close buttonclose buttonclose button
เล่นเสียวกับเพื่อนแฟน

เล่นเสียวกับเพื่อนแฟน

หนูอยากลองของ · 31868

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
เรื่องของผมมีอยู่ว่า ช่วงนั้นเป็นสงกรานต์พอดี ผมกับแฟนทำงานอยู่คนละที่กัน แฟนทำงานอยู่กรุงเทพ ผมทำงานอยู่สระบุรี วันที่เกิดเหตุเป็นวันสงกรานต์ ซึ่งผมก็พาเพื่อนที่ทำงานด้วยกันไปกินเลี้ยงกันที่ ห้องของเธอ (เธอชื่อ วัลย์) พอเรากินเหล้ากันหมดไปประมาณ 3 ขวดก็เมาแล้วเพื่อนก็ขอตัวกลับ บ้าน เหลือผมกับวัลย์แล้วก็แฟนวัลย์ที่เป็นผู้หญิงอีกคน ผมลืมบอกไปวัลย์ออกจะเป็นทอมนิดหน่อย พอดึกแฟนวัลย์ก็เมา วัลย์ก็เริ่มออกอาการนิดหน่อย พอเคลิ้ม ๆ ผมเมาแล้วก็เลยไม่ได้กลับกับเพื่อน เลยขอนอนที่ห้องวัลย์แบบหน้าด้าน ๆ ซะเลย อยากจะเย็ดหีวัลย์มานานแล้ว หลังจากเก็บข้าวของเสร็จเราก็นอนกัน นอนได้สักพักนึงผมเกิดอารมย์ เริ่มขยับเข้าไปใกล้วัลย์แล้วก็ดึงวัลย์มากอด ผมเห็นวัลย์ กอดตอบผมก็เลยได้ใจเริ่มจูบปากวัลย์ เราแลกลิ้นกันได้สักพัก ผมก็ถลกเสื้อยืดและปลดตะขอเสื้อชั้นใน ของวันออก ผมนี้สั่นเลยครับไม่นึกเลยว่าจะมีโอกาศได้เย็ดกับนที่แอบฝันมานาน ผมเลียสลับซ้ายขวา บีบสลับเบา ๆ บ้างผมขยับลงมาเรื่อย ๆ ถึงข้างล่างถอดกางเกงขาก๊วยที่วัลย์ใสอยู่พร้อมกับถอดกางเกงในออกทีเดียวเลยถอดไม่ยากเย็นเท่าไหร่เพราะว่าวัลย์ยอมให้ถอดโดยดี เมือถอดออกผมต้องตลึง กับความใหญ่และโหนกขาวอวบอูม ซึ่งมองเห็นได้จากแสงไฟข้างห้องที่สาดส่องเข้ามา ผมไม่รอช้ารีบเอหน้าซุกลงไปกับหีของเธอละเลงลิ้นลิ้มรสชาติความสาวของวัลย์ซึ่งยังไม่เคยผ่านมือชายใดมาก่อน นอกจากผู้หญิงด้วยกัน ผมเลียหีเธออยู่นานเธอส่ายสะโพกรับการเลียของผมอย่างเป็นจังหวะ ระหว่างที่ ผมเลียหีเธอยู่ผมค่อย ๆ กลับหัวกลับหางกับเธอ เธอจับควยผมรูดเข้าออกสักพัก ผมบอกให้เธอเลียควยให้เธอบอกไม่เป็นผมก็เลยบอกให้แลบลิ้นออกมาเลียตรงหัวถอกแล้วดูดเบา ๆ สลับกับอมรูดหัวควยผมเข้า ๆ ออก ๆ สักพักนึงเธอก็ทำอย่างช่ำชอง จนผมเสียวควยสุด ๆ เกือบกลั้นไว้ไม่อยู่ ผมจึงถอนควยออกจากปากเธอแล้วลงมาแทรกตัวตรงหว่างขาเธอจับควยของผมซึ่งมีขนาด 6x6.5 นิ้ว ค่อย ๆ แทรก เข้าไปในหีเธอช้า ๆ เธอบอกผมเบา ๆ ก่อนเพราะเธอเจ็บและแน่นมาก ของเธอฟิตมากเลยครับ ผมค่อยดันเข้าไปพร้อมกับดูดนมบ้างดูดปากแลกลิ้นบ้าง จนมิดผมแช่ไว้สักพักนึง ผมเริ่มชักออกกระเด้าเข้า จากช้าเสียงวัลย์เริ่มครางแรงขึ้นผมต้องจูปปากวัลย์ไว้เพื่อไม่ให้มันแรงมากกว่านี้กลัวว่าคนที่นอนอยู่ข้าง ๆ เราจะตื่นขึ้นมาเห็นเราเย็ดกันก่อน ผมเร่งความเร็วขึ้นและแรงขึ้น ผมเห็นวัลย์เกรงและบอกให้ผมเร่งสปีดอัดให้แรง ๆ ใกล้เสร็จแล้วผัวจ๋าเมียเสียวสุด ๆ จะออกแล้ว ออกแล้ววัลย์กดสะโพกผม เพื่อให้ควยผมกระแทกเข้าไปลึกสุดข้างในหีวัลย์ตอดควยผมตุบ ๆ รู้ว่าวัลย์เสร็จแล้วผมก็เร่งโหมควยผมใส่เต็มที่ไม่สนใจคนนอนอยู่ข้าง ๆ แล้วผมก็พ่นน้ำเสียวเต็มรูหีวันจ้นล้นออกมาข้างนอก ผมฟุบลงกับอกวัลย์ สักพักผมลุกไปอาบน้ำล้างตัวก็เห็นเลือดสาวบริสุทธิ์ของวัลย์ติดมากับควยผม ผมช่างมีความสุขอะไรเช่นนี้ เอาแฟนตอนแรกที่เปิดบริสุทธิ์ยังไม่มีความสุขเท่านี้เลย อาบน้ำเสร็จก็เช้าพอดีผมต้องไปเข้างานต่อ เรื่องเสียวของผมก็มีเท่านี้แหล่ะครับ

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: January 23, 2010, 09:02:58 pm
 (21; (21; (21; (21; (21; (21;