close buttonclose buttonclose button
บุรุษไร้แสง

บุรุษไร้แสง

หนูอยากลองของ · 18180

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 09, 2009, 10:55:26 pm

เรื่องของผมมีอยู่ว่าเมื่อประมาณ 4 ปีที่แล้ว ตอนนั้นผมเรียนอยู่ประมาณ ม.3 ผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะมีอารมณ์บ่อยมาก ชักว่าวทุกวัน วันละหลายครั้งด้วย ด้วยความที่เก็บกดอยากจะลองของจริง ผมก้อเลยวางแผนที่จะจีบใครซักคนที่ รร แล้วก้อต้องตาต้องใจผมหลายคน ผมก้อไปจีบมั่วไปหมด แต่ก้อต้องกินแห้วตลอด เพราะผมจีบแต่ละคนค่อนข้างที่จะสวยๆระดับดาวเลยละ เป็นธรรมดาที่เธอจะไม่สนใจ แต่แล้วผมก้อมีโอกาส เมื่อมีเพื่อนผมคนนึงมันชื่อไอเจต มันสังเกตเห็นผมจีบสาวแล้วอกหัก มันเลยบอกผมว่า เฮ้ย มึงจะจีบไปทำไมวะ ถ้ามึงชอบก้อฉุดเลย ผมตกใจเลยบอกออกไปว่าจะบ้าเหรอ แต่เพื่อนผมมันยืนยัน แถมมันยังบอกอีกว่า พวกกูฉุดเอาแม่งมาแล้วหลายคน ไม่มีปัญหา มึงจะเอาป่าวละ ผมกับไปคิดอยู่หลายวัน ความเงี่ยนทำให้ผมไปบอกไอเจตว่ามาฉุดสาวกัน เมื่อไอเจตเห็นดังนั้นก้อวางแผนเลย ตอนแรกเราก้อหาเหยื่อ ก้อสรุปว่าเราจะฉุดน้องดาวกัน เพราะว่าเธอน่ารักมากอยู่ ม.1 ตัวเล็กสูงประมาณ 140กว่าๆ นมเพิ่งจะขึ้น พอเลิกเรียนเราก้อดักซุ่มที่หน้า รร เลย รร ผมด้านข้าง รร จะเป็นป่ารกทึบไปหมด น้องดาวเธอเป็นนางรำจะกลับช้าหน่อย คือตอนที่เธอเดินออกมาคนที่อยู่แถวหน้า รร แทบจะไม่มี พวกผมพาคนไป 4 คน มีผม ไอเจต ไอเอ และไอไก่ ไอเอ กับไอไก่ค่อนข้างจะเป็นหัวโจกที่ รร ผมปกติไม่ค่อยอยากยุ่งแต่ตอนนี้ต้องร่วมอุดมการณ์เดียวกัน พอน้องดาวเดินออกมา ผมก้อต้องผิดหวังเพราะว่าเธอเดินมากับน้องสาว อายุแค่ 11 ขวบ สงสัยน้องเธอจะเดินมาจาก รร ข้างๆ มาหาเธอคงจะกลับพร้อมดาว ผมเลยหันไปบอกเจตว่าเฮ้ย ยกเลิกเสียแผน แต่ไอเจตบอกว่ามึงกลัวอะไรแค่เด็กคนเดี่ยว เราเลยตามแผน พอดาวมาถึงหน้า รร ไอไก่ก้อเดินไปด้านหลังดาวแล้วเอาปืนออกมา(ปืนปลอมครับ)จี้ข้างหลังดาวแล้วบอกว่าไปกับกูแล้วมึงกับน้องจะไม่เป็นอะไร ดาวกับน้องก้อเดินตามพวกเรากเข้ามาในป่าประมาณ 200 เมตร ระหว่างทางน้องสาวดาวร้องไห้ตลอด ดาวก้อน้ำตาไหล เราเดินมาถึงที่ๆเราเตรียมการไว้ ไอเจตไม่รอช้าเข้าไปกอดดาวแล้วจับดาวถอดเสื้อผ้า แต่เธอไม่ยอม ไอเอเลยต่อยเข้าไปที่ท้องดาว ตอนนี้ดาวลงไปนอนกับพื้นเลย แถมยังอ๊วกออกมาด้วยผมเห็นแล้วสงสาร ส่วนน้องสาวดาวไอไก่ก้อเอาเชือกมัดปาก ผูกไว้กับต้นไม้ ตอนนี้ไอเจตแก้ผ้าหมดแล้ว มันเข้าไปถอดชุดดาวออกหมด ดาวหีสวยมาก ไม่มีขนสักเส้น ไอเจตเข้าไปเลียเหมือนอดอยาก มันทั้งกัด ทั้งดูด ดังจ๊วบ ๆๆ ตอนนี้ผมได้ยินเสียงดาวครางในลำคอ อืม ส่วนไอเอ ก้อแก้ผ้า โอ้โห ผมเห็นควยมันแล้วสงสารน้องดาว ของมันประมาณ 7 นิ้วได้ มันเข้าไปสะกิดไอเจตบอกว่าขอกูก่อน ไอเจตก้อหลบให้ มันเอาควยมันจ่อกับหีดาวแบบที่เดียวมิด ดาร้องออกมาแบบวัวถูกเชือด ผมเห็นมีเลือดไหลย้อยออกมาเลย ดาวด่าไอเอ ว่ามึงออกไปกูเจ็บ โอย กูจะตายแล้ว โอย ไอเอไม่สนมันยิ้มอย่างพอใจ แล้วอัดควยมันอย่างไม่ยั้ง ดาวได้แต่ร้อง โอ๊บกูเจ๊บ กูเจ็บๆ ไอเออัดควยอีก 2-3 ทีมันก้อปล่อยน้ำเข้าไปในหีของดาว จนน้ำมันล้นออกมา คราวนี้ไอเจตก้อเข้ามา ดาวยกมือไหว้บอกพอเถอะ นะ เราจะไม่บอกใคร เราไม่ไหวแล้ว ไอเจตเตะเข้าไปที่หน้าของดาวแบบเต็มๆ แล้วด่าว่าไอสัต อยู่ที่ รร หยิ่งนัก ตอนนี้มึงเหมือนหมาตัวนึง ดาวถึงกับปากแตก ร้องโอดโอย ไอเจตบอกว่ากูจะเอาตูดมึง ให้แหกเลย มันเดินเข้าไปจับดาว ดาวก้อดิ้น ไอไก้กับไอเอเข้ามาจับ ส่วนผมก้อยืนดูแบบกลัวๆ ไอเจตอัดควยขนาด 6 นิ้วเข้าไปในตูดดาวซึ่งรูมันเล็กนิดเดียว ดาวถึงกับร้อง บอกว่าโอ๊ย ตูดกูๆๆ กูเจ็บไอเหี้ย ไอสัต กูจะเอาเรื่องพวกมึงให้ถึงที่สุด ไอเจตไม่สนมันอัดควยมันเต็มที่ เอาไปหัวเราะไป เสียงดังปั๊บๆๆ ประมาณ 10 นาที ไอเจตก้อดึงควยมันออกมา มีเลือดติดด้วย ตูดดาวคงแหก ไอเจตยืนหัวเราะแล้วด่าดาวว่า ไอเหี้ย ตูดมึงสกปรกชิบหาย ควยกูติดขี้เลย ไอสัตดาว มึงเลยควยกูให้สะอาดเลยนะ ดาวด่าไอเจตว่า มึงไปให้แม่มึงเลยซิ ไอเจตบอกไอไก่ว่ามึงไปข่มขืนน้องสาวไอดาวถ้ามันไม่อมให้กู ดาวได้ยินดังนั้น เลยยอมเลยให้ ดาวเลยควยไอเจตแบบเก้ๆกังๆ ไอเจตรำคาญเลยจับหัวดาวแล้วอัดควยเข้าปาก สักพักน้ำมันก้อพุ่งเข้าไปในคอดาว ดาวถึงกับอ๊วกเลย ไอเจตชอบใจ ต่อไปก้อไอไก่ กำลังจะเอาก้อมีคนเข้ามา เป็นผู้ใหญ่อายุประมาณ 50 กว่าแล้ว คงเป็คนหาของป่า วิ่งมาแล้วบอกว่าพวกเอ็งทำอะไรกันไอเจตตอบไปว่าก้อกำลังมีอะไรกับแฟน ดาวตะโกนบอกว่า ช่วยหนูด้วยหนูถูกข่มขืน ชายแก่บอกว่าจริงเรอะ ไอเจตบอกลุงว่า นาลุง อย่าอะไรเลยเด็กไม่เคยมันก้องี้ ถ้าไงลุงมาสนุกด้วยกันดีกว่า ลุงคิดพักนึง หันไปมองน้องสาวของดาว แล้วบอกว่าขอเอาเด็กนั้นได้มั้ย ไอเจตบอกว่าตามสบายเลยลุง ดาวตะโกนห้ามว่าอย่าๆๆ หนูไหว้ละ ชายแก่ไม่สนเดินไปหาน้องสาวดาว แล้วจับแก้ผ้าหีเธอเล็กจนไม่เห็นข้างในเลย ลุงแก้ผ้าอย่างรวดเร็ว กระดอลุง น่ากลัวมากที่ปลายใหญ่มาก ยาวประมาณ 7 นิ้วครึ่ง แกยัดของแกเข้าไป น้องสาวดาวถึงกับตาเหลือกร้องไห้เสียงดังมาก ขนาดมัดปากอยู่ แกไม่สนยัดของแกท่าเดียว มาดูทางดาวต่อ ไอไก้ก้อเย็ดเธอแบบรุนแรง ไอเอก้อเอาเธอที่ประตูหลังพร้อมๆกัน ดาวร้องไห้ตลอดปนกับเสียงคราง ถึงตอนนี้ดาวคงชักสนุก ส่วนไอเจตก้อให้ดาวอม ผมเห็นของดาวปลิ้นเข้าปลิ้นออก ร้องอืมๆๆๆๆ ไอเอบอกว่าโอยกูมันจริงๆ กูเสียวหัวควยตูดมึงดีจริงๆ ไอไก่ก้อร้อง อ๊ากูจะเสร็จ ตอนนั้น ดาวกระตุก 2 - 3 ที เธอคงเสร็จ ไอเจตปล่อยน้ำรดหน้าดาว ไอเอกับไอไก่ก้อกระตุกปล่อยน้ำเข้าไปในตัวดาวพร้อมๆกัน ดาวร้องอ๊าๆ ด่าว่าพวกมึงเหี้ยจริงๆ ไอสัตนรก ไอเจตหัวเราะชอบใจ แล้วบอกให้ผมไปเอาดาว ผมบอกว่าเอาเหอะ ผมไม่มีอารม ไอ 3 คนนี่ด่าผมเลย ถ้ามึงไม่เอากูเอามึงตาย ผมเลยจำใจ ดาวก้อนอนถ่างขา หีกลวงโบ๋น้ำกามเต็มไปหมด ดาวมองหน้าผมแบบแค้นมาก ผมหลบตาเธอแล้วเข้าไปเอาเธอแบบเก้ๆกัง ไอเจตก้อเอาตีนถีบตูดผมให้กระเด้า แล้วหัวเราะ ดาวไม่ร้องแล้วตอนนี้ดาวกระซิบ ที่ข้างหูผม ว่ามึงมันเหี้ย ผมได้ยินเลยฉุน อัดดาวเต็มที่เลย พั่บๆๆๆๆ ดาวถึงกับคราง อ๊าๆๆๆ มึงกระเด้ามาเลยไอสัด ไอเหี้ย ผมอัดประมาณ 10 นาทีดาวก้อกระตุกอ๊า กูเสร็จแล้ว เสียวหีกู ผมอัดต่ออีก2-3 ทีผมก้อแตกใส่หีดาว ตอนนี้เราหันไปดูลุงที่เอาน้องสาวดาวที่ ห่างไป 30 เมตร ปรากฏว่าลุงไม่อยู่แล้ว เห็นแต่น้องสาวดาวนอนอยู่พวกเราเลยไปดู ปรากฏว่าน้องสาวดาวไดเตายแล้ว หีเธอเลือดไหลออกมานองเลย ทั้งตูดเธอก้อฉีกเลือดไหลออกมาด้วย ไอลุงคงเอาแบบบ้าเลือดเลย พวกเราเห็นเลยเผ่นตัวใครตัวมันเลยครับ ส่วนผมทุกวันนี้ก้อหนีคดีอยู่ทำงานแถวๆพัทยา ขายตูดอยู่ครับ

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 10, 2009, 10:04:01 pm
ขอบคุณครับ ทำไมโหดจังเลยครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 07:37:55 pm
 (003; (003; (003; (003; (003;