close buttonclose buttonclose button
เสียวกับสาวในเน็ต

เสียวกับสาวในเน็ต

หนูอยากลองของ · 9483

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 27, 2009, 10:07:30 pm
ผมมีโอกาสได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่งทางเนต เธอชื่อ น้องอร ตอนนั้นผมไปเรียนอยู่ต่างประเทศ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อสักประมาณ ปีที่แล้ว ผมมีโอกาสได้คุยกับน้องอรทางเนตเกือบทุกวัน จนผมมีโอกาสได้กลับมาเมืองไทยก็โทรบอกน้องอรว่าผมจะกลับวันไหน กี่โมง น้องอรบอกว่าถ้าผมกลับมาแล้วให้แวะไปหาเธอที่หอของเธอบ้างก็ได้ (อ๋อลืมบอกไปน้องอรเป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยดัง ย่านรังสิต) ผมก็ตอบตกลงจนวันที่ผมได้กลับมา ผมมาถึงสนามบินเกือบ 4 ทุ่มครึ่งของวันศุกร์ เมื่อผมได้นั่งรถจากสนามบินกลับบ้านก็ได้โทรหาน้องอรระหว่างทาง ว่าตอนนี้ผมกลับมาถึงแล้วนะ กำลังจะถึงบ้านแล้ว ถ้ายังไงพรุ่งนี้วันเสาร์จะแวะไปหาน้องอรที่หอ แต่น้องอรรบเร้าว่า วันนี้ยังไม่ดึกมากนัก พี่เอกขับรถมาหาอรที่หอ ได้ไหม ไปหาอะไรทานกัน ผมจึงตัดสินใจขับรถไปหา อร ที่หอ เมื่อไปถึงผมจึงโทรบอกให้อร ลงมารับเพราะเรายังไม่เคยเจอกันเลย คุยกันแต่ทางเนต เมื่อน้องอรลงมาที่จอดรถสิ่งที่ผมต้องตกตะลึงคือ น้องอรเป็นผู้หญิงขาว ผมยาว แต่ค่อนข้างจะอวบไปสักเล็กน้อย แต่ก็จัดว่าเป็นผู้หญิงสวยคนหนึ่ง เมื่อผมเจอเธอผมและอรรู้สึกไม่ผิดหวังกันเท่าไหร่ ก็ถามว่าเราจะออกไปทานอะไรที่ไหนกันดีเพราะ พี่เพิ่งกลับมานะจ๊ะ ไม่รู้ว่าที่ไหนอาหารอร่อย แต่น้องอรบอกว่าอย่าเพิ่งไป มีคนอยากจะเจอพี่ก่อนรออยู่บนห้องอร (อ้อลืมบอกไปว่า อรมีเพื่อนคนนึงซึ่งอยู่ข้างห้องน้องอร เวลาไปไหนมาไหนจะชวนกันไปด้วยเสมอ แต่เมื่อน้องอรรู้จักผม เธอมักจะไม่ค่อยไปไหนเหมือนแต่ก่อนจะค่อยนั่งหน้า คอมคุยกับผมเสมอ เพราะเวลาที่ประเทศที่ผมอยู่เร็วกว่าเมืองไทย 5 ชม.) เมื่อขึ้นไปที่ห้อง อร สิ่งที่ผมต้องแปลกใจคือเมื่อเปิดประตูเข้าไปผมพบผู้หญิงคนนึงนั่งอยู่หน้าคอม หันหน้ามาทางผม เธอชื่อปุ้มครับ ปุ้มเป็นผู้หญิงที่สวยมาก ผิวขาว หุ่นดี และที่สำคัญหน้าอกสวยมากครับ ปุ้มนุ่งกางเกงขาสั้นสีดำ เสื้อแขนกุดสีขาว เมื่อเราทำความรู้จักกันแล้ว ผมจึงชวนสาวทั้ง 2 ออกไปทานข้าวแต่ปุ้มขอตัวกลับห้องก่อน ผมจึงนั่งคุยกับน้องอรในห้องสักพัก เมื่อเวลาใกล้เที่ยงคืนผมจึงบอกอรว่า ไปหาอะไรทานกันเถอะ จึงลุกไปที่ประตูห้อง แต่ปรากฏว่า ประตูห้องถูก ล็อคจากข้างนอกผมจึงบอกน้องอร อรบอกว่าปุ้มต้องแกล้งแน่ ๆ เลย และปุ้มก็ไม่อยู่แล้ว ไม่มีใครจะมาเปิดประตูให้แน่ ๆ ผมรู้สึกหงุดหงิดบ้างเล็กน้อย ผมจึงบอกอรว่าพี่เพิ่งกลับมาขออาบน้ำหน่อยได้ไหม เพราะเหนียวตัวมาก ระหว่างที่ผมอาบน้ำนั้น น้องอรก็นอนดู ทีวีบนเตียง เมื่อผมออกมาจากห้องน้ำ สิ่งที่ทำให้ผมถึงกลับตะลึงคือ อรนอนหลับอยู่บนเตียงด้วยชุดนอนสีชมพู เลิกขึ้นไปถึงแก้มก้น เผยให้เห็นทุกสัดส่วนของน้องอร ผมไม่รอช้ารีบขึ้นไปบนเตียงค่อย ๆ เอานิ้ว แย่เขาไปในร่องลึกของเธอ น้องอรสะดุ้งตื่นขึ้นถามว่าพี่จะทำอะไรอร ผมไม่ตอบได้แต่บดขยี้ริมฝีปากอรจนเสื้อผ้าหลุดไปตอนไหนไม่รู้ ผมเอามือเค้นนมทั้ง 2 เต้าของน้องอรอย่างมันมือ เพราะเป็นนมที่ใหญ่เหลือเกิน ส่วนมืออีกข้างก็เข้าออก ของน้องอรอย่างเร็วบ้างช้าบ้าง โอ้วๆๆ .....ซี๊ด.... พี่ขาช่วยน้องอรทีเถอะค่ะอรไม่ไหวแล้ว โอ้ว..... ผมจึงได้จัดการนำน้องชายตัวดีสอดเข้าไปในร่องสวาทของอร พั่บ ๆๆ ๆๆๆ โอ้ว พี่ขา น้องจะไม่ไหวแล้วค่ะ นี่คือเสียงที่ผมได้ยินมาจากน้องอร พี่ขาเร็วหน่อยค่ะ อย่าหยุดนะ ผมไม่ยั้งเลยครับ กระแทกรับกับเสียงน้องอย่างทันทีจนน้องอรทนไม่ไหว เธอจิกที่หลังผม และฟุบลงหมดแรง (ผมแอบนึกในใจต้องขอบใจน้องปุ้มที่ทำให้ผมซึ่งเพิ่งกลับมา ได้เห็นสวรรค์)