close buttonclose buttonclose button
เรื่องสั้นคั่นอารมณ์

เรื่องสั้นคั่นอารมณ์

เรื่องเสียว · 35705

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
แอดดด แอดดดดด’ เสียงกริ่งบ้านไอ้เมศ ยังคงฟังรำคาญหูเหมือนเดิมไม่ผิด คืนนี้ก็เป็นอีกคืนที่ผมหอบถุงน้ำแข็งกับโซดามากินเหล้าฟรีที่บ้านไอ้เมศ หนึ่งในกลุ่มเพื่อนสนิทที่ยังคงหลงเหลือของผม ถึงทุกวันนี้เพื่อนกลุ่มใหญ่หลายคนได้แตกกระจายไปคนละทิศคนละทางเรียบร้อย บางคนตาย บางคนทำผู้หญิงท้องเลยต้องหนีไปต่างจังหวัด บางคนเริ่มก้าวหน้าในหน้าที่การงานเริ่มสร้างเนื้อสร้างตัว และบางคนก็มานั่งเขียนเรื่องเสียวเล่นๆเป็นงานอดิเรกเหมือนผมนี้แหละ

แอดดดดดด’ ผมกดกริ๊งย้ำอีกทีพร้อมตะโกนเรียกมัน

ไอ้เหี้ยเมศ เร็วๆสิวะ กูถือของหนักนะเว้ย’ ที่ผมกล้าตะโกนแบบนี้ก็เพราะรู้ว่ามันอยู่คนเดียวครับ

เออรู้แล้ว รู้แล้ว’ เสียงไอ้เมศตะโกนตอบกลับมา

ไม่นานมันก็เดินแก้ผ้าใส่แต่กางเกงบอลโชว์หัวนมดำๆของมันออกมาเหมือนเดิม แต่ดูจากสารรูปของมันผมกล้าฟันธงเลยว่าเมื่อวาน แมนยูเตะแพ้ ทำไมผมถึงรู้นะเหรอครับ ก็เพราะไอ้เหี้ยนี้มีนิสัยตลกๆอยู่อย่างหนึ่ง คือเวลาทีมบอลที่มันเชียร์(แมนยู)แข่งแพ้ เป็นที่รู้กันว่ามันจะเศร้าเสียใจมาก จนถึงขั้นนั่งกินเหล้าอยู่คนเดียวได้ทั้งคืน แต่เมื่อไหร่ที่แมนยูชนะ ไอ้เมศก็จะคึกคักปึงปังถึงขั้นลากแฟนจากที่นอนมาเย็ดได้จนเช้า บางทีผมยังเคยถามมันว่าจะเศร้าเหี้ยไรหนักนา มันก็ตอบว่า กูเคยไปแมนยูมาตั้งหลายวันนะเว้ย กูผูกพันกู!!! ผมฟังก็นั่งงงงง แล้วมันเกี่ยวเหี้ยอะไรด้วยก็ไม่รู้ ก็ไอ้นิสัยปัญญาอ่อนแบบนี้ก็คงมีมันคนเดียวแหละที่เป็น

เมื่อวานแมนยูแพ้กี่ลูก’ ผมถามมัน

เออ 2-1 แม่งหลังรั่วฉิบหาย’ มันบ่นอย่างหัวเสีย แล้วก็เดินนำผมเข้าบ้านไป 555+ผิดจากที่ผมคิดซะเมื่อไหร่ พอเข้าไปถึงบ้านมันก็ถามผมว่า

อ้าวแล้วทำไมวันนี้ แฟนมึงปล่อยมึงมาได้วะ’

อ้าวก็เพราะแฟนกูไม่อยู่ ไปต่างจังหวัดไง กูเลยปล่อยตัวเอง’ ผมตอบมัน

โหย พูดเหมือนเก่งตายเลยนะมึง แล้วไอ้เหี้ยเอกละ มึงชวนมันมายัง’

กูชวนแล้ว มันบอกจะตามมาดึกๆ ’ ไอ้เอกก็เป็นเพื่อนสนิทผมอีกคนหนึ่ง ในกลุ่มผมมันนี้แหละที่ได้รับการยกย่องว่าได้ผ่านผู้หญิงมาเยอะที่สุด สาเหตุที่เป็นแบบนี้ก็เพราะสไตล์การจีบผู้หญิงที่ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรมของมัน แม้แต่ละคนในหมู่เพื่อนจะมีวิธีการจีบผู้หญิงที่แตกต่างกัน เช่นสำหรับผม ผมจะใช้วิธีเหล่ๆไปก่อน รอดูท่าทีผู้หญิงจนชัวร์แล้วค่อยเข้าไปจีบ แต่ไอ้เอกไม่ใช่ ขอเพียงสาวนางใด เผลอไปสบตามันสักแวบ มันก็พร้อมจะพุ่งเข้าไปขอเบอร์เธอเหล่านั้นทันที ที่น่าแปลกก็คือผู้หญิงส่วนใหญ่กลับให้เบอร์มัน ผมก็ไม่เข้าใจหรอกครับว่ามันพูดจีบยังไง แต่บางทีผมก็เคยลองถามเด็กมันว่า

เออ น้องทำไมไปไอ้เบอร์ไอ้เอกมันละ’ เด็กสาวก็ตอบว่า

หนูก็ไม่รู้เหมือนกัน อยู่ดีดีพี่เข้ามาขอ หนูงงอยู่ก็เลยให้ไป’

อ้าว ก็ไหนไอ้เอกบอกน้องมองมันไง’

ป่าวพี่ หนูมองเพื่อนที่อยู่ข้างหลัง’ 555+ เป็นยังงั้นไป จริงๆเรื่องของผมกับมันมีเยอะ ไว้มีโอกาสจะเล่าอีกที

เมื่อวงเหล้าก็เริ่มต้นขึ้น หลังจากคุยถามสารทุกข์สุกดิบกับไอ้เมศสักพัก มันก็ถามผมว่า

เหย ไอ้หนอน(ฉายาผม)มึงจำน้องปลาได้ป่าววะ ตอนนี้มันจะแต่งงานแล้วนะเว้ย’

ปลาไหนวะ’ ผมถามมันกลับงงงง

อ้าวก็ปลาของไอ้เหี้ยเอกไง ที่พวกกูกับมึงรุมอะ’

อ้อ เออจำได้ น้องเค้าจะแต่งงานแล้วเหรอ’ คำพูดของมันทำให้ผมเริ่มนึกถึงวีรกรรมชั่วๆที่เคยทำสมัยอยู่ ม.ปลาย…………

ตอนสมัยที่ผมยังอยู่ ม.6 ด้วยความที่ทุกคนในกลุ่มตัดสินใจกันแล้วว่าจะเรียนมหาลัยเอกชน โรงเรียนจึงเป็นเพียงที่พบปะสังสรรค์และจีบหญิงเท่านั้น ซึ่งเป้าหมายของพวกผมก็จะเป็นน้องๆม.4-5 ซะเป็นส่วนใหญ่ เพราะพวก ม.6 มันรู้ไส้รู้พุงกันหมดแล้ว อ้อ โรงเรียนผมเป็นสหะนะครับ อยู่แถวๆเกษตรนวมินทร์ มี20ห้องต่อชั้น เรียกว่ามีนักเรียนหลายพัน ที่หน้าตาสวยๆก็มี แต่ก็ไม่เยอะเท่าไหร่เลยต้องแย่งกันจีบ แต่กลุ่มผมในโรงเรียนก็เก๋าพอตัวเลยพอจะได้เปรียบคนอื่นบ้าง วันหนึ่งไอ้ชิดเพื่อนผมก็วิ่งหน้าตื่นมาบอกว่า

เห้ย พวกมึง มีเด็กใหม่เข้ากลางเทอมวะ โคตรน่ารักเลย’

เพียงเท่านั้น พวกผมที่นั่งเล่นไพ่กันอยู่ในห้องก็พร้อมใจ วิ่งกรูกันออกไปดูน้องเค้าทันที เหมือนผึ้งแตกรังยังไงยังงั้น

เหย เย็ดแม่ น่ารักดีวะ’ ไอ้เอกพูดขึ้นคนแรก

ผมมองตามสายตามันไป ก็ได้เห็น ‘น้องปลา’ ต้องขอยอมรับว่าน้องเค้าดูน่ารักมาก ยิ้มสวย แถมมีลักยิ้ม หน้าใส ผมยาวมัดหางแกะ ผมก็พอรู้นะครับ ว่าเพื่อนผมแต่ละคนก็ชอบผู้หญิงไม่เหมือนกัน ขาว หมวย อวบ เตี้ย เหี้ย ดำ นานาจิตตัง แต่พอเห็นน้องปลาแล้ว ทุกคนในกลุ่มก็พูดออกมาเหมือนกันว่า น่ารัก น่ากอด เพื่อนๆผมก็เลยลงขันพนันกันว่าใครจะจีบน้องเค้าติดก่อน แต่ถ้าคนนอกกลุ่มจีบติดให้ถือเป็นโมฆะ แล้วก็เป็นไปตาที่คาดไว้ ไม่นานน้องปลาก็เริ่มป๊อป มีผู้ชายมาขายขนมจีบกันให้ควัก

ไอ้ตัวผมตอนนั้นก็ดันไปกิ๊กกับฝนเพื่อนข้างห้อง เพราะเธอขาวแถมนมใหญ่ดีผมชอบ จะขยับไปทางไหนก็เลยลำบาก เลยได้แต่มองน้องปลาตาปริบๆด้วยความเสียดาย ยิ่งเห็นน้องเค้าดูใสซื่อเท่าไหร่ ความหื่นที่ผมมีก็ยิ่งมากขึ้นเท่านั้น อารมณ์แบบอยากแต้มสีผ้าขาวนะครับ พอเวลาผ่านไปซัก 1-2 เดือน ในขณะที่พวกผมโดดเรียนนั่งดีดกีต้าร์กินเหล้ากันอยู่ที่คอนโดไอ้ชิด ไอ้เอกก็ทำเซอไพรซ์ ด้วยการพาน้องปลาเข้ามา เล่นเอาพวกผมตะลึงตาค้าง แต่มานั่งคิดๆดู ผมกับมันก็ควรได้เปรียบคนอื่นนั้นแหละ เพราะในระดับ ม.6 มีนักเรียนแค่ประมาณ 10 สิบคนที่มีรถขับ และผมกับมันก็เป็นหนึ่งในนั้น

ถึงจะเป็นแค่รถญี่ปุ่นมือสองก็ต้องนับว่าโก๋พอตัว ตัวมันก็บอกว่าอาศัยรถ CEF เก่าๆของมันนี้แหละ ตามรับตามส่งน้องเค้าจนใจอ่อน ส่วนพวกผมก็ยิ้มสิครับ มีผู้หญิงน่ารักๆมานั่งกินเหล้าด้วย วงก็ดูคึกขึ้นมาทันที มานั่งคิดๆดู ไอ้ประเพณีพาเด็กมาข่มในวงเหล้าก็คงเริ่มจากตอนนี้ คือพอตอนพวกผมเค้ามหาลัยกัน เวลาใครจีบหญิงสวยๆติด ก็จะพามานั่งข่มกันในวงเหล้าบ้าง พามารอข้างสนามบอลบ้าง ถือเป็นการโชว์แมนในกลุ่มแหละครับ
กลับมาที่น้องปลา เธอกินเหล้าไม่เป็นอย่างที่พวกผมคิด พอโดนมอมไปซัก 3-4 แก้วก็เริ่มมึนขอไปนอนในห้อง พอน้องปลาลุกไปเท่านั้นแหละ ไอ้เมศก็ยิงคำถามที่ทุกคนอยากรู้ใส่ไอ้เอกทันที

มึง จัดการน้องเค้ารึยังวะ’

ไอ้เอกหันมายิ้มๆแล้วตอบว่า

ถ้ายัง กูจะพามานี้ได้ยังไง’

เท่านั้นแหละครับในวงก็เฮกันใหญ่ ส่วนผมก็คิด อืมมม..หน้าน้องปลาตอนเสียวจะเป็นยังไงนะ คิดแล้วอดควยแข็งไมได้ ไอ้เหี้ยเอกก็กลายเป็นคนชนะพนันในครั้งนี้ไป พอนั่งกินต่อไปอีกไม่นาน ไอ้เอกก็ขอตัว พวกผมก็รู้ว่ามันจะทำอะไร เพราะแฮลกอฮอล์คงเริ่มลงไข่แล้ว ทุกคนก็มองหน้ากันเตรียมแอบดูมันที่ช่องที่ไอ้ชิดแอบเจาะไว้ พอไอ้เอกเข้าไป พวกผมก็กรูกันกันไปแอบดู

แรกๆน้องเค้าทำเป็นขัดขืนสะดีดสะดิ้งอยู่ซักพัก ปากบ่นว่า พี่เอกอย่า เพื่อนพี่อยู่ข้างนอกอยู่เลย’ แต่พอเพื่อนผมจูบปาก ไซร้คอล้วงๆคลำๆ เธอก็เริ่มนิ่ง ไอ้เอกใช้เวลาไม่นานก็ปลดกระดุดถอดเสื้อเธอได้ น้องปลาตอนปล่อยผมดูน่ารักมากครับ แถมซ่อนรูปอีกต่างหาก ตัวบางๆ นมเริ่มตั้งเต้าเป็นกระเปาะ หัวนมยังสีชมพูอยู่เลย แถมผิวเนียนอีกต่างหาก ร้องดังด้วย ขนาดรู้ว่าพวกผมอยู่นอกห้องนะยังร้องดังลั่นตอนเจอไอ้เอกกระเด้า ดิ้นพล่านใหญ่เลย มือไม้โบกวุ่นวายไปหมด สงสัยจะไม่คุ้นควย พวกผมยืนดูไอ้เอกจนควยแข็งเด่กันทุกคน ไอ้เหี้ยนี้ก็เอาทนจริงๆสงสัยเพราะกินเหล้า กระเด้าจนน้องปลากระเดงกระดอน ผมเผิมกระเซิงไปทั่วเตียง ผมเห็นแล้วก็สงสารอยากจะไปแจมมั้ง 55+ ซักพัก ไอ้เอกก็เริ่มเร่งเครื่องจนเสียงหนอกกระแทกดัง ป๊าป ป๊าป

น้องปลาก็นอนเชิดหน้า กอดมันแน่น หลับตาปี๋ ร้องคราง อะ อะ’

ไอ้เอกคงทนเสียวไม่ไหวแล้ว เลยโก่งก้นกระแทกหนักๆเร็วๆแบบเข้าสุดออกสุด น้องปลาเจอเข้าก็คงถึงจุดแล้วละครับ เพราะผมเห็นเธอกระตุกอย่างแรง จนเอวลอย พวกผมเห็นแล้วเงี่ยนขึ้นหน้ากันทุกคน ซักพักมันก็เปิดประตูออกมา พอเห็นพวกผมแอบดูอยู่ก็ด่าไอ้เหี้ย รูนิดเดียวยังจะมามุงดูกันอีก ใครอยากเห็นก็เข้าไปดูเลยสิวะ’

พวกผมมองหน้ามันด้วยสีหน้าที่ว่า ‘มึงล้อเล่นอะไรรึเปล่า’

แต่อยู่ดีดี ไอ้ชิดก็เดินฉับๆเข้าไปในห้องเฉยเลยครับ ไอ้ชิดนี้เป็นคนหื่นเงียบ ที่พูดแบบนี้เพราะมันเป็นคนพูดน้อย จะพูดทั้งทีกลัวดอกพิกุลจะร่วง แต่เสือกหื่นโคตรๆ จำได้ว่าไม่ว่าใครอยากจะดูหนังโป๊ของดาราคนไหนแม่งมีหมด ตอนนี้มันเดินเข้าไปในห้องที่น้องปลากำลังนอนหมดแรงแก้ผ้าอยู่ ใครเห็นแล้วไม่เกิดอารมณ์ก็แย่แล้ว ผมก็เชื่อว่ามันไม่มีทางดูเฉยๆแน่

ไม่นานผมก็ได้ยินเสียงร้องโวยวาย พวกผมก็คิดในใจว่า ซวยแล้ว รีบวิ่งเข้าไปในห้อง
ไอ้ชิดกำลังกระดกซอยเอว กระแทกใส่น้องปลาแบบเร็วจี๋ ส่วนน้องปลาก็เอามือตีแขนมันร้องว่า

พี่ชิดๆ อย่านะ ออกไปนะ ออกไป พี่เอกช่วยด้วย’

พวกผมก็ใจหายวาบ ขณะกำลังจะเข้าไปแยกมัน ก็เริ่มได้ยินเสียงครางจากปากน้องปลา สงสัยน้องเค้าเริ่มเสียวแล้ว เพราะเสียงโวยวายค่อยๆเบาลงๆ

อย่าทำปลานะ อืม อืม โอยย พี่ชิด ปล่อยนะ อือ อือ’

ปลาเริ่มครางดังขึ้น พวกผมก็หันไปมองหน้าไอ้เอก มันก็พยักหน้า แล้วทำท่าทางว่า ทำๆไปเถอะ’ ผมกับไอ้เมศหันมามองหน้ากัน แล้วก็มองไปที่ร่างขาวๆน้องปลาที่กำลังโดนไอ้ชิดคร่อมกระแทกอยู่อย่างหื่นๆ ผมว่าน้องปลาคงเริ่มเสียวมากขึ้นแล้วเพราะมือเธอหยุดตีแขนไอ้ชิด หันไปคว้าจิกผ้าปูที่นอนแทน ผมเห็นแล้วเลยตัดสินใจ ถอดกางเกง เดินเข้าไปตรงหน้าน้องปลา จับท่อนควยผมยัดปากน้องเค้าเฉยเลย แรกๆน้องเค้าไม่ยอมอม ผมเลยต้องใช้มือดันหัวเค้า ถือเป็นครั้งแรกนะครับที่ผมรุมผู้หญิงซักคน แต่น้องเค้าก็สมยอมด้วยอะ ไม่นานไอ้เมศก็ตามมาสมทบ ก้มดูดนมน้องเค้าใหญ่ เจอ 3-1 แบบนี้ผมว่าน้องเค้าอารมณ์แตกกระเจิงแน่
ไอ้ชิดกระเด้าอยู่อีกประมาณ 10 นาทีก็ทำท่าจะเสร็จ ผมกำลังเพลินๆกับปากน้องปลาอยู่ก็เสียววาบ รีบตะโกนบอกมัน

ไอ้เหี้ยชิด มึงอย่าปล่อยข้างในนะ’ ผมรู้ว่ามันไม่ได้ใส่ถุงยาง

ก็ยังดีที่มันอาออกกมาทัน พอมันเอาออกมาผมก็ถอนควยจากปากน้องเค้า มากดใส่ร่องเค้าทันที น้องปลาตอนนี้น้ำตาไหล น้ำลายไหล ไม่รู้ว่าเสียวหรือยังไง แต่พอผมก้มลงไปจูบ น้องเค้าก็จูบตอบนะครับ ผมซอยได้ซักพัก น้องเค้าก็เอามือขึ้นมาโอบคอผม ร้องคราง อือ อือ’ ส่วนไอ้เมศก็ยืนชักว่าวรออยู่ ต้องขอบอกว่าของน้องปลาฟิตมาก ขนาดกินเหล้ามาตึงๆ ผมยังเสียววูบวาบ หีเด็กๆมันดียังงี้แหละครับ ผมเอาอยู่ซัก 10-20 นาที ลองเปลี่ยนท่าหมาดู น้องเค้าก็ดู เก้ๆกังๆ ไม่ค่อยเป็น ผมเลยต้องจัดท่าทางให้ พอได้ที่ผมก็เร่งซอยยาวใส่น้องเค้าทันที มือก็ตีก้นขาวๆกลมๆของน้องเค้าไป น้องเขาคงเสียวมาก สะบัดหน้าใหญ่ ร้องครางดังลั่น ผมว่าเธอคงอารมณ์ขึ้นแล้ว เพราะพอไอ้เมศเดินไปจ่อควยมันใกล้ๆ น้องเค้าก็ก้มมาอมให้มันเฉยเลย ผมเร่งอยู่ซักพักก็เสร็จ มันทนไม่ไหวจริงๆ หีอะไรก็ไม่รู้โคตรฟิตแถมดูดด้วย ยอมรับว่ามันส์ในอารมณ์มากๆ พอผมถอนออกมา น้องเค้าฟุบลงไปบนเตียงเลยครับ สงสัยหมดแรง แต่ไอ้เมศก็เข้าไปต่ออีก ตอนแรกๆน้องปลาก็บ่นเสียงแหบๆว่า พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว’

แต่พอไอ้เมศเริ่มซอย ผมก็เห็นเธอร้องคราง อูย อูย ก็อย่างว่าความเสียวมันไม่เข้าใครออกใคร จำได้ว่าวันนั้นพวกผมวนเวียนบนตัวน้องปลาอีกคนละรอบ สองรอบ ทั้งก้น ทั้งปาก มีรูไหนพวกผมเอาหมด อยากน่ารักดีนัก เล่นเอาน้องเค้านอนถ่างขาสลบเหมือดคาเตียงไปเลย เป็นอันว่าประสบการณ์รุมหญิงครั้งแรกของผมผ่านไปด้วยความประทับใจสุดๆ หลังจากนั้นน้องเค้าก็ไม่กล้ามองหน้าพวกผมอีก เราก็ทำเป็นไม่รู้จักกัน เอาจริงๆผมก็กลัวว่าน้องเค้าจะเอาเรื่องพวกผมเหมือนกัน แต่ตอนหลังผมก็ได้ข่าวว่าไอ้เอกก็ไปซอยน้องเค้าอีกหลายรอบ 55+ พวกผมก็โล่งใจไป

แอดดดดดดดดดด’ เสียงกริ่งหน้าบ้านดัง ผมกับไอ้เมศเลยชะเง้อหน้ามองลงไป

เหย มาเปิดประตูเร็วๆ’ เสียงกวนๆของไอ้เอกดังขึ้นมา ข้างๆมันมีผู้หญิงผมยาว ใส่เดรสสีชมพู ดูไกลๆแล้วน่ารักไม่เบา
ผมมองตาไอ้เมศ แล้วเราทั้งคู่ยิ้มขึ้นมาพร้อมกัน.......

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: December 15, 2012, 08:49:40 pm
...สุดยอด...