close buttonclose buttonclose button
พี่แอนและแฟนผม

พี่แอนและแฟนผม

เรื่องเสียว · 31805

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 16, 2009, 05:07:58 pm

เรื่องก็มีอยู่ว่า ผมจีบ ญ คนนึง เป็นเพื่อนในมหาลัย เดียวกัน แต่คนละคณะ เธอน่ารักดี แถมเวลาเธอใส่ชุด นักศึกษา มันยิ่งดู sex มากๆ เพราะหุ่นเธอ ออกไปทางอวบๆ แต่ใส่เสื้อตัวกระจิ๋ว รัดติ้ว จนเห็นร่องเสื้อปรีตามกระดุม ถ้าวันไหนใส่บรามีลายลูกไม้ ก็จะเห็นชัดเลย จนเราสนิทกัน เธอก็เล่าให้ฟังว่า เมื่อก่อนเป็นดี๊ มีอะไรกับทอม บ่อยๆ ตอน สมัย ม.ปลาย แต่ก็เลิกกันไป พี่สาวเธอก็เป็น ทั้งตัวเธอและพี่เธอ จึงเล่น x กันบ่อยๆ ตัวพี่สาวเธอทำงาน ในธนาคารแห่งนึง ผมฟังแล้วถึงกับอึ้งๆไป ไม่อยากจะเชื่อว่า ลูกสาว บ้านนี้ เล่นเสียวกันเอง จนผมมีโอกาสไป งานวันเกิดเธอที่บ้าน หลังจากเลิกเรียนที่ มหาลัยในตอนเย็น และผมก็ได้พบพี่สาวเธอเป็นครั้งแรก เธอชื่อ พี่แอน ขาว ใส นมถ้าจะโตพอๆกับน้องสาว ขาเรียวยาว น่าเจี๊ยจริงๆ งานคืนนั้น มีเพื่อนมากันพอสมควร ก็ดื่ม เหล้ากันบ้าง พอตึงๆ พอเรื่ม 5 ทุ่ม ทุกคนก็เริ่มแยกย้ายกลับบ้าน เพราะเกรงใจเพื่อนบ้าน พ่อ และแม่เธอ ก็บอกให้เก็บกวาดให้เรียบร้อย สุดท้าย จึงเหลือแค่ผม แฟนผม และ พี่แอน ที่ช่วยกันเก็บกวาด ล้างจาน แฟนผมถ้าจะเมาพอสมควร จึงแยกไปนั่งพัก ผมกับพี่แอนจึงได้คุยกัน พอสมควร ตลอดเวลาที่คุย ผมก็เล็งๆ ในร่องเสื้อเชิ้ตเธอตลอด เวลาเธอก้มๆ เงยๆ ในใจก็คิด ว่า อยากจะได้ทั้ง 2 คนเลย ให้ตายเถอะ ผมจึงวางแผน บอกว่าเสียดายเหล้า ที่เหลือก้นขวด ขอเอามาชงให้หมดขวดไปเลยดีกว่า จะได้ไม่ต้องเก็บ และชวนพี่แอนนั่งกินด้วย เราดื่มไป กินไป ซักพัก ผมจึงแกล้งทำท่า ป้อแป้ เดินไม่ไหว จะหลับอย่างเดียว พี่แอนจึงไปเรียกแฟนผมให้มาดูหน่อย ก็ตกลงว่าจะให้ผมนอนห้องด้านล่างของบ้าน ที่ยังพอจะปูนอนได้ ทั้ง 2 คนจึงหิ้วปีกผม เข้าไปในห้อง พี่แอนบอกให้แฟนผม ดูผมไว้เผื่อจะอ๊วก เธอจะไปหยิบฝูกมาปูให้นอน ก็เสร็จผม พอเธอออกไป ผมก็คว้ากอดแฟนผมทันทีระดมจูบอยากเมามัน ตอนแรกเธอก็ดิ้นๆ แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้เหมือนกัน จนเธอเริ่มอ่อน เราจูบกันอย่างเมามัน ผมสลับให้เธอนอนลงกับพื้น ส่วนผมก็ขึ้นไปค่อมเธอ มือก็เริ่มไปขย้ำเจ้าซาลาเปาลูกโตที่ผมหิวโหยมานาน มันชั่งเต็มมือผมดีจริงๆ ผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อ นักศึกษาตัวจิ๋วของเธอจากด้านล่าง แล้วก็ลงลิ้นไปที่สะดือเธอ เธอก็เริ่มจะคลาง ซี้ดๆ ให้ได้ยิน จนปลดกระดุมทุกเม็ดหมด เสื้อในสีขาว ตัวจิ๋ว กับร่องนมที่เบียดชิดกันจนเป็นเส้น ทำให้ผม ถึงกับหยุดมอง แล้วเอามือไปลูปตรงเนินอกที่มาล้นออกมาอย่างเบาๆ ลูบไปรอบๆ และบีบเสื้อในเธอ จนนมล้นออกมา ผมค่อยๆ ยกเสื้อในเธอถลกขึ้น หัวนมเธอยังออกเป็นสีชมพู ผมไม่รอช้า ก้มหน้าลงไปดูดมันทันที เธอถึงกับร้องซี้ดขึ้นมา แล้วเอามือกดหัวผมไว้ ผมดูด และเลียมันอย่างเมามัน อีกมือก็บีบเค้น นมอีกข้าง ดึงหัวนมเล่น เสียงครางของเธอทำให้ผมมีอารมณ์จริงๆ เมื่อผมเล่นกับนมเธอจนหนำใจ จึงใช้ลิ้นลากลงมาเล่นที่สะดือ ส่วนมือก็ค่อยๆ ถลกกระโปรงตัวสั้นของเธอขึ้น จนเห็น กางเกงในสีขาว แล้วเนินสวรรค์ที่โหนกนูน ผมเอานิ้วเขี่ยร่องเล่น เธอยิ่งกดหัว และจิกผม ผมจนแน่น แต่ยังไม่ทันจะถึงไหน ผมก็ได้ยินเสียงอะไรแปลกๆจากด้านหลัง จึงหยุดแล้วหันไปดู หัวใจผมแท๊บช๊อค ........................

พี่แอ นยืนอยู่ที่ประตู มือนึงก็จับหน้าอกตัวเองอยู่ ตาก็จ้องมองมาที่ผม ผมพูดขึ้นมาอย่างลืมตัว ว่าพี่แอน แฟนผมจึงเหลือบมอง แล้วบอกให้ผม พาพี่แอนเข้ามา เดี๋ยว พ่อ แม่ได้ยิน ผมจึงรีบลุกขึ้น แล้วไปจับข้อมือพี่แอนดึงเขามาในห้อง พร้อมกับ ปิดประตูล๊อค พี่แอนนั่งลงข้างๆ แฟนผม ซึ่งเปลือยท่อนบน ส่วนกระโปรงก็ขึ้นไปกองอยู่ที่เอว ผมยังไม่รุ้จะทำไง แฟนผมขว้าคอพี่แอนเข้าไปจูบทันที ผมตกใจเข้าไปใหญ่ ว่าแฟนผมทำอะไร แต่ก็นึกขึ้นได้ถึงเรื่องที่เล่าให้ผมฟัง ผมยืนดู พี่น้อง จูบกันอย่างเมามัน ผลัดกันดูดลิ้นด้วย แฟนผม เอามือไปคลึงที่หน้าอกพี่แอน ส่วนพี่แอนก็เอานิ้วเขี่ยต้องร่องของแฟนผม กลายเป็นผมยืนดูคนเล่น เลสเบี้ยนกัน ทั้ง 2 คนไม่สนใจผมเลย แฟนผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตพี่แอนที่ละเม็ด และถอดออกจนผม เห็นหน้าอกของพี่แอน และยกทรงสีขาว ลายลูกไม้ มันล้นนูนพ้นขอบบรามาพอสมควรเลย พี่แอนละจากปากของแฟนผม ลงไปก้มดูดหัวนมแฟนผมแทน เสียงครางของเธอ ซี้ด~~~~ เป็นระยะ พี่แอนเม้มปากแล้วดูดหัวนมแฟนผมอย่างเมามันส์ จนเธอบอกว่า พอก่อนพี่แอน เธอจึงหยุด แฟนผมบอกว่า มีคนดูอยู่พี่ไม่เห็นหรอ วันนี้ไม่ได้มีแค่เรา 2 คนนะพี่ ทั้ง 2 หันมามองที่ผมที่ยืนกระดอแข็งอยู่ แฟนผมบอกว่า" พี่ วันนี้เราจะกินผู้ชายกันนะ " พี่แอนหัวเราะทันที เธอจึงเรียกผมให้เดินเข้าไปใกล้ๆ แล้วเธอก็นั่งคุกเข่าขึ้นมา แล้ว มาลูบที่เป้ากางเกงผม ทำเอาผมยืนเกร็ง เธอเงยหน้ามองผมแล้ว บอก "เอาออกมาโชว์หน่อยซิ " แล้วก็ค่อยๆปลดเข็มขัดผม กระดุมกางเกงยีนส์ที่ละเม็ด จนมันหลุดลงไปกองเหลือแต่กางเกงใน 2 สาว หัวเราะกันใหญ่ ผมกลายเป็นตัวตลกทันที แต่ก็ยังเสียวอยุ่เพราะเธอยังเอามือมาลูบกระดอของผมเล่น เธอหันไปหาพี่แอนแล้ว ดึงมือให้เธอลุกขึ้นมานั่งในท่าเดียวกัน ตอนนี้มี 4 มือ ที่ลูบคล้ำกระดอผมอยุ่ ผมเขย่งขาเป็นระยะ เพราะบางทีแฟนผมก็บีบมันเอาดื้อๆ แล้วเธอก็ค่อยๆดึงขอบกางเกงในผมลง จนกระดอผมเด้งทันที เธอร้องว๊าวแล้ว หันไปหาพี่แอน ทั้ง 2 คนหัวเราะอย่างสนุก เหมือน เห็นผมเป็นของเล่นชิ้นโปรด แล้วเธอก็ค่อยๆชักอย่างช้าๆ ส่วนพี่แอน ก็เอามือไปคลำไข่ 2 ใบของผมเล่น เธอทั้ง 2 คนมองหน้าผม เหมือนจะสังเกตุว่า ผมจะรุ้สึกอย่างไร ผมได้แต่ครางเบาๆ ในลำคอ ผมบอกให้แฟนผมอมให้หน่อย เธอค่อยๆแลบลิ้นเลียปลายกระดอผม วนไปรอบๆ มันช่างเสียวซ่านไปถึงหัวใจ เธอค่อยๆอมเข้าไปแล้ว ก็รูดเข้าออกๆ แล้วถอนออกมาสลับกับเลียที่ปลายหัว จนเธอถอนกระดอผมออกจากปาก แล้วหันไปบอกพี่แอน ให้ลองทำดู พี่แอน "บอกไม่เอา แฟนเธอ เธอก็ทำซิ " แต่ผมอยากลิ้มรสลิ้นจากพี่แอน จึงบอกเธอว่า " พี่แอนครับ ทำให้ผมหน่อย" เธอมองๆผม แล้ว ก็ขยับตัว เอาลิ้นเข้ามาเลียรอบกระดอผม ผมบอกเธอว่า " อมเลยครับพี่ " เธอจึงค่อยๆอม ของผมเข้าไป แล้วดูดเข้าออกๆ จนแก้มบุ๋ม ส่วนแฟนผมก็อ้อมไปข้างหลังพี่แอน แล้วโอบมือมาขย้ำนมพี่แอนเล่น แล้วก็ค่อยๆ ปลดบราออก นมพี่แอนสวย เต่งตึง แต่สีออกไปทางแดงน้ำตาล แฟนผมบีบเข้นนมพี่แอนเล่นอย่างเมามันส์ ลิ้นก็เลียไปที่ซอกคอของพี่แอน ทำเอาเธอต้องหลับตา แล้วมีเสียงครางอู้อี้ออกมา ทั้งๆที่ปากเธอก็ยังดูดกระดอผมอยู่ จนผมทนไม่ไหว จึงถอยหลังขยับให้กระดอผมหลุดจากปากพี่แอน น้ำลายมันยืดติดออกมาเป็นเส้นยาว ต่อไปนี้ ผมจะเป็นคนกำกับเอง ผมลงไปนั่งข้างๆ แฟนผม แล้วถอดกางเกงในเธอออก ผมก็นอนลงแล้วให้เธอ หย่อนจิ๋มของเธอมาที่ปากผม ผมแหย่ลิ้นเลียให้เธอ ส่วนพี่แอน ก็ตามลงไปดูดกระดอผมอยุ่ด้านล่าง ผมตวัดลิ้นเลียอย่างเมามันส์ มือก็จับสะโพกเธอโยก สักพัก ผมก็ขอเปลี่ยนไปทำให้พี่แอนบ้าง เธอละปากออกจากกระดอผม แล้วค่อยๆล้วงมือเข้าไปถอดกางเกใน ถลกกระโปรงขึ้น แล้วก็ขยับขึ้นมาคล่อมบนหน้าผม ผมตวัดลิ้นทันทั พี่แอนถึงกับร้องซี้ดออกมายาวๆ ส่วนแฟนผมก็ขึ้นไปคล่อมตัวผม แล้วดูดปากกับพี่แอน ตอนนี้ทั้ง 2 คน หันหน้าชนกัน และค่อมอยู่บนตัวผม โดยที่ยังเล่นบทเลสเบี้ยน ดูดปากกันอย่างได้อารมณ์ จนผมเริ่มเมื่อยลิ้น จึงให้ทั้ง 2 คนลงจากตัวผม แล้วผมก็ให้แฟนผมนอนลง ผมแยกขาเธอออก แล้วค่อยๆ ยัดกระดอผมเข้าไปในร่องสวาทของแฟนผม แล้วก็ขว้ามือพี่แอนให้ยืนกางขา แล้วผมก็เอามือนึงแหย่เข้าไปในร่องเธอเช่นกัน ตอนนี้ผมกระแทกอยู่กับแฟนผม ส่วนนิ้วผมก็เขี่ยวร่องให้พี่แอน เสียงร้องซี้ด ซ้าด ของทั้ง พี่น้อง ดังไปหมด ผมซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ ส่วนพี่แอนก็ยืนไม่ไหว ต้องค่อยๆ ลงมานอนข้างๆแฟนผม ให้ผมเขี่ยร่องให้ นมทั้ง 2 คนมันกระเพื่อมเป็นจังหวะ ผมเปลี่ยนท่ากับแฟนผม โดยให้เธอนอนตะแคงข้าง หันหน้าไปทางพี่แอน เอาขาข้างนึงยกไว้ แล้วเริ่มกระแทกต่อ ส่วนพี่แอนก็หันหน้ามาดูดปากแฟนผม สลับกับร้องเพราะความเสียวซ่าน จากนิ้วที่ผมชักเข้าออกอย่างเมามัน จนผมใกล้จะเสร็จจึงเร่งกระเด้าแฟนผมอย่างเต็มที่ เธอหลับตาไปแต่ร้อง ซี้ดๆ จนทีสุดท้าย ผมลุกขึ้น แล้วสาวกระดอผมอีก 2-3 ที จนมันพุ่งกระจาย ลงไปบนตัวทั้ง 2 พี่น้อง ตอนนี้ได้ยินแต่เสียงหอบ ของทั้ง 3 คนพร้อมกันๆ มันช่างมันหยดย้อยอะไรเช่นนี้ หลังจากนั้น ทั้งพี่น้อง ก็ยืมกระดอผมเป็นของเล่นเวลาที่เธอ 2 คน เล่นเสียวกันครับ.......

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 18, 2011, 08:40:24 pm
 (64;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 18, 2011, 11:26:58 pm
(007; (007; (007; (007; (007;