close buttonclose buttonclose button
ลักหลับสาวสายเดี่ยว

ลักหลับสาวสายเดี่ยว

เรื่องเสียว · 39573

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง
ชื่อจอยบ้านผมกับจอยอยู่ติดกันผมอยู่คนเดียวส่วน
จอยอยู่กับพี่สาวเราสนิทสนมกันพอสมควรเพราะบ้านเราติดกัน
จอยเรียนจบและได้สมัครเข้าทำงาน
แต่ยังชอบทำตัวเหมือนเด็กๆอยู่เลยครับจอยชอบแต่งตัวตามแฟชั่น
ก็เสื้อสายเดียวไงครับจอยชอบใส่มาก
จอยบอกว่าใส่สบายและเย็นดีผมเจอเธอทีไรก็เย็นวาบไปทั่วท้องน้องเลยครับ
เพราะจอยจัดว่าเป็นคนสวยหุ่นดีคนหนึ่ง
วันนั้นเป็นวันหยุดจอยไม่ได้ไปทำงานส่วนพี่สาวออกไปทำงานเพราะไม่ได้หยุด
ผมเห็นจอยกำลังเดินเข้าบ้านถือของกินมาด้วย
ผมแอบเห็นเบียร์ที่เธอถือมาด้วยจึงถามเธอว่าไปไหนมาเธอตอบว่า
ไปเดินซื้อของมา ผมมองเห้นหุ่นจอยวันนั้น
จู๋ของผมก็แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับวันนั้นจอยใส่เสื้อสายเดียว
และกางเกงขาสั้นสีขาว จอยเป็นคนขาวหน้าอกโตจนล้นเลยผมคิดหาทาง
ฟันจอยมาหลายครั้งละแต่ไม่มีโอกาส
พอตอนบ่ายผมจะออกไปกินข้าวผ่านหน้าบ้านจอยเลยกะจะเข้าไปถามว่า
จอยจะเอาอะไรหรือเปล่า ผมเปิดประตูบ้านเข้าไปเห็นจอยนอนหลับอยู่บนโซฟา
เห็นจอยเอาขาข้างหนึ่งพาดกับที่พักแขนอีกข้างปล่อยห้อย
ลงพื้นทำให้เนินเต่าของเธอดันกางเกงขาสั้นนูนเด่นขึ้นมาเห็นร่องชัดเจอ
ผมอดใจไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกัน
เดินเข้าไปนั่งตรงปลายเท้าผมได้กลิ่นเบิยร์ลอยมานิดหนึ่ง
เธอคงเมาแล้วหลับไป ผมก็เลยลองก้มลงไปดมร่อง
ของจอยเบาแล้วเขย่าแขนจอยเบาๆแต่จอยไม่รู้สึกอะไรเลย
ผมเลยเอามือลูบเต่าของจอย
เต่าเธอนูนมากผมเอานิ้วลากผ่านร่องของจอยสองสามที
พอแน่ใจว่าจอยไม่ตื่นก็เริ่มรูดกางเกงขอสั้นของจอยออก
จนเจอกับกางเกงในลายลูกไม้ของจอย ของจอยนูนเด่นมากจนทำให้กางเกงใน
ที่เธอใส่ดูเล็กไปถนัดตา
ผมเอามือลูบอีกแล้วค่อยๆรูดกางเกงในตัวจิ๋วของจอยออกมา
ผมก็มองเห็นเต่าของจอย ทั้งโหนกทั้งขาวที่สำคัญมีขนขึ้นเต็มไปหมด
ผมจึงเดินไปปิดล็อกประตูบ้านพร้อมทั้งเอาม่านลงให้หมดของผมแข็งจนปวดไปหมด
จึงเริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองออกพอผมถอดของตัวเองออกหมด
ก็ค่อยๆไปนั่งข้างๆจอยจับขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง
จากนั้นผมก็ค่อยๆก้มลงเอาลิ้นเลียเต่าของจอยเบาๆ
ผมลองเอานิ้วแหวกแคมเธอดูของเธออ้าแดงแจ๋เลยจอยบิดตัวนิดหนึ่งทำให้ผมตกใจ
มากกลัวเธอตื่น แต่จอยก็ไม่ตื่นผมเลยลงลิ้นที่ร่องของจอยต่อ
จนเต่าของจอยเริ่มจะแฉะสีหน้าเริ่มบิดเบี้ยวทั้งๆที่ตายังหลับอยู่
ผมเริ่มเลียที่ติ่งของเธอมีเสียงครางหลุดออกมาจากปากสวยๆของจอยนิดนึง
ผมทนไม่ไหวแล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว ก็เลยขึ้นไปคร่อมจอย พยายามให้เบาที่สุด
แล้วเอาจู๋ของผมจ่อที่รูของจอย
แล้วเอาหัวคลึงนิดหนึ่งจากนั้นก็เอาไปจ่อให้ตรงรูของเธอแล้วค่อยออกแรงดันที
ละนิดของจอยฝืดนิดหนึ่งครับแต่เธอหลั่งน้ำออกมาด้วยผมเลยกดผ่านร่องของจอยได้ไม่
ยากนักพอสุดลำผมก็เริ่มซอยเบาๆงกลีบแคมของจอยตอดลำผมตุบๆ เบาๆ
ผมเสียวจนแทบกลั้นไม่ไหวใจนึกอยากจะดูดที่หน้าอกจอยแต่ไม่กล้าถอดครับ
ได้แต่เอามือคลึงเบาๆนอกเสื้อ แล้วก็ค่อยๆซอยไปเรื่อยๆ
เต่าของจอยก็ตอดลำผมไม่หยุดเหมือนกัน
แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเริ่มซอยเร็วขึ้นๆแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของผมพุ่ง
ปรี๊ด เข้าไปในเต่าของจอยจนหมด ผมค่อยๆดึงของผมออกมาช้าๆของจอยยังตอดลำ
ของผมเหมือนเสียดายอยู่เลยพอถอดออกมาหมด
รู้ของจอยอ้าหวอเลยครับมีน้ำเสียวของผมไหลออกมาที่ปากรู้ด้วย
ผมเลยก้มลงไปเลียต่ออย่างเสีย
ดายใจจริงอยากจะเอาต่ออีกทีแต่กลัวพี่สาวจอยจะกลับมาก่อนเลยหยิบทิชชู
ออกมาเช็ดของจอยจนสะอาดแล้วผมก็รีบใส่เสื้อผ้าตัวเองและของจอย
พอเสร็จก็รีบกลับบ้านมานอนหลับสบายลืมไปซื้อข้าวกินเลยครับ
เพราะตื่นเต้นมาก พอตื่นมาเจอจอย เลยถามจอยว่าไม่ไปไหนเหรอครับ
จอยหลบๆตาผมเหมือนจะรู้ แต่ก็ตอบมาว่า เมาเลยหลับไป
แล้วเราก็คุยกันซักพักผมก็ขอตัว
ตอนหลังจอยก็รู้ว่าผมทำและก็เป็นโชคดีของผมที่ได้เธอเป็นแฟนและยังแอบมีอะไร
กันบ่อยๆตอนพี่สาวเธอไม่อยู่ครับ

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 02, 2009, 11:39:04 am
 (5; (5; (5; (5;

Offline n1929

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 02, 2009, 02:10:34 pm
 (17; (17; (17;

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • Email
Reply #3 on: September 06, 2010, 08:48:48 am
ดีจัง

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #4 on: October 23, 2011, 02:51:20 pm
 (03;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: November 24, 2011, 03:55:57 pm
 (03; (03; (03; (03; (03; (03;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 31, 2011, 07:01:34 am
(39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39;