close buttonclose buttonclose button
อึ๊บแฟนในมหาลัย

อึ๊บแฟนในมหาลัย

เรื่องเสียว · 35568

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 30, 2009, 04:20:58 pm

สำหรับตอนนี้นะครับคงต้องเล่าย้อนนนนนไปจนถึงช่วงที่น้องแนนยังเรียนไม่จบ
ครับช่วงฝึกงานนี่แหละครับตอนที่เป็นแค่เลขาฝึกงานเท่านั้นครับผมช่วงนั้น
เรา2คนกำลังเรียนรู้ซึ่งกันและกันให้มากๆครับและผมก้มีหน้าที่ไปรับส่ง
แนนที่มมหาลัยด้วยนะครับตอนแรกที่ไปรับแนนผมตกใจมากๆเลยเพราะเพิ่งรู้
ว่าแนนป๊อบในคณะมากๆเช่นกันครับ{ไม่ใช่ดาวมหาลัยนะครับแต่สวยดี}แล้วเพื่อนๆ
ของแนนก้น่ารักกันเกือบมหมดเลยพอผมเดินไปกะพวกหล่อนๆก้อดคิดถึงสมัยเรียนมหา
ลัยกับน้องอั้มภรรยาผมไม่หายเลย{พูดถึงเรื่องเรียนน่าสงสารอั้มครับ
เพราะเป็นเมียคนเดียวที่ไม่เคยได้ใส่ชุดนักศึกษาไปเรียนเพราะไม่ได้เรียน
เพราะท้องก่อนอิอิ}เข้าเรื่องเถอะครับพอพูดถึงภรรยาคนนี้ทีไรยาวทุกที
555+ชีวิตในรั้วมหาลัยพอนึกถึงมันแล้วก้สนุกดีนะครับแทบจะ
ไม่มีวันไหนเครียดๆเหมือนชีวิตคนทำงานเลยพอได้เห็นสาวๆในชุดนี้แล้วก้นึกไงครับอิอิ
แล้ววันนี้ผมก้ไปส่งแนนที่ม.เช่นเคยแหละครับรอลงรถปุ๊บก้แนนก้โผลมาหอมแก้ม
ผมเลยทำแบบนี้ทุกวันแหละครับแต่วันนี้สิเพื่อนแนนดัน กรี๊ดใส่ผมเขินแทนเลย
"กรี๊ดดดดยัยแนนนเช้ามาก้หวานเลยนะยะแหม๋
ถามแฟนเธอซิว่าวันนี้คงดื่มกาแฟดำแหงๆ"พวกสาวๆเพื่อนแนนตะโกนใส่ผมกะแนน
อายมากๆครับขอบอกแล้วแนนก้หันมา"พี่เคคะ
ช่วยมากับแนนได้ไหมคะแนนยังไม่เคยแนะนำพี่ให้เพื่อนแนนเลยค่ะ"
ผมก้คิดจิงด้วยสินะเลยตอบตกลงไป"จ่ะเดี๋ยวพี่หาที่จอดรถก่อนนะครับแล้วเดี๋ยวพี่
เดินมานะ""จริงนะคะค่ะอิอิรักพี่ที่สุดเลย
ถ้าหนีแนนจะถูกลงโทดนะคะ"แนนจุ๊บผมอีกคนยิ่งเขินๆอยู่แม่คนนี้{มหาลัยก้ค
นเป็นล้านนนน}พอผมหารถจอดเส็ดแล้วก้รีบเดินมา
หาแนนเลยแนนก้รอผมที่เดิมครับน่ารักจัง
แล้วแนนก้เดินควงผมไปที่กลุ่มเธอครับ"ไงพวกเธอเนี่ยพี่เคแฟนแนนเองนะ
พี่เคคะนี่เพื่อนๆแนนค่ะ"ผมก้เขินๆ"ครับๆยินดีที่ได้รู้จักครับ"มีเพื่อน
แนอยู่คนก้พุดว่า"แหม๋น่ารักจังเลยค่ะขอสมัครเป็นกิ๊กได้ไหมคะ
เนี่ย"{คนนี้ชื่อปลาครับสวยกว่าแนนอีกนะครับออกแนวตมๆหน่อยครับแต่ผมรักแนนครับอิอิ
}ผมก้หน้าแดงสิครับ"เอ่อๆไม่ได้หรอกนะครับผมรักแนนครับ"แนนก้รีบกอดแขนผม
แน่นเลย"ใช่ๆห้ามๆๆๆๆๆพวกแกมายุ่งกับพี่เคของชั้นนะชั้นรักของชั้น"
"แหม๋ๆย่ะจ่ะจ่ะไม่ยุ่งจ่ะไม่ยุ่ง""เออแนนคาบเช้าจารย์เขางดสอนนะชั้นลืมบอก"แนนทำหน้าบูดๆ
"อารายอ่ะคนเค้าอุดส่าอยากจะเรียนก้ไม่สอนดูซิอีกคาบก้เที่ยงแน่ะ"ผมเลยบอก
ว่า"ก้รอสิจ๊ะไม่กี่ชั่วดมงเองนะเป็นนักเรียนต้องอดทนหน่อยนะปีสุดท้ายแล้ว
นะจ๊ะ"แนนก้อกดผม"ก้ก้มันคิดถึงพี่นี่คะเดี๋ยวพี่ก้จะไปทำงานแล้วแนนก้เหงาสิคะ"แนนอ้อนผมใหญ่
เลยผมเลยขอนั่งที่เก้าอี้ใช้สมองก่อนแนนก้บ่นใหญ่เลย"จ้า
จ้าาาจ้าาาถ้าเดี๋ยวพี่อยู่ด้วยละกันนะครับ"แนนยิ้มหน้าบานเลยครับ"จ่ะ..
จริงนะคะพี่เคห้ามหนีแนนนะคะ"ผมยิ้ม"จ้าๆๆๆพี่ไม่หนีนะไม่หนีแต่แนนต้อง
เข้าเรียนด้วยนะครับแล้วเด๋วพี่รอนะครับ"แนนก้ยิ้ม"พี่เคใจดีที่สุดเลยค่ะ
แล้วพี่ไม่ทำงานหรอคะแนนจำได้ว่าวันนี้พี่ต้องเข้าออฟฟิตไม่ใช่หรอกคะ"ผมตอบ
เลย"ไม่เป็นอะไรจ่ะพี่บอกว่าพี่ไปดูงานข้างนอกไง"
แล้วผมก้โทรไปหาพี่นนพี่นนก้โอเค"แหม๋แนนส้มอ่ะอิจฉาแนนจิงๆเลยนะแฟนแนนเนี่ยดีจังไม่แปลกใจเลย
ที่แนนรักพี่เขาอ่ะ"แล้วเราก้คุยกันจนถึงคาบเรียนแนนก้เข้าเรียนส่วนผมอยุ่
แถวๆนั้นเอางานในโน๊ตบู๊คมาทำไปพางๆเท่าที่จะทำได้ไปมาๆครับมีโทรศัพ
โทรหาผม"ฮ่โหลพี่เคคะมาหาแนนหน่อยค่ะพี่แนนหกล้มค่ะแนนเจ็บขออยู่ที่
หลังอาคารที่ด้านซ้ายของโรงยิมนะคะพี่"ผมตกใจรีบเอาคอมไปที่รถเลยครับแล้ว
วื่งไปหอาคารไหนไม่รุหาย๊ากยากก้เจอจนได้คับเพราะถามน้องๆแถวๆนั้นพอขึ้นไปมันเป็นห้องเรียนครับ
ผมเลยโทรหาแนน"แนนครับพี่มาแล้วนะครับอยู่ห้องไหนครับบอกพี่หน่อย""305นะคะพี่สุด
ท้ายของอาคารเลยค่ะแนนเจ็บค่ะพี่"ผมก้ตกใจ"แนนรอพี่แป๊ปนะครับพี่จะไปแล้ว
ครับ"แล้วปิดดทรสัพทันทีละวิ่งไปห้องนั้นพอเปิดประตูไปเห็นแนนนั่งกองอยุ่
ที่พื้นผมตกใจรีบวิ่งไปดู ปรากฏว่าแนนไม่มีแผลเลย"แนน
แนนไม่เป็นไรนี่ครับแล้วหลอกพี่ล่ะครับพี่เป็นห่วงนะครับ"แนนลุกขึ้นสบายเลย
ครับ"-ขอโทดด้วยนะคะพี่เคโกดแนนรึเปล่าคะ"แล้วแนนก้เริ่มมานั่งตักผมแต่ผมพอเข้าใจละเพราะไม่ได้โง่นะ
และไม่เคยโกดเมียเลยครับ"ไม่มีเหตุผลอะไรที่พี่ต้องโกดแนนเลยนะครับ
พี่แค่เป็นห่วงแนนเลยวิ่งมาจนเหนื่อยเท่านั้นเองครับ"แนนยิ้มแล้วหอมแก้มผม
เบาๆ"พี่เคเนี่ยน่ารักมากๆเลยนะคะ..แค่แนนเจ็บขาเองถึงกับวิ่งขนาดนี้เลยโอ๋
โอ๋"ผมก้บอกเลย"ถ้าแนนเป็นไรผมคงรับไม่ไหวแน่ๆแนนก้เมียพี่คนนึงนะครับ
"แนนดึงควยผมออกมาจากซิปกางเกงแล้วค่อยๆจับยัดหีแนนเบาๆ"จริงหรอคะ?พี่ขอบ
คุณนะคะแนนจะให้รางวัลนะคะพี่ขาา"ควยผมเข้าไปอยู่ในตัวน้องแนนเรียบร้อยละ
ครับเธอค่อยๆโยกหีเบาๆ"แต่ทำไมต้องหลอกพี่ด้วยครับ""อิอิแนนจะแสดงให้
เพื่อนแนนเห็นค่ะว่าพี่รักแนนแค่ไหน"ผมอึ้งๆ"อย่าบอกพี่นะว่า...."แนนพยัก
หน้า"แว๊กกกกกก!!!?"ผมร้องลั่นเลยแล้วเสียงที่ผมไม่อยากได้ยินก้ได้ยินครับ
เพื่อนๆของแนนที่แอบอยู่ด้านหลังห้องเรียนเดินออกมา"คิกคิกน่ารักจัง
แฟนแกเนี่ยแนน"แล้วเดินมา4-5คนเดินมาล๊อกประตูไม่ให้ผมออกเลยว่างั้น"แนนไม่เอา
นะพี่อายยยยยพี่เอาไม่เอา"แนนยิ้มก้ควยหีแรงขึ้นอีก"โอ๋โอ๋โอ๋ไม่เอานะกอด
แนนสิคะซบอกแนนนะจะได้ไม่อายนะคนดีพี่เค...ที่รักรักของแนนไม่ต้องกลัวนะมีแนนอยุ่
ด้วยไงคะ"ถึงแนนจะพูดแบบนั้นก้เถอะครับ
มีแต่สายตาของเพื่อนสาวๆของแนนทั้งนั้นเลย"พี่เคคะไม่ต้องห่วงพวกเราไม่ว่า
ไรพี่หรอกนะคะพวกเราตังหากต้องขอโทดพี่"ผมก้ค่อยๆคลายความกลัวลงเหลือแต่
ความเงี่ยนแทน"อืออ๊ะอ๊ะอือ"เสียงครางของน้องแนนเริ่มออกมาแล้ว
ผมก้เงี่ยนเช่นกันเลยเอามือไปจับนมของแนนชุดนักสึกษามันทำให้เห็นนมเป็นลุกๆ
เลยครับน่าขยำนมมากๆผมเค้นนมเมียคนนี้ไปซักพักครับ"อ๊าาไม่..ไม่นะคะถ้าทำ
แบบนี้ละก้..แนน..แนนไม่ไหวแล้วนะค๊าาาาาาแนน..แนนจะออกแล้ว.."
ผมเลยบอกว่า"ออกมาเลยจ่ะแนนจ๋าอาาาอูยยย"แนนก้เอามือ2ข้างจับก้นตัวเองละเร่งกดหีลง
ไปอย่างแรง"อะ..ออกแล้ว!!!"แนนเส็จไปละครับ
ด้วยความที่ตอนนั้นแนนยังไม่เก่งลีลายังไม่ดีนักทำให้แนนเหนื่อยมากๆและ
ฟรุ๊บตัวลงไปเลยครับ ทำให้ผมไม่เสร็จเลยอยู่ดีๆก้มีมือนุ่มๆของสาวผู้ใน
ไม่รู้ครับมาจับควยผมให้"ยัยแนนนี่ใช่ไม่ได้เลยนะคะพี่ดันปล่อยให้พี่ทรมาน
แบบนั้เดี๋ยวส้มช่วยเองค่ะ"น้องส้มก้ถอกควยผมขึ้นลงๆลีลาดีครับสงสัยเคยทำ
ให้แฟนแกบ่อยๆ"เดี่ยวหนูขอดูตอนน้ำพี่พุ่งออกมาหน่อยนะ"ผมตกใจเพราะไม่เคย
คิดจะให้ใครที่ไม่ใช่เมียผมทำให้อีกแล้ว"ดะเดี๋ยวสิ..น้องส้มครับไม่เอาครับเฮ้ยยยย"ออกแล้วครับ
ออกไปแย้วมะทันแย้ววววผมทนไม่ไหวแย้ววววววววโว่ยยยยยจับน้องส้มนอนลงและถอด
เกงในแล้วจับควยผมชักๆแล้วอัดหีส้มไปเลยเต็มๆครับ"ว๊ายยย!!"
เสียงของน้องส้มร้องลั่นเพื่อนก้ต่างมองดูผมเอาน้องแกอย่างสนใจส่วนน้องแนนสลบเหมือ
กเลย{อารายมาจาขนาดน๊านนนน}"หวา...ยอดไปเลยค่ะพี่ควยพี่มันพุ่งเข้าแรงมากๆ
เลยค่ะพี่แรงกว่าแฟนหนุอีกกกก..."ผมไม่สนโลกแล้วอัดควยอย่างเดียว ตับๆๆๆๆๆ
"อ๊ะ..อือ...อือน้ำหีส้มล้นออกมาแล้วนะพี่...ว๊ายยย!!"แตกครับแตกอีกคนแล้วน้องส้ม
ก้แตกก่อนผมไปอีกคนแล้ว{ไหนบอกเก่งไงอ่ะก้พอๆกะเมียตูแล้แล้วมาหาว่าเมียตู
ไม่เก่งได้งายยย}ผมก้ไม่สนใจกระเด้าซอยควยอัดหีส้มต่อเพราะยังไม่เสร็จ
ตับๆๆๆ"ฮะๆๆเสียงเย็ดพี่ดังจังค่ะ"ผมเองก้ไม่ไหวแล้ว"ขอออกนะครับน้อง
ส้มจะ..จะออกแล้วววครับน้องส้ม"ผมก้บอกเลย"ออกข้างในเลยนะพี่หนูไม่ว่าไรค่ะ
"น้องส้มได้สิทนั้นเดี๋ยวนี้"อ๊ะ..อ๊าาาน้ำที่พี่แตกเมื่อกีล้นออกมาแล้วว
...อ๊าาข้างในมันเต็มไม่หมดแล้ว.."และผมก้เส็จจนได้แนนก้ตื่นขึ้นมามอง
ผมอัดควยใส่เพื่อนแก"ไหนบอกไม่เอาผัวแนนไงส้ม"ส้มย้อนแนนเลยครับ"ก้แกแหละ
เอากับพี่เขาแล้วดันสลบไปทิ้งพี่เค้าไว้ชั้นเลยต้องช่วยพี่เขาไง
เออแต่ตอนนี้ชั้นติดใจและขอได้ไม๊ผัวแกน่ะ"แนนโมโห"ไม่ได้เว่ยผัวข้า
ใครอย่าแตะ"{เอ่ออยากจะบอกน้องแนนตอนนั้นเหลือเกิน
ลืมไปแล้วหรือว่าพี่ยังมีเมียอีก3คนนะ}แล้วผมกับส้มและนนก้จัดแจงเคียร์ตัว
เองและสถานที่แล้วไปเรียนต่อส่วนผมก้ไปหาไรโดฟก่อนเพราะมะคืนก้เอาเมีย2คนมา
หยุกๆแหละพอปนะมาณบ่าย4มั้งครับผมก้นั่งรอตรงลิฟมันจะมีมุมอ่านหนังสือ
น้องแนนออกมาจากห้องครับแล้วจูงมือผมเข้าห้องน้ำอีกแล้ว
เข้ามาถึงก้กอดผมใหญ่เลย"หนุ...คิดถึงพี่เคจังเลยค่ะ"ผมมงงๆตะกี๊ก้เพิ่งเจอ
กันเนื้อแนบเนื้อยมิช่ายหรอแล้วแนนก้มุดหน้าซุกเป้าผมแล้วบอกว่า"ทนไม่ไหว
อ่ะจะล้างน้ำหีส้มให้พี่เคนะคะ"ผมก้ยิ้มๆเมียกูรักูขนาดนี้เลยหรอวะเลย
ถามไปว่า"เอามันตรงนี้เลยเรอะครับแนน..."แนนยิ้ม"แน่นอนอยุ่แล้วค่ะ"แล้ว
แนนก้ดูดควยผมเอาดูดเอาๆดูดไปสักพักนึง"พี่จะออกแล้ว...จ่ะแนนอูยยย"แนนถาม
ผมต่อเลย"จะรองๆปล่อยใส่หน้าแนนไหมคะพี่"ผมงงๆๆแต่มันเสียวเลยไม่พูดอ่ะ
ไรตามสบายเมียจ๋า"จะออกจริงๆแล้วนะคะพี่
อื๊อ..อ๊ะ.."ผมสงารแนนมากน้ำควยผมพุ่งออกไปใส่หน้าเมียคนนี้เต็มไปหมดเผอๆรด
ลงเสื้อนักศึกษาด้วยเป็นดวงๆเลย"แนนจ๊ะทีหลังไม่ต้องฝืนนะพี่ขอร้องนะครับ"
"ไม่ฝืนซะหน่อยค่ะพี่ พี่เคอยากทำอะไรแนนทำให้ได้ทุกอย่างแหละ..."{ยกเว้นอยากให้แตกพร้อมๆกันทำ
ไม่เห็นจาได้เยยแม่คู๊นนน3ปีแย้วนะ}แล้วพวกเราก้ออกมาจากห้องน้ำเธอขอเข้า
เรียนต่อพอดีคิดถึงผมเลยออกมาดูดควยให้ก่อน{ซะงั้นเมียกู}แล้วผมก้ไปรอที่
เดิมหลังจากเลิกคายเรียนนี้แนนก้รีบวิ่งมาหาผมแล้วค้องแขนผม"ไปกันเถอะ
ค่ะ"ผมงงๆ"ไปไหนครับแนน"ส้มบอกผทเลย"ไปทานข้าวค่ะพี่ไปด้วยกันนะคะข้างนอก
มหาลัยลัยค่ะขับรถไปไม่นานค่ะ"ผมก้จามใจแนนพากันไปก้ขับรถตามเพื่อนแนนๆไป
สักหักนึงก้ถึงเป็นร้านอาหารใหญ่เลยครับผมเลยเลี้ยงพวกเพื่อนๆแนนเลย
ขากลับไปมหาลัยก้แยกทางกันกับนะครับเพราะมันเหลือเวลาอีกมากทีเดียว
ก่อนจะสตาร์ทรถแนนจูบผมและบอกว่า"อย่าเพิ่งสิคะยังไม่ได้ทานของหวานเลยค่ะ
พี่เค"น่านนไงเมียกูว่าแย้วอยู่ด้วยกัน2คนไม่ได้เย้ยยยย
"พี่เคคะถอดเสื้อให้แนนหน่อยค่ะ.."โหอ้อนผมจิงๆแม่คนนี้ผมก้ปลดกระดุมชุดนักศึกษาแนนออก
แล้วปรับเบาะให้เอียนลงนอนได้แล้วแนนก้กระโดดขึ้นมาทำท่า69ครับแนนรีบควัก
ควยผมดูดเล่นแบบอร่อยปากเลย ผมก้เอานิ้วแยงหีแนนเล่นไปด้วยผลัดกันเสียวดี
"อาาาอ๊ะ...พี่เค"ผมเอานิ้วจิ้มไว้ที่รูตูดแนน"ไม่ได้หรอครับ?"แนนทำหน้าเขินๆ
"เปล่าค่ะถ้าพี่เคอยากทำก้ทำไปเถอะค่ะ.."ผมก้เอานิ้วชี้กดลงไปในรหีแนนเบาๆ
ค่อยๆกดช้าๆ"อื๊อออ๊ะ..."แล้วแนนก้เริ่มมีอาการเสียวตูดแล้วผมเริ่มซอยนิ้ว
ใหญ่เลยครับ"อื้อ..อ๊ะ...อื๊อออ๊ะ"ผมถามเลย"เจ็บไหมครับ"แนนรีบตอบเลย
"ไม่ค่ะพี่เคอยากใส่เข้าไปตรงนั้นหรอคะ?"ผมตอบเลย"ไม่จ่ะพี่แค่เล่นๆ"แนนทำหน้า
เอียงอาย"ถ้าพี่เคอยากเย็ด..ก้ได้นะคะ"ผมสงสารน้องแนนเลยไม่เอาดีกว่า"ไว้
คราวหน้านะจ๊ะไม่เป็นไร"ผมเอาควยเย็ดหีแนนทันทีเลยครับ"อ๊ะ...อ๊ะอ๊าา
อ๊ะอ๊ะอ๊ะอื๊อฮีะอ๊าาาาา"แนนครางไม่เป็นศัพท์"อ๊ะอีะ
พี่เคค...เบา..เบาๆหน่อยค่ะพี่..หนจะเสร็จอีกแล้วค่ะอ๊ะ..อ๊าาาาา"แนนแตกอีก
แล้วผมก้รีบเอาแนนจนแตกตามแล้วทำความสะอาดให้แนนแต่ดูๆแล้ว
มันไม่สะอาดเลยเสื้อผ้าแนนเปอะน้ำควยน้ำหีเรา2คนเต็มเป็นดวงๆหมดผมเลยบอกว่า"ไปซื้อ
เสื้อกันไหมจ๊ะพี่ซื้อให้"แนนยิ้มและจุ๊บแก้มผม"ไม่ค่ะแบบนี้แหละแนนชอบ
คนอื่นเห็นจะได้รู้ไงว่าแนนโดนพี่เย็ดบ่อยๆหีคงแหกแล้วจะได้ไม่มายุ่งกับ
แนนอิอิ...."โหเด็กน้อยจิงๆเมียเราและผมก้พาแนนไปเรียนคาบสุดท้ายและส่ง
แนนกลับบ้านก่อนออกจากบ้านแนนผมก้เอากะแนนอีกยกอีกครับและค่อยกลับ
วันนี้เป็นวันที่ผมเหนื่อยที่สุดในโลกอีกวันเลยก้ว่าได้ครับเพราะว่ามะคืน
ก้เอากะเมียทั้ง2ยันเช้าพอเช้านึกว่าจะได้พักเพราะแนน
เมียคนนี้มีเรียนแต่กลักลายเป็นแบบนี้เลยเป็นช่วงเวลาพอเศษๆที่ไม่ลืมสำหรับน้องแนนเลยครับ
เป็นไงกันบ้างครับตอนนี้สนุกกันไหมตอนหน้านี้จะต้องเปรี่ยนนางเอกคนใหม่ละครับ{คงถึงตาน้องเฟสุดรักของผมแล้ว
เมียหมายเลข2}ซึ่งมันมากๆไม่แน่นะอาจจะมันมากที่สุดเลยก้ว่าได้{แต่ใจคน
เขียนอ่ะเชียร์เมียคนที่1อยู่น๊าาาาา}เห็นถ้ามีตอนน้องเฟออกทีไรคนอ่านมาก
เป็นพิเศษพอน้องอั้มออกทีไรคนไม่เยอะเท่าน้องเฟเลย{สาเหตุคงเลี่ยนแหงๆ}แต่ยังไง
ก้ช่วยๆเม้นท์บอกเหตุผลให้ด้วยนะครับว่าทำไมชอบอ่านตอนน้องเฟมากกว่าน้อง
อั้ม "ขอยคุณครับ"

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 13, 2011, 08:08:41 am
 (26;thank you