close buttonclose buttonclose button
ชอบชุดชั้นใน

ชอบชุดชั้นใน

เรื่องเสียว · 57021

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 22, 2009, 11:09:14 am

สวัสดีครับผมเป็นคนหนึ่งนะครับที่ชอบชุดชั้นในเหมือนกับทุกๆคน
ครับเข้าเรื่องเลยดีกว่า ผมมีน้าคนหนึ่งชื่อว่า แก้ว
น้าแก้ว เป็นคนที่สวยมากคนหนึ่งในบรรดาเครือญาติของผม (น่ารักมากด้วย)
ผมมองน้าแก้วมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว เพราะว่าน้าแก้วเค้าชอบไปต่างประเทศ
แล้วซื้อขนมมาฝากผมเป็นประจำ มีครั้งหนึ่งที่น้าแก้วหายไปนานมากเลย

ผมก็ได้แต่นั่งรอว่าเมื่อไรน้าแก้วของผมจะกลับมาหาผมอีก
แล้ววันนั้นก็มาถึง วันที่น้าแก้วมาตอนนั้นผมนั่งเล่นอยู่หน้าบ้านของผม
กำลังเล่นอยู่เพลินๆก็มีเสียงออดดังขึ้น ผมจึงออกไปดูว่าใครมา แล้วผมก็ต้อง
ตกใจเพราะว่าน้าแก้วของผมมายืนอยู่ข้างหน้าผม เธอสวยมากสวยกว่าเมื่อก่อนอีก
หุ่นก็ดูดีขึ้นด้วย ผมจึงเปิดประตูให้น้าแก้วทันที ผมดีใจมากที่น้าแก้วกลับมา
แต่ดีใจมากกว่าเมื่อรู้ว่าน้าแก้วจะมาค้างบ้านของผม 1 คืน เพราะว่าน้าเค้ายังหา
โรงแรมนอนไม่ได้ในคืนนี้

ก็อย่างเคย ผมก็ได้ของฝากจากน้าผมอีก และน้าก็เข้ามาถามผมว่าชอบไหม
ช่วงที่น้าเข้ามาถามผม เธอก้มหน้าลงมาจึงทำให้เสื้อที่น้าใส่หย่อนลง และทำให้ผม
เห็นบราของน้าใหญ่มาก ใหญ่มากจนทำให้น้องชายของผมแข็งตัว
ผมจึงอดคิดถึงกางเกงในไม่ได้แล้วความชั่วก็บังเกิดในความคิดผมทันที
ว่าต้องดมกางเกงในของน้าแก้วให้ได้ เมื่อถึงตอนกลางคืนน้าแก้วเข้านอน
น้าแก้วนอนที่ชั้น2ส่วนผมนอนที่ชั้น 4 บ้านของผมเป็นตึกแถว 5 ชั้นไม่กว้างมาก
และไม่ใหญ่มาก คืนนั้นน้าแก้วเพลียมากจึงไปนอน และผมก็ไปนอนตามน้าแก้ว
แต่คืนนั้นผมยังไม่ทำอะไร จึงปล่อยให้คืนนั้นผ่านไป

พอถึงตอนเช้า แม่ปลุกผมบอกว่าให้ไปแปลงฟันล้างได้แล้วเพราะเดี๋ยวแม่ไม่อยู่
แม่จะต้องไปธุระกับน้าแก้ว ผมได้ยินดังนั้นจึงรีบไปอาบน้ำทันที ในช่วงเวลาที่อาบน้ำนั้น
แม่ก็ออกไปกับน้าแก้วพอดี พออาบน้ำเสร็จผมจึงรีบลงไปที่ห้องของน้าแก้วทันที
พระเจ้าทรงโปรดประตูไม่ได้ล็อก ผมจึงรีบเข้าไปทันทีและปิดประตูล็อกเพราะกลัว
คนอื่นจะเห็น ผมหันมองไปรอบห้องหาในสิ่งที่ต้องการ และก็เจอกับชุดชั้นใน
ของน้าแก้วที่ยังไม่ได้ซักด้วย ผมจึงตรงเข้าไปหยิบกางเกงในทันที และดูที่กางเกงในว่า
จะมีอะไรหรือเปล่า แล้วผมก็เจอกับคราบเหลืองๆ

ผมไม่รอช้า จึงดมเข้าไปทันทีหอมมากมันคงเป็นกลิ่นของน้าแก้วผสมกับเหงื่อ
ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมาก และผมก็เริ่มทนไม่ไหว จึงถอดกางเกงของผมออก
แล้วผมก็ช่วยตัวเองทันที ผมดมกางเกงในของน้าแก้วไปด้วย และทำไปด้วยจึงทำให้ผม
มีความสุขมาก และผมก็ไม่ลืมที่จะป้ายน้ำของผมไว้ที่กางเกงในของน้าแก้ว
และเย็นวันนั้นน้าแก้วก็กลับมาและก็เก็บของไปอยู่ที่โรงแรม ก่อนไปน้าแก้วบอกว่าจะมาหาใหม่
แล้วผมก็จะรอน้าแก้วของผมคนเดียว

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 02, 2010, 11:22:40 pm
thank yousssssssssssssssssssssssssssssssssss

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #2 on: January 07, 2010, 06:24:33 pm
 (24; (24; (24; (24; (24;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: January 11, 2010, 10:10:18 pm
 (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8;

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #4 on: October 26, 2010, 09:50:47 pm
 น่าเสียดาย ไม่ได้ล่อน้า  (24;  (24;  (24;

Offline redhunter

• Full Member
    • MSN Messenger - chet_tha@hotmail.co.th
    • Email
Reply #5 on: November 09, 2010, 11:28:25 am
หื่นสุดๆ  (007;

Offline log

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #6 on: November 19, 2010, 01:39:00 pm
 (1; (1; (1;