close buttonclose buttonclose button
เราสองคนก็มานอนกอดกันบนเตียง

เราสองคนก็มานอนกอดกันบนเตียง

เรื่องเสียว · 20673

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องราวนี้เหมือนจะเพิ่งเกิดขึ้นกับผมเมื่อไม่นานมานี้เองครับ ผมมีคนที่ผมชอบอยู่คนหนึ่ง เธอมีชื่อดา ผมกับเธอเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยเอกชน ซึ่งถือว่ามีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพ เธอเป็นรุ่นน้องผมหนึ่งปี และถือว่าเป็นคนที่น่ารักมากในสายตาของผม ผมใช้ความพยายามอยู่นานกว่าที่จะจีบเธอติด ทั้งเดินไปส่งเธอเข้าเรียน ทั้งติววิชาที่ผมเก็บไปแล้วให้ ก็คนมันชอบจนเรียกว่าโงหัวไม่ขึ้นเลยนี่ครับ จะทำยังไงได้ จนกระทั่งวันหนึ่งดาได้ชวนผมไปเที่ยว RCA กับพรรคพวกของเธอ โดยที่เธอให้ผมชวนไอ้เพื่อนๆ ตัวเสี้ยนของผมไปด้วย ไอ้พวกเปรตเหล่านั้นก็ไม่ปฎิเสธอยู่แล้วครับ เพราะเพิ่งสอบเสร็จกันหมด สวนผลที่น่าจะออกมานั้นอย่าไปคิดมันเลย ขอแค่ไม่ติด PRO ก็พอใจแล้ว คืนนั้นผมไปรับดาที่ apartment ของเพื่อนเธอ ที่ตั้งอยู่ใกล้ๆกับมหาวิทยาลัย
โดยที่คณะไอ้พวกพญาเปรตจะตามมาทีหลัง เมื่อถึงเวลารวมพล ผมขึ้นไปที่ห้องของเพื่อนเธอ เพื่อไปรายงานตัว แต่ว่าเคาะประตูเท่าไหร่พวกเจ้าหล่อนทั้งหลายก็ไม่ได้ยิน เพราะเปิดเพลงกันดังมาก แถมบวกกับการจ้ออย่างไม่ลืมหูลืมตาของพวกหล่อนทั้งหลาย ผมก็เลยเปิดประตูเข้าไปเลยครับ เพราะนึกว่าเหล่าคุณเธอจะทรงเครื่องกันเสร็จแล้ว แต่ที่ไหนได้พวกเธอยังแต่งกันไม่ครบเลยครับ บางคนยังไม่ได้ใส่กะโปรงเลย ผมแทบ shock เสียให้ได้ เมื่อสายตาของผมเหลือบไปเห็นดาที่กำลังยืนไดร์ผมเข้า แม่คุณเอ๋ย เธอยังอยู่ในชุดชั้นในอยู่เลยครับ sexy มาก เธอขาวเนียนไปหมด แต่ยังงัยก็พยายามคุมสติเพื่อที่จะถอยออกมาและปิดประตู โดยที่ผมไม่รู้ว่าพวกเหล่าคุณเธอทั้งหลายรู้กันรึเปล่า ว่าผมเข้าไปเห็นอะไร ผมเดินลงมาที่ที่จอดรถ เพราะว่าถึงเวลาที่ไอ้พวกเพื่อนตัวดีของผมน่าจะมาได้แล้ว ขาไปดานั่งรถผมไปกับเพื่อนของเธออีกสองคน ส่วนที่เหลือรวมทั้งเพื่อนของผมก็เอารถส่วนตัวไป พูดก็พูดเหอะครับ คุณเธอทั้งหลายชวนดาของผมจ้อได้ตลอดทางจริงๆ เมื่อถึงที่หมายเราก็เปิดเหล้านั่งกินกันตามปรกติได้ไม่นาน ไอ้พวกพยาเปรตทั้งหลายก็ออกลีดด์กันแล้วครับ ชวนเพื่อนดาชวนสาวๆ โต๊ะอื่นเต้นกันมั่วไปหมด พอขวดที่สองหมด (ใช้เวลานานพอดู) ก็เริ่มล้ากันแล้วครับ
เพื่อนดาบางคนขอตัวกลับก่อน บางคนก็เริ่มวางแผนว่าจะไปต่อที่อื่น ส่วนผมนั้นก็ชักจะไม่ไหวเหมือนกันครับ ขนาดดื่มไปไม่เท่าไหร่ยังหน้าแดงเลย ก็เลยคิดว่าน่าจะพาเธอไปส่งจะดีกว่า ก็เลยขอตัวกลับกัน ขับรถออกมาได้ไม่นานนักเธอก็หลับไปเพราะฤิทธิ์เหล้า ตอนนั้นผมคิดถึงแต่ภาพของดาที่อยู่ในชุดชั้นในตลอดเลยครับ ยิ่งเห็นหน้าเธอตอนนี้แล้วยิ่งคิดมาก คิดดูสิครับหน้าเธอออกสีแดงอ่อนๆ ยิ่งดูก็ยิ่งน่ารัก คิดไปคิดมาอารมณ์ก็ถึงจุดแตกหักครับ ก็เลยขับรถไปที่โรงแรมม่านรูดในซอยมหาดไท (เพราะเป็นที่เดียวที่คิดได้) ผมประคองเธอลงจากรถ และวางเธอลงบนเตียงนอน ตอนนั้นเธอรู้สึกตัวแล้วครับแต่ยังมีอาการอยู่ ผมเองก็ไม่รอช้าที่จะจู่โจมทันทีด้วยการประกบปากเธอก่อน แล้วก็ไหลไปตามสูตรตายตัว ผมค่อยๆถอดเสื้อผ้าของเธอและผมออก จนเราทั้งสองคนอยู่ในชุดชั้นในด้วยกันทั้งคู่ แล้วผมก็เริ่มเล้าโลมเธออีกครั้ง ผมสูดกลิ่นกายของเธอตั้งแต่ท่อนบนลงมาจนมาวนอยู่ที่หน้าท้องของเธอ ผมทั้งจูบทั้งเลียอย่างมีความสุข
โดยที่มือของผมนั้นได้วนเวียนอยู่ บริเวณของหวงของเธอจนผมรู้สึกได้ถึงสัมพัศแฉะๆ ตรงเป้ากางเกงใน ผมเลื่อนตัวลงไปเอาหน้าของผมลงไปซุกอบู่ในหว่างขาของเธอ ลิ้นของผมสัมผัสลงบนเป้ากางเกงใน ของดาอยู่นานพอควร จึงได้ถอดออกแล้วลงลิ้นลงบนเนินเนื้อของจริง ซึ่งในระหว่างนั้นดาเองก็ส่งเสียงครางออกมาเบาๆ เมื่อผมเห็นว่าทุกอย่างพร้อมแล้ว ก็ได้จัดแจงให้ทุกสิ่งอยู่ในสภาพที่เหมาะสม ผมถอดบราของเธอออก แล้วก็จัดการกับดอกบัวคู่นั้น แล้วก็ค่อยๆเอาไอ้น้องรักของผมเขี่ยๆ ที่ของรักของเธอ แล้วก็ค่อยดันเข้าไป เธอร้องบอกผมให้หยุดเพราะเธอเจ็บแต่ผมก็ไม่ฟังครับ เพราะกำลังจัดการกับเนินอกของเธอที่อยู่ตรงหน้าก่อน พอดันเข้าไปมิดลำผมก็เริ่มเดินเครื่องช้าๆ เพราะว่านี่เป็นคร้งแรกของดา ของเธอฟิตมากเลยครับพนวกเข้ากับเสียงครางเบาๆ
ของของดาทำให้ผมรู้สึกสุดยอดจริงๆ ผมเย่อได้สักพักนึงของเธอก็เริ่มตอดของผมหนักเข้าๆ จนผมจะทนไม่ไหวอยู่แล้วครับ แล้วดาก็ก็เริ่มครางหนักขึ้นทำให้ผมเย่อได้อีกแค่สิบกว่าที น้ำรักของผมก็พุ่งเข้าไปในชองดาหมดเลยครับ ผมนอนกอดเธออยู่พักใหญ่แล้วก็ถามเธอว่าเสร็จรึเปล่า เธอก็พยักหน้าแต่ก็ไม่พูดอะไร ตอนผมประคองเธอเข้าไปล้างในห้องน้ำก็เห็นเลือดของเธอ ติดอยู่แต่ดาก็ไม่ได้ตกใจอะไรเลยครับ เพราะของแบบนี้ทุกคนก็รู้กันอยู่ เมื่อออกมาจากห้องน้ำ เราสองคนก็มานอนกอดกันบนเตียงอีกพักหนึ่ง ก่อนที่จะเริ่มบรรเลงกันใหม่ ที่แน่ๆคือผมยังคงเย่อ ในstepเดิมครับ ต้องรักษากันหน่อยเพราะกว่าจะได้มาก็ลำบากเหมือนกัน

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
 (011;thank you