close buttonclose buttonclose button
เอาแฟนน้องชาย

เอาแฟนน้องชาย

เรื่องเสียว · 25859

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 18, 2009, 12:23:43 pm

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมกับน้องชายนั้นสนิทกันมาก ซึ่งจริงๆแล้ว ก้อไม่ได้เป็นพี่น้องกันจริงๆหรอก ความจริงมันเป็นลูกของป้า เผอิญอายุห่างกันแค่ 2 ปี ก้อเลยเหมือนเพื่อนกัน มีอะไรก้อเล่าให้กันฟัง ทุกเรื่อง..ส่วนมากมันชอบเล่าเรื่องแฟนของมันให้ฟัง..เออ ลืมบอกไป น้องของผมชื่อต้า ส่วนแฟนมันชื่อ หนุ่ย..เอาเป็นว่าเข้าเรื่องเลยดีกว่า...วันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมไม่ได้ไปทำงาน ก้อเลยนอนเล่นอยู่ห้อง(แมนชั่น)ซึ่งผมก้ออยู่ตัวคนเดียว..พอถึงช่วงบ่ายน้อง ของผมก้อโทรเข้ามา บอกว่าจะเข้ามาหา ให้เตรียมเหล้าไว้รอ..พอมันมาถึง..มันพาหนุ่ยมาด้วย ลืมบอกไปอีกอย่างแฟนของน้องชายผมนี้ หน้าตาดีมากครับ ขาว อวบ น่าเอามาก..ผมยังแอบอิจฉามันเลย..และที่สำคัญยังไม่เคยผ่านมือชายอีกด้วย (น้องของผมเป็นคนเล่าให้ฟัง..ขนาดมันยังไม่ได้เลย) พอตกช่วงบ่าย..เราก้อเริ่มตั้งวงกัน..ตอนแรกหนุ่ยไม่กินด้วย เพราะหนุ่ยไม่เคยกิน..ตอพอหลังๆผมกับต้าคะยั้นคะยอมากเข้า.หนุ่ยก้อไม่กล้า ปฏิเสธ...พอผมเริ่มตึงๆ ผมมองไปที่หนุ่ย ผมนี่อารมณ์กระเจิงเลยครับ..หนุ่ยนีเมาเกือบได้ที่แล้ว..มองดูแล้วได้อารมณ์ มาก..ส่วนต้านั้นก้อเริ่มเมาเหมือนกัน..ผมเริ่มมีความคิดอุบาทย์ขึ้มาทันที ..อยากฟันหนุ่ย.ยิ่งรู้ว่าซิงอยู่..ผมยิ่งอยากเข้าไปหนัก...ผมก้อเริ่มชง เหล้าให้เข้มขึ้น..ไม่ถึง 1ช.ม.หนุ่ยเมาฟุบหลับไป..จากนั้นต้าก้อเป็นรายต่อไป..พอทุกอย่างเป็นไปตาม แผน..ผมก้อลองไปเขย่าตัวต้ากัหนุ่ยดู..ทั้ง2 ก้อไม่มีทีท่าว่าจะรู้สึกตัว..ผมเริ่มแผนต่อไป..โดยผมค่อยๆถอดกางเกงของ หนุ่ยออก..เผยให้เห็กางเกงในสีขาว..ผมทนไม่ไหวแล้ว..ผมรีบถอดออกเร็วที่สุด ..ไม่ช้าก้อเห็นหอยอันบริสุทธิ์..ผมไม่รอช้า กเสียการ.ผมแยกขาหนุ่ยออก...และบรรจง เลียอย่างเอร็ดอร่อย..แล้วผมก้อถอดกางเกงของผมออก...เตรียลุยเต็มที่...ผม ไม่รอช้าครับ..ทะลวงทันที..เข้ายากมากครับ..ทำยังงัยก้อไม่เข้าสักที..ผมเลย ใช้น้ำลายละเลหัวก่อน..แล้วก้อค่อยๆ..เข้าทีละนิด..ในจังหวะนั้นเสียวมากจะ ทนไม่ไหวแล้ว..ผมใส่เข้ามิดด้ามเลยครับ..แคิดว่าเป็นไงเป็นกัน..กระแทกอย่าง เดียว..ไม่สนว่าหนุ่ยจะเป็นยังงัย..จนน้ำกามของผมพุ่งเข้าข้างในเลพถอดออกมา ..เลือดสดๆ..ก้อไหลออกมาด้วย..มันทำให้สะใจยังงัยไม่รู้..จากนั้นผมก้อใส่ กางเกงให้เธอ..

Offline daxa

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: December 18, 2009, 09:05:04 pm
thank (7;