close buttonclose buttonclose button
Picnic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 02:01:24 pm
เสียงโทรศัพท์ดังขึ้นแต่เช้า ก็ไม่ได้เช้ามากนัก ประมาณสองโมงเช้า แต่สำหรับน้องปีหนึ่งที่เคยชินกับการตื่นสายช่วงปิดเทิร์มก็ถือว่าสาหัสมากทีเดียว โดยเฉพาะคุณหนูอย่างปิ๊กนิ๊ก
"ฮา...โหล...ครายอ่า...โทรมาแต่เช้า...ฮ้าาว.." เสียงรับสายอย่างไม่เต็มใจของปิ๊กนิ๊กที่ตื่นเพราะเสียงโทรศัพท์มือถือของเธอทีเดียว "พึ่งตื่นหรือลูก ป๊ากับม๊ารอที่หน้าหอแล้วนะ เดี๋ยวจะได้ไปหาห้องพักข้างนอกกันแต่เช้า" "หวัดดีค่ะม๊า มัยมาแต่เช้าจังเลยอะ " ปิ๊กนิ๊กยังคงสลืมสลือทักทายม๊าอย่างหงุดหงิดเพราะพึ่งตื่น "รีบเตรียมตัวซะ เสร็จแล้วออกมาหาม๊าที่ม้าหินอ่อนข้างนอก" พอม๊าวางสาย ปิ๊กนิ๊กจึงต้องลุกไปเข้าห้องน้ำเตรียมตัวอย่างไม่เต็มใจเพราะพึ่งตื่น"
ปิ๊กนิ๊กอาบน้ำเสร็จพึ่งออกจากห้องน้ำ ม๊าก็โทรมาอีก "ฮาโหล ปิ๊กนิ๊กพึ่งอาบน้ำเสร็จนะคะม๊า" "อาบเสร็จแล้วเหรอ แต่งตัวเสร็จยังล่ะ เร็วหน่อยนะอาปิ๊กนิ๊ก เดี๋ยวจะสาย" "ค่ะ เดี๋ยวขอเวลาปิ๊กนิ๊กแต่งตัวสักห้านาทีนะคะม๊า" "ไม่เอาอ่า สามนาทีก็พอ อ้อ แล้วก็ ใส่ชุดใหม่ที่ม๊าพึ่งไปตัดให้ด้วยนะ อาปิ๊กนิ๊กนะ อ้อ แล้วก็ อย่าทำให้ม๊าผิดหวังนาา" ปิ๊กนิ๊กเข้าใจความหมายของม๊าทันที แต่ก็ต้องรีบรับคำไปเพราะกลัวว่าเมทที่ยังไม่ตื่นสักคนจะรำคาญ "ค่ะม๊า หวัดดีค่ะ"
ปิ๊กนิ๊กรีบใส่กางเกงในและรีบจัดการกับเส้นผมอันยาวสลวยของตัวเองแล้วค้นหาชุดใหม่ที่ม๊าพึ่งซื้อให้ พอหาเจอก็รีบสวมใส่เข้าทันที เรียบร้อยแล้วก็ส่งกระจกหันซ้ายหันขวา ทำให้ปิ๊กนิ๊กถึงกับกลืนน้ำลายเอื๊อกพูดกับตัวเองว่า "อีกแล้วเหรอเนี่ย " เพราะภาพที่ปิ๊กนิ๊กเห็นในกระจกคือภาพของหญิงสาวที่สูงถึง175เซ็น สวมชุดกระโปรงที่ตัวเล็กและสั้นแบบสุดๆความจริงชุดมันยาวมาปิดก้นพอดี แต่ด้วยความที่ปิ๊กนิ๊กเองก็เป็นหญิงสาวที่สูงเพรียวมีความสูงถึง175เซ็นอยู่ด้วย ทำให้ชุดที่ใส่ยาวปิดแค่ครึ่งก้นไม่พอที่จะปิดกางเกงในของเธอได้
ทำให้เห็นกางเกงในส่วนปลายหีของเธอเลยชุดออกมาเกือบสองเซ็น แค่นั้นยังไม่พอ เพราะหน้าอกอันมหึมาเหมือนลูกแตงโมผลใหญ่สองลูก ดันชุดซะลอยพลิ้วออกมากอีกทำให้มองเห็นกางเกงในของเธอชัดเต็มตาเข้าไปอีก ขณะที่ปิ๊กนิ๊กกำลังพิจารณาตัวเองในกระจกอยู่นั้น โทรศัพท์ก็ดังขึ้นอีก "ฮาโหล ค่า" "อาปิ๊กนิ๊กอ่า มัวทำอะไรอยู่ ออกมาได้แล้วลูก" "ค่ะ ๆ ไปเดี๋ยวนี้แหละค่ะม๊า" ปิ๊กนิ๊กวางสาย ถอนหายใจเฮือก พูดกับตัวเอง "เห็นหีเราชัดเลย ตื่นเต้นจัง บอกไม่ถูกเลย แต่ก็สวยดีแฮะ" เสร็จแล้วปิ๊กนิ๊กก็คว้าของใช้ส่วนตัวแล้วก็รีบออกมาพบป๊ากับม๊าทันที
"หวัดดีค่ะป๊า หวัดดีค่ะม๊า รีบมาแต่เช้าจังคะเนี่ย ปิ๊กนิ๊กยังง่วงอยู่เลย" ปิ๊กนิ๊กทักทายป๊ากับม๊าพร้อมกับบ่นด้วยความง่วงนิดหน่อย แต่พอปิ๊กนิ๊กกำลังนั่ง ม๊าก็รีบดักทันที "เดี๋ยว อาปิ๊กนิ๊ก อย่าพึ่งนั่งลูก ยืนก่อน" ปิ๊กนิ๊กเองก็ไม่ได้เอะใจว่ามีอะไรได้แต่ถามม๊านิดหน่อย " เอ๋ มีอะไรเหรอคะม๊า" แล้วม๊าก็ไม่รอช้า ล้วงมือเข้าไปทางขากางเกงในของลูกสาวสุดสวยของตนและควานหาแตดของลูกสาวทันที "อืม ลูกสาวม๊าใส่ชุดนี้แล้วสวยมาก ไม่ทำให้ม้าผิดหวังจริงๆ" "อะ อา ซี้ส ค่ะ อา" ปิ๊กนิ๊กเองก็พูดไม่ออกด้วยความเสียวที่เริ่มทวีขึ้นทีละนิด
"เป็นงัยบ้างปิ๊กนิ๊ก รู้สึกยังงัยบ้างลูก ตอบให้แม่ชื่นใจหน่อยซิ" ม๊าแกล้งถามลูกสาวซึ่งกำลังเริ่มหน้าแดงสายตาฉ่ำเยิ้มด้วยความเสียว "อะ คะ อา มันค่ะ ซี้ส มันหีค่ะม๊า อา" ปิ๊กนิ๊กต้องตอบไปครางไปด้วยความเสียวที่เริ่มคุมไม่อยู่ ตอนนี้เรียวขาอันขาวกลมกลึงของปิ๊กนิ๊กก็เริ่มจะซอยไปมาเพื่อบันเทาความเสียวแล้ว แล้วอยู่ๆ ปิ๊กนิ๊กก็ต้องสดุ้งเฮือก เมื่อนิ้วของม๊าควาญไปโดนแตดของเธอเข้า "อุ๊ย ม๊าคะ อา เบาๆคะ อา ปิ๊กนิ๊กเสียวแตด" ม๊าเองพอได้ยินลูกสาวพูดออกมาอย่างนั้นก็เจาะจงเล่นงานแตดของลูกสาวอย่าไม่ยั้งมือทันที
"ไอ๊หยา อาปิ๊กนิ๊ก ลืมอะไรไปหรือเปล่า ทำมัยไม่เร่าร้อนเลยลูก อย่าทำให้ม๊าผิดหวังสิ" ม๊าเริ่มบ่นเพื่อให้ปิ๊กนิ๊กรู้ตัว "อ๊า ม๊าคะ อายเค้า ซี้ส ปิ๊กนิ๊กอายเค้าค่ะ อุ๊ย ซี้ส" ปิ๊กนิ๊กจำต้องตอบออกมาตามตรงด้วยความรู้สึกอายคนแถวนั้นซึ่งถึงแม้จะยังเช้าอยู่แต่ก็มีคนผ่านไปผ่านมาไม่น้อย และก็เริ่มมีคนสังเกตุเหลือบมองมาบ้างแล้ว "อายเหรอลูก แล้วมันหรือเปล่าล่ะ" ม๊าแกล้งย้อนถามลูกสาวอีกครั้งพร้อมกับเล่นงานแตดของลูกสาวหนักทั้งเร็วขึ้นไปอีก " อ๊า ม๊า ปิ๊กนิ๊ก ซี้ส ไม่ไหวแล้วค่ะ อา มันแตดเหลือเกิน ซี้ส ม๊า อา ม๊า อย่าหยุดนะคะ ซี้ส ปิ๊กนิ๊ก มันแตด อา ซี้ส"
ปิ๊กนิ๊กเองก็เริ่มควบคุมตัวเองไม่หยู่ มือทั้งสองข้างเริ่มสบัดผมปล่อยสยายอย่างเซ็กส์ซี่ หน้าอกอันมหึมาเหมือนแตงโมลูกใหญ่ๆสองลูกเริ่มแอ่นเริ่มบิด ขาทั้งสองข้างยังคงซอยบิดไปมาไม่หยุดซ้ำยังหนักขึ้นเพื่อบรรเทาความเสียว แต่ความเสียวกลับไม่บรรเทาลงแม้แต่น้อย ปิ๊กนิ๊ก เริ่มร่อนส่ายอย่างควบคุมตัวเองไม่อยู่ด้วยความเสียว ใบหน้าแดงเรื่อด้วยความอาย ผู้คนเริ่มมองกันแบบไม่ละสายตา กับภาพของสาวสวยที่กำลังบิดร่อนส่ายด้วยความเสียว "อา มันหีมาก อา มันแตดเหลือเกิน ซี้ส ไม่ไหวแล้ว ซี้ส" ความเสียวที่กระหน่ำเพิ่มอย่างทวีคูณไม่มีเค้าว่าจะลดลง
ทำให้ปิ๊กนิ๊กควบคุมตัวเองไม่อยู่ ทั้งบิดทั้งร่อนทั้งสายทั้งคราง ทำให้ทำให้คนที่ไปมาแถวนั้นหยุดมองกันเป็นแถว ยิ่งทำให้ปิ๊กนิ๊กยิ่งทวีความอายมากยิ่งขึ้น ความอายยิ่งมากความเสียวก็ยิ่งเพิ่มมากขึ้น ก็ยิ่งทำให้ปิ๊กนิ๊กควบคุมตัวเองไม่อยู่อีกแล้ว ในที่สุดเมื่อปิ๊กนิ๊กไม่สามารถควบคุมตัวเองได้ ความเสียวและความมันได้ประทุขึ้นอย่างที่ไม่รู้ตัวและปิ๊กนิ๊กเองก็ห้ามตัวเองไม่อยู่อีกแล้ว "อ๊า ม๊าคะ อย่าหยุดนะคะ อ๊า ปิ๊กนิ๊ก มันหี ซี้ส มันแตด อา มากเลย อ๊า อย่าหยุดนะ" ปิ๊กนิ๊กเผลอครางออกมาเสียงดังฟังชัดเจน หลังจากที่ความเสียวสุดมันส์ได้ประทุขึ้น มือทั้งสองข้างของปิ๊กนิ๊ก
เริ่มซุกซน ถลกชายกระโปรงตัวเองขึ้นจนเลยหน้าอกแล้วถอดออกโยนมันไปข้างๆทันที ตอนนี้ม๊าเองก็เริ่มถอนมือออกจากหีของลูกสาวแล้ว แต่เปลี่ยนเป็นของสั่นได้แบบไร้สายมาเสียบแทน ส่วนปิ๊กนิ๊กเองก็หลังจากที่โยนชุดทิ้งแล้วก็ควบคุมตัวเองไม่ได้อีกต่อไป เธอปลดตะขอยกทรงและถอดมันโยนทิ้งทันที "แย่แล้ว อา ไม่นะ อา ไม่ถอดนะ ซี้ส ไม่ อา มันหีจะแย่อยู่แล้ว" ปิ๊กนิ๊กน้ำตาไหลซึมด้วยความเสียวซ่านและความมันสุดยอดพร้อมกับเจ็บใจตัวเองที่ควบคุมตัวเองไม่อยู่ ร่างกายอันขาวโพรนทั้งร่อนทั้งสายอย่างสุดฤทธิ์ แสงแดดยามเช้าที่ตกกระทบผิวกายอันนวลเนียน
สะกดสายตาผู้คนแถวนั้นที่เริ่มมากขึ้นทุกทีอย่างไม่ผิดหวัง หลังจากที่ปิ๊กนิ๊กได้โยนยกทรงไปไหนแล้วก็ไม่รู้ เธอเองก็ใกล้จะถึงจุดสุดยอดอยู่แล้ว จึงไม่สามารถควบคุมร่างกายได้อีก "อ๊า หี แย่แล้ว หีทนไม่ไหวแล้วค่ะ หี ปิ๊กนิ๊ก ซี้ส มันแตดเหลือเกิน อย่าหยุดน๊าา แย่แล้ว ไม่นะ" ปิ๊กนิ๊กตัวชาควบคุมมือไม้ไม่อยู่ ตอนนี้เธอกำลังจะถอดกางเกงในตัวเองออกไป "แย่แล้ว ซี้ส ไม่นะ อ๊า ไม่ถอด อา ไม่ถอดนะ"เธอพยายามร้องสั่งตัวเอง แต่ก็ไม่เป็นผล เพราะตอนนี้ เธอถอดกางเกงในของตัวเองออกถือไว้ในมือเรียบร้อยแล้ว "ซี้ส ทำงัยดี คนมองเต็มเลย อา ซี้ส มัน มันหีมาก โอ๊ย เสียวแตดเหลือเกิน"
ปิ๊กนิ๊กร่อนส่ายหนักยิ่งกว่าเดิม คอนนี้เกิดไทยมุงขึ้นที่หน้าหอพักเพื่อมามุงดูสาวสวยกำลังแก้ผ้าเปลือยกายร่อนส่ายด้วยความเสียว น้ำตาที่คลอเบ้าด้วยความเสียวซ่านและความอาย ร่างกายสูงยาวขาวนวลเนียนโดนแสงแดดยามเช้าตกกระทบเป็นประกาย ปิ๊กนิ๊กเมื่อถึงที่สุดแล้วก็เริ่มร่อนส่ายหนักยิ่งขึ้น เธอสบัดผมอันยาวสลวยของเธออย่างเซ็กส์ซี่สลับกับโบกสบัดกางเกงในของของเธอเองที่ยังอยู่ในมือ หน้าอกขนาดมหึมาที่เริ่มกระเพื่อมหนักชวนให้ขยำอย่างเห็นได้ชัด หีอันโหนกนูนที่ปกคลุมด้วยหมอยอันดกดำเงางามเริ่มฉ่ำเยิ้มอย่างชัดเจน ขาขาวยาวกลมกลึงของเธอเองก็ซอยไปมาอย่างไม่ได้ขาดด้วยความเสียวและมันสุดๆ
แสงแดดยามเช้าที่ตกกระทบหน้าอกขนาดมหึมาทั้งสองข้างกับหมอยดกดำที่ปกคลุมหีอันโหนกนูนของเธอ สะกดสายตาทุกคนในบริเวณนั้นอย่างเต็มที่
ปิ๊กนิ๊กควบคุมร่างกายตัวเองไม่อยู่ แม้เวลาจะผ่านไปนานสองนาน หน้าเธอแดงกล่ำด้วยความอายอย่างสุดๆ น้ำตาของเธอไหลพลากด้วยความอายและความเสียว ในที่สุดปิ๊กนิ๊กก็ไม่สามารถจะอดทนได้อีกต่อไป "อ๊า ไม่ไหวแล้ว หี อ๊า หี ซี้ส มันแตดเหลือเกิน อ๊า ไม่ไหวแล้ว อ๊า น้ำแตกแล้ว อาา" เธอน้ำแตกออกมาทำกลางผู้คนที่มามุงดูเธอหน้าหอพักมหาลัยเธอเองพักอยู่ ปิ๊กนิ๊กเริ่มสบายตัวขึ้น และเริ่มควบคุมตัวเองได้ ม๊าเองเมื่อรู้ว่าลูกสาวได้น้ำแตกแล้วก็ปิดเครื่องสั่นทันทีเพื่อเป็นการประหยัดถ่าน พอเครื่องสั่นหยุดทำงาน ปิ๊กนิ๊กเริ่มสบายตัวขึ้น แต่เธออายมาก ไม่มีเวลาทำอะไรทั้งนั้น ทำได้เพียงอย่างเดียวคือ
รีบเก็บชุดชั้นในทั้งหมดและชุดที่เธอถอดทิ้งไปแล้วรีบปิดทั้งนมทั้งหีวิ่งหายไปเพื่อใส่เสื้อผ้าให้เสร็จ ทั้งที่ปิ๊กนิ๊กเองก็รู้ตัวเองดีว่า ไม่ว่าจะปิดยังงัยก็คงไม่สามารถปิดนมของเธอได้เพราะมันใหญ่เหลือเกิน แม้แต่ยกทรงที่ใส่ก็เอาไว้ไม่อยู่ ปิ๊กนิ๊กแอบซ่อนตัวเพื่อนแต่งตัวอยู่สักพัก ก็ต้องออกมาพบกับความอับอายอีกครั้ง เมื่อเธอกลับมาหาป๊ากับแม่ที่รออยู่ แล้วเธอก็ต้องพบว่า ผู้คนยังคงมุงดูเธออยู่อย่างไม่ไปไหน ตอนนี้เธอจึงทำได้เพียงแค่ ส่งยิ้มให้กับทุกคนด้วยรอยยิ้มอันหวานฉ่ำอันเป็นเอกลักษณ์ของเธอรวมทั้งความฉ่ำเยิ้มที่เธอได้น้ำแตกไปหมาดๆทำให้รอยยิ่มของเธอยิ่งหวานฉ่ำรัญจวญใจยิ่งขึ้นไปอีก
ปิ๊กนิ๊กส่งยิ้มให้กับทุกคนอย่างเสียไม่ได้ด้วยความอายอย่างเกินจะบรรยาย แล้วปิ๊กนิ๊กก็รีบขึ้นรถไปพร้อมกับป๊าและม๊าของเธอเอง โดยไม่ทันได้รู้ตัวว่าหมอยอันดกดำของเธอเองโผล่แลบออกมานอกกางเกงในจนสังเกตเห็นได้ แต่ปิ๊กนิ๊กไม่มีกะใจจะสนใจอะไรอีกแล้ว ทันทีที่ปิ๊กนิ๊กก้าวขึ้นรถ ม๊าก็ทักทันที "ปิ๊กนิ๊กไม่ทำให้ม๊าผิดหวังเลยนะลูก แต่ก็เกือบไปแล้วนะ" ปิ๊กนิ๊กสงสัยว่าเกือบไปม๊าหมายถึงอะไรจึงถามออกไป "เกือบไปยังงัยเหรอค๊ะม๊า" "ต่อไปปิ๊กนิ๊กต้องหีไวกว่านี้นะลูก หีต้องความรู้สึกไว แตดก็ต้องความรู้สึกไว ต้องร่อนต้องส่ายให้เต็มที่ อย่าให้ม๊าผิดหวังได้นะ" "อะ เอ่อ ค่ะ ม๊า ปิ๊กนิ๊กจะพยายามไม่ทำให้ม๊าผิดหวังค่ะ" แล้วเธอก็ถอดหายใจเฮือกด้วยความเหนื่อย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: December 02, 2011, 11:36:57 pm
 (41;thank you