close buttonclose buttonclose button
สวิงกับเพื่อนคนงาน

สวิงกับเพื่อนคนงาน

เรื่องเสียว · 229516

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมกับแฟนแต่งงานกันมาเกือบ 15 ปีแล้ว ผมอายุ 39 เมียผมสมมุติชื่อ อร อายุ 35 เป็นผู้หญิง ดูภายนอกเธอเป็นคนแต่งตัวเรียบร้อยเหมือนผู้ใหญ่ เป็นคนเงียบ ๆ ไม่ค่อยพูดมาก แต่เวลาอยู่บ้านเธออย่างกับคนละคนเลยครับ ไม่ชอบใส่เสื้อผ้านุ่งกางเกงในตัวเดียวทั้งวัน เรื่องบนเตียงก็สุด ๆ เป็นคนมีอารมณ์ช้า แต่พอมีแล้วหยุดไม่อยู่ เธอเซ็กส์จัดมาก มีความต้องการสูง ทำได้ทุกอย่าง ผมเย็ดเธอทุกรูปแบบ จนไม่มีหมดแรงเย็ด เธอก็ยั่วผมสารพัดนอน ๆ อยู่ก็เอาหีแฉะ ๆ มาถูหน้า เธอพึ่งช่วยตัวเองดัวยควยปลอมเงี่ยนมากเลยปลุกผมขึ้นมาเย็ดกัน เธอชอบให้ผมพาไปเย็ดนอกบ้านจอดรถตามใต้สะพาน บางทีก็ลงไปเย็ดกันตามตึกร้าง เธอชอบบอกว่าตื่นเต้นมากที่ได้แก้ผ้าเย็ดกันในที่โล่ง ๆ ผมเคยชวนเมียให้ลองสวิง เธอก็อยากลอง แต่ยังหาโอกาสไม่ได้ จนเมื่อเมื่อช่วงต้นปีผมต้องเปลี่ยนงานใหม่ ต้องมาทำงานในโรงงานที่ จ.อยุธยา ส่วนแฟนผมทำงานที่ กทม. ซึ่งไม่ไกลกันเท่าไหร่ ปกติเคยทำงานในเมือง มาอยู่ในโรงงานผมรู้สึกว่าเขาอยู่กันอย่างสบาย เหมือนพี่เหมือนน้อง เป็นครอบครัว วันนั้นผมศึกษางานเสร็จพอเลิกงาน พี่คม อายุ 50 กว่า เป็นหัวหน้าโรงงานและก็ลูกพี่ผม ตัวแก่ใหญ่ ผิวดำเข็มแบบชายไทยโบราณ ดูเหมือนคนดุ แต่ใจดี บอกผมว่าเย็นนี้จะเลี้ยงรับผมที่บ้านพัก พาผมไปดูห้องพัก เป็นเหมือนอาคารห้องแถว 2 ชั้น ห้องผมอยู่ชั้นบนเป็นห้องริม ซึ่งก็สะอาดเรียบร้อยดี พี่คมให้ผมอาบน้ำแล้วไปเจอแก ที่ชั้นล่าง แนะนำให้ผมรู้จักอีกหลายคนที่จำได้ก็มีนายดำ อายุ 45 ตัวสูงผอม ดำเมี่ยมสมชื่อพี่เขา เป็นหัวหน้าฝ่ายผลิต ผมเจอในโรงงานแล้ว อีกคนชื่อตั้ม อายุ 32 เป็นคนงานขับรถบรรทุกที่โรงงาน อีกคนชื่อหนึ่ง หน้าตาดีผิวขาว อายุ 30 เป็นช่างไฟฟ้า บรรยากาศดีมาก พอค่ำ ๆ มีลมเย็น ๆ ตั้งวงกินเหล้ากัน ตั้ม มีเมียแล้วชื่อน้องภา ยังวัยรุ่นอยู่เลย 20 กว่า ๆ หุ่นดี คุยเก่ง ผิวสีน้ำผึ้ง ใส่กางเกงขาสั้นจนเห็นโคกนูนเลยผมเห็นแล้วน่าเอามาก ๆ ผู้หญิงอีกคนชื่อดาว อายุ 24 นั่งอยู่กับพี่ดำ ตอนแรกผมนึกว่าลูก แต่ก็คงไม่ใช้เพราะน้องดาวผิวขาว เหมือนคนอีสานคุยไปคุยมาถึงรู้ว่าเป็นเมียพี่ดำ ห่างกันเกือน 20 ปี ตกดึกก็คุยกันถูกคอ ยิ่งดึกเรื่องลามกก็มากขึ้น ผู้หญิงแต่ละคนท่าทางเจนสนามมาก ฟังดูเหมือนกับเคยเย็ดกันมาแล้วทุกคน รู้หมดผู้ชายคนไหนเป็นยังไง ยิ่งน้อยภา พูดแบบตรง ๆ เลยว่าชอบให้เข้ามาเย็ดพร้อม ๆ กันทั้งข้างหน้าข้างหลัง ยิ่งได้ดูดควยพร้อม ๆ กันยิ่งมันส์ แต่ไม่ชอบให้พี่คมเย็ดตูดเพราะควยพี่ดำใหญ่มากเย็ดที่ไรตูดภาแทบฉีก ภาคุยสนุกมากกล้าพูดกล้าทำ ผมชมว่าภาหุ่นดี เธอบอกว่าลีลาก็ดีด้วย ตั้มถามผมว่าที่กรุงเทพเห็นมีกลุ่มสวิงหลายกลุ่ม ผมรู้จักหรือปล่าว ผมก็เคยไปแต่นานแล้วเลยเล่าให้เขาฟังว่าเป็นยังไง เห็นว่าคอเดียวกัน อีกอย่างเมียตั้มก็น่าเอาด้วย พอคุยเรื่องสวิงก็ยิ่งถูกคอ ในกลุ่มมีประสบการณ์กันมาแล้วทุกคน เขาบอกว่าที่โรงงานเราก็มี ไม่รู้กันเฉพาะคนสนิท ๆ ดูสักพักถ้าผมรับได้ก็จะให้เข้ากลุ่มด้วย เกือบ 5 ทุ่ม พอเหล้าหมด ก็แยกย้ายกันกลับห้อง ผมอยู่ได้เกือบเดือนก็รู้ว่าที่นี้มีอะไรแปลก ๆ เพราะเห็นพวกเขาสนิทกันมาก เจอกันก็จับก้นจับนมกันเล่น ผู้หญิงไม่ว่ากลับยิ้ม ๆ ชอบใจ ผมสนิทกับตั้มมากกว่าคนอื่น มีอยู่วันหนึ่ง ตั้มบอกให้ภาช่วยทำความสะอาดจัดห้องห้องให้ผม เขาเห็นห้องผมไม่เคยกวาดเลย ผมก็บอกไม่เป็นไร แต่เขาก็ไม่ยอมจะให้เมียเขามาช่วยจัดให้ วันนั้นผมกำลังนอนดูหนัง x ที่ซื้อมาจากตลาดในห้อง ภาก็มาเคาะประตู ผมจึงปิดเสียงหนังเอาไว้แต่ยังมีภาพอยู่ ภาบอกว่าตั้มให้มาช่วยจัดห้อง ผมบอกไม่เป็นไรเธอก็ไม่ยอมถือไม่กวาดแทรกตัวเข้ามาในห้องผม เธอบอกมาอยู่แค่เดือนเดียวรกเชียว เห็นทีวีที่กำลังมีฉากหนัง x ญี่ปุ่น ที่ผู้หญิงกำลังโดยของเทียมอยู่ ภาเห็นกลับบอกว่าซื้อจากตลาดพร้อมตั้มนะสิ ชัดดีนะ พี่ตั้มก็ซื้อมาหลายเรื่องเหมือนกัน ให้ผมไปที่ห้องมีเป็นร้อยเลยชอบเรื่องไหนก็ไปเลือกดูเอาเองแล้วกัน แต่ภาชอบหนังฝรั่งมากกว่า พระเอกควยใหญ่ดี ลีลาไม่มาก เอากันจะ ๆ เร็วดี ผมอาย จะเดินไปปิดภากลับ หยิบเรื่องอื่นขึ้นมาดู แล้วก็ส่งหนังฝรั่งใหผมลองเปิดดู เธอบอก ลองดูเรื่องนี้หน่อยสิ ยังไม่เคยดู เป็นหนังแนวผู้ชายหลายคนรุมข่มขืนผู้หญิงคนเดียว ผมเกรงใจจึงขอตัวเข้าไปอาบน้ำ ผมกำลังอาบสบาย ๆ ภาก็ผลักประตูห้องน้ำเข้ามา ประตูมันล็อกไม่ได้ตั้งแต่แรก ผมตกใจและยืนงง ๆ เธอไม่ใส่เสื้อผ้าอะไรเลย ผิวสวยมาก นมก็ขนาดกำลังดี หมอยตกดำมาก เข้ามากอดผมบอกจะอาบน้ำให้ แล้วก็จับควยผมถอกเล่น บอกว่าไม่เบาเหมือนกัน ลงไปนั่งคุกเข่าดูดควยให้ผม จนน้ำผมแทบแตก เธอก็บอกให้ผมทำให้เธอบ้าง ควยผมแข็งมาก ภาจูงผมออกไปนอนที่เตียงเธอขึ้นคร่อมหย่อนหีลงมาขึ้น ๆ ลง ๆ คืนนั้นผมเย็ดกับภามันส์มาก ผมน้ำแตกกระฉูดออกมา 4 ครั้ง ภาเป็นคนผอม และแข็งแรง แม้ร่องของเธอจะไม่กระชับ แต่ลีลาเก่งมาก สอนให้ผมเปลี่ยนท่าหลาย ๆ ท่า เย็ดกันทั่วห้อง ผมน้ำแตกเธอก็ใช้ปากดูดจนควยผมแข็งเย็ดกันต่อ ผมเย็ดจนหมดแรงหลับไป รู้สึกตัวตื่นเหมือนมีคนกำลังดูดควยผมอยู่ น้องภาปลุกน้องชายผมอยู่ มันแข็งชูคอขึ้นมา เธอขึ้นขย่มผมอีกรอบก่อนจะจะกลับไปห้องเธอ ผมรีบอาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน เจอภาก็ยิ้ม ๆ เธอใส่ชุดทำงานเรียบร้อยทำงานอยู่ เจอพี่คม เขายิ้ม ๆ หัวเราะ ถามว่าเมื่อคืนหลับสบายไหม ผมก็ตกใจเขารู้ว่าเมื่อคืนผมนอนกับภา พอกลางวันผมต้องกินข้าวพร้อม ตั้มกับภา ผมไม่รู้ว่าเขาจะรู้หรือปล่าวที่เมื่อคืนผมล่อเมียเขา ตั้มเข้ามาสะกิดแขน ถามผมว่าเมื่อคืนเมียเขาใช้ได้หรือปล่าว ผมหน้าซีด แต่เห็นเขายิ้ม ๆ จับก้นเมียเขาบอกว่า คืนนี้ไปอีกนะ ภาก็ยิ้มให้ผม ผมทำงานไปก็ยัง งง ๆ ว่าทำไม่ตั้มรู้แล้วไม่เห็นว่าอะไร เย็น ๆ เลิกงานก็ออกไปเที่ยวตลาดกับพวกเพื่อน ๆ กลับห้องพักก็ ตั้งวงเหล้าเหมือนเดิม เหมือนทุกคนรู้ว่าเมื่อคืนผมเย็ดกับภา เธอเองก็ไม่ได้ปิดบังอะไรชมผมอีกว่าเย็ดกันมันมากน้ำควยผมอร่อยมากเธอชอบกินน้ำควยผม ตั้มบอกว่าภาชอบผมมาก สัปดาห์นี้ให้ภาไปอยู่ที่ห้องผมทั้งอาทิตย์เลย น้องภากลับบอกว่าอาทิตย์เดียวเอง น้องดาว เมียพี่ดำบอกว่า เดียวพี่เขาเบื่อ อาทิตย์หน้าให้ดาวไปนอนเป็นเพื่อนด้วยนะ อาทิตย์นี้ให้พี่ตั้มไปนอนห้องดาวแล้วกัน จะได้ช่วยพี่ดำอีกคน ภาบอกอิจฉาจัง ถ้าไม่ไหวก็เรียกภาไปช่วยแล้วกัน ผมจึงรู้ว่าพวกเขาแลกเปลี่ยนสลับคู่กันมานานแล้ว ผู้หญิง 2 คนนี้ ได้ผู้ชายในกลุ่มครบทุกคนแล้ว ภาเล่าเรื่องทุกอย่างทั้งหมดว่าเธอนอนกับใครบ้าง ที่นี้เป็นยังไง ช่วงวันเสาร์อาทิตย์ ยิ่งต้องรับศึกหนัก วันไหนพี่ดาวไม่อยู่ ภาโดนรุมทั้งวัน ถ้าโดนพี่คมเย็ดด้วยอีกคน หีระบมเลยเพราะควยพี่คมใหญ่มาก ฝังมุกด้วย นาน ๆ เย็ดทีแต่เย็ดแต่ละครั้งทนมากเอาได้นานกว่าน้ำจะออก ส่วนควยพี่ดำสามีของดาว หัวควยบานใหญ่ มีขนแข็ง ๆ ที่คอหยักด้วย ควยไม่ใหญ่เท่าพี่คมแต่ยาวมาก ถ้าพี่ดำเผลอกระแทกเข้ามาสุด ๆ จุกท้องน้อยเลย เย็ดที่ไรภาทั้งแสบหีและปวดท้องจนจุกทุกที กว่าจะหายตั้งหลายวัน ส่วนใหญ่เย็ดกันแบบ 2/1 หรือ 3/1 เท่านั้น ไม่พี่ดำมาร่วมด้วยก็พี่คม มาที่เดียว 2 คนภารับไม่ไหว ผมติดใจที่นี้มากแม้งานจะหนัก แต่ก็ได้เย็ดสาว ๆ แทบทุกวัน และที่ชอบมาก ๆ ก็คือการที่พวกเพื่อน ๆ ผมช่วยกันรุมเย็ด พอสนิทคุ้นเคย เห็นว่าผมรับกับเรื่องอย่างนี้ได้ เขาก็ให้ผมร่วมด้วย ได้ประสบการณ์แปลก ๆ หลายอย่าง มีผู้หญิงผลัดกันมาให้กลุ่มเพื่อนผมรุมเย็ดเป็น 10 คน ทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ก็ผู้ชายในกลุ่มจะมีทั้งรุ่นใหญ่อย่างพี่คม และพี่ดำ 2 คนนี้ เป็นรุ่นอาวุโสเลย พี่คม ควยแกดูน่ากลัวมาก ใหญ่ ดำเมี่ยม ฝังมุกตั้งหลายเม็ด แท่งยาวเกือบ 8 นิ้ว ตามลำตัวก็มีปุ่มปูด ๆ ดูน่ากลัว พี่คมไม่ค่อยชอบเย็ดกับสาว ๆ วัยรุ่นแก่ชอบรุ่นใหญ่อายุ 40 ขึ้นไป ยิ่งมีผัว มีลูกมาหลายคนยิ่งชอบ แก่บอกรู้งานดี ไม่งอแง ก็มีมาให้แกเย็ดบ่อย ๆ ทั้งคนในโรงงานและพวกแม้ค้าในตลาด ส่วนอีกคนพี่ดำ อายุจะ 50 แต่ได้เมียเด็กอายุ แค่ 27 ชื่อน้องดาว ผมเคยสวิงกับคู่พี่ดำ เวลาของผมเย็ดกับของน้องดาวของเธอหลวมมาก ดึงออกมามากหน่อยของผมหลุดออกมาเลย ผมเห็นควยของพี่ดำ ลำตัวก็พอ ๆ กับผม แค่หัวมันใหญ่มาก ปลายควยแบะออกบานและคอหยักยังมีขนแข็ง ๆ ด้วย แกบอกว่าฝังแซ้ม้าไว้ ผมเย็ดกับน้องดาวไม่บ่อยเหมือนกับมวยคนละรุ่น ดาวเองก็ชอบควยใหญ่ ๆ และแปลก ๆ ผิดกับน้องภา เธอไม่ชอบให้พี่คมกับพี่ดำเย็ดเลย ชอบมาเย็ดกับผมมากกว่า ส่วนเพื่อนอีก 2 คน คือตั้มและหนึ่ง ขนาดพอ ๆ กับผม ส่วนใหญ่ผมจึงสวิงกับคู่ของภากับตั้ม ผู้ชายในกลุ่มถ้าไปปิ้งหญิงคนไหน ถ้าโสดยังไม่มีผัว พวกเราก็จะไอ้หนึ่ง ซึ่งหน้าตาดี คารมเยี่ยม ไปตีสนิทก่อน ไอ้หนึ่งมันเป็นคนเบื่อเร็วพอเอาจนเบื่อมันก็ ส่งต่อให้พวกผมรุมเย็ดกัน ผู้หญิงที่เซ็กส์จัดก็ยอมโดยดี แต่บางคนก็ไม่ยอมต้องมีการใช้อุปกรณ์ช่วยพวกยาปลุกเซ็กส์ หรือบางทีก็ใช้กำลังปล่ำกันเลย เราจะไม่เอาคนที่มีครอบครับหรือมีสามีแล้วไม่อยากมีปัญหา ยกเว้นสามีต้องการพามาเองก็มีหลายคน ถ้าเป็นสาว ๆ ส่วนใหญ่เจอแบบ 3 รุม 1 คือมีผม ตั้มและหนึ่ง น้อยรายที่จะเจอกับพวกพี่คมกับพี่ดำ

Reply #1 on: July 28, 2011, 09:25:38 am
ผมอยู่ที่นั่นจนสนิทคุ้นเคยเหมือนครอบครัว กินเหล้ากัน พี่คมก็ถามผมว่าช่วงนี้ไม่เห็นค่อยกลับ เมียไม่เหงาแย่หรือน่าจะชวนมาสนุกด้วยกันที่นี่ ถามว่าเมียผมเป็นยังไงชอบอะไรไม่ชอบอะไร ผมก็บอกตามตรงถึงสรรพคุมเมียผม อยากลองเหมือนกันเมียผมก็ยังไม่เคยกับเรื่องแบบนี้ คุยกันหลายครั้งแต่ยังหาโอกาสไม่ได้สักที พวกพี่สนใจเมียผมมาก พอดีผมมี vdoที่ถ่ายเมียผมไว้เล่น ๆ ให้เธอแก้ผ้าโพสท่าเต้นยั่ว มีภาพตอนไปเที่ยวรีสอทร์เธอออดมาเดินแก้ผ้าในสวนหน้ารีสอทร์ และก็ตอนที่ผมเย็ดกับเมีย ผมไม่รู้จะเล่ายังไงเลยเอามาเปิดให้พวกพี่ ๆ เขาดู มีหลายม้วนหลายตอน เปิดจากกล้องต่อกับทีวี ผมไม่ได้เอาลงแผ่น กลัวหลุดออกไปที่อื่น เพื่อนผมบอกว่าเยี่ยมมาก ได้อารมณ์กว่าดูหนัง x อีก เมียผมน่าเย็ดมาก ๆ นมใหญ่น่าดูดจริง ๆ ผมบอกเมียผมก็ชอบให้ถ่ายเอาไว้ดูด้วยกัน เธอชอบมากที่ผมถ่ายไว้เปิดทีไรเอากันทุกที พี่คมบอกว่าเขาก็พี่งซื้อกล้องถ่ายแบบ DVD มา ถ้าผมจะใช้ก็บอกจะให้ยืมไปถ่ายแต่ขอดูด้วยคน จริง ๆ อยากถ่ายให้เมียผมมากกว่า บอกให้ผมชวนเมียมาที่โรงงานช่วงวันหยุด พวกเขาเห็นแล้วอยากเย็ดเมียผมมาก
ผมแกล้งไม่กลับบ้านที่กรุงเทพเกือบเดือน จนเมียผมทนไม่ไหว ผมรู้ว่าเธอต้องการมากอยากให้เธอได้ปลดปล่อยแบบสุด ๆ โทรบอกให้มาหาผมที่โรงาน วันนั้นเป็นวันศุกร์ โดยผมบอกเพื่อน ๆ ไว้แล้ว พี่คมดีใจมากรู้ว่าเมียผมจะมา ก็ทำอาหารกับแกล้มตั้งวงเหล้าต้อนรับ ประมาณ 1 ทุ่ม เมียผมก็โทรมาบอกว่ามาถึงท่ารถแล้ว ให้ผมออกไปรับด้วย มาถึงผมแนะนำให้รู้จักกับเพื่อน ๆ เมียผมอายุ 38 แล้วแต่ด้วยที่เธอเป็นคนขาว หมวย มีเชื้อจีน นมใหญ่ พวกเพื่อน ๆ พี่คมกับพี่ดำมองกันตาเป็นมัน ผมรู้ว่าเขาคิดอะไร ผมให้เมียเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องเธอก่อน เธอสำรวจห้องผมอย่างละเอียด คงกลัวว่าผมจะมีอีหนูที่นี่ แต่ก็ไม่พบอะไร จะมีก็เฉพาะหนังโป้จำนวนมากซึ่งเป็นปกติของผมอยู่แล้วและเธอก็ชอบดูเหมือนกัน อร ใส่ชุดเสื้อยืด กางเกงขาสั้น เมียผมกินเหล้าไม่เก่ง แต่ก็เกรงใจพี่คมต้องดื่มตามมารยาท พี่คมชมว่าเมียผมสวยมาก นั่งกินกันคุยกันตั้งแต่ 2 ทุ่ม ดึกหน่อยก็เริ่มคุยเรื่องถลึ่งลามก ทายปัญหากัน จนเมียผมคุ้นเคยกับเพื่อน ๆ กล้าตอบกล้าพูด มีน้องภา และน้องดาว ช่วยด้วย ประมาณ 5 ทุ่ม เมียผมบอกสะกิด บอกง่วงนอน ผมรู้ว่าเธอเงี่ยนมากกว่า เพราะเวลากินเหล้าเธอจะเงี่ยนมาก เห็นหัวนมแข็งจนนูนออกมานอกเสื้อ เห็นพี่คมกับพี่ดำ มองกันแทบอยากจะจับดูดเข้าปาก จนเผลอพูดออกมาว่า น้องอร นมใหญ่มาก ไม่รู้ว่าอย่างนี้มันขนาดเท่าไร อร ก็หน้าแดงอาย แต่บอกว่า 36 ค่ะ ผมพาอรเข้าไปในห้อง กอดจูบ บีบหัวนมจน อร บอกว่าเดียวขออาบน้ำก่อน ผมล้วงดูร่องแฉะมากคงเงี่ยนตั้งแต่คุยเรื่องลามกกันในวงเหล้า ผมบอกอรว่า ลืมโทรศัพท์ไว้ข้างล่างเดียว ลงไปเอาก่อน ลงมาพี่ดำกับพี่คม บอกเมียผม น่าเย็ดมาก ๆ อยากจะขอเย็ดเมียผม ด้วยที่ผมก็เคยเย็ดเมียพี่ดำ มาหลายครั้งแล้ว เดียวผมจัดให้ แต่เมียผมยังไม่เคยมาก่อน เดียวผมขึ้นไปปลุกอารมณ์ให้เครื่องร้อนก่อน ยังไงผมจะเปิดประตูไว้อีกสักครึ่งชั่วโมงค่อยตามขึ้นไป ผมกลับไปห้องเมียผมใส่ชุดนอนรอแล้ว เมียผมห่างควยมานาน และก็กินเหล้าเข้าไปด้วย แค่ผมหอมแก้มไซร์คอเธอก็อ่อนแล้ว ผมเปิดประตูห้องเปิดหน้าต่างไว้หมด เพราะผมอยู่ห้องริมไม่มีแอร์อากาศมันร้อน เมียผมก็ไม่สนใจแล้วโดนผมเลียไม่นานก็น้ำแฉะไหลออกมานอง ดึงควยผมไปจ่อรูหีเร่งให้เย็ดแล้ว ผมกดควยมุดเข้าไปไม่ยากนัก เมียผมเร่าร้อนมาก ผมก็กระแทกเต็มที่นมกระเพื่อมเลย เธอบอกว่าของผมใหญ่ขึ้นหรือปล่าวทำไมมันใหญ่จัง เย็ดมันมาก ๆ เธอลืมตัวร้องเสียงดังมาก ผมหันไปดูเห็นพวกเพื่อน ๆ ผมแอบดูอยู่ที่ประตูและหน้าต่าง ผมยิ่งมีอารมณ์ ผมเย็ด ๆ ก็หยุด เมียผมดิ้นพล่านเลยเธอกำลังมีอารมณ์มาก ผมถามเมียว่า วันนี้เงี่ยนมากหรือปล่าว เธอบอกว่าเงี่ยนมาก ให้ผมเย็ดต่อ ผมถามว่า ชอบควยใหญ่ๆ ไหม เธอบอกว่าชอบ ผมบอกว่าผมรักเธอมาก ผัวอยากเห็นเมียเย็ดกับควยใหญ่ ๆ ยาว ๆ เธอก็บอกว่า ของผัวก็ใหญ่แล้ว อยากให้เมียทำอะไรก็ยอมเย็ดต่อนะ แรง ๆ ด้วย ผมยิ้มเลย ผมแกล้งพูดว่าพี่คมกับพี่ดำเขาชมว่าอร สวยมาก เขาอยากเย็ดอร พี่ให้พี่คมกับพี่ดำมาช่วยเย็ดอรนะ เมียผมนิ่งไม่พูดอะไรผมก็เร่งเครื่องเย็ดต่อเต็มที่จนเมียผมร่องดังลั่น แล้วผมก็หยุดอีก ถามอรว่าให้พี่คมกับพี่ดำมาช่วยเย็ดนะ ผมสาวควยช้า ๆ เมียผมกำลังมีอารมณ์มากจึงบอกว่าได้ค่ะให้เพื่อนพี่มาเย็ดเมียเลย เมียเสียวจะแย่อยู่แล้วเย็ดเมียต่อนะ เร็ว ๆ แรง ๆ เย็ดเร็ว ๆ เย็ดสิ ผมหันไปขวักมือเรียกให้เพื่อนผมเข้ามา เราตกลงกันว่าจะผลัดกันเข้าที่ละคนเริ่มจากหนึ่งก่อน แต่เพื่อนผม 3 คน ตอนนี้เข้ามาอยู่ในห้องแล้ว มีพี่คม พี่ดำ และก็หนึ่ง พี่ดำบอกว่าไอ้ตั้มไม่อยู่ไปส่งของที่กรุงเทพ แต่ละคนเตรียมพร้อมแก้ผ้ายืนรูดควยอยู่ ผมขึ้นไปคร่องหน้าเมียผมผมส่งควยเข้าปาก บอกว่าให้เพื่อนพี่เลียให้นะ เมียผมพูดไม่ออก หนึ่งมันใช้ปากเก่งชอบเลียหีมาก อรตกใจที่กำลังอมควยผมอยู่ก็มีอีกคนมาเลียหีให้เธอ อร ลืมตาดู เอามือจับหัวหนึ่งที่กำลังก้มหน้าก้มตาเลียหีอยู่ ผมยิ้มให้อรบอกว่าหนึ่งเพื่อนผมเอง อร ตกใจเล็กน้อยคายควยผมออก แต่ด้วยที่หนึ่งลงล้นเก่งมาก เลียอยู่พักเดียวก็ทำให้อรหายตกใจแอ่นร่องสู้กับลิ้นหนึ่ง ผมออกมายืนข้างเห็นพี่คม ยืนรูดควยอยู่ ดำเมี่ยม ยาวใหญ่มีปุ่มปูดโปนเต็มลำควย ผมเห็นแล้วยังสยองว่ามันกำลังจะเย็ดร่องแฟนผม บอกให้แก่เบา ๆ นะพี่ หนึ่งมันถอนปากออก มันค่อยจ่อแท่งซอยควยเข้าออกช้า ๆ ดูท่าทางแฟนผมจะรับได้แล้ว ร้องซีดซ้าดดอยู่ในลำคอ หนึ่งมันบอกว่า หีพี่อร ดูดจริงว่ะ ไม่คิดว่าจะง่ายขนาดนี้ ตอนแรกนึกว่าแฟนผมจะโวยวาย แต่ด้วยความเงี่ยน เธอกลับบอกให้หนึ่งกระแทกแรงๆ ซีดดด โอยย... ผมออกมายืนดูข้าง ๆ โดยที่หนึ่งกำลังเย็ดแฟนผมอยู่ มันกระเด้า แฟนผมก็เด้ง มันชักออกมานำเงี่ยนไหลออกมาเต็มเลย แฟนผมหันมามองผมก็ยิ้มให้เป็นกำลังใจ เป็นไงหีเมียผมเย็ดมันไหม สุดๆเลยพี่ ผมไม่ไหวแล้วพี่ขอใส่ในร่องเมียพี่เลยนะครับ ผมตบตูดมันบอกเต็มที่เลยน้องเมียพี่กินยาคุมไว้แล้ว แล้วไอ้หนึ่งมันก็กระฉุดเข้าร่องเมียผมเต็ม ๆ
พี่คมขึ้นไปบนเตียงตรงเข้าดูดนมที่ขนาดใหญ่ของเมียผม ซุกหน้าคลอเคลียอยู่กับเต้าใหญ่ทั้ง 2 เมียผมโดนดูดนมก็เสียวมาก คว้าจับท่อนควยของพี่คม ก็ต้องตกใจ ลุกขึ้นมาจ้องมองเอ็นของพี่คม ตาค้าง "ว๊ายยย..." เมียผมร้องออกมาลืมตัว อย่างกับของม้า ทำไมมันทั้งยาว ทั้งใหญ่ อย่างนี้ค่ะ แล้วควยพี่เป็นอะไรท่อนมันมีตุ่มอะไรตะปุ่มตะปำเต็มเลย พี่คมเห็นเมียผมสนใจควยแกจ้องมองดูท่อนเอ็นของตาค้าง เขาก็ยิ้ม บอกว่า "เดี๋ยวน้องอร จะติดใจ...." เขาก้มลงมาดูดนมต่อ เลียใบหูเมีย กำรูดท่อนควย และก็ก้มลงมาใช้ลิ้นเลียรอบ ๆ หัวควย พยายามอ้าปากดูดเจ้าท่อนเนื้ออันใหญ่ เธอใช้ลิ้นเลียและอมเม็ดมุกเล่นจนถึงโคน ทำให้ท่อนเนื้อยิ่งขยายตัว ผมว่ามันน่าจะเกิน 8 นิ้วแล้ว เมียผมเอาแก้มคลอเคลียควยที่ยาวใหญ่ แล้วก็ก็ดูดที่หัวเห็ดของท่อนเนื้อ จนพี่คมซูดปากบอกว่าเก่งมาก พร้อมกับกระทอกเจ้าท่อนเนื้อเข้าปาก พี่คมเริ่มเอาดุ้นเอ็นแทงเข้ามาที่หว่างขาเมียผม ยกสองขาโล้สูงขึ้นมา จ่อท่อนเอ็นฝังมุกมายังร่องหีเมียผม พอหัวของมันตรงรูเขาก็ค่อย ๆ ดันเข้า ท่อนลำใหญ่ดูน่ากลัว มันผลุบเข้าแค่หัวควย ลำตัวที่ปูดโปนยังอยู่อีกไม่ต่ำกว่า 7 นิ้ว เขาค่อย ๆ ทิ่มเข้าไป เมียผมก็ผวาสะดุ้งเป็นระยะเหมือนจะผลักออก แต่ก็อ้าขาออกเปิดทางให้มันเข้าไป ปากรูคับติ้วเหมือนมันจะฉีก พี่คมกดแรงหน่อยเมียผมเอามือทั้งสองข้างดันหน้าอกของเขาเอาไว้ "โอ๊ยย...โอ๊ยยย...เจ็บ..เจ็บบ..พี่...เบา ๆ ก่อน...โอยย..." พี่คมก้มลงไปดูดนมสบับไปมา กระดกตูดช้า ๆ เมียผมก็เริ่มผ่อนเปลี่ยนจากดันเป็นกอดพี่คม มันเข้าไปหมดทั้งลำแล้ว เมียผมบอกว่ามันแน่นจนตึงไปหมดเลย มันตึงคับมาก พี่คมยิ้มแล้วบอกว่า "หีอรโหนกใหญ่รับได้สบาย...ของพี่เข้าได้หมดแล้ว.." พี่คมก้มลงไปจูบปากดูดลิ้น เลียหู ดูดนมจนเมียผมร้องครางฮือๆๆๆ ก้นเขาก็โยกไปโยกมา "โอ้วว..อูยส์...เสียว..โอ๊ยย..เสียว.." เมียผมร้องครางลั่นห้อง พี่คมก็ยิ่งดันงัดๆเป็นการใหญ่ เสียวมากเลยพี่ คันด้วย ยุ๊บยิ๊บไปหมด เมียผมน้ำตาไหลเลย พี่คมก็ยิ่งแทงงัดๆ ส่ายๆ ชักสั้น ชักยาว กระแทกหนักๆ เมียผมเกร็ง ผวาขึ้นมากอดคอเขาแน่นลืมตัว เรียกพี่คมว่า "ผัวจ้า....เมียเสียวจัง..เสียวที่สุดเลย..ผัวขา...กระแทกเมียแรงๆเลยคะ....น้ำเมียกำลังจะออกกับผัวอีกแล้ว...ผัวขา." พี่คมกระแทกแบบเอาเป็นเอาตายเลย เมียผมก็ปล่อยอารมณ์เต็มที่ จนน้ำแตกไปไม่รู้กี่ที น้ำออกมามาก มากจริงๆ พี่คมอึดมากเมียผมน้ำแตกไม่รู้กี่ครั้ง พี่เขาก็กดดุ้นเอ็นยาวใหญ่อัดต่ออีก เอาทนมาก ทนจริงๆ เอาตั้งนานน้ำยังไม่ออก พี่คมบอกว่าหีเมียผมมันตอดแท่งลำของเขารุนแรงถี่ยิ๊บมันส์จริงๆ พี่คมพอใจเมียผมมาก เมียผมก็เหนื่อยมากขอพักก่อน หายใจไม่ทัน เขากดท่อนลำอัดแช่คารูไว้ให้เมียผมพักจนหายเหนื่อย ก็ชักท่อนลำหลุดออก แบะขาเมียผมจนกว้างใช้นิ่วแบะสองแคมของเมียผมดูบอกว่า "อื้อหือ...สวยอะไรอย่างนี้...เย็ดมันมาก..ทั้งโหนกทั้งนูน.....เรียกให้พี่ดำขึ้นไปดู แดงแจ๋เลยพี่คม...

Reply #2 on: July 28, 2011, 09:26:13 am
ท่อนเอ็นของพี่ดำก็แกว่งอยู่ตรงหน้าเมียผม....เธอเห็นก็ร้อง โอ้โฮ..หัวมันใหญ่ และยาวกว่าของพี่คมอีก มีขน ๆ อะไรที่หัวด้วย พี่ดำยิ้ม แล้วกลับลงไปซุกหน้าที่เนินหีแลบลิ้นเลียร่อง แล้วก็ดูดแรงๆ จนเสียงดังจ๊วบๆๆ เมียผมเสียวอีกแล้ว เสียวจนต้องสะบัดหน้าไปมา ร้องครวญครางดังลั่น "โอ้ววว...ไม่ไหวแล้วพี่ขา...เสียวเหลือเกิน....เย็ดเมียเถอะค่ะ..ไม่ไหวแล้วเมียเสียวใจจะขาดแล้ว..." เขาก็หันตัวหมุนกลับไปนั่งคุกเข่าที่หว่างขายกขาทั้งสองข้างพาดบ่าเขา แล้วจับเอ็นที่มีแส้ม้าจ่อร่องหีแทงพรวดเข้ามาในรู มันเข้าง่ายแล้วขึ้นแล้ว แต่เมียผมนี่สิร้อง ว้าย....กับผวาขึ้นมากอดพี่ดำแน่นเลย พี่ดำกระดกตูดกระเด้าช้า ๆ เมียผมร้องครวนคลางดังมาก ดิ้นพรวดพลาดเหมือนโดนทุบหัว “อร..พี่ดำเสียวจังเลย…ดูซิหีใหญ่ๆ กินควยพี่ดำจนมิดลำเลย..ดูซิ…” เมียผมผงกหัวขึ้นมาดู พี่ดำได้จังหวะดันตัวไปชิดหัวเตียง “อุ๊ยควยพี่ยาวจังเลย..ซี้ดส์…” เมียผมอุทานออกมาเมื่อเห็นลำควยของพี่ดำค่อยๆชักออกจากโพรงหี มันยาวกว่าของพี่คมอีกสีดำเป็นมันจนเสียวซ่านขมิบรูหีตอดควยไปมา พี่ดำได้ทีก็ซอยควยกระเด้าแบบไม่ยั้ง “เป็นไง..ดีไหม..เย็ดหีแบบนี้ชอบไหม…ซี้ดส์” "อ้า..อูววว..พี่จ๋า...ซี้ดส์...อ้า..พี่เย็ดหีอร...เย็ดมัน…เย็ดเก่ง…อ้าา..ควยยาวดีจังเลยพี่ดำ...อรเป็นเมียพี่อีกคนแล้วนะ...ซี้ดส์" เมียผมครางออกมาบ้างเพราะความเสียวซ่าน พี่ดำกระเด้าควยแรงๆแบบไม่ยั ้งเป็นใครจะทนไหว "เป็นไงบ้าง..เสียวไหม..พี่กระเด้าควยแบบนี้ชอบไหม.."พี่ดำถามเบาๆแล้วกระเด้าควยต่อแบบสลับซ้ายทีขวาทีช้าเล่นเอาเมียผมแอ่นหีรับควยของแกไม่หยุด "ส..เสียวจ้ะพี่คม..ซี้ดส์..เสียวจังเลยอ้า..พี่จ๋าพี่เย็ดเก่งจังเลย..พี่จ๋า..อูยยยมันเสียวไปถึงข้างในเลยซี้ดส์.." "ชอบไหมน้อง...ชอบไหม....เอามันส์ไหม..." เมียผมครวนครางไม่รู้เรื่อง พี่ดำ ถามว่าเป็นยังไง มันสไหม เมียผมก็พยักหน้า เขาเอามือเข้าไปจับก้นเมียผมยกไห้โยกส่ายไปมา ส่วนเขาก็อัดหนอก บดขยี้ หัวบานที่ยันมดลูกก็เสียดสีกันอย่างจัง ยิ่งเขาชักสาวสั้น ยาว แทงงัด แทงเสย ทั้งบด ทั้งขยี้ ทั้งอัด เมียผมเสียวจนปากคอสั่น ตัวเกร็งกระตุกอย่างแรง หัวควยที่บานยังกับดอกเห็น มีแส้ม้าคอยเสียดสีครูดให้แสบสยิว ประกอบกับเอ็นที่ยาวไปจนชนมดลูก สร้างความเสียวให้เมียผมอย่างสุดๆ น้ำเสียวเมียผมทะลักออกมาชโลมท่อนเอ็นเขาอย่างชุ่มโชกเลย ..ซี้ดส์เสียวจังเลยพี่..มันโดน..อ้า..ซี้ดส์" "เสียวตรงไหนบอกพี่ซิอร..ฮือ..เสียวตรงไหน..บอกพี่หน่อย..เร็วพี่อยากฟัง.." "ไม่รู้..อ้าอือ..." เมียผมอายไม่กล้าบอก "เสียวตรงไหน..พี่เย็ดแบบนี้..เสียวตรงไหน " พี่ดำกระแทกควยเต็มแรงแล้วบดส่ายไปมาอีก "..อี้..อ้า..เสียวในรูหีจ้ะพี่..เสียวหีเสียวแตด..ซี้ดส์..มันเสียวไปหมดเลยพี่จ๋า..โอ้ผัวจ๋า..พี่จ๋างัดควยแรงอีก..อูววว" "ดีไหมอร....แบบนี้ใช่ไหม...โดนเม็ดแตดไหม
..เสียวควยจังเลย.." พี่ดำถามต่อพร้อมกับกระเด้าเร็วๆ "ด..ดีจะพี่..อ้า..โดนเม็ดแตดแบบนี้เสียวจังเลยพี่...อ้า...โอวๆๆๆๆ" เมียผมเสียงสั่นตามแรงกระเด้าควยของพี่ดำ เธอแอ่นหีเด้งรับการกระเด้าควยของพี่ดำเป็นพัลวัน พี่ดำจับขาเมียผมยกขึ้นแล้วสอดแขนเข้าไปรับไว้แล้วแกก็โก่งตัวกระเด้าควยเสยขึ้น "แล้วเย็ดแบบนี้ชอบไหม...ซี้ด" "..อี้..ช..ชอบ..จะ..ชอบ..โอ้ย..พี่จ๋า...ควยพี่มันแน่นรูไปหมด...โอ้ยตายแล้ว...อย่าบี้..อี้มันเสียวใจจะขาดแล้วพี่จ๋า..อ้า" เมียผมร้องบอกเมื่อพี่ดำบี้แตดของหล่อนเบาๆ "บี้อะไรอร" พี่ดำถามต่อพร้อมกับเอานิ้วคลึงเม็ดแตดไปมา "แตดนะพี่..อี้..เสียวจังเลยพี่จ๋า...อ้า.." "..อื้อ..นี่ๆขมิบหีสู้ควยเหรอ.." พี่ดำกระแทกควยแรงขึ้นอีกเพราะหีของเมียผมตอดรัดควยของเขาเหลือเกิน "พี่จ๋ากระเด้าแรงๆเลย...ฉันชอบแรงๆ...โอ้ย...ควย
มันกระแทกแตดจะแตกแล้วดีจังเลยพี่...เก่งจังเลย..อ้า.พี่เย็ดเก่งจริงๆ..อ้า..กระเด้าควยแรงๆ...โอวๆ..ฉันจะเสร็จแล้ว.. เมียผมผวากอดเขาแน่นตัวสั่นระริก กระเด้าควยแรงๆ...อีก...แรงอีกพี่..โอ้ยฉันเป็นเมียอีกคนแล้วนะ.....กระเด้าควยแรงๆ..เอาให้หีฉีกเลยพี่...อ้า...อ้า....โอ้ยแตดปลิ้นแล้วพี่จ๋า...อ้า..โอวๆๆๆๆๆ...ว้าย..น้ำแตกแล้ว" เมียผมผวากอดพี่ดำแน่น พี่ดำก็จะออกเหมือนกันแกกระเด้าควยแบบไม่ยั้ง "โอว..พี่ก็ออกแล้ว อร..อ้า....อยูยยย" แล้วแกก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปใหรูหีจนล้นทะลักออก
มาพี่ดำเหนื่อยหอบลงนอนข้าง ๆ พี่คมควยแข็งขึ้นมาอีก "งั้นพี่คมขอเย็ดต่อเลยนะ.." "อะไรพี่น้ำแตกไปแล้วไม่เหนื่อยหรือไง" "หีดีๆแบบนี้เย็ดยังไงก็ไม่เหนือย" พี่คมกดควยเข้ารูหีทั้งที่ยังมีน้ำพี่ดำอยู่เต็มร่องแล้วกระเด้าเบาๆ "หีอรนี่เย็ดดีและสวยที่สุดเลย..แล้วก็เย็ดอร่อยจริงๆ" "อย่ามาทำปากหวานหน่อยเลยพี่คม..ซี้ดส์...ไปล้างก่อนไหมพี่คมน้ำของพี่ดำยังเต็มร่องอรอยู่เลย" พี่คมไม่ฟังกระเด้าควยแรงจนอรครางออกมา " ไม่ต้องหร็อก..ก็น้ำหีน้ำควยเพื่อน ๆ กันจะเป็นไรไป...โอ้.. เอ๊ย..ซี้ดส์...นมอรทั้งอวบทั้งใหญ่..ซี้ดส์ บีบมันมือพี่จริง ๆ หีก็ยังตอดควยตลอดเลย...อยู" พี่คมกระเด้าควยช้าๆพร้อมกับเขี่ยเม็ดแตด "ควยพี่คมก็ทั้งใหญ่ทั้งยาว..พี่คมเย็ดเก่งจริงๆ....ซี้ดส์...แล้วควยของพี่กับพี่ดำอรชอบควยไหนมากกว่ากันละ โอ้ย...พี่ เย็ดเก่งทั้งคู่เลยฉันเงี่ยนอีกแล้ว...มาพี่คมฉันจะเย็ดพี่คมเองดีกว่า พี่คมนอนลง..อ้า..อึบ" ทั้งสองพลิกกลับโดยเมียผมนั่งอยู่ข้างบนบ้างแล้วก็เริ่ม
กระเด้าหีทันที.."เป็นไงพี่แบบนี้อร่อยควยไหมพี่..ซี้ด..ควยพี่เข้าลึกจริงๆ..หมอยพี่ก็บี้แตด...โอ้ย...อ้าๆๆๆ" สุดเงี่ยนเลยพี่ เธอพร่างพรูคำพูดออกมาอย่างลืมอายพร้อมกระเด้าหีแบบไม่ยั้ง "พี่จ๋า..บี้แตดให้อรด้วย...อื้อ..แรงๆก็ได้พี่ ฉันชอบแรงๆ...อ้า..เสียวจังเลยพี่..ว้าย..พี่จะกระเด้งก็ไม่บอกเดี๋ยวหีอรฉีก..นี่ๆๆๆๆๆ" อรกระเด้าหีแรงๆบ้าง "เป็นไงพี่คมบี้แตดให้แบบนี้ชอบไหม...ซี้ดส์..
เดี๋ยวหยุดก่อน...อือขอเอาน้ำเงี่ยนมาใส่แตดหน่อยจะได้ลื่นๆ..เอาพี่กระเด้าต่อได้แล้ว..อือฮือแตดสู้มือดีจังเลย..." อรกระเด้าหีตามสั่ง "ดูซิหีปลิ้นไปมา..โอ้ย..เสียวจังเลยพี่...ขยับหน่อยอร พี่จะบี้แตดได้ถนัดๆ...อ้า..เป็นไง...ขมิบหีด้วยซิ...ดีๆ" "พี่จ๋าบี้.ตแตด..แรงอีก...โอ้ย..อร่อยจังเลยพี่จ๋า...ควยใหญ่ ๆ ฝังมุกของพี่นี่เย็ดหีอร่อยจังเลย..อ้า...ผัวจ๋าเมียจะทนไม่ไหวแล้ว..อร่อยหีจังเลย พี่คมขยับตัวให้อรหันหน้ากลับ...จำทำอะไรละพี่..กำลังเสียว" "หันหน้าไปทางโนันดีกว่า.." พี่คมชี้ไปที่ปลายเท้าอรกำลังเงี่ยนเต็มที่หล่อนทำตามอย่างว่าง่าย "เอา..หมอบลงไปเลยแล้วกระเด้าหียาวๆ...แล้วขมิบหีไว้...อ้า...เป็นไงเสียวไหม" "จ้ะพี่...
เสียวสุดๆเลยจริงๆ อ้า...อยูพี่จ๋า..เย็ดกันท่านี้ชอบจังเลยพี่...อ้า..พี่ทำอะไรนะ...ซี้ดส์" อรร้องถามเมื่อพี่คมเอานิ้วแย่เข้าไปในรูตูด "เย็ดรูตูดไง...ดีไหม...อ้า...กระเด้าหีช้าๆแรงๆ..ขมิบหีไว้ด้วย...โอ้ว...เร่งเร็วอีก...กระเด้าแรงๆ...อ้าๆๆๆ...ครูดหีไปข้างหน้า...อือดี....พี่จะออกแล้ว...โอ้ย" อรเองโดนแบบนี้ไหนจะควยยาวใหญ่ เม็ดมุกตั้งหลายเม็ดครูดอยู่ในรูหี แถมยังโดนนิ้วแยงในรูตูดเมียผมไม่เคยโดนเสียบแบบนี้มาก่อนในชีวิต เธอกัดฟันกระเด้าแบบไม่คิดชีวิต อรโก่งตูดกระเด้าหีลงมาเหมือนจะกระแทกควยของพี่คมให้หัก พี่คมเองก็แอ่นควยกระแทกรับการกระเด้าเป็นจังหวะนิ้วก็แย่รูตูดของอรไปมา ทั้งสองต่างกระเด้งกระเด้าปรนเปรอความใคร่ซึ่งกันและกันอย่างลืมตัวลืมว่ามีเพื่อน ๆ ในห้องดูอยู่ตั้งหลายคน "โอ้วพี่คมจ๋า...มุกพี่คมครูดแตดเสียวดีจัง
เลยพี่คมจ๋า...โอ้..กระเด้งควยแรงๆ...โอ้วพี่คมจ๋า....ผัวจ๋า...หีแหกหมดแล้ว...โอ้ย...น้ำจะออกแล้ว...โอวๆๆๆๆๆ" "เอาเลยพี่คมก็จะออกแล้ว....โอวๆๆๆๆๆ...พี่คมออกแล้ว...อ้า" อรรู้สึกถึงน้ำเงี่ยนของพี่คมที่พุ่งเข้ามาในรูหล่อนเสียววาบก่อนที่จะหลั่งน้ำเงี่ยนของหล่อนออกมาเหมือนกัน "ว้าย...พี่คม....อ้า....แตกแล้ว...น้ำหีออกอีกแล้วพี่คมจ๋า....อ้า"...อรซบร่างนอนลงอย่าหมดแรงน้ำตาไหลออกมาเพราะความเสียวสุดๆ... พี่คมขยับตัวจับอรโก้งโค้งขึ้นก่อนที่แกจะขยับตัวขึ้นมาทับแล้วปล่อยให้อรนอนคว่ำหน้าลงไปแกชักควยออกมาแล้วกดอัดเข้าไปอีกจมมิด " ซี้ดส์" อรครางเบาๆ พี่คมฟุบลงไปที่ร่างของอร "มีความสุขไหมเมียจ๋า" พี่คมออเซาะที่ซอกคอ "ที่สุดเลยจ้ะพี่.." "ไม่เอาเรียกผัวซิเมียจ๋า" แกกระซิบบอกพร้อมกับชักควยกระเด้ายาวๆช้า "จ้ะผัวจ๋า...เมียรักผัวที่สุดเลย.." เมียผมโดยพี่คมกับพี่ดำผลัดกันเอาต่ออีกหลายชั่วโมง จนหมดเรี่ยวหมดแรงกันไปตาม ๆ กัน ได้นอนกันก็ตี 3

สวิงกับเพื่อนคนงาน ตอน 4
ผมดูอยู่ข้าง ๆ ต้องช่วยตัวเองน้ำออกไป 3 ครั้ง เพลียหลับไป ตื่นขึ้นมา 7 โมงเช้า เมียผมนอนเปลือยเปล่า แบะขาอ้าเห็นแคมแดง สภาพดูไม่จืดเลย ร่องอ้ากลวงโบ๋วเลยคราบน้ำกามแห้งเป็นแผ่น พี่คมและพี่ดำนอนกอดอยู่คนละข้าง ผมลุกไปเข้าห้องน้ำล้างหน้าแปรงฟันก็ลงมากินกาแฟข้างล่าง กลับขึ้นไปได้ยินเสียงเมีย กำลังร้องครวนคลางคงต่อกันอีก แง้มประตูดูเห็น ตูดพี่ดำกำลังกระดกตูดเย็ดเมียผมอยู่บนเตียง ผมเลยกลับลงไปข้างล่าง เจอน้องดาว ถามว่าพี่ดำยังอยู่ที่ห้องผมหรือปล่าว ผมบอกว่าอยู่ ดาวถึงกับแซม โอโหถึงเช้าเลย เมียพี่เก่งจัง ดาวทำอาหารเช้าไว้ให้แล้วให้ผมไปทานก่อน ไม่ต้องรอพี่ดำกับพี่คม ผมกินไปน้องดาวก็ถามผม ว่าเมื่อคืนเป็นยังไงพี่ดำทำอะไรกับเมียผมบ้าง ผมก็เล่าให้ สักพักพี่ดำก็เดินยิ้มแฉ่งลงมา น้องดาวค้อนควับ พี่ดำบอก เผลอหลับไปเลยไม่ได้กลับห้อง หันมาบอกผมว่า เมียผมสุดยอด ผมจะกลับขึ้นไป ดาวบอกให้ผมเรียกพี่คมกับเมียผมมาทานข้าวด้วย เดียวดาวจะเตรียมไว้ให้ เมื่อคืนใช้แรงมากต้องกินเสริมกำลังกันหน่อย ผมกลับขึ้นไป พี่คมพึ่งเย็ดเมียผมเสร็จ พี่ดำใส่เสื้อผ้าลวก ๆ ผมบอกให้แกลงไปกินข้าวก่อน ดาวเตรียมไว้แล้ว เดียวผมกับเมีย จะตามไป เมียผมลุกขึ้นจากเตียง เดินเซ เข่าอ่อนยวบ ลงข้างเตียงแบบหมดแรง ผมเข้าไปช่วยพยุงพาไปเข้าห้องน้ำ เมียผมให้ผมช่วยอาบน้ำล้างตัวให้ แล้วผมก็พาเมียลงมาทานทานข้าว พี่ดำกับพี่คม น้องดาวและน้องภา กำลังคุยกันอยู่ ทุกคนรู้ว่าเมื่อคืน เมียผม โดนรุมเย็ดจนถึงเช้า เมียผมก็อาย ไม่กล้า มองหน้าแต่ละคน ดาวเตรียมข้าวไว้แล้วบอกให้เมียผมลองทานดู พี่คมกับพี่ดำ บอกให้เมียผมทานมาก ๆ ทานเสร็จ น้องภา เข้ามาคุยกับเมียผม เห็นเธอยกนิ้วให้เมียผม บอกว่า พี่อร เก่งมาก ภาเองเจอแค่ควยพี่คม หรือ พี่ดำ แค่คนเดียว ก็ไข้ขึ้นนอนสลบลุกไม่ขึ้นแล้ว พี่อรนี้เก่งมาก รับได้ 2 คน เลย แต่ละคนควยมหากาฬทั้งนั้น เมียผมยังอายอยู่ไม่กล้าคุยขอขึ้นไปนอนพักต่อ เลยผมพาขึ้นห้อง เมียผมเข้ามานอนกอดผม ๆ ก็ถามเมียว่า...เมื่อคืนเป็นยังไง...ดีไหม.. แฟนผมบอกว่าเพื่อนผมเอาเก่ง ทนมาก ยิ่งยกหลังๆเขาเอาทนมาก แล้วเธอก็พลอยหลับไปคงเพลียมากเมื่อคืน ผมก็หลับไปด้วยมาตื่นอีกี่เกือบ 6 โมงเย็น
น้องดาวมาเคาะประตูบอกว่า พี่คมกับพี่ดำเขาจะเลี้ยง ซื้อเหล้ามาแล้ว สัก ทุ่มให้ผมกับเมียลงไปร่วมด้วย ผมกับเมียอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็ลงไป เมียผมยังคงอายไม่กล้ามองหน้าใคร แต่เพื่อน ๆ ผมก็พยายามหยอกล่อพูดคุยด้วยจนเมียผมยิ้มได้ พี่ดำถามเมียผมว่าอยู่ถึงวันไหน เมียผมบอกต้องกลับพรุ่งนี้เย็น ๆ เพราะต้องไปทำงานวันจันทร์ พี่คมบอกงั้นคืนนี้ก็อยู่สนุกกับพวกพี่ได้อีกคืนนะสิ เมียผมรีบบอก ไม่ไหวแล้วพี่ เมื่อคืนพวกพี่เย็ดจนอร หีระบมแล้ว ตอนนี้รู้สึกเจ็บ ๆ อยู่เลย ยิ่งควยของพี่ดำมีขน ๆ แข็ง ๆ ด้วย ตอนเอาก็เสียวดี แต่พอเช้ามันแสบไปทั้งร่องเลย น้องภาบอก พี่อรยังดี ภาเองโดนควยพี่คมครั้งแรก หอยฉีกเลือดซิบ ๆ เลย พี่ตั้มอดเย็ดเป็นอาทิตย์กว่าจะหาย คุยกันจนเมียผมสนิทสนมกล้าพูดเรื่องควยเรื่องหี ซึ่งปกติเธอไม่เคยพูดกับใคร ผมกับเมียขึ้นมาตอนประมาณ 3 ทุ่ม เปิดดูสำรวจหีเมียเห็นมันก็ยังบวมหน่อยๆ ดูไปดูมาเมียผมน้ำออกมาเต็มร่องเลยผมเลยเอาควยใส่เข้าไปแทน ควยผมแข็งมาก นึกถึงเมื่อคืนที่เมียผมโดนพี่ดำกับพี่คมเย็ดยิ่งคึก กระแทกเมียจนนมกระเพื่อมแกว่งไปมา มีคนมาเคาะประตู ผมก็ต้องลุกไปเปิด เป็นตั้ม บอกว่าเมื่อคืนไม่ได้มาร่วมด้วย เห็นเมียบอกเย็ดกันถึงเช้า คืนนี้อยากขอเย็ดเมียผมก่อนกลับ ผมก็เปิดให้ตั้มเข้ามาในห้อง มันเห็นเมียผมนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียงรีบแก้ผ้ากระโดดขึ้นไปบนเตียงตรงเข้าหาเมียผม ไซร์คอดูดนมเอาหน้าซุกกับนมเมียผม แล้วมันก็ลงไปซุกหน้าที่ร่องหีที่ผมพึ่งเย็ดเมื่อกี่ ควยมันแข็งเตรียมพร้อมแล้ว จับขาเมียผมยกขึ้นก็กดควยใส่พรวดเดียวมิดด้าม มันกระแทกเอา ๆ ไม่ยั้งมือก็ขย่ำบีบนมเมียผมไปด้วยจนมันน้ำแตกลงไปนอนแผ่ข้าง ๆ เมียผม เมียผมพอรู้สึกตัวก็ถามผมว่าเป็นใคร มันเข้ามายังไม่ทันแนะนำตัวก็เข้ามาเย็ดเลย ผมบอกว่าชื่อตั้ม เป็นผัวน้องภา ที่เมียผมเจอตอนเย็น ไอ้ตั้มพอมันฟื้นมันก็รีบใส่เสื้อผ้ากลับห้องมันไป ผมก็เข้าไปเย็ดเมียผมต่อกดท่อนควยเข้ารูหีจนมิดด้าม กระหน่ำกระแทกสานต่ออารมณ์เร่าร้อนของเมียผมจนระเบิดน้ำกามเข้าใส่เธอเต็มๆ ซึ่งเธอก็ขมิบรูตอดรับท่อนควยของผมถึงจุดสุดยอดในเวลาไล่เลี่ยกัน ตอนเย็นวันอาทิตย์ผมก็ขับรถไปส่งเมียที่กรุงเทพ นั่งคุยกันในรถ ผมถามเธอว่าโดนเพื่อนผมเย็ดเป็นไงบ้าง เธอบอกว่าเสียวดี สุด ๆ เลย แล้วก็ย้อนถามผมว่า ผมชอบหรือปล่าว ผมก็บอกว่าชอบมาก ชอบให้เธอแก้ผ้าให้คนอื่นดูด้วยเหรอ ผมตอบว่าใช่ ชอบให้คนอื่นจับนมจับหีเธอด้วยด้วยใช่ไหม ผมก็ตอบว่าใช่อีก เธอถามคำถามตรงๆอีกว่า ผมเคยมีอะไรกับ ภา และ ดาว หรือปล่าว ผมก็บอกตรง ๆ ว่าเคย เมียผมทำท่างอน บอกมิน่าไม่ยอมกลับบ้าน แล้วเวลาเห็นเพื่อนพี่เย็ดเมียตัวเองต่อหน้า แล้วรู้สึกยังไง ผมนิ่งไปนิดหนึ่ง แล้วก็บอกออกไปว่า ไม่รู้สิ มันก็ทั้งหวง ทั้งมีอารมณ์ ยิ่งเห็น อร มีอารมณ์ตอบสนองด้วย พี่ยิ่งเสียวจนน้ำแทบจะแตกออกมาเองเลย แต่ยังไงพี่ก็รักเมียพี่คนเดียว ที่ไปเย็ด ภา กับ ดาว ก็แค่สนุก ๆ ไม่ได้ไปรักไปชอบอะไร อีกอย่างเขาเองก็มีผัวแล้วด้วย อร เมียผมก็เข้าใจ บอกว่าขออย่าให้มีเมียน้อยก็พอ เรื่องอย่างนี้ อร เข้าใจดี ผมถามแล้วอาทิตย์หน้าจะให้ผมกลับกรุงเทพหรือ อร จะมาหาผมที่อยุธยา เธอยิ้ม ๆ บอกขอดูก่อน ใกล้ ๆ แล้วจะโทรบอก ผมคิดว่า อร เองก็คงติดใจรสชาตการมีเซ็กส์แบบรุมเย็ดเหมือนกันไม่งั้นคงปฏิเสธิที่จะไปอีกแน่ ๆ

สวิงกับเพื่อนคนงาน ตอน 5
หลังจากนที่เมียผมมาให้พวก ๆ ผมรุมเย็ดที่โรงงาน ครั้งแรก ผ่านมาได้อีกเดือนกว่า ๆ ที่โรงงานผมโบนัสออก พี่คมพี่ผมเลยถอยทีวีใหม่เครื่องใหม่ออกมา เป็นแบบจอ LCD ขนาด 40 กว่านิ้ว เขาเลยตั้งวงเหล้ากันกะดูบอลคู่เด็จคืนนั้นด้วย ปกติวันศุกร์ผมต้องกลับกรุงเทพ แต่เกรงใจพวกพี่ ๆ เลยโทรบอกเมียว่าติดธุระจะกลับพรุ่งนี้ อยู่กินเหล้ากับพวกพี่ ๆ ตั้งแต่เย็นจนค่ำ วันนั้นมีไม่กี่คนแค่ พี่คม พี่ดำ หนึ่ง และก็ลุงชดเป็นยามในโรงงาน ส่วนตั้มกับเมียไม่อยู่ไปเยี่ยมญาติที่ต่างจังหวัด กินเหล้าคุยกันไป ไอ้หนึ่งมันเอายาปลุกเซ็กส์ที่มันสั่งซื้อมาทางเน็ตมาให้ดู บอกว่าตัวนี้แรงมากพึ่งได้มามันเอาไปลองกับน้องจอย คนงานใหม่ที่มันคั่วอยู่ แต่เสียดายน้องจอยไม่อยู่ไปหาเพื่อนที่กรุงเทพ พี่คมบอกว่าลองกับดาวสิ พี่ดำโบกมือ วันนี้ดาวไฟแดง เลยนั่งกินเหล้าไปเรื่อย ๆ บอลคู่ที่พวกเราจะดูกว่าจะมาก็ตี 2 พี่คมบอกยังติดใจเมียผมไม่หาย นมใหญ่ เย็ดมันจริง ๆ บอกให้ผมไปเอากล้อง vdo ที่ผมถ่ายเมียไว้มาลองเปิดดู ๆ จอใหญ่ ๆ สะใจดี ผมก็ไปเอามาลองเปิดดู จริงอย่างพี่เขาว่าครับ ภาพเมียผมแก้ผ้าล่อนจ้อน เต็มจอ ตอนที่ผมกำลังกระแทกควยใส่นมกระเพื่อม ๆ ตามจังหวะ พวกพี่ ๆ ลุ้นกันมันเลย กำลังดูอยู่ก็พอดี เมียผมก็โทรเข้าตอนนั้นประมาณ 2 ทุ่ม บอกว่ามาถึงอยุธยาแล้วให้ไปรับด้วย พี่คม พี่ดำ หัวเราะใหญ่ บอกว่านางเอกตัวจริงมาแล้ว เดียวได้เล่นกันสด ๆ เลยละมึงคืนนี้ บอลไม่ต้องไปดูแม่งแล้ว เย็ดเมียผมดีกว่า ให้ผมรีบออกไปรับเมีย ผมคิดว่าจะมาทำไปตอนนี้แต่ละคนกำลังกระหายกามอย่างเต็มที่ เมียผมมามีหวังโดนเย็ดหีบานแน่ พี่คมช่วยขับไปรับเมียกับผม เธอนั่งมาได้กลิ่นเหล้าทั้งผมและพี่คม ถามว่ากำลังเมาอยู่ละสิ ผมบอกนิดหน่อย พี่คมบอกว่ามาเหนื่อย ๆ เดียวอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วไปทานข้าวที่ บ้านพี่ พี่คมเป็นหัวหน้าเลยได้เป็นบ้านพัก อยู่ด้านหลังค่อนข้างเป็นส่วนตัวหน่อย เข้ามาที่ห้องผมเมียผมอาบน้ำเสร็จก็ เอาชุดอวด บอกซื้อมาใหม่ชอบชุดไหน เป็นชุดนอนสายเดี่ยว บางมากสีชมพู กับอีกชุดสีแดงผ้าไม้ ปิดแค่นมกับหอย บาง ๆ มันก็ดูเซ็กซี่ทั้งคู่ แต่ผมชอบสีแดงมากว่า ให้อรลองใส่ดู สุดยอดเลยครับ ผ้าบางมาก เห็นหัวนมเห็นหมอยเลย ผมบอกไม่ต้องถอดใส่ไปที่บ้านพี่คมเลยคืนนี้ อร บอกว่าจะบ้าหรอ โป้ขนาดนี้จะออกไปได้ยังไง ดึกแล้วไม่เป็นไร ผมเอาเสื้อคลุมใส่ทับไว้ให้แล้วพาอรออกไป อร ไม่ยอม ออกจากห้อง แต่ผมก็พยายามกอดอุ้มพาออกไป พวกเพื่อน ๆ ผมเห็นอรถึงกับตาค้าง เพราะผมใส่แค่เสื้อคลุมด้านบนทำให้ อร โชว์ขาอวบขาวยิ่งนั่งที่โซฟา เห็นหมอยเลย อร ก็อายพยายามเอามือปิด แต่พี่คมชมว่าเห็นสว่าง ๆ ขา อร สวยมาก ขาวเนียน อวบกำลังดี สวยมาก ๆ ส่งเหล้าให้บอก คนสวยต้องกินให้หมดแก้ว เมียผมก็บ้ายอยกพรวดเดียวหมด พวกผู้ชายแต่ละคนก็ช่วยกันชม อร เมียผมสวยอย่างนั้นสวยอย่างนี้ ทำให้เธอดื่มไปหลายแก้วไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเมียผมก็ หน้าแดงหูแดง ไม่ได้อายอะไรแล้ว ถอดเสื้อคลุมออกโชว์เต้าขาวอวบให้เพื่อน ๆ เห็นกัน จนลุงชิดพี่ยามถามผมว่า “เมียมึงเมาแล้วเงี่ยนรึเปล่าวะ ตาปรือเชียว” ไอ้หนึ่งพูดเล่นๆ ได้ผลว่ะยาปลุกเซ็กส์ ผมหันไปมองหน้าไอ้หนึ่ง นี่มึงใส่ยาปลุกเซ็กส์ให้เมียกูหรือวะ มันบอกตั้งแต่แก้วแรกที่เมียผมดื่มแล้ว ลุงชิดบอกว่า “กูดูเมียมึงใน vdo แล้วเมียมึงโคตรเซ็กซ์เลย” พี่คมกดรีโมท เปิด vdo ที่ผมกับเมียถ่ายไว้เล่น ๆ ตอนเอากัน ขึ้นเต็มหน้าจอทีวี เมียผมเห็นภาพตัวเองกำลังนั่งควบควยผมอยู่นมแกว่งไปมา ก็อายมาก หันมาต่อว่าผมว่าเอามาเปิดทำไมอายเขาเอาไว้ดูแค่เรา 2 คน แต่พวกเพื่อน ๆ ผมกลับบอกว่าเสียดา นางเอกสวย ๆ อย่างนี้เก็บไว้ดูเองเสียของหมด พี่ว่าดีกว่าดูหนัง x อีก ถ้าทำ vcd ขายรับรองดังกว่าน้องแนทอีก เมียผมยิ้มแก้มแดงเลย เธอนั่งอยู่บนโซฟา ตอนนี้เสื้อกองอยู่ที่หน้าท้องแล้ว เปลือยอกอวดนมขนาดมหึมาให้พวกเพื่อน ๆ ผมก็ทั้งจับทั้งดูดแกล้มเหล้า ผู้ชายยังใส่เสื้อผ้ากันอยู่ แต่เมียผมเปลือยครึ่งท่อนแล้ว ไอ้หนึ่งมันเข้าไปนั่งตรงหว่างขาใช้นิ้วแหวกร่องเมียผมล้วงโชว์ให้ดูบอกน้ำเยิ้มเลยมันยังเลียให้ดูอีก แล้วมันก็ดึงชุดออกแหกขาซุกหน้าไปที่ร่องเมียผม พี่คมเดินไปหยิบเอากล้องวิดีโอมา ถามผมว่าจะถ่ายไว้ดูไหม ผมบอกว่าไม่เป็นไรทับของเก่าไปเลยก็ได้ ตอนนั้นเมียผมคงเต็มที่แล้วด้วยฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์ของไอ้หนึ่งด้วย พี่ดำจับขายกแบะออก ท่านี้ทำให้แคมหีแบะอ้า เห็นถึงข้างในกำลังเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำเมือก พี่คมถือกล้องเข้าไปซูมถ่ายใกล้ ๆ ในขณะที่กล้องก็ยังต่ออยู่กับ ทีวี ทำให้เห็นภาพเมียผมขึ้นที่วีเลย เหมือนกับถ่ายทอดสด เมียผมนั่งอ้าขาเปลือยให้เพื่อน ๆ ผมดูกัน ตอนนั้นผมก็รู้สึกหวง ๆ เหมือนกัน ที่เมียตัวเองมาเป็นนางเอกหนัง x เปลือยกายล่อนจ้อนต่อหน้าพวกเพื่อน ๆ ผม พี่คมก็ซุมภาพไว้ทุกรูขุมขนแบบนี้ แต่ก็ทุกคนก็เคยเย็ดกับเมียผมมาแล้ว ยกเว้นลุงชด พี่ยาม ไม่รู้ว่าแกจะเย็ดเมียผมไหวหรือปล่าว ดีเหมือนกันจะได้เก็บภาพควยใหญ่ ๆ ของพี่คมกับพี่ดำ ตอนสอดใส่เข้าไปในรูหี ไว้ดูเวลาผมเย็ดกับเมีย เธอจะได้เห็นว่าเธอมีปฏิกิริยาตอบสนองควยชายอื่นอย่างไรบ้าง พี่คมถ่ายวิดีโอแบบมุมกว้างอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นการถ่ายแบบเจาะลึกจนเห็นกลีบแคมหีที่อาบเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน พี่ดำเอานิ้วช่วยแหวกกลีบแคมให้อ้ากว้างขึ้นอีก พลางหันมาบอกผม ...อย่างนี้ละเด็จหีน่าเย็ดมาก เขาเขี่ยติ่งจนเมียผมซูดปาก พี่คมก็ถ่ายภาพเก็บไว้ เมียผมพอเห็นว่ามีกล้องมาถ่ายหีของตัวเองแบบเต็มๆ ก็ยิ่งเสียวเพราะผมเคยถ่ายประจำ แต่ไม่เหมือนวันนี้ที่มีผมพวกเพื่อนนั่งดูอีก 4 คน เธอจึงเอามือปิดหน้าเอาไว้ แต่อีกมือก็บี้เขี่ยแตดตัวเองโชว์ ปากก็ร้องครวญครางเบาๆ พี่คมถ่ายภาพมือของเมียผมที่กำลังเขี่ยติ่งแตดของตัวเองต่อหน้าหนุ่ม ๆ แล้วก็บอกผมให้เข้าไปเย็ดเมีย แก่ถ่ายภาพควยของผมที่กำลังวิ่งเข้าวิ่งออกอยู่ในรูของเมียถ่ายไป มือข้างที่ว่างก็เอื้อมมาบีบนม พี่ดำกับตั้มก็เข้ามาช่วยจับหี เธอแกลังขัดขืนไม่ให้จับหีของเธอ ผมมีอารมณ์มาก ผมจับมือเมียที่กำลังปัดมือของเพื่อนผมไว้ออก และปล่อยให้เพื่อนผมใช้มือขยำเนินหีแฟนผมตามสบายพร้อมทั้งถ่ายวิดีโอไว้ตลอด เมียผมสูดปากด้วยความเสียว เมื่อนิ้วของเพื่อนผมเขี่ยไปที่เม็ดแตดที่พองตัวอยู่เหนือกลีบแคมที่คาบคาท่อนควยของผมอยู่ เธอไม่ได้ปิดหน้าแล้วครับตอนนี้ แต่กลับก้มหน้าลงมาดูมือของเพื่อนผมที่กำลังจับหีของเธออยู่อย่างตื่นเต้น พี่คมส่งกล้องให้พี่ดำถ่ายแทนแกทนไม่ไหวเข้าไปตรงระหว่างขาของเมียผมแล้วก็จับท่อนควยที่ยาวใหญ่ ค่อยๆ สอดใส่เข้าไปในรูหีของเธออย่างช้าๆ แบบจงใจโชว์เพื่อน ๆ เมียผมเหลียวภาพในจอทีวี ท่อนล่างก็กระเด้งรับควยเป็นจังหวะ พอควยเข้ามิดรูถึงกับร้องครางออกมาอย่างสุดกลั้น เธอบอกให้พี่คมกระเด้าเธออย่างเร็วและแรงโดยไม่ต้องกลัวเธอเจ็บ พี่คมก็ตอบสนองคำร้องขอของเธออย่างถึงใจ ระหว่างนั้น คนอื่น ๆ ก็จับนม ดูดนมเมียผมกันไม่รู้ใครเป็นคร เมียผมต้องแอ่นนมให้มันขยำตามสบายเสียอีก ตาก็มองภาพในจอทีวี ที่เธอกำลังเล่นหนังสดอยู่ เธอแอ่นนมให้เพื่อนผมดูดหน้าตายิ้มอย่างมีความสุข เธอหันมายิ้มให้ผม ผมเองก็อึ้งกับความบ้าของเมีย แต่ก็ยังคงอยากดูบทรักฉากต่อไปเหมือนกันเลยนั่งดูเฉยอยู่ ความเงี่ยนเข้าครอบงำเมียผมอย่างถล่ำลึก นมที่อวบอัด เต่งตึงที่ผมสัมผัสเป็นประจำ ผมเข้าไปหอมแก้มดูดนมจากร่างกายที่เปลือยเปล่าของเมียอย่างเมามัน ทั้งๆที่ พี่คมยังกระหน่ำกระแทนควยเข้าๆออกๆอยู่เป็นจังหวะในร่างกายของเธอ พี่คมถอนควยที่อวบใหญ่ของมันออกจากร่างของเมียผมเอาขึ้นมารูดที่หน้าเมียผม พี่ดำกับไอ้หนึ่งช่วยกันยกฟูกที่นอนของพี่คมลงมาปูที่หน้าที่วี พี่คมเลยจับเมียผมลงไปนั่งคุกเข้าที่ฟูก พี่ดำถือกล้องเข้าไปถ่ายใกล้ ๆ แกยืนชักว่าวที่หน้าเมียผมจนน้ำพี่คมกระฉูดเต็มหน้าเข้าตาเมียผม เขาบอกภาพนี้เด็จมากเยี่ยมจริง ๆ พี่ดำส่งกล้องกลับให้พี่คมแล้วเข้ามาจับเมียผม โก้งโค้งหันหน้าไปที่ ทีวี แกประกบควยเข้ากับบันท้ายเมียผม ซึ่งตอนนี้เมียผมส่ายสะโพกรอควยอย่างเชิญชวน เธอแอ่นก้นให้ควยของพี่ดำทิ่มผลุบเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ เธอเม้มปากแน่น หัวควยพี่ดำใหญ่มาก มีขนแส้ม้าด้วย มันคงเข้าไปครูดกับร่องแคมหีเธอจนเจ็บ ขนาดควยพี่ดำ พอ ๆ กับผม แต่หัวควยแกใหญ่มาก เมียผมส่วนก้นกระเด้งให้ควยของพี่ดำเข้าไปรูของเธอเรื่อยๆจนมิดด้าม หันมาถามผมว่าเป็นไงเมียทำได้สะใจพี่ไหม พี่ดำขยับสะโพกกระเด้าแบบเน้นๆจนเธอต้องหลับตาสูดปากแบบกลั้นไม่อยู่ เมื่อถูกควยเพื่อนผมกระเด้าจนแคมหีปลิ้นไปปลิ้นมาแบบนี้ พี่ดำทำแรงมากไม่ทนุถนอมเธอเหมือนผมเลย พอพี่ดำเสร็จรอบแรก ผมเห็นลุงชม พี่ยามที่พึ่งมาเห็นพวกเราสวิงกันกำลังยืนเอามือรูดควยอยู่ในกางเกง ดูพวกผมกำลังรุมเย็ดเมียอยู่ ผมสงสารแกก็บอกให้แกเข้ามาร่วมวงด้วย ลุงชมอายุจะ 60 แล้ว ตัวดำรูปร่างผอมเกรง แต่แกแข็งแรงมากพวกยามหนุ่ม ๆ ยังสู้แกไม่ได้เลย

Reply #3 on: July 28, 2011, 09:26:57 am
สวิงกับเพื่อนคนงาน ตอน 6
แกก็เกรงใจพวกผมบอกว่าไปเป็นไรลุงดูอย่างเดียวก็ได้ ผมเลยจูงแกเข้าไป ตามสบายนะลุง เมียผมเขาชอบด้วยนะ ลุงแกเลยถอดกางเกง ดุ้นเอ็นแกก็ดีดผึงเลยทีเดียว มันทั้งยาวและใหญ่ ดูแข็งแน่นมาก เห็นชัดๆ ก็ต้องกลืนน้ำลายเอื๊อกเพราะมันใหญ่กว่าของพี่คมอีก แถมยังน่านำเกรงเพราะลำเอ็นสีคล้ำนั้นมีเส้นเลือดปูดโปนพันพาดจนทั่ว หัวเป็นดอกเห็ดบานใหญ่ เมือกใสๆ เอ่อที่ปากจรวดจนหยดลงมาเป็นยางยืด ขนาดท่อนลำเขื่องนั้นทั้งยาวและอวบใหญ่ใกล้เคียงขวดน้ำอัดลมเลยทีเดียว ผมเกือบถอดใจแล้ว แต่พวกเพื่อน ๆ ผมกลับบอกว่าถ้าเมียผมรับไหว เดือนนี้ทั้งเดือนผมกินเหล้าฟรีไม่ต้องหาร ผมคิดว่ายังไงเมียผมก็ต้องโดนลุงเย็ดอยู่แล้ว ไม่น่าไปสงสารแกเลย คืนนี้เมียผมหีบานแน่ บอกให้“ลุงทำเบาๆ แล้วกัน เดี๋ยวของเมียผมพัง.” แกก็พยักหน้า พี่คมและพี่ดำก็ถอยออกมา ปล่อยให้ลุงชมเย็ดเมียผมโชว์ แถมพี่คมเปิดไฟสว่างทั้งห้องแถมยังไปเอาโคมไฟที่ส่องรถมาช่วยเสริมอีก แกบอกจะได้ถ่ายไว้ชัด ๆ ลุงชมขึ้นไปคล่อม เอนตัวลงทาบทับแล้วซุกไซร้ซอกคอเมียผม ช่วงล่างมันก็จงใจบดลำควยแข็งปั๋งให้ถูไถกับเนิน เธอเอื้อมมือมากุมกำแล้วกระทอกเล่น ผมเห็นอร ยิ้ม ๆ แบบพอใจ บอกว่า ของลุงทำไมแข็งจัง เธอดึงตัวลุง ชด ขึ้นมา เพื่อที่จะดูดุ้นของแกชัด ๆ ควยแกจออยู่ที่ปากของเมียผม พวกเพื่อน ๆ ผมก็ลุ้นว่าเมียผมจะอ้าปากงับหัวควยได้หรือปล่าว แต่ตัวผมใจมันแปร๊บๆ ลุมชม ระเถิบร่างล่ำสันขึ้นไปแล้วกางขาคล่อมใบหน้าของเธอไว้ มือจับท่อนควยขนาดใหญ่จรดกับริมฝีปากเธอ เมียผมเอาปากถูไถหัวควยจนเมือกลื่นเยิ้มริมฝีปากเธอไปหมด เธอครางงึมงัมแล้วก็อ้าปากแลบลิ้นเลียหัวควยลุงชด ปรือตาพูดคลางในลำคอ ไม่เพียงแต่เลียให้เท่านั้นเธอยังอ้าปากรับการชำแรกของดุ้นเอ็นเขื่องนั้นอย่างเต็มใจ ลุงชดเลยดันท่อนลำให้เข้าไปในปากของเธอ จนลุงชดครางอูยย โน้มตัวขึ้นแล้วขยับสะโพกกระเด้าท่อนควยเข้าปากเธอเป็นจังหวะ มันผลุบเข้า ๆ ออก ๆ แค่หัวควยเท่านั้น เมียผมหน้าตาเหยเกครางกระเส่า “อูยยยย เมียมึงดูดเก่งชิบ โอววว” สักพักก็พลิกหันตัวกลับทำท่าหัวกลับหาง แหวกสองกลีบเลียหีเมียผมอย่างเมามัน ส่วนเมียผมก็ดูดดุ้นเอ็นของแกเสียงจ๊วบจ๊าบราวกับเด็กดูดไอติมที่แสนอร่อย เมียผมบอกให้ลุงชดเย็ดเลยเธอไม่ไหวแล้ว แกจึงถอนลำเอ็นออกจากปากเธอดังจ๊วบแล้วขยับลงมาพลิกตัวกลับมาปลายขาเธออีกที สอดข้อมมือเข้าใต้ขาพับทั้งสองของเธอแล้วดันขึ้นสุด ใช้มือช่วยแหวกสองกลีบ อ้าออกจนเห็นข้างใน แกขยับตัวเข้าประชิดกดลำเอ็นแข็งโด่น่ากลัวมันจัดแจงจรดหัวบักแดงคล้ำนั้นกับร่องรูของเธอ พี่คมเอากล้องไปถ่ายใกล้ ๆ ภาพขึ้นหน้าจอผมดูอย่างใจระทึก แกบอกให้พวกผมช่วยจับขาเธอให้ถ่างอ้าเอาไว้ ของแกใหญ่มากถึงกับต้องช่วยกันจับเมียแหกหีให้เลยเนี่นะ” แกใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้แหวกสองกลีบของเธอออกรูหีกำลังช่ำเยิ้ม แล้วเอานหัวบานใหญ่ดันให้มุดเข้าไปในรูหีทีละนิด สองกลีบนั้นถึงกับยุบยู่คามแรงกด เมียผมสะดุ้งยึก ขมวดคิ้วแสดงอาการเจ็บ แกก็ขยับบั้นเด้าดันช้าๆ ทีละน้อย ความใหญ่โตของลำควยทำเอาเมือกเหนียวไหลย้อนสวนออกมาเพราะถูกความใหญ่เข้าแทนที่ เธอสะดุ้งกายนิดนึงเหมือนละเมอแล้วเอายกมือสองข้างมายันหน้าอกมันไว้พร้อมครางเป็นชื่อผม “ซี๊ดดด...ลุง...อูยยยย” เอามือพยายามยันตัวลุงไว้ไม่ให้เข้าไปอีก แต่ลุงชดก็พยายามดำลำเอ็นมุดเข้าไปจนพ้นคอหยัก มือที่ยันหน้าอกของเธอก็ปล่อยวางข้างตัว เมียผมกัดริมฝีปากแน่น ลุงค่อย ๆ ดัน จนเมียผมร้อง ซี๊ดดดด....โอย...อูยยย....ซู๊ดดด” ค่อยๆ ดันช้าๆ ดุ้นเอ็นมุดเข้าไปในร่องเสียวทีละนิด พี่คมถือกล้องถ่าย โดยพี่ดำช่วยส่องไฟ เห็นภาภทุกวินาทีที่ควยใหญ่มุดร่องเมียผม ลำเอ็นคล้ำเขื่องใหญ่กำลังมุดชำแรกสองกลีบเหมือนงูใหญ่กำลังมุดลงรู เมื่อเข้าไปได้ครึ่งลำ ลุงชด เห็นเมียผมหายเกร็งแล้ว ก็หยุดเหมือนจะดึงออกเมียผมแอ่นร่องตามขึ้นไปกลัวว่าจะหลุด แต่แกกลับกระเด้าดันพรืดเดียว “ฮึบ” ลำควยแข็งก็ชำแรกเข้าในในโพรงสวาทของเมียผมจนมิดด้าม อ๊าาา.... เมียผมสดุ้งเฮือก แต่แก่บดเอววนไปมาให้หัวบานใหญ่สัมผัสสุดโพรงภายใน เมียผมร้องครางเลย “ไอ้หนุ่ม...ควยกูยันมดเมียมึงเลย...หีแม่งตอดควยดีจริง ๆ” กดนิ่งแช่อยู่สักครู่ ก็เริ่มกระเด้าช้าๆ เนิบๆ ชักลำเอ็นท่อนใหญ่ออกมาประมาณครึ่งนึงน้ำเงี่ยนในร่องเมียผมอาบเยิ้มแล้วดันกลับเข้าไปใหม่จนสุด เมียผมแดะสะโพกรับการกระเด้า แกก็ซ้ำอีกสองสามทีอย่างต่อเนื่อง จนเมียผมเอาขามาเกี่ยวตัวแก แล้วแกก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนเสียงหน้าขามันกระทบบั้นท้ายเธอเสียงดัง ผับๆๆๆ อูยยยย...ซี๊ด...สะ..เสียว... เมียผมนอนหลับตาครางเบาๆ เสียงท่อนเอ็นชำแรกร่องรูดังซ้วบๆๆๆ จังหวะที่กระเด้าดันดุ้นเอ็นเข้ามิดโคน เมียผมหน้าตาแดงกล่ำ นมก็แดงแกว่งตามจังหวะ ร่างกายกระตุกสะดุ้งเมื่อ ลุงชมกดลงไปสุดลำควย ปลายหัวควยมันคงกระแทกปากมดอย่างจังๆ พี่ดำส่องไฟสว่างมาก ซูมภาพจากด้านท้าย สองกลีบของเมียผมนั้นมันปลิ้นอ้าอมท่อนเอ็นเขื่องของลุงชม จนฝีเย็บตึงเปรี๊ยะเกือบฉีก ดุ้นเอ็นกำลังมุดเข้าออก สองกลีบแน่นก็ปลิ้นเข้าปลิ้นออก ท่อนเอ็นขนาดพอ ๆ กับข้อมือผม มุดเข้าออกสองกลีบปริปลิ้นเมือกไหลย้อมเต็มง่ามก้น แล้วร่างเมียผมกระตุกเฮือก “ซี๊ดดดด อูยยยย....” สองขาเกี่ยวรัดเอวลุงชมแน่น มือจิกหัวไหล่ ทั้งสองร่างพราวไปด้วยเหงื่อ ลุงชมเห็นเมียผมนำไปแล้วก็กัดฟันเร่งกระเด้าหนักๆ เน้นๆ แล้วหันมาถามผม “เฮ้ย... เมียมึงกินยาคุมอยู่รึเปล่าวะ” ผมพยักหน้า “ ซี๊ดด งั้นกูเอาออกข้างในนะ อูยยยย ออกแล้วเว้ย” แกหลั่งน้ำกามในช่องเมียผม แกก็ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าเธอเสียดังป้าบๆๆ สองขาเธอกระหงัดรัดเอวมันแน่น ร่างผอมเกร็งของลุงชดก็กระตุก “อูยยย ออกแล้ว ” แกถอนลำเอ็นออกมาเกือบสุดแล้วดันกลับเข้าไปจนสุดลำอย่างเต็มแรง อ๊าาา...ซี๊ด..โอ๊ะ...เมียผมครางออกมา ร่างของเมียผมสะดุ้งเฮือกเพราะมดโดนกระแทกอย่างจังๆ คราวนี้ แกกดสะโพกแน่น เกร็งกระตุกก้น ขมิบกระฉูดน้ำกามเหนียวข้นร้อนผ่าวของมันเข้ารูหีเมียผม “อูยย ๆๆ “ แกขยับลำเอ็นออกมานิดนึง น้ำกามถึงกับไหลทะลักย้อนออกมาเพราะปริมาณมันช่างล้นเหลือ แล้วซบร่างไปบนนมใหญ่อล่างฉ่างของเมียผมที่นอนหลับตาพริ้มแก้มแดง ก่อนดึงออกก็กระเด้าควยเล่นน้ำหีดังฉอกแฉก แช่สักพักมันก็ถอนงวงยาวของมันออกจากรูองเมียผมดังช๊วบ น้ำขาวขุ่นข้นทะลักไหลย้อยตามออกมาเป็นสาย ๆ พวกผมดูอยู่ควยแข็งแทบระเบิดผลัดกันกันเข้าไปกระเด้าควยเข้าใส่รูหีของเมียผมต่ออย่างเอาเป็นเอาตาย พี่คมหันมาพูดกับผมว่า น้ำแม่งเต็มรูหีเลยแต่อย่างนี้กูชอบว่าเย็ดโคตรมันเลย เย็ดมันดีจริง ๆ วะ เมียผมก็สุดยอด ยังมีแรงตอบสนองแต่ละคนได้อย่างถึงใจ เพื่อนผมจับเมียผม เล่นท่า พลิกไปพลิกมาตามใจชอบเหมือนเล่นตุ๊กตา ต่างคนต่างปล่อยฝีมือกันอย่างสุดฤทธิ์ ไอ้หนึ่งคอยเติมเหล้าให้เมียผมอยู่ตลอดมันบอกว่ามันผสมยาปลุกเซ็กส์เข้าไปในขวดเลย ขี้เกียจผสมบ่อย ๆ พวกผมก็กินเข้าไปด้วย มิน่าถึงคึกกันหน้าดู เมียผมถึงได้ตอบสนองได้อย่างถึงใจแบบไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย วันนี้เธอกล้ามาก ๆ ไม่รู้สึกเขินอายเหมือนเมื่อก่อน ใครจะให้ทำอะไรทำได้หมด

สวิงกับเพื่อนคนงาน ตอน 8
ตอนนั้นตี 2 ความเมาบวกกับความบ้าระห่ำของพวกเรา พี่คมมองออกไปที่หน้าบ้าน ก็หันมามองตาผมเหมือนรู้ใจ เมียผมกำลังนอนคร่อมดูดควยลุงชมอยู่ พวกเราช่วยกันอุ้มเธอออกไปหน้าบ้าน มีไฟนีออนดวงเล็ก ๆ สว่างพอ ให้เห็นเรือนร่างเปลือยอล่างฉ่างของเมียผมอย่างชัดเจน พี่ดำให้เมียผมก้มตัวฟุบหน้าไปที่ฝากระโปงรถปิกอัพของพี่คม ผมจับดูมันเย็นมากพี่ดำเข้าไปประกบบั้นท้ายจับท่อนควยที่แข็งโด่ ค่อยๆ ยัดมันเข้าไปในรูของเมียผมจนมิดด้ามแล้วยืน กระแทก ปาบ ๆ ๆ แข่งกับเสียงเมียผมที่ร้องครวนคลาง นมที่อวบใหญ่บดอยู่กับฝากระโปงรถ พี่คมเอากล้องออกมาตามถ่ายภาพเก็บไว้ มันเป็นภาพที่สวยมากเมียผมขาวอวบพี่ดำตัวดำเมียมยืนเย็ดบันท้ายเมียผม พี่ดำจับเมียผมพลิกนอนหงายเอาขายกขึ้นชี้ฟ้า ร่องอวบอูมบวมเป่งแกก็กดหัวควยเข้าไปอีก ดึงเข้า ๆ ออกจนแคมลู่ตามจังหวะการเย็ด เมียผมร้องเสียงดังมาก เมียผมเอามือบีบนมตัวเอง บิดตัวไปมารับแรงกระเด้า...ผัว ขา เมียไม่ไหวแล้ว อูย เสียวหีๆๆๆๆ เร็วๆๆๆๆ เย็ดเร็วๆ กระแทกแรง ๆ เลยค่ะ อูยๆๆ เอาอีกๆๆๆ อูยแน่นหีดีจังเลย พี่ดำเห็นเมียผมเงี่ยนจัดบอกอย่างนี้ต้องเย็ดให้หายเงี่ยน พี่ดำจับเมียผมขึ้นไปยืนบนท้ายกะบะให้เมียผมเกาะโครงเหล็กเอาไว้ แกเข้าไปประกบเย็ดบันท้ายต่อ พี่คมนึกสนุกบอกให้พวกผมขึ้นท้ายกะบะแกจะขับวนรอบ ๆ โรงงาน ผมถึงแม้จะเมาแต่ก็กลัวว่าจะมีใครเห็นเดียวจะเป็นเรื่อง แต่ลุงชมบอกว่าไม่เป็นไรตี 2 แล้วมีแต่พวกยามที่เป็นน้องแกถ้าเจอพวกมันเห็นแกก็ไม่กล้าเข้ามาว่าอะไร พี่คมเลยติดเครื่องขับรถออกนอกบ้านโดยที่เมียผมกับพี่ดำก็ยังเย็ดกันอยู่ที่ท้ายกะบะ พี่คมขับช้า ๆ ไปเรื่อย ๆ พี่ดำก็เย็ดเมียผมไป วนไปรอบ ๆ โรงงาน 1 รอง ถึงหน้าประตูโรงงาน ยาม 2 คนที่เฝ้าประตูเห็นก็หัวเราะกันใหญ่ พวกพี่เล่นพิเรนอะไรกันนี่ พี่คมบอก ให้เปิดประตู แต่พวกยามเห็นว่าพวกเราเมากันมากเลยไม่ยอมให้ออก งั้นมึงอยากเย็ดด้วยใช่มั๊ยล่ะ กูรู้ ไม่ต้องฟอร์มเลยมึง...เออ ยามทั้ง 2 ก็บอกว่าอยากครับ..ถ้ามึงอยากเย็ดเดี๋ยวกู..เมียผมชะโงกหน้าถามมีอะไรกันหรือค่ะ... คือเค้าชมว่า อร สวยนะครับ...อยากขอเย็ดด้วยคน...แกล้งยอหรือเปล่าค่ะ...จริงๆ ครับ สวยมากเลย เมียผมยกขาแหวกร่องโชว์ให้ยามทั้ง 2 ดู อร ลงมาจากกระบะรถเข้าไปในป้อมยาม เธอกล้ามากลงไปนั่งคุกเข่าตรงที่ยามคนหนึ่งนั่งอยู่เธอปลดกางเกงของงามคนหนึ่งควักควยออกมาดูดเล่น โดยส่ายก้นเชื้อเชิญยามอีกคนให้เข้าไปเย็ดบ้นท้ายเธอ ยามอีกคนจึงปลดกางเกงตรงเข้าไปกดควยทิ่มเข้าไปใน่ร่อง พวกคนนั้นไม่รู้ว่า อร เป็นเมียผม มันพูดหยาบๆ อีนี่ดูดควยมันฉิบหายเลย เมียผมก็ตอบสนองอารมณ์มัน...ใช่เย็ดเก่งด้วยนะมึง เมียผมบอกว่าวันนี้ กูเย็ดมาหลายควยแล้ว รูหีกูเนี่ย น้ำควยแตกมาหลายควยแล้ว เดี๋ยวควมมึงก็แตกคาหีกูอีกคน ดูซิพวกมึงจะทนไปได้สักกี่น้ำ บทสนทนาเริ่มที่จะมันมากขึ้น...ดีวะ แรดอย่างมึงนี่ กูชอบ มึงแอ่นตูดขึ้นมาอีกหน่อยซิ แล้วดูดควยเพื่อนกูไปด้วย เมียผมทำตามที่มันบอก เมียผมหันมาดูหน้าผม โดยปากยังดูดควยยามอย่างเมามัน พวกมันทั้ง 2 ควักเต้า บี้หัวนม เคล้าคลึงจนนมแดงเถือก...อูย กูเสียวไปหมดแล้ว พวกมึงบีบนมแรงอย่างนี้ อูยเสี้ยนฉิบหายเลย อูย มึงดึงควยมึงออกก่อนแล้ว เลียหีให้กูเลย น่านอย่างนั้นแหละ อูย เสียวหี อูยเสียวหีดีจังโว้ย มันรูหีฉิบหายเลย...อีดอกกูเย็ดต่อได้หรือยังว่ะ..ยังมึงเลียตูดกูก่อน.....อีห่านี่โคตรดอกทองเลย เอาซิมึงกูเลียให้เดียวกูจะเย็ดหีหรือเย็ดตูดมึงให้เละเลย...เดี๋ยวมึงก็รู้...มึงอย่าน้ำแตกก่อนแล้วกัน พี่คมบอกว่ายามพวกนี้แม่งโคตรเถื่อนเลย แต่เมียผมก็ชอบนะ... มันลุกขึ้นค่อยๆ เย็ดจากทางหลังขณะที่เมียผมโก้งโค้งดูดควยอยู่ มันกดที่เดียวเข้าไปพรวดมิดด้าม แล้วมันก็บอกว่า....แม่งทำไมหีมึงหลวมจังวะ... แต่มันก็ยังกระเด้ารูหีต่อ มันเริ่มซอยควยอย่างช้าๆ เข้าออกรูหี...อูย เสียวหีจัง ผัวขา อย่าหยุดนะ อูย มันหีดีเหลือเกิน เมียผมเสี้ยนมากเลย เอาเลยค่ะ เย็ดเมียนานๆ นะ อูย เสียวดีเหลือเกิน...แล้วมันก็จับเมียผมก็นอนหงายลง กับพื้นอ้าหีออกปล่อยให้อีกคนผลัดมาเย็ด กระเด้าเข้าออกรูหี ขณะเดียวกันก็ก้มลงไปดูดหัวนม แล้วมันก็บอกว่านมอีนี่ใหญ่ดีจริงๆ ดูโคตรมันเลย ผมดูแล้วเมียผมมีความสุขเป็นอย่างมาก ร้องครวญครางไม่ได้ศัพท์ ทั้ง 2 คนผลัดกันเย็ดย ดูดนม เมียผมก็เอามือลูบไล้ควยและไข่ของพวกมันตลอดเวลา อีกคนเอาควยยัดเข้าไปในปาก พวกมันรุมฟัดกันอย่างเมามัน...อีดอกนี่หีบานดีฉิบหายเลย...แล้วควยพี่ชอบหรือเปล่าละ...ชอบว่ะมันดี แต่หีมึงหลวมว่ะ...แต่กูชอบแบบนี้... กูชอบผู้หญิงเซ็กส์จัดแบบมึงนี่แหละ พวกผมกับพี่คมยืนดูและก็วิจารณ์เมียผม ขณะเดียวกันพวกมันก็ทั้งซอยหี ดูดนมอุ๊อย่างเมามัน...ยามอีกคนกำลังเย็ดรูหีอยู่อีกคนมันก็เร่งให้เพื่อนมันออก แต่เพื่อนมันก็ทนมากยังไม่แต่สักที มันบอกว่า รูตูดยังว่างอีกรู มึงก็เย็ดตูดอีนี้สิ... แล้วมันก็นอนหงายขึ้น จับเมียผมนั่งคร่อมควยมันอยู่ ข้างบน มันดูดทั้งนม เย็ดทั้งเสยควยเย็ดหี ไม่ยอมว่างเลย อีกคนมันเข้าไปประกบข้างหลังพยายามจ่อควยเข้าไปในรูตูดเมียผมแต่มันเข้าลำบากมาก มันจึงลุกขึ้นไปหยิบน้ำมันใส่ผมมาทารูตูดและควยมัน แล้วค่อยๆ สอดควยเข้ารูตูด เพื่อนผมตื่นเต้นมากเพราะพวกเขาก็ยังไม่เคยเย็ดรูตูด แต่ผมนะเคยเย็ดประจำอยู่แล้วเลยไม่ได้ห้ามอะไร ควยคนที่อยู่ข้างล่างมันเข้ารูหี อีกคนก็เย็ดรูตูด มันดูดนมเมียผม ผมเลียซอกหูอุ๊...อูย ตูดแม่งแน่นกว่าหีอีก อูย เสียวรูตูดดีจัง อูย พวกพี่ ๆเย็ดเก่งจัง พวกมันสลับกันเย็ดทั้งตูดและหี เมียผมรับได้อย่างสนุกสนานไม่บ่นเจ็บสักนิด จนในที่สุด ต่างคนก็ค่อยๆน้ำแตกตามๆกัน พวกผมก็รีบอุ้มเมียขึ้นรถกะบะกลับมาบ้านพัก
มาถึงบ้านเย็ดยังไม่ทันเข้าบ้าน เมียผมไปยืนโก่งตูดที่ม้าหินให้พี่คมกระเด้าตูดต่อ กระหน่ำกระแทก อย่างเอาเป็นเอา บรรยากาศแสนเร้าใจ เพื่อน ๆ ผมเหมือนได้ลองของใหม่ ผลัดสลับกันเย็ดรูตูดเมียผม คืนนั้นพวกเราทั้งเมาทั้งเซ็กส์จัด ความเสียวมันพุ่งขึ้นถึงขีดสุดแบบหยุดไม่อยู่ เย็ดกันอยู่ที่สวนหย่อมหน้าบ้านพี่คมไม่ได้เข้าไปในตัวบ้าน เมียผมขึ้นมาค่อมตัวขย่มท่อนควยผมในขณะที่ พี่ดำกดท่อนควยเข้ารูตูดจนมิดด้ามระเบิดน้ำกามเข้าใส่รูตูดเธอเต็มๆ ซึ่งเธอก็ขมิบรูตูดรับท่อนควยถึงจุดสุดยอด คืนนั้นมีแต่ละคนปล่อยน้ำกามเข้าใส่รูหี รูตูด แฟนผมไว้เต็มทั้ง 2 รู เพื่อนผมก็ไม่รู้เอาแรงมาจากไหนไม่ยอมหลับยอมนอน ผมเพลียมากไปเข้าห้องน้ำ ตอนนั้นเกือบตี 4 แล้ว ผมนั่งพักที่โซฟาแล้วก็ผลอยหลับไปเลย ตื่นมาตอน 7 โมงเช้าเห็นพี่คมนอนอยู่ข้างล่าง แต่ไม่เห็นเมียผม จึงออกไปดูเห็นนอนแก้ผ้ากอนกันกลมที่สนามหญ้า ตอนนั้นเช้าและสว่างมากกลัวใครผ่านมาเห็นผมเลยต้องไปปลุกให้เข้ามาในบ้าน เพื่อน ๆ ผมบอกว่า สนุกและตื่นเต้นมาก ๆ ที่ได้เย็ดเมียผม ครั้งนั้นผมเพลียมากเมียผมนอนหลับสลบไปเป็นวันกว่าจะฟื่นขึ้นมาเหมือนคนขาดสติ แต่ก็พอจำได้ว่าเมื่อคืนเธอทำอะไรไปบ้าง ก่อนเมียผมจะกลับ ผมถามเธอว่าจำได้หรือปล่าวโดนเย็ดไปกี่คน เธอบอกว่าไม่แน่ใจ แต่รู้ว่ามียามที่หน้าประตูด้วย พวกนั้นทำรุนแรงมากเสียวดี มันสุด ๆ เลย แต่คงต้องพักไปอีกหลายวันเที่ยวนี้ระบมทั้งหีทั้งตูดเลย ผมเห็นเดินแล้วยังสงสาร ถึงกับเดินขัด ๆ ขาถ่างเหมือนคนเป็นโรคเลย

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: July 30, 2011, 11:20:56 pm
(007; (007; (007; (007; (007;..สุดยอด.... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: August 06, 2011, 10:45:01 am
Thanks krub

Offline 99tum

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: August 09, 2011, 08:00:41 am
 (6; (7;

สุดยอด ๆ ครับ

Offline peak77

• Master Hero
  • *
Reply #7 on: September 06, 2011, 12:26:08 am
 (19; (07; (007; (23; ซูดยอด...55

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
Reply #8 on: April 02, 2012, 03:43:48 pm
 (011;

Offline my

• Sr. Member
Reply #9 on: April 21, 2012, 03:44:35 am
สุดยอด..... (07;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #10 on: April 04, 2013, 08:11:14 am
ขอบคุณครับ