close buttonclose buttonclose button
ในที่สุดเมียก็โดยรุม

ในที่สุดเมียก็โดยรุม

เรื่องเสียว · 62480

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมกับแฟนอยู่ด้วยกันมา 5 ปีอายุเรา28 ปีเท่ากัน มีไรกันบ่อยจนผมเริ่มเบื่อพอผมได้อ่านเรื่องเกี่ยวกับสวิงก็เลยคิดอยากจะลองให้เมียไปสวิงบ้างพยายามชวนเธอแต่เธอก็ไม่ยอมจนมีอยู่วันหนึ่งผมบอกเธอว่าอยากหาอะไรตื่นเต้นทำดูบ้างจะได้ไม่เบื่อ..สงสัยเมียผมคงกลัวผมเบื่อแล้วไปมีเมียน้อยมั้งเธอเลยถามผมว่าทำไมอยากให้เธอไปสวิงผมก็บอกไปว่าอยากให้เธอมีความสุขมากๆ..และอยากหาความตื่นเต้นแต่เมียผมบอกว่ายังไม่พร้อมที่จะมีไรกับคนอื่นขอเป็นแค่ทำอะไรสนุกๆให้ผมเห็นแล้วตื่นเต้นก็พอได้ไหม..ผมก็ตกลง..แล้วลองคิดว่าจะทำไงดีละเมียผมบอกว่างันไปเที่ยวเธคกันแล้วจะแต่งตัวโป้ๆยั่วๆไปแล้วให้ผมนั่งอีกโต๊ะดูเธอยั่วผู้ชายเอาไหม ผมก็ตกลงวันนั้นเมียผมใส่สายเดี่ยวไปแล้วใส่เสื้อในไร้สายผมเลยขอให้ไม่ใส่เสื้อในเมียผมก็ยอมส่วนข้างล่างใส่กระโปรงยีนสั้นๆ แล้วเราก็ไปเที่ยวเธคกันตามที่ตกลงเมียผมนั่งคนเดียวผมนั่งอีกโต๊ะหนึ่งเมียผมนั่งอ่อยไปได้สักพักก็มีชายหนุ่มอายุประมาณ25 ปีได้มาคุยด้วยแล้วชวนเมียผมไปนั่งโต๊ะกับพวกเขาเมียผมหันมามองหน้าผมแล้วก็เดินไปนั่งกับพวกเขานั่งไปสักพักผมก็เห็นชายหนุ่มเอามือมาวางที่ตักเมียผมแล้วก็เริ่มลูบขาเมียผมผมเห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นใหญ่เลยลูบสูงขี้นเรื่อยๆจนตอนนี้กระโปรงเมียผมถุกเลิกขึ้นสูงจนมองเห็นกกน.เลยครับแล้วเขาก็คลึงที่หีเมียผมผมมองหน้าเมียแล้วเธอทำหน้าเหมือนกำลังมีความสุขมาส่วนเพื่อนขอบผู้ชายก็พยายามนั่งบังผมเห็นเมียผมโดนแบบนี้แล้วตื่นเต้นมากเลยควยแข็งไปหมดพอเธคใกล้ปิดผมเห็นเมียผมพยายามจะขอตัวกลับแต่ชายหนุ่มก็กระซิบอะไรไม่รู้แล้วเขาก็ให้เมียผมดื่มเหล้าที่เขาเอาให้จนหมดเมียผมก็ดื่มพอดื่มเสร็จผมก็นึีกว่าจะเดินกลับมาหาผมเลยแต่เธอก็นั่งต่อกับพวกหนุ่มสักพักผมสังเกตุดูว่าทำไมเมียผมถึงมีอามรมณ์เพิ่มมากขึ้นจากที่นึ่งให้ผู้ชายล้วงเฉยๆเธอกลับล้วงควยเขาคืนล้วงกันไปล้วงกันมาสักพักก็พากันเดินออกจากเธคผมตกใจว่าทำไมเมียผมไม่ยอมมาหาผมแต่กลับเดินไปกับพวกหนุ่มๆนั้นผมก็เดินตามแล้วเมียผมก็ขึ้นรถไปกับพวกนั้นผมก็เลยรีบขับตามในใจคิดว่าวั้นนี้เมียผมโดนรุมเย็ดแน่ๆใจหนึ่งก็ตื่นเต้นใจหนึ่งก็โกรธผมขับรถตามไปนึกว่าพวกเขาจะพาเมียผมไปเย็ดที่โรงแรมแต่ผิดคาดพวกเขาพาไปเย็ดที่สวนสุขภาพซึ่งตอนกลางคืนไม่ค่อยมีคนผ่านนะผมจอดรถไว้ห่างๆแล้วเดินย่องไปแอบดู..สิ่งที่ผมเห็นคือเมียผมตอนนี้ไม่มีอะไรติดตัวอยู่สักชิ้นแล้วกำลังดูดควยให้ชายสองคนอยู่เปลี่ยนดูดซ้ายทีขวาทีอีกคนก็กำลังเลียหีเมีผมอยู่ผมเห็นแล้วยอมรับเลยว่าควยแข็งแทบระเบิดสักพักคนแรกก็เริ่มเอาควยเขี่ยหีเมียผมเธอเผลอครางออกมาแต่เขาก็ไม่ยอมเย็ดสักทีแล้วพวกเขาก็พูดขึ้นมาว่าดีนะที่รีบเอายาปรุกเซ็กส์ให้กินไม่งั้นเมียผมกลับก็อดเย็กกันพอดีผมเลยรู้่ว่าที่เมียผมเป็นแบบนี้เพราะโดนมอมยานี้เองแล้วผมก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องออกมาว่ารีบเย็ดเมียเถอะเมียอยากโดนเย็ดใจจะขาดแล้วพวกเขาหัวเราะแล้วก็พูดออกมาว่าไม่ต้องห่วงวันนี้พี่ได้เป็นกระหรี่ให้พวกผมเย็ดทั้งคืนแน่ไม่แน่อาจจะไม่โดนเย็ดแค่3คนนะอาจจะโดนเป็น10 ผมได้ยินแล้วคิดในใจว่าหีเมียผมคงพักแน่วันนี้่..แล้วคนแรกก็เริ่มเอาควยยัดหีเมียผมเมียผมร้องครางแบบสะใจมากเลยปากบอกว่าเอาอีกๆตลอด..สักพักเขาก็ซอยหีเมียผมถี่ๆแล้วก็หยุดครางออกมาว่าเสร็จแล้วแล้วก็ดึงควยออกจากหีเมียผมแล้วคนที่สองก็เขาต่อทันทีเมียผมโดนเย็ดหีปากก็ดูดควยให้คนที่เหลือพอปากหลุดจากควยก็ร้องเรียกให้เอาแรงๆเอาแรงๆจนคนที่สองเสร็จคนที่สามเข้ามาต่อคนที่สามผมยอมรับเลยว่าควยมันใหญ่มากขนาดเมียผมโดนเย็ดไปสองควยพอคนที่สามเอาควยจอแล้วกดลงไปเมียผมถึงกับร้องบอกให้เบาๆเจ็บเขาเลยค่อยๆเย็ดแบบช้าๆเรื่อยๆแล้วก็เร่งเร็วขึ้่นเมียผมร้องครางระงมเลยไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นแล้วก็ตะโกนออกมาว่าเสร็จอีกแล้วเสร็จเป็นรอบที่5 แล้วเร็วๆ..ชายคนที่สามไม่รอช้ากระหนึ่งควยใส่หีเมียผมอย่างเร็วและแรงสักพักเขาก็เกร็งแล้วบอกว่าแตกแล้วแล้วเขาก็ดึงควยออกมาจากหีเมียผมเมียผมพูดออกมาว่าน้ำเต็มหีเลยพวกเขาก็นอนกอดเมียผมโดยไม่ส่นเลยว่าที่ที่นอนนะเป็นส่วนสุขภาพแล้วเขาก็ถามเมียผมว่าทำไมถึงมาเที่ยวคนเดียวเมียผมก็เล่าให้เขาฟังว่าจริงๆมากับผัวแต่อยากปรุกอารมณ์ผัวเลยไปนั้งคนละโต๊ะก็เลยเจอดีเลยแล้วเขาก็ถามเมียผมว่าแ้ล้วตอนนี้ผมไปอยู่ที่ไหนเมียผมก็บอกว่าคงรอหน้าเธคมั้งแล้วเขาก็พูอดีกว่างั้นก็น่าจะเดาได้ซิว่าตอนนี้เมียคนโดนคนอื่นลากไปเย็ดแล้ว..เมียผมตอบคงงั้นมั้งไม่รู้จะเล่าให้ผมฟังยังไงถ้ากลับไปเจอผม..แล้วชายหนุ่มก็บอกว่าเดี่ยวผมจะช่วยเล่าให้ฟังเองแล้วเขาก็เอามือถือเมียผมกดเบอร์ดูเบอร์ผมแล้วใช้เบอร์เขาโทรหาผมดีนะที่ผมเปิดระบบสั่งไม่งั้นเขาคงรู้ว่าผมแอบดูนานแล้วพอเขาโทรมาผมก็แกล้งรับทำเป็นไม่รู้เรื่องแล้วเขาก็พูดกับผมตรงๆว่าตอนเขารู้ว่าผมอยากให้เมียโดนเย็ดตอนนี้เขากำลังเย็ดเมียผมอยู่เลยไม่เชื่อลองถามเมียผมเองเขาก็เอามือถือให้เมียผมคุยแล้วผมก็ถามว่าจริงเหรอเมียผมไม่ตอบผมถามอีกรอบเมียผมตอบว่าจริง..ด้วยน้ำเสียงกลัวกลัวว่าผมจะโกรธแต่ผมกลับตอบไปว่าไม่เป็นไรสนุกเต็มที่แล้วค่อยมาเล่าให้ผมฟังนะ..เมียผมอึ่งแล้วผู้ชายก็คว้ามือถือมาคุยกับผมผมก็บอกว่าไม่เป็นไรเอาเต็มที่เลยผมขอฟังเสียงด้วย..เขาก็บอกว่าได้เลยครับพี่งงั้นพี่ฟังเสียงเมียพี่นะว่าร่านแค่ไหนตอนโดนรุมเย็ดเพราะเมื่อกี่เปลี่ยนกันเย็ดที่ละคนผมก็ตกลงแล้วเขาก็เอามือถือวางข้างๆแล้วก็จัดการเย็ดเมียผมเป็นรอบที่2โดนรอบนี้เมียผมโดนเย็ดแบบ3ทางทั้งหีทั้งก้นทั้งปากได้ยินเสียงทางโทรศัพท์ฟังไม่รุ้เรื่องเลยแต่ที่รู้นะคือเมียผมคงเสียวสุดๆเลยละผมแอบดูไปด้วยฟังเสียงไปด้วยตื่นเต้นมากเลยจัดการช่วยตัวเองไปด้วยเลยครับพวกนั้นเปลี่ยนกันเย็ดหีเมียผมเย็ดก้นเมียผมจนเมียผมร้องบอกเสร็จเป็น10รอบเลยแล้วเขาก็บอกให้ผมมารับเมียผมเขาปล่อยให้เมียผมรออยู่คนเดียวโดนที่เอาเสื้อผ้าขอเมียผมไปด้วยให้เมียผมนอนแหกหีรอผมมารับผมคิดนะว่าถ้าเกิดผมไม่ได้อยู่แถวนั้นแล้วมาัรับช้าเป็นชั่วโมงๆแล้วมีคนผ่านมาเจอเมียผมในสภาพนอนแหกหีอย่างนั้นรับรองเมียผมโดนเย็ดไม่ต่ำกว่า10ควยแน่..หลังจากนั้นเมีผมก็ติดใจเรื่องสวิงหรือเรื่องรุมนี้่เป็นครั้งแรกนะครับยังมีอีกแล้วจะเล่าให้ฟังว่าตอนผมไม่อยู่เมียผมแอบไปให้ใครรุมอีกแล้วยังมีหน้ามาเล่าให้ผมฟังอีกนะว่าไปให้คนอื่นรุมมาตอนผมไม่อยู่

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: September 12, 2012, 04:09:27 pm
Thank krub