมชีวิตกันได้อีก พงษ์อาจจะลืมไปกระมังว่า อะไรเป็น สาเหตุให้เราต้องเลิกรากัน " " ผมไม่เคยลืม ศรี… ทุกสิ่งทุกอย่างผมจำได้อย่างแม่นยำ ไม่ว่าจะเป็นพฤติกรรมของผมหรือ ของศรี " " อย่างนั้นแล้ว คุณยังคิดอีกหรือว่าเหตุการณ์จะไม่ซ้ำรอย ในเมื่อพงษ์เองก็รู้ดีว่าศรีเป็นอย่างไร " " เพราะอย่างนั้นซิผมจึงได้ ปฏิวัติตัวของผมเองเสียใหม่พงษ์คนนี้ไม่ใช่พงษ์คนเก่าที่คุณเคยเบื่อหน่ายจนเกิดควา
มรำคาญ " " อะไรทำให้พงษ์มั่นใจขนาดนั้น ? " ฉันชักสนใจขึ้นมาเพราะมันก็เป็นสิ่งที่ฉันเองปรารถนาอยู่ทุกลมหายใจ ตัวของวีระพงษ์นั้นฉันได้บอกแล้วว่ายังรักเขาอย่างเต็มอก แต่…..เมื่อนึกถึงพฤติกรรมบนเตียงยามเข้าประลองยุทธเชิงกามด้วยกันแล้ว ฉันก็ต้องส่ายหน้าอย่างท้อแท้ เพราะฉันคิดว่าฉันมีความ ต้องการทางเพศสูงเกินปกติ " หลังจากศรีแยกทางกับผมแล้ว ผมใช้เวลาศึกษาเรื่องนี้นานพอสมควร นานพอที่ผมมั่นใจตัวเองว่าจะทำ ให้คู่ชีวิตของผมมีความสุขได้ตลอดรอดฝั่ง ผมยินดีทดลองให้ดู หากศรีสงสัยและไม่รังเกียจผม " ฉันสะดุ้
งเยือกในใจ เจอประโยคนี้ เข้าฉันก็เกิดความวาบหวิวขึ้นมาน้อยๆ….. ……อยากทดลองขึ้นมาทันที !!!…… จะเป็นไรไปเล่า….ในเมื่อเขาเองในอดีตนั้น ก็เคยร่วม เตียงเคียงคู่สัปยุทธเชิงกามกันมาไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง และทุกครั้งยังไม่ทัน"ประดาบ"ได้กี่เพลงเขาก็ "ตกม้าตาย"เสียแล้ว หากแต่คราวนี้ เขามั่นใจถึงขนาดเชิญชวน แล้วฉันจะรีรออะไรอีก ในเมื่อหัวใจส่วนลึกของฉันเองก็ยังโหยหาถึงเขา เพราะความที่เขาเป็นชายคนแรก ที่ฉัะนทุ่มเทใจให้ถึงกับยอมแต่งงานด้วย " ถ้าพงษ์มั่นใจขนาดนั้นละ ศรีเองก็….." ฉันยั้งคำพูดแล้วชะม้อยตาคมขึ้นมองเ
ขาด้วยมารยา หญิง วีระพง์สบตาคู่นั้นแล้วฉันรู้สึกว่ากำลังใจของมาอีกเป็นกอง เขาเข้าใจความหมายของดวงตาได้ดี จึงกระเถิบกายเข้าชิด โอบกอด อดีตเมียรัก ก้มใบหน้าลงปะทะกับพวงแก้มสูดความหอมเข้าไปเต็มรัก พลางกระซิบข้างหูฉันเป็นการต่อคำพูดให้ " ศรีไม่รังเกียจที่จะ ให้ผมทดลองใช่มั้ย ?" " บ้า พงษ์นี่ อะไรก็ไม่รู้ละ ." ฉันค้อนคมแต่โอนอ่อนร่างตามแรงกอดของเขา วีระพงษ์ไซร้จูบไปตามพวงแก้ม แล้วเลื่อนมาประกบกับริมฝีปากบางได้รูปของฉัน สอดลิ้นนุ่มเข้าปากไประรานลิ้นของฉันอย่างท้าทายจนฉันต้องห่อตัวสยิวกายขึ้นมา อย่า
งฉับพลัน แล้วเผยอริมฝีปากกว้างให้เขาสอดลิ้นเข้าไปถนัด ตอบโต้ด้วยการกระหวัดลิ้นเกี่ยวพันกับลิ้นของเขาเป็นพัลวัน อดีตสามี บดขยี้ริมฝีปากอย่างร้อนแรงด้วยอารมณ์รัก มือที่ยังว่างก็เปะปะลงไล้ลูบทรวงอกที่กลมนูนบีบขยำความนุ่มอย่างมันมือ เขาลูบไล้มือป่าย จากทรวงอกลงต่ำไปถึงโคนขาอ่อนของอดีตเมียรัก สอดมือเข้าใต้กระโปรงสั้นถลกรั้ง ให้ร่นขึ้นมาอยู่ที่เอว ฉันครางฮือออกมาทั้งที่ปาก ยังถูกประกบบดขยี้อย่างแรงอารมณ์ ครั้งหนึ่ง มือของวีระพงษ์ลูบไล้ไปบนหน้าขาที่อวบอูมไปด้วยหนอกนูนภายใต้ซับในตัวบาง เขากด นิ้ว ลงกลาง
เนินผ่านเนื้อผ้าตรงกับรอยแยกขอบแคม ฉันสะดุ้ง ถอนปากออกจากปากเขาครางซี๊ดด้วยความกระสันเสียวที่เริ่มก่อตัว นิ้ว มือของเขาชอนไชไปมา จนฉันต้องบิดกายสะเทิ้นกระซิบอู้อี้ข้างหูของเขา " พงษ์ขา จะให้ซับในของศรีเกะกะนิ้วคุณอยู่ทำไมล่ะคะ? " วีระพงษ์ไม่ตอบแต่ค่อยๆแตะขอบซับในเหนือเอวแล้วรูดพรืดออกไปทางปลายเท้า ฉันหยัดตัวแอ่นขึ้นให้ซับในบางตัวนั้นลอดผ่านออก ไปอย่างง่ายดาย สะ
บัดกระเด็นหล่นไปทางหนึ่ง เขาจูบไซร้จากปากลงมาที่ต้นคอขาวผ่องของฉัน พรมจูบอย่างแผ่วเบา จนฉันหงาย หน้าผมฟูกระจายลงเบื้องหลัง มือของฉันก็โอบกอดต้นคอเขาไว้แน่น แล้วริมฝีปากเชิดหนาได้รูปของฉันก็ห่อจู๋ครางแผ่วลอดไรฟันออก มา " ซี๊ดด…พงษ์ขา คุณไม่เคยทำอย่างนี้กับศรีมาก่อนเลย…ซี๊ดดด….ศรีสยิวค่ะ…" " ผมบอกกับศรีแล้วไงว่า ผมศึกษามาดีแล้ว " " ค่ะ…อย่างนี้ศรีต้องเชื่อแล้ว…ซี๊ด…นี่เพิ่งเริ่มใช่มั้ยคะ? " " ถูกแล้วศรีที่รัก ผมจะค่อยๆลนให้คุณร้อนขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าคุณจะทนไม่ไหว " " โอ…วิเศษเลย พงษ์ขา…อย่าปล่อ
ยให้ศรีค้างครึ่งๆกลางๆนะคะ…ซี๊ดดด์… " " ผมรับรองครับ " พูดจบวีระพงษ์ก็ไซร้เข้าที่ซอกคอ ใช้ลิ้นไต่เบาๆ เลื่อนไปที่ซอกหู ปลายลิ้นต
วัดไปมาที่ติ่งหู มันยิ่งเพิ่ม ความเสียวสยิวให้กับฉันมากขึ้น " อาาาว์…พงษ์…เสียวเหลือเกินคุณ ใช้ลิ้นไซร้ได้ดีมากค่ะ…ซี๊ดดด…อุ๊ยย์…อย่าบีบนมแรงนัก…เจ็บค่ะ." อดีตสามีของฉันเลื่อนใบหน้าลงบนเต้าทั้งคู่งามที่อยู่ภายใต้เสื้อ มือ บีบขยำเล่นสลับกับใบหน้าที่คลึงเคล้าไปมาอย่างกวนอารมณ์หญิงให้ปั่นป่วน และ….เมื่อเขาเลิกชายเสื้อของฉันขึ้นแล้วรูดมันออกทาง ปลายแขน เต้านมอวบปลั่งดั่งบัวงามทั้งคู่ที่เขาเคยได้ยลโฉมนานมาแล้วก็ได้ปรากฏต่อสายตาของเขาอีกครั้งหนึ่ง โดยไม่รอช้าเขาฝัง หน้าลงกลางร่องอกระหว่างเต้านมทั้งคู่ แลบลิ้นออกมาไต่เนินอวบขาวไปทั่วความสล้างของบัวสวรรค์ ปลายลิ้นมาหยุดที่จงอยชมพูยอด เต้า เขาตวัดเม็ดยอดไปมาจนมันขมึงตัวรัดแข็
งเห็นตุ่มไตของขุมขนชูชันเป็นหนามด้วยความสยิว " อูยยย์…ซี๊ดดด…พงษ์ขา คุณดูดนม ศรีได้ดีเหลือเกิน…ซี๊ดดดเสียวค่ะ…เสียวไปหมดแล้ว…" ขณะที่เขาดูดเม้มเต้าทั้งสองของฉันอย่างเอร็ดอร่อยนั้น นิ้วมือก็ไม่ปล่อยว่าง มันชอนไชแทรกผ่านกลีบ สวรรค์ซึ่งบัดนี้แยกปริออกกระทบเข้ากับน้ำเมือกเหนียวใสที่เริ่มหลั่งเอ่อออกมาราวกับตาน้ำแตก บ่งบอก สัญญลักษณ์ความเงี่ยนง่านได้ดี ประกอบกับเอวอ่อนขอ

งฉันก็เขยื้อนสะเทือนไหวไปมาด้วยความเสียวสยิว ถ้าหากเป็นเมื่อก่อน วีระพงษ์ เจออย่างนี้ เขาจะรีบสอดท่อนสวาทของเขากดกระทั้นช่องของฉันทันที และ….นั่นก็หมายถึงว่า…..เขาจะต้องถึงจุดจบในเกมสวาทก่อน ฉันในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า ทว่า…คราวนี้เขารู้ดีว่า เขาคว
รจะลนไฟสวาททีละน้อยๆ ปรนเปรอให้แก่ฉันอย่างไรบ้าง นิ้วมือขยุกขยิกอยู่ ระหว่างรอยแยกของขอบกลีบแคมทั้งสอง บางครั้งมันถลำลึกเข้าไปอย่างจงใจ จนนิ้วมือมันละเลื่อมเยิ้มด้วยน้ำเมือกแห่งความต้องการ ของฉัน จากนั้น นิ้วถูกลากผ่านขอบแคมไต่ขึ้นเนินโหนก ไปกระทบเข้ากับเม็ดสวาทที่โผล่แพลมออกมาเหนือรอยแยกที่แบะอ้าเพราะขา ของฉันแบะออกสุดล้า เขาใช้นิ้วบดขยี้เม็ดน้อยเบาๆ ฉันห่อร่างกร
ะเดิ่นเอวสู้มือเขาพร้อมกับครางอู้ " อี๊ย์….ยะ..ยะ…อย่า..อย่าบี้เม็ด…อู ยยย์…มัน…มันเสียวค่ะ…ทนไม่ไหวพงษ์ขา…ซี๊ดดด…โอยย…อืมม์.." วีระพงษ์ค่อยๆจับร่างงามของฉันเอนลงพาดกับเบาะโซฟาให้ จังหวะของก้นพาดกับแง่มุมเหลี่ยมของโซฟา เท่านั้นเอง เนินนูนที่ประดับด้วยกลุ่มไหมดำสนิทเป็นพูนพงก็โดดเด่นขึ้นมาท้าทายสายตา เขาใช้มือขยี้หน้าโคกไปมา จนเส้นไหมดำมันเลื่อมเอนลู่ปัดไปโดนเม็ด
ที่โผล่ออกมาเหนือรอยแยกของขอบกลีบด้านใน ใบหน้าของเขา ค่อยๆเลื่อนต่ำจากเต้านมลงมาที่หน้าท้อง ไล้เลียปลายลิ้นลงบนเนื้อนุ่มเหนือหน้าท้องแล้ววนรอบขอบสะดือบุ๋มน่ารัก ฉันแขม่วหน้าท้อง ด้วยความสยิวจนเป็นลอนคลื่น มือทั้งสองของฉันไล่ตะปบศีรษะของเขาให้กดแน่นกับเนื้อนวลปากก็ครางซี๊ดๆด้วยความกระสันรัญจวน ใจ โอย..คุณๆเจ้าขา…ฉันนึกไม่ถึงเลยว่าลีลาโหมโรงของเขาจะดุเด็ดขนาด
นี้……. ใบหน้าของเขาเลื่อนต่ำลง….ต่ำลง….และต่ำลง….จน มาถึงเนินสามเหลี่ยมอันโหนกนูนพรางด้วยพูนพงสีดำสนิทนั้น เขาฟุบใบหน้าลงเหนือเนินสวรรค์ไซร้จมูกแซะแหวกร่องยึกๆ ปลายจมูก กระทบเข้ากับเม็ดติ่งที่ไวต่อสัมผัส ทำให้ฉันต้องสะท้านกายผวาเยือกแอ่นโค
กขึ้นปะทะกับใบหน้าของเขาเต็มรัก " โอ๊ะ…อูยย… ซี๊ดดด…พงษ์ขา…พงษ์จูบของศรีเหรอ…อูยยยย์…มัน…มัน…มันเสียวเหลือ…เหลือเกิน….อู๊ยยย์ ..ว๊าย…ยะ…ยะ…อย่าดูดตะ..ตะ..แแอด… มันเสียวค่ะ…โอย.ยย..ซี๊ดดด…เสียว…เสียวค่ะ…ทนไม่ไหวแล้ว พงษ์ขา…ซี๊ดดดด์.." ถึงฉันจะร้องครวญครางอย่างไร…..วีระพงษ์ยัง คงก้มหน้าก้มตาง่วนอยู่กับโคกนูนอย่างเมามัน เขาใช้สองมือแบะแยกขอบแคมสวาท
ทั้งสองออก มองลึกเข้าไปเห็นเนื้อนุ่มแดงสดเยิ้มไป ด้วยน้ำเมือกเนืองนองลิ้นตวัดแลบเลียขอบแคมในเสียงจ๊วบๆ……….ฉันหยัดกายแอ่นขึ้นสุดล้า!!…หวีดเสียงลั่น…. " ว๊ายยย..ตายแล้ว.. พงษ์ขา…พงษ์เลียของนุช….โอยย…ไม่ไหวแล้ว…เสียว…เสียวเหลือเกิน…งะ..งะ..เอี้ยน.. เหลือเกินแล้ว…ซี๊ดดด…" เขาได้ยินเสียงฉันร้อง ครางอย่างสะใจก็เงยหน้าขึ้นจากกระดองสวาทอวบอูม ดึงร่างของฉันลงมานอนที่พื้น แล้วพลิกกายตัวเองนอนหงาย ผลักร่างของฉัน ให้หยัดขึ้น พร้อมกับดึงปลายขาของฉันให้หันมาทาง ศีรษะเขา แค่นั้น….ฉันก็รู้ดีว่าอ
ดีตผัวรักต้องการอะไร ฉันรีบลุกขึ้นคร่อมร่างที่ นอนหงายของเขากลับหัวไปทางปลายเท้าของวีระพงษ์ โหย่งก้นขึ้นคร่อมใบหน้าของเขาในท่าซิกตี้ไนน์ (69) ยามนี้ใบหน้าของฉันก็ ไม้เท้าขึ้นมากำ แม้ว่ามันจะไม่ใหญ่เท่ากับของฝรั่ง!!……….. แต่ยามนี้ฉันก็พึงพอใจที่จะกำแล้วรูดมันเล่นขึ้นลงจนน้ำใสลื่นเยิ้มออกมา แฉะตอนปลายมู่ทู่ ซึ่งมันก็เป็นเวลาเดียวกับวีระพงษ์ใช้สองมือกดสะโพกหนาหนั่นอวบอัดของฉันลงบนใบหน้าตนเอง แลบลิ้นออกมา เลียไล้ซอนแซะเข้าไปทั้งกลีบนอกและกลีบใน " โอ…โอวว์…ซี๊ดด…พงษ์ขา…คุณเลียของศรีได้วิเศ
ษจริงๆ..ซี๊ดดด์…ลิ้นของคุณมำให้ศรี เงี่ยนอะไรจะปานนั้น…ซี๊ดดด์….โอวว์..โอวว์..อูยย " ปากของฉันนครวญครางสะโพกก็ไหวสะท้านกดหยึกๆลงกับใบหน้าของ เขา……….."หน้าหม้อ" ปะทะกับ "หน้าคน" มั่วไปหมด มือของฉันกำกระทอกท่อนลำอยู่หยับๆ จนเขาต้องเกร็งตัวด้วยความเสียว เหมือนกัน……….ไม่เพียงเท่านั้น…………ฉันยังก้มหน้าอ้าอมหัวบานมู่ทู่สีแดงคล้ำผสมม่วงรูดเข้ารูดออกเสียงดังผลุบผ
ลับสองสามครั้ง แล้วก็คายท่อนออกมา ใช้ลิ้นเลียไปรอบๆลำเอ็นเนื้อตั้งแต่ปลายหัวยันถึงโคนหนอกที่รกไปด้วยเส้นไหมหยาบๆของเขา ฉันเลียสลับอมหัว เห็ดดูดจ๊วบๆเหมือนกับดูดแท่งไอศครีมอย่างเอร็ดอร่อย ลิ้นก็ไล่ระลงไปถึง ถุงพวงที่ห้อยยาน ฉันใช้ปากอมถุงเข้าไว้จนเต็มกระพุ้งแก้ม แล้วดูดเน้นรีดไล่เม็๋ดภายในให้มันเคลื่อนที่ไปมาในช่องปาก กลเม็ดการดูดเน้นท่อนลำและถุงสวรรค์ของฉันมีชั้นเชิงไม่แพ้วีระพงษ์เลย ซึ่งขณะนี้เขาแหงนหน้าขึ้น ไล่ขยี้เม็ดและเลียแคมนอกแคมใน รวมถึงใช้ลิ้นคว้านเข้าไปในช่องโพรงสีแดงสดที่ฉันแบะถ่างให้
เขาอย่าง จงใจ " อูยย….ซี๊ดด….โอย…มันส์รูอะไรอย่างนี้…พงษ์ขาดูดหนักๆ…ดูด..ดูด..ตะ…ตะ..แอด.. หนักๆค่ะ…อูยยย… ซี๊ดดด์…เสียวหีของ ศรีเหลือเกินแล้ววว……โอ้ยยย…ซี๊ด.ดด…..ลิ้นของพงษ์..อู๊ย…ลิ้น..อู๊ยยซ์…ซี๊ด.ดด.มันควานเข้าไปในโพรงของศรี. ..อี๋ยย์…ศรีแย่แล้วค่ะ.. ซี๊ดด..จะ..จะ..จะทนไม่ไหวแล้วนะ.. " ซี๊ดดด…ผมเองก็เสียว…อูยยย์…คุณดูดของผมได้อร่อยจริงๆ…ซี๊ดดด…เบาๆก่อน…อย่ารูดมันแรง นักเดี๋ยวน้ำออกก็หมดสนุกกันเท่านั้นเอง…ซี๊ด.ดด์.. " " ซี๊ดด…อูยยย์…ศรีเงี่ยนค่ะ….ซี๊ดดด…เงี่ยนเหลือเกิน…พงษ์ขา…เ
อาศรีเถอะนะ คะ…..เอาของๆพงษ์ใส่ให้ศรีเถอะ… ซี๊ดดด…ศรีอยากเต็มทีแล้ว…ขืนให้พงษ์เลียอีกต่อไปศรีต้องแตกก่อนแน่ๆ…พงษ์ขา…" ได้ยินฉัน ร้องโอดโอยเช่นนั้นเขาก็ขยับลุกขึ้น แล้วจับร่างอวบเปลือยเปล่าของฉันให้นอนหงายกับพื้นพรมหน้าโซฟา ตัวเขารีบถอดกางเกงออกจาก ตัวจับท่อนเอ็นแข็งกดลงตรงหว่างสองกลีบที่แบะอ้าสุดล้าของฉัน จับสองขาของฉันพาดเข้ากับไหล่ใช้มือแหวกแบะค้ำกลีบแคมออก เห็นน้ำเมือกเหนียวเยิ้มกลบปากช่องสวาทแดงแล้วค่อยๆกดท่อนลงไปกลางรอยแยก ……..มันไหลยวบลงไปตามแรงกดและคว
ามหล่อ ลื่นของน้ำเมือก ฉันแอ่นร่างขึ้นรับท่อนลำที่กดกระแทก จึงเป็นจังหวะเดียวกับที่เขาดันท่อนเอ็นสวรรค์พรืดเข้าไปทีเดียวมิดด้ามยันถึง หนอกโคน…….. ส่วนปลายบานราวดอกเห็ดพุ่งเข้าจูบมดลูกภายในเต็มรัก…ฉัผวาเยือก… " อู๊ยยย….ซี๊ดดดด์…พงษ์ขา…อุ่นข้างในดีจัง… ของพงษ์แม้จะไม่ใหญ่นักแต่ก็ยาวถึงใจศรี..ซี๊ดดด.. เอาเถอะค่ะ..เอาต่อนะคะ… ศรีจะเด้งรับ…หนักๆก็ได้ค่ะ…ซี๊ดดด…ศรีชอบค่ะ…" วี ระพงษ์ลากลำยาวออกมาช้าๆ มันครูดเข้ากับผนังรอบๆช่องโพรง ฉันแอ่นนูนเนินขึ้นตามแรงลากของท่อนเนื้อ ฉับพลันนั้น!!…..เขา ก
ระทุ้งเอ็นสวาทสวนเข้าไปเต็มที่….ฉันสะดุ้งหวีดร้องเสียงลั่นห้อง…… " ว๊ายยย…ตายแล้ว….ซี๊ดดด์…มดลูกพังกันหมดพอดี……พงษ์ ขา….อูยยยซ์…จะกระแทกเข้ามาก็ไม่บอก..ซี๊ดด." " บอกก็ไม่สนุกไม่ตื่นเต้นน่ะซี ผมอยากให้ศรีสนุกเต็มที่ คราวนี้คุณคงพิสูจน์ได้แล้ว นะว่า ผมเอากับศรีครั้งนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อน…" " ค่ะ..ซี๊ด…ศรีเชื่อค่ะ…….แค่ลื้นของพงษ์ศรีก็แทบจะขาดใจตายหลายหนแล้ว…อูย… พงษ์

ขา…พงษ์เก่งขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ…ซี๊ดด…อย่างนี้ศรีหลงไอ้นี่ของพงษ์ตายเลย….ซี๊ด…อูย…กดกระแทกลงมาเถอะ…แรงๆก็ได้… หนักๆด้วย…ศรีรับไหว ค่ะ…ศรีชอบ…ซี๊ดดด…." เขาอัดลำพร้อมกับชักเข้าชักออกราวกับลูกสูบรถยนต์ ทุกครั้งที่เขาลากท่อนสวาทออก มาฉันจะแอ่นเอว กระเดิ่นตามติดแล้วผ่อนเนินนูนลง จนท่อนควยเกือบหลุดรู ฉันก็กระเด้งโคกหีขึ้นรับให้เป็นจังหวะเดียวกับที่เขากด กระแทกสวนกลับเข้าไป หนอกต่อหนอกกระทบกันกึกกัก สายใยเส้นไหมของเราสองคนพันกันจนไม่รู้ว่าของใครเป็นของใครราวกับ กลุ่มด้ายสีดำที่พันกั
นยุ่งไปหมด ในที่สุด…..ฉันก็ต้องผวาร่างแอ่นขึ้นสุดล้า ร้องครวญครางออกมาเสียงโหยหวน " อูยยย…ซี๊ดดดด… พงษ์ขา…ศรีม่ายหวายแล้ววว….ไม่ไหวแล้วค่ะ… ..เสียวข้างในรูไปหมดแล้ว…ซี๊ด… โอยย….ทำไมถึงอร่อยอย่างนี้…ชักเข้าชักออกเร็วๆ เข้าพงษ์ขา….อูยย..มันส์เหลือเกิน…โอย…ใจจะขาด…ซี๊ดดด….. พงษ์ขา..จะ เสร็จ…..ของศรีจะเสร็จแล้ว….อูยยยซ์…ซี๊ดดด์..จวนแล้ว นะ…กระเด้าลงมาเร็ว
ๆ…แรงๆ…หนักๆค่ะ….โอย…ซี๊ดๆๆ….อูย..ออก…ออกแล้ว…ออกแล้วค่ะพงษ์ขา…ว๊าย…แตกแล้ว…" ฉันหวีดผวา สุดเสียงด้วยแรงเงี่ยนสุดๆ วีระพงษ์เองก็เสียวท่อนหัวเพราะถูกผนังช่องโพรงของฉันดูดรัดจนสุดทน เขาชักท่อนสวาทออกมาเกือบ หลุดปากรูร่อง แล้วตะบันพรื
ดเข้าไปเต็มแรงเป็นครั้งสุดท้าย น้ำรักอุ่นก็พุ่งทะเล็ดออกทางปลายฉีดเข้าปะทะผนังมดลูกของฉัน จนร้อน วาบอาบทั่วก้นถ้ำสวาท เหลือทะลักเนืองนองไหลย้อยออกมาตามง่ามก้นของฉัน หยดแหมะๆลงบนพื้นพรมเป็นดวง ฉันกอดรัดร่างอดีต ผัวรักไว้แน่น ตัวสั่นสะท้านเพราะความกระสันเสียวสุดจะกล่าว เขาเองก็ซบกายผล็อยลงบนอกงามเต่งตึงคู่นั้นพร้อมกับหายใจระรวย ด้วยความอ่อนเพลีย ท่อนเนื้ออันแข็งเกร็งแน่น บัดนี้เริ่มอ่อนนิ่มแต่ยังคาบคาอยู่ในช่องโพรงของฉัน มันดิ้นกระดุบๆ ราวกับหอยแครง อ้าปากหายใจ โอยย…คุณๆที่รักเจ้าขา…..
บอกตรงๆว่าทั้งฉันและเขาอิ่มเอมจากความสุขเชิงชั้นโลกีย์ที่ปรนเปรอให้กันและกันอย่างสุด ขาดดิ้น " มีความสุขมากไหมคะ พงษ์ขา? " ฉันฉะอ้อนเสียงถามเขาๆยกกายขึ้นแล้วจุ๊บปากฉันเบาๆทีหนึ่งก่อนจะตอบ " เป็นสุขมาก เลยที่รัก ไม่นึกเลยว่าเนินโคกของคุณจะให้ความสุขผมมากเท่านี้ " ฉันค้อนคมใช้ฝ่ามือซัดผั้วะเข้าที่ต้นแขนเขาเบาๆ " บ้า…ดูพูดเข้าซิ เค้าอายไม่ใช่เหรอ…" " อายทำไมล่ะ? ทีเมื่อกี้นี้ผมไ
ด้ยินศรีร้องครวญครางบอกว่าของผมเอาอร่อยดีเหลือเกิน " ฉันรู้ว่าเขาล้อฉันเล่น แต่ก็อดหน้าแดงซ่านไม่ได้และหลบตาเขา " บ้าๆ…ดูพูดซี..ฮื้อ…อะไรก็ไม่รู้ละ ก็เค้ากำลังมันนี่ พงษ์ก็…" " เป็นไงล่ะอย่าอายเลยเราก็ เหมือนผัวเมียกันมีอะไรก็พูดกันอย่างเปิดอกได้จ้ะ " " แน๊..ขี้ตู่ ใครเป็นเมียพงษ์ยะ ก็เราเลิกกันแล้วไม่ใช่เหรอ? " ฉันแกล้งใส่จริตล้อ เลียนเขา " ก็ช่าย…." วีระพงษ์ลากเสียงยานคางล้อเลียนตอบ " แ
ต่ตอนนี้ก็เลิกอีกแล้ว เลิกผ้าไงล่ะ เลิกซะร้องอู๊ย…ซี๊ด..พงษ์ขาๆเลยละ " " บ้าๆ…ฮื้อ…ไม่เอาละ พงษ์นี่ ชอบล้อศรีเรื่อยเลย " " แล้วอย่างนี้ ศรีจะกลับมาคืนดีกับผมอีกมั้ย? " " ไม่รุ คิดดูก่อน…ว๊าย..!!.." ดูซี คะ…ฉันแกล้งค้อนแต่แล้วก็ต้องหวีดออกมาเบาๆ เมื่อรู้สึกว่าท่อนเนื้อที่อ่อนปวกเปียกคาช่องรักของฉันเริ่มมีปฏิกิริยาผงกกระดุบๆอยู่ใน โพรง…เขาพร้อมจะเริ่มได้อีกแล้ว….โอ… " อุ้ยตาย…อะไรกันนี่พงษ์ขา
ช่างไวไฟอะไรปานนั้น " " อะไรเหรอ ที่รัก? " เขาแกล้งถาม " ก็…ก็..ไอ้นั่นของพงษ์น่ะซิ เริ่มแข็งอีกแล้วละ มันดิ้นตุบๆในรูของศรี จั๊กกะจี้จังเลย " เขาแกล้งกระดกเอวให้ท่อนกระทุ้งเบาๆ ฉันก็ดิ้น ทำท่าสยิวเพราะเริ่มเกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาอีก " โถ…ยังเอาศรีไม่อิ่มอีกหรือคะ พงษ์ขา? " " เนินอุ่นๆอวบๆอย่างนี้ เอาทั้งวันทั้งคืนก็ไม่มี วันอิ่มหรอกศรีจ๋า " " เหรอคะ…ของพงษ์ก็เอาได้อร่อยรูดีเหลือเกินถ้าหากพงษ์เป็น
อย่างนี้ตั้งแต่แรกที่เราแต่งงานกัน ศรีคงไม่เลิกกับ พงษ์ง่ายๆหรอก " " ไม่เป็นไรศรีผมเข้าใจดี มันเป็นความผิดของผมเองที่ไม่มีน้ำอดน้ำทนแต่แรก เพราะผมอ่อนหัดน่ะ ศรีรู้มั้ยว่าผมใช้ เวลาศึกษาเรื่องเพศอยู่นานทีเดียวกว่าจะทำได้อย่างนี้น่ะ " " เพื่ออะไรคะ? " ฉันชะม้อยชะม้ายตาเอียงคอถามด้วยมารยาหญิง " ก็เพื่อ จะมาปรับความเข้าใจกับคุณน่ะซี ผมรู้ว่าศรีเชี่ยวชาญและชอบในเรื่องนี้ อ้า..เดี๋ยวนี้ยังคิดจะ แย
กทางกับผมอีกมั้ย? " " โถ…ผัวจ๋า…ผัว ที่น่าสงสารของศรีจนถึงขั้นนี้แล้วศรีจะทิ้งพงษ์ไปอีกก็โง่น่ะซีคะ ว่าแต่พงษ์ล่ะศึกษาเรื่องเพศ แล้วไปทดลองกับใครบ้างล่ะ? " " โอ้ ยเยอะแยะ..ศรีอย่าว่าผมนะ เพราะผมต้องการทดสอบเพื่อความมั่นใจตัวเอง " " ศรีไม่ว่าหรอกค่ะ..เพราะ…ศรี…เอ้อ.." ฉันต้องค้างคำ เอาไว้แล้วหลบตาด้วยความขวยอาย " ศรีทำไมหรือจ๊ะที่รัก? " " เพราะ…เอ้อ..ศรีเองก็….ก็ลองกับชายอื่นอีกหลายคนเหมือนกัน พงษ์ รังเกียจศรีหรือเปล่าคะ? " " โอ..อย่าห่วงเลยที่รัก ผมเข้าใจคุณดี ผมรู้ว่าคุณเหงาและมีอารมณ์ต้องการอยู่ตล
อดเวลา ก่อนที่เราจะมา นอนด้วยกันที่นี่ ผมก็แอบเห็นคุณเอากับไอ้คริสแล้วละ " ฉันสะดุ้งเยือกในใจ ผลักกายอดีกผัวของฉันออกห่างนิดหนึ่งแล้วจ้องหน้าเขา " ต๊าย…พงษ์เห็นหรือคะ…โธ่…." เขาลูบหลังไหล่ฉันอย่างปลอบใจ " อย่าตกใจหรือเสียใจไปเลยศรี ผมเห็นใจคุณและไม่รังเกียจหรอก ตรงกันข้ามมันกลับทำให้ผมเกิด อารมณ์ได้อย่างเต็มที่ เพราะลีลาของศรีไม่เบาเลย " วีระพงษ์พูดจบก็หัวเราะเบาๆอย่างเบิกบาน " บ้า แล้ว พงษ์นี่ วุ๊ย…แอบดูเค้าแล้วยังมีหน้ามาเล่าอีก " " ก็มันจริงนี่นา ผมยังนึกอิจฉาเจ้าคริสมันเลย อยากทำอย่างมันบ้าง " "
พงษ์ก็ได้ทำ แล้วนี่…ที่รัก " " ฮื่อ..แต่…ยังไม่อิ่มนี่ อยากเอาอีก " " อุ๊ย…อะไรกันนักหนาจ๊ะ ทูนหัวของศรี " ฉันค้อนเขา แล้วประคองหน้าเขาขึ้น จูบ ปากด้วยแสนรักใคร่ตามอารมณ์ที่เริ่มกระพือขึ้นมา วีระพงษ์ล้วงมือลงช้อนนมเต้าเต่งคู่นั้นขยำเล่นเบาๆ ใช้นิ้วเขี่ยปลายยอดปัดไปมา ส่วนท่อนล่าง สะโพกเขาก็กระเด้งดุนดันกระดองเต่าสวาทของฉันเบาๆ มันยิ่งเพิ่มความเงี่ยนให้แก่ฉันขึ้นทุกขณะ " อุ๊ยดูซิ….ยังไม่ทัน ไรเลย ของพงษ์แข็งพองเต็มรูของศรีแล้วละ " " ก็มันอยากล่อศรีอีกนี่จ๊ะ" " อย่างนั้นจะรอช้าอยู่ทำไมล่ะทูนหัวของศรั ศรีเองก็เริ่ม เงี่ยนอีก
แล้วละ " เขาพลิกตัวลงจากร่างของฉัน แล้วเอื้อมมือไปลูบไล้โคกแคมที่คาบคาท่อนเนื้อไปมา เส้นหมอยดำ ของเราสองคนพัน กันยุ่งพลิกโอนเอน บางครั้งเขาเสยขึ้นไปทำให้เส้นขนเหล่านั้นไปสะดุดกับเม็ดเสียวเหนือขอบแคม……..ฉันสะดุ้งหยัดกายแอ่นคราง ซี๊ดซ๊าด " อุ๊ย…ขนมันไปกระทบเม็ดแตดของศรีเสียวจังเลยค่ะ…ซี๊ดดด…" เขาพลิกร่างฉันให้นอนคว่ำ ส่วนมือก็ลูบไล้ไปทั่วตลอดแผ่น หลังอันขาวนว
ลเนียน แล้วลูบต่ำลงถึงเอวคอดลูบขึ้นไปที่ช่วงก้นอันงอนงามได้รูปทรงและหยุ่นมือ เขาบีบเล่นเบาๆเป็นการปลุกอารมณ์ ฉันให้โหมกระพือ …….จากก้นกอยอันกลมกลึงมือของเขาก็ล้วงเลยลงไปใต้หว่างขา มันไปกระทบเข้ากับเนินเนื้ออวบคว่ำซึ่ง สองกลีบ แบะอ้าเล็กน้อยพอที่นิ้วของเขาจะสอดเข้าไปกวาดสองริมแคมและลูบไล้ไปถึงเม็ดละมุด ซึ่งบัดนี้มันตั้งชี้โด่รัดตัว แข็งเป็นไตโผล่พ้นออก มานอกกลีบสวาท ฉันเสียวสยิวกระดกบั้นเอววาบๆ แหงนหน้าเชิดห่อปากจู๋ครางซี๊ด…. " ซี๊ดด…อูยยย…ยะ..อย่า…พงษ์ขา…อย่างเขี่ย เม็ดแตดซีคะ มัน..มั
นเสียวค่ะ…อูยยย…" " เสียวแล้วศรีไม่ชอบเหรอ? " " ชอบซีคะ ใครบอกไม่ชอบแต่ศรีอยากได้ไอ้นั่นของพงษ์แทน นิ้วน่ะ… ซี๊ดด..อูย…" " ถ้าอย่างนั้นกระดกก้นหน่อยซี ที่รัก " เขาจับบั้นเอวฉันนให้ยกขึ้น ยังผลให้ก้นงอนอ่อนช้อยกระดกขึ้น พร้อมกับ ขาของฉันก็ถูกดึงขึ้นมาในท่าคุกเข่า " อุ๊ย…พงษ์คะ….พงษ์จะนั่นที่ก้นศรีหรือคะ…อูวว์…ไม่เอานะ ศรีไม่เคย…เดี๋ยวรูก้นศรีฉีกหมด " เขาหัวเราะเบาๆ " ใครบอกว่าผมจะเอาก้นศรี ผมจะเอาศรีข้างหลังแบบท่าหมามันเอากันน่ะ " อุ๊ย พงษ์เนี่ย…สัปดนใหญ่แล้วนะ ทำไม ไปเลียนท่าหมา? " " ไม่สัปดนหรอก
ถ้ามันเป็นเรื่องส่วนตัวบนเตียงของผัวเมียที่จะกอบโกยความสุขทางเพศ ท่านี้สิดี …รับรอง ศรีจะ อร่อยจนน้ำตาเล็ดเลยละ " " เหรอคะ….ศรีไม่เคยเล่นท่านี้เลย เคยเห็นแต่ในหนังสือโป๊ เขาว่ามันดีจริงๆ…เอ้า…ลองดูก็ได้แต่……..พงษ์ ค่อยๆก่อนนะคะ รู้สึกว่าท่านี้จะคับมาก อย่าแรงนักนะคะ ศรีถนอมของศรีมานานอย่าให้มาฉีกแหกเพราะท่านี้นะคะ..ซี๊ดด.." ฉันลง หมอบคว่ำหน้าด้วยหัวใจเต้นแรงเพราะความอยาก
ลองกามกิจท่าพิสดาร วีระพงษ์ขยับกายไปคุกเข่าด้านหลัง ใช้มือลูบไล้เนินอวบที่ ปลิ้นเชิดออกมาด้านหลังเป็นพวง นิ้วของเขา ล้วงควักสองกลีบเนื้อจนมันบิดเบี้ยวไปมา บางครั้งเขาทิ่มนิ้วลึกเข้าไปในช่องสวาทที่เปียก เยิ้มด้วยเมือกเหนียวใสกลบปากช่องรู " อูยยยย์…ซี๊ดดด…พงษ์ขา…มัวแต่แยงไชเล่นอยู่นั่นละ…ซี๊ดด………ศรีเสียวแล้วนะจะทำอะไรก็ รีบทำเถอะ…ซี๊ด. " ." อูวว์…ของศรีย้อยเป็นพวงออกมา
ข้างหลัง..ซี๊ดด..น่ารักจนผมอดลูบไม่ได้ครับ…" " โธ่…พงษ์ขา…ซี๊ดดด์….จะ ทรมานศรีอยู่ทำไมคะศรีทั้งเเงี่ยนเหลือเกินแล้ว….ซี๊ด.ด..อูย….เอา..เอาของ พงษ์ใส่เข้าไปเถอะ…ซี๊ดดด…" เขาโหย่งร่างขึ้นนั่งประกบ ตรงด้านหลัง ท่อนเอ็นเนื้อยาวแทงเสียบเสย เพราะมือของเขาจับให้มันถูไถไปมา ตามหลืบร่องแคม ฉันส่ายก้นเดี้ยะตามท่อนสวาทที่ ร้อนผะผ่าวด้วยความอยากให้มันมุดลงในช่องโพรงของฉันเร็วๆ คุณๆ เจ้าขา…ยามนี้เมื่อฉันโก้งโค้งโก่งก้นเชิดหงาย อดีตสามีของฉัน ที่กำลังพันตูกับฉันอยู่นี้บอกว่าแคมสวาทของฉันก็ปลิ้นแบะออกมาทางใต้ง่ามเห็นเนื้อแดงมันเลื่อม เขามองโคกเนินที่ย้อยระย้านั้นอย่าาง ตะลึงลาน เอ็นสวาทของเขาก็ยิ่งดีดผึงๆด้วยความเงี่ยนจัด เขาลู
บคลำโคกแคมของฉันเล่นอีกอย่างไม่รู้เบื่อ คราวนี้ใช้สองมือแบะอ้ากลีบ สวาทออกติดง่ามก้น มองเห็นกลีบย่นด้านในในเป็นชะวากแดงแจ๋อ้าผงาบๆ " อื้อฮือ…แดงแจ๋เลย…น่าเ..็ดจริงๆ " ฉันได้ยินเสียงเค้า พึมพำออกมาแหบๆจึงบอกเขาไปว่า " วุ๊ย…น่าเ…็ดก็เ..็ดเสียทีซี่…พงษ์ขา…ศรีเงี่ยนเ..็ดจะตายอยู่แล้ว " เท่านั้นเอง…. เขาก็ยัดของเขา ผลุบเข้าไปแล้วกระเด้าดันจนมิดหนอก ฉันผวาร่างโย้ไปข้างหน้าเชิดหน้าครางซี๊ดส่ายก้นเดี้ยะเป็นการยั่วเขา วีระพงษ์ก็ยิ่งเพิ่ม แรงกระเด้าจนฉันหัวง้ำหัวคลอน ท่อนเนื้อหัวบานมู่ทู่ราวเห็ดดอกใหญ่ทิ่มตำเข้าไปถึงมดลูก " อูยยย…พงษ์ขา…ซี๊ดดด….ท่านี้คับ…คับ ดีแท้ๆ…อูยย…ซี๊ดดด…ของพงษ์เข้าลึกเหลือเกิน ยันมดลูกเต็มที่ แล้ว…ซี๊ดดด์.."
" มันส์รู…ี ไหมจ๊ะศรีจ๋า…ถึงใจไหม?…ซี๊ดดด…." เขา ถามเสียงหอบๆ โยกร่างกระทุ้งแก่นกายเข้าถ้ำสวรรค์ไม่หยุดยั้ง จนฉันรู้สึกว่าสองกลีบแคมคงจะปลิ้นแดงช้ำให้เห็นได้ชัด " มะ..มะ.. มันส์..มันส์ซีจ๊ะที่รักขา….ซี๊ดด…โอ้ยยย…ซี๊ดดดด์….มันข้างในรูหลือเกิน….อูยย.เอาแรงๆ…หนักๆ.. .น่าน..น่านยังงั้น…อูยย…แทงงัดๆ ค่ะ…ชะ..ใช่…ใช่แล้วที่รัก…อูยยย…ซี๊ดดด…อร่อยดีจริงๆ…ซี๊ดดด…" เขาเร่งกระแทกท่
อนเนื้อแข็งเกร็งเสียงสวบสาบๆ สองมือจับ กระพุ้งก้นของฉันนผลักออกกระชากเข้าตามแรงกระแทก มันยิ่งเพิ่มความเสี้ยนกระหายสวาทให้แก่หญิงสาวเป็นทวีคูณ ฉันครางหงิง ห่อปากจู๋ด้วยความเมามันในเกมกามที่ถูกเปรอปรน " โอยย…โอย…ที่รักขา….พงษ์ขา….โอยยย…ซี๊ดดด…คุณเ…็ดได้มันส์เหลือเกิน… ซี๊ดดด…..พงษ์ขา….. พงษ์ต้องเ…็ด ศรีบ่อยๆนะคะ..อูยย…ศรีติดใจของพงษ์แล้วละ…ซี๊ดด….โอ้
ยยย…บีบนมศรีด้วยค่ะ…..บีบแรงๆ… บีบด้วยเอาด้วย..มัน..มัน อร่อยค่ะ…ซี๊ด….อูยยย…น่าน…น่านยังงั้น…ซี๊ดดด์…อี๋ยย์.. " ฉันครวญครางออกมาอย่างลืมตัวด้วยความซ่าน เสียวในช่องรูเมื่อเขาสอดมือเข้าไปบีบพวงเต้านมที่ห้อยย้อยกวัดแกว่ง ไปมาอย่างน่ารัก แล้วช่วงสุดท้ายของเกมหฤหรรษ์ก็มาถึงเมื่อฉัน ต้องร้องครวญครางด้วยความกระสันเสียวสุดชีวิตขนิดที่ไม่เคยเป็นมาก่อน วีระพงษ์เองก็ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าฉันเลย " ซี๊ด…อูย…แทง เสยหน่อย…พงษ์ขา…น่าน…อู๊ยย….เสียวเหลือเกิน…ว๊าย… ของพงษ์แทงพลาดไปโดนเม็ดแตดค่ะ
……ซี๊ด….อี๊ยย์…ศรีจะแย่แล้ว…ซี๊ดด.. ทนไม่ไหวแล้วละ… ซี๊ดดด…จะเสร็จแล้วค่ะ…" " อย่า…อย่าเพิ่งเสร็จ..ที่รักจ๋า….รอผมด้วย…ซี๊ดดด…รูของศรีบีบรัดของผมดีจัง… ซี๊ดดด์…" " ศรีจะ….ซี๊ดด…จะไม่ไหวแล้วนะ…อูยยย…ซี๊ดดด…มันจะออกให้ได้อยู่แล้ว..ว..ว…" " รอก่อน…ซี๊ดด…ศรีจ๋า…เดี๋ยว..เดี๋ยว ขออีกท่านึง…อย่าเพิ่งออก…ซี๊ดดด. " ซี๊ดดด…ออย..ท่าไหนอีกล่ะคะ…โอยย..ซี๊ด…แค่นี้ก็เต็มกลืนแ
ล้ว…ซี๊ดดด…โอยยย.." ไม่ตอบแต่ชัก ท่อนเอ็นหลุดผลั้วะออกมาจากร่องรู ฉันต้องโย้ก้นตามด้วยความเสียดาย " ว๊าย…ชักออกทำไม…โธ่..พงษ์ขา…ศรีกำลังมันรู…ซี๊ดดด… เลิกเ..็ดศรีแล้วเหรอ…" ฉันจำได้ว่าครวญครางเสียงอ่อยอย่างน่าสงสารเนื่องจากกำลังมันในอารมณ์และจวนถึงจุดสุดยอด แต่…เหมือน กับอดีตสามีของฉันเขาจะแกล้งถ่วงเวลาและโหมไฟสวาทของฉันให้มันกระพือมากขึ้นไปเรื่อยๆ " ผ
มจะเอาคุณให้เสร็จในท่านี้…นี่… " เขาจับร่างเปลือยเปล่าอล่องฉ่องของฉันพลิกหงาย กางขาทั้งสองสองของฉันแหกอ้าสุดล้า ส่วนตัวเองก็ขยับเข้าไปนั่งยองๆสองมือแบะ ท่อนขาของฉันออกไป จนโพรงถ้ำเบิกอ้าแดงแจ๋เห็นเป็นช่องลึกมีน้ำเหนียวใสเยิ้มฉ่ำกลบเต็มหี ขอจบแค่นี้นะ