close buttonclose buttonclose button
ฟันสาวมัธยม

ฟันสาวมัธยม

หนูอยากลองของ · 26324

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 03, 2009, 06:33:45 pm

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมชื่อนิกครับ ผมเคยได้อ่านเรื่องที่เพื่อนๆส่งเข้ามากันบ้างแล้ว แต่ว่าตัวผมเองก็ยังไม่เคยลองซักทีแต่เมื่อไม่นานมานี้ผมเพิ่งจะได้ลองเสียวครั้งแรกเองครับ(อ่อ ผมลืมบอกไป ปีนี้ผม 18 ปีพอดีครับ) ผมเรียนอยู่ใน รร รัฐบาลชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ที่นี่เป็น รร รวมชายหญิงน่ะครับ แต่ว่าโดยปกติแล้วผมเป็นคนที่ไม่ค่อยกล้าซักเท่าไร เลยไม่ได้มีโอกาสกับเรื่องพวกนี้ซักเท่าไร แต่ว่าเหตุการณ์ไม่คาดฝันมันก็ได้มาเกิดขึ้นกับผมครับ วันนั้นเป็นวันสุดท้ายของการสอบพอดี เพื่อนๆก็เลยนั้นกันไปฉลองไปเที่ยวกันน่ะครับ พอตกเย็นก็ไปกินข้าวกัน ตกดึกทุกคนก็ต้องแยกย้ายกันกลับบ้าน ตอนกลับมีเพื่อนผม ชื่อ ฟ้าครับ ผมแอบชอบเธอมานานแล้ว แต่ว่าก็ไม่กล้าบอกเธอครับ แต่ว่าเธอก็รู้ตัวแหละครับ ก็เพื่อนๆเธอเล่นไปเป่าหูเธออยู่ตลอดนิครับว่าผมชอบ แต่ว่าเธอก็คงไม่ได้ชอบอะไรผมกลับมาล่ะครับ แต่วันนั้นตอนกลับผมนั่งTaxi กลับผมเลยบอกว่า ดึกแล้วเดี๋ยวเราไปส่งให้ล่ะกัน เธอก็ ยอมครับไอ้ใจผมแค่ได้ไปส่งก็ดีใจแล้ว แต่ว่าพอไปถึงบ้าน ครอบครัวเธอทั้งหมดกลับออกไปกินข้าวครับ เธอโทรไปถามเลยได้คำตอบกลับมาว่ากว่าจะกลับก็ดึกๆนู่น ผมก็ห่วงน่ะครับไม่อยากให้อยุ่คนเดียวผมเลยแกล้งๆพูดไปทำนองว่า ให้อยู่เป็นเพื่อนไหม เธอบอกว่าก็ดี ฟ้าก็กลัวๆเหมือนกัน ตอนเข้าบ้านเธอบอกว่า ขอตัวไปอาบน้ำก่อน ถ้าหิวหรือว่าอยากดูทีวี ก็ทำไปก่อน ฟ้าหายเข้าไปในห้องได้แป๊บเดียวเองครับ กลับออกมาพร้อมกับผ้าขนหนูตัวเดียว ตอนนั้นผมก็ใจเต้นแล้ว เธอบอกว่าน้ำไม่ไหลช่วยเข้าไปดูให้หน่อย ผมก็เข้าไปจัดการให้ แต่ตอนเข้าไปน้ำมันกลับไหลปกติครับ ผมเลยบอกฟ้าว่า ก็ปกตินิไม่เห็นมีอะไรเลย แต่คำตอบที่ได้กลับมาไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องนี้เลยครับ เธอบอกว่า ฟ้าก็ชอบนิกเหมือนกันนะ แต่ว่าฟ้าก็ไม่กล้าจะบอก เธอก็เดินเข้ามาหอมแก้มผมทีนึง ผมก็เลยตามเลยครับ ผมก็เข้าไปจูบเธอ แล้วอุ้มเธอขึ้นเตียงแล้วค่อยๆถอดผ้าขนหนูออก ร่างเธอขาวมากเลยครับ ฟ้าเป็นคนตัวเล็กไม่สูงมาก หน้าอกกำลังดีเลยครับ หัวนมเธอสีชมพูระเรื่อ ส่วนล่างของเธอนั้นยังแทบไม่มีขนเลยครับ เรียกว่าใสๆเลยล่ะ ผมเห็นแล้วยิ่งชอบเข้าไปใหญ่ ผมค่อยๆจูบเธอแล้วค่อยๆไล่ลงมา ตามซอกคอ หน้าอก ท้องน้อย ตอนนั้นฟ้าขนลุกทั่วตัวแล้วครับ พอผมเริ่มเอานิ้วแยกกลีบของเธอ ก็เห็นข้างในเลยครับยังเป็นสีชมพูสด สวยมากครับ ผมก็เอาลิ้นไล่ เลาๆที่ติ่งเสียว แค่ทีเดียวครับฟ้าครางออกมาเลย เธอบอกว่าช้าๆ เธอยังไม่เคย ผมได้ยินยิ่งได้ใจใหญ่ ผมก็เลียของเธอไปเรื่อยๆรสน้ำสวาทของเธอหอมมากครับ ส่วนนิ้วมือก็ค่อยๆแยงเข้าไปเบิกทางครับ ผมค่อยๆทำจนเธอเสร็จไปก่อนทีนึง เธอบอกว่าเสียวกว่าที่ลองกับตัวเอง ผมขอให้เธอช่วยผมของผมครับ แต่ว่าเธอบอกว่าไม่กล้ายังไม่เคย ผมก็เห็นเป็นครั้งแรกครับผมเลยบอกว่าไม่เป็นไร แต่ผมบอกฟ้าว่างั้นเดี๋ยวนอกจะทำให้ฟ้าเสียวกว่านี้อีก
หลังจากนั้นผมจูบเธอเบาๆทีนึงแล้วค่อยๆเอาของผมเข้าไป แต่เข้าได้แค่หัวล่ะครับมันแน่นมาก แล้วเธอก็บอกว่ารู้สึกเจ็บค่อยๆทำ ของผมก็ไม่ได้ใหญ่อะไรมากครับแค่6x5นิ้ว เอง แต่คงไม่เคยครับเลยเจ็บ ผมเลยไปจูบเธออีกครั้งและแลกลิ้นกันซักพักจนเธอเริ่มผ่อนคลาย ผมบอกว่าฟ้าไม่ต้องเกร็งนะเดี๋ยวนิกจะทำให้ฟ้าเสียวยิ่งกว่านี้ หลังจากนั้นผมก็ค่อยๆดันเข้าไปครับ แน่นมากๆและรู้สึกอุ่นๆ ฟ้าบอกว่าเจ็บผมเลยแช่ไว้ซักพักแล้วค่อยๆโยก คราวนี้เธอครางยิ่งกว่าเดิมอีกครับเธอบอกว่าเสียวมากๆ ค่อยๆทำ ผมก็สาวควยผมเข้า-ออก ยาวๆ "ซี๊ดดดด.....โอยยยย นิกจ๋าของนิกมันแน่นไปหมดเลย โอยยยย เสียวจัง" เธอครางแทบไม่เป็นภาษา ซักพักผมก็จับนิกเปลี่ยนให้นิกมาอยู่ข้างบนครับ ทีแรกเธอโยกช้าๆ ไม่ค่อยคล่องเท่าไร แต่ผมก็กระเด้งตามจังหวะ ช่วยเธอไปครับ ซักพักพอฟ้าเริ่มเข้าที่ พอโยกเป็นทีนี้เอาเลยครับ ผมเสียวมากๆ "ซี๊ดดด......ฟ้าจ๋า เก่งจังเลยเบาๆ ค่อยๆนะจ๊ะเด๋วนิกจะออกซะก่อน" เธอโยกไปได้ซักพักเธอข้างในของเธอตอดตุบๆ แล้วก็ฟุบลงมานอนซบผมครับ แต่ว่าผมยังไม่ถึง ผมก็ให้เธอพักซักพัก ระหว่างนั้นของผมยังคาอยุ่ในรูฟ้าเลยครับ ผมก็แลกลิ้นกับเธอซักพัก ผมจับเธอเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาครับ ท่านี้ผมรู้สึกแน่นกว่าเดิมอีก เสียวปลายควยมากๆ ฟ้าบอกว่า เธอเสียวอีกแล้ว "นิกจ๋า ฟ้าเสียวจังช่วยทำให้ฟ้าสุขหน่อยนะค่ะ" ผมได้ยินแบบนี้ใครจะไปขัดศรัทธาล่ะครับ ผมก็โยกทั้งแรง และเบาสลับกัน ฟ้าก็ร้องตามจังหวะเลยครับ แล้วก็เปลี่ยนท่าจบมาเป็นท่าเบสิกครับ ไม่ว่าผมเปลี่ยนท่าไหน ฟ้าก็ยังครางตลอดครับผมซอยไปเรื่อยๆ ฟ้าก็ยังคงกระเด้งรับผม จนผมรู้สึกว่าไม่ไหวแล้ว ผมจึงรัวเลยครับใส่แบบหยุดไม่ได้แล้ว จนฟ้าร้องกรี๊ดดด ยาววว ผมก็เสร็จตามเธอครับของฟ้าตอดผมแรงมากตอนนั้น ผมลืมตัวครับลืมหลั่งข้างนอก เธอบอกว่าไม่ต้องตกใจ ช่วงนี้วันปลอดภัยผม แต่ว่าที่จิ๋มของเธอมีเลือดออกครับ แต่เธอบอกว่าไม่เป็นไร ผมนอนกอดฟ้าอีกซักพักครับ มองนาฬิกาตอนนั้น4ทุ่มแล้ว ผมจึงรีบกลับ ฟ้าบอกว่าไม่เป็นไรกว่าพ่อแม่ จะกลับตั้งเกือบเที่ยงคืน พออีกซักครึ่งชั่วโมงได้ ของผมก็แข็งขึ้นมาอีกรอบ บังเอิญเธอมาจับของผมพอดี เธอบอกว่าไม่เป็นไรเธอก็ชักอยากเหมือนกัน ผมถ้ามฟ้าว่าจะไหวเหรอเมื่อกี้เห็นมีเลือดไหลเธอบอกว่าไม่เป็นไร นิดหน่อย ผมก็กลัวเธอเจ็บครับแต่ว่าอารมณ์มันพาไป คืนนั้นผมเลยโยกกับเธอจนถึง5ทุ่มกว่า แล้วก็กลับบ้าน หลังจากนั้นมาถ้ามีโอกาสผมและฟ้าก็จะมีอะไรกันมาตลอด แล้วไว้ผมจะมาเล่าใหม่นะครับ

Offline TommYp

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 13, 2009, 03:05:22 am
ขอบใจจ้า

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 09:06:55 pm
 (41;thank you