close buttonclose buttonclose button
น้องติ๊ก ได้ของแถม

น้องติ๊ก ได้ของแถม

mangjon · 61526

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mangjon

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: January 13, 2012, 12:20:39 am
ผมชื่อต้น เป็นเด็กต่างอำเภอ พอเข้ามาเรียนมหาลัยในตัวเมืองก็มาอาศัยอยู่กับลุงกับป้าที่บ้าน จริงๆ ก็ไม่อยากอยู่เท่าไหร่หรอก แต่พ่อกับแม่บังคับให้อยู่ ก็อาศัยนอนห้องเดียวกันกับลูกชายของป้า (บ้านมีแค่ 2 ห้องนอน)  มันชื่อ โอ เรียน ม.6 ค่อนข้างอยู่ในโอวาทของลุงกับป้า เรียกได้ว่าลูกคุณหนูเลยก็ว่าได้ กลับบ้านตรงเวลา ไม่เที่ยวเตร่ ต่างจากผมทั้งเที่ยว กินเหล้า ถ้ามีเวลาว่างผมก็จะไปหอแฟน เย็ดกันตามปกติที่เขาทำกัน (ฮ่าๆ) มีวันหนึ่งคือวันเกิดเหตุ ผมมีอาการปวดหัวมึนๆ แฟนก็มีเรียนทั้งวัน ก็เลยให้เพื่อนไปส่งที่บ้านป้า ถึงบ้านปุ๊บก็เข้านอนในห้องหลับไปนานแค่ไหนก็ไม่รู้ จู่ๆ ก็ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซต์จอดหน้าบ้าน และเสียงเปิดประตูรั้ว ในใจคิดว่าขโมยรึป่าววะ เลยแง้มผ้าม่านเปิดดู  อ่าว ! ไอ้โอนี่หว่า มากับใครวะหุ่นดีซะด้วย ผมดูนาฬิกา เอ๊ะมันไม่ใช่เวลาเลิกเรียนนี่หว่า ไอ้ห่านี่มาทำไรวะ ผมเลยเข้าไปแอบในตู้เสื้อผ้าของผมแง้มประตูไว้นิดนึง
ตามคาดไอ้โอ เดินเข้ามาในห้องนอนพร้อมกับผู้หญิงคนนั้น (เห็นมันเรียกชื่อ ติ๊ก) ทันใดนั้นมันก็ถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือแต่ตัว ทำควยชี้โด่เด่ชี้ตรงกับปากน้องติ๊ก ควยมันผงกหัวงั๊กๆ สงสัยจะเงี่ยนมาก โอจับควยยัดเข้าไปในปากติ๊กได้ค่อนลำเล่นเอาติ๊กสำลักแทบอวก (ไอ้ห่านี่ควยยาวใช่เล่น) ไอ้โอจับหัวติ๊กไว้แล้วซอยควยเข้าๆ ออกๆ “อืมส์ อืมส์ ....” “ติ๊กดูดควยเก่งจังเลย” ขณะที่ควยยังคาอยู่ในปากติ๊ก ไอ้โอ ก็เริ่มปลดกระดุมเสื้อติ๊ก จนเหลือแต่ตัวล้อนจ้อน ผมมองเห็นไม่ชัดแต่ดูแล้วหุ่นดีมาก ขาวๆ เนียนๆ ไอ้โอมันเริ่มลงมือเลียตั้งแต่ซอกคอ หัวนมไล่ลงมาถึงโหนกของน้องติ๊ก มือมันเอื้อมไปหยิบถุงยางในลิ้นชักเก็บหนังสือของผม (สาดเอ้ย รู้ที่ซ่อนของกูได้ไงวะ) ไอ้โอเอาหน้ามุดเข้าไปในช่องหว่างขาของน้องติ๊ก ทั้งดูดแตด ทั้งเลียเสียงดังมูมมามมากๆ เหมือนกับเงี่ยนมานาน ลิ้นโอคงจะชอนไชเข้าไปในร่องหีติ๊ก จนติ๊กเผลอร้องเสียงหลงออกมา “ซี๊ด อืมมม ซี๊ด  อ่า...”  “โอ โอ้ว โอ ติ๊กเงี่ยน เย็ดเถอะ” โอก็ตอบสนองด้วยการจับหัวควยจ่อตรงรูหี ถูไปมา ติ๊กก็เริ่มเคลิ้มหลับตาพริ้มเลย ไอ้โอดันควยทีเดียวมิดด้ามเข้าไป “ซุ๊บส์” ติ๊กสะดุ้งตาเหลือกนิดหน่อย ไอ้โอซอยยิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ เสียงดัง “พั๊บๆๆๆๆๆๆๆ” ปนกับเสียง “โอ้วส์..... อืมส์.... โอ.... ผัวขา...”  โอพลิกตัวลงนอนข้างล่างให้ติ๊กขึ้นคร่อมตัวทั้งที่ควยก็คาอยู่ในรูหีตลอดเวลา ติ๊กขย่มพร้อมร้องเสียงดังลั่นเป็นจังหวะ “อ่าส์.. โอ้วส์... อ่าส์...” ทั้งคู่เย็ดกันซักพักก็ได้ยินเสียงติ๊กร้องลั่น ตัวเกร็ง “โอ้วส์...... อะอะอู้วส์.... ออกแล้ว...” โอพลิกขึ้นมาคร่อมตัวติ๊กอีกที ซอยควยถี่ๆ เสียงลำควยแทรกตัวผ่านน้ำเงี่ยนของติ๊ก “แฉ๊ะๆๆๆๆๆ” โอตัวเกร็งแล้วฟุบลงคาอกของติ๊ก สองคนก็คุยกัน ทำให้ผมรู้ว่าติ๊กไม่ใช่แฟนไอ้โอนี่หว่า แต่เป็นเพื่อนกัน (เพื่อนขี้เงี่ยนซะด้วย)
ติ๊กลุกขึ้นไปล้างตัวในห้องน้ำหลังบ้าน ส่วนโอยังคงนอนควยโด่อยู่กลางที่นอน ผมคิดแผนชั่วร้ายขึ้นทันที ผมเดินออกมาจากตู้ ทันใดนั้นไอ้โอตกใจสะดุ้ง “พี่ต้น มาได้ไงอ่ะ พี่มาตอนไหนเนี่ย” ผมก็ตอไปว่า “กูมาก่อนมึงอีก กูไม่สายเลยกลับมานอน แต่มึงเสือกทำให้กูนอนไม่ได้ มึงทำเหี้ยไรของมึงวะ ฟ้องป้าพรดีไหมเนี้ย” (ป้าพร ชื่อแม่มัน) ไอ้โอ “พี่ต้น อย่าบอกแม่นะ ไม่งั้นผมตายแน่ อีกอย่างถ้าเมียผมรู้มันตอนผมแน่ (หมายถึงแฟนมันอ่ะนะ)” ผมก็เลยเริ่มแผนชั่วร้าย “ไม่บอกหรอก ใครจะไปใจร้ายขนาดนั้นวะ”
โอ “ขอบคุณครับ”
ผม “แต่ กูขอเย็ดด้วยคนได้ไหม”
โอ “โหพี่ ล้อเล่นแรงนะเนี้ย บ้าหรอพี่ ใครจะบ้ายอมให้พี่เย็ดหล่ะ หน้าตายังไม่รู้จักเลย”
ติ๊กกลับเข้ามาพอดี “ใครอ่ะโอ” ผมก็ตอบทันใจเลยว่า “พี่ชื่อ ต้น เป็นพี่ชายของโอ แล้วก็ไม่ต้องถามว่ามาตอนไหน เพราะมาตั้งแต่เริ่มแรกที่น้องสองคนเริ่มเย็ดกันแล้ว พี่ว่าเราสองคนทำแบบนี้ไม่ดีนะ .....” แอบบ่นเทศนานิดหน่อย ฮ่าๆ แล้วติ๊กก็ถามกลับว่า “แล้วไง” เอาสิวะน้องคนนี้แม่ง ไม่ใช่เด็กธรรมดานะเนี้ย กูด่าขนาดนี้ยังทำหน้าเฉย ผมก็เลยพูดตรงๆ เลยว่า “เย็ดกับพี่ไหมหล่ะ รับรองพี่จะไม่บอกใคร” “เอาสิ ถ้าอยากได้จริงๆ” ติ๊กเปิดทางให้ ผมไม่รีรอ คว้าตัวติ๊กเข้ามากอด ไซร์ซอกคอด้วยความหื่นกระหาย ผมผลักตัวติ๊กลงนอนบนเตียง ผ้าขนหนูผืนน้อยหลุดด้วยความง่ายดาย หัวนมชูเชิดรอริมฝีปากของผม มือหนึ่งบีบคลึงนมด้วยความเมามัน ปากก็ดูดนมอีกข้างหนึ่ง ส่วนโอหันหลังจะเดินออกไปนอกห้อง แต่ผมตะโกนไปว่า “ไอ้โอ มึงไม่ต้องไป นั่งดูอยู่ตรงนี้แหละ กูชอบโชว์” ผมค่อยๆ เลื่อนลิ้นลงมาตามแนวหน้าท้อง ถึงโหนก จนสอดลิ้นเข้าไปในรูหี ผมตวัดลิ้นจนติ๊ก ถึงกับครางเสียงหลง ส่ายตูดไปมาด้วยความเสียวซ่าน กลิ่นหีผสมกับน้ำควยชั่งหอมหวลเหลือเกิน ผมยัดควยเข้าปากของติ๊ก เธอก็ตอบสนองผมด้วยการดูดอย่างเอร็ดอร่อย มือผมก็ไม่อยู่นิ่ง ยัดนิ้วเข้าออกรูหี รู้ได้เลยว่าควยไอ้โอใหญ่พอสมควร เย็ดจนรูหีกลวงโบ๋วเลย
ผมให้ติ๊กใส่ถุงยางให้แล้วจับท่อนควยเสียบเข้าไปในรูหี ทีเดียวมิดดุ้นเลย เธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมซอยเข้าๆ ออกๆ เร็วช้าสลับกัน เธอครางด้วยเสียงเบาๆ “อืมมม อืมมมม โอ้ววว” ผมจับขาเธอขึ้นพาดบ่า แล้วดันท่อนควยเข้าไปจนสุดดุ้น “โอ้ววว ท่านี้เข้าลึกมาก.....” ติ๊กคงชอบท่านี้มากแน่เลย ผมซอยลำควยเสียงน้ำหี “ผั๊บบบ ๆๆๆๆ” เธอเกร็งลำตัวแล้วกอดรัดผมแน่น แล้วนอนแผ่ลงบนที่นอน ผมถ่างขาเธอออกแล้วยังเย็ดต่อ “ไอ้โอ ใส่ถุงยาง แล้วมานี่ซิ” ผมเรียกน้องชายมาใกล้ๆ ผมจับท่อนควยของผมกับโอยัดเข้ารูหีพร้อมกัน “โอ้ยยยย อืมมมม อุยยย ซี๊ดดดด” เสียงร้องตกใจในตอนแรก ก็ควยสองท่อนเข้ายัดเต็มรูซะขนาดนั้น ผมกับโอค่อยๆ ขยับควยเข้าออก มือก็คลึงนมไปด้วย เราสามคนผัวเมียเย็ดกันอยู่ซักพัก ผมเริ่มไม่ไหว ผมเริ่มซอยถี่ขึ้น ไอ้โอก็คงจะไม่ไหว เร่งซอยท่อนควยเหมือนกัน จากนั้นเราสามคนก็ตัวเกร็งร้องเสียงหลง ผมชักควยออกปล่อยน้ำกามพุ่งเต็มไปทั่วทั้งตัวติ๊ก และตัวโอ แต่ควยโอยังคาอยู่ในรูหีอยู่เลย สงสัยปล่อยเต็มถุงยางไปแล้ว (ฮ่าๆ) ผมจับควยยัดปากติ๊กอีกที เธอก็ดูดกินน้ำควยผมอย่างเอร็ดอร่อย เราสามคนผัวเมียก็นอนกอดกับบนที่นอน ซักพักก็ให้ติ๊กไปอาบน้ำล้างหี แล้วให้โอไปส่งเธอกลับบ้าน
หลังจากนั้นไม่นาน ผมก็ย้ายไปอยู่หอพัก เพราะผมมีกิจกรรมเยอะ กลับดึกบ่อยๆ เกรงใจลุงกับป้า  ส่วนไอ้โอ เข้าเรียนมหาลัย แต่ก็ยังอยู่บ้านเหมือนเดิม หอพักของผมก็เลยกลายเป็นม่านรูดของมันไป แต่ผมก็ไม่ได้ทำแบบนั้นอีก เพราะผู้หญิงที่ไอ้โอมันพามา ก็เป็นแฟนของมันเอง (แล้วมันก็รู้ตัว มันบอกว่ามันเปิดตู้ก่อนทุกครั้ง 5555)

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 19, 2012, 11:53:29 pm
(23; (23; (23;

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: January 26, 2012, 03:59:38 pm
 (00; (00; (00; (00; (00; (00;