close buttonclose buttonclose button
ผมคิดไม่ถึงเลยว่า หลานจะเซ็กซ์จัดปานนี้

ผมคิดไม่ถึงเลยว่า หลานจะเซ็กซ์จัดปานนี้

เรื่องเสียว · 99390

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 มีเด็กแถวบ้านคนหนึ่งเธอชื่อหลาน เรียนอยู่ ม.2 ผมคอยแอบดูเธออานน้ำทุกวัน พอเห็นทีไรก็นึกอยากจะอึ๊บเสียทุกที เพราะหลานนั้นสวยน่ารักมาก นมก็พอกำเต็มมือดี หอยก็มีขนขึ้นปกคลุมนิดๆ วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ หลานกำลังนั่งทำการบ้านอยู่คนเดียว ผมเดินเข้าไปหาและคุยกับเธอ และถามเธอว่าไปโรงเรียนนี่ได้เงินไปวันละเท่าไหร่ เธอตอบว่าวันละ 5 บาท ผมถามว่าอยากได้เงินไปโรงเรียนทีละเยอะๆ มั้ย หลานบอกว่าอยากได้สิ ผมเลยบอกว่า งั้นทำงานให้น้าก่อน จึงจะได้เงิน 1,000 บาท เธอรีบตอบรับทันที ทั้งที่ยังไม่รู้ว่าเป็นงานอะไร จากนั้นผมก็ไป เอารถเครื่องมารับเธอ บอกว่าจะพาไปทำงานนิดเดียวเอง แล้วก็เอาเงินให้เธอก็ดีใจใหญ่เลย
    ผมพาเธอนั่งรถมาที่กระท่อมกลางทุ่ง ไม่มีคนเลย เธอถามว่าจะให้ทำอะไร ผมตัดสินใจอยู่นานจึงพูดว่าขอดูนมเฉยๆ ถ้าไม่ให้ดูก็เอาเงินคืนมา หลานถามว่าดูเฉยๆ นะ ผมบอกว่าขอจับด้วยไม่ทำอย่างอื่นแน่ แค่ดูและจับนมเฉยๆ ไม่เห็นจะ เป็นอะไรแถมยังได้เงินอีกด้วย หลานพยักหน้ารับแล้วดึงเสื้อขึ้น พอผมเห็นนม โอ้!..มันงามจริงๆ หลานไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน หัวนมแดงเหมือนลูกตำลึงสุก ผมเอามือจับเบาๆ เธอมองดูมือผมตลอดปากก็ถามว่าพอหรือยังและหายใจแรงกว่าเดิม ผมไม่ตอบแต่ทั้งลูกทั้งกำเบาๆ หลานแอ่นอกรับ หลับตาอย่างมีความสุข ปากก็ครางเบาๆ ผมจึงใช้ลิ้นเลียตามร่องนม หลานไม่พูดอะไรมีแต่ครางอย่างเดียว ปากและลิ้นผมเลียนม มือก็ถอดกางเกงขาสั้นของเธอออก มันช่างถอดออก ง่ายดายเสียจริงๆ เพราะเธอช่วยถอดด้วย หลานไม่ได้ใส่กางเกงใน เลยพอถอดออกแล้วเห็นหอยตัวงามลอยเด่น ผมจับเธอนอนลงแล้วลงลิ้นอย่างเมามัน จากนั้นถอดกางเกงตัวเองออกบ้าง น้องชายของผมแข็งจนปวดไปหมดแล้ว ผมจับมันถูไปมาตามร่องหอยของหลาน เธอครางดังขึ้นคงจะสุขและเสียวมาก ผมกดลงนิดหนึ่งเธอบอกว่าเจ็บ ผมดันอีกทีเข้าไปแค่ครึ่งลำ มันแน่นมากร้อนวูบวาบไปหมด หลานกัดฟันแน่นปากก็ร้องอูยๆ ผมดันอีกทีเป็นครั้งที่สาม เข้าไปมิดลำ และเริ่มขยับเข้าออกช้าๆ หลานครางอย่างลืมตัว และเด้งรับเป็นการใหญ่ ผมคิดไม่ถึงเลยว่า หลานจะเซ็กซ์จัดปานนี้ ปากก็ร้องบอกผมว่าเร็วๆ ผมขยับถี่ยิบ มันช่างมีความสุขจริงๆ เปิดบริสุทธิ์เสียเงินแค่ 1,000 บาท มันคุ้มเกินคุ้ม ผมทั้งดูดทั้งเลียนมเธอจนแดงไปหมด และขยับแรงๆ จนผมเสร็จ หลังจากวันนั้นจนถึงวันนี้ ผมทำกับหลานทุกวันและให้เงินเธอใช้อีกด้วย

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline bigkito

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline tamsak

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email

Offline soodyod

• Newbie
  • *

Offline surinxxxs

(003; (003;ขอบคุณครับ (003; (003;

Offline a001

• Jr. Member
  • **

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2

Offline artcte

• Full Member