close buttonclose buttonclose button
ชอบสาวแก่

ชอบสาวแก่

เรื่องเสียว · 24920

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 30, 2009, 04:26:06 pm

เรื่องของผมเป็นเรื่องแห่งความบังเอิญย้อนหลังไปเมื่อสมัยผมเป็นนักเรียนตอน
นั้นผมอายุ15 ผมต้องใช้บริการรถไฟกลับบ้านทุกวัน
ผมจะกลับเที่ยวรถในเวลา5โมงประจำเกือบทุกวันและที่สถานีรถที่ผมลงผมจะต้องพบ
กับสามี-ภรรยาคู่นึงเป็นประจำจนชินตาแต่ก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะก็เหมือนคนใช้
ชีวิตประจำวันทั่วไปเจอกันตอนเช้ามั่งเย็นมั่งจนนานเข้าเป็นปีผมก็สังเกตุว่าทุกครั้งที่
เจอกันทั้งสองคนจะมองผมบ่อยๆจนผมเริ่มยิ้มให้แล้วเราก็เริ่มคุยกันพี่ผู้ชาย
ชื่อพี่ปองอายุ45สวนพี่ผู้หญิงชื่อพี่นวลอายุ40ทั้งคู่รับราชการมีลูกแล้ว2คนอยู่ต่างจังหวัด
ผมสังเกตุดูพี่นวลเป็นคนตัวเล็กนมใหญ่และดูเรียบร้อยมากและดูดุเหมือนอาจารย์ผมเลยผมเลยไม่ค่อยกล้า
คุยกับพี่นวลเท่าไหร่เพราะผมค่อนข้างจะเกเรแต่พี่ปองจะชอบคุยเรื่องฟุตบอล
กับผมบ่อยๆเพราะชอบทีมเดียวกันจนมีอยู่วันนึงผมต้องกลับรถเที่ยวสุดท้าย
เที่ยวประมาณ1ทุ่มบังเอิญผมเจอพี่ปองกับพี่นวลทั้งคู่กลับบ้านช้าเหมือน
ผมเพราะติดงานและเจ้ากรรมวันนั้นที่สถานีแจ้งว่ารถจะมาช้ากว่ากำหนดมากพี่
ปองเลยชวนผมไปกินข้าวและรอกลับบ้านพร้อมกัน
เราก็ไปนั่งที่ร้านอาหารแถวสถานีเพื่อรอเวลารถมาที่ร้านข้าวพี่ปองเปิดถุง
ที่ถือติดมือมาด้วยข้างในมีวายที่เพื่อนพี่ปองเอา
มาฝากจากเมืองนอก3ขวดผมฟังพี่เขาบ่นว่าจะต้องชิมซะหน่อยแล้วว่าแล้วก็เปิดซะ
เลย1ขวดแต่ผมกับพี่นวลนะกินข้าวกันจริงๆเพราะว่าหิวมากและแล้วพี่ปองก็ริน
วายให้ผมลองบอกว่าลองซะของมันหายากนะน้องพี่นวลดุพี่ปองเล็กๆว่าผมยังเด็กนะ
พี่ปองหัวเราะและบอกว่าเขากินเหล้าขาวเลยนะตอนกินเหล้าครั้งแรกผมซัดไปเต็มๆ
2แก้วอ้วกกระจายเลยสรุปแล้วพี่ปองต้องพาผมขึ้นแท็กซี่กลับบ้านตลอดทางกลับ
บ้านผมรู้สึกแย่มากพี่ทั้งสองคนเลยพาผมไปพักที่บ้านพี่เขาก่อนเพราะบ้านผม
ต้องขึ้นรถต่อไปอีกพอไปถึงบ้านพี่เขาผมหลับเป็นตายเลยที่ห้องรับแขกตื่นมา
อีกทีผมลืมตามาผมเห็นพี่นวลกำลังอมดูดของพี่ปองอยู่ที่โซฟาฝั่งตรงข้ามผมงงแบบสุดๆเลยพอพี่ปอง
เห็นผมก็บอกว่าไม่ต้องตกใจนี่เป็นเรื่องธรรมชาติของมนุษย์และบอกให้ผมถอด
เสื้อผ้าออกและไปอาบนําพี่นวลไม่พูดอะไรเลยหลับตาอมของพี่ปองอย่างเมามันส์
ผมทำตามอย่างงงๆพอออกมาพี่เขาก็เอาถุงพลาสติกบางๆมาเปะที่จิ๋มของพี่นวลและ
ให้ผมเลียมันเหมือนถูกสะกดผมทำตามที่พี่ปองบอกพี่นวลร้องกระเส่าทันที
ที่ปากผมสัมผัสจิ๋มที่ถูกถุงพลาสติกบางๆมาเปะไว้พี่ปองบอกว่าที่ต้องทำเพราะ
อยากจะเซฟพี่นวลถึงจะดูมีอายุแต่ก็ดูดีและจริงๆแล้วพี่นวลเป็นคนที่เก็บ
กดเรื่องนี้มากข้างนอกจะดูเรียบร้อยแต่ร่วม
กันจะเปลี่ยนไปเลยเราพันตูกันจนเกือบถึงเช้าเลยที่พี่นวลบอกกับผมว่าไม่เคย
เหมือนกันแบบถุกรุมและตกใจที่พี่ปองชวนเล่นดูเคยแต่อ่านในหนังสือโป๊ที่พี่
ปองซื้อมาอ่านประจำหลังจากนั้นมาผมก็ไปช่วยพี่เขาเรื่อยพี่ปองเขาบอกว่าถ้า
พี่จะให้ค่อยมานะไม่อยากรบกวนพี่นวลมากแต่พี่ทั้ง2คนก็ดีมากเลยค่อยเตือนผม
ตลอดเวลาที่ผมมีปัญหาเพราะตอนนั้นผมค่อนข้างเกเรและเราให้ความรู้สึกนับถือ
กันจริงๆผมนับถือพี่ทั้งสองคนนี้จริงๆแต่เวลาเอาก็เอากันจริงๆจนผมเรียนจบ
ต้องไปต่างจังหวัด2ปีกลับมาพี่ปองบอกเขาได้ตำแหน่งราชการในระดับผู้บริหารต้องย้ายไปอยู่
จังหวัดทางใต้และจะให้ลูกชายสองคนมาเรียนต่อกรุงเทพและจะให้ลูกมาอยู่ที่บ้านแทน
ก่อนย้ายเราฉลองกันทั้ง2ช่องของพี่นวลเลยและผมยังมีโอกาสได้เดี่ยวกับพี่นวล
ตอนที่พี่ปองหลับอีกตั้งหลายทีตอนหลังที่พี่เขาย้ายไปให้ลูกมาอยู่แทนผมก็
ไม่ได้ติดต่อกับพี่เขาอีกเลยจนปัจจุบันนี้ถ้าผมเจอผุ้หญิงที่ออกมีอายุนม
ใหญ่ๆตัวเล็กๆผมแทบอยากจะไปจีบเขาเลยเสียดายแฟนผมไม่เห็นด้วยและไม่ชอบ
เรื่องสวิงอย่างแรงจนผมคงได้แต่จินตนาการ
ถึงสาวมีอายุที่ปิ๊งเวลาเดินสวนกันตามท้องถนนนั่นแหละครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 13, 2011, 08:09:40 am
 (003;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 18, 2011, 11:38:24 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;