close buttonclose buttonclose button
อาจารย์แม่

อาจารย์แม่

aidid · 66834

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
on: May 06, 2012, 02:41:58 am
ผมมีอะไรจะเล่าให้ฟัง คือว่าผมมีอะไรกับแม่ของผมเอง ไม่ใช่แม่เลี้ยงนะครับ แต่เป็นแม่แท้ๆของผมเอง ผมขอบอกแต่เพียงชื่อเล่นของแม่นะครับ ขืนบอกชื่อจริงไป เดี๋ยวเพื่อนๆจะสืบไปถึงได้ เดี๋ยวจะยุ่งกันไปใหญ่ แม่ผมชื่อแอน ทำงานเป็นอาจารย์สอนวิชาเศรษฐศาสตร์อยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง แถวบางเขน บ้านผมก็อยู่ละแวกนั้นด้วย ดูภายนอกแม่เป็นคนเรียบร้อย แต่งตัวดี มิดชิด พวกนักศึกษาให้ความเคารพดี แต่ก็ไม่รู้ว่าพวกนักศึกษาผู้ชายจะคิดยังไงกับแม่ผมนะครับ แม้ว่าแม่จะอายุปาเข้าไปตั้ง 45 แต่ด้วยความที่แม่เอาใจใส่ตัวเอง ไม่ปล่อยตัวเหมือนเพื่อนของแม่บางคนที่ผมเคยเห็น แม่เลยยังมีรูปร่างดี ประกอบกับที่แม่เป็นคนขาว ผิวสวย ละเอียดด้วยแล้ว แม่เลยยังดูสาว และแถมยังสวยอยู่ รูปร่างของแม่สูงตามมาตรฐานสาวไทยคือ 165 สะโพกผาย กลมกลึง ก้นงอน ใบหน้ารูปไข่ เวลายิ้มจะหวานมาก ส่วนพ่อผมเป็นข้าราชการที่กระทรวงแห่งหนึ่ง เป็นผู้อำนวยการฝ่าย ช่วงนี้พ่อต้องเดินทางไปตรวจราชการต่างจังหวัด ไปครั้งนึงก็เกินอาทิตย์ ก่อนหน้านี้ผมไม่เคยคิดอกุศลกับแม่ผมเลย จนกระทั่งวันหนึ่ง บรรยากาศเป็นใจ ทำให้เราสองแม่ลูกทำผิดศีลธรรม และทำผิดเรื่อยมาจนทุกวันนี้ ผมจะบอกให้ฟังนะครับ ว่ามันเกิดได้ยังไง ตอนนั้นพ่อผมต้องเดินทางไปตรวจราชการอีก เที่ยวนี้พ่อบอกว่าคงอยู่นานเกินอาทิตย์ จะกลับมาถึงบ้านก็คงวันเสาร์หน้า ผมลืมบอกไปว่าที่บ้านของเราติดจานรับดาวเทียม ผมให้พี่ของเพื่อนมาติดให้ มันรับช่องต่างประเทศได้หลายช่อง แถมพี่ของเพื่อนยังจูนให้รับหนังอย่างกว่าได้ด้วย แหมดีจริงๆครับ แต่ผมไม่ได้บอกพ่อกับแม่นะครับ ว่ารับหนังอย่างว่าได้ด้วย เดี๋ยวท่านจะไม่ให้ติด ผมเอาไว้ดูของผมเอง เวลาพ่อกับแม่ไม่อยู่บ้าน ผมรู้มาจากเพื่อนสนิทว่ามีอยู่ช่องหนึ่งทีมีหนังร้อนแรง คงไม่ต้องบอกนะครับว่าเป็นหนังอะไร เพื่อนๆคงรู้ดี พี่ของเพื่อนผมเค้าทำบริษัทเคเบิ้ลทีวี และแต่ละเดือนจะมีเอกสารส่งมาว่า วันไหน ที่ช่องไหน จะมีหนังเรื่องอะไร มีอยู่เรื่องนึงที่เพื่อนผมแนะนำมาว่า อยากให้ผมดู มันเป็นหนังแปลก เนื้อหาดี เป็นหนังที่เกี่ยวกับเด็กหนุ่มวัยรุ่นเริงรักกับน้าสาวแท้ๆของตัวเอง ทีแรกผมเถียงเพื่อนว่า มันจะดีตรงไหนวะ หนังแปลกๆ แต่เพื่อนผมมันคะยั้นคะยอให้ผมดู มันบอกว่าดูสิ มันจะมีความรู้สึกแปลกๆ ไม่เชื่อลองดู ผมคิดในใจว่าเอาวะจะลองเชื่อเพื่อนดู ผมจะต้องดูหนังเรื่องนั้นให้ได้ และตอนนี้ก็เป็นจังหวเหมาะเจาะมาก ที่ในบ้านมีเพียงผมกับแม่สองคน และแม่ก็หลับ จะตื่นอีกทีก็รุ่งเช้า เวลานี้แม่กลับออกมาจากห้องครัวแล้ว หลังจากล้างจานเสร็จ และนั่งลงข้างตัวผม และถามผมว่าผมอ่านหนังสือหรือยัง ผมบอกว่าผมกำลังจะดูหนังคืนนี้ก่อน แม่ก็หยิบกระดาษรายชื่อหนังขึ้นมาดู สายตาแม่มาสะดุดกับชื่อหนังที่มีโน๊ตบอกว่าผู้กำกับหนัง เป็นผู้กำกับหน้าใหม่ ที่เริ่มกำกับหนังประเภทชีวิต หนังเรื่องนี้เป็นหนังเรื่องแรกของเขา แม่เห็นชื่อผู้กำกับและถามผมว่า หนังเรื่องนี้ดีมั๊ย ผมบอกว่า ดีครับแม่ แต่ผมไม่ได้บอกแม่ไปหรอกครับว่า หนังเรื่องนี้มันเป็นแบบไหน ขืนบอกไป ผมก็อดดูสิครับ แต่ผมใจเต้นตุบตับ นึกไปว่า นี่ถ้าแม่จะขอดูด้วย จะเป็นยังไงวะเนี่ย แต่ไม่เป็นไร กว่าหนังจะฉายมันก็ห้าทุ่ม แม่ไม่เคยนอนดึกแบบนี้เลย แม่คงไม่ดูแหง๋เลย ตอนนี้แค่สี่ทุ่มเท่านั้นเอง แต่หนังจะเริ่มฉายตอนห้าทุ่ม ผมหยิบรีโมทกดดูช่องอื่น เพราะไม่อยากให้แม่พูดถึงหนังเรื่องนี้อีก เดี๋ยวผมจะดูไม่สนุก แม่นั่งดูทีวีกับผมสักพัก แม่ลุกเดินออกโซฟาไป... ติดตามตอนต่อไป ผมถามไล่หลังแม่ไปว่า อ้าวแม่ไม่ดูหรอกเหรอครับ แต่คำตอบของแม่ทำให้ผมสะดุ้ง เพราะแม่บอกว่า ดูสิจ๊ะแม่ขอตัวไปอาบน้ำอาบท่าก่อน รู้สึกเหนียวตัว เดี่ยวจะออกมาดูหนังพร้อมกับผม ผมคิดในใจว่า ฉิบหายหล่ะ ไม่น่าถามลองใจแม่แบบนี้เลย ผมหันหน้าไปดูหนังบนจอทีวีต่อ และกดรีโมทเปลี่ยนช่องไปมา เพราะใจผมจดจ่อกับหนังที่กำลังจะฉายตอนห้าทุ่ม ผมไม่รู้ว่าแม่เดินมาตอนไหน แม่มาถึงก็แย่งรีโมทจากมือผมไป และกดไปช่องที่ 11 ผมเงยหน้ามองแม่ แล้วหันหน้ามองจอทีวีต่อ ดูแม่ตั้งใจจะดูหนังเรื่องนี้มากเป็นพิเศษ หนังเริ่มฉายแล้ว ทีแรกผมดูไม่รู้เรื่องเลย จับต้นชนปลายไม่ถูก แต่พอฉายไปได้ราวครึ่งชั่วโมง หนังก็เริ่มมีท่าทีว่าจะดูรู้เรื่องขึ้น เนื้อเรื่องกระจ่างแจ่มแจ้ง รู้ว่าน้าสาวคิดยังไงกับหลายชายตัวเอง แม่รู้สึกอายๆ และแม่บอกผมว่าอย่าดูเรื่องนี้เลย แม่รู้สึกว่าไม่ดี แต่แม่กลับไม่ยอมกดเปลี่ยนช่องไปไหน ทั้งๆที่รีโมทอยู่กับมือแม่แท้ๆ สายตาแม่บอกว่าสนใจหนังเรื่องนี้มาก เวลานี้ท่อนควยผมพองตัวดันกางเกงขาสั้นที่ใส่อยู่ ผมรู้สึกอายที่ควยแข็งโด่ ทั้งๆที่แม่ก็นั่งอยู่ข้างๆ ผมเลยเอามือกดเป้ากางเกงไว้ไม่ให้แม่เห็น แต่แม่ก็แอบชำเลืองตามองผม เห็นผมเอามือกดท่อนควยไว้ และแม่นั่งดูเหมือนกับว่าแม่ไม่เห็นอะไรที่ผมกำลังทำอยู่ตอนนี้ ผมแอบชำเลืองมองดูแม่ ให้ตายเถอะตอนนี้หน้าอก เต้านมแม่ใต้ชุดนอนมันกระเพื่อมขึ้นลงถี่มาก มิหนำซ้ำสายตาซุกซนยังเห็นหัวนมแม่ยังแข็ง ดันชุดนอนออกมา แม่พยายามจ้องดูหนัง แต่ก็แอบชำเลืองมามองหน้าขาผม ผมเลยไม่รู้ว่าที่จริงแม่สนใจหนังบนจอทีวี หรือว่าไอ้ที่ผมพยายามเอามือกดไว้อยู่ตอนนี้กันแน่ แต่ผมรู้ว่าตอนนี้ในหัวแม่คิดถึงไอ้ท่อนที่พองตัวอยู่ในกางเกงผมตอนนี้ ไม่นาน ฉากทีร้อนแรงที่สุดของหนังก็ฉายออกมา มันเป็นฉากที่หลานชายวันรุ่น กำลังซอยก้นอัดท่อนควยครูดเข้าร่องหีน้าสาวเย็ดน้าสาวของตัวเอง ฉากนี้เต้านมของน้าสาวแกว่งไกวตามแรงกระแทกของหลานชาย ลีลาการกระเด้าท่อนควยเข้าร่องรูหีของน้าสาว ร้อนแรงและระทึกใจมาก เต้านมน้าสาวถูกมือของหลานชายบีบเคล้นแทบแหลก ผมรู้สึกเงี่ยนไม่แพ้กัน ทีแรกผมแอบมองแม่ด้วยหางตา แต่ตอนนี้ผมกลับมองแม่ตรงๆเลย เห็นแม่หยิบหมอนรองมากอด แม่คงรู้สึกอายที่หัวนมแข็งชันต่อหน้าลูกชาย กำลังกดหมอนบังเต้านมอยู่ และสายตามองดูหนัง ผมรู้ว่าตอนนี้ผมเงี่ยนมาก อยากจะชักว่าวตาม แต่ติดว่าแม่นั่งอยู่ข้างๆ ผมไม่รู้ว่าแม่รู้สึกยังไง ทันใดนั้น ไฟฟ้าก็เกิดดับวูบ ไฟฉุกเฉินอยู่ในห้องนั่งเล่น ปรกติทุกครั้งที่ไฟดัง ไฟฉุกเฉินมันจะสว่างพรึบทันที แต่วันนี้ ตอนนี้มันไม่ร้เป็นอะไร ไม่ติดขึ้นมาเฉยเลย ขณะผมนั่งเซ็งเพราะอารมณ์ค้างอยู่ บรรยากาศในห้องมืดสนิท เสียงแม่บอกให้ผมไปเปิดไฟฉุกเฉิน พอผมลุกแล้วเดินไปได้สองสามก้าว จังหวะเดียวกันกับแม่ก็ลุกจะไปกินน้ำในตู้เย็น ร่างของเราสองแม่ลูกก็ปะทะกัน แม่เซล้มบนพรมพื้นห้อง ผมบอกขอโทษแม่ ผมมองไม่เห็น ผมคิดว่าแม่คงยังนั่งอยู่บนโซฟา แม่บอกว่าไม่เป็นไร และให้ผมรีบไปเปิดไฟ พอผมเปิดไฟเสร็จห้องก็มีไฟส่งสลัวๆ แล้วเดินกลับมา แม่ยังไม่ลุกขึ้นเลย ยังคงนอนอยู่บนพรมที่เดิม แม่บอกให้ผมช่วยพยุงตัวแม่ขึ้นมาหน่อย ผมบอกให้แม่ยื่นแขนขึ้นมา ผมจะได้ดึงตัวแม่ขึ้นมา ขณะที่ผมดึงแขนแม่ ด้วยความรีบเร่ง ร่างผมก็เสียสมดุลย์ ผมเซล้มคร่อมไปบนตัวแม่ ริมฝีปากผมเจอกับลำคอขาวผ่องของแม่ ผมได้กลิ่นหอมบางๆจากซอกคอแม่ ไม่รู้ว่าอะไรมาดลใจผม อารมณ์เงี่ยนที่ค้างเติ่งเมื่อกี้ ก็ประทุขึ้นมา แทนที่ผมจะรีบลุกขึ้น ผมกลับใช้ปากซุกไซร้ซอกคอขาวและติ่งหูของแม่ โดยไม่รู้ตัว ท่อนควยที่มันแข็งอยู่แล้ว. ทาบไปบนร่องเนินหีแม่ แม่หุบขาเข้าหากันแทบจะทันทีที่รู้ตัวว่า ท่อนควยแข็งโป๊กของลูกชายทาบทับกับร่องเนินหีตัวเองอยู่ ขณะที่ปากผมกำลังซอกไซร้ซอกคอและติ่งหูของแม่ ผมยังนอนทับแม่ และคร่อมตัวแม่อยู่อย่างนั้น พอจะรู้สึกว่าตอนนี้แม่หายใจหนัก แรง หนำซ้ำหัวนมกลับชูชันขึ้นมา ผมรู้ว่าที่แม่เป็นแบบนี้ รู้สึกแบบนี้เป็นเพราะว่า หนังเรื่องนั้น และท่อนควยผมที่ทาบทับไปบนร่องเนิน ผมได้โอกาสที่อารมณ์แม่กระเจิง ซุกไซร้ริมฝีปากไปที่ลำคอขาว และทั่วใบหน้าของแม่ แม่นอนแผ่หราอย่างไม่ขัดขืน ปล่อยให้ผมรุกล้ำลำคอและใบหน้างาม แทนที่แม่จะผลักไสตัวผมออก หรือร้องบอกว่าอย่า แม่กลับนอนปล่อยให้ผมรุกล้ำตามอำเภอใจ แถมแม่ยังโอบแขนกอดรัดตัวผมแน่น สงสัยกลัวว่าผมจะผละออก ผมแน่ใจที่สุดแล้วว่าตอนนี้แม่ควบคุมตัวเองไม่ได้ ผมเลื่อนมือมาข้างล่าง สอดมือเข้าไปในชุดนอนแม่ บีบเคล้นสองเต้า ผมคิดอยู่แล้วว่าแม่ไม่สวมบรา เพราะเห็นหัวนมแข็งตั้งแต่ตอนดูหนังเรื่องนั้นแล้ว จากนั้นมือข้างเดียวกัน เลื่อนลูบไล้สีข้าง และเริ่มรุกล้ำสำรวจเนินหี นอนกางเกงใน ผมกล้าจูบปากแม่ นี้เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบปากแม่ ริมฝีปากแม่ช่างอ่อนนุ่มซะเหลือเกิน ผมทำตามในหนังสือ พยายามใช้ลิ้นแซะริมฝีปากแม่ให้เผยอออกจากกัน ผมพยายามไม่นาน แม่ก็ยอมเผยอริมฝีปากออก เป็นโอกาสของผม แม่เปิดปากออก แล้วจูบผมตอบ ผมรู้สึกซาบซ่านอย่างบอกไม่ถูก ผมแลกลิ้นกับแม่อยู่สักพัก ทำเอาผมแทบหลั่ง ผมก็ถือโอกาสงาม รุกล้ำแม่ต่อไป โดยใช้มือจับชายชุดนอนของแม่ แล้วดึงขึ้นไปด้านบน ถอดมันออกทางหัว ถอดกางเกงในแม่ออก แล้วจัดการถอดกางเกงขาสั้นของตัวเอง แม่คงรู้ว่าต่อไปนี้คงจะเกิดอะไรขึ้นกับตัวแม่เองแม่พูดประโยคแรกขึ้นมา หลังจากที่เราสองแม่ลูกเริ่มทำกันว่า เรากำลังทำสิ่งที่ถูกต้องเหรอตั้ม ตั้มเป็นชื่อเล่นของผม ผมไม่พูดอะไร พอกางเกงหลุดออก ผมก็จับท่อนควยที่ตอนนี้มันแข็งจนแทบระเบิด จ่อกับร่องรูเยิ้มของแม่ แม่คงเงี่ยนมากพอๆกับผม แม่ถ่างขาออกจากกัน แล้วเอามือมาจับท่อนควยผม ให้จ่อตรงกับร่องรูด้วยตัวเอง ขณะที่หัวควยผมกำลังมุดแทรกเข้าไปในร่องหีแม่ ไฟฟ้าก็สว่างพรึบขึ้นมา ทีวีเปิด และหนังที่เราดูกันเมื่อกี้ก็เริ่มฉายต่อ ถึงตอนนี้ เวลานี้ผมไม่สนใจหนังอีกแล้ว เพราะตอนนี้สิ่งที่ผมกำลังทำมันตื่นเต้นกว่าไม่รู้กี่เท่า เพราะมันเป็นเรื่องจริง ผมค่อยๆกดสะโพกให้ท่อนควยแข็งแทรกเข้าไปในร่องหีเยิ้มของแม่ทีละน้อยๆ เพราะผมเสียวมาก หนำซ้ำร่องหีแม่ยังตอดท่อนควยผมจนแทบหลั่ง ผมกัดฟันดันสะโพกจนท่อนควยผมจมหายเข้าไปในร่องหีแม่จนมิดโคน จนเนินของเราแนบชิดกัน เสียงแม่ครางด้วยความเสียวซ่านจนดังไปทั่วห้อง แม่ตวัดขามารัดเอวผมไว้แน่น จนผมแทบขยับตัวไม่ได้ มือแม่โอบรอบคอผม กระซิบเสียงอู้อี้ว่าให้ผมเย็ดหล่อนเร็ว และแรง ผมทำตัวเป็นลูกที่ดี เชื่อฟังคำสั่งแม่ ก็เริ่มกระเด้าสะโพก อัดท่อนควยสาวเข้าออก แคมเนื้อแม่ยู่ยี่ตามจังหวะการกระแทกเย็ดของผม แม่ครางเสียงดังกว่าเดิม เรียกชื่อผม ให้ผมเย็ดหล่อนแรงๆ เร็วๆ ผมสาวท่อนควยได้ไม่นาน ร่างกายแม่ก็กระตุก แม่หลั่งออกมาแล้ว ผมก็หลั่งตามแม่ไปติดๆ ฉีดน้ำเงี่ยนพุ่งไหลเข้าไปในร่องหีแม่ ผมนอนทับบนตัวแม่ แม่หยุดพักหายใจ แล้วดันตัวผมออก จากนั้นลุกยืน นี่เป็นครั้งแรก ที่ผมเห็นแม่ในชุดวันเกิด เรือนร่างไม่มีเสื้อผ้าติดตัวสักชิ้น มันสวยงามไม่มีที่ติเลย ผมลุกขึ้นตาม แม่บอกว่าคอแห้ง จะไปกินน้ำ ก็คงจะเป็นตามที่แม่บอก เพราะเมื่อกี้แม่เอาแต่ร้องคราง พูดจบแม่ก็เดินไปหาตู้เย็น... ทั้งที่ร่างกายยังเปลือยเปล่า ผมเดินประคองแม่ไป ใช้มือดันหน้าแม่ให้หันมาทางผม แล้วก้มจูบปากแม่ แม่กอดผมแน่น เราสองแม่ลูกแลกลิ้นกันอย่างไม่รู้จักเบื่อหน่าย พอเนื้อตัวผมเสียดสีกับตัวแม่ ท่อนควยผมก็ลุกผงาดอีกรอบ ผมใช้นิ้วชี้แหย่เข้าไปในร่องหีแม่ ที่ตอนนี้มีน้ำเงี่ยนของผมกับแม่ ไหลยิ้มออกมา จนเนินหีแม่เปียกชุ่ม สะท้อนแสงเป็นมันวาว แม่ใช้มือปัดมือผมออกจากร่องหีหล่อน และบอกด้วยน้ำเสียงล้อเลียนว่า จะรีบไปไหนจ๊ะ แม่ไม่หนีไปไหนหรอก แต่ขอแม่กินน้ำก่อน แม่เดินกลับมาพร้อมกับน้ำ ยื่นแก้วน้ำให้ผม แล้วนั่งลงข้างตัวผม พอแม่เห็นท่อนควยผมแข็งชี้โด่ แม่ก็ยิ้ม และบอกว่า ท่อนควยผมใหญ่กว่าของพ่อเยอะเลย และยื่นมือมากำ สาวขึ้นลงเบาๆ แม่ก้มตัวลง แล้วใช้ลิ้นตวัดเลียรอบหัวควยก่อน ผมกางขาออก แล้วแม่ก็ลุกขึ้นมา แล้วนั่งคุกเข่าบนพรม แล้วเริ่มใช้ปากกับท่อนควย นี่เป็นครั้งแรกที่ผมโดนดูดควย ลีลาการดูดควยของแม่สุดยอดมาก จนผมเกือบจะหลั่ง ผมบอกแม่ว่าผมใกล้จะหลั่ง แม่ก็คายออกมา แล้วจับควยผมมาวางระหว่างเต้านม แล้วกดเต้านมให้แนบเข้าหากัน ท่อนควยผมก็รูดไปตามจังหวะที่แม่ทำ ทันใดนั้นผมก็หลั่งออกมา น้ำเงี่ยนผมพุ่งปะทะกับใบหน้าและเต้านม แล้วแม่ก็อ้าปากอมท่อนควยผมไว้ แล้วเลียน้ำเงี่ยนบนควย จนหมด แล้วแม่ก็ลุกขึ้น ก้าวมานั่งบนตักทับท่อนควยผม ก้มหน้าลงมาจูบแลกลิ้นกับผมอีกยกใหญ่ แม่บอกให้ผมอุ้มไปส่งที่ห้องนอน ผมอุ้มแม่ไปจนถึงเตียง จากนั้นเราสองแม่ลูกเย็ดกันตลอดทั้งคืน จนเหนื่อย คืนนั้นผมจำได้ว่า ผมเย็ดแม่ทุกท่า ไม่เว้นกระทั่งรูก้น ลีลาแม่สุดยอดมาก แม่รับผมได้ทุกท่า ผมจำมาจากในหนังสือแล้วก็หนังเอ็กซ์ ผมจำได้ว่าคืนนั้นเราสองแม่ลูกเย็ดกันจนถึงตีห้า แล้วก็ลุกไปอาบน้ำ ผมเย็ดแม่ในห้องน้ำอีกรอบ จนหกโมงเช้า เราถึงหลับด้วยความอ่อนเพลีย ตื่นอีกทีตอนสี่โมงเย็น จนถึงตอนนี้ ทุกครั้งที่มีโอกาส ผมกับแม่จะต้องผวาเข้าหากัน และลงท้ายด้วยน้ำแตก ไม่เว้นแม่แต่ในบ้าน ในรถ ในสวนหลังบ้าน ในมุมที่ลับสายตาคนในวิทยาลัยที่แม่สอนอยู่ ผมจำได้ว่าถ้าเราเย็ดกันที่วิทยาลัย ผมจะเกิดความรู้สึกเสียว ว่าผมกับแม่มีอะไรกันเกินกว่าแม่ลูกคู่อื่น หรือเรียกง่ายๆว่าผมกับแม่เย็ดกันนั่นแหล่ะครับ มันคำไทยแท้ดี แม่ผมทำงานเป็นอาจารย์สอนวิชาเศรษฐ์ศาสตร์อยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง แถบคลองประปา ผมกับแม่จะกลับบ้านพร้อมกันตอนเย็น แต่ช่วงนี้พ่ออยู่บ้าน ผมเลยไม่ได้เย็ดกับแม่มาสองอาทิตย์กว่าแล้ว ผมรู้สึกเงี่ยน และอยากมาก ชักว่าวก็ไม่หายเงี่ยน เพราะไม่เหมือนของจริง ผมเลยตัดสินใจว่าจะต้องหาโอกาสขอเย็ดแม่ที่มหาวิทยาลัยซะเลย ให้รู้แล้วรู้รอดไป ผมเลยวางแผนในใจว่า จะไปรับแม่ที่ห้องทำงานช้าหน่อย รอให้พวกเพื่อนอาจารย์ของแม่ กลับไปซะก่อน ในห้องทำงานจะได้เหลือแม่คนเดียว จะปิดประตู ล๊อกห้องถอดเสื้อผ้าแม่ เย็ดซะในห้องทำงานนี่เลย ก็คนมันเงี่ยนนี่หว่า ผมเลยแกล้งโทรไปบอกแม่ว่า เย็นนี้ผมจะไปรับแม่ช้าหน่อย ประมาณหกโมงครึ่ง เพราะผมต้องทำงานต่อกับเพื่อน แต่ที่จริงผมมาแอบดูตั้งแต่ห้าโมงเย็นแล้ว พอเพื่อนอาจารย์ของแม่ ทยอยกลับกันไปทีละคน สองคนแล้ว จนเหลือแม่อยู่คนเดียว ผมจึงเดินไปหาแม่ที่ห้องทำงาน พอผมไปถึงห้องทำงานแม่ แม่บอกว่ากำลังรอเพื่อนอาจารย์อีกคนนึง เขาจะอาศัยรถไปลงกลางทางด้วย อาจารย์คนที่แม่บอกชื่อแก้ว ผมรู้ว่าอาจารย์แก้ว ก็เป็นอีกคนนึงที่น่าเย็ดมาก ตัวเล็กกว่าแม่นิดหน่อย แต่เต้านม สะโพก และผิวขาวเนียนพอกัน สายตาเจ้าชู้ ท่าทางคงจะขี้เย็ดอยู่ไม่น้อย เพราะผมเรียนอยู่ที่นี่ด้วย ผมฝันว่าได้เย็ดอาจารย์แก้วอยู่บ่อยๆ และด้วยความช่วยเหลือของแม่ ผมเลยเย็ดอาจารย์แก้วได้สำเร็จ เดี๋ยวผมจะเล่าให้ฟังทีหลังนะครับ เอาเป็นว่าตอนนี้ผมขอเล่าว่าเย็ดกับแม่ที่มหาวิทยาลัยได้ยังไงซะก่อน พอผมเดินเข้าไปในห้องแม่ ผมก็บอกแม่ว่า ผมมีธุระด่วน แม่และผมก็เดินกลับเข้าไปในมหาลัย และแม่เปิดห้องทำงาน ขณะที่แม่กำลังเปิดประตู ผมก็ดันตัวแม่เข้าไป แล้วล๊อกประตูทันที แม่ยังไม่หายตกใจ ถามผมว่า จะทำอะไรเหรอลูก แม่ตกใจหมด ผมบอกแม่ว่า แม่ครับ ผมไม่ได้เย็ดแม่นานแล้ว ผมอดใจไม่ได้ และไม่เป็นอันทำอะไร ถ้าไม่ได้เย็ดแม่ ในบ้าน พ่อก็อยู่บ้าน แม่เลยหาโอกาสหลบหลีกไม่ได้ผมเย็ดแม่ได้ แล้วผมโอบกอดร่างแม่ไว้ในอ้อมแขน ก้มหน้าจูบริมฝีปาก แล้วใช้มือบีบคลึงเต้านม เสียงแม่คราง แล้วโอบกอดรัดผมไว้แน่น ผมปลดเปลื้องชุดทำงานแม่ออกทีละชิ้นๆ ขณะเดียวกันผมไม่ปล่อยเวลาให้เสียไป ก้มซุกไซร้ลำคอขาวผ่อง แทะเล็มร่อง และติ่งหู แม่บอกผมว่าขอนั่งบนโต๊ะ เมื่อยขา พอผมนั่งลงบนโต๊ะ แม่ก็รูดซิบกางเกงผมออก แล้วรูดกางเกงลงมาไว้ที่หัวเข่า รูดกางเกงในลงมาตาม แล้วจับกำท่อนควยแข็งของผมไว้ ท่อนควยพองแข็ง แล้วแม่ก็ก้มจูบที่หัวควย แลบลิ้นเลียไปมา จากนั้นแม่ก็ลุกยืน ถอดชั้นในและกางเกงในออก แล้วก้าวขาคร่อมขาผมไว้ ผมจับท่อนควยตั้งตรง แม่ค่อยๆหย่อนก้นลงมา ให้ร่องหีเยิ้มตรงกับหัวควย หัวควยผลุบหายเข้าไปในร่องหีแม่แล้ว แม่เอามือโอบรอบคอผมไว้ แล้วหย่อนก้นลงมาจนท่อนควยผมผลุบหายเข้าไปในร่องหีจนมิด มือผมจับก้นแม่ไว้ แล้วช่วยพยุงก้นขาวของแม่ ขณะที่แม่ยกสะโพกขึ้นลง ให้ท่อนควยครูดผนังรูหี ผมก้มหน้าลงมา ใช้ปากดูดหัวนมที่แข็งชูชันของแม่ แม่เริ่มส่งเสียงคราง และผมรู้ตัวว่ากำลังจะหลั่ง ทันใดนั้นแม่ก็หยุดเย็ดผม แล้วลุกยืน ท่อนควยผมหลุดผลั๊วออกจากร่องหี ผมรู้ว่าที่แม่ทำแบบนี้ เป็นเพราะไม่อยากให้ผมหลั่งในรูหีแม่ แม่ยิ้ม ขณะที่ผมยังตีสีหน้างง แล้วบอกผมว่า ลูกจ๊ะ แม่อยากกินน้ำของลูก แล้วแม่ก็นั่งคุกเข้าลง อ้าปากอมแล้วใช้ลิ้นเลียท่อนควย ไม่นาน ผมก็หลั่งออกมารดใบหน้าสวย แม่ดูดเลียน้ำเงี่ยนจนควยผมแห้ง... สองมือแม่ดันเต้านมเข้าหากัน ท่อนควยผมแทรกอยู่ตรงกลางระหว่างเต้านม ผมค่อยกระด้าสะโพกให้ท่อนควยครูดระหว่างกลางร่องนม จนท่อนควยผมมันแข็งอีกรอบ ผมบอกให้แม่จับพนักพิงเก้าอี้ไว้ แล้วโก้งโค้ง ผมอยากเย็ดแม่ท่านี้ เพราะก้นแม่สวย น่ากระแทกเย็ดเหลือเกิน แม่ทำตามที่ผมบอก แยกขาออกจากกัน ให้พูหีย้อยมาด้านหลัง ผมลุกก้าวไปหา จับท่อนควยชึ้ตรงร่องก้น แล้วดันสะโพกให้ท่อนควยแทรกเข้ารูก้นทีละน้อยๆ ผมเสียวจนต้องกัดฟัน ผมเสียวจนต้องกัดฟัน พอหัวควยมันผลุบหายเข้าไปในรูตูดแม่ได้ ผมก็เริ่มกระเด้าให้ท่อนควยเข้าลึกไปเรื่อยๆ เพิ่มความเร็วและแรงขึ้น เราสองแม่ลูกพักหายเหนื่อย แล้วแต่งตัวให้เหมือนเดิม เดินออกมาจากห้องด้วยความสดชื่นกระปรี้กระเปร่า น้าแก้วถามเราว่าทำไมถึงมาช้า แม่บอกว่าไม่มีน้ำ เราต้องไปซื้อซะไกล น้ำแก้วยิ้มได้ ขณะที่ผมเปิดประตู แล้วน้าแก้วก้าวขาเข้าไปนั่ง ผมทำท่าทางอัดสะโพกกับก้นน้าแก้ว แต่ไม่ให้โดน น้ำแก้วไม่รู้ว่าผมทำอะไร แต่แม่มองเห็น แล้วยิ้มหวานให้ผมอย่างรู้ใจ ส่วนน้าแก้วเห็นผมกับแม่ยิ้มให้กัน ก็สงสัย แต่ช่างเถอะให้อาจารย์แก้วคนสวย สงสัยไปก่อน เดี๋ยวก็จะรู้เอง น้าแก้วนั่งเบาะหลัง ส่วนแม่นั่งเบาะหน้าคู่กับผม กระโปรงแม่ร่นขึ้นมาสูง เห็นต้นขาอวบขาว นี่ถ้าไม่ติดว่าน้าแก้วนั่งอยู่ข้างหลัง ผมคงเป็นต้องขอเลียหีแม่ก่อนกลับบ้านแน่เลย เราขับรถไปส่งน้าแก้วถึงหน้าบ้าน ระหว่างทาง ผมแอบชำเลืองมองหน้าแก้วทางกระจกหลัง อืม ขาขาวสวยจริงๆ นี่ขนาดมีผัวแล้วนะเนี่ย พอถึงบ้านแล้วบอกหล่อนว่า เราจะมารับพรุ่งนี้ จะได้ไปมหาลัยด้วยกัน น้าแก้วยิ้ม ขอบคุณที่ผมกับแม่มาส่ง แล้วเดินเข้าบ้านไป ผมมองตามก้นน้าแก้วที่กระดกขึ้นลงเวลาหล่อนเดิน แทบอยากจะเอาควยไปกระทุ้งซะมิด แม่คงรู้ทันผม เลยตีต้นแขนผมเบาๆ แล้วบอกว่า นี่ขนาดเพื่อนแม่ก็ไม่เว้นนะจ๊ะ ผมยิ้ม พอในรถเหลือผมกับแม่สองคน ผมบอกแม่ว่า ผมไฝ่ฝันว่าอยากจะเย็ดอาจารย์ผู้หญิงที่มหาวิทยาลัย แม่บอกผมว่า ก็แม่นี่ไงจ๊ะ ลูกก็เย็ดแล้วไม่ใช่เหรอ แถมเมื่อกี้ยังเอาซะแม่เกือบตายแหน่ะ ผมบอกว่า ยังไม่แค่นั้นครับแม่ แล้วใครหล่ะที่ลูกอยากจะฟัน ก็น้าแก้วไงครับ พอผมพูดจบ แม่ก็เอามือมากุมท่อนควยผมทันที พอผมคิดว่าจะได้ฟันน้าแก้ว ท่อนควยผมก็ลุกผงาดทันที และผมบอกแม่ว่า ผมเงี่ยนอยากจะเย็ดแม่อีกแล้ว และผมจอดรถไว้ริมทางมืดๆ แล้วก็เริ่มลวนลามแม่ เริ่มที่เต้านมก่อน. แม่บอกว่า ทำตรงนี้ไม่ได้ มันจะกลับถึงบ้านช้า อีกอย่างเดี๋ยวมีใครมาเห็น มันจะยุ่ง ผมบอกแม่ว่าน้าแก้วเห็นด้วยหล่ะ ที่ผมกับแม่ทำอะไรกันในห้องทำงานเมื่อช่วงเย็น ผมรูดซิบกางเกงออก จับท่อนควยออกมาตั้งตรง แล้วใช้อีกมือดันศรีษะแม่ให้ก้มลงมา ผมลูบไล้เส้นผมแม่ และกดให้ท่อนควยเข้าร่องปากแม่ แม่บอกว่า ทำตรงนี้ไม่ได้ มันจะกลับถึงบ้านช้า อีกอย่างเดี๋ยวมีใครมาเห็น มันจะยุ่ง ผมบอกแม่ว่าน้าแก้วเห็นด้วยหล่ะ ที่ผมกับแม่ทำอะไรกันในห้องทำงานเมื่อช่วงเย็น แม่สะดุ้งเฮือก ทำท่าครุ่นคิดอย่างหนักที่มีคนมาเห็นความลับที่ไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่เลย แต่ผมไม่สนใจหรอก เพราะตอนนี้อยากจะเย็ดหีแม่ใจแทบขาด อย่างน้อยให้แม่ดูดควยให้ก็ยังดี ผมรูดซิบกางผมเกงออก จับท่อนควยออกมากำตั้งตรงไว้ แล้วใช้อีกมือดันศรีษะแม่ให้ก้มลงมา ผมลูบไล้เส้นผมแม่ และกดให้ท่อนควยเข้าร่องปากแม่ แม่ดูดเสียงดังจ๊วบๆ ผมเสียวจนต้องแหงนหน้าซู๊ดปาก แม่ดูดเลียจนผมเกือบจะหลั่ง แต่ผมไม่อยากหลั่งในปากแม่ อยากหลั่งในร่องรูแม่มากกว่า เมื่อกี้ที่ห้องทำงานแม่ ผมยังไม่อิ่มเลย ผมกระซิบบอกแม่ให้พอก่อน แม่เงยหน้าขึ้นมา ทำสีหน้าเสียอกเสียดายที่ไม่ได้กินน้ำเงี่ยนแสนอร่อย ผมปรับเบาะที่แม่นั่งอยู่ให้เอนไปด้านหลัง ผมก้มหน้าไปหาเนินโหนก แม่เอามือมารูดประโปรงไปกองไว้บนเอวอย่างรู้งาน กางเกงในไม่ต้องพูดถึง แม่ถอดตั้งแต่เราทำกันในห้องพักอาจารย์แล้ว ผมก้มหน้าเลียร่องหลืบจนแม่ร้องบอกให้ผมเอาท่อนใส่ได้แล้ว ผมก้าวขาไปคร่อมตัวแม่ไว้ แม่เอาขามาวางบนไหล่ผม อ้าขาออก แล้วผมก็ดันท่อนเข้าไปในร่องหี กะดกก้นกระแทกท่อนลำเย็ดหีแม่อย่างเมามัน เสียงดังปั๊บๆ แม่ครางออกเสียงดังมากลั่นรถ ดีกว่าปิดกระจกหมดทุกบาน แต่เปิดแอร์ไว้ ผมก้มหน้าก้มตากระเด้าอยู่นานร่วมสิบนาที แต่ละทีที่กระเด้า รถสั่นยวบๆ ผมใกล้จะหลั่งแล้ว เลยถอดท่อนลำออกมา แล้วยกตัวขึ้นเล็กน้อย แม่ยื่นหน้ามา อ้าปากรอน้ำเงี่ยนจากท่อนลำของผม ผมดันสะโพกให้ท่อนลำหายเข้าไปในร่องปากของแม่ แม่ดูดไม่ถึงนาที ผมก็หลั่งออกมา น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดโดนทั้งหน้า จมูก ไหลเยิ้มลงมาถึงลำคอ ผมพักจนหายเหนื่อย แล้วจัดการใส่เสื้อผ้าให้เหมือนเดิม แล้วขับรถออกจากตรงนั้น ผมมองหน้าแม่แล้วบอกว่า แม่ช่วยผมหน่อยนะ ผมอยากเย็ดน้าแก้ว

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: May 07, 2012, 02:35:46 pm
dddddddddd

Offline sin007

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #2 on: May 07, 2012, 03:28:12 pm
ขอบคุณ มันส์ดีๆๆๆๆ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: August 29, 2012, 05:28:27 pm
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: August 30, 2012, 11:43:26 pm
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: October 14, 2012, 05:45:06 pm
ขอบคุณครับ