close buttonclose buttonclose button
---- หอพักหญิงล้วนของผม ---- ตอน น้องแป้ง สาวแบ๊งค์ไฟแรงสูง

---- หอพักหญิงล้วนของผม ---- ตอน น้องแป้ง สาวแบ๊งค์ไฟแรงสูง

Sirius Black · 71852

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Sirius Black

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ตอนสายๆ ของวันที่น่าเบื่อวันหนึ่ง เสียงโทรศัพท์ที่ออฟฟิศผมก็ดังขึ้น

" .. เรียนสายคุณพิพัฒน์ค่ะ .."

" .. อ้าว กราบสวัสดีครับพี่สุดา .. มีอะไรให้รับใช้คร้าบ .. " ปลายสาย คือพี่สายสุดา ผู้จัดการธนาคารสีม่วงๆ สาขาใกล้ๆ นี้ ที่ผมใช้บริการอยู่

" .. คุณกอล์ฟอยู่ออฟฟิศหรือเปล่าคะ .."

" .. อ้าา .. อยู่ครับผม .."

" .. งั้นเดี๋ยวพี่นจะพาเจ้าหน้าที่คนใหม่ที่จะมาดูแลแอคเค้าทน์ของคุณไปแนะนำนะคะ .."

" .. ได้เลยครับผม งั้นเดี๋ยวเจอกันนะครับ .."

เปลี่ยนอีกแล้ว เจ้าหน้าที่ธนาคาร คนนี้คนที่ 4 แล้วนะเนี่ย เปลี่ยนทีงานก็สะดุดที

แต่ทำไงได้ ผมก็ยังต้องพึ่งเค้า เค้าก็ยังต้องพึ่งผม

ไม่เกิน 20 นาที รถของพี่สุดาก็เลี้ยวเข้ามาจอดในที่จอดรถ ผมออกไปยืนรอต้อนรับ

แล้วเพียงแวบแรกที่ผมได้เห็นเจ้าหน้าที่คนใหม่ที่จะมาดูแลผม หัวใจผมก็เต้นแรงทันที

คนที่เดินถือแฟ้มเข้ามาพร้อมกับพี่สุดา เป็นสาวหุ่นทรมานใจชายอย่างยิ่ง ต่างจากป้า 3 คนก่อนราวฟ้ากับเหว

เธอผิวขาว แต่หน้าตาไม่สวย ออกจะธรรมดามากๆ ปากค่อนข้างหนานิดนึง แต่ในความคิดผมมันทำให้เธอดูเซ็กซี่เป็นบ้า

ผมเธอสั้นประบ่า ใส่เสื้อยูนิฟอร์มเข้ารูป กระโปรงสั้นฟิตเปรี๊ยะ เผยให้เห็นทรวดทรงองค์เอวของเธอว่าไม่ธรรมดาจริงๆ

... นมเป็นนม ... ตูดเป็นตูด ... สะโพกเป็นสะโพก ... น่องเรียวสวย ... ดูแล้วเนื้อตึงแน่นดีมากๆ ...

หลังจากนั่งโต๊ะพูดคุยแนะนำตัว ผมก็ทราบว่าเธอชื่อ แป้ง ชื่อจริงว่า ปัทมน

เป็นคนเชียงราย เรียนจบจากมหาวิทยาลัยเอกชนชื่อดังแถวหัวหมาก ทำงานธนาคารนี้มาได้ 5 ปีแล้ว เพิ่งย้ายมาจากสาขาสมุทรปราการ

จากกิริยามารยาทการพูดการจาแล้ว แป้งออกจะห้าวๆ พูดตรงไปตรงมา ติดทะเล้นนิดๆ

แต่ที่สำคัญและผมชอบมากคือสายตาของเธอ ที่ผมรู้สึกว่ามันเล่นหูเล่นตากับผมดีเหลือเกิน

อยู่แนะนำตัวกันได้สักพัก พี่สุดากับน้องแป้งก็ลากลับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผ่านไปประมาณสามสี่วัน น้องแป้งก็โทร.มาหาผม

"..ฮัลโหล ขอสายพี่กอล์ฟค่ะ.." เสียงแหบๆ ของน้องแป้งสุดเซ็กซี่ ทำไมผมจะจำไม่ได้

"..จากไหนครับ .." ผมแกล้งถาม

"..เอ่อ จากแป้งค่ะ เจ้าหน้ที่ของธนาคารที่ดูแลบัญชีของพี่กอล์ฟน่ะค่ะ.."

"..อ๋อ น้องแป้ง ว่าไงครับ.."

".. พี่กอล์ฟทำประกันชีวิตหรือยังคะ.."

"..เอ่อ มีจนจำไม่ได้แล้วครับ ว่าของที่ไหนมั่ง.."

"..ไม่ทำเพิ่มสักหน่อยเหรอคะ อันใหม่นี่ดีนะคะพี่ ผลตอบแทนสูง จ่ายสั้น คุ้มครองยาว.."

แล้วน้องแป้งก็อธิบายยืดยาวสารพัดสารพัด จนผมรำคาญและคิดอะไรสนุกๆ ได้ โอกาสที่จะอยู่กับน้องแป้งสองต่อสองโดยไม่มีพี่สุดามาอยู่ตรงหน้านี่เอง ต

"..ว่างไหมล่ะเราน่ะ พรุ่งนี้สัก 10 โมงเอาเอกสารมาอธิบายพี่ที่ออฟฟิศละกัน ฟังทางโทรศัพท์แล้วงง.."

"..เอ่อ ค่ะ ค่ะ ได้ค่ะ งั้นพรุ่งนี้แป้งเข้าไปพบพี่กอล์ฟตอน 10 โมงนะคะ.."

วันรุ่งขึ้นน้องแป้งก็โผล่มาที่ออฟฟิศผมตรงเวลาเป๊ะ

เธอมาในชุดเดิม เสื้อยูนิฟอร์มของธนาคารเข้ารูปโชว์ปทุมถันคู่งามที่อัดแน่นซ่อนอยู่ กับกระโปรงสีม่วงฟิตเปรี๊ยที่สั้นเหนือเข่า

วันนี้เรียวขาเนียนงามของเธอมีถุงน่องสีดำห่อหุ้มอยู่ ... แต่ผมดูแล้วมันยิ่งทำให้เธอเซ็กซี่เป็นบ้า ...

ผมพยายามมองหารอยขอบกางเกงในแต่ไม่เจอ แสดงว่าสาเธอต้องใส่จีสตริงแน่ๆ

เพียงแค่นี้จินตนาการผมก็เตลิดไปไกล แค่คิดภาพว่าได้เอากับน้องแป้งสาวแบ๊งค์ในชุดทำงาน มันก็ทำให้ผมคึกคักจนบอกไม่ถูกแล้ว

..... พี่ไม่ปล่อยเธอไว้แน่ .....

ดูจากทรวดทรงองค์เอว และกิริยาท่าทางการพูดการจาแล้ว ผมมั่นใจว่าแป้งไม่ใช่ไก่อ่อนเรื่องบนเตียงแน่ๆ

ผมว่าเธอต้องมีประสบการณ์มาพอตัวทีเดียว

... ผมกำลังต้องการลิ้มลองพอดี สาวๆ ที่มีประสบการณ์ ไม่ต้องสอนอะไรมาก ...

ผมให้เธอนั่งลงบนโซฟาตัวเดี่ยว ส่วนผมนั่งตัวยาวข้างๆ

โซฟาของผมมันค่อนข้างลึก เมื่อน้องแป้งหย่อนตัวลงนั่ง กระโปรงก็ร่นไปเกือบถึงต้นขา

ขอบลูกไม้ของถุงน่องสีดำโผล่ออกมาให้เห็นเต็มมา

แล้วเหมือนเธอจะรู้ว่าผมแอบมอง น้องแป้งก็ยกขาขึ้นไขว่ห้าง ยิ่งทำให้ขอบกระโปรงสูงขึ้นไปอีก

... ผมถึงกับกลืนน้ำลาย ...

เธอหยิบเอกสารออกมาอธิบาย แต่ผมบอกตรงๆ ว่าไม่ได้ฟังอะไรเลย

เธอว่าอะไรมาผมก็เออออไปเรื่อย ตาของผมมัวแต่จ้องมองที่ดอกบัวตูมที่ซ่อนแน่นอยู่ใต้เสื้อเข้ารูป และเรียวขางามของเธอ

กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ของเธอก็ลอยคละคลุ้งไปมาในห้อง มันยิ่งทำให้ผมอยากซุกไซร้เธอไปทั้งตัวซะเดี๋ยวนั้น

อธิบายไปเรื่อยๆ ผมว่าน้องแป้งยกขาสลับไขว่ห้างไม่ต่ำกว่า 10 ที

.. เธอจงใจยั่วผม ...

"..นะคะพี่กอล์ฟ ช่วยแป้งปิดเป้าหน่อยเถอะ ไม่งั้นเดี๋ยวเงินเดือนไม่ขึ้น ประเมินไม่ผ่าน ต้องย้ายไปอยู่สาขาไกลๆ.."

"..แต่พี่มีเยอะแล้ว.."

"..นะพี่ หนูดูแอคเค้าทน์พี่อยู่ ทำไมหนูจะไม่รู้ว่าพี่น่ะรวยจะตาย มีเงินฝากอยู่ตั้ง 30 กว่าล้าน.."

"..อืมมม ขาดอีกเท่าไหร่ล่ะ.."

"..2 ล้านเองพี่..นะพี่นะ ..เศษตังค์พี่น่ะ.."

"..มีโปรโมชั่นอะไรแถมมั่งอะ.." ผมขมวดปม

"..เดี๋ยวหนูขอผู้จัดการให้พิเศษเลย พี่จะเอาอะไรล่ะ มีหลายอย่าง.."

"..พวกของไม่อยากได้แล้ว มีเยอะ.."

" .. งั้นพี่อยากได้อะไรอะ ถ้าไม่ยากเกินเดี๋ยวหนูจัดให้ .."

ผมไม่ตอบด้วยวาจา แต่ใช้สายตาจ้องเธอ

แป้งอึ้งไปชั่วขณะ เธอจ้องตาผมด้วยสายตาที่ท้าทาย

"..พี่กอล์ฟนี่ไม่ตลกนะคะ.."

"..ถ้าได้ก็ซื้อเลย.."

น้องแป้งนึ่งไปชั่วอึดใจ เหมือนกำลังชั่งใจคิดอะไรบางอย่าง

เธอไม่พูดอะไร แต่เธอดึงเอกสารออกมาให้ผมเซ็นต์

... เท่ากับว่าเธอรับข้อเสนอของผม ... อ่า ... ผมอดใจที่จะเย่อน้องแป้งในชุดยูนิฟอร์มแบ๊งค์ไม่ไหวแล้ว

เมื่อผมอ่านรายละเอียดเรียบร้อยก็เซ็นต์ซื้อประกันชีวิตไปกับเธอ 2 ล้านบาท

".. ได้ค่าคอมเกือบแสนนะเนี่ย .." ผมแหย่

".. โธ่พี่ หนูยังต้องผ่อนรถอีกหลายปี..ไหนจะค่าเช่าหอ ค่าน้ำค่าไฟ ค่ามือถือ โอ๊ย..จิปาถะ.."

"..อ้าว อยู่หอเหรอ ที่ไหนล่ะ.."

".. ขับรถไปกลับไม่ไหวพี่ ค่าหอถูกว่าค่าน้ำมัน..หนูอยู่ตรงพงษ์เพชรนี่เอง.."

"..โหย ที่นั่นน่ะ ไม่เหมาะกับแป้งเล้ย เก่าก็เก่า ห้องก็แคบ..เอางี้.."

ผมเดินไปหยิบคีย์การ์ดห้อง 58 แล้วส่งให้เธอ

"..มาอยู่หอพี่ดีกว่า .."

แป้งมองหน้าผมงงๆ

".. เอ่อ จะดีหรือพี่ หนูไม่มีปัญญาจ่ายค่าหอพี่หรอก แพงจะตาย เงินเดือนหนูแค่สองหมื่นกว่า รวมค่าคอมเต็มที่ก็สามหมื่น.."

".. อยู่ที่โน่น 4,500 ใช่ป่าว.."

"..ค่ะ.."

".. งั้นจ่ายพี่แค่นั้น .."

ผมยัดคีย์การ์ดเข้าไปในมือนุ่มๆ ของแป้ง เธอนิ่งไปชั่วขณะ

".. พี่กอล์ฟไม่ได้ล้อหนูเล่นใช่ไหมเนี่ย.."

".. ถ้าดูแลแอคเค้าทน์พี่ดี ถูกใจ จะให้อยู่ฟรีเลย ..ปะเดี๋ยวพี่พาไปดูห้อง.."

".. ตอนนี้เลยเหรอคะ .."

"..จ้ะ ชั้น 5 นี่เอง .."

".. แป้งรู้ใช่ไหมว่าหอพี่ห้ามผู้ชายเข้า .."

"..ค่ะ ทราบค่ะ.."

"..มีแฟนยัง.."

"..เอ่อ......"

".. ไม่ต้องตอบก็ได้จ้ะ .." เพราะผมเองก็รู้คำตอบอยู่แล้ว เธอไม่ใช่สาวใสซื่อบริสุทธิ์ แต่ผ่านอะไรมาพอสมควรทีเดียว

-----------------------------------------------------------------------------------------------

ผมพาน้องแป้งสาวธนาคารสุดเซ็กซี่ขึ้นลิฟต์ตรงไปที่ชั้น 5

เมื่อถึงห้อง 58 ผมให้เธอสอดคีย์การ์ดเปิดประตูเข้าไป

".. เป็นไง พออยู่ได้ไหม .."

"..พี่อะ .. สุดยอด .." เธอพึมพำเมื่อเดินสำรวจรอบๆ ห้อง

".. โอเคนะ .."

".. ยิ่งกว่าโออีกค่ะ .."

ผมถือโอกาสสวมกอดแป้งจากข้างหลังตอนเธอยืนมองออกไปนอกหน้าต่าง

".. อุ๊ยย.. อย่าค่ะพี่กอล์ฟ.." เธอพยายามสบัดตัวหนี

"..ทำไมล่ะ.."

"..หนู หนู..มีงานค้างอยู่ที่แบ๊งค์.."

เธอพูดจบผมก็ซุกหน้าลงไปที่ต้นคอ ผิวนุ่มๆ ผสมกลิ่นน้ำหอมเย้ายวนเหลือประมาณ

".. พี่ .. อย่า .. "

และนั่นคือเสียงที่เป็นคำพูดสุดท้ายที่ออกมาจากปากของแป้งในวันนี้

เพราะเสียงต่อจากนี้ไป จะมีแต่เสียงร้องครางด้วยความสุขสมหฤหรรษ์กจากรสรักที่ผมมอบให้เธอ

-----------------------------------------------------------------------------------------------

ผมจูงน้องแป้งมาที่โซฟา จับเธอหันหลังโก้งโค้งสองมือยันไว้ที่พนักพิง

แล้วมือของผมก็ค่อยๆ ไล้ขึ้นไปตามขาเรียวสวย ผ่านขอบลูกไม้ขอถุงน่อง และสัมผัสกับผิวเนื้อเนียนนุ่มของขาอ่อนของเธอ

แป้งหันมามองเป็นระยะๆ ผมสะบัดไปมา ดูเซ็กซี่เป็นอย่างยิ่ง

แล้วผมก็ปลดกระโปรงฟิตเปรี๊ยะสีม่วงของเธอออก เป็นดังคาด ... เธอใส่จีสตริงสีดำ ...

ภาพที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้มันช่างกระตุ้นอารมณ์ผมให้กระเจิดกระเจิงยิ่งนัก

พนักงานธนาคารใส่เสื้อยูนิฟอร์มเข้ารูป หันบั้นท้ายอันเปลือยเปล่าให้ผม

ถุงน่องขอบลูกไม้สีดำยิ่งช่วยขับผิวที่ขาวอยู่แล้ว ให้ยิ่งขาวเนียนขึ้นไปอีก

เนินเนื้ออูมที่ซ่อนอยู่ใต้จีสติงมันช่างท้าทายให้ผมก้มลงไปลิ้มลองยิ่งนัก

ผมใช้นิ้วรั้งเส้นจีสตริงของเธอออก แล้วไล้ลิ้นลงไปอย่างนุ่มนวล แต่หนักแน่นและพริ้วไหว

".. อื๊อ อื๊อ ซี้ดด พะ พะ พี่ พี่ พี่กอล์ฟฟฟฟ อ๊า อ๊าา .." น้องแป้งร้องครางตามจังหวะการไล้ลิ้นชอนไชของผม

ต้องขอบอกว่าเสียงร้องครางของแป้งดังมากๆ ดังจนผมกลัวห้องข้างๆ จะได้ยินจริงๆ

แต่เสียงดังๆ แบบนี้ มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากเท่าทวีคูณ

... น้องน้ำหวานเด็กปีสอง กับ หมอดาว สองคนคู่สวาทปัจจุบันของผมก็ร้องคราง แต่ไม่มีใครครางได้อารมณ์เท่าน้องแป้งสาวแบ๊งค์คนนี้เลย ...

ผมลงลิ้นจนเห็นว่าอารมณ์ของแป้งกระเจิดกระเจิงจนเงี่ยนพอแล้ว ผมก็หยุด แล้วนั่งลงบนโซฟาตัวข้างๆ

... แท่งเอ็นของผมผงกหัวหงึกๆ เรียกน้องแป้งให้เข้ามาหา ...

แล้วสิ่งที่ผมคิดไว้ก็เป็นจริง น้องแป้งรู้งานมากๆ

เธอมานั่งคุกเข้าตรงหน้าผม มองหน้าผมอย่างเย้ายวน มือนึงลูบไล้ไข่ผมไปมา อีกมือจับแท่งเอ็นของผมรูดขึ้นลง

แล้วเธอก็ดูดกลืนมันเข้าไปช้าๆ การใช้ลิ้นของน้องแป้งสุดยอดมาก เธอทำให้ผมเสียวแทบคลั่ง

"..อู้วว อู้วว อือ ปะ..ปะ..แป้งงง อูยยย ...พอ...พอ...แล้ววว ..อูยยยย.." ตอนนี้กลายเป็นผมเองที่ร้องครางลั่นห้อง

น้องแป้งคายท่อนเอ็นของผมออกมาจากริมฝีปากสุกเซ็กซี่ของเธอ

แล้วค่อยๆ ลุกขึ้นหย่อนตัวเธอลงตรงกลางตัวผม

เธอจับแท่งเอ็นอวบใหญ่ของผมให้เข้าใส่รูสวาทของเธอ แล้วค่อยๆ กดรูของเธอใส่จดมิดด้าม

".. ซี้ดดดดด อือออออ .."

เมื่อเข้าที่ น้องแป้งก็โชว์ความชำนาญในการควบขโยกให้ผมได้รับรู้

เธอดึงตัวขึ้นลงอย่างชำนาญ สลับกับการบดขยี้เนินอวบอูมของเธอเข้ากับแท่งสวรรค์

หัวเธอส่ายไปมา สะบัดผมพริ้วดูเซ็กซี่ยิ่งนัก ปากก็ร้องครางไม่หยุด ตามจังหวะที่เธอคุมเอง

" .. อื้อ อี๊อ อื๊อ อื๊อ .... อู๊ อู๊ อู๊ ... พะ..พะ...พี่....พี่กอล์ฟฟฟฟ .... อ๊าย อ๊าย อื๊อ อื๊ออออ ... "

... ผมแทบคลั่งตาย ...

เสียวหัวมังกรก็เสียว ใจก็สุขสมยิ่งนักที่เห็นภาพสาวแบ๊งค์ในชุดยูนิฟอร์ม ควบขโยกสีหน้าเสียวซ่านสุขสมอยู่ตรงหน้า

สักพักผมก็เริ่มรับรู้ถึงการตอดตุบถี่ๆ ที่ดุ้นเอ็นของผม

... น้องแป้งถึงสวรรค์แล้ว ...

เธอฟุบตัวลงมาที่อ้อมอกของผม หายใจหอบถี่ สองมือกอดผมไว้แน่น หลับตาพริ้มอย่างสุขสม

ผมปล่อยให้เธอพักเอาแรงแป๊บนึง แล้วก็ดันพลิกตัวเธอให้กลับมาอยู่ด้านล่างแทนผม

.. ตาผมล่ะทีนี้ ..

ผมค่อยๆ ถอดกระดุมเสื้อพนักงานของเธอออก ปลดยกทรง แล้วดอกบัวตูมใหญ่ก็ผงาดชูชันท้าทายอยู่ตรงหน้า

ภาพน้องแป้งผิวขาวเนียน นอนหายใจระรวยอยู่ตรงหน้า หน้าท้องแบนเรียบ สองมือเกาะอยู่ที่พนักโซฟา มันทำให้ผมแทบบ้า

ผมเริ่มซอยแท่งเอ็นเข้าออกรูสวาทของเธออย่างช้าๆ นุ่มนวล แต่หนักแน่น

แทงซ้าย แทงขวา หมุนวน เสยขึ้น จ้วงลง ประเคนให้เธอทุกท่วงท่าลีลาที่มี

... ผมอยากให้เธอติดใจในรสสวาทของผม ...

แบบที่เด็กปีสอง อย่างยัยน้ำหวาน และ คุณหมอดาว ติดกันงอมแงม

" .. อื๊อออ อื๊อออ อ๊ายยยย ซี้ดดดด อูยยย อู้ยยยย พะ..พะ..พี่...พี่...กอ...กอล์ฟฟฟฟ ...อู๊ยยยย... อ๊ะ..อ๊ะ...อ๊ะ...อ๊ายยยย"

น้องแป้งร้องครางลั่นด้วยความเสียวซ่านหฤหีีษ์สุดประมาณ ตามจังหวะกระแทกท่อนเอ็นของผม

" ...อู้ววว อื้ออออ...ซี้ดดดด....อื้มมมม อื้มมมม..." ผมเองก็ครางทุกครั้งที่เสยท่อนเอ็นเข้าออกรูของแป้ง

" ... อื้มมมม แป้งจ๋าาา .... แป้งงงง ...ปัทมน .... อือ อือ ...."

แล้วรูของเธอก็ตอดตุบถี่ๆ ใส่เอ็นของผมอีกครั้ง

ผมเองก็สุดจะทนแล้ว เสยต่ออีก5-6 ที ก็ต้องชักดุ้นเอ็นออกมา พ่นน้ำรักใส่ปทุมถันคู่งามชูชันของแป้ง

------------------------------------------------------------------------------------------------------

เป็นอันว่าตอนนี้ผมได้ลูกค้ามาเป็นทาสสวาทแล้ว 3 ราย

... น้องน้ำหวานนักศึกษาปีสอง, คุณหมอดาว หมอสาวพราวเสน่ห์ และล่าสุดน้องแป้ง สาวแบ๊งค์ไฟแรงใจกล้าลีลาเด็ดคนนี้

แค่นี้มันก็คุ้มสุดคุ้มกับการลงทุนสร้างหอพักแล้ว

แต่มันไม่ได้จบที่ 3 คนนี้หรอกครับ ไว้มีโอกาสผมจะมาเล้่าสู่กันฟังใหม่

ขอบคุณที่ติดตามอ่านนะครับ

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email