close buttonclose buttonclose button
สวิงกับคนท้อง

สวิงกับคนท้อง

เรื่องเสียว · 97846

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 02:04:54 pm
ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบสวิงครับ เป็นชายเดี่ยวออกสวิงมาแล้วกับหลายคู่ บางคู่ถึงกับเป็นขาประจำกันเลย เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงที่ผมอยากจะให้เพื่อน ๆ ชาวสวิงได้รู้และเผื่อจะนำไปใช้กันบ้าง
ผมเองมีคู่ขาประจำกันคู่หนึ่ง สามีชื่อมาด อายุราว 30 ส่วนภรรยาชื่อนา อายุแค่ 25 เอง ผมสวิงกับคู่นี้มาไม่น้อยกว่า 5 ครั้งแล้ว แต่ละครั้งก็เย่อกันเต็มคราบเลยครับ ไม่ต่ำกว่า 4-5 ชั่วโมงทุกที เล่นเอาหมดแรงกันทั้ง 3 คน
ผมจำได้ว่าผมสวิงกับคู่คุณมาดกับคุณนาครั้งสุดท้ายราวเดือนสิงหาคม 2548 ที่โรงแรมแถวบางกะปิ ครั้งนั้นผมเย็ดกับคุณนาจนเสร็จไป 3 ที น้ำหมดจนหยดสุดท้ายเลยครับ คุณนาเสร็จกับผมไป 5 ครั้ง คุณมาดน้ำพุ่งออกมา 2 ครั้ง หลังจากนั้นผมก็ยุ่งๆ กับงานจนไม่ได้ติดต่อกับคู่นี้อีกเลย และทั้งคู่ก็ไม่ได้ติดต่อผมมาเช่นเดียวกัน
จนเมื่อวันที่ 2 ธันวาที่ผ่านมานี้ ผมมีเวลาว่างเลยไปเดินที่ห้างแถวรัชดา กะว่าจะหาอะไรทานแล้วหาเบียร์ดื่มก่อนกลับบ้าน ขณะกำลังเดินดูของเพลินก็ได้ยินเสียงผู้หญิงเรียกชื่อผมจากข้างหลัง น้ำเสียงดูดีใจมาก ผมหันไปก็พบว่าเป็นคุณนานั่นเอง แต่ที่ผมประหลาดใจมากคือคุณนาใส่ชุดคลุมท้องครับ พอทักทายกันแล้วผมก็ได้ทราบว่าคุณนามาคนเดียว คุณมาดไปต่างจังหวัดพรุ่งนี้ถึงจะกลับ คุณนาเลยมาหาซื้อของใช้บางอย่าง และคุณนาก็ตั้งท้องได้ 3 เดือนแล้ว แต่ดูว่าท้องไม่ใหญ่เลย ถ้าไม่ใส่ชุดคลุมท้องคงดูไม่รู้ว่าตั้งท้อง ผมเลยชวนคุณนาทานข้าวเย็นด้วยแล้วผมจะขับรถไปส่งบ้านให้ คุณนาก็ไม่ขัดข้อง
เรา 2 คนเลยทานอาหารเย็นกัน คุยกันสรรเพเหระไปเรื่อย จน 2 ทุ่มเศษ ผมก็ขับรถไปส่งคุณนาที่บ้านแถววังทองหลาง เธออยู่บ้านคนเดียวเลยชวนผมเข้าบ้านก่อน ผมก็เข้าไป กะว่าจะขอเข้าห้องน้ำแล้วก็จะกลับ แต่คุณนาขอให้อยู่นั่งคุยกันต่อตามประสาคนไม่เจอกันนาน คุยกันไปเปิด vdox ดูไปด้วย จนผมเกิดอารมณ์เลยเอื้อมมือไปกอดคุณนาที่นั่งอยู่ข้าง ๆ คุณนาก็เอนตัวตามแรงกอดของผมจนมาพิงซบกับหน้าอกผม ผมก็คลึงนมคุณนาเบา ๆ คุณนานั่งหลับตาเชิดหน้าเล็กน้อย ดูมีความสุข ผมเลยบอกคุณนาว่าผมรู้สึกเงี่ยนแล้ว แต่คุณนากำลังท้อง ผมขอแค่เลียหีคุณนาแล้วคุณนาช่วยชักว่าวให้ผมได้ไหม คุณนาลืมตาขึ้นยิ้มแล้วพยักหน้า ผมเลยก้มลงจูบคุณนาแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม แล้วผมก็ถอดชุดคลุมของคุณนาออก ถอดเสื้อยกทรง ให้คุณนายืนขึ้นแล้วผมก็รูดกางเกงในของคุณนาออก ท้องเธอยังไม่โตมาก หน้าท้องที่เคยแบนราบนูนออกมารับกับเนินหีขนาดฝ่ามือกาง ๆ ที่มีหมอยดกดำ ดูแล้วเซ็กซี่ไปอีกแบบ
พอแก้ผ้าคุณนาแล้วผมก็รีบถอดเสื้อผ้าออก แล้วเรา 2 คนก็จูงมือเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ใช้ฝักบัวอาบ ช่วยกันถูสบู่ให้กันและกัน คุณนาหัวเราะระรื่นอยู่ตลอดเวลาเลยครับ ดูท่าจะเงี่ยนไม่น้อยกว่าผม เมื่ออาบน้ำเสร็จ ผมเช็ดตัวให้คุณนาทุกซอกทุกมุมจนแห้งทั้งตัว แล้วผมก็จูงคุณนาไปที่เตียงนอน ผมกอดจูบคุณนาอีกครั้งก่อนที่จะประคองให้เธอลงนอน แล้วผมก็เอนตัวลงนอนกลับหัวกับหางกับเธอ เอาควยที่กำลังแข็งเด่จ่อไปที่ปากคุณนา คุณนาก็รีบจับถอก 5-6 ทีแล้วก็ใช้ลิ้นเลียหัวควยบาน ๆ สีแดงคล้ำของผมอย่างไม่รังเกียจ พลางถ่างขาออกจนกว้าง ผมก้มลงหอมเนินหีคุณมาอย่างชื่นใจแล้วค่อย ๆ ใช้ลิ้นเลียเซาะร่องหีเข้าไปจนถูกแตดคุณนา รู้สึกได้ว่าคุณนาสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็ยังใช้ปากดูดควยผมเข้าออกอย่างต่อเนื่อง ผมเจอแตดคุณนาก็เลยใช้มือแหวกแคมหีทั้งสองข้าง ดูดแตดคุณนาเป็นจังหวะถี่ ๆ คุณนาถึงกับกระตุกไปทั้งตัวเลยครับ ผมดูดไปก็สังเกตได้ว่าน้ำเงี่ยนของคุณนาออกมาจนหีแฉะไปหมด ผมเลยเปลี่ยนเป้าหมาย รีบใช้ลิ้นเลียที่รูหีคุณนา ผมพยายามแหย่ลิ้นเข้าไปให้ลึกที่สุด คุณนาก็เกร็งตัวทุกครั้งที่ผมฉกลิ้นเข้าไปในรูหีเธอ เราต่างใช้ปากทำให้กันและกันจนผมรู้สึกเมื่อยลิ้น แต่ผมก็เงี่ยนจนทนไม่ไหวเลยลุกขึ้นนั่งแล้วบอกคุณนาว่าผมไม่ไหวแล้ว อยากเย็ดคุณนาเหลือเกิน ขอผมเย็ดนะ คุณนาก็บอกว่เธอก็เงี่ยนสุด ๆเหมือนกัน แต่กลัวกระทบกระเทือนท้อง ผมเลยบอกว่าผมจะไม่เป็นคนกระแทกควยแต่ให้คุณนาเป็นคนทำ คุณนาก็ตกลง ผมเลยนอนหงายให้ควยตั่งเด่ขึ้น คุณนาก็ลุกขึ้นคล่อมแล้วค่อย ๆ หย่อนตัวลงให้รูหีตรงกัยควยผม ก็ไม่ยากครับ เธอหย่อนตัวลงกดลงควยผม ควยผมก็ค่อย ๆ แทรกเข้าไปในรูหีเธออย่างช้า ๆ จนหมด เธอขยับจนได้ที่ดีแล้วเธอก็ค่อย ๆ บดเนินหีที่อมควยขนาด 6 นิ้วของผมเข้าไปจนหมด บดวนไปวนมา ผมก็เกร็งตัวรองรับเธอตลอด เวลาผู้หญิงมีท้องนี่รูหีเธอฟิตขึ้นนะครับ เธอบดหีเธอกับเนหัวเหน่าของผมอยู่ไม่นานเธอก็ถึงจุดสุดยอด เกร็งตัว เชิดหน้าหลับตาปี๋ ร้องอ้า.. ออกมาเบาๆ แล้วค่อย ๆ ฟุบตัวนอนราบมาบนตัวของผม ผมก็กอดเธอไว้อย่างอบอุ่น แต่น้ำผมยังไม่ออกเลย ผมกอดเธอนิ่ง ๆ อยู่เกือบ 10 นาที ให้เธอพักผ่อน แล้วผมก็ขยับตัวเธอออก จัดท่าเป็นท่าหมา ผมเข้าประจำที่ข้างหลังเธอ จับควยจ่อเข้าปากรูหีแล้วดันเข้าไปช้า ๆ เธอก็แอ่นสะโพกรับ ผมดันเข้าไปจนสุด แต่ไม่กล้ากระเด้าแรง ๆ เหมือนที่เคยสวิงกัน พอควยเข้าไปจนหมดแล้วผมก็ใช้วิธีเดียวกับเธอคือกดควยให้แน่นแล้วบดวนไปมา ผมใช้สองมือจับเอวเธอที่ยังคอดอยู่แล้วกดควยบดกับหีเธอ บดไปบดมาไม่นานผมกับเธอก็ถึงจุดสุดยอดเกือบพร้อมกัน แต่คราวนี้ผมไม่ต้องกลัวเธอท้องเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ผมฉีดน้ำเงี่ยนเข้าในรูหีเธอเป็นละลอก ๆ จนหมด แล้วผมก็ถอนควยออกมา ล้มตัวลงนอนกอดเธอ เธอหันมายิ้ม จูบปากผม แล้วบอกว่าเธอมีความสุขมาก ไม่ได้ถูกเย็ดมาเกือบ 2 เดือนแล้ว ตั้งแต่รู้ว่าท้อง คุณมาดฏ้ไม่ได้เย็ดเธอเพราะกลัวกระเทือนไปถึงท้อง ผมเลยบอกว่าต่อไปไม่ต้องกลัวแล้ว เย็ดกันแบบเสียบแล้วบดก็น้ำแตกได้ เธอหัวเราะแล้วบอกว่าถ้าคุณมาดกลับมาจะเล่าให้คุณมาดฟังว่าผมมาเย็ดกับเธอ แล้วจะให้คุณมาดชวนผมมาสวิงอีก
ผมกอดจูบลูบคลำดูดนมเธอไปเรื่อย ๆ จนควยแข็งขึ้นมาอีก พอคุณนาเห็นควยผมตั้งขึ้นมาอีกคุณนาก็ลุกขึ้นนั่ง เอามือถอกควย ชักว่าวให้ผมจนน้ำพุ่งออกมาอีกยกนึง จนหมดฤทธิ์ ผมเลยชวนคุณนาอาบน้ำอีกรอบ อาบกันไปจูบกันไป ผลัดกันดูดนม เลียหี ดูดควยกันไป เหมือนผัวหนุ่มเมียสาวเลยครับ อาบน้ำเสร็จ ผมรอจนคุณนาแต่งตัวเข้านอนแล้ว ผมก็กลับบ้าน
วันนี้คุณมาดโทรมาหาผมชวนไปสวิงอีกแล้วครับ นัดกันวันอาทิตย์ที่ 11 ธันวานี้ที่บ้านคุณมาด ผมไม่พลาดแน่ เย็ดคนท้องอ่อน ๆ นี่ก็มันไปอีกแบบนะครับ

Offline ohayo

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: June 15, 2010, 06:58:14 am
 (007; (007;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: June 15, 2010, 03:24:08 pm
สุดยอดมากครับ อยากไปร่วมด้วยจัง

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: June 16, 2010, 08:47:45 am
ขอบคุณครับ (19;

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #4 on: July 02, 2010, 02:53:21 pm
thank you (00;

Offline vatana

• *
    • Email
Reply #5 on: July 03, 2010, 04:50:51 am
ขอบคุณครับ  (03;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: July 11, 2010, 03:48:28 am
Thanks krub.

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • Email
Reply #7 on: August 06, 2010, 07:29:20 am
ไม่ชวนมั่งเลย...

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #8 on: October 08, 2010, 12:07:05 am
ดีจิงเปล่า (5;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #9 on: October 08, 2010, 05:40:16 am
 (17;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #10 on: October 08, 2010, 08:03:29 pm
 (21; (21 แจ่มเลยตรับ