close buttonclose buttonclose button
แต่ก่อนวุธจะกลับ

แต่ก่อนวุธจะกลับ

เรื่องเสียว · 17369

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 02:59:13 pm
 ผมกับแฟนอายุ 26 ปีเท่ากัน เราคบกันมาประมาณ 5-6 ปีแต่ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยเเล้วครับ แต่ผมก็ไม่ใช่ผู้ชายคนเเรกของเธอเพราะก่อนหน้านี้เธอเคยมีแฟนมาเเล้วคนนึงชื่อวุธ วุธเป็นเพื่อนคนละห้องกับเธอ แฟนผมบอกว่าเคยคบกับวุธตอนช่วงก่อนเข้ามหาลัย แล้วเเฟนผมก็โดนวุธเย็ดมาเกือบ 2 ปี ซึ่งเธอบอกผมหลังจากที่เราคบกันเป็นแฟน แต่ถึงเธอไม่บอกก็พอรู้ได้ว่าเธอเคยเย็ดกับผู้ชายมาก่อนเพราะครั้งเเรกที่เราเย็ดกันสังเกตดูจากหีของเธอค่อนข้างใหญ่เเละคงผ่านการใช้งานมาพอสมควร ทีเเรกผมรู้จากปากเธอผมก็อึ้งเลยครับ เเต่ผมก็เข้าใจเเละยอมรับได้ จนเมื่อช่วงก่อนวันวาเลนไทน์ที่ผ่านมานี้เองแฟนผมไปงานแต่งงานเพื่อนของเธอสมัยม.ปลาย ตอนหัวค่ำผมก็ไปส่งเธอที่หน้างาน ด้วยความเป็นห่วงผมจึงทิ้งรถไว้ให้เธอขับกลับเองตอนงานเลิก ส่วนผมต้องกลับไปทำงานต่อเนื่องจากงานของผมเป็นงานหนังสือต้องอยู่ปิดเล่มเกือบถึงเช้า แต่วันนั้นประมาณ 4 ทุ่มกว่าๆผมกะจะไปรับเธอที่งานเเต่งงาน เเต่เธอโทรมาบอกผมว่าจะไปเลี้ยงกัน ตอนนั้นผมออกจากที่ทำงานเเล้วก้อเลยตรงเข้าบ้านนอนเลย โดยไม่ได้บอกแฟนผมว่าวันนี้ผมไม่ได้ทำงาน จนประมาณตี1ผมมาได้ยินเสียงรถแฟนมาที่หน้าบ้านเเต่ดันมีผู้ชายคนนึงลงรถมาด้วย ผมมองจากชั้นบนผ่านหน้าต่างลงมา พอดีบ้านผมเป็นทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ทั้งคู่ยืนคุยกันอยุ่พักนึงจนเเฟนผมไขประตูเหล็กเข้ามาในรั้วผุ้ชายคนนั้นตามเข้ามาเเละโอบเอวเเฟนผมไว้ ตอนนี้ผมเห็นผมเห็นหน้าผู้ชายคนนั้นแล้วครับเค้าเป็นวุธแฟนเก่าของเธอ ทีเเรกเเฟนผมก็ขืนๆแต่พอถูกวุธล้วงเข้าไปใต้กระโปรงสั้นๆของเธอ เธอถึงกับยืนไม่ตืดพื้นมือของเเฟนผมก็เริ่มขยำควยของวุธเหมือนกัน ตอนนี้เธอยังไม่รุ้ว่าผมอยุ่ข้างบนบ้านเพราะตอนนอนผมปิดไฟหมดเเละความมืดทำให้ทั้งคู่กล้าล้วงกันข้างนอก ทั้งคู่ล้วงกันพักนึงก้อเข้ามาในตัวบ้านผมรีบชิงออกมาที่ระเบียงบันไดก่อนไม่อย่างงั้นอาจมีเสียงประตูดังได้ พอทั้งคุ่เข้ามาก็กอดจุบกันตรงโซฟาข้างล่างเลยครับไม่นานชุดเเซกแฟนผมก้อลงไปกองกับพื้นขณะที่แฟนผมนอนอ้าขาพิงพนักโซฟาให้วุธเลียอย่างเมามันสลับดูดนมเเละเธอก้อเเอ่นหีรับบางจังหวะ พักนึงแฟนผมดึงมือวุธขึ้นนังโซฟาบ้างแล้วถอดกางเกงวุธออก ควยวุธเด้งมาโดนปากแฟนผมและเธอก้อดูดมันจนวุธร้องซี๊ด...เป็นระยะๆ แล้วผมก้อถึงกับตัวเบาหวิวเมื่อเเฟนผมเขยิบนั่งคร่องตัววุธเเล้วจับควยแฟนเก่าเธอยัดเข้าไปในรูอย่างไม่ยากพร้อมกัยโยกเอวขึ้นลงๆ ไม่นานวุธก้อเล่นท่ากวางกับเธอผมได้ยินเสียงดังผับๆๆๆๆตลอดทุกครั้งที่วุธอัดควยเข้าไป ใจนึงก็หวงเเต่อีกใจก้ออยากดูต่อไป ทั้งคุ่เล่นกันหลายท่ายืนบ้างนั่งบ้าง เย็ดนมเธอบ้าง ตอนที่วุธเย็ดนมเเฟนผมผมเห็นของวุธชัดมาก ใหญ่กว่าผมหน่อยนึงน่าจะประมาณ7 ไม่นานทั้งคุ่ก็ไปเย็ดกันในห้องครังตรงนี้ผมมองไม่เห็นเเต่ได้ยินเสียงทั้งคู่คุยกันสลับกับเสียงร้องเเละเสียงเนื้อกระทบกันดังผับๆๆๆๆ..แล้วแฟนผมก้อมายันที่เสาบันไดเอ่นหีให้วุธอัดควยด้านหลังนมเเฟนผมเด้งไปเด้งมาจนวุธน้ำเเตกในหีของเเฟนผม ทั้งคู่พากันไปนอนพักที่โซฟาเเล้วเเฟนผมก้อขอตัวมาเปลี่ยนเสื้อข้างบน เธอเเก้ผ้าเดินขึ้นบันไดมาเเล้วเธอเห็นผมเธอตกใจมากครับแต่ผมบอกให้เธอเงียบไว้ เธอขอโทษผมเเละพยายามจะอธิบาย ผมบอกไว้ค่อยคุยกันรอวุธกลับก่อนให้ทำตัวตามปกติ เธอใส่เสื้อยืดขาสั้นลงไปเธอให้วุธรีบกลับอ้างว่าเดี๋ยวผมกลับมา แต่ก่อนวุธจะกลับเธอก็โดนจับเย็ดอีกรอบที่โซฟานั่นเเหละครับ หลังจากที่วุธกลับเธอก็สารภาพกับผมว่าหลายๆครั้งที่มีงานเลี้ยงกับเพื่อนเก่าๆสมัยเรียนเธอก้อมักจะไปรำลึกความหลังกับแฟนเก่าของเธอเสมอ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 12:39:05 am
 (39;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 29, 2011, 09:43:49 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;