close buttonclose buttonclose button
สส.หญิงโดนรุม

สส.หญิงโดนรุม

doc · 133248

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline doc

• Hero Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: April 24, 2012, 12:51:56 am
สวัสดีครับ  กระผมนาย doc กลับมารายงานตัวแล้วครับ
โฮ่ๆๆ  ย้าย web ผมไม่รู้  เสียดายเรื่องที่เขียนไว้  ไม่มีต้นฉบับด้วย  copy ไม่เป็น  ใครรู้ช่วยบอกที 
แต่ก็ยังเห็นเรื่องของผมไปลงที่ web อื่นๆ เปลี่ยนชื่อคนเขียน....เฮ้อ... 
ไม่เป็นไรครับ  คิดซะว่า  คนเขาชอบก็เลยเอาไปบอกต่อ  ก็ดีแล้วครับ
ได้อ่าน reply  ย้อนหลัง  โอ้..มีคนขอให้ช่วยเขียนเรื่อง  สส.หญิงโดนรุม  ซะด้วย...
ผมไม่ฝักใฝ่การเมือง  ไม่เข้าข้างสีไหน  เช่นนั้นไม่ระบุสีเสื้อ  และไม่ระบุพรรคนะครับ  คิดซะว่าเอามันส์...ละกันครับ

เธอคนนี้ชื่อ  นิชนันท์  หรือคุณนิช ครับ  เป็นลูกสาวนักการเมืองคนหนึ่งซึ่งอำลาการเป็นสส.แล้วเนื่องจากอายุมาก  และต้องการเปิดทางให้ลูกสาวคนเดียวซึ่งเป็นคนรุ่นใหม่เข้ามาสืบต่อฐานอำนาจเก่าของตัวเอง  คุณนิชจบด๊อกเตอร์มาจากตปท.ครับ  สาขาอะไรช่างมัน  เพราะไม่เกี่ยวกับการจะถูกเย็ด 
ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่เธอลงรับเลือกตั้งเป็นสส. ซึ่งอายุน้อยที่สุดในบรรดาผู้สมัคร แม้ว่าจะเป็นเหมือนการลองหยั่งเสียงดู  และไม่ได้เป็นตัวเก็ง
แต่ตัวเธอก็ตั้งใจหาเสียงมาก  เธอออกเดินสายพบปะประชาชน  ซึ่งหมู่บ้านแถวนั้นเป็นเกษตรกร  จึงมีบ้านอยู่ห่างๆกัน  เวลาเดินทางจะมีผู้ติดตามทั้ง การ์ดและบรรดาหัวคะแนนทั้งหลาย  พอตกค่ำจะนังรถตู้กลับ

วันนี้ก็เช่นกัน  เธอออกหาเสียงแต่เช้า  หมู่บ้านที่เธอไป  รถตู้เข้าไม่ได้  เธอเดินเท้าเข้าไปกับผู้ติดตามซึ่งมีแต่ผู้ชาย  เพราะบรรดาผู้หญิงไม่อยากลุยเข้าไปในที่ที่มีแต่ดินแดงและฝุ่นเต็มไปหมด  คุณนิชเห็นว่าจะหาเสียงสร้างถนนลาดยางเข้าหมู่บ้าน  ถ้าเธอได้เป็นสส. 
กว่าจะเดินเข้าไปถึงก็เป็นช่วงบ่ายๆ  เพราะแต่ละบ้านก็ต้องหยุดพูดคุยรับฟังชาวบ้าน  ตามประสานักการเมืองหาเสียง  ถึงบ้านผู้ใหญ่บ้านตอนค่ำพอดี  ลุงผู้ใหญ่ก็ใจดีเลี้ยงข้าว  และให้นอนพักที่บ้าน  แต่คุณนิชเธอทนไม่ได้หรอกครับ  ก็เธอเหนียวตัวอยากอาบน้ำ  นุ่งผ้าถุงก็ไม่ได้  มีห้องน้ำแต่ก็ไม่มีฝักบัวอีก  ห้องนอนก็ไม่มีแอร์  ร้อนก็ร้อน  ยุงก็เยอะ  เธอจึงขอกลับบ้าน  ลุงผู้ใหญ่ก็ไม่อยากให้ไป  แต่ก็ไม่อยากขัดลูกสาวท่านสส.ก็เลยให้ลูกชายขับรถกะบะไปส่ง
ระหว่างที่อยู่บนรถ  ไม่มีแอร์  เธอร้อนอบอ้าว  เลยปลดกระดุมเสื้อด้านบนสองเม็ด  เล่นเอาหนุ่มบ้านนอกกลืนน้ำลาย  การ์ดตัวโตสองคนที่นั่งมาด้วย  หันมองตามคนขับก็มองตากันปริบๆ  แต่ไม่มีใครว่าอะไร  รถกะบะยังคงวิ่งต่อไป 

ครืด...เสียงดังใต้ท้องรถ  แล้วก็ไปต่อไม่ได้  แย่ล่ะสิ  ยางดันแบน  แถมยังตกหลุมดินด้วย  ทุกคนต้องลงมาช่วยกันเข็น  สาวน้อยยังคงนั่งบนรถ  รู้สึกหงุดหงิด เดินลงจากรถมายืนดู  บ่นอุบอิบ  "แล้วนี่จะทำยังไงกันต่อล่ะ  คืนนี้ชั้นจะได้กลับบ้านไหม  ทำไมรถมันเก่าแย่ขนาดนี้  ร้อนก็ร้อน  มืดก็มืด  ยุงก็เยอะ" 
บรรดาหนุ่มๆมองหน้ากัน  ตอนนั้นมีคนขับรถลูกผู้ใหญ่  การ์ดสองคน  แล้วก็หัวคะแนนหนุ่มใหญ่อีกสามคน  หันมามองสาวหน้าสวยที่กำลังบ่นอย่างขัดใจ
หัวคะแนนคนหนึ่งพูดขึ้นว่า  คุณนิชพักที่บ้านใกล้ๆนี้ก่อนดีไหมครับ  เดี๋ยวซ่อมรถเสร็จแล้วพวกผมจะไปรับ  ว่าแล้วก็หันไปหาคนขับรถซึ่งทำท่าอึกอัก  ก่อนจะมองตากันแล้วพอจะเข้าใจอีกฝ่าย  รีบบอก  ครับคุณนิช  แถวนี้มีบ้านพักที่ชาวนาเขามีไว้เฝ้านา  ตอนนี้ไม่ใช่หน้าทำนา  บ้านว่างครับ  นั่งพักได้  ลมโกรกดีด้วยครับ

งั้นก็รีบพาชั้นไปสิ  ร้อนจะแย่อยู่แล้ว  คุณนิชบ่น  ก่อนที่จะเดินตามคนขับรถไป  โดยมีหนุ่มๆเดินไปกันครบทุกคน 
บ้านที่ว่าก็คือที่พักเฝ้านา  เป็นกระต๊อบเก่าๆ  แต่ลมพัดผ่านเย็นสบายพอควร  คุณนิชนั่งพักอย่างเบื่อๆ  เหนื่อยเพลียเต็มที  เธอถอดเสื้อสูทตราพรรคออก  เหลือแต่เสื้อเชิ๊ตสีขาวด้านใน  ที่ค่อนข้างพอดีตัว  เหงื่อที่ออกทำให้เห็นเสื้อชั้นในลูกไม้ที่ดันทรงให้เห็นอกอวบอิ่ม  บริเวณที่ปลดกระดุมออกเห็นเนินอกขาวเนียนที่กระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ  หนุ่มๆมองหน้ากันอย่างดูท่าที  จริงๆแล้วก็เกรงใจการ์ดสองคนที่อยู่ด้วย  ไม่มีใครอยากเจ็บตัว 

คุณนิชนั่งอยู่สักพักก็หลับตาลงด้วยความเหนื่อย  เสียงลมหายใจสม่ำเสมอบอกว่าหลับแล้ว  หนุ่มๆเดินมาล้อมตัวเธอ  การ์ดสองคนมองหน้ากัน  ก่อนที่คนหนึ่งจะประคองให้เธอเอนนอนลง  อีกคนปลดกระดุมเสื้ออย่างเบามือ  เสื้อเปิดออกหมดเห็นอกอวบอิ่มล้นบราลูกไม้สีขาว  หน้าท้องแบนราบขาวเนียน  มือใครคนหนึ่งปลดตะขอบราด้านหน้าอย่างชำชอง  เห็นเต้าขาวอวบ  หัวนมสีชมพู  หัวคะแนนคนหนึ่งลองเขี่ยดู  หัวนมก็ชูชันแข็งขึ้นทันที 
น่าเย็ดจริงๆคุณนิช  คนอื่นๆพยักหน้าเห็นด้วย  หันไปมองการ์ดสองคน  จึงได้เห็นว่าตอนนี้ออกมารูดควยรอแล้ว...
ตอนนี้ทุกคนจึงรีบจัดการถอดกันอย่างรวดเร็วโดยไม่ต้องบอก  คุณนิชยังหลับสนิท  และไม่รู้เลยว่ากำลังจะเป็นเหยื่อกามให้หนุ่มๆ6คน ในคืนนี้

การ์ดสองคนขึ้นไปบนกระต๊อบ  อุ้มร่างขาวเนียนขึ้น  ถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว  คุณนิชตื่นขึ้นร้องโวยวาย  แต่ยังไม่ทันได้ร้องมาก  ก็ถูกจูบอย่างหนักหน่วงจากหัวคะแนนคนหนึ่ง  หัวคะแนนอีกสองคนเข้าประจำเต้าคนละข้าง  บีบขยำอกอวบใหญ่อย่างมันส์  ปากดูดดังจ๊วบๆ  สลับกับเลียวน  กัดและดึงหัวนมที่ชูแข็งเป็นไต ชนิดที่ไม่กลัวหัวนมขาด  คุณนิชแอ่นเต้ารับอย่างควบคุมไม่ได้  เพราะความเงี่ยนที่ก่อตัวขึ้นอย่างไม่เคยมาก่อน 
การ์ดสองคนถอดกางเกงสีดำขายาวออก  เห็นกกน.สีขาวแบบบางแนบเนื้อ  มันฉีกออกไม่ยากเย็น  มองเห็นโคกหีอวบอูม   
"อื้อหือ...หีคุณนิช  โคตรใหญ่  มือกูปิดไม่มิดเลย  หมอยไม่มาก  แหวกนิดก็เห็นแตด  อ้าว์...แตดแม่งใหญ่ว่ะ  ขอกูดูดแตดให้คุณสส.คนสวยน้ำแตกซักทีเหอะ  กูแม่งเงี่ยนเต็มทีแล้ว"  การ์ดพูดพร้อมกับยกขาสองข้างของคุณนิชขึ้นแบะออกเห็นพูหีอวบอูม  มันก้มลงเลียแตด  ลิ้นฉกอย่างชำนาญ  เล่นเอาคุณนิชต้องแอ่นสะโพกขึ้น  มือเล็กบอบบางขยุ้มลงบนหัวไอ้การ์ดหื่น  แต่แทนที่จะดันมันออก  เธอกลับกดมันเข้าหาหี  "เงี่ยนมากสิคุณนิช  ร่อนหี  ตูดงี้ไม่ติดพื้นเลยนะ"  มันพูดหัวเราะในคอ  แล้วก็ใช้สองนิ้วแหวกแคมสีชมพูสด ฉกลิ้นดันเข้ารูหีที่ตอนนี้เริ่มมีน้ำเงี่ยนออกมาบ้างแล้ว  คุณนิชหน้าแดงก่ำด้วยความอาย  แต่ตอนนี้ความเงี่ยนมันมากกว่า  เธอเป็นเด็กที่เรียนหนังสือมาตลอด  มีคนมาจีบบ่อย  แต่ไม่มีแฟน  แต่วันนี้...เธอจะมีผัว พร้อมกันถึง6คน 

การ์ดอีกคนนั่งคุกเข่าข้างๆ  ยกขาคุณนิชขึ้น  แล้วเลียที่ขาอ่อน  มือลูบลงไปที่ก้นงอนงาม  บีบขยำอย่างสะใจ 
ลูกชายผู้ใหญ่บ้านมองอยู่พักหนึ่ง  ยังหาจังหวะเข้าไม่ได้  แล้วก็นึกออก  รีบวิ่งไปนั่งด้านข้าง  เอามือคุณนิชมากำควย  "คุณสส.ครับ  รูดควยให้ผมหน่อย  ถ้าผมน้ำแตก  ผมจะไปกาให้คุณ"  มีเสียงหัวเราะจากคนอื่นๆ  คุณนิชกำควย 7 นิ้วเอาไว้ในมือ  รูดมันเพราะความเงี่ยน  เล่นเอาไอ้หนุ่มครางซี๊ด 
หัวคะแนนคนที่จูบ  ละปากออกมา  "คุณนิช  อมควยให้ผมนะครับ  ถ้าดูดเก่ง  น้ำเงี่ยนผมแตก  ผมจะหาคนไปลงให้เยอะๆ  แตกหนึ่งครั้ง  เอาไปสามสิบเสียงเป็นไงครับ"    "เฮ้ย...ถูกจัง  เย็ดหนึ่งครั้งได้สามสิบเสียง  กว่าจะได้เป็นสส.  หีแหกถึงรูตูด"   เสียงฮาครืน 
ว่าแล้วไอ้หัวคะแนน  ก็ขึ้นนั่งคร่อมหน้าหวาน  จังหวะที่คุณนิชอ้าปากร้องด้วยความเงี่ยนเพราะถูกดูดแตดดังจ๊วบๆๆ  มันเอาควยยัดปากสวยที่ทาลิปสีแดงสด  มือสองข้างยึดหน้าขาวเนียนไว้  ขยับหน้าขึ้นลงพร้อมกับกระเด้าปากอย่างเมามัน  เสียงสาวน้อยร้องอู้อี้  สลับกับอ๊อกๆ บางครั้งเวลาหัวควยกระทุ้งคอหอย 

การ์ดสองคนมองหน้ากัน  แล้วช่วยกันจับร่างขาวเนียนขึ้นมา  การ์ดคนหนึ่งนอนหงาย  เห็นควยขนาดแปวดนิ้วฝังมุกสี่เม็ด  ตั้งแข็งเด่รอรับหีบริสุทธิ์ 
คุณนิชถูกประคองมา  หัวคะแนนสองคนจับขาขาวเนียนแบะออก  ทุกคนได้เห็นพูหีอวบขาว  มือหนึ่งแหวกแคมสีชมพู  แตดที่ยื่นออกเห็นชัดเจนสั่นระริก  พวกมันช่วยกันยกร่างขึ้นคร่อมทับการ์ดที่นอนควยแข้งรออยู่แล้ว  มันใช้มือข้างหนึ่งแหวกหี  อีกข้างส่งควยมันเข้ารูหีแบบจะๆ  แต่เข้าได้นิดหน่อย  คุณนิชร้อง "ว้าย!!..เจ็บนะ  อย่า...อย่าทำชั้น  โอ๊ะ...ว๊าย..ซี๊ด......."  การ์ดอีกคนกดสะโพกขาวอวบที่เกร็งไม่ยอม  ให้ต่ำลงจนหีสวมหัวควยได้มิด  การ์ดคนที่นอนอยู่จึงเอามือมันรั้งสะโพกคุณนิชกดลงเต็มที่  พร้อมทั้งกระดกก้นมันขึ้นพร้อมกัน  หีจึงสวมเข้ากับควยจนมิดด้าม  หัวถอกกระแทกปากมดลูกด้านใน  เสียงคุณนิชร้องด้วยความเจ็บปนเงี่ยน "อ๊าว์......เจ็บนะ...เจ็บ  เอาออกเถอะ  เจ็บ..." 
หัวคะแนนคนหนึ่งกระซิบ  คุณนิชเจ็บอะไรหรือครับ  คุณนิชไม่ตอบแต่หน้าแดง  ไอ้การ์ดด้านล่างมันเงี่ยนได้ที่  ยึดสะโพกขาวกลมกลึงไว้กดลง และ  กระเด้าอัดควยมันขึ้น  เป็นจังหวะ  คุณนิชเห็นควยมันผลุบเข้าออกในหีเธอ  มันเร่งจังหวะสลับกับกระทุ้งเอียงซ้ายทีขวาที  สองเต้าอวบเนียนกระเด้งขึ้นลงตามแรงกระเด้า  มันกดคุณนิชลงก่อนจะอ้าปากอมดูดเลียหัวนม  คุณนิชไม่เข้าใจตัวเอง  ที่กลับแอ่นอกให้มันดูด  แถมยังครางซี๊ดซ้าด  เวลาที่มันกระเด้าหนักๆอีกด้วย 

"คุณนิชเป็นไงบ้างครับ  ชอบหรือเปล่า  เจ็บหี  เสียวหี  หรือทั้งเจ็บทั้งเสียวดีมั้ยครับ"  พวกมันถามยิ้มๆ
คุณนิชไม่สามารถอดทนได้อีกต่อไป  จำเป็นต้องพูดออกมาอย่างสุดระงับ  "นิช  นิช...สะ..เสียวหี..นิดเสียว..เสียวหี..อูยยย..ซี๊ดดด.."  เรียกเสียงหัวเราะจากไอ้พวกหื่นได้อีก  คุณนิชเองอายจนแทบแทรกแผ่นดินหนี  แต่ในใจลึกๆกลับรู้สึกผ่อนคลายความเสียว  เวลาที่ได้พูดคำหยาบออกมา
มันกระทุ้งควยหนักขึ้น  เสียงอั๊กๆๆๆ  คุณนิชเงยหน้า  หลับตาพริ้ม  ปากแดงฉ่ำกรีดร้อง  "เสียวหี  เสียวหีสุดสุดแล้ว  ไม่ไหวแล้ว  กรี๊ด..."  หีสาวตอดรัดลำควยเป็นจังหวะอย่างสุดจะห้ามได้    "ขึ้นสวรรค์แล้วหรือครับ  คุณนิช  ตาผมมั่งสิ"  มันกระเด้าอีกครั่้งคราวนี้หนักและแรงมากกว่าเก่า  เล่นเอาร่างขาวเนียนสั่นไปทั้งตัว  น่าแปลกที่คุณนิชเริ่มรู้สึกเงี่ยนอีกแล้ว  คงเป็นเพราะแต่ละครั้งที่ถูกกระเด้า  แตดก็จะโดนถูไปมาด้วย  ยิ่งเห็นสายตาหื่นของคนที่กำลังเย็ด  และคนอื่นๆที่มองอยู่  มันยิ่งกระตุ้นให้เธอเงี่ยนหนักขึ้นไปอีก  สักพักมันก็พลิกตัวคุณนิชขึ้นนอนหงาย  และขึ้นคร่อม  ยกขาขาวเนียนขึ้นเกือบถึงอก  เห็นพูหีลอยอยู่ตรงหน้า  มันก็เย็ดต่อแบบจัดหนัก  "คุณนิช  มองหน้าผมสิครับ  มองหน้าผัวหน่อยสิ  อีเหี้ยกะจะมองแต่ควย  จำแต่ควยกูหรือไง"  คุณนิชมองหน้ามัน  ไม่คิดว่าจะได้ยินคำพูดแบบนี้จากคนที่ปกติสุภาพมาก  มันกระทุ้งควยอีกสักพัก  น้ำก็แตก  "อ๊ากกก...แตกแล้วกู"  มันถอนควยออกมา  หีคุณนิชมีน้ำเงี่ยนมันไหลตามออกมา "แม่งล้นครกเลยมึง  มาตากูแล้ว" 

การ์ดคนที่สองขึ้นทาบทันที  มันอัดควยขาดพอกับไอ้คนแรกเข้าไปแบบมิดลำควยในครั้งเดียว  คุณนิชสะดุ้งสุดตัวอีกครั้ง  เพราะมันอัดปากมดลูกจนจุก  มันชันตัวคุกเข่า  ก่อนจะช้อนสะโพกขาวอวบขึ้นมายึดไว้ด้วยสองมือ  และกระทุ้งมันเข้าหาพร้อมทั้งกระแทกควยอัดเข้าพร้อมกันเป็นจังหวะ  เสียงคุณนิชครางด้วยความเสียว  "นิชเสียว เสียวหี  อ๊าว์..."  "คุณนิช  เสี้ยนควยมั้ยครับ  ให้ผมกระเด้าหนักๆนะครับ   จะได้หายเสี้ยน"  มันพูดทั้งยังคงกระเด้าอยู่แต่ไม่แรงมาก  เพื่อกระตุ้นให้สาวน้อยเงี่ยนแบบสุดๆ   ซึ่งก็ได้ผลเพราะเธอตอบว่า "นิช..นิช..ซี๊ดดดด...นิชเสียวหี  เย็ดนิชเถอะ  กระเด้านิชหนักๆ  นิดเสี้ยนควยใจจะขาดอยู่แล้ว"
เรียกเสียงฮือด้วยความสะใจของบรรดาไอ้หื่น  ที่ได้ยินคำพูดต่ำๆที่ไม่คิดว่าจะมาจากปากนักการเมืองสาวหัวนอกคนนี้

หัวคะแนนคนหนึ่งที่ดูอยู่นานจนสุดจะเงี่ยนแล้ว  เข้ามาร่วมทันที "อีนิช  แรดนักนะมึง  กูสุดจะทนแล้ว  ขออัดตูดแม่งสักทีเถอะ" 
การ์ดคนที่กำลังเย็ดหันมามอง  ก่อนจะพลิกให้คุณนิชขึ้นคร่อมโดยที่หียังสวมควยอยู่  มันยึดสะโพกไว้และแหกจนเห็นรูตูดที่ยังแน่นสนิทไม่เคยผ่านการเย็ด
ไอ้หัวคะแนนรีบก้มลงเลียรูตูดจนน้ำลายเปื้อนโดยรอบ  "ขมิบตูดรอกูเลยเชียว  อีแรด  เดี๋ยวกูจะทะลวงตูดมึงให้แหกเลย"  มันเอาควยขนาดเจ็ดนิ้วดำเมื่อมเส้นเลือดปูดโปน  ดันเข้ารูตูดแต่ไม่เข้า  จึงต้องใช้นิ้วทะลวงเบิกร่องเข้าไปก่อนจะดันควยเข้าตาม  คุณนิชกรีดร้องดังลั่น "อย่านะ..อย่า..อย่าเย็ดตูด...ว๊าย..โอ๊ย...เจ็บตูด"  "เจ็บตูดหรืออีแรด  งั้นเจอเจ๋งๆสักดอกเถอะวะแม่ง"  มันยึดสะโพกไว้ก่อนจะดันควยทั้งดุ้นเข้าแบบสุดๆ  จังหวะเดียวกับที่ไอ้การ์ดก็ดันควยกระทุ้งเต็มเหนี่ยว  เล่นเอาร่างขาวเนียนถึงกับเกร็งกระตุก "อ๊ายยยย...ตูดแหกแล้ว...หีแหกแล้ว....นิชไม่ไหวแล้ว  แสบตูดแสบหีไปหมดแล้ว" 
"เฮ้ย...มึงกับกูมาแข่งกัน  ใครเย็ดอีแรดนี่จนน้ำแตกก่อนชนะ  คนแพ้เลี้ยงเหล้าเว้ย"  "ได้เลย..กูรับคำท้า  คุณนิชครับ  วันนี้ให้ผมเย็ดจนหีบานแล้ว  พรุ่งนี้หยุดหาเสียง  นอนพักหีสักวันนะครับ  ผมจะไปให้ไอ้นี่มันเลี้ยงเหล้า"    ไอ้หื่นสองคนตั้งหน้าตั้งตากระทุ้งดุ้นควยมันเข้าหีเข้าตูดคุณนิช  ซึ่งนอนคว่ำขาถ่างมือสองข้างยันพื้น  ไอ้หัวคะแนนอีกคนรีบมาต่อที่ค้างไว้  "คุณนิชอมควยผมต่อ  น้ำไม่แตก  ผมไม่หาเสียงให้นะ.."  คุณนิชจำใจอ้าปากอมควยอย่างว่าง่าย  เพื่อระบายความเงี่ยนที่ถูกอัดแซนวิชอยู่   สองคนที่เหลือมานั่งข้างตัว  เอามือคุณนิชไปกำรูดควยมัน  มือมันก็ล้วงเข้าขยำเต้านมอวบ  ดึงและขยี้หัวนมที่แข็งสู้มือเต็มที่

ถ้ามีใครผ่านมาตอนนั้น  ก็จะได้ยินเสียงผู้ชายร้องครางด้วยความเงี่ยนดังระงม  และจะได้เห็นว่าที่ สส.หญิงแสนสวยแก้ผ้าให้ผู้ชายห้าคนรุมเย็ด  โดยที่การ์ดคนแรกที่ได้เปิดซิงช่วยดูต้นทางให้  คืนนั้นพวกมันทั้งหกคนผลัดกันรุมเย็ดคุณนิชตั้งแตสองทุ่มจนถึงเกือบตีห้า  ก่อนจะพาเธอไปอาบน้ำที่บ้านชาวบ้านแถวนั้น 

วันต่อมาตั้งแต่นั้น  คุณนิชต้องหยุดหาเสียง  เนื่องจากเจ็บระบม...  และไม่กล้าไปกับการ์ดและหัวคะแนนหื่นพวกนั้นอีก 
อย่างไรก็ตาม  แม้เธอจะไม่ได้เป็นสส.ในสมัยนั้น  แต่ที่หมู่บ้านนั้นและในเขตที่หัวคะแนนพวกนั้นอยู่  เธอก็ได้คะแนนในระดับต้นๆ  ทำให้พ่อของเธอภูมิใจมากถึงกับออกปากว่า  "หนูนิชเก่งจริงๆ  ที่แถวนั้นยังไม่เคยมีใครได้คะแนนมากซักที  ไว้คราวหน้าคงต้องไปหาเสียงอีก  พวกหัวคะแนนชุดนี้หาเสียงเก่งจริงๆ"
คุณนิชไม่ได้บอกกับพ่อของเธอว่า  พวกนี้ไม่ได้หาเสียง  แต่หา "เสียว" เก่งต่างหาก  เพราะจนถึงวันนี้ทั้งปาก หี และตูดของเธอยังจำรสควยของพวกมันได้ทุกคน

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 24, 2012, 10:01:41 pm
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline my

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: April 28, 2012, 01:02:54 am
 (6; (6; (6;

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: April 28, 2012, 06:14:48 pm
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: April 30, 2012, 12:31:35 pm
Thank krub

Offline warahok

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: July 14, 2012, 01:37:25 pm
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ

Offline applej2k

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #6 on: October 19, 2014, 02:55:45 pm
Thanks you ขอบคุณมากครับ