close buttonclose buttonclose button
ผัวน้องแมวก็แสนโง่

ผัวน้องแมวก็แสนโง่

เรื่องเสียว · 51609

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีอีกครั้งครับ...ขอเล่าต่อจากเมื่อวานนี้นะครับ พอดีเมื่อวานกะจะเล่าให้จบ แต่น้องแมวดันมาก่อนนะครับ เลยต้องไปเย็ดหอยก่อน เอาเป็นว่าต่อเลยนะครับ หลังจากที่ผมได้น้องแมววันนั้น อ๋อลืมบอกไปเรื่องเพิ่งเกิดตอนเดือนมกราคม 48 นี้เองครับ ตอนนี้ก็ 3 เดือนแล้ว ผมได้น้องแมวตอนแรกเดือนมกราคม 48 ได้ หลังจากที่ได้น้องแมววันนั้น น้องแมวก็ให้ผมแอบเอาตอนผัวไม่อยู่มาโดยตลอดครับ ประมาณเดือน ก.พ. พอดีเพื่อนที่โรงเรียนมาเที่ยวที่ห้อง(ผมเรียนเสาร์-อาทิตย์) ประมาณ8คนได้ มีแต่เพื่อนสนิทๆทั้งนั้นนะครับ ตามประสาผู้ชายนะครับ เจอกันก็กินเหล้ากินยาเป็นธรรมดา คุยกันอย่างถูกคอ กินกันได้สักพัก เหล้าหมดสะนี้ผมเลยให้เพื่อนลงไปซื้อข้างล่าง พอมันไปซื้อกลับมา มันก็มากระซิบถามว่าผู้หญิงตัวขาวๆเล็กๆนะใครเหรอ ผมก็นึกได้ คงเป็นน้องแมว ผมเลยบอกมันไปว่า" เมียของหัวหน้าทีมข้างห้องเนี้ย" มันเลยบอก "สวยสิบหาย" ผมเลยเดินออกไปดูเห็นน้องแมวกำลังเดินขึ้นมา เธอก็ยิ้มให้ผม แล้วถามว่า "ใครมาเหรอพี่วัน" ผมก็บอกไปว่าเพื่อนที่ มหาลัยนะ น้องแมวเลยกระซิบบอกผมว่า "ว้า...วันนี้ก็อดเอาสิ" ผมเลยบอกว่า ไม่อดหรอก เดี่ยวจะเข้าไปเอานะ น้องแมวบอกว่า บ้าเหรอ เพื่อนมาเต็มห้อง ผมบอกไม่เป็นไร พวกมันไม่สนใจหรอก มันหวงแต่เหล้ากันนะ แล้วเธอก็เดินเข้าห้องไป ผมก็กลับมานั่งกินเหล้าต่อ ไอ้เพื่อนที่มันแอบถามผมว่าน้องแมวเป็นใครดูท่าทางมันจะสนใจน้องแมวไม่น้อย มาพูดกะผมว่าน้องเขาสวยอย่างนั้น อย่างนี้ แล้วก็พูดเปรยๆออกมาว่า "ถ้ากูได้ฟันน้องแมวสักครั้ง คงจะเป็นบุญกูเลยละ" เพื่อนในวงหัวเราะมันใหญ่ ไอ้คนเนี้ยมันค่อนข้างไม่หล่อนะครับตัวใหญ่ๆ สูงๆ และที่สำคัญดำด้วย ผมเลยบอกไปว่าไว้รอชาติหน้าละกันมึง...มันทำท่าจะโกรธครับ ผมเลยบอกไปว่ากูล้อเล่นนะ แล้วก็ถามมันไปว่า "อยากฟันน้องแมวไหมละ" ทุกคนในวงหันมามองผมเป็นตาเดียวกันเลยครับ แล้วไคนที่ผมบอกว่าดำๆนะ(มันชื่อว่าโต้งนะครับ) ไอ้โต้งนะมันก็พูดขึ้นมาเลย "มึงอย่ามาคุย" ผมก็บอกพวกมันไปว่าไม่ได้คุย แต่กูล่อน้องเขามาแล้วนะโว๊ย...ไอ้โต้งเลย ท้าผมว่าถ้าเอาน้องแมวให้มันเห็นมันจะควักจ่ายให้เลย 2 หมื่น ไม่แค่มันะครับ เพื่อนในวงก็ท้าแถมวางเงินพนันผมคนละหมื่นเลย ผมเลยบอกพวกมึงอย่ามาท้านะเดี๋ยวเสียเงินฟรีนะมึง เหมือนไปยั่วพวกมันครับ มันควกเงินออกมาคนละหมื่นเลยครับ มาวางตุ๊บไว้ตรงหน้าผม นับได้ตอนนั้น 8 คนก็ตกๆไป 9 หมื่นได้ ไอ้พวกนี้ตังค์มันเยอะครับ เพราะบางคนเป็นระดับ ผจก. บางคนทำธุรกิจส่วนตัวนะ แต่ก็ไปเรียนกันเพื่อหาความรู้เพิ่มเติมครับ พวกผมอายุยังไม่มากนะครับเพิ่ง 20 กว่าๆนะ ผมเลยถามพวกมันไปแน่ใจนะ เปลี่ยนใจได้นะโว้ย มันบอก"กูไม่ใช้เด็กๆแล้วนะโว้ย"แล้วมันก็เอาเงินยัดใส่มือผม แล้วก็ขู่ผมถ้ามึงไม่เอาน้องแมวให้พวกมันเห็นมันจะรุ่มยำผม อิอิอิ...ผมเหรอไม่กล้วมันหรอกครับ เพราะผมทำได้อยู่แล้ว ผมเลยบอกพวกมันให้แอบดูนะ เดี๋ยวกูจะไปเล่นบทรักกะน้องแมว แล้วผมก็เดินไปเคาะประตูห้องน้องแมว"แมวๆๆพี่เข้าไปคุยด้วยหน่อย" น้องแมวก็มาเปิดประตูยังไม่ทันที่น้องแมวจะพูดอะไรผมก็จูบปากเธอแล้วก็แลกลิ้นกัน ผมก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าน้องแมวออกทีละชิ้นแล้วก็เหลือบไปมองที่ประตู(ผมเปิดแงมๆไว้ ก็เห็นไอ้พวกนั้นมองตาทะล้นเลยครับ ไอ้โต้งนี้กำควยออกมาซักใหญ่เลย ผมก็บรรเลงจูบ ลูบคลำไปทั้วตัว แล้วก็ค่อยๆกดน้องชายของผมเข้าหอยน้องแมวไปช้าๆ สายตาก็เหลือบไปมองที่ประตู พวกมันแทบนฎ้ลายไหลเลยครับ สักพักไอ้โต้งก็ค่อยๆย่องเข้ามาข้างหลังผมแล้วก็สะกิดขอเอาบ้าง ผมเลยผละออกจากน้องแมว ไอ้โต้งที่มันอยู่ในสภาพล่อนจ่อนก็ค่อยๆเข้ามาแทนที่ น้องแมวก็ไม่รู้อิโน่อิแน่เอาแต่หลับตาพลิ้ม สักพักไอ้โต้งกดเข้าไปนั้นเหละน้องแมวถึงกับสดุ้งโหยงเลยครับ ไม่สะดุ้งได้ไงควยไอ้โต้งที่ใหญ่ๆขนาดนิโก ดีๆนี้เองเข้าไปจดเกือบมิดด้าม น้องแมวดิ้นใหญ่พยายามผลักไอ้โต้งออก ปากก็ร้องให้ผมช่วย ผมก็เลยบอกให้เพื่อนๆไปช่วยเธอหน่อย พวกมันไม่รอช้าครับเข้าไปช่วยจริงๆแต่ไม่ได้ช่วยห้ามไอ้โต้งนะครับ วยจับน้องแมวตากหาก บางคนเอาควยให้ดูดมั้ง บ้างคนจับมือน้องแมวมากำของมันมั้ง ตอนนี้ทั้งห้องผู้ชาย 8 คน แต่น้องแมวคนเดียวกำลังช่วยกันนัวเนีย ตอนนี้เสียงน้องแมวไม่มีร้องบอกว่าเจ็บมีแต่เสียงครางกระเซ่าเลย ไอ้โต้งก็ซอยใหญ่เลยครับ ผมไปมองดูกลับน้องแมวงี้ปริ้นไปปริ้นมา สังเกตดีๆจะเห็นเลือดไหลเยิ้มออกมาพร้อมกับนำเมือก ผมนึกในใจไม่น่ให้ไอ้โต้งมันเอาเลย เสียของหมด แต่ก็ดี พอไอ้โต้งมันเสร็จคนอื่นๆก็ทะยอยเข้าไปยัดเหยียดความเป็นผัวกันทุกคน บางคนเอารูตูดมั้ง เอาปากมั้ง ทุกส่วนในร่างกายน้องแมวไม่มีช่องว่างเลยครับ ผ่านไป 2 ชั่วโมงได้ครัทุกคนต่างก็เสร็จกันไปคนละหลายๆรอบ ผมนะเหรอ 6 ครั้งได้ครับ เป็นอะไรที่มันส์มากๆไม่เคยเอาหญิงที่ 8 คนอย่างนี้อย่างมากที่ผ่านๆมาก็แค่ 2-3คนเป็นอย่างมาก แต่มาเจออย่างนี้ได้ความมันสุดยอดเลยครับ มองไปดูน้องแมวทั้งตัวเต็มไปด้วยนําเมือกครับ นอนสลบเลยครับ ในห้องน้องแมวนี้คลุ้งไปด้วยกลิ่นนำกาม แต่โชคดีหน่อยวันนี้ผัวน้องแมวไปอยู่ครับ ไปต่างจังหวัดอีกแล้ว แถมนอนค้างตั้ง 2 คืนแนะ ผมเลยหายห่วง ผมเลยอุ้มน้องแมวไปห้องนําพอไปล้างเนื้อล้างตัวครับ น้องแมวก็ฟื้นขึ้นมา ต่อว่าผมใหญ่เลย ผมก็บอกไปว่าอย่าไปคิดมากเลย ใครบอกให้แมวเกิดมาสวยละ แมวนี้ทั้งด่า ทั้งว่าผมใหญ่เลยครับ แต่ก็ไม่นาน ผมเลยจูบปากเธอสะ จะได้เงียบๆ ดูน้องแมวมีอารมณ์อีกแล้วครับ ผมเลยบอกให้น้องแมวอาบฯก่อนนะ ผมก็อาสาถูตัวให้ ผมลูบไล้ไปทั้งตัว มองดที่หอยครับ โอโห..หอยงี้ปากอ้าเลยครับ หุบไม่ลงเลย ผมเห็นแล้วสะใจมากเลย พออาบนําเสร็จกูอุ้มมาที่ห้องผมต่อซึ่งตอนนั้นเพื่อนๆผมก็ซัดเหล้ากันอยู่ น้องแมวเห็นพวกนั้นถึงกับหน้าแดง จะกลับห้องแต่ผมไม่ให้กลับ ไอ้โต้งก็กระโดดเข้ามาเลยครับผมเลยห้ามไว้ก่อน ให้น้องเข้าพักมั้ง มีเวลาทั้งคืน น้องแมวบอกไม่เอาแล้วนะ แบบรุมนะ ไม่ไหว ผมก็ปลอบไปว่าเจ็บแค่ครั้งแรกเหละ เดี๋ยวบ่อยเข้าก็ชินเอง ผมก็เอาน้องแมวมานั่งตักในสภาพเปลือยครับ ไอ้พวกเพื่อนผมนี้แทบจะไม่ไหวผมก็บอกว่าอย่าเพิ่งใจเย็นๆ ผมถามน้องแมวว่า กินเหล้าไหม น้องแมวก็ไม่กิน แต่พอขยั่นขยอบ่อยๆเข้าน้องแมวก็กินครับ สักพักดูน้องแมวเริ่มหายอาย เริ่มคุยกะพวกเพื่อนๆผม ไอ้โต้งมันก็ค่อยๆขยับๆเข้าเอามือมาลูบนมมั้ง แงงหอยมั้ง สุดท้ายน้องแมวก็โดนอีก 1 รอบ 8 คนคราวนี้น้องแมวสู้ครับทั้งเด้งรับ ทั้งดูด ทั้งลีย ทั้งหี ทั้ง ตูดปิดอ้าให้พวกผมจัดการสจนหนำใจ เพื่อนผมมาห้องผมตั้งแต่ บ่าย 2 แล้วก็เล่นเสียวกะน้องแมวจนเกือบตี 3 ได้ครับ นับครั้งได้เลยแต่ละคนเสร็จไม่ตำคนละ 10 ครั้งได้ น้องแมวเหรอครับไม่ต้องพูดถึง ทั้งตัวเต็มไปด้วยนฎ้เมือกครับ ตกลงคืนนั้นน้องแมวบอกผมว่าเสร็จไปเป็น ร้อยๆครั้งได้จนแทบไม่มีแรง คืนนั้นพวกเพื่อนผมกลับหมด คงเหลือแต่ผม และไอ้โต้ง มันขอนอนด้วย ผมก็ให้มันนอน ไอ้นี้ไม่รู้มันเอาแรงมาจากไหนเอาน้องแมวทั้งคืนเลยครับ ตื่นเช้ามามองหามันก็ไม่เห็น น้องแมวก็ไม่อยู่ พอไปดูที่ห้องน้องแมว ไอ้โต้งครับมันนอนหลับเอาควยคาหีน้องแมวไว้อย่างนั้นเลย ผมเลยไปปลุกมันไปอาบนํา เดี๋ยวมีใครมาเห็น มันก็เดินโซซัดโซเซไปอาบ แล้วผมก็พาไอ้โต้ง และน้องแมวออกไปหาอะไรกินกัน น้องแมวบอกไปไม่ไหว ผมเลยบอกงั้นนอนอยู่นี้เหละ เดี๋ยวผมซื้อมาฝาก ผมก็ไปเดินซื้อ เคเอฟซี โดนัท มาฝากระหว่างทางไอ้โต้งก็เผล้อรำพันว่ารักน้องแมวอย่างนั้น อย่างนี้ มันบอกไม่เคยเอาใครมันขนาดนี้เลย ผมก็บอกมันไปบ้าง อย่าไปคิดมากสิมึง เขามีผัวแล้วนะโว้ย มันก็ดันพูดอีกว่า เมื่อไรแมวเลิกกับผัวบอกมันนะ มันจะรับเลี้ยงเอง ผมเลยถามไม่รังเกียจเขาเหรอ มันก็บอกว่า ใครจะรังเกียจลง สวยๆขนาดนั้น มันบอกต่อไปจะมาเที่ยวห้องผมบ่อยๆนะ ผมก็เลยบอกได้เลย ยินดีตอนรับ แล้วก็หัวเราะกัน ผมนึกขึ้นได้ ได้เงินกะไอ้พวกนี้มาตั้ง 9 หมื่นจะไปทำไรดี ผมเลยบอกกูไม่เอาเงินพวกมึงไปฟรีๆหรอก เดี๋ยวกูพาไปเลี้ยงนะโว้ย ผมก็โทรไปบอกพวกนั้นทุกคน เดี๋ยวจะหาว่าผมงกนะ ผมเอาเงินส่วนหนึ่งไปซื้อแหวนเพ็ชรเล็กๆให้น้องแมวเพื่อปลอบขวัญ ไอ้โต้งก็เห็นด้วย พอซื้อกลับมาที่ห้อง ก็เห็นน้องแมวนอนอยู่ ตัวร้อนมากเลยครับ สงสัยเป็นไข้เพราะควย ผมเลยพาไปหาหมอ แล้วก็พากลับมานอน โดยมีไอ้โต้งดูแล ขนาดคนปวยจะตายมันยังเอาเลยครับ ผมเห็นมันเงียบไปนานนะครับ ไปดูไอ้โต้งกำลัง วอยใหญ่เลยครับ น้องแมวก็ครางเบาๆ เป็นอะไรที่สุดๆเลยครับ ตั้งแต่วันนั้นมาจนถึงวันนี้เพื่อนผมก็เปลี่ยนหน้ามาเอาน้องแมวเกือบทุกวันหยุดและเกือบทุกวันที่ผัวแมวไม่อยู่ ยิ่งไอ้โต้งไม่ต้องพูดถึง มาแม่งได้ทุกวัน แต่ก็ไม่มีโอกาสได้ฟันน้องแมวทุกวันหรอกครับ เพราะผัวเขาอยู่ ทุกวันนี้ผมกับเพื่อนก็มอบความสุขให้น้องแมวมาโดยตลาด 3 เดือน 8 รุมหนึ่งมั้ง 3 มั้ง แต่ไม่มีครั้งไหนเลยจะเอาคนเดียวเพราะไม่ได้รสชาติเท่าเอาแบบรุมๆดูน้องแมวก็ชอบมากๆด้วย ทุกวันนี้ทั้งเงินทอง เสื้อผ้า เพื่อนผมซื้อมาฝากไม่ขาด ผัวน้องแมวก็แสนโง่ เมียบอกพ่อซื้อมาให้ เพื่อนซื้อให้ก็เชื่อ ตอนนี้ผมก็นั่งพิมพ์ไป ก็ช่วยตัวเองรอน้องแมวไปนะครับ เพราะวันนี้ วันหยุด ผัวเขาพาออกไปซื้อของมั้ง เอาไว้มีไรมันๆกว่านี้จะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ ใครอยากได้รูปน้องแมว ทิ้งเมลล์ไว้นะ จะเมลล์ไปให้ รับรองเห็นแล้วต้องยากเย็ดแน่ๆครับ...

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 12, 2009, 11:10:02 pm
 (5; (5; (2;

Offline lalala

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 16, 2009, 01:40:32 pm
เยี่ยม (50;

Offline dvd99guru

• Hero Member
    • Email
Reply #3 on: January 13, 2010, 02:24:58 pm
GooooooD อยากได้รูปน้องแมวบ้าง mus_pp_mus@hotmail.com ขอบคุณครับ

Offline s-man

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #4 on: January 13, 2010, 04:57:18 pm
ขอรูปน้องแมวบ้าง s-man.st@hotmail.com

Offline edoy2u

• Jr. Member
  • **
Reply #5 on: February 05, 2010, 04:52:06 pm
edoy2u@yahoo.com ขอดูหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้า

Offline krading

• Email
Reply #6 on: February 20, 2010, 01:24:27 pm
 (50;บอกแล้วว่าอย่าเก็บไว้คนเดียว น่าหนุกดีเนอะ ขอดูรูปบ้างดิ

Offline artart

• Newbie
  • *
Reply #7 on: March 18, 2010, 05:14:37 pm

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #8 on: March 18, 2010, 09:26:35 pm
ขอบคุณครับ

Offline nussaa

• Email
Reply #9 on: March 23, 2010, 03:57:00 am
ขอด้วยครับ ผมก็อยากได้ nus_ek@hotmail.comขอบคุณครับ

Offline noomgun

Reply #10 on: March 28, 2010, 10:31:04 am
Thank you so much (5;