close buttonclose buttonclose button
ภรรยาผมโดนสองทาง

ภรรยาผมโดนสองทาง

เรื่องเสียว · 47936

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 09, 2012, 09:11:38 pm
ผมได้ติดต่อกับเพื่อนๆผ่านWebนี้หลายคู่ด้วยกันทั้งในจังหวัด เดียวกัน หรือว่าจังหวัดที่ใกล้เคียงกันเท่านั้น ซึ่งก็ได้ผลสำเร็จดี จดหมายติดต่อมาหาเราสองคนที่บ้านหลายฉบับ ด้วยกัน เราจึงเลือกตอบฉบับที่ใหเกียรติแก่เราทั้งสองคน เพราะมีจดหมายที่เขียนไม่สุภาพมาหาเราด้วย ซึ่งทำให้ เสียความรู้สึกอย่างมากจนแทบขว้างจดหมายทิ้ง ทางที่ดีที่สุดคือเราหยุดการติดต่อเสียเลย เขาเขียนมาเราก็เก็บ เอาไว้ไม่ตอบกลับ นานๆ เข้าเขาก็ไม่เขียนมา ซึ่งทำให้ผมรู้สึกดีใจเป็นอย่างมากที่คนโรคจิตไม่เขียนมาหาคู่ผม เหลือแต่คู่ที่ธรรมดา แต่ไม่ธรรมดาก็คือว่าคู่ที่เขียนสุภาพ เรานัดเจอกันบ่อยๆ จนผมกับภรรยาเกิดความรู้สึกมั่น ใจและแน่ใจว่าคู่นี้แหละที่เราจะขอศึกษา คู่ดังกล่าวชื่อคุณ ธ กับคุณ จรุงเป็นคู่ที่มีความน่ารักมากที่สุด ทำให้ผมกับภรรยาเกิดความประทับใจในตัวเขาอย่างมาก ตลอดเวลาที่เรานัดพบกันนี้ทำให้ผมเกิดความรู้สึกว่าเขาเหมือนเพื่อน สนิทที่รู้ใจอย่างมากที่เดียวครับ เราสี่คนปรึกษากันว่าจะต้องทำอย่างที่ต้องการบ้างละ เรา จึงได้นัดเจอกันที่โรงแรมแห่งหนึ่ง (หลังจากที่เราพูดกันเรียบร้อยแล้วเกี่ยวกับเรื่องนี้ ทุกคนต่างยินยอมพร้อม ใจกัน)ผมจึงได้พาภรรยาไปตามนัด เมื่อถึงที่นัดหมายเห็นว่าคู่นั้นได้รออยู่แล้ว พอเห็นเราสองคนเข้ามาเท่นานั้น ต่างเข้ามาเยื้อยุดฉุดมือเป็นการใหญ่ ทำให้เราสองคนเกิดความรู้สึกเป็นสุขอย่างประหลาดมาก คุณวัลย์เอาน้ำและ ขนมมาให้เราสองคนทาน พร้อมกันนั้นเองเธอก็ได้บอกว่าการเดินทางมาที่นี้เป็นอย่างไร ผมบอกว่าค่อนข้างทุลัก ทุเลเนื่องจากทางอยู่ในช่วงที่กำลังก่อสร้าง ทำให้มาล่ากว่ากำหนดเล็กน้อยจากนั้นเราก็ได้นั่งคุยกันเพียงชั่วครู่ เหมือนจะเป็นการหยั่งเชิงกันดูว่าจะทำอย่างไรกันดี จนที่สุดผมก็กอดภรรยาตัวเองต่อหน้าคนทั้งสอง เห็นว่าเขา จ้องมองดูตาแทบไม่กะพริบทีเดียวครับ ซึ่งผมพยายามไซร้ภรรยาตัวเองอย่างหนักจนเธอทนไม่ได้ต้องร้องครวญ ครางกอดผมแน่นผมดันร่างภรรยาผมนอนลงกับเตียง พร้อมกันนั้นผมก็ได้เอาหน้าซุกต่ำลงไปที่เนินหน้าอกของ เธอ แกะกระดุมเสื้อออกจากกัน จนเห็นเต้านมทั้งสองข้างของเธอชูชันเนื่องจากความเสียวที่โดนลิ้นของผมละเลง ลงไปถูกตรงหัวยอดของมัน ผมจึงอ้างับหัวจงอยตรงนั้นอย่างเต็มที่ เลียสลับกันไปมาหลายๆรอบ จนทำให้ ภรรยาผมครางบอกว่าเสียวเหลือเกิน ผมให้ภรรยาผมเอาขาท้งสองข้างรัดรอบเอวผมไว้ แล้วค่อยๆแบะขาเธอ ให้แยกออกจากกัน เนื่องจากผมถอดกระโปรงเธอออกแล้วนั่นเอง และกางเกงเธอก็ไม่ถอด ผมเลียต่ำลงมาหยุด ที่เนินอ้า ผมเอาลิ้นไปทักทายกับเนื้อในของเธออย่างแผ่วเบาภรรยาผมกระเด้ง ถึงกับกระเด้งสะโพกสู้ผมที่เดียว ครับ คู่นั้นเขาจ้องมองดูตาแทบไม่กระพริบที่เดียวครับ ผมพยักหน้าเรียกให้คุณจรุงเข้ามาร่วมด้วย เขายังลังเล ผม บอกว่าเข้ามาได้เลย คุณ จรุงด้วยก็ได้แต่วัลย์ขอเป็นฝ่ายนั่งดูก่อน ผมหลีกออกมาให้คุณจรุงเข้าโลมกับร่างกายอัน ขาวสะอาดของภรรยาผมอย่างช้าๆ เขาก้มลงมาดูที่เต้านมของเธอ ดูดวนหลายเที่ยวส่วนมือของเขานั้นก็ยังคง บีบเคล้าตามร่างกายของเธอ ภรรยาผมโดนทั้งสองทาง ทำให้เธอร้องครวญครางเสียงครางของเธอนั้นทำให้ผม แทบจะทนไม่ได้ครับผมเร่งลิ้นเป็นการใหญ่ ผมตวัดเร็วๆ เธอกระเด้งสะโพกสู้ปากผมจนน้ำภายในซึมออกมาเหนียว ที่ริมฝีปากของผม ผมกลืนกินน้ำเหนียวๆของเธอเสียจนหมดสิ้น พร้อมกันนั้นผมก็ได้ดันลิ้นเข้าไปภายในช่องของ เธอภรรยาผมถึงกับร้องกรี๊ดเชียวครับ ตัวสั้นระริกผมจึงรู้ว่าเธอถึงจุดสุดยอดเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ผมผละลิ้น ออกจากตัวเธอ คุณจรุงก็ออกจากตัวเธอเช่นเดียวกันจากนั้นผมก็นั่งคุยอะไรต่อมิไรกับคุณจรุงหลายต่อหลายเรื่อง ผมมองดูคุณวัลย์เห็นว่าเธอเกิดอารมณ์กระสั่นบ้าง เช่นว่ามือลูบคลำตามส่วนต่างๆของร่างกายพร้อมกันนั้น คุณจรุงเขาได้เดินเข้าไปหาเธอพร้อมกับก้มลงจูบที่เนินนอกกางเกงใน เพียงเท่านี้ทำให้คุณวัลย์ถึงกับตัวสั่นสะท้านเยือกๆ ทำให้คุณวัลย์ ต้องเปลื้องเสื้อผ้าเธอออกจากร่างเสียจนหมด ร่างเธอเป็นสีน้ำผึ้งผิวเนียนละเอียดมาก พร้อมกันนั้น ผมก็เห็นว่าเขาซบหน้าลงที่เนินคุณวัลย์อย่างนานคุณวัลย์นั้นเล่าสะดุ้งร่างกายเฮือกๆเสียงครางออกจากปากของเธอ เพียงเท่านั้นทำให้เจ้าน้องของผมมันตื่นตัวขึ้นมาทันทีทันใด ผมเดินไปที่เธอพร้อมกับก้มปากลงไปแลกลิ้นให้แก่กัน และกัน เธอดูดลิ้นผมอย่างแรง เพียงไม่นานผมก้คลำลงไปเจอเต้านมที่หัวมันแข็งสู้มือของผม ผมขยี้ พร้อมกับ กดให้มันบุ๋มลงไปอย่างช้าๆ เพียงไม่นานผมก็รู้สึกว่าเธอสั้นกระตุกไปทั่วร่างทีเดียวครับ ขนลุกทั่วทั้งกายเท่านั้น ยังไม่พอ ผมยังเห็นว่าเธอส่ายลำตัวไปมา ผมผละหน้าออกจากปากของเธอ แล้วมองดูคุณจรุงว่าเขาจะทำอย่างไร ต่อไป ผมจึงเห็นว่าเขาเรียกให้ผมไปช่วยเขาหน่อยย เนื่องจากเขาไม่สู้เอาเลยทีเดียว ผมจึงได้ไปด้านล่างของเธอ เห็นว่าปากทางเข้าเยิ้มไปด้วยน้ำใสๆผมจ้องดูตาแทบไม่กระพริบแล้วจึงค่อยๆดันของผมลงไปภายในซึ่งยังเต็ม ไปด้วยความลื่นชื้นแฉะ จากนั้นผมก็ได้ขยับเข้าไปลึกๆ จนเหลือเพียงสองลูกเท่านั้นที่ปล่อยอยู่ข้างนอก ผมดันเข้า ดันออกอย่างช้าๆคุณวัลย์ถึงกับโอบกอดรัดผมเอาไว้เสียแน่น จากนั้นผมเดินเครื่องอย่างไม่หยุด เสียงครวญครางออกมาจากปากของเธอครั้งแล้วครั้งเล่า ผมเร่งติดๆกันหลายครั้ง พร้อมกันนั้นคุณจรุงเขาก็ได้เอาน้องชายซึ่งห่อ เหี่ยวไม่มีทางที่จะขึ้นได้เลย เอาเข้าปากคุณวัลย์ผมเห็นว่าเธอเงยหน้าดูดเลียเขาอย่างอร่อยเหมือนว่าเป็นขนมที่สุด แสนจะวิเศษ เสียงคุณวัลย์ครางอย่างกับคนได้รับความเจ็บปวดหรือว่ากินพริกเผ็ดๆเข้าไปสักหนึ่งกำมือ ผมเร่งให้ มากขึ้นกว่าเดิม เมื่อรู้สีกว่าเธอเริ่มจะมีอาการตอดรัดและดูดของผมอย่างถี่ๆอีกหลายครั้ง คุณจรุงนั้นเล่าก็ตั้งหน้า ตั้งตาอัดของเขาเข้าไปภายในของคุณวัลย์อย่างเป็นเอาตาย ไม่ยอมให้ปากว่างเลยก็ว่าได้ เมื่อผมเห็นว่าคุณจรุง เขา แข็งได้ที่แล้วผมจึงเปลี่ยนให้เขาอยู่ด้านนี้บ้าง ผมเอาเข้าปากเธอด้านบน ผมดึงเข้าออกไม่กี่ทีภรรยาผมเดินเข้ามา หาแล้วชวนให้ผมร่วมด้วย ผมจึงผละจากคุณ จรุงไปที่ร่างภรรยาผมเองเสียงครางของภรรยาผมที่บ่งบอกถึง ความสุขอย่างเต็มที่ทำให้ผมทนอั้นไม่ได้ ผมปล่อยทันที่ทั้งๆที่เธอยังไม่เสร็จเสียด้วยซ้ำ พร้อมกันนั้นเสียงคุณ จรุงบอกว่าเสร็จแล้วๆผมหันไปดู คุณวัลย์หน้าตาไม่ค่อยดี ผมจึงให้เขามาต่อกับภรรยาผม ซึ่งสองคนก็พากันไปได้ ดีจนถึงวิมานพร้อมกันผมนั่งดูจนคนทั้งสองกอดรัดกันแน่น เมื่อทุกสิ่งทุกอย่างจบสิ้นลง ผมก็ได้นั่งคุยเกี่ยวกับ เรื่องนี้ ซึ่งเราต่างก็ดีใจมากที่ทำประสบผลสำเร็จ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: August 10, 2012, 11:32:52 pm
(6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: August 11, 2012, 08:07:32 am
ชอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ