close buttonclose buttonclose button
ผมกระแทกจนเธอหยุดด่า

ผมกระแทกจนเธอหยุดด่า

เรื่องเสียว · 50072

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องมีอยู่ว่าในวันลอยกระทงปี 2552 ที่ผ่านมา มหาวิทยาลัยของผมมีงาน 3 วัน 3 คืน พวกผมก็ออกร้าน มีเกมมาหลอกผู้มาชมอย่างสนุกสนาน หลังร้านพวกผมก็ตั้งวงเฮฮาปาร์ตี้กันตามประสาวัยรุ่น มีผู้หญิงมาร่วมวงหลายคน เวลาผ่านไปใกล้เที่ยงคืน พวกสาว ๆ ก็พากันกลับบ้าน แต่ก็ยังมีสาวนั่งอยู่ในกลุ่มพวกผมอีกหนึ่งคน เธอชื่อ “เบน) เธอเป็นคนน่ารักคนหนึ่งเหมือนกัน นมเธอไม่ใหญ่มากเท่าไหร่ เธอรินเหล้ากินอย่างลืมเมา แทนที่พวกผมจะมอมเหล้าเธอ แต่เธอกลับมอมเหล้าตัวเธอเอง เพื่อนผมคนชื่อหน่อย หน่อยได้ทีจับนมเบน เบนก็ไม่ว่าอะไร หน่อยจึงชวนเบนไปที่อาพาร์ทเม้นที่พวกผมเปิดไว้เพื่อเสพสุขกัน เธอยอมไปแต่โดยดี หน่อยพาเบนไปก่อน แต่หน่อยได้นัดแนะให้พวกผมตามไปทีหลัง พวกผมก็ตามไปติด ๆ โดยไม่ให้เบนรู้ตัว หน่อยพาเบนเข้าห้องไปแล้ว พวกผมก็แอบดูกันข้างนอก หน่อยเริ่มลงมือโดยการเล้าโลม ไซ้ซอกคอมือก็บีบนมและบี้หม้อของเบน เบนมีอาการสั่นระริก และล้มตัวลงนอน บอกหน่อยว่าอย่าทรมานแบบนี้เลย หน่อยถอดกางเกงออกพร้อมทั้งงัดเจ้าโลกออกมา หัวแดงเถือกมุดลงไปในหม้อของเบนที่แฉะ ๆ เยิ้มอยู่ พวกผมมองเห็นชัด ๆ อย่างถนัดเพราะบอกหน่อยไม่ให้ปิดไฟ หน่อยเริ่มโยกเข้าออก เบนร้องไม่เป็นภาษา หน่อยเล่นอยู่เกือบ 10 นาที หน่อยก็ปล่อยให้แตกทะลักออกมาในหม้อเบน พวกผมจึงไขประตูเข้าไป ด้วยความตกใจของเบน เบนผลักหน่อยออกและดึงผ้าห่มมาปิดร่างอันเปลือยเปล่าทันที เอกเพื่อนหมายเลข 2 ของผมแก้ผ้าออกทันที ตรงเข้าดึงผ้าห่มออกแล้วจับเบนถ่างขา เอาเจ้าโลกยาว 7 นิ้วลงในหม้อของเบนทันที เบนถึงกับสะดุ้งเฮือก ร้องโอ้ยด้วยความเจ็บปวด แต่ไม่ได้ร้องให้ใครช่วย ความซาดิสม์ของเอก เอกกระแทกรุนแรงสาวเจ้าโลกออกมายาว ๆ และกระแทกเข้าไป เบนเปลี่ยนเสียงร้องจากความเจ็บปวดเป็นเสียงซี๊ดซ๊าดด้วยความมันส์และเสียว ซ่าน เอกจับตัวเบนคว่ำลงและดึงตัวให้โก้งโค้ง และยัดไอ้ใบ้ 7 นิ้วเข้าทางก้นของเบน เบนสะดุ้งสุดตัว เอกกอดเบนไว้อย่างแน่น และซอยถี่ยิบปล่อยให้แตกในก้นของเบน เบนหายใจหอบด้วยความเหนื่อยล้า ทันทีที่เอกถอน 7 นิ้วของเขาออกจากก้นของเบน เจี๊ยบซึ่งนั่งปั่นเจ้าโลกรออยู่แล้วก็ได้เข้ามาแทนที่เอกทันที นายเจี๊ยบจับเจ้าโลกยัดลงในหม้อของเบนทันที โดยที่เบนยังไม่ทันรู้ตัว แต่ด้วยความตื่นตระหนกตกใจในความใหญ่ของหม้อเบน และการตอดรัดอย่างรุนแรง เจี๊ยบโยกไม่ถึง 10 นาที เจ้าโลกของเจี๊ยบถูกชักออกมาพ่นพิษอย่างหมดท่า ผมเป็นคนสุดท้ายในการร่วมเพศกับเบน ผมขึ้นคร่อมเบนแต่ด้วยการโดยเอาหลายครั้งเบนเริ่มสร่างจากอาการเมา ได้มีการขัดขืนผม เอกจับแขนของเบนทั้ง 2 ข้าง ผมถ่างขาออก พร้อมทั้งกดเจ้าโลกเข้าหม้อใหญ่ ๆ ของเบนทันที เบนด่าผมและเพื่อน ๆ ต่าง ๆ นานา ผมกระแทกแรงจนเบนหยุดด่าและขอร้องไม่ให้พวกผมพูดเรื่องนี้ในมหาวิทยาลัย ผมก็เปลี่ยนท่าให้เบนอมเจ้าโลก ตอนแรกเบนไม่ยอม พอผมขู่เบนจึงยอม เธอดูดจนผมแตกแล้วเธอก็เข้าห้องน้ำไปชำระความหื่นกามของพวกผม หน่อยก็ตามเข้าไปรังแกหม้อของเบนอีก 1 รอบ พอเช้าก็ส่งเบนกลับบ้าน พอไปมหาวิทยาลัยเบนหลบหน้าพวกผมไปเลย เวลาพวกผมกินเหล้าชวนเบนมากิน เบนก็ไม่กล้ามานั่งอีกเลย ตอนนี้พวกผมก็คบกับเบนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

Offline log

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 18, 2009, 12:42:46 pm
 (4; ยอดเยี่ยม

Offline zacc

• Sr. Member
    • Email
Reply #2 on: December 23, 2009, 10:34:08 am
 (23; ยอดเลย

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #3 on: November 20, 2011, 09:00:46 am
 (24;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: November 21, 2011, 01:20:46 am
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: November 25, 2011, 10:59:41 am
 (007; (007; (007;