close buttonclose buttonclose button
เที่ยวเสม็ด

เที่ยวเสม็ด

เรื่องเสียว · 69260

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 31, 2012, 02:49:19 pm
### ตอนที่ 1 วันที่1, (ภาคกลางวัน) ###

แล้วขบวนของผมก็เริ่มเดินทางออกจากกรุงเทพสู่ระยอง โดยเราเลือกเดินทางในวันธรรมดาเพราะจะได้ไม่ค่อยมีคนไทยไปเที่ยวที่เกาะ มากนัก เพราะผมเคยได้ยินมาว่าชาวต่างชาติจะหนีคนไทยไปเที่ยวเสม็ดในวันธรรมดาส่วนเสาร์อาทิตย์จะกลับเข้าฝั่ง ผมเดินทางกันตั้งแต่เช้า เพราะกลัวรถติดจะได้ถึงเสม็ดตอนสายๆ ไม่เหนื่อยมาก ครั้งนี้มีผู้ร่วมเดินทางสู่ปาร์ตี้ (เซ็กส์) จำนวน 6 คน มีผม อ๋อง พอล ดา ดาว และพลอย ซึ่ง 3 คนหลังเป็นพี่น้องกัน ผมเล่าเรื่องที่ผมสนุกกับดาวให้อ๋องฟัง ดูท่าทางมันสนใจอยากลองหีเด็กดูบ้าง จึงบอกมันว่าลองหาโอกาสดูเอาเอง ส่วนพอลมันบอกว่าอยากลองน้องพลอยดู เพราะว่าท่าทางจะไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน เราออกเดินทางกันตั้งแต่ตี5 โดยรถ เซฟิร่า ของดา ให้ดา เป็นคนขับ ผมนั่งด้านหน้าคู่กับดา พอล ดาวและอ๋องนั่งด้านหลัง ส่วนหลังสุดให้น้องพลอยนอน ดายังเรียนอยู่มหาลัย ปี3 ดาวพึ่งจบม.6ปีนี้ ส่วนน้องพลอย ม.3 อยู่เลยครับ หน้าตาก็หมวยกันหมดเพราะเป็นลูกคนจีน ผมแอบสังเกตุรูปร่างของดาอยู่คนเดียว หน้าอกประมาณ 34 ได้ รูปร่างดีสูงไล่เลี่ยกับดาวคือประมาณ 170กว่าๆแต่ดูท่าทางหยิ่งๆ ถามคำตอบคำ ไม่ค่อยพูดมากเหมือนน้องพลอยและน้องดาว หรือคงจะวางฟอร์ม มากไปหน่อยนั่นเอง แต่ผมก็แอบเห็นว่าเค้าชำเลืองมองผมและเพื่อนเหมือนจะเปรียบเทียบอะไรซักอย่างอยู่เหมือนกัน พอรถออกนอกตัวเมือง เราก็เริ่มคุยกันมากขึ้น แต่ดาก็ยังไว้ตัวอยู่เหมือนเดิม ผมคุยไปเรื่อยๆเป็นเพื่อนไม่ให้เค้าหลับใน แต่ทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้เลยครับ ส่วนเบาะหลังได้ยินเสียงหัวเราะกันกิ๊กกั๊กของสามคนนั้น ท่าทางจะสนิทสนมกันเร็วมากระหว่างอ๋องและน้องดาวเริ่มมีการถูกเนื้อต้องตัวกันมากขึ้น โดยพอลก็รู้เห็นเป็นใจ ช่างมันเถอะครับผมไม่สนใจ ผมสนใจดา มากกว่าครับ วันนี้ดาใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวสะอาดตามีเสื้อคลุมสีชมพูทับอีกตัวนึง ดูแล้วน่าให้มาซุกในอ้อมอกผมซะเหลือเกิน ผมตัดซอยสั้นดูน่ารักดีครับ เวลาผ่านไปจนถึง 8โมงครึ่งเราเริ่มเข้าในตัวเมืองบ้านเพ ผมบอกให้ดา ขับไปที่ท่าเรือบ้านเพเลยครับ ปรกติคนมาเที่ยวที่นี่จะจอดรถไว้ที่ท่าเรือนวลทิพท์แล้วขึ้นเรือที่นั่น แต่ผมเคยอยู่ที่เสม็ด เกือบครึ่งปีเลยพอรู้จัก ว่าอันไหนควรจะประหยัดงบยังไงบ้าง ยิ่งค่าโดยสารเรือผมพาไปแค่คนละ20 บาทเอง พอถึงเรือทุกคนตื่นเต้นมากยิ่งน้องดาวกับน้องพลอย พึ่งจะได้นั่งเป็นครั้งแรก พวกเรานั่งเรือกัน 40นาทีก็ถึงหน้าด่าน ผมแวะทักทายเพื่อนที่เป็นเจ้าของร้านอยู่ที่นั่นก่อนจะหาที่พัก เราเลือพักกัน แบบประหยัด โดยเลือกห้องแบบไม่มีแอร์ 3ห้อง เดินไกลหน่อยนึงจากห้องสู่ชายหาด แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรมากนัก คนไหนจัดข้าวของกันเสร็จ ก็ให้ไปรวมตัวกันที่ห้องผม โดยห้องแรก พอลนอนกับดาว ผมกับอ๋องก็ต้องทำตัวเป็นสุภาพบุรุษก่อนโดยการนอนห้องเดียวกัน ปล่อยให้ดา กับน้องพลอยนอนอีกห้องนึง ทุกคนมาหมดยกเว้นพอลกับน้องดาว ซึ่งไม่รู้มัวทำอะไรกันอยู่ไอ้อ๋องตัวดีจึงกระซิบบอกผมให้เดินไปดูที่ห้องนั้น ผมเลยบอกดากับน้องพลอยให้ไปอาบน้ำที่ห้องพักของเค้าก่อน ดาเดินไปกับน้องพลอย พอคล้อยหลังผมจึงรีบฉุดไอ้อ๋องเดินไปที่ห้องของ พอล พยายามหาช่องทางหน้าต่างแต่ไม่เห็นเพราะมีม่านปิดอยู่แนบหูฟังกับผนังก็ไม่ได้ยินอะไรมากนัก นอกจากเสียงคนหัวเราะกิ๊กกั๊กกันอยู่ในห้อง อ๋องมันเลยเดินไปเคาะที่ประตู " ก๊อก ๆ ๆ ๆ เฮ้ยพอลทำไรอยู่ว่ะเร็วดิ พี่รอนานแล้วนะ " พอลเดินใส่ผ้าขนหนูออกมาเปิดประตูโดยโพล่มา แต่ท่อนบนท่อนล่างมันยืนเบียดกำแพงเอาไว้ " แอบทำอะไรกันว่ะ " ผมถาม ไอ้พอลยิ้ม แล้วตอบว่า " ก็รู้อยู่แล้วนี่หน่าถามทำไมว่ะ " พวกผมเลย ดันตัวมันเข้าไปในห้องพอเข้าไปเสร็จเห็นน้องดาวนอนแก้ผ้าอยู่มีผ้าห่มผืนบางๆปิดตัวอยู่ แต่หัวนมน้องดาวกำลังแข็งตัวอยู่คงเนื่องมาจาก ความเสียวจึงดันนูนออกมานอกผ้าห่มผืนนั้น ผมเดินเข้าไปที่น้องดาวนอนอยู่พร้อมกับนั่งลงบนที่นอน หันมามองไอ้อ๋องที่จ้องน้องดาวตาไม่ กระพริบ พอลมันคงรำคาญเลยบอกว่า " โดดมาเลยมา แม่งยืนมองกันอยู่ได้ " พร้อมกับถอดผ้าเช็ดตัวออก " พอลไม่หวงหรอกแต่ถ้าพวกพี่ คริสมีก็แบ่งกันบ้างนะโว้ย " พลั่ก ๆ " ไอ้พอลโดนน้องดาวทุบแรงๆ 2 ที พอลเลยหันหน้าไปจัดการกับหัวนมน้องดาวทันที " นี่แหน่ะ ทำร้าย ร่างกายกันเหรอ " พอลดูดนมน้องดาวอย่างแรง ไอ้อ๋องหันมามองผมเหมือนจะถามว่าทำไงดี ผมพยักหน้าแล้วบอกว่า " เจ้าของเค้าอนุญาตแล้วนี่ " มันลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยตุงล้นออกมานอกกางเกงในเห็นแต่หัวควยโผล่มาร่วมๆ2นิ้ว เนื่องจากความยาวของมัน น้องดาวตาโตมองตามมา ที่ควยของมัน มันถอดกางเกงในออกแล้วเดินไปหาน้องดาวยื่นควยจ่อที่ปากน้องดาว น้องดาวรู้งานเอามือกระถอกควยอ๋องสี่ ห้าที แล้วอ้าปากอม ส่วนผมไม่สนใจแล้ว ถอดเสื้อผ้าได้ก็เดินไปแหกขาน้องดาวเลียทันที ดาวสะดุ้งอย่างแรงผมเลียอยู่ร่วมๆ 5 นาที จึงถอนปากออกทุกคนเริ่มประจำที่ ผมนอนลงแล้วน้องดาวทับบนตัวผมกดหีลงมาอมท่อนควยผมไว้เริ่มยกสะโพกขึ้นลง ช้าๆ พร้อมกับร้องเสียงระงม ผมกระเด้าเอวเย็ดสวน ขึ้นไปพอเริ่มเข้าจังหว่ะกันไอ้อ๋องเดินมาทางปลายเท้าพร้อมขวดวาสลีน หรือครีมอะไรสักอย่างนึงเทบนฝ่ามือแล้วนวดที่ควยมัน พร้อมกับเอามือ แหกร่องก้นน้องดาว น้องดาวกำลังเมามัน กับท่อนควยผมอยู่จึงไม่ทันระวังอะไร นิ้วอ๋องเริ่มทำงานโดยการเอานิ้วควานเข้าไปในรูตูดของน้องดาว น้องดาวร้องเสียงดัง พอลรีบยืนขึ้นให้ดาวอมควย ดาวคว้าควยพอลไปดูดอย่างรวดเร็ว ท่าทางจะเงี่ยนมากเลยครับ อ๋องสะกิดให้ผมช้าลง มันเริ่มดันหัวควยเข้าประตูหลังของน้องดาวแล้ว น้องดาวร้องลั่นห้อง ควยพอลหลุดออกจากปากท่าทางจะเจ็บมาก ผมกลัวน้องดาวจะหมดอารมณ์ จึงรีบดูดที่หัวนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับน้องดาว อ๋องค้างเอาไว้แค่นั้นเพราะท่าทางจะเย็ดตูดไม่ได้ง่ายๆนัก ผมเริ่มซอยควยใส่หีน้องดาวต่อช้าๆ แล้วเพิ่มความเร็วจนได้ที่ อ๋องอาศัยจังหว่ะตามแรงกระเด้าของผมค่อยๆดันท่อนเนื้อของมันเข้าไปทีละนิดโดยไม่ให้น้องดาวเจ็บมาก จนในที่สุด น้องดาวก็รับท่อนเนื้อของผมกับไอ้อ๋องไว้เรียบร้อย พอลมองดูแฟนสาวของมันอย่างปลงตกพร้อมกับบ่นเบาๆว่า " จะเหลืออะไรว่ะเนี่ย เมียกู แหกหมดทั้ง 2 รู " ตอนนี้ปากยังว่างมันจึงให้ดาวดูดควยต่ออย่างเซ็งๆ ผมรู้สึกว่าควยผมมันแน่นมากวันนี้ที่ได้เย็ดกับน้องดาวเพราะควย ไอ้อ๋องเบียดตัวอยู่ใกล้ๆอีกรูนึงนี่เอง ผมเริ่มเหนื่อยจากการเกร็งตัวเพราะต้องเด้งขึ้นตลอดเวลาจึงตัดสินใจ เอาน้ำออกเลยดีกว่า ถึงแม้ว่า จะรู้สึกตื่นเต้นกับการรุมทีเดียว 3 คนก็เถอะ แต่ถ้าใครลองโดนทับอยู่ข้างล่างนานๆก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับ เลยเด้งซอยควยเร็วๆ จนใกล้จะออก แล้วบอกให้อ๋องลุกขึ้น ทุกคนหยุดสนุกกับเรือนร่างของสาวน้อยแล้วขยับให้ผมลุกขึ้น ผมจับดาวหันหลังเย็ดต่อทันทีโดยที่คนอื่นยืนดู จนในที่สุด ผมก็ชักปล่อยน้ำออกมาเต็มแผ่นหลังของน้องดาว ทิ้งตัวลงบนที่นอนอย่างหมดแรง ปล่อยยให้สอง คนนั้น จัดการเย็ดดาวต่อกันเอาเอง ไอ้อ๋องได้ที เลยซ้ำรูหีของดาวต่อจากผม ผมพักซักครู่แล้วเดินเข้าห้องน้ำ ปล่อยให้พวกมันแย่งกันเย็ดดาวต่อ อาบน้ำอาบท่าเดินออกมายังเห็น ดาวร้องครางไม่หยุดปากเนี่องจากมีควยกระทุ้งอยู่ตั้ง 2 อัน ผมเดินไปเปิดประตูจะออกไปข้างนอกเพื่อเดินเล่น แต่พอออกมาเห็นดา กำลังยืน อยู่แถวห้องนี้พอดี ดาเห็นผมก็ตกใจสะดุ้งเดินหนีไปที่หาด ผมเลยเดินตามไปพร้อมกับทักว่า " หิวข้าวรึยังครับ เดี๋ยวเตรียมทานข้าวเที่ยงที่ร้านของ resort นี้ก็แล้วกันครับ ขี้เกียจเดินไปไกล " ดาวหันกลับมาพยักหน้าอย่างอายๆ ผมคิดในใจว่า " แอบดูพวกกู เดี๋ยวโดนดีแน่ๆ "

ทุกคนพร้อมกันที่ร้านประมาณ เที่ยงครึ่ง กินข้าวกันจนอิ่มหน่ำสำราญ แล้วพวกผมจึงเดินไปนั่งเล่นที่ชายหาด ส่วนสาวๆ กลับห้องไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำ พวกผมสั่งน้ำแข็งและโซดามาดื่มเพราะเอาเหล้าติดมาด้วย 5 ขวดกะไว้ว่าจะกินไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนมาก หลังจากดื่ม กันไปสักพักสาวๆ ก็ออกมากันในชุดว่ายน้ำ พวกผมตะลึงกันในความขาวของแต่ละคน ดาใส่ ทูพีช สีเหลืองสด ดาว ทูพีชสีแดง ส่วนน้องพลอย ใส่วันพีช สีเขียวอ่อน น่ารักไปอีกแบบ แต่ละคนพกความขาวมาล้วนๆ จนโต๊ะข้างๆ ก็เริ่มเหล่ และอิจฉาสาวๆของพวกผม ควยอ๋องเริ่มนูนออกมา อีกผมจึงรีบไล่ให้สาวๆไปว่ายน้ำ อ๋องกับพอลกินต่อสักพักจึงตามลงไปเล่นด้วย จึงเหลือผมคนเดียวที่นั่งกินอยู่ แต่ผมก็ไม่ได้กินมากนัก เพราะกลัวเมาซะก่อน มันมีเรื่องที่จะต้องสนุกเยอะแยะในค่ำคืนนี้ ประมาณ 3 โมงเย็น ดาวพาน้องพลอยไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ดาจึงขึ้นมานั่งกับผม ส่วนสองตัวนั้นมัวแต่เดินดูฝรั่งนอนแก้ผ้าอาบแดด ที่หาดอื่น ผมจึงชวนดานั่งคุยไปเรื่อยๆ ท่าทางดาลดความเย่อหยิ่งลงไปเยอะแล้ว เริ่มคุย แบบเป็นกันเองขึ้น ผมชวนดากินเหล้าด้วยกัน ดาบอกว่ากินไม่เยอะนะค่ะ ดากินไม่ค่อยเก่ง ว่าแล้วผมก็ชงเหล้าให้ดา ดารับมาถือไว้แล้วเริ่มจิบนิดๆ ดาเล่าว่า ดาเคยมีแฟนมาแล้ว แต่ตอนนี้เลิกกันเข้าหนีไปเรียนต่อที่อเมริกา ประมาณว่าฟันแล้วทิ้งเลย ดาบอกว่าตอนนั้นเจ็บมาก เสียใจร้องไห้เป็น เดือนๆ ก็ได้น้องๆช่วยกันปลอบใจ แต่ตอนนี้ไม่คิดอะไรแล้ว ดูแลน้องๆแทนพ่อแม่ให้ดี ให้เรียนสูงๆ ผมก็คิดตามไปในใจว่า " นี่ขนาดดูแล้วนะ น้องดาวยังโดนขนาดนี้ ถ้าไม่ดูแลปล่อยเนื้อปล่อยตัวจะขนาดไหนว่ะเนี่ย " ผมนั่งฟังไปเรื่อยๆ ดาเริ่มแก้มแดงขึ้นเรื่อย ปากก็สวยน่าจูบเหลือเกิน ความขาวของดาทำให้ ตัวดาเริ่มเป็นสีชมพูเนื่องมาจากฤทธิ์ แอลกอฮอล์ จากแก้วที่ 1 เริ่มไป 2 , 3 และ4 ดาเริ่มเอนพิงเก้าอี้ทำให้อกอวบของดา ดันเสื้อขยายออกมา ผมต้องเย็ดให้ได้เลยครับคืนนี้ถ้าไม่เมาพับไปซะก่อน เรานั่งกันจนถึง4โมงกว่า อ๋องกับพอลเดินกลับมาที่โต๊ะ ดาหยิบเสื้อคลุม มาใส่ทับแล้ว บอกว่าเดี๋ยวขอตัวไปดูน้องก่อน พอลมันเล่าว่ามันแอบกอดน้องพลอยในน้ำด้วยในระหว่างที่เล่นน้ำกันอยู่ ผมถามว่าเป็นไงบ้าง " พอลบอกว่าก็พอลให้น้องพลอยเกาะเอวเดินไปที่ลึกๆ ที่พอลยืนถึง น้องพลอยก็กลัวกอดพอลแน่นเลย พอลแอบจับนมอยู่หลายครั้ง น้องพลอย ก็เป็นใจปล่อยให้พอลลูบก้นลูบนมอยู่หลายทีแต่พอลไม่กล้าทำอะไรมากกว่านี้เดี๋ยวเด็กมันจะตื่นจะก่อน ส่วนพี่อ๋องแม่ง....อ่ะพี่เล่าเอาเองละกัน " อ๋องรีบเล่าต่อทันที " กูพาน้องดาวออกไปลอยคอไกลๆ น้องพลอยกับพอล แต่ตอนนั้นกะว่าจะเล่นธรรมดา แต่ร่องหีน้องดาวมาประกบอยู่ที่ควยกู ควยกูก็โดอ่ะดิ กูเลยควักควยออกมานอกกางเกง รั้งแถบบีกีนี่ของน้องดาวมาไว้ข้างๆขาหนีบแล้วกระเด้าควยเข้าไปเบาๆ ไม่แรงมาก คนอื่นเห็น ก็เหมือนกำลังเล่นคลื่นกันอยู่ โอ้ย..มันมากแต่ก็ไม่เสร็จหว่ะ " ผมฟังด้วยความตื่นเต้น เพราะเกิดมายังไม่เคยเย็ดในทะเลเลย ผมคิดอยู่ในใจว่าทำไม ผู้หญิงสาวสวยอย่างน้องดาวถึงยอมทำตัวแบบนี้ แต่ก็นั่นแหล่ะครับคนเรามีอิสระที่จะทำอะไรในสิ่งที่เราอยากจะทำได้ ทีพวกผมยังมั่วเลย ทำไม น้องเค้าจะอยากมีผัวเยอะๆบ้างไม่ได้ พวกเรานั่งกันสักพักใหญ่ จึงสั่งเช็กบิลกลับไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า รอคอยค่ำคืนนี้ที่กำลังจะมาถึง สนุกแน่ๆครับ เดี๋ยวมีต่อ.....ภาคกลางคืนนะครับ

Reply #1 on: March 31, 2012, 02:50:06 pm
### ตอนที่ 2 วันที่1, (ภาคกลางคืน) ###

พวกเราออกมาเจอกันประมาณ 3 ทุ่ม พากันไปเดินชายหาด พอลเริ่มเปลี่ยนคู่เดินจากน้องดาวมาเป็นน้องพลอย อ๋องก็จับคู่เดินกับ น้องดาว ผมเดินคลอเคลียกับดา แล้วแยกคู่กันเดินเล่น ผมจูงมือดาไปที่โขดหินที่นึงไกลออกไปจากแสงสียามค่ำคืนของหาดแห่งนั้น นั่งลงที่โขดหิน บรรยากาศโรแมนติกมากครับ เสียงเพลงช้าๆแว่วมาเบาๆจากบาร์แถวนั้น บวกเสียงคลื่นกระทบฝั่ง ลมพัดแรง สุดยอดเลยครับบรยากาศแบบนี้ ผมเริ่มโอบไหล่ดาไว้เบาๆ ดึงดามากอดไว้ในอ้อมแขน ดาเอนตัวตามมาอย่างว่าง่าย ผมบอกดาว่าผมโชคดีจังเลย ที่อยู่ในที่แบบนี้กับสาวสวย แบบดา ท่าทางดาจะเคลิบเคลิ้มไปกับบรรยากาศนี้ด้วย ดาหันมาสบตากับผมถึงแม้มันจะมืดมากแต่ผมก็เดาออกว่าดาต้องการอะไร ผมจูบเบาๆที่ หน้าผากดา ตามด้วยเปลือกตาทั้ง 2 ข้าง จมูก และหยุดลงที่ปาก (จูบนะครับ ไม่ใช่ดูดปากกันแบบลิ้นไม่ได้พันกันหน่ะ) ดาจูบตอบผมเบาๆที่แก้ม แล้วเอนลงมาซบกับไหล่กว้างของผม " ดาชอบคริส จังเลยค่ะ คริสเป็นคนโรแมนติกจัง ไม่เหมือนแฟนเก่าของดา " แล้วดาก็ลูบขนหน้าอกผมเล่น เบาๆ ส่วนผมนั่งตัวลอยฟังคำชมอยู่เงียบๆ เอานิ้วไล้ไปตามใบหน้าเรียวของดา ไล้ไปตามริมฝีปากวนไปวนมา แล้วหยุดที่ปากดา ดาอ้าปากอมนิ้ว ของผม (นิ้วนะครับ อย่าพึ่งคิดไปกันไกล) ทำท่าเหมือนจะกัดนิ้วผม แต่เปลี่ยนมาเป็นอมแล้วดูดช้าๆ ผมก็ชักนิ้วขึ้นๆลงๆ เหมือนดากำลังดูดควยผม อยู่ ผมดึงนิ้วออกมาช้าๆ น้ำลายของดาติดที่ปลายนิ้วผม ไหลย้อยลงมาที่ปากดา ผมเริ่มมีอารมณ์แล้วครับ ดาเอนลงมานอนที่ตักของผม เสื้อสาย เดี่ยวแบบผูกของดา เปิดช่องตรงหน้าอกกว้างขึ้น ดาดึงผมลงไปกระซิบที่ข้างหูว่า " ดาแอบชอบคริสตั้งแต่แรกแล้วรู้รึเปล่าค่ะ แต่ดาพยายาม ฝืนตัวเอง ไม่อยากชอบไม่อยากรักใครอีก แล้วดาก็ทนปั้นหน้าหยิ่งต่อไปไม่ไหว ดาอยากมีคริสอยู่ข้างๆ ตลอดเวลาที่เราอยู่ที่นี่ได้ไหมค่ะ กลับไป กรุงเทพ ค่อยว่ากันใหม่ อย่างน้อยที่เกาะเสม็ดดาก็จะได้ชื่อว่าดาเคยมีความสุขกับคนที่ดาชอบ " ผมถึงกับอึ้งไปเลยครับ ทำไงดีหล่ะเนี่ย เอาก็เอาว่ะ มาถึงนี่แล้วหนิ ผมให้จูบแก่ดาเป็นคำตอบ เป็นครั้งแรกที่เราจูบกันดูดดื่มมาก ผมดึงเชือกที่ผูกคล้องไหล่ของดาออก มือคลึงไปหาบราไร้สาย ของดา ไว้ปลดตะขอออก ดึงออกมาเก็บไว้ในกระเป๋าสะพายของดาตอนนี้ดา เปลือยอกอยู่ในความมืด ผมคลึงที่หัวนมดาช้าๆ หัวนมดาเป็นเม็ด เล็กๆ แข็งสู้กับลมที่พัดแรง แต่เต้าใหญ่มากพอดีมือของผมเลย ผิวดาเนียนจนรู้สึกได้ แสดงว่ารักษาสุขภาพผิวดีเหมือนสาวๆ ทั่วไปที่พอมีเงิน ซื้อครีมบำรุงผิวแพงๆมาใช้ ผมเริ่มเลียลงมาที่คอของดาว เลียกลับไปที่ใบหู มือก็เล่นกับหัวนมของดาที่กำลังสู้กับนิ้วของผมอยู่ โอ้ย...ผมเริ่มเคลิ้ม แล้วครับ หันไปมองซ้ายมองขวา กลัวคนจะมาเห็น พอเห็นว่าน่าจะปลอดโปร่งจึงเริ่มทำงานต่อ ผมเลียลงมาที่เนินอกของดา แล้วเม้มดูดที่ยอดอก ของดาเบาๆ ดาสั่นสะท้านไปทั้งตัวเริ่มครางออกมา ผมดูดหัวนมดาทั้งที่ดายังนอนอยู่บนตักของผม ดาเริ่มเอาลูบไล้มือมาที่ตัวผม แล้วหันหน้าเข้า ตัวผม ท่อนเนื้อของผมก็เริ่มขยายตัวขึ้นทั้งที่ยังไม่ถอดกางเกง ตอนนี้มันอยู่ตรงปากของดาพอดี ผมแก้กางเกงเลที่ใส่มาออกควยผมแข็งทมึน อยู่ตรงหน้าดาพอดี ดาเลียเบาๆที่พวงไข่ของผม ลิ้นดาทำงานได้วิเศษจริงๆครับ อมไข่ผมไปสลับกับเลียที่ไข่เบาๆ ใจนึงผมอยากให้ดาดูดที่หัวควย ผมมากกว่าแต่ตามใจเค้าครับ ให้ดาเค้าตัดสินใจเองว่าควรจะเริ่มตอนไหน มือผมเริ่มปลดเชือกกางเกงของดาออกแล้วล้วงเข้าไปที่เนินของดา ขนดาเกลี้ยงเกลามากครับ ไม่รู้สึกสากมือเลย มีเพียงไรขนบางๆเป็นแนวยาวอยู่บนหัวเหน่า นิ้วผมชอนไชเข้าไปที่เม็ดแตดของดา ดาบิดตัวด้วย ความเสียวจังหว่ะเดียวกันดาแก้แค้นผมด้วยการอมควยผมเข้าไปครึ่งลำจนเต็มปาก เข้าได้แค่นั้นจริงๆ แล้วเริ่มดูดแรงๆ ผมเสียวมากจึงปลด ปล่อยด้วยการแยงนิ้วเข้าไปในร่องของดาบ้างเริ่มซอยนิ้วช้าๆ น้ำของดาไหลออกมาตามนิ้วของผม ผมเร่งซอยเร็วขึ้นๆ ดาร้องครางออกมา แต่เสียงของคลื่นกลบไปหมด จนในที่สุดดากระกระตุกน้ำแตกเสร็จไปหนึ่งครั้ง ดาหยุดดูดควยผมแล้วนอนหอบแรงๆ หน้าอกกระเพื่อมขึ้นลง ผมได้ยินเสียงคนเดินคุยกันมาเบาๆ ผมจึงรับเอากางเกงมาปิดแล้วก้มลงแอบดูว่าใครเดินมา ปรากฏว่าเป็น ฝรั่งคนนึงมากับคนเอเซียไม่รู้ว่า ญี่ปุ่น เกาหลีหรือไต้หวันดูไม่ออกในตอนนั้น แต่รู้ว่าขาวมากหน้าหมวยๆเหมือน ญี่ปุ่นมากกว่า แล้วคู่นั้นก็เดินมานั่งใกล้ๆกับผมโดยที่ไม่รู้ว่าผม จองที่นี้ไว้เพื่อการนี้ก่อนแล้ว มันนั่งลงเสร็จ ฝรั่งๆถอดกางเกงออกเลย หมวยคนนั้นเหมือนรู้งานก้มลงดูดควยฝรั่งแต่มันมืดเหมือนกันเลยมอง ไม่เห็นอะไรมากนัก เห็นแค่เงาลางๆ ดากับผมจึงตัดสินใจย่องไปดูให้มันใกล้กว่านี้ ตอนนี้คู่เรากับฝรั่งจึงห่างกันเพียงแค่ก้อนหินก้อนเดียวที่ ขวางอยู่ เสียงของหมวยคนนั้นดังขึ้นๆ ร้องแต่อืมๆๆ ขณะที่ยังดูดควยฝรั่งอยู่ ฝรั่งคนนั้นมันก็ไม่ทำอะไรเลย ได้แต่จับหัวหมวยคนนั้นโยกเข้าๆ ออกๆ สักพักมันยืนขึ้น เราเห็นแล้วครับ ควยมันยาวมากยาวกว่าผมร่วมๆ 2นิ้ว ของมันน่าจะสัก 9 นิ้วได้ ตัวมันใหญ่ไล่เลี่ยกับผมอาจจะสูงกว่า เล็กน้อย มันจับหมวยคนนั้นหันหลังเอามือเท้ากับโขดหิน ผมก็ยังไม่เคยเห็นญี่ปุ่นโดนเย็ดมาก่อนเหมือนกันนอกจากในหนังเอ็กซ์ มันจับควยมัน รูดขึ้นๆลงๆ แต่ดูมันอ่อนๆยังไงไม่รู้ เวลาสบัดแล้วของมันงอได้ ของผมไม่เคยงอได้เลยถ้าไม่หดหรือน้ำแตกซะก่อน แล้วมันก็ยัดเข้ารูหีของหมวย คนนั้นทันที (ปรกติเวลาดูหนังฝรั่งทุกเรื่องเค้าจะoral กันก่อนไม่ใช่เหรอครับ หรือว่าแล้วแต่คน ผมไม่เข้าใจเหมือนกัน) แล้วเริ่มซอยอย่างรวดเร็ว หมวยคนนั้นร้องครางอย่างสะใจในความโอฬารของมัน ตอนนี้เองที่ผมจับใจความได้ว่าเป็นภาษาญี่ปุ่น (ผมเคยเรียนภาษาญี่ปุ่นมาเหมือนกันแต่แค่ขั้น พื้นฐาน อ่านพอออก เขียนพอได้) สาวญี่ปุ่นคนนั้นร้องเหมือนในหนังเลยครับดังมาก ไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน ผมกับดาเริ่มทนดูต่อไปไม่ไหวดา ล้วงมือมาจับควยผมแล้วชักให้อย่างรวดเร็ว มันไม่อายผมก็ไม่อายผมคิดอย่างนั้น เพราะของผมก็พอๆกับของมัน เพียงแต่สาวของมันเป็นญี่ปุ่น ของจริง (ดาของผมก็ดูเหมือนแหล่ะครับ) ผมจับดาเอนนอนลงที่พื้นทรายใกล้ แล้วแยกขาดาออกเลียอย่างรุนแรง ละเลงลิ้นจนน้ำของดาเยิ้มออก มาอีกรอบ ผมจับควยของผมค่อยๆยัดเข้าไปในหีดา เนื่องจากเรามีอารมณ์กันมากดาเลยดึงสะโพกผมกดเข้าไปอย่างแรง " โอ้ย..อูย...เจ็บจังเลย " คู่ที่อยู่ข้างๆของเราหยุดการกระทำทันที ผมแช่ไว้คารูหีก่อน ดูว่ามันจะทำยังไง มันเดินมาดูครับ ท่าทางมันแปลกใจเหมือนกันว่าเรามาอยู่ตรงนี้กัน ตั้งแต่เมื่อไหร่ มันยิ้มให้ผม ผมยิ้มตอบ ไม่มีใครพูดอะไรกัน มันพาสาวญี่ปุ่นคนนั้นมานอนข้างๆดา แล้วเริ่มทำท่าเดียวกับผม ผมก็งง แล้วก็กลัวมันจะ ขอร่วมวงเย็ดดาด้วย ผมนิ่ง แล้วค่อยๆ กระเด้าดาอย่างแผ่วเบา ดานอนหลับตาขยำนมตัวเองส่วนมัน สานต่ออย่างรวดเร็วกระเด้า สาวญี่ปุ่น อย่างแรง เราทำข้างๆกันอยู่พักนึงมันเปลี่ยนท่า เหมือนจะโชว์ทีเด็ด จับญี่ปุ่นคนนั้นยกขายกสะโพกลอยขึ้นจนหีอยู่ระดับเดียวกับหัวผม แล้ว มันนั่งทับลงมาบนตัวกดควยของมันแทงลง ดูแล้วเหมือนตอกเสาเข็มเลยครับ มันย่อตัวลงควยมันก็แทงลงไปในหี แล้วก็ยกตัวขึ้น เหมือน จริงๆครับ ผมก็ไม่ยอมน้อยหน้า ยืนขึ้นแล้วอุ้มดายกลอยทั้งตัวเอาขาดาเกี่ยวเอวผมไว้ แล้วทำลิงอุ้มแตงให้มันดู เนื่องจากผมแข็งแรงจึงเย็ดท่านี้ ได้อย่างรวดเร็ว 5 นาทีผ่านไปเห็นจะได้ผมเริ่มเหนื่อย จึงบอกดาเปลี่ยนท่า ผมหมดแรงแขนกับขาแล้วครับ เนื่องจากเกร็งนานไปหน่อย ดาจึง ให้ผมนอนพัก ดาขึ้นมาขย่มผมเอง ส่วนมันเปลี่ยนอีกกี่ท่าก็ไม่รู้เยอะเหลือเกินท่าของมัน ดาขย่มผมแล้วครางแข่งกันกับสาวญี่ปุ่นคนนั้น แล้วเสียง มันก็ร้องออกมาดังลั่น " Oh...oh....ahhh ........I cum I cum....uhh " มันชักออกมาจากรูหี ชักควยสาวอย่างรวดเร็ว ปล่อยน้ำพุ่งใส่ปาก สาวญี่ปุ่นคนนั้น สาวญี่ปุ่นคนนั้นดูดเลียอย่างรวดเร็วปล่อยน้ำไหลย้อยลงมาจากปากเป็นทาง แล้วรีบวิ่งไปล้างน้ำทะเลทั้งที่แก้ผ้า มันบอกผมว่า " I'll be back " แล้วเดินไปลงน้ำใกล้ๆ เหมือนจะล้างตัว ผมเย็ดกับดาต่ออย่างเมามันในอารมณ์ ประมาณ 10นาที มันเดินมาพร้อมขวดเบียร์ 4 ขวด(ขวดเล็ก) นั่งดุผมเย็ดกับดา ส่วนสาวญี่ปุ่นคนนั้นนั่งลงใกล้ๆกับตัวดา พร้อมกับลูบไล้ตัวดา ดูดที่นมของดาในระหว่างที่ผมซอยหีของดา ผมก็ระแวงกลัวมันจะเดินมาขอเย็ดดาด้วย แต่มันนั่งนิ่งเลยครับกินเบียร์ไปเรื่อยๆ จนผมจะเสร็จจึงถอนควยออก ดารีบเข้ามาดูดควยผมชักแรงๆ กลัวว่าสาวญี่ปุ่นคนนั้นจะมาแย่งควยผม แต่เธอก็มาแย่งเลียจนได้ ดีเลยครับมีมือสองสาวมารูดควยผมพร้อมกับแย่งกันเลีย ผมเลยย่ามใจ เอามือ สองข้างขยำนมสองสาวนั้นคนละข้าง สองสาวเริ่ม tag team กันจนผมสุดกลั้น ยืนขึ้นรูดควยตัวเอง พ่นใส่หน้าทั้งสองสาว โอย......เหนื่อย.......

เราขอตัวเดินลงทะเลกันเพื่อล้างน้ำแรกก่อนเดินกลับมาใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วนั่งลงคุยกันกับพวกมัน มันบอกว่ามันชื่อ Richard เป็น ชาวอังกฤษ อายุ 30ส่วนสาวของมันชื่อ ฮิเดโกะ พึ่งจะ 18 เอง ชื่อเล่นว่าเปะจัง ผมไม่เคยได้ยินชื่อแบบนี้มาก่อนเหมือนกัน เปะจังมากับเพื่อนๆ เป็นผู้หญิงทั้งหมด อยู่ที่กรุงเทพ 3 คน อยู่ที่เสม็ดอีก 4คน ที่เสม็ดก็กระจัดกระจายหาหนุ่มๆไปนอนด้วยกันหมดแล้ว มันพึ่งเจอ ริชาร์ด เมื่อวานนี้ เอง ริชาร์ดยื่นเบียร์มาให้ดื่ม ผมรับมาดื่มกัน เปะจังบอกว่า พึ่งเรียนจบ High school เลยมาเมืองไทยเพื่อปลดปล่อยและหาประสบการณ์ เป็นธรรมดาของชาวต่างชาติที่มาตามเกาะเพื่อหา sex (ตรงกับความคิดของผมเลยครับ) แต่ผมก็บอกว่าผู้หญิงไทยส่วนมากไม่เป็นแบบนั้นนะ ดาก็ทำท่ายืนยันในสิ่งที่ผมพูด ดาบอกว่าไม่อยากลองของนอกหรอกค่ะ กลัวตายซะก่อน เราคุยกันซักพัก ริชาร์ดเดินไปซื้อเบียร์มาเพิ่ม เรานั่งคุย กันต่อ อังกฤษผสมญี่ปุ่นนิดหน่อยพอเข้าใจกัน เพราะเปะจังไม่ค่อยเก่งอังกฤษ ตอนแรกเปะจังแปลกใจที่ผมพูดญี่ปุ่นกับเธอ ผมก็อธิบายให้ฟัง ว่าเคยเรียนมาเหมือนกัน ที่เรียนก็เพราะชอบญี่ปุ่นมาก อยากรู้จักคนญี่ปุ่น อยากไปอยู่ที่นั่น ที่สำคัญอยากลองนอนกับสาวญี่ปุ่นดูสักที เปะจังก็ บอกว่าไม่มีปัญหาหรอกเรารู้จักกันแล้ว เดี่ยวจะหาเวลาว่างๆที่คริสอยู่คนเดียวพาเพื่อนมารุมผมกับเพื่อน (อันนี้ผมพูดญี่ปุ่นกับเธอนะครับ) ผมก็ฟังออกบ้างไม่ออกบ้าง แต่พอเข้าใจ ที่ฟังไม่ออกเพราะว่าคนญี่ปุ่นนี่พูดเร็วมากไม่เหมือนเวลาเรียนในห้องเรียนหรอกครับ พักหนึงริชาร์ด เดินมาคุยต่อพร้อมเบียร์อีก4ขวด เราคุยกันอยู่พักนึงถามที่อยู่ถามบังกะโลกันเรียบร้อย จึงขอตัวกลับห้อง ดากลับไปนอนที่ห้องผมกลับมาที่ห้อง ผม พอมาถึงไม่เห็นใครเลย จึงเดินกลับไปถามดาๆก็บอกว่าไม่เห็นใครเลยเหมือนกัน เป็นห่วงน้องพลอยไม่รู้ตอนนี้อยู่ที่ไหน จึงเดินมาที่ห้อง พอล พอมาถึงเห็นรองเท้าอยู่ 2 คู่ ผมจำได้ว่าเป็นของพอล แต่อีกคู่ไม่แน่ใจ ดาบอกว่าเป็นของน้องพลอย พวกเราเลยมองหน้ากันว่าทำไงดี ดาบอกว่า " ทำไงดีค่ะคริส ถ้าเราเปิดประตูเข้าไปแล้วพอลกับน้องพลอยนอนด้วยกันจะทำยังไงกันดี " ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าควรทำไง เพราะผมกับดาก็พึ่งจะเล่นสวาทกันมาหยกๆ ผมเลยบอกว่า " ถ้าเป็นอย่างงั้นก็ควรปล่อยเค้าเถอะครับ ถ้าเค้ายอมกัน แต่ถ้าพอลมันข่มขืนน้อง พลอยด้วยกำลังผมจะจัดการมันเอง เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยซักถามก็แล้วกัน " ดาเดินกลับมาที่ห้องผมด้วยสีหน้าไม่สู้ดีนัก " ดาไม่น่าปล่อยตัวปล่อยใจ ไปกับคริสเลยค่ะ เลยไม่ได้ดูแลน้องให้ดี " " ช่างเค้าเถอะครับมันเรื่องของธรรมชาติ เค้าไม่โดนวันนี้ก็ต้องโดนคนอื่นเข้าซักวัน อยู่ที่ว่าคนที่เค้า เต็มใจมีอะไรด้วยเป็นคนดีรึปล่าว " " แต่พอลเป็นแฟนของดาวนี่ค่ะ " " เรื่องแบบนี้ไม่เข้าใครออกใครหรอกครับ ดูสิ ดาวก็ยังหายไปกับ ไอ้อ๋องเลย " ผมบอกดา ดาถามผมตรงๆ ว่า " คริสนอนกับดาวแล้วใช่ไหมค่ะ " ผมอึ้งไปพักนึง หาข้อแก้ตัวไม่ได้เหมือนกันแล้วก็ไม่คิด จะโกหกด้วย เลยบอกดา ว่า " มันผ่านไปแล้วนี่ครับ ถ้าไม่ได้เจอดาว ผมก็คงไม่ได้เจอ ดา เหมือนกัน ดายิ้มดูสีหน้าดีขึ้นคงจะปลงตก ผมเลยพามาในห้อง ถอดเสื้อผ้าออก เตรียมตัวอาบน้ำ ดาบอกว่าไม่ได้เตรียมเสื้อผ้ามาเลยมีอยู่แค่ตัวนี้ ผมบอกไม่ต้องหรอกครับ ดาไม่ทันได้ ใส่เสื้อนอนหรอกคืนนี้ ดาหันมาทุบผม แล้วถอดเสื้อผ้าวิ่งเข้าห้องน้ำ ผมตามเข้าไปอาบน้ำ ขัดถูตัวเรียบร้อยทั้งคู่ ดาขัดท่อนเนื้อของผมด้วยสบู่ จนมันแข็งอีกรอบ แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่า จากนั้นก็อมเบาๆ ผมยืนตัวเกร็ง มองดูดาของผมทำหน้าที่ blow job ไม่รู้แฟนคนเก่าของดา จะสอนไว้ดีหรือว่าดาเรียนรู้เร็วก็ไม่อาจจะทราบได้ แต่ดาช่างเก่งเหลือเกิน ผมเสียวไปหมด ยืนมองรูปร่างของดา ผิวของดาขาวเกลี้ยงเกลา แต่ตอนนี้อมชมพูไปทั้งตัวเนื่องจากฤทธิ์ของเบียร์เมื่อซักครู่ที่ริชาร์ดยื่นให้ รูปร่างสมส่วนจริงๆครับ ผมเปิดน้ำรดตัวตั้งแต่หัวปล่อยให้มัน ไหลลงมาสู่เราทั้งสองคน ผมจับดาลุกขึ้นยืน ยกขาข้างนึงวางไว้บนแท่นปูนที่รองน้ำสำหรับตักราด ความสูงของดาเกือบจะได้ระดับกับผมทำให้ ผมไม่ต้องย่อเข่าลงมา ควยผมเริ่มแทรกเข้าไปในร่องหีของดาอีกครั้ง ดากอดผมครางกระเส่า เด้งสะโพกรับควยผมที่เริ่มซอยเข้าซอยออก เราอยู่ในห้องน้ำนานเหมือนกัน ก่อนจะออกมาที่เตียงนอน คืนนั้นผมเสร็จกับดาไปอีก 2 ครับ แต่ดากระตุกไม่รู้เท่าไหร่.............

Reply #2 on: March 31, 2012, 02:51:00 pm
### ตอนที่ 3 วันที่ 2, (ภาคกลางวัน) ###

วันที่ 2 ผมลุกขึ้นจากที่นอนในตอนสาย หันกลับมาข้างๆ ดาไปไหนแล้วก็ไม่รู้ผมจึงเดินงัวเงียออกไปดูนอกระเบียง ไม่เห็นใครอีกจึงกลับเข้าห้องอาบน้ำแต่งตัว เปลี่ยนเสื้อผ้าใส่กางเกงขาสั้นแล้วออกมาเดินเล่นที่ชายหาด เดินมาเรื่อยๆ จนกระทั่งเกือบจะสุดหาด กะไว้ว่าจะมากินอาหารเช้าที่ร้านเพื่อนรุ่นพี่คนนึง รู้จักกันคราวก่อนที่ผมมาอยู่ที่นี่ เค้าแต่งร้านได้โอเคมากเลยครับ ชาวต่างชาติชอบมานั่งที่นี่ตั้งแต่เช้ายันเย็น เพราะรสชาติอาหารใกล้เคียงกับเชฟ ในโรงแรมใหญ่ๆ แต่ราคาถูกบรรยากาศดี ผมเดินมาแล้วสั่งอาหารเช้าทาน นั่งทักทายกับพี่โจเจ้าของร้านเล่าเรื่องเมื่อคืนให้ฟังเกี่ยวกับสาวญี่ปุ่นที่มากับริชาร์ด เค้าบอกว่า " แฟนพี่ก็มาจากญี่ปุ่นเหมือนกันมากับเพื่อน3-4คนไม่รู้จะเป็นกลุ่มเดียวกันรึปล่าว เดี๋ยวคิดว่าก่อนเที่ยงจะเดินไปปลุกมากินข้าว เพราะเมื่อคืนล่อกันไปหลายยก " พี่โจบอกว่าเค้ามีแฟนเป็นชาวต่างชาติหลายคนส่วนมากมาเที่ยวที่นี่แล้วนั่งคุยกันถูกคอ เลยถูกควยกันด้วย ผมฟังไปหัวเราะไป นั่งจนเกือบเที่ยงเค้าก็ขอตัวไปปลุกแฟนเค้ามาทานเข้าร่วมกัน พอพี่โจกลับมาผมก็ตะลึงเพราะแต่ละคนใส่ ทูพีช มากันทั้งนั้น หนึ่งในนั้นคือเปะจังเมื่อคืนนี้ เปะจังเห็นผมก็รีบวิ่งมากอดคอผม ผมทักทายเป็นภาษาญี่ปุ่นกับ4สาวซามูไร แต่ละคนโอ้โห... น่าเย็ดทั้งนั้นเลยครับ เปะจังมานั่งข้างๆผม แนะนำตัวเพื่อนๆของเธอ พวกเราก็คุยไปทานอาหารกันไป พี่โจเดินเอาเบียร์มาเสิรฟ์ที่โต๊ะ แล้วนั่งลงกินเบียร์ด้วยกัน เด็กของพี่โจชื่อ มิรุกุ(แปลว่านม) นมใหญ่มากขอบอก เป็นแม่พันธ์ได้สบายน่าตาน่ารักดี อีกสองสาว ชื่อยูมิโกะ กับ คาโอรุ ท่าทางจะเป็นเบี้ยนกันเห็นนั่งติดกันตลอด พวกเราดื่มกินกันเต็มที่แล้วนัดกันว่าตอนเย็นจะมาเดินเล่นด้วยกัน ผมก็ต้องกลับไปดูทางกรุ๊ปผมก่อนเดี๋ยวจะหาว่าไม่ห่วงกัน ระหว่างที่เดินกลับไปบังกะโล เปะจังวิ่งตามมาบอกว่าขอตามไปด้วย ผมก็ลังเลอยู่พักนึง คิดในใจว่าเอาไงดีพากลับไปที่ห้องแล้วล่อก่อนซะเลยดีไหม ว่าแล้วก็หันไปจูงมือเปะจังแล้วเดินลิ่วๆกลับไปที่ห้อง ระหว่างทางผมอธิบายให้เปะจังฟังว่า ตอนนี้ดาเป็นแฟนผมนะอย่าทำท่าสนิทสนมมากนักเดี๋ยวเค้าจะหึง เปะจังก็ให้สัญญา ท่าทางเธอรู้เรื่อง ดี แต่แล้วเปะจังก็ดึงผมไปอีกทางนึง ทางไปบังกะโลของเธอ เธอเกาะที่แขนผมแล้วยิ้มน่ารักๆใส่ผม ผมรู้ดีว่าเธอต้องการอะไร จึงรีบเดินไปเพื่อทำเวลา พอถึงห้องไม่ต้องพูดอะไรกันมากหรอกครับเพราะภาษาพูดที่เราใช้กันสื่อสารกันช้ากว่าภาษากายที่กำลังจะกระทำกัน เปะจังผลักผมลงบนที่นอนของเธอผมนั่งลงปลายเตียง เปะจังปลดสิ่งพันธนาการที่ติดอยู่จากขอบกางเกงผมรูดซิบแล้วรูดกางเกงผมลง ตอนนั้นควยผมยังไม่ตื่นเท่าไหร่ แต่ก็พอจะเริ่มอวบอูมขึ้นแล้ว เปะจังบอกว่าอยาก oral sex กับคริสนะ อยู่นี่ไม่มีใครทำให้เลย เธอบอกว่ากับเพื่อนก็มีแต่จิ๋มเหมือนกัน ไม่มีควยใหญ่ๆให้อม มันไม่ได้อารมณ์ ผมเลยปล่อยตัวตาสบายให้เธอได้ในสิงที่หวัง เปะจังบ่นว่าเมื่อคืน ริชาร์ตก็ไม่ยอมเลียของเธอเลย เอาแต่กระแทกอย่างเดียวดีที่ว่าใหญ่ไม่งั้นไม่เสร็จแน่ ผมอมยิ้มรอเธอเริ่มเอาลิ้น ไล้ไปรอบๆหัวควยผม ในท่านี้เปะจังนั่งคุกเข่าอยู่กับพื้นผมนั่งอยู่ปลายเตียง เปะจังแทรกตัวเข้ามาเพื่อจะดูดและเลียควยผมได้ถนัด ผมแอ่นท่อนควยให้เข้าปากเปะจัง เธอดูดดีเหลือเกินครับ จากช้าเริ่มสปีดขึ้น ควยผมก็เริ่มพองคับปากของเปะจัง ผสมกับลีลาการ blow job ของเปะจัง ดูดดีเหลือเกินไม่มีเสียงแม้แต่นิดเดียวปากเรียวบางที่เม้มสนิทกับจังหว่ะขึ้นๆลงๆ เหมือนสูญญากาศเลยครับ เธอทำอยู่ประมาณ 5 นาที ก็ถอนปากออกจากควยผมดัง โบล๊ะ! อากาศเริ่มเข้าปากเธออีกรอบ ตาของเปะจังปรือเหมือนคนเมาเหล้า หน้าตาหยาดเยิ้มท่าทางจะเงี่ยนเอามากๆ ผมจับเธอลุกขึ้นแล้วให้นอนลงบนเตียง เปะจังทำตามอย่างว่าง่าย ผมดึงเชือกบีกีนี่ที่ผูกอยู่ ทั้งบนทั้งล่างออก เอานิ้วคลึงที่หัวนมของเปะจัง นมเธอขาวจริงๆ หัวนมเล็กๆ สีชมพู แบบที่ผมหมายปองเอาไว้ผมเริ่มเอาลิ้นละเลง ที่หัวนม เปะจังบิดตัวสยิว ข้างนึงโดนปากผมดูด ส่วนอีกข้างโดนนิ้วผมคีบหัวนมเอาไว้บีบเบาๆ เปะจังเอามือของตัวเองสอดไปที่ร่อง หีของเธอแล้วเริ่มถูเบาๆ ผมพึ่งเคยเห็นผู้หญิงตกเบ็ดต่อหน้าผมนี่แหล่ะครับ ปากเธอก็คราง ร้องจนฟังไม่รู้เรื่องว่าพูดว่าอะไร ธรรมดาผมก็ฟังภาษาญี่ปุ่นที่เธอพูดไม่ค่อยจะออกแล้วนี่ยิ่งภาษาเสียวของเธอผมจนแต้มจริงๆ ได้แต่เดาว่าเธอต้องการอะไร

ผมเปลี่ยนที่หมายจากหัวนมไล่เลียไปตามหน้าท้องขาวเนียน เอาลิ้นวนรอบๆสะดือ แล้วขยับลงไปเรื่อยๆ มือของเปะจังจับหัวผม พร้อมกับขยี้เส้นผมบนหัวของผมเบาๆ ผมเริ่มทำงานต่อโดยการเลียที่ซอกขาด้านใน ขาวจริงๆครับขาวไปทั้งตัว ผมเอานิ้วเข้าไป สำรวจที่ร่องหี เอานิ้วขยับแทงเข้าแทงออกช้าๆ น้ำของเปะจังไหลออกมาเรื่อยๆเยิ้มติดปลายนิ้วของผมย้อยออกมาเป็นสาย ลิ้นผมก็ เริ่มทำงานด้วย ผมกวาดลิ้นไปที่เม็ดแตดของเปะจัง เปะจังสะดุ้งตัวสั่นขาเธอสั่นจริงๆครับ กระตุกเบาๆไม่ยอมหยุดเลยเหมือน คนกำลังเกร็งขาอยู่ ผมแบะขาเธอออกกว้าง จนหน้าขาติดที่นอนทั้งสองข้างแล้วแทงลิ้นเข้าไปในร่องหีของเปะจัง แทงเข้าแทงออก เปะจังร้องเสียงดังลั่น จนผมกลัวว่าจะมีคนอื่นได้ยิน ผมจึงดึงตัวขึ้นไปเอาปากประกบกับปากเธอแล้วใช้นิ้วทำงานแทน เราดูดปากกัน อยู่พักใหญ่พอให้เธอคลายความเสียวลง ผมจึงลงไปใช้ลิ้นเลียต่ออีกทีเลียไปสักพักเธอก็ร้องออกมาอีก เลยคิดว่าต้องหาอะไรมาอุดปากแล้ว ว่าแล้วก็จับเธอมาเป็น69 ให้ควยผมทำหน้าที่กรองเสียงของเธอลง เปะจังนอนทับบนตัวผมแล้วเริ่มดูดควย เหงื่อของเราไหลย้อยเนื่องจาก อากาศร้อนมาก พัดลมเอาไม่อยู่หรอกครับ แต่ยิ่งเหงื่อออกมากเท่าไหร่ความเงี่ยนของเราสองคนก็เพิ่มมากขึ้น ผมเลียหีเปะจังอย่างไม่คิด ชีวิต ส่วนเปะจังก็ครางฮือๆอยู่ในลำคอเพราะควยผมอุดปากเธออยู่ เสียงลอดออกมาเพียงเล็กน้อย เราอยู่ในท่านี้นาานเหมือนกัน เปะจังกระตุกไปแล้วรอบนึงคาลิ้นของผม ผมลุกขึ้นทำเวลาจับเธอนอนลงใส่ถุงยางแล้วเสียบควยเข้าในร่องทันที เธอร้องเสียงดังมาก เมื่อควยผมเริ่มทำหน้าที่ของมัน ร่องเธอตอดรับสิ่งแปลกปลอมจากร่างกายผม " เอ๊ะๆๆ อาาาา......" เธอร้องทุกครั้งว่า เอ๊ะที่ผมเสียบ ควยเข้าไป ผมก็ไม่รู้มันแปลว่าอะไร แต่ผมก็ยังทำหน้าที่ของผมต่อ ผมเริ่มเร่งขึ้นจนตัวเธอโยนสะบัดขึ้นๆลงๆ อย่างเร็วจนตา มองตามไม่ทัน นมของเปะจังกระเพื่อมขึ้นลงอย่างรวดเร็วตามจังหว่ะการซอยควยของผม เธอครางเหมือนหนัง x เลยครับ นี่พึ่งจะครั้งแรกที่ผมได้เป็นผู้แสดงหลังจากที่ใฝ่ฝันมานาน ผมเปลี่ยนท่าจากท่าbasic มาเป็น doggy style จับเธอคุกเข่าหันหลัง สอดควยเข้าไปจากทางด้านหลัง แล้วเริ่มซอยสะโพก เย็ดกันท่านี้ไปได้สักพักเสียงกุญแจเสียบแล้วบิด ประตูเปิดออกมาอย่างรวดเร็ว เพื่อนเธอทั้งสามพร้อมพี่โจวิ่งเข้ามาในห้องแล้วล็อกห้องอย่างรวดเร็วทุกคนหัวเราะกันคิกคัก ผมกับเปะจังหยุดเคลื่อนไหวร่างกายทุกส่วน พี่โจบอกว่ามาแอบฟังตั้งนานแล้ว แต่มองไม่เห็น มิรุกุเลยไขกุญแจเข้ามาดูเลย บอกผมว่าไม่ต้องอายทำต่อกันไปเลยเดี๋ยวพวกเราจะนั่งดู แต่ผมอายนี่ครับ เปะจังเธอเหมือนรู้งานเด้งสะโพกสวนควยผมต่อทันที ตอนแรกผมกำลังจะเสร็จอยู่แล้วเชียว มาตอนนี้ไม่มีอารมณ์เลยครับ ดีที่ว่าควยยังแข็งอยู่ แหมเป็นใครก็ต้องตกใจกำลังเย็ดๆได้อารมณ์อยู่ดันมีคนวิ่งเล่นในห้อง เข้ามาทีเป็นฝูง ทุกคนนั่งอยู่รอบเตียงเหมือน เชียร์มวย พี่โจให้มิรุกุนั่งบนตัก ส่วนยูมิโกะกับคาโอรุ นั่งจับคู่กัน ส่วนผมจะทำไงได้ก็ต้องเป็นผู้แสดงๆต่อหน่ะสิครับ สะโพกของเปะจัง ยังคงทำหน้าที่เป็นผู้ซอยเองอยู่ ผมเห็นดังนั้นจึงจับสะโพกเธออัดเข้ามากระทบหน้าขาผมแล้วเริ่มแสดงทันที ดีเหมือนกันจะได้ชลอการหลั่ง ไปได้พักใหญ่ เนื่องจากต้องสร้างอารมณ์ใหม่ ผมเอื้อมมือมาจับนมของเปะจังจากทางด้านหลังแล้วอัดควยกระแทกเข้าไปจนมิดด้าม ซอยกัน เสียงดังสนั่น เปะจังเริ่มร้องเสียงดังอีกครั้งผมตั้งใจว่าจะเย็ดโชว์ให้เต็มที่เพราะเผื่อว่าจะมีใครในห้องมาแจมด้วย

ซึ่งก็เป็นจริงท่าทางทุกคน คงจะอยากกันแล้ว พี่โจกับมิรุกุถอดเสื้อผ้ากันตอนไหนไม่รู้ มิรุกุนั่งทับพี่โจและกำลังแอ่นหน้าอกให้พี่โจดูด ทั้งคู่กำลังนั่งเย็ดกันอยู่ มิรุกุกดสะโพก เป็นฝ่ายควบซะเอง เอามือกอดคอพี่โจไว้พี่โจก็กระเด้งสวน นมของมิรุกุเด้งขึ้นเด้งลงอย่างน่าหวาดเสียวคิดดูใหญ่ประมาณ38 ได้มั้งนึกภาพ ตามละกัน อย่างนี้แหล่ะที่เค้าเรียกว่า " ขาวเด้ง " ส่วนยูมิโกะกับคาโอรุก็ ปีนเตียงขึ้นมานอนข้างๆผมกับเปะจังเล่น69เลียกันต่อหน้าต่อตาผม สองคนนี้หุ่นดีครับ ไม่มีไขมันส่วนเกินเลย ทั้งคู่เลียกันแบบมันส์หยดย้อย ผมอดใจไม่ไหวเอานิ้วเสียบเข้าไปในร่องของคาโอรุเนื่องจากคาโอรุ เป็นผู้อยู่ด้านบนยูมิโกะอยู่ด้านล่าง ก้นคาโอรุงอนมากเลยครับกำลังโดนยูมิโกะเลียอยู่ผมจึงเอียงตัวไปช่วยเลียหีของคาโอรุทั้งๆที่ยังเย็ด กับเปะจังอยู่ เวลาผ่านไปเกือบ10นาที เปะจังเร่งสะโพกแล้วทิ้งตัวหมดแรงนอนหมอบอยู่ข้าง ผมจึงได้ทีจับคาโอรุมาแทนที่แต่ผมก็เหนื่อย เหมือนกันจึงให้คาโอรุอยู่บน คาโอรุนั่งยองๆบนตัวผมแล้วกดสะโพกลงช้าๆ หีของเธอคับมากเลยครับรู้สึกถึงความฟิตมากเลย เอวก็กดลงมา ปากก็ร้องซูด....ผมเห็นว่าชักช้าไม่ทันใจจึงเด้งเอวสวนขึ้นไปช่วย คาโอรุร้องลั่น เปะจังบอกว่าสองคนนี้ไม่ค่อยได้นอนกับผู้ชายหรอก ถูกใจจริงๆถึงยอมนอนด้วย นี่คริสก็เป็นคนไทยคนแรกที่เค้ายอมเอาด้วยนะ พี่โจยังไม่เคยได้ลองเลย ผมก็ยิ้ม พร้อมกับกระเด้งสวนขึ้นไปอีกครั้ง คราวนี้คาโอรุ เริ่มปรับตัวได้ จึงนอนทาบลงมาบนตัวผมแล้วขยับสะโพกให้ควยผมมุดเข้าในร่องหีของเธออย่างสะดวกพร้อมกับเร่งความเร็ว สะโพกของเธอผมนอนนิ่งเหมือนเป็นผู้หญิงกำลังถูกเย็ดแหล่ะครับ ให้คาโอรุเป็นผู้ชายเป็นฝ่ายคุมเกมส์ คาโอรุทำได้ดีมากกระเด้าผมซะน้ำ จะแตกให้ได้ ผมจึงจับแขนเธอบอกให้หยุดก่อน เธอหยุด แล้วลุกขึ้นสะกิดยูมิโกะมานั่งแทน โอ้ยผมก็แย่สิครับผมเลยบอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอเอาออกก่อนนะ ทั้งสองคนจึงจับผมดูดควยคนนึงชักคนนึงอมที่ส่วนปลาย เปะจังก็คลานเข้ามาช่วย กลายเป็นสามสามช่วยกันรุมผม ผมทนไม่ไหวลุกขึ้นถอดถุงยางเหวี่ยงทิ้งแล้วชักว่าวอย่างรวดเร็วปล่อยน้ำว่าวพุ่งตรงไปยังสามสาวที่อ้าปากรออยู่ เท่านี้ก็สมใจผมแล้วครับ เหมือนในหนังเปี้ยบ ผมทิ้งตัวลงนอนอย่างอ่อนเพลีย ดูพี่โจกับมิรุกุ กำลังยืนเย็ดกันมันจริงๆครับ ส่วนควยผมถึงมันจะคายน้ำออกมาแล้ว แต่มันยังคงแข็งอยู่เนื่องจากคาโอรุจับมันเล่นอยู่ คาโอรุไม่เล่นปล่าวอมมันเบาๆด้วยท่าทางจะชอบมันมาก ยูมิโกะถามผมว่ามันไม่อ่อนตัวลงเหรอ ดีจังเลย ว่าแล้วเธอก็นั่งทับผมอีกทีคราวนี่มาทับที่ปากผมเหมือนกับบังคับให้ผมเลียหีให้เธอ

ผมก็ตามใจอยู่แล้วครับถ้าน้ำจะออกคราวนี้ก็คง อีกนานหล่ะครับ ผมเลียหีให้ยูมิโกะส่วนคาโอรุดูดควยผมอยู่ เปะจังนอนนิ่ง ส่วนพี่โจท่าทางใกล้จะเสร็จกันแล้ว เห็นเย็ดกันแรงมากในช่วงหลังๆ ยูมิโกะโดนลิ้นผมร้องครางเสียงดังกระเด้าหีใส่หน้าผมรุนแรงผมแทบหายใจไม่ออก ซักพักยูมิโกะปล่อยน้ำไหลลงมาบังคับให้ผมกิน ผมเห็นว่า เธอน่าตาดีจริงๆจึงยอมกินทั้งๆที่พะอืดพะอม ผมลุกขึ้นยืนเป็นตัวของตัวเองอีกครั้ง จับยูมิโกะยืนหันหลังโก่งตูดแล้วเสียบควยเข้าหีเธอ อย่างแรงโดยไม่รีรอซอยควยเข้าๆออกๆอย่างรวดเร็ว ยูมิโกะครางลั่นห้องเสียงเธอครางเพิ่มความเงี่ยนให้ผมมากขึ้น อารมณ์ตอนนี้สุดๆ แล้วครับ มีเท่าไหร่ผมใส่ไม่ยั้ง กะเอาไว้ว่าพวกเธอกลับไปญี่ปุ่นคราวนี้ต้องประทับใจควยคนไทยไปอีกนาน เสียงเนื้อกระทบกันดังสนั่นไปทั้ง ห้องเนื่องจากกำลังเย็ดกันอย่างถึงพริกถึงขิงกันอยู่สองคู่ โดยคู่พี่โจนี่คงจะเต็มแก่กันแล้วมิรุกุเด้งสวนพี่โจอย่างเอาเป็นเอาตาย ประจวบ กับเธอเป็นคนอวบมีเนื้อเยอะเสียงเนื้อจึงดังสนั่นเวลากระแทกหน้าขาพี่โจ เราเดินมาเย็ดข้างๆกันในท่าเดียวกันแข่งกันพี่โจเร่งสปีดดึงควยออกมา แล้วปล่อยน้ำละเลงเต็มกลางหลังของมิรุกุ ส่วนผมยังไม่เสร็จหรอกครับอีกนาน ยูมิโกะทนไม่ไหวน้ำออกตามพี่โจไปอีกคน คาโอรุวิ่งเข้ามา แทนที่ทันที

ผมก็ไม่ปล่อยเวลาให้ยืดยาวออกไปจับคาโอรุยกขาขึ้นวางบนขอบเตียงยัดควยเข้าไปจนมิดแล้วเริ่มซอยอย่างรวดเร็วอีกครั้ง ควยผมทำหน้าที่ของมันอย่างดีเยี่ยม ซอยจนคาโอรุขาแข้งอ่อนต้องลงมานอนบนที่นอนรอรับการซอยของผม ผมให้คาโอรุโก่งตูดนอน ให้หีเผยอออกมานิดนึงแล้วยัดท่อนควยเข้าไปในรูหีทันที ท่านี้ฟิตมากจริงๆครับเอาขาสองข้างหนีบกันไว้แล้วซอยอย่างรวดเร็ว เวลาผ่านไป ผมเปลี่ยนท่าให้เธอนอนตะแคงพร้อมกับยกขาขึ้นข้างนึง สอดตัวเข้าไประหว่างกลางแล้วแหกขาเย็ดทันที เอาขาข้างนึงมาวางไว้บน บ่าของผม ผมโยกตัวโยกเอวดันท่อนควยเข้าไปทำให้เธอร้องลั่นเมื่อเจอท่านี้ มันเข้าไปกระทบมดลูกครับ รู้สึกถึงหัวควยผมเลยว่ากระทบกับ อะไรอย่างนึงอยู่ข้างในคาโอรุบิดตัวเหมือนจะถอยหนีผมในท่านี้แต่ผมไม่ยอมครับ จับขาเธอยึดเอาไว้แล้วกระหน่ำเย็ดจนเธอทนไม่ไหวจิกเล็บลง บนแขนผมอย่างแรงร้องดังลั่นเป็นอันว่าเสร็จแน่นอนครับ คราวนี้เหลือเปะจังผู้พาผมเข้าสู่วงการแสดงหนัง x กับกลุ่มสาวสวยวัยรุ่นของญี่ปุ่น ผมจึงต้องตอบแทนเธออย่างงาม โดยการ จับเธอมาเย็ดอีกรอบ เปะจังก็สู้ครับเนื่องจากได้พักผ่อนระหว่างที่ผมเย็ดกับยูมิโกะและคาโอรุ เธอรองรับผมทุกท่า เนื่องจากประสบการณ์จัดกว่าสองคนนั้น ผมกับเธอเลยแสดงให้ทุกคนชมว่าผู้เยี่ยมยุทธ์นั้นเค้าเป็นอย่างไร เราเย็ดกัน เข้าขากันได้ลงตัวมาก เล่นกันซะหมดแรงเลย นี่ผมจะไปแก้ตัวกับดาว่ายังไงดีหล่ะครับเนี่ย กว่าจะออกจากห้องนั้นมาได้ก็ร่วมบ่ายสามโมง แล้วจะมาเล่าต่อนะครับ......ว่าตอนกลางคืนผมจะทำอะไรกัน

Reply #3 on: March 31, 2012, 02:51:42 pm
### ตอนที่ 4 วันที่ 2, (กลางคืน) ###

พอผมกลับไปที่บังกะโลเห็นพอล ดาว อ๋องและพลอยนั่งเล่นกันอยู่ที่ชายหาดหน้าบังกะโลจึงเดินเข้าไปคุยด้วย หลังจากถามไถ่ว่า พอลไปทำอะไรกับน้องพลอยมาเมื่อคืน พอลมองซ้ายมองขวา แล้วลากผมไปคุยที่อื่น พอผมเดินพ้นอ๋อง ดาว และน้องพลอยออกมา พอลก็เล่าให้ฟังว่า " ยังไม่ได้เอาน้องพลอยเลยพี่คริส แค่นอนกอดกัน จูบกันไปจูบกันมา ควักล้วงกัน ตามประสาเด็กอยากรู้อยากลอง" ผมเลยบอกพอลมันว่า " ไหนเล่าให้ฟังหน่อยสิ แล้วดาวรู้เรื่องนี้รึปล่าว " พอลบอกว่า " ก็หายไป ไหนกันหมดก็ไม่รู้ พอลเลยนอนเล่นกับน้องพลอยอยู่ในห้อง คุยกันไปคุยกันมา เลยเกิดอารมณ์ " ตอนแรกก็แค่ลูบผมของน้องพลอย เล่นบอกว่าผมน้องพลอยสวยดีนะ ผมนุ่มลื่นมือดีน้องพลอยก็มานอนบนตักพอล ปล่อยให้พอลเล่นผม เล่นไปเล่นมาพอลก็แอบมองร่องนม ของน้องพลอยไปด้วย เพราะระหว่างที่น้องพลอยนอน เสื้อน้องพลอยเผยอขึ้น มีเสื้อชั้นในใส่ไว้หลวมๆเลยเห็นหัวนมเลย แต่น้องพลอยเหมือนจะรู้นะพี่คริส เค้าไม่ปิดด้วยกลับนอนขยับตัวให้เสื้อมันบานออกไปอีก พอลเลยทนไม่ไหวต้องดำเนินการขั้นต่อไป โดยการบอกน้องพลอยว่าเดี๋ยวจะนวดหลังให้ ให้น้องพลอยนอนคว่ำหน้าลงกับที่นอน น้องพลอยทำตามที่พอลสั่งอย่างว่าง่าย พอลก็เริ่มนวดตัว จับที่กลางลำตัวแล้วบีบนวดเบาๆ น้องพลอยนอนนิ่งหายใจแรงบางครั้งก็มีเสียงครางเบาๆออกมา ผมฟังไป ควยผมก็เริ่มมีอาการขยายตัวขึ้น " โอ้ย...อยากเย็ดเด็ก " ผมคิดอยู่ในใจแต่ไม่กล้าบอกไอ้พอลมัน พอลเล่าต่อว่า พอลนวดไปซักพัก น้องพลอยบอกว่า " นวดที่ต้นขาให้ด้วยนะ เมื่อยจังเลยพี่พอล พลอยเล่นน้ำมาเมื่อยมากเลย " พอลมันก็จัดให้น้องพลอย โดยการ นวดที่ต้นขาไล้ไปตามน่องแล้ววนไปวนมา พอลมันแกล้งนวดเลยขึ้นไปถึงก้นเล็กๆของน้องพลอย ด้วยความที่มือพอลมันใหญ่ นิ้วโป้งมัน จึงกดลงไปที่ร่องก้นของน้องพลอย " น้องพลอยแม่งคงเสียวอ่ะพี่คริส ครางออกมาแบบลืมตัวเลย " " พอลเลยได้ใจเอานิ้วสอดเข้า ไปในกางเกงขาสั้นของน้องพลอย คิดดูดิ ขาแม่งโคตรขาวเลยอ่ะ พอพอลเอามือลูบไปที่ก้นก็เจอกางเกงใน พอลเลยสอดมือเข้าไปอีก คราวนี้น้องพลอยสะบัดก้นหนีเลย บอกว่าพี่พอลจะทำอะไรค่ะ " แล้วน้องพลอยก็ลุกขึ้น " บอกว่าพอแล้วไม่ต้องนวดพลอยแล้ว " พอลก็หน้าเสียเหมือนกันอ่ะทีแรก แต่แทนที่น้องพลอยลุกขึ้นแล้วจะเดินหนีกลับมานอนลงบนตักพอลแล้วเอามือจับที่ไหล่ของพอล พอลก็งงดิ น้องพลอยบอกว่า อ่ะนอนลงพลอยจะนวดให้พี่พอลมั่ง ว่าแล้วก็ผลักพอลลงไปนอน แล้วนั่งทับบนตัวพอล พี่คริสคิดดูนะ น้องพลอยมันเล่นนั่งทับตรงควยพอลพอดีเลย แล้วก็โน้มตัวไปนวดที่แขนพอล เวลานวดก็ขยับสะโพกขึ้นๆลงๆ ควยพอลก็ลุกดิ พอลเลย ดึงน้องพลอยโน้มคอลงมา ชิดกับหน้าพอล น้องพลอยหลับตา ทำเหมือนในการ์ตูนเลย พอลเลยจูบซะเลย จูบทีแรกน้องพลอยกัดฟันเอาไว้ ไม่ยอมให้พอลเอาลิ้นเข้าไป สงสัยจะกลัว พอลรีบพลิกตัวกลับ มานอนทับตัวน้องพลอยเอาไว้ แล้วจูบเบาๆอีกครั้ง คราวนี้พอลไม่เร่งอ่ะ น้องพลอยก็เลยเพลินกับการจูบของพอล พอลหยุดจูบแล้วมองที่หน้าน้องพลอย น้องพลอยแม่งแก้มแดงเลย พอลนอนกอดกับ น้องพลอยแทน ขี้เกียจจูบแล้ว กอดแล้วก็ลูบไล้ไปตามตัวพลอย เอามือสอดไปหลังเสื้อแล้วปลดตะขอเสื้อในออก น้องพลอยแม่ง สะดุ้งเลย พอลก็เลยบอกไปว่า พลอยไม่ต้องกลัวหรอก พอลรักพลอยนะ อยากเป็นแฟนกับพลอย พลอยถามพอลว่า จริงเหรอ พลอยก็รักพี่พอลเหมือนกันนะ แล้วมันก็ทำหน้าเจ้าเล่ห์ให้ผมดู ตอนนั้นควยผมแข็งไปหมดแล้ว เลยเร่งให้พอลเล่าต่อ พอลก็ลูบไล้ไปตามตัวของพลอยอ่ะ แล้วก็จับนมเลย พลอยดิ้นไปดิ้นมา พอลดึงเสื้อขึ้น แล้วดูดนมพลอยนมแข็งเป็กเลย เป็นเต้าไม่ใหญ่มาก นมคล้ายๆของดาวเลย แต่เล็กกว่า น่าจะซัก 33 ได้มั้ง พอลดูดนมพลอยไปก็ล้วงมือลงไปข้างล่าง ลอดเข้าไปในกางเกงขาสั้นของพลอย เอานิ้วคลึงไปที่ร่อง พอลเลยรู้ว่าพลอยมันเงี่ยนมากแล้ว น้ำไหลออกมาเต็มขาเลย กางเกงในเปียกหมด พอลจับพลอยแก้ผ้าทันที กะไว้ว่าไม่ รอดกูแล้ววันนี้ พอลเอามือของพลอยมาจับควยของพอล พลอยมันไม่กล้าจับ นอนหลับตานิ่งเลย พอลเลยจับขาพลอยแหกออก แล้วเลีย หีพลอย หีพลอยยังไม่มีขนขึ้นเลยอ่ะ เกลี้ยงเนียนสนิท แคมสีชมพูสดเลย พอลเลียไม่นานก็กะว่าจะเย็ดแล้วเลยขึ้นมาทับตัวพลอย เอาควยแทงเข้าไป พลอยแม่งร้องกรี๊ดลั่นเลย ขนาดจะเอาหัวควยเข้าไปเฉยๆนะมันยังไม่ยอมเข้าเลย พลาดไปพลาดมา พอลเลยเอาควย ไปละเลงที่หีพลอยปาดขึ้นปาดลง แล้วแหย่เข้าไปใหม่ มันก็ไม่เข้าอีก เหมือนพลอยมันจะเกร็งเอาไว้ อาจจะเป็นครั้งแรกก็ได้เลยกลัว พอลเลยเอานิ้วค่อยๆ แซะไปตามร่องแล้วค่อยๆดันนิ้วเข้าไปทีละนิดๆ มันยังขมิบเกร็งเอาไว้จนนิ้วพอลขยับไม่ได้เลย ผมฟังไปต้องนั่งจับ ควยลูบให้มันลงไมให้มันโด่ขึ้นมามากเกินไป พอลมันเล่าต่อว่ามันเลยไม่ได้เอาน้องพลอยเลยต้องมาชักว่าวแทนเพราะเข้าไม่ได้ จะให้น้องพลอย อมควยให้น้องพลอยก็ทำไม่เป็น ลองให้อมครั้งนึงแล้วก็ทำท่าจะอ๊วก พอลเลยไม่อยากขัดใจกลัวเดี๋ยวครั้งต่อไปไม่ได้เย็ด เซ็งเลย นี่ดีนะพลอย มันยอมจับควยพอลชักว่าวให้ ไม่ง้านตายแน่ มันพูดแบบหมดอาลัยตายอยาก แล้วเดินกลับไปหาน้องพลอย แต่ผมสิควยแข็งอยู่ลุกขึ้นไม่ได้เลย แล้วสิ่งที่ไม่อยากให้มาตอนนี้ก็ดันมา ดาเดินมาที่ผมแล้วทำหน้างอนๆ " หายไปไหนมาค่ะคริส " ดาเดินหาตั้งแต่ตอนบ่ายแล้วกลับไปที่ห้อง หาข้าวให้น้องๆทานแป๊ปเดียวกลับมาคริสก็ไม่อยู่แล้ว " ผมเลยแก้ตัวบอกว่า " ไปหาพี่โจมา กินข้าวเที่ยงกันแล้วก็เลยนั่งคุยกันยาวไปหน่อย " ท่าทางดาจะไม่เชื่อ มองที่เป้ากางเกงผมแล้วนั่งลงข้างๆ " แล้วนั่งทำอะไรทำไมถึงโด่ออกมาขนาดนี้หล่ะ " ผมเลยบอกว่า " นั่งคิดถึงดาอยู่หน่ะสิ คิดไปคิดมาเรื่องเมื่อคืนก็เลยโด่ขึ้นมา " ดาอมยิ้ม " คิดถึงดาแล้วทำไมไม่ ไปหาดาที่ห้อง หล่ะ ดานอนเล่นอยู่คนเดียวตั้งหลายชั่วโมง " ผมแก้ตัวไปว่า " ก็กลัวดาจะเพลียนี่จ๊ะ เมื่อคืนโดนไปตั้งหลายที เดี๋ยวของดาช้ำหมด " ดาก็ทุบหลังผมดังผลั๊ก " นึกว่าแอบไปนอนกับสาวญี่ปุ่นมาซะอีก " ว่าแล้วดาก็ชวนผมไปเล่นน้ำ เล่นเอาผมทำหน้าไม่ถูกเลยเหมือนกัน

พวกเราลงน้ำกันอีกครั้งในตอนเย็น เล่นกันจนกระทั่งมืด สองคู่นั้นขึ้นฝั่งไปหมดแล้วเหลือผมกับดาลอยคอกันอยู่ในน้ำ ดาล้วงมือมาจับควยผมใต้น้ำ แล้วถอกเบาๆ ควยผมซึ่งแข็งตั้งแต่ดามากอดผมทีแรกแล้ว เลยปล่อยให้ดาทำ ผมแหวกกางเกงบีกีนี่ ของดาออกแล้วควานนิ้วเข้าไปในร่องของดา ดาเด้งรับนิ้วผมอยู่ใต้น้ำ ไม่มีใครเห็นเราเลยครับเพราะมันมืดมากมีแค่แสงไฟจากฝั่งมาพอ เห็นหน้ากันลางๆ ผมจูบดาอย่างดูดดื่มอีกครั้ง ดาโผเข้ามากอดคอผมไว้กลายเป็นท่าลิงอุ้มแตงอยู่ในน้ำ จังหว่ะของคลื่นมันกระแทกเข้ามา บอกให้เราเริ่มทำกิจกรรมเข้าจังหว่ะกันแล้ว ผมเริ่มสอดควยเข้าไปในร่องของดา แล้วเริ่มกระเด้าช้าๆ น้ำเริ่มลง เราทั้งคู่จึงไกลจาก ฝั่งไปเรื่อยๆ เมื่อคิดว่าไม่มีใครเห็นเราแน่ๆ ผมจึงเริ่มเดินเครื่องอย่างรวดเร็ว ดาดิ้นรับท่อนควยผมอย่างเร่าร้อนอยู่ในน้ำ เสียงดาคราง ออกมาดังลั่นแบบไม่ต้องกลัวว่าจะมีใครที่ไหนมาได้ยินเราเย็ดกัน เวลาน้ำพยุงตัวเราจึงเป็นการผ่อนแรงไปได้มากในการเย็ดกันครั้งนี้ " คริสขา ดาแน่นไปหมดแล้วค่ะ แน่นมากเลยค่ะ อู้ยส์...ดาจะไม่ไหวแล้วค่ะ ดาเสียวหีมากเลยค่ะคริส ของคริสมันแน่นหีดาจริงๆค่ะ " ผมจับขาทั้งสองข้างของดากระแทกเข้ามาที่ควยทำให้หีดาวิ่งเข้าหาควยผมอย่างรวดเร็วโดยไม่ต้องเปลืองแรง เราเย็ดกันโดยไม่มีท่าทีว่าจะ เหนื่อย ผมซึ่งวันนี้น้ำควยออกไปหลายรอบแล้ว ตอนนี้จึงไม่มีท่าทีว่าจะเสร็จ ดาเริ่มกระตุกหลายครั้ง ประมาณซัก 3 ครั้งได้แล้วมั้ง ดาบอกว่าทำไมคริสอึดจังเลย เย็ดดาไม่เสร็จซักที ผมถามดาว่า " ไม่ดีเหรอ หรือชอบแบบ 5 นาทีเสร็จ " ดาบอกว่า " ดีสิ เย็ดดา นานๆ เย็ดดาบ่อยๆ ดาชอบ " ดาเริ่มพูดคำหยาบให้ผมได้ยิน หลังจากที่โดนผมล่อเป็นวันที่สอง พูดไปก็เด้งรับ ควยผมไป เสียงสั่นเครือ ผมถลกบีกีนี่ชิ้นบนของดาลงมาที่เอวแล้วปลิ้นนมของดาเข้าปากผม ผมดูดหัวนมของดาแรงขึ้นๆ ตามจังหว่ะการเย็ด เสียงดาครางดังขึ้นอีก " คริสขา เย็ดดาแรงๆ เย็ดดาอีก เอาอีก " " เอาให้ลึกกว่านี้ซิค่ะ ........อ้า ๆ ๆ ......ใช่ๆ ๆ เร่งอีกคริส.....อีก ๆ ๆ อ่า อ่ะ ๆๆๆ เสร็จแล้ว ดาาา จะเสร็จจจแล้ววว...อ่ะ อ่า......าาาา " แล้วดาก็หยุดขยับตัว " ดาไม่ไหวแล้วคริสขา " ผมเปลี่ยนท่าทันที ให้ดายืนหันหน้าเข้าฝั่งแล้วผมเสียบเข้าทางด้านหลัง ความที่มันมองไม่เห็นอะไรผมจึงเสียบเข้าไปผิดรูอีกแล้ว " อู้ย.... คริสขา ...นั่นมันก้นของดานะค่ะ " ผมซึ่งอยากเย็ดตูดอยู่แล้วจึงไม่ฟังเสียงของดา กลับขยับควยเย็ดตูดดาต่ออย่างรวดเร็ว อาจจะเป็นเพราะ อยู่ในน้ำด้วยมั้งมันเลยเข้าได้อย่างสบาย แน่นควยดีมากๆเลย เหมือนเย็ดหีเด็กๆแหล่ะครับผมว่า เย็ดตูดดาไปก็คิดถึงเรื่องที่ไอ้พอลมัน เล่นหีน้องพลอยไป แล้วคิดเอาในใจว่ากำลังเย็ดหีน้องพลอยอยู่ ทำให้อารมณ์ผมลุกโชนเงี่ยนมากๆเลยครับ เย็ดตูดดาอย่างไม่บันยะบันยัง จนในที่สุดผมก็ทนต่อความแน่นในรูนี้ไม่ไหว เย็ดจนปล่อยน้ำควยเข้ารูตูดของดาอย่างมากมาย ผมเหนื่อยจริงๆครับตอนนี้ พอเย็ดกันเสร็จ ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยความเงี่ยนจางหายไป ถึงคิดว่านี่เราอยู่ในน้ำนี่หว่า มืดก็มืดน่ากลัวฉิบหายเลย มีอะไรอยู่ใต้น้ำรึปล่าวก็ไม่รู้ ว่าแล้วก็รีบ จูงมือของดาวิ่งขึ้นไปบนฝั่ง ดาทำท่า งงๆ จูงมือผมเข้าห้องจะไปผักผ่อน เพราะพรุ่งนี้กะไว้ว่าจะกลับกรุงเทพ กันแล้ว แต่ไอ้อ๋องกับไอ้พอล มันยังไม่ได้ลองของนอกเลย ผมเลยคิดว่าเดี๋ยวจะพามันออกไปเจอพวกเปะจังซะหน่อย แล้วปล่อยให้มันจัดการกันเอาเองตามความสามารถ ของมัน ว่าจะล่อของนอกได้รึปล่าว ส่วนตัวผมวันนี้สงสัยตายสนิทแน่ๆครับ นางเอกหนังx มาถ่างขาตอนนี้ยังไม่รู้จะเย็ดไหวรึปล่าว

ผมนอนพักเอาแรงกับดาไปได้ซัก 3 ชัวโมง ตื่นขึ้นมาก็เกือบ4 ทุ่ม ไอ้อ๋องกับไอ้พอลชวนออกมากินเหล้าข้างนอก ผมเลยบอกดา ว่า " ออกไปด้วยกันไหม " ดาบอกว่า " ไม่ไหวแล้ว ดาเพลีย อยากนอน คริสออกไปทานเหล้ากับเพื่อนเองละกันนะค่ะ " ผมเดินออกมาปล่อยดานอนอยู่ในห้องต่อคนเดียว " นี่ดาวกับน้องพลอยหล่ะ " อ๋องบอกว่า " กูจัดการน้องดาวหลับไปแล้วหว่ะ เมื่อตอนเย็น " " โห นี่มึงเย็ดไปกี่ทีแล้วเนี่ย ไอ้อ๋อง " " เออน่า หลายทีแล้วเหมือนกัน แม่งเย็ดมันดีหว่ะ โคตรแน่นเลย " " พี่อ๋องแม่ง.....นี่ไม่ติดว่าได้น้องพลอยมาใหม่นะ พี่อ๋องโดนพอลแน่ๆ " " เออน่า พวกมึงอย่าเถียงกัน ทีตอนสวิงหล่ะไม่พูดแบบนี้ ป่ะ รีบไปเดี๋ยวพวกพี่โจลากพวกสาวญี่ปุ่นไปแดกกันซะก่อน " พวกผมเดินจ้ำอ้าวกันทันที ประมาณ 10 นาทีก็ถึงที่ร้านของพี่โจ เค้ากำลัง เก็บร้านกันอยู่พอดี พี่โจนั่งคุยกับพวกนั้นอยู่พวกผมจึงเข้าไปแจม " มาๆ นั่งกินเบียร์กัน " พี่โจชวนพวกผม ผมแนะนำตัวให้เพื่อนผม กับพวกยูมิโกะได้รู้จักกัน มองหาเปะจังแต่ไม่เจอ พี่โจบอกว่าสงสัยไปกับฝรั่งที่ไหนก็ไม่รู้ คงไปdance ที่ nakapub เพราะที่นั่นเปิดดึก อยู่ได้ยาว เดี๋ยวพี่ว่าจะพาพวกมิรุกุไปเหมือนกัน แต่คงซัก เที่ยงคืนไปแล้วกินให้พอตึงๆกันก่อนเดี๋ยวค่อยไปดิ้นกัน ผมเลยบอกว่าตัวผม คงไปไม่ไหวแล้ววันนี้ เพราะเหนื่อยมาทั้งวัน พี่โจยิ้มอย่างรู้ดี พวกอ๋องคุยภาษาอังกฤษกับสาวญี่ปุ่นแบบงูๆปลาๆ ทั้งสองฝ่าย เพราะยูมิโกะกับคาโอรุไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษ ต้องให้มิรุกุเป็นล่ามคอยแปลให้เข้าใจ พวกเรากินเบียร์กันจนเกือบเที่ยงคืนผมจึง ออกตัวว่ากำลังจะกลับที่พัก คาโอรุกับยูมิโกะทำหน้าเสียดาย ผมเลยบอกว่าไว้เจอกันที่กรุงเทพก็ได้ ถ้าไปถึงให้โทรไปหาผมละกัน ผมบอกเบอร์มือถือผมไป เบอร์มือถือของผมเผื่อสาวๆคนไหนอยากติดต่อก็เชิญเลยครับอิอิ) ว่าแล้วผมก็ขอตัวกลับห้องพัก ปล่อยให้สองคนนั้นเผชิญยถากรรมกันเอง พวกนั้นคงจะไปดิ้นแล้วก็คงจะไปเอากันต่อแหล่ะครับไว้ผมจะมาเล่าให้ฟังละกัน

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: May 10, 2012, 09:48:57 am
Thank krub

Offline warahok

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: July 14, 2012, 01:39:55 pm
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: August 15, 2012, 12:46:08 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;