close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 7

Nakornlumdoun · 49423

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
.......ส่วนคุณจุรีรัตน์เกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างมากแต่ไม่รู้จะทำไงจะกลับไปล่อ!!!กับเฒ่าอ่ำก็ไม่ได้นั่งแหย่หี
ตัวเองเล่นด้วยความเสียวอยากได้ควยสักอันมาล่อ!!!ให้หายเงี่ยน...อูยยย....อูยยย.....เงี่ยน...ทำไงดี....
เธอมองไปที่ห่อข้าวแล้วยิ้มเหมือนคิดอะไรได้.....เอาข้าวไปให้เฒ่าคงดีกว่าเผื่อมีโอกาสได้เสียว...พอ
ดีคุณสมชายหัวหน้างานเดินเข้ามา
....เออ...มีอะไรรึคุณสมชาย..
..คือผมจะมาขออณุญาติไปรับเมียที่หัวลำโพงหน่อยครับ..
...อือ..ไปสิสั่งงานไว้เรียบร้อยแล้วใช่มั๊ย..
..ครับเรียบร้อยแล้วครับ..
..งั้นไปเถอะเดี๋ยวรัตน์ดูแลทางนี้เอง..
..ครับขอบคุณครับ..
แล้วคุณสมชายก็ออกไปส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ถือห่อข้าวไปที่ห้องพักเฒ่าคง....
คุณจุรีรัตน์เดินมาถึงห้องพักเฒ่าคงเห็นเงียบๆจึงเดินไปที่หน้าต่างที่แง้มไว้เล็กน้อยแล้ว
คุณจุรีรัตน์ก็ต้องขมิบหีด้วยความเสียวเพราะสิ่งที่เธอเห็นคือเฒ่าคงกำลังลูบควย
ของแกเล่นพร้อมกับสูดดมกางเกงในของคุณจุรีมาศอยู่
...อาๆๆ....อือออ.....หีคุณมาศหอมจังเลย.....อืออ....อยากเลียหีคุณมาศจัง.....คุณมาศขอเลียหีหน่อย.....
คุณจุรีรัตน์ได้ยินและเห็นการกระทำของเฒ่าคงยิ่งเงี่ยนมากยิ่งขึ้นจึงย่องไปที่ประตูอย่างเงียบๆ
แล้วค่อยๆเปิดเข้าไปอย่างเงียบๆโดยที่เฒ่าคงไม่รู้ว่ามีหญิงสาวมาเยือนถึงห้อง
....อูยย..หีคุณมาศหอมจัง.....ขอผมล่อ!!!อีกนะครับ..
...ลุงคงทำอะไรนะ.....
ด้วยความตกใจเฒ่าคงจึงลุกนั่ง
..คุณนาย..
..ใช่รัตน์เอง..
..ลุงคงทำอะไรกับกางเกงในพี่มาศ...
..เอ้อ...ผม...ปะ...เปล่าครับ...
ตอนนี้ควยเฒ่าคงห้อยอยู่นอกผ้าเช็ดตัว...คุณจุรีรัตน์มองไปที่ควยเฒ่าคงแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากเล็กน้อย
...เปล่าอะไรลุง....รัตน์เห็นลุงดมกลิ่นกางเกงในพี่มาศอยู่เนี้ย.....
เฒ่าคงนั่งก้มหน้านิ่ง....คุณจุรีรัตน์นึกขำที่แกล้งเฒ่าคง....แต่ตาก็ยังมองที่ควยของเฒ่าคงอยู่
....ลุงขโมยกางเกงในพี่มาศมาหรอ..
..เปล่านะครับ...คุณมาศให้ผมเอง..
..แล้วลุงไปทำอะไรทำไมพี่มาศถึงให้กางเกงในมา..
...เออ..ลุงไปช่วยยกของครับ...
ขณะพูดเฒ่าคงยังก้มหน้านิ่ง
....ยกของอย่างเดียวหรอลุง..
...เออ..พอดีคุณมาศเธอเมื่อยผมก็เลยนวดให้หน่ะครับ..
..ลุงนวดพี่มาศตรงไหนหล่ะพี่มาศถึงให้กางเกงในลุงมาเลย.....เออ...ว่าไงลุงนวดให้ที่ไหนที่หีพี่มาศหรอลุง...
คุณจุรีรัตน์พูดแบบไม่อายเพราะเธอเสียวจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องหลืบ
....เออ..ครับ...แล้วเป็นไงกางเกงในพี่มาศหอมมั๊ย....หออ...หอมครับ.....แล้วอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย.....
เฒ่าคงคิดว่าตัวเองหูฝาด..จึงค่อยๆเงยหน้ามองหน้าคุณจุรีรัตน์....เห็นคุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากแบบมีเลศนัย
....ว่าไงลุงอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย..
...คุณนายจะให้หรอครับ....
เฒ่าคงใจชื้นขึ้นมานิดนึง
....แล้วลุงอยากได้หรือเปล่าละ..
..อยากสิครับคุณนาย....
เฒ่าคงตอบพร้อมกับควยที่ค่อยๆแข็งขึ้น
....อยากได้ก็มาถอดเอาเองสิลุง.....
เฒ่าคงยิ้มรีบคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที.....แล้วค่อยๆลูบขาคุณจุรีรัตน์ขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ
.....ให้ผมนวดหีให้นะครับคูณนาย..
...ก็รีบๆนวดสิรัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว....
เฒ่าคงเลียขาอ่อนขึ้นไปเรื่อยๆๆๆๆแล้วเลิกกระโปงขึ้นไปไว้ที่เอวแล้วดึงกางเกงในลงมากองอยู่ที่ข้อเท้า
.....อาๆๆ....หีหอมจริงๆ....เฒ่าคงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหีก็ได้ลิ้มรสน้ำเงี่ยนที่เยิ้มอยู่เต็มร่องหี
....อูยย....อูยย....อูยยย....ดี...ลุง.....ดี....
เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปเลีบในร่องหลืบสลับกับดูดเม้มที่เม็ดแตดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องส่ายเอวไปมา
....อูยย....อูยย....อุ้ยยย......อูยย.....ลุง....เสียวหีจังเลย.....อูยย.....
เฒ่าคงค่อยๆๆเลื่อนตัวขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ....พร้อมกับถอดเสื้อคุณจุรีรัตน์ออกและปลดเสื้อในปล่อยสองเต้า
อวบใหญ่ออกมาเฒ่าคงก้มลงดูดเม้มไปที่หัวนมชูชัน
....อุ้ยย....อูยย.....ซี้ดด.....อาๆๆ.....คุณจุรีรัตน์หลับตาเชิดหน้าด้วยความเสียว.....อูยย....อูยยๆๆ.....เสียว....อูยยๆๆ....
เฒ่าคงเอามือไปขยำที่เต้านมอีกข้างพร้อมกับบี้หัวนม...
..อูยย....อูยยๆๆ....ดี.....ลุง.....ดี....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อูยยๆๆ.....
เฒ่าคงจับขาคุณจุรีรัตน์มาเกี่ยวเอวไว้แล้วจับควยไปถูไถที่ร่องหีแล้วเอาหัวควยเขี่ยเม็ดแตดคุณจุรีรัตน์เล่น
....อูยย....อุ้ยยๆๆ....อูยย....ยัดควยเข้ามาสิลุง....อูยยๆๆ....รัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว.....
เฒ่าคงจึงกระเด้าควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม....กึกๆ
.....อูยยๆๆ.....อุ้ยยๆๆ....ลุง....เบาๆๆ....อูยย......อูยยย......
เฒ่าคงละออกจากนมคุณจุรีรัตน์แล้วเริ่มกระเด้าเน้นๆๆแรงๆๆจนหนอกควยกระแทกกับโหนกหี
....ปึกก.....ปึกก.....ปึกกๆๆ.....ปึกๆๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....
เฒ่าคงกระแทกแบบเสยๆๆทำให้มุกครูดผนังรูหีเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์มากขึ้น
.....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆๆ....ลุง.....ดี เหลือเกิน.......อูยยๆๆ....อุ้ยยยๆๆ.....เสียว ......อูยยๆๆๆ
.....อูยยๆๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....หีคุณนายล่อ!!!มันส์ จริงๆๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆๆ.....เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นแรงขึ้น
....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ....มันส์ จริงๆๆๆๆ......โอววว......โอววว.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ...
..เป็นไงครับคุณนายเสียว มั๊ยครับ....
...อูยยๆๆ....เสียวที่สุดเลยลุง.....อูยยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ...ลุงจ๋า...อูยยๆๆๆ.....
ล่อ!!!มันส์อย่างนี้.....ซี้ดดๆๆ....ลุงต้องล่อ!!!รัตน์บ่อยๆๆนะ.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ..
..ได้ครับคุณนาย..อาๆๆ.....ขอให้บอกเถอะครับไอ้คงคนนี้จะล่อ!!!ให้คุณนายทุกครั้งที่คุณนายลืมผัวไปเลยครับ..
..อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ....ดี...จ๊ะลุง.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆ....ลุง....แรงๆๆ..
...แรงๆๆ....อาๆๆ....อาววว.....อาววว......
เฒ่าคงรู้คุณจุรีรัตน์ใกล้น้ำแตกแล้วจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีก
...ปึกๆๆๆ.....ปึกกๆๆ...ปึกกๆๆ...ปึกๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ปึกกๆๆ....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆ
ๆๆ.......เร็ววว.....เร็ววๆๆ.....เร็ววๆๆๆๆ......อูยยๆๆ....อูยยๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาววว.....อาววว....
เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นเพราะตัวเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน
...อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ....ลุง.....เร็ววว.....เร็วว......เร็ววๆๆๆ.....ไม่.....ไม่....ไหววว
......แล้ววววว......แล้วววว....ลุ....ลุงงงง.......อาๆๆๆๆ....อาๆๆๆๆๆ......อาๆๆๆๆ.......
คุณจุรีรัตน์กับเฒ่าคงน้ำแตกพร้อมกันจึงกระแทกใส่กันไม่ยั้ง
....ปึกๆๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ....อาๆๆๆ.... อาๆๆ....อาๆๆๆ.....อาวว....อาววว.....อูยๆๆๆ....อุยๆ...อูยๆ....อูย.....อู ย......ซี้ดด....อูยย.....
แล้วเกมสวาทของทั้งสองก็สงบลง.....เฒ่าคงค่อยๆดึงควยออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์
....อูย....อูย....ลุง...ลุงล่อ!!!มันส์จังเลย..คุณนายชอบมั๊ยครับ..ชอบสิจ๊ะลุง....ควยใหญ่แบบนี้รัตน์ชอบ.....มันสะใจดีลุง..
...ถ้าชอบขอผมล่อ!!!บ่อยๆนะครับ....ไม่ได้ล่อ!!!ใครมาเป็นสิบปีแล้วครับ... ถึงว่าควยลุงถึงแข็งเร็วทั้งที่เพิ่งล่อ!!!พี่มาศไปเมื่อสักครู่นี้ เอง..
...คุณนายเห็นหรอครับ..
...เห็นสิจ๊ะไม่งั้นจะอยากขนาดนี้หรอ.....
คุณจุรีรัตน์นั่งคุยกับเฒ่าคงแบบสนิทสนม..เฒ่าคงเอื้อมไปคว้าตัวคุณจุรีรัตน์มานั่งที่ตักพร้อมกับบีบนมเล่น
...มานี่ชื่นใจของไอ้คง...
...อูยย....ลุง.....
คุณจุรีรัตน์เสียวที่เฒ่าคงบี้นมเล่น
..บี้นมรัตน์เดี๋ยวรัตน์ก็เงี่ยนอีกหรอก...
..เงี่ยนก็ล่อ!!!กันอีกสิครับคุณนาย...
..ยังมีแรงอีกหรอลุง..
...ล่อ!!!กับคุณนายไอ้คงยังมีแรงล่อ!!!อีกนานครับ..
..คุยหรือเปล่าลุง......
คุณจุรีรัตน์หันหน้าเข้าหาเฒ่าคงโดยที่ยังนั่งอยู่บนตัก....เฒ่าคงจึงเลียไปที่หัวนม
....แพล้บ....แพล้บบ....แพล้บบ....อูยย....อูยย.....ลุงแล้วลุงล่อ!!!พี่มาศไปกี่ที....
เฒ่าคงหยุดเลียแล้วบอกว่า
.....ห้าทีครับ..
..โฮ้....ตั้งห้าทีเลยหรอ..
...คุณมาศเธอเหงามานานมั้งครับแค่โดนเลียหีน้ำก็แตกแล้วครับ..
...ผัวพี่มาศเค้าขับเรือไปต่างประเทศนานๆจึงจะกลับมาที..แล้วหีพี่มาศหอมมั้ยลุง
เห็นดมกางเกงในแล้วบอกว่าหอมนี่..
...ก็หอมเหมือนกับหีคุณนายนี่แหล่ะครับ.....
เฒ่าคงพูดแล้วเอานิ้วแหย่รูหีเล่น
...อูยย...ลุง..
..แล้วคุณนายให้กางเกงในผมจริงหรอครับ..
....แล้วลุงอยากได้มั๊ยละ..
.....อยากได้สิครับเอาไว้ดมเวลาเงี่ยนจะได้นึกว่าล่อ!!!คุณนายอยู่...
..บ้าลุง....ถ้าเงี่ยนก็มาล่อ!!!รัตน์ก็ได้..
..จริงหรือครับ..
..คุณกำพลไม่ว่าเอาหรอครับ...
..ก็ล่อ!!!กันอย่าให้เค้ารู้สิลุง...
..ได้เลยครับคุณนายของไอ้คง....
ว่าแล้วเฒ่าคงก็ก้มลงไปดูดนมและเม้มแรงๆๆ.....อูยย....อูยยย.....อูยยๆๆ....คุณจุรีรัตน์จับควยเฒ่าคงที่
ตอนนี้แข็งโด่ค่อยๆๆแหย่เข้าไปในรูหี.....อุ้ย....อูยย....อูยยย......เฒ่าคงกะแกล้งคุณจุรีรัตน์จึงกระเด้าควย
สวนขึ้นไปทำให้ควยหายเข้าไปในรูหีทีเดียวหมดดุ้น.......อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....เฒ่าคงจับเอวคุณจุรีรัตน์กดแช่ไว้
....อาๆๆๆ.....อูยๆๆ.....คุณนายขมิบรูหี ผมเสียวจัง......แช่ไว้อย่างนี้ก่อนนะครับ..
....เสียวดีมั๊ยลุง..
..สุดยอดเลยครับ......เป็นบุญไอ้คงแท้ๆที่ได้ล่อ!!!คุณนาย...
....รัตน์ก็ไม่เคยเจอควยใครที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีมุกอย่างลุงมาก่อนเลย.....เวลาล่อ!!!เสียวหีทีสุดเลยลุง...
.....งั้นเรามาล่อ!!!กันบ่อยๆนะครับ..
..ได้จ๊ะลุง....อูยย....อูยยๆๆ....อูยย....
เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกช้าๆๆ
....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยย....ลุงมุกมันครูดดีจริงๆ...อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยย....อาๆๆ...อาวว..
..เสียวดีมั๊ยครับคุณนาย..
....อูยย.....อูยย.....อูยยย....ดี......ดีจ๊ะลุง......
เฒ่าคงยังกระเด้าช้าๆไปเรื่อยๆๆบางครั้งก็จับเอวคุณจุรีรัตน์หมุนคว้านทำให้ควยคว้านหลืบหีอยู่
ข้างในเพิ่มความเสียวให้กับคุณจุรีรัตน์มากขึ้น
.....อูยย....อูยยย....ดีจังเลยลุงจ๋า.....อูยยย....เสียวดี....อูยยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆๆๆ....อาววว.....
อูยๆๆ....เสียว ....ลุง.....แรงอีกก็ได้.....อูยยๆๆๆ...อูยๆๆ....อาวว.....อาๆๆๆ........อาๆๆๆ..
...ผมก็เสียว ครับคุณนาย....อาๆๆๆ....หีคุณนายดูดตอดควย ดีจริงๆๆ...
...อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.......อูยยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....
เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น
....อาๆๆๆ....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ......อูยยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ......ซี้ดๆๆๆ......อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยยยๆๆๆ...
...เสียว....อูยยๆๆๆ.....เสียวจังลุง......อูยยๆๆ.....อูยยๆๆๆ..
...เสียวที่ไหนครับ...
..ที่.....ที่ รูหีสิ....ลุง....อูยยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ......ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆๆๆ......อูยยๆๆๆ...
...ชอบมั๊ยครับคุณนาย..
..ชอ...ชอบ....สิลุง.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ....เสียว .....อูยๆๆๆ...
...คุณนายทำเองเลยนะครับ....
แล้วเฒ่าคงก็นอนไปกับพื้นปล่อยให้คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่ อย่างเมามันส์
....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....ดีครับคุณนาย......อูยๆๆ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ...
เสียว ......อูยๆๆ.....คุณนายขย่มแรงๆๆ..
....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....อูยยยๆๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....ลุง....อูยยๆๆ.....มันส์จริงๆๆ......ลุง.....อูยยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์กระเด้าแรงขึ้นด้วยความมันส์....อูยยๆๆๆ.....ส่วนเฒ่าคงก็เอามือบี้ไปที่สองเต้าที่แกว่งอยู่ข้างหน้าพร้อมกับกระเด้า
ควยสวนขึ้นรับ หีคุณจุรีรัตน์อย่างมันส์ในอารมณ์ทั้งคู่
.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆๆ....อาๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ....อาววว....
อาๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....แรงๆๆ....เด้ง....แรงๆๆ....ลุง
....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ.....แรงอีก.....อูยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ....เร็วว......อุวววว....
.เร็วๆๆๆ......อาๆๆๆ.....อูยๆๆ....มันส์ ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....รัตน์....อูยยๆๆ....เสียว ....อูยๆๆ....
..ลุง.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....
เฒ่าคงเด้งควยสวนเร็วขึ้น....อาๆๆ...อาๆๆๆ....อาๆๆ...คุณจุรีรัตน์ก็กระเด้าเร็วขึ้น
.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆๆ....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ....ลุง.....รัตน์....ไม่....ไม่....ไหวว....ไหววว....แล้วววว....
...อูยยๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....ซี้ดๆๆ...ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ผม....ผม.....ก็....ไม่.....ไหวว...
...แล้ว....คุณนาย.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆ....
ทั้งคุณจุรีรัตน์ทั้งเฒ่าคงกระเด้าใส่กันเร็วและแรงจนน้ำเงี่ยนแตกทั้งคู่
...อูยยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...อาๆๆ.....อูยๆๆ.....สุดยอดเลยครับคุณนาย....อูยๆๆ....อูยๆๆๆ....
อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆ..
...เหมือนกันเลยลุง.....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ควยลุงล่อ!!!มันส์จริงๆๆ....อูยๆๆ...อูยๆๆ......
คุณจุรีรัตน์นอนทับไปบนตัวเฒ่าคงด้วยความเหนื่อยโดยที่ควยยังคาในรูหีอยู่....
เฒ่าคงเอามือลูบไปที่ตูดทั้งสองข้างบางทีก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูตูดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องขมิบตูดและหีพร้อมกัน
....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุงอย่าแหย่สิเสียวนะ...
..คุณนายขมิบรูหีทำให้ควยผมเสียวจังเลยครับ.....
เฒ่าคงกดตูดคุณจุรีรัตน์ให้ควยอัดกับหีแน่นขึ้น
....อืม...ผมชอบแบบนี้จัง....อูยๆ....อูยๆ..
...รัตน์ก็ชอบจ๊ะลุง..
...เดี๋ยวเราล่อ!!!กันอีกนะครับ..
..อุ้ย..ลุง...ยังไหวอีกหรอ..
..ไหวครับสบายมาก....ทำไมลุงแข็งแรงจัง...ล่อ!!!พี่มาศแล้วก็มาล่อ!!!กับรัตน์อีกไม่เหนื่อยหรอลุง..
..ไม่หรอกครับก่อนที่ผมจะมาทำงานที่นี่ผมก็เป็นพวกใช้แรงงานอยู่แล้วครับ....ยิ่งมาเจอหีคุณนายที่ทั้งใหญ่ทั้งโคก
ล่อ!!!มันส์แบบนี้ ทุกวันก็ล่อ!!!ได้ครับ.....
คุณจุรีรัตน์ยิ้มเขินๆๆ
....บ้าลุงเนี๊ยพูดอะไรก็ไม่รู้....
แล้วเลียไปที่หัวนมของเฒ่าคงทำให้เฒ่าคงสยิวจึงเด้งควยเข้าใส่หีคุณจุรีรัตน์
...อูยๆๆ...อูยๆๆ......ลุงพอก่อนเถอะเดี๋ยวรัตน์คอยคุมงานด้วยคุณสมชายเค้าไม่อยู่ไว้มีโอกาสค่อยล่อ!!!กันใหม่นะลุง..
...แต่ผมยังอยากล่อ!!!คุณนายอยู่เลยครับ...
เฒ่าคงอ้อน
.....แหมลุงอ้อนเป็นเด็กเชียววันหน้ายังมีลุงถ้าเงี่ยนเมื่อไหร่เดินผ่านรัตน์ก็สะกิดก็แล้วกัน...
..เอาอย่างนั้นหรือครับคุณนายแต่ผมยังอยากอยู่เลยเนี๊ยไม่เชื่อลองจับดูสิครับ....
เฒ่าคงคว้ามือคุณจุรีรัตน์ไปจับที่ควยของแก
....ยังแข็งอยู่อีกหรอลุง....
คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับถอกควยเล่นสามสี่ทีก่อนที่จะลุกไปหยิบเสื้อมาใส่ทั้งสองตัวแล้วรูดกระโปงลงและหยิบกางเกงในจะมาใส่
.....คุณนายบอกจะให้ผมไงครับ...
..ได้หอยแล้วยังจะเอากางเกงในอีกหรอลุง..
...เอาสิครับแต่ไม่ได้เอาเปล่าๆนะครับ....
ว่าแล้วเฒ่าคงก็คว้ากางเกงในจากมือคุณจุรีรัตน์มาแล้วซับไปที่ร่องหี
แล้วแหย่คว้านให้กางเกงในดูดซับน้ำเงี่ยนให้มากที่สุดแล้วดึงออกมา
...อู้ย....ซี้ด.....อูยๆๆ....แล้วเก็บให้ดีๆนะลุงอย่าให้ใครเห็นนะ..
..ครับผมจะเก็บไว้คู่กับของคุณมาศครับ..
..งั้นรัตน์ไปก่อนนะลุง....เออ..รัตน์เอาข้าวมาให้ลุงวางอยู่ข้างนอกนะกินข้าวแล้วก็พักผ่อนละกันลุงไม่ต้องออกไปทำงาน
ก็ได้ให้พักวันหนึ่งเดี๋ยวจะเป็นอะไรไปซะก่อน..
...ดูถูกคนแก่ต้องโดนอย่างนี้....
แล้วเฒ่าคงก็ดึงตัวคุณจุรีรัตน์ให้หันมาพร้อมกับจูบปากทันที....อือ...อือ.....
คุณจุรีรัตน์ไม่ทันตั้งตัวก็โดนลิ้นเฒ่าคงเข้าไปพัวพันในปาก
คุณจุรีรัตน์ดิ้นอยู่นิดนึงแล้วก็จูบแลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม
...อือ....อือ....อือ...อือ...อืม...อือ...จ๊วบ.....
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ดึงปากออกจากเฒ่าคงแต่ตัวยังอยู่ในอ้อมกอดของเฒ่าคง
.....พอแล้วค่ะลุง....เดี๋ยวรัตน์ก็เสียงานกันพอดี....
แต่เฒ่าคงยังแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีแล้วชักเข้าชักออก
....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆเอามือไปจับมือเฒ่าคงให้หยุด
...อูยๆๆ....อูยๆ....พอแล้วลุง.....พอแล้ว....เดี๋ยวมีใครมา....ไม่มีใครอยู่สำนักงาน.....
รัตน์ต้องไปหล่ะมีโอกาสเมื่อไหร่ค่อยมาสะกิดนะลุง....
เฒ่าคงต้องตามใจคุณจุรีรัตน์
.....ได้ครับคุณนายแล้วผมจะสะกิด...คุณนายอย่าลืมนะครับ...จ๊ะไม่ลืมหรอก...แล้วคุณจุรีรัตน์
ก็เดินออกจากห้องเฒ่าคงไปที่สำนักงานอย่างสบายใจที่ขณะนี้เธอมีเฒ่าคงที่คอยบำเรอสวาทให้เธออีกคน

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email