close buttonclose buttonclose button
สอบวันสุดท้าย

สอบวันสุดท้าย

หนูอยากลองของ · 104935

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 28, 2009, 12:31:12 am
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ หนูชื่อ “ออย” ค่ะ เรียนชั้นมอห้า เคยได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆ แล้ว ก็เลยอยากจะส่งมาบ้าง แต่เรื่องของออยไม่ได้เด็ดๆ เหมือนของเพื่อนๆ นะคะ เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า คือวันที่ 28 กันยายน 47 เป็นวันสอบวันสุดท้ายของโรงเรียนออย ออยอยู่โรงเรียนสตรีแห่งหนึ่ง ซึ่งข้างๆ โรงเรียนออยก็มีโรงเรียนชายล้วนอยู่ด้วย ในวันนั้น ออยกับเพื่อนๆ ก็ได้ไปฉลองที่สอบเสร็จกันที่ห้างใกล้ๆ โรงเรียนนั่นแหละค่ะ เราไปกินสุกี้เอ็มเคค่ะ จากนั้น เพื่อนของออยเค้านัดแฟนเค้ามาด้วย ก็เลยลงไปรับแฟนเค้าหน้าห้าง ส่วนเพื่อนๆ คนอื่นเค้าก็ไปดูร้านกิ๊ฟช็อฟอีกด้านหนึ่งของห้าง ส่วนออย ออยขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน จากนั้นออยก็จะไปดูหนังสือที่ร้านหนังสือซีเอ็ด ตอนที่ออยไปเข้าห้องน้ำนั้น ออยรู้สึกว่ามีผู้ชายคนหนึ่งที่อยู่โรงเรียนชายข้างๆ โรงเรียนออย (เค้าสวมชุดนักเรียน ออยจึงรู้) ตามออยมา ทีแรกออยก็ไม่ได้คิดอะไร เดินต่อไปเรื่อยๆ จนออยเข้าห้องน้ำเสร็จ ออยก็เห็นเค้ายืนอยู่หน้าห้องน้ำหญิงเหมือนรอใครอยู่ ออยก็ยังไม่คิดอะไรอีก แต่แค่สงสัยว่าเค้ามายืนที่นี่เพื่อรอใคร เพราะเหมือนกับว่าเค้าจะมาคนเดียว ออยก็โทรศัพท์กะว่าจะโทรนัดเพื่อนว่าอยู่ที่ไหนและจะให้เจอกันที่ไหนดี ขณะนั้นเอง ขณะที่ออยยกหูโทรศัพท์ขึ้น เค้าก็ได้เข้ามายกโทรศัพท์ที่อยู่ข้างๆ เช่นกัน ไม่รู้ว่าเค้าคุยกับใคร แต่เหมือนว่าเค้าจะชื่อ “อ้น” เพราะเค้าแทนตัวเองว่าอ้น ออยได้นัดกับเพื่อนว่าอีกครึ่งชั่วโมง ออยจะไปเจอกับเพื่อนที่แผนกเสื้อผ้า ให้เพื่อนหาอะไรทำไปก่อน จากนั้นออยก็ได้เดินออกมาจากตรงนั้น ก็ตามเคย...เค้าก็เดินตามออยมา แต่คราวนี้ออยว่าใกล้ยิ่งกว่ามากเลย ออยกลัวมากก็เลยรีบเดินเข้าไปในร้านหนังสือ ทำทีเป็นหาหนังสืออ่าน คราวนี้เค้าเข้ามาประชิดตัวเลยค่ะ ออยหันไปหาเจอเข้า หน้าของออยกับหน้าของเค้าห่างกันไม่ถึง 3 เซนได้มั้ง ออยตกใจมาก พอตั้งสติได้ ออยก็ถามเค้าว่า “เราเคยรู้จักกันหรอคะ เห็นตามออยมา” เค้าก็ไม่ตอบ ออยก็หงุดหงิด เพราะถามอะไรเค้าก็ไม่ตอบมาซักอย่าง ออยก็เลยพูดกับเค้าไปว่า “ออยไม่เคยรู้จักคุณ กรุณาอย่าตามออยด้วย” เค้าเองก็คงไม่ค่อยพอใจที่ออยพูดกับเค้าแบบนี้ แต่ช่วยไม่ได้หนิคะ จากนั้นออยก็ได้ยินเสียงเค้าพูดว่า “ทำไมผมจะไม่รู้จักคุณ ผมยังรู้เลยว่า คุณชื่อออย แล้วก็รู้ด้วย่าอยู่โรงเรียนไหน” “แต่ออยไม่เห็นรู้จักคุณเลย” “ก็รู้จักซิครับ ผมชื่ออ้นครับ” “ไม่ดีกว่าค่ะ ขอตัวนะคะ จะไปหาเพื่อน เพื่อนรออยู่” “ไม่จริงหรอก คุณกับเพื่อนนัดว่าอีกครึ่งชั่วโมงจะไปเจอกันที่ไหน ผมรู้ ไม่ต้องมาหลอกผม” “ถ้ารู้แล้ว ก็ปล่อยออยไปหาเพื่อนนะ ขอ...” ยังไม่ทันที่จะออยจะพูดจบ อ้นเค้าก็จับมือออย ดึงออยไปไหนก็ไม่รู้ ตลอดเวลาที่เค้าดึงมือออย ออยก็ถามเค้าว่า... “จะพาออยไปไหนอ่ะ” เค้าไม่ตอบค่ะ เอาแต่ดึงมือออยแรงมาก ออยก็บอกเค้าว่า “ออยเจ็บอย่าดึงซิ” เค้าก็เบามือออยเบาลง และระหว่างที่เค้าดึงออยไป ออยก็นึกออกว่าออยเคยเจอเค้าที่ป้ายรถเมล์หน้าโรงเรียน และก็เคยเจอในห้างนี้เหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าเค้าจะตามออยมาถึงที่นี่ เมื่อออยนึกออก ออยก็เรียกเค้า “นี่อ้น เราเคยเจอกันมาก่อนใช่ป่ะ” “ใช่ อ้นฝ้ามองออยมานานแล้ว วันนี้จะเป็นวันดีของเรา” “ดีอะไร อ้นจะทำอะไรออย” “เดี๋ยวถึงที่ออยก็จะรู้เอง” “บอกออยตอนนี้เลยไม่ได้หรอ ออยกลัว” “ไม่ต้องกลัวหรอก อ้นไม่ทำร้ายออยหรอก อ้นจะทำให้ออยมีความสุขอย่างที่ออยไม่เคยเจอมาก่อน” “ไม่อ่ะ ออยกลัว ปล่อยออยไปเถอะนะ” “ไม่ได้หรอกออย อ้นรอเวลานี้มานาน” ออยเริ่มร้องไห้หนักขึ้นเพราะไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับออยในช่วงเวลาต่อไปนี้ ไม่นานนักก็ถึงที่ที่เค้าพูดถึงมันทั้งเงียบมากและมืดมาก แต่ออยคิดว่าคงยังอยู่ในห้าง มันเป็นช่องแคบๆ ไม่มีประตูปิดอะไรทั้งนั้น เมื่อถึงอ้นก็ผลักออยจนกำแพง แล้วยืนขวางออยไว้ จากนั้นอ้นก็ปรดกระดุมเสื้อของอ้นเหลือเพียงสองเม็ดสุดท้าย “นี่อ้นจะทำอะไรน่ะ ปล่อยออยไปเถอะนะ” “ทำงั้นได้ไงล่ะ มาถึงนี่แล้ว” จากนั้น อ้นเค้าก็พยายามจะถอดเสื้อของออย ออยดิ้นสุดแรง แต่ก็สู้ไม่ได้ เพราะมือของอ้นมือนึงจับมือของออยไขว้ไว้ด้านบน และอีกมือก็...ดึงเสื้อของออยออกจากกระโปรง แล้วก็ปรดกระดุมเสื้อทีละเม็ด ทีละเม็ด ออยคิดว่ายังไงก็คงไม่รอดจากอ้นแล้ว เพราะในที่แบบนี้ คงไม่มีใครเข้ามากันหรอกและคงไม่มีใครสังเกตเห็นด้วยว่ามีออยอยู่กับอ้นในที่นี้ คงไม่มีใครเข้ามาช่วยออยไว้ได้แน่ๆ ออยก็เลยไม่ดิ้น และบอกอ้นว่า “อ้น” “อะไรหรอจ๊ะออย เรียกอ้นทำไม” “ออยยอมอ้นแล้ว จะทำอะไรออย ออยยอมแล้ว” “จริงหรอ อ้นดีใจนะที่ได้ยินออยพูดแบบนี้” “อ้น อ้นรักออยมั้ย” “รักซิ อ้นรักออยมากนะ ไม่งั้นอ้นจะตามออยมาทำไม” “งั้นอ้นก็ต้องอ่อนโยนกับออยซิ อ้นทำแบบนี้ออยกลัวนะ” “ได้ๆ อ้นขอโทษนะ แต่ออยแน่ใจนะว่าจะไม่หนีอ้นไป และออยจะยอมอ้น” “แน่ใจ” “ถ้างั้นอ้นจะทำตามที่ออยบอกนะ แต่ถ้าออยคิดหนีอ้นเมื่อไหร่นะ ขอให้ออยรู้ไว้นะ ว่าออยหนีอ้นไม่พ้นแน่ อ้นไม่ปล่อยให้ออยเป็นของคนอื่นแน่” ออยเงียบเพราะในใจก็คิดนิดๆ ว่าจะต้องหนีไปจากที่นี่ให้ได้ แต่เมื่อได้ยินที่อ้นพูดออยก็เริ่มปลงและไม่คิดจะหนีอีกต่อไป ยอมทำตามที่อ้นบอกทุกอย่างที่ไม่ฝืนใจออยมากเกินไป ... ... ... ออยไม่ดิ้น ปล่อยให้อ้นทำอะไรก็ได้บนตัวออย เมื่ออ้นปรดกระดุมเสื้อออยออกหมด ก็เอากรรไกรตัดเสื้อทับสีขาวของออยออก ออยเห็นอ้นตะลึงอยู่นาน “อกออยนี่สวยนะ อีกไม่นาน ทั้งตัวของออยจะเป็นของอ้นเพียงคนเดียว” แล้วอ้นก็พูดกับออยว่า “ออย อ้นว่า ออยน่าจะโทรไปบอกเพื่อนๆ ก่อนดีกว่านะว่า ไม่ต้องรอออย เพราะอีกนานกว่าออยกับอ้นจะสนุกกันเสร็จ” แล้วอ้นก็ส่งมือถือของอ้นมาให้ออย ออยรับมาแล้วกดเบอร์เพื่อน เมื่อเพื่อนรับ “นี่ออยนะ ออยปวดหัวอ่ะ ขอตัวกลับก่อนนะ ขอโทษทีที่ทำให้เสียเวลา” จากนั้นอ้นก็บอกว่า “ออย อ้นรักออยนะ พร้อมที่ทำทุกอย่างเพื่อออยนะ” อ้นเอื้อมมือไปด้านหลังของออย ปรดขอเสื้อในของออย อ้นบอกว่า ออยหน้าอกใหญ่โดนใจ ออยไม่พูดอะไรเพราะไม่อยากเชื่อว่า ออยอยู่แค่มอห้า จะต้องมาเป็นเมียของอ้นได้ในเวลาแบบนี้ อ้นจับตัวออยนอนลงและเริ่มที่จะถอดกระโปรงออยออกจากตัวออย กางเกงในก็หลุดติดมือไปด้วย ออยไม่อยากเห็นสภาพตัวเอง ออยก็เลยหลับตา ได้แต่รู้สึกแปลกๆ ออยรู้สึกว่า ที่อกออยเย็นๆ เหมือนมีน้ำหก แต่ความจริงแล้ว อ้นกำลังดูดนมออยตังหาก ออยรู้สึกสยิวมาก เสียวมาก เพราะมันเป็นครั้งแรกของออย อ้นดูดนมออยแรงมาก “อ้น ออยเจ็บ” “ขอโทษนะออย อ้นลืม” จากนั้นอ้นก็ดูดเบาลง และก็มีอีกความรู้สึกนึงแทรกเข้ามา คือ เหมือนมีอะไรมาแหย่ มาถูไถที่บริเวณของลับของออย ออยก็ลืมตา เห็นหน้าของอ้นจะติดของลับของออยอยู่ และก็เหมือนว่าลิ้นของอ้นจะลุกล้ำที่ของออยแล้ว ออยลืมตัวพูดไปว่า “เสียวจัง” อ้นก็ยิ่งได้ใจ เปลี่ยนเป็นเอามือของอ้นมาถูของลับออย ไม่นานนักเค้าก็แยงนิ้วของเค้าเข้าไป มันเสียวมากเลย ออยเริ่มสติแตก อ้นเริ่มที่หนึ่งนิ้ว สองนิ้ว และเพิ่มเป็นสามนิ้ว จากนั้นก็ดึงเข้าดึงออก “ออยจ๊ะ อ้นดีใจจังที่ออยเป็นคนแรกของอ้น และอ้นก็ได้เป็นคนแรกของออย ออยคิดเหมือนอ้นมั้ย” ออยไม่ตอบ ถึงเวลาอันเจ็บปวดของออยแล้ว เค้าเริ่มสอดใส่อาวุธลับของอ้นเข้ามาในคลังเก็บอาวุธที่ยังไม่เคยมีใครลุกล้ำของออย มันเป็นอะไรที่เจ็บมาก “อ้น ออยเจ็บ เอาออกเถอะนะ” “เจ็บหรอ” “เจ็บมาก เอาออกนะ” “อีกเดี๋ยว ออยก็จะไม่เจ็บแล้ว” เมื่ออ้นพูดจบอ้นก็ค้างอาวุธไว้แบบนั้น แล้วก็หันมาดูดนมออย ดูดไล่ลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงหน้าถ้ำ เลียที่ถ้ำออยอยู่ครู่ เมื่อออยเผลอ อ้นก็ดันอาวุธเข้าไปทีเดียวมิดด้าม แต่คราวนี้มันไม่เจ็บแล้ว เพียงแต่รู้สึกว่ามันอึดอัดมาก แน่นไปหมด อ้นก็พูดขึ้นอีกว่า “ออยเจ็บอีกมั้ย” ออยส่ายหน้า อ้นก็เริ่มดึงเข้าดึงออก ทีแรกกว่าจะเข้าจะออกได้ก็แทบแย่เหมือนกัน เพราะมันแน่ๆ แต่พอทำแบบนั้นสักพักมันก็เข้าออกง่ายขึ้น อาวุธของอ้นก็ทำหน้าที่อยู่ในคลังเก็บอาวุธของออย ในขณะเดียวกันปากและลิ้นของอ้นก็ทำหน้าที่อยู่บนนมของออย มันให้ความรู้สึกที่เสียวมาก จนในที่สุด ออยก็เสร็จก่อน ออยบอกอ้นว่า “อ้น พอได้ยัง ออยเสร็จแล้วนะ” “แต่อ้นยังเลย อีกเดี๋ยวนะ” แล้วอ้นก็ทำต่อไปเรื่อยๆ จนออยก็เสร็จพร้อมอ้นอีกรอบ ออยเหนื่อยมาก นอนแบบลุกไม่ขึ้น และแสบบริเวณของลับ มีเลือดไหลออกมาด้วย อ้นจัดการแต่งตัวอ้นเสร็จแล้วก็มาแต่งตัวให้ออย แต่เสื้อทับคงใส่ไม่ได้ เพราะมันขาดไปแล้วก็เลยต้องถอดออก อ้นพาออยออกมาจะที่นั่น และพาออยไปส่งที่บ้าน พ่อแม่ออยก็ถามว่า “ไปกับเพื่อนที่โรงเรียนแล้วทำไมกลับมากับเพื่อนชายล่ะ” “อ๋อ..เจอกันกลางทางค่ะ นี่เพื่อนเก่าน่ะคะ บ้านเค้าอยู่ใกล้ๆ ก็เลยเดินมาส่ง” “สวัสดีครับ ผมชื่ออ้นครับ” เมื่อเค้าส่งออยถึงบ้านแล้ว เค้าก็เดินจากไป ออยขึ้นไปอาบน้ำ รู้สึกแสบที่ของลับมากเลย ออยไม่กล้าบอกเรื่องนี้กับใคร หลังจากวันนั้น อ้นก็มาหาออยทุกวัน มารับออยไปเรียน และรับออยกลับบ้านทุกวัน ออยต้องยอมทำตามที่เค้าบอกทุกอย่าง เพราะเค้าขู่ไว้ว่า ถ้าออยไม่ไปกับเค้า เค้าจะบอกเรื่องนี้ให้เพื่อน ให้พ่อแม่ออยฟัง ออยกลัวก็เลยต้องไปกับเค้า และเสาร์อาทิตย์ต้องออกไปเที่ยวกับเค้า และก็ต้องมีอะไรกับเค้าแบบนี้ทุกครั้งที่ไปเที่ยว แรกๆ ออยก็อึดอัดนะคะที่ต้องไปกับเค้า แต่ออยก็ต้องใจอ่อน เพราะออยรู้ว่าเค้ารักออยมาก ดูแลออยทุกอย่าง อ่อนโยนกับออยมาก เวลามีอะไรกันก็ทำออยเบากว่าเดิม จนทุกวันนี้เราก็เป็นแฟนกันค่ะ และรักกันมากด้วย อ้นทำให้ออยแปดเปื้อน ทั้งๆ ที่ไม่ได้รัก และไม่ได้เต็มใจเป็นของเค้า แต่ตอนนี้ อ้นเป็นคนที่ออยรักมากที่สุด รองจากพ่อแม่จ้ะ ออย...กทม.

Offline watana2531

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 03, 2010, 05:00:13 pm
ขอบคุณ

Offline jingjung8

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 05, 2010, 01:53:38 am
thank u (24;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: January 06, 2012, 06:15:25 am
 (39; (39; (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: January 07, 2012, 09:11:56 pm
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: January 26, 2012, 04:02:22 pm
 (01; (01; (01; (01; (01;