close buttonclose buttonclose button
แอบดูหลานสาวเมียอาบน้ำ

แอบดูหลานสาวเมียอาบน้ำ

เรื่องเสียว · 93920

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับเพื่อนๆชาวแอบทุกท่าน
ผมก้อเป็นคนหนึ่งที่มีรสนิยมและหลงใหลในการแอบดูเป็นที่สุดไม่แพ้พวกท่านเลย
ทีเดียวนะครับ ... เอ...จะว่าไป มนุษย์เรานี่ก้อแปลกนะครับ
ไอ้ทีตอนเปิดให้ดูกันโต้งๆมันกลับไม่ค่อยอยากจะดูกันซักเท่าไร
แต่พอทีมันปิดซะมิดชิดนี่สิ ทำไมมันกลับอยากจะดูจะเห็นก้อไม่รู้สิ
ว่ามั้ยครับ เอาหล่ะเสียเวลากันมามากแล้ว
ผมขอเริ่มเล่าประสบการณ์ชีวิตที่ผมได้มีโอกาสสัมผัสมาโดยตรงของผมให้ทุกท่าน
ฟังเลยละกันครับ เรื่องก้อมีอยู่ว่า เมื่อปีที่แล้วตอนช่วงเดือนเมษายน
เมียของผมได้ไปรับหลานสาวลูกของพี่ชายเธอที่อยู่ต่างจังหวัดมาอยู่ด้วยที่
บ้าน เนื่องจากหลานสาวเรียนจบชั้น ป.6
แล้วดันไปสอบติดโรงเรียนชื่อดังแห่งหนึ่งใน ก.ท.ม.ระดับชั้น ม.1
หลานสาวเมียผมเธอชื่อน้องแพร อายุ 13
ปีเต็มตามเกณฑ์กระทรวงศึกษาธิการพอดิบพอดี เธอเป็นเด็กเรียนเก่ง
หน้าตาค่อนข้างดี ผิวขาว รูปร่างอวบนิดๆตามประสาเด็กกำลังโต
แพรเป็นเด็กที่ค่อนข้างจะเรียบร้อย และไม่ค่อยพูดค่อยจากับใครในบ้าน
ชอบเก็บตัวอ่าหนังสืออยู่คนเดียวในห้อง
ซึ่งนั่นอาจเป็นเพราะเธอยังคงไม่คุ้นกับพวกเราซักเท่าไหร่
เมื่อน้องแพรเดินทางมาถึงเมียผมก้อจัดแจงจัดห้องให้น้องแพรไปนอนอยู่ห้องนอน
เล็กชั้นบน ซึ่งอยู่ตรงข้ามกับห้องนอนของผมกับเมีย
และกำชับให้เธอใช้ห้องน้ำชั้นบนอาบน้ำ เพราะไม่อยากให้เดินขึ้นเดินลง
เนื่องจากเริ่มโตเป็นสาวแล้ว ต่อมาหลังจากนั้นเดือนเศษ ก้อเปิดเทอม
ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร
แต่มีอยู่วันนึงเครื่องทำน้ำอุ่นชั้นล่างเกิดเสียขึ้นมา
จึงทำให้ผมต้องขึ้นมาใช้ห้องน้ำชั้นบนอาบน้ำแทน
ในระหว่างที่ผมอาบน้ำเพลินๆ
ตาเจ้ากรรมของผมก้อดันเหลือบไปมองเห็นเส้นขนเส้นเล็กๆตกอยู่ที่พื้น
ด้วยความที่อยากรู้อยากเห็น ผมจึงหยิบมันขึ้นมาดูเพื่อพิจารณา
และก้อปรากฏว่าเส้นขนที่ผมหยิบขึ้นมานั้นมันก้อคือ เส้นหะมอยของใครไม่รู้
รู้แต่ว่ามีความยาวประมาณ 3 ซ.ม.เส้นโค้งงอไม่ค่อยหยิก
ปลายแหลมเหมือนขนเพิ่งเกิดใหม่ ซึ่งผมลองมาคิดดูแล้วก้อไม่น่าจะใช่ของผม
เพราะว่าของผมมันยาวและหยาบมากกว่านี้เป็นร้อยเท่า
และอีกอย่างผมก้อไม่ชอบอาบน้ำข้างบนอยู่แล้ว จึงไม่น่าจะใช่แน่
ลองคิดไปคิดมา เอ...หรือว่าจะเป็นของเมียกูวะ
แต่เอ....เมียผมเธอก้อมักจะตัดเล็มอยู่เป็นประจำนี่นา
แล้วก้อไม่ค่อยจะได้ใช้ห้องน้ำข้างบนอาบน้ำเหมือนกันด้วย เฮ้อออ
.....แล้วจะเป็นของใครกันละเนี่ย
ดังนั้นประเด็นความสงสัยทั้งปวงของผมจึงเล็งเป้าไปที่น้องแพรหลานสาวของเมีย
ผมนั่นเอง แต่ในใจก้อคิดว่าแค่เด็ก ม.1อายุ 13
ขวบเนี่ยนะจะมีขนขึ้นยาวขนาดนี้เชียวหรือ
ดังนั้นผมจึงต้องหาทางทำอะไรซักอย่างเพื่อพิสูจน์เรื่องนี้ซะแล้ว
ว่าแล้วตกดึกคืนนี้ผมก้อแอบย่องไปสำรวจหาโรเคชั่นที่บริเวณหน้าประตูห้องน้ำ
ชั้นบน เพื่อหาทำเลเหมาะๆในปฏิบัติภารกิจแอบดูกู้ชาติ
แล้วมันก้อเป็นโชคดีของผม
เพราะว่าตรงที่ขอบประตูห้องน้ำฝั่งขวาที่ติดกับวงกบด้านล่างมีช่องแคบๆขนาด
ประมาณ 0.5 ซ.ม. ซึ่งเกิดจากการทรุดตัวของประตูหรืออะไรก้อแล้วแต่
สามารถมองลอดผ่านเข้าไปเห็นถึงภายในห้องน้ำได้
มันช่างน่าตื่นเต้นจิงๆอยากจะให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆจัง
และแล้วเวลาที่ผมรอคอยก้อมาถึง
น้องแพรกลับมาจากโรงเรียนและเดินขึ้นไปอ่านหนังสือบนห้องจนถึงเวลาประมาณ
19.00 น.ผมได้ยินเสียงเปิดไฟและปิดประตูห้องน้ำจากชั้นบน
ด้วยสัญชาตญานผมมองซ้ายมองขวาเห็นว่าปลอดเมียแล้ว
จึงรีบวิ่งขึ้นมาที่หน้าประตูห้องน้ำอย่างรวดเร็วและก้มลงแนบสายตาไปที่ช่อง
ว่างฝั่งขวาระหว่างประตูห้องน้ำกับวงกบ
ซึ่งมีแสงไฟลอดออกมาจากภายในห้องน้ำ และภาพที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้าก้อคือ
เด็กสาววัย 13
ขวบกำลังยืนเตรียมที่จะถอดชุดนักเรียนออกจากตัวทีละชิ้นๆแล้ว
ใจผมเริ่มเต้นแรงขึ้นทุกขณะ ด้วยความที่อยากจะได้เห็นเด็กสาววัย 13
ขวบมายืนแก้ผ้าอาบน้ำให้ดูเป็นขวัญตาครั้งแรก
และแล้วแพรก้อเริ่มถอดเสื้อนักเรียนออกเป็นชิ้นแรก
เผยให้เห็นหน้าท้องที่ทั้งขาวทั้งเนียนและกลมกลึงสมวัยเด็กเริ่มโตจิงๆ
เนินอกทั้งสองข้างดูขาวอวบอิ่มเกินวัยภายใต้เสื้อชั้นในสีขาวที่ปิดเอาไว้
จากนั้นเธอก้อเลื่อนมือลงไปปลดตะขอกระโปรงนักเรียนสีกรมและบรรจงรูดซิปออก
และปล่อยมันลงไปกองที่พื้น
ตามด้วยกางเกงขาสั้นสีเขียวที่สวมทับไว้ข้างในเพื่อกันเวลานั่งโป๊
เผยให้เห็นเรียวขาขาวเนียน ซึ่งมีไรขนอ่อนๆขึ้นปกคลุมบางๆ
มองต่อขึ้นไปที่ขว่างขา
ก้อจะพบกับเนินเต่าน้อยขนาดนูนพอดีตัวที่มีเพียงกางเกงชั้นในผ้ามันสีขาวแบบ
เต็มตัวของเด็กปิดไว้เท่านั้น
จากนั้นแพรก้อเลื่อนมือขึ้นมาปลดตะขอเสื้อชั้นในตัวน้อยที่ดูจะรัดและเล็กไป
แล้วสำหรับเนินเนื้อที่ซ่อนอยู่ข้างในออก
ตาผมจ้องมองด้วยความตั้งใจสุดๆโดยไม่กระพริบแม้แต่ครั้งเดียว
และผมก้อแทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง อะไรกันเนี่ย..
เนินเนื้อที่ซ่อนอยู่ภายในเจ้าเสื้อชั้นในตัวน้อยของเด็กสาววัยแรกรุ่น
มันช่างตั้งชูชันราวกับว่าจะปริออกมาจากขั้วยังงัยยังงั้นเลย
ทั้งขาวเนียนแน่นและเต่งตึงอย่างบอกไม่ถูก
ขนาดของมันเท่ากับลูกซาลาเปาไซด์เล็กที่มีขายตามเซเว่นแถวบ้านเรา
บริเวณยอดปลายมีเม็ดสีน้ำตาลอ่อนๆขนาดเท่าโบตันมิ้นบอลล์ประดับไว้บนยอด
มันช่างท้าสายตาของผมเหลือเกิน อยากจะเปิดประดูแล้วเข้าไปจับดูดซะให้เข็ด
หลังจากนั้นแพรก้อค่อยๆเลื่อนมือลงมาที่เอวและใช้นิ้วเกี่ยวไปที่ขอบกางเกง
ในสีขาว และรูดมันลงอย่างช้าๆ
จนในที่สุดมันก้อเลื่อนลงไปกองกับพื้นห้องน้ำ
ตอนนี้ไม่มีอะไรปกปิดเรือนร่างของเด็กสาวอีกต่อไปแล้ว
สิ่งที่ผมรอคอยที่จะพิสูจน์อยู่ตรงหน้าผมแล้ว
เนินเนื้อขาวอวบอูมที่กลีบทั้งสองปิดสนิทชิดกันมีเส้นขนหะมอยขึ้นปกคลุมบางๆ
ดูคล้ายเคราแพะ ตั้งตระหง่านอยู่บนหว่างขาของเด็กสาวบริสุทธิ์วัย 13 ปี
ในตอนนี้
ทำให้ผมแทบอยากจะพังประตูเข้าไปทั้งดูดทั้งเลียและเอาเจ้าน้องชายของผมจับ
ยัดเข้าไปให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย เด็กสมัยนี้ทำไมมันโตเร็วขนาดนี้วะ
และผมจ้องมองดูสักพักแล้วก้อแน่ใจเลยว่าไอ้เส้นขนหะมอยที่ผมเจอตอนขึ้นมาอาบ
น้ำข้างบน มันเป็นของเด็กสาววัย 13 ที่ยืนแก้ผ้าตรงหน้าผมจิงๆ
โอ้..เกิดมาก้อเพิ่งจะเห็นของเด็กก้อวันนี้แหละวะ ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว
จึงรีบควักเจ้าน้องชายของผมออกมาจากกางเกง
แล้วก้อใช้มือรูดมันอย่างสุดชีวิตสุดใจ
และไม่นานมันก้อคายพิษออกมาเลอะเต็มกางเกงผมหมดเลย
จากนั้นผมก้อจ้องดูเธออาบน้ำต่อจนเสร็จ
โอ้......มันช่างเป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตของผมที่น่าประทับใจไม่รู้
ลืมจิงๆ และหลังจากวันนั้น
ทุกครั้งที่ผมมีโอกาสไม่ว่าจะตอนเช้ามืดหรือตอนหัวค่ำ
ผมจะมาแอบดูน้องแพรหลานสาวเมียผมแก้ผ้าอาบน้ำเป็นประจำ
จนกระทั่งทุกวันนี้มันกลายเป็นเหมือนกิจวัตรประจำวันของผมโดยไม่รู้ตัวไปซะแล้ว

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
ดูด้วยคนดิ......... (011; (011; (011; (011; (011;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline VULCA

• Hero Member
    • เสียว: 0
 ดูอย่างเดียวได้ไง ต้องหาโอกาสล่อให้ได้ (07; (07; (07;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
 (19;

Offline phatthakorn