close buttonclose buttonclose button
เผด็จศึกสาวมหาลัย

เผด็จศึกสาวมหาลัย

หนูอยากลองของ · 28731

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 28, 2009, 12:33:29 am
ผมเป็นนักศึกษามหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งในต่างจัดหวัดไม่ขอออกนามครับชื่อแมน ตอนนั้นผมเรียนอยู่ปีสอง มีเพื่อนอยู่คนหนึ่งเป็นคนเรียบร้อยพอสมควร ชื่อ หว้าครับ แต่หุ่นของเธอไม่เรียบร้อยเหมือนตัว นมพอตั้งเต้า แต่ที่เด็ดคือ สะโพกน่าเย็ดมากครับ ผมค่อนข้างสนิทกับเธอพอสมควร มีอยู่วันหนึ่งเธอไปเที่ยวกับผม ดูหนัง ฟังเพลง ผมขับรถไปรับเธอที่บ้าน พอดูเสร็จ หว้าก็แวะที่ห้องผม เธอในชุดนักศึกษาน่าเอามากครับ ตูดเธอ เอาผมไปชักว่าวได้หลายรอบทีเดียว กระโปรงที่รัดติ้ว สั้นพอสมควร เสื้อตัวเล็ก พอขึ้นถึงห้อง ผมแกล้งเปิดหนังโป๊ให้หว้าดู ดูหนังเธอจะมีอารมณ์มาก ผมค่อยๆเข้าไปด้านหลังเธอกระซิบเบาๆ เรารักหว้านะ แล้วค่อยๆเอาปากไซ้ ซอกคอเธอเบาๆ มือเลือนไปคลึงนมเธอ ผมค่อยๆ ถอด กางเกงในเธออก โดยไม่ถลกกระโปรง เสร็จแล้วให้เธอ อมของผม ตอนแรก หว้าไม่ยอมอม ผมขอร้องหว้าตั้งนาน ในที่สุด หว้า ก็ยอมอม หว้าค่อยๆอมช้าๆ รูดควยผมขึ้นลง หว้าเริ่มเก่งขึ้นบ้าง โดยเอาล้นเลียที่หัว หว้าอมผมจนสุด ผมทนไม่ไหว ดันตัวหว้าหันหน้าเข้า กำแพง ถลกกระโปรงเธอขึ้นช้าๆผมเอาควยผม จ่อที่หีหว้าทางด้านหลัง ดันเข้าช้าๆ หีหว้าแน่นมาก ผมดันสองสามทีถึงเข้า อาจจะเพราะ เธอยังไม่เคยนะครับ หว้าร้องเสียงดัง ด้วยความเจ็บปวด ผมค่อยๆโยก ซอย หีหว้าทางด้านหลังช้าๆ มือล้วงเข้าไปในคลึงนมหว้าทางเสื้อนักศึกษา หว้าร้อง โอยๆๆ หว้าเจ๊บ แมนเบาๆหน่อย หว้าไม่เคย เวลานั้น ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ร้อง หว้า เราอยากเอาหว้ามานานแล้ว ตูดหว้าน่าเย็ดมาก โอย หว้า เสียวมาก หว้าร้องตอบขนาดที่โดนกระแทกจน แคมหี แทบปลิ้น "หว้าเสียวเหลือเกิน โอ๊ย เอาหว้าแรงๆ" ผมเอาตัวหว้ามาคล่อมที่ควยผมปล่อยให้หว้า กระแทกเอง หว้าผู้เรียบร้อยตอนนี้ เพราะอารมณ์พาไป ดูเหมือน กระหรี่ดีๆนี้เอง ขย่มผมใหญ่ ร้องครางดัง "โอย หว้ามันมาก แมนต้อง ให้ หว้าโยกเบาๆนะ โอย หว้าเสียวมาก เสียวเหลือเกิน หว้าจะออกแล้ว" หว้า ขย่มผมจนควย แทบหัก หว้า ตอนนี้ไม่เหลือภาพเด็กมหาลัยที่เรียบร้อยน่ารักเลย ผมเก็บแรงเฮือกสุดท้าย นั่งท่าขย่มหันหน้าเข้าหากัน ขย่มหว้าเต็มแรง "หว้า เราจะแตกแล้ว" หว้าตอบกลับมา "เอาเมียให้สุดๆเลย แตกในหีหว้าเลย โอย ซีดดด โอย โอ้ๆๆๆๆ โอยยยยยยยยยย หว้าเสร็จแล้ว" ผมกระเด้าเฮือกสุดท้ายน้ำแตกในหีหว้า น้ำไหลพร้อมคราบเลือด ตอนเช้า หว้าเดินเหมือนมีไรขัดขวาไปเรียน เรายังเอากันบ่อยๆครับ ไว้จะเล่าให้ฟังอีก

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 13, 2011, 06:43:38 am
 (64;thank you