close buttonclose buttonclose button
เมีย เพิ่งไปสวิงมา

เมีย เพิ่งไปสวิงมา

เรื่องเสียว · 63781

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เมียผมถ้าจะนัดสวิงจะนัดวันศุกร์ เพราะรุ่งเช้าวันเสาร์ไม่ต้องไปทำงาน วันศุกร์นี้เมียผมไม่กลับบ้าน แต่เธอบอกแล้วว่านัดเพื่อนชายคนใหม่ไว้ ผมก็บอกว่าให้โทรส่งเสียงตามสายด้วย จะได้จินตนาการได้ถูกว่ากำลังทำอะไร เพราะผมให้เมียไปสวิงกับชายเดี่ยวตามลำพัง ผมไม่ไปด้วย เพราะเมียบอกว่า ผมไปด้วยแล้วไม่เต็มที่ เขิน...ราว 4 ทุ่ม เมียโทรมาบอกว่า เข้าห้องพักแล้ว กำลังจะอาบน้ำด้วยกัน....เกือบ 5 ทุ่ม เมียโทรมาบอกว่า เขากำลังเลีย...มันส์มาก...
สักพักก็บอกว่า เขาเอา....ทอร์นาโด...เสียบแล้ว...ทอร์นาโด...ของเขาแข็งดีมาก แข็งตั้งแต่ดูหนังด้วยกันในโรงหนังแล้ว ขนาดก็น่าพอใจ ไม่ใหญ่มาก ไม่เล็ก กำลังดี...เมียผมไม่ชอบใหญ่ๆ ยาวๆ ชอบปานกลาง....ตอนที่เขาเอา...ทอร์นาโด...เสียบร่อง...แฟนผมบรรยายละเอียด เล่นเอา...ทอร์นาโค...ของผมแข็งมากเช่นกัน.....แล้วเมียผมก็พูดเรื่องราวให้ฟังยืดยาวกระทั่งถึงเป้าหมาย.....ราวเที่ยงคืนเมียโทรมาบอกว่า โดน...ทอร์นาโด...เสียบอีกแล้ว คราวนี้อึดมาก นานมาก หลายท่า...เมียบรรยายให้ฟังละเอียด....แล้วก็ถึงเป้าหมายอีกตามเคย...เมี่ยบอกว่า จะกลับถึงบ้านราวตี 2.......เกือบๆ ตี 2 เมียผมก็กลับมาด้วยสีหน้าที่เต็มเปี่ยมด้วยความสุข ผมรีบพาเมียเข้าห้องนอน จัดการถอดเสื้อผ้า แล้วก็เสียบ...ทอร์นาโด...ในร่องของเธอทันที....ผมมีความสุขมากเหลือเกิน...ยิ่งเมียผมเพิ่งไปโดนเสียบมาสดๆ เช่นนี้ ยิ่งได้อารมณ์ดีมาก ผมใช้เวลาไม่นาน สวรรค์ก็มาถึงอย่างอิ่มเอม....จบเกมส์แล้วจึงมานั่งเขียนเรื่องราวให้เพื่อนๆ ได้อ่านนี่แหละ ส่วนเมียผมก็นอนหลับสบาย.....เล่ามาทั้งหมด ไม่ต้องการให้ชายเดี่ยวติดต่อมานะครับ เพราะการหาชายเดี่ยว เมียผมหาเอง ผมหาให้ไม่เคยถูกใจเลย เธอหาเอง ตกลงเอง เธอจะมีความสุขมากกว่าผมหาให้ เมียผมเป็นประเภทโรแมนติก กว่าจะนัดใครสักคน เธอจะโทรคุยนานเป็นเดือนๆ และ มีการนัดคุย นัดเที่ยว แบบสิ้นเปลืองเงินมาก....สำหรับเพื่อนชายที่มีเมียแล้วชอบเหมือนผม คุยกันได้ครับ และ มีหลายท่านที่แอดมาคุยกันแล้ว แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ เราเป็นประเภทให้เมียออกสวิง แต่เราเองไม่ชอบยุ่งหญิงอื่น ผมว่า คนประเภทผมมีมากนะครับ....สำหรับผม เมียก็ไม่ห้ามนะครับ ถ้าจะสวิงกับหญิงอื่น คู่อื่น แต่ผมไม่ปรารถนามากนัก...มีหญิงเดี่ยวที่เป็นสาวออฟฟิต สาวนักศึกษา ที่ติดต่อพูดคุย นัดเจอก็มีบ้าง ทุกคนที่ผมนัดพบ ผมจะให้ของขวัญ หรือ ช่วยค่าใช้จ่ายตามสมควร เพราะเข้าใจดีครับ น้ำมันแพง ของแพงทุกอย่าง น้องๆ ที่มาพบผมหลายคน รายได้ไม่มาก ผมจึงให้ความช่วยเหลือตามสมควร ถือว่าเป็นน้ำใจครับ น้องๆ อยากสุข อยากเสียว เราก็ยินดีช่วยให้สุขเสียว แต่จะให้น้องๆ เสียเงินค่ารถ ค่าแต่งตัว โดยไม่ได้อะไร ผมรู้สึกไม่สบายใจครับ.....เมียผมปกติเฉยเรื่องเซ็กส์ แต่ถ้าได้ไปสวิงมา อารมณ์ของเธอจะเกิดบ่อย และ ต่อเนื่องไปอีกหลายวัน หลังจากนั้น จะค่อยๆ หายไป....พอไปสวิงอีก ก็จะกลับมาอีก...ผมจึงแน่ใจว่า การสวิงทำให้อารมณ์เซ็กส์ดีตลอดไปครับ ด้วยเหตุนี้ ผมจึงสนับสนุนให้เมียออกสวิงเรื่อยๆ เธอก็นัดเดือนละ ครั้งสองครั้งเสมอๆ ผมถามเมียว่า เพื่อนชายล่าสุดที่เพิ่งสวิงคืนนี้ไปรู้จักที่ไหนอย่างไร เมียบอกว่า เจอกันที่ร้านอาหารในโรงแรมแชงกาลีล่า สบตากันแล้วรู้สึกถูกใจ เมื่อเขาขอเบอร์โทรจึงให้เขาไป หลังจากนั้นเขาก็โทรมาคุยหลายครั้ง มีการส่งรูปต่างๆ ให้ดูด้วย ในที่สุดก็นัดสวิงกัน และ คงจะนัดอีกหลายครั้ง เพราะรู้สึกประทับใจ....ผมก็รู้สึกดีใจที่เมียจะได้สวิงเรื่อยๆ (ผมไม่ไปด้วย) เพราะทุกครั้งที่เมียไปสวิง...ทอร์นาโค...ของผมก็ใช้งานได้ดีมากๆ ถ้าเมียไม่ไปสวิง ....มันเหี่ยวๆ...น่าตัดทิ้งจริงๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 17, 2011, 10:52:11 pm
 (003; (003;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 19, 2011, 12:48:28 am
(007; (007; (007; (007; (007;..สุดยอดครับ... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline nong430

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: June 24, 2011, 01:44:37 pm
 (16;เมลล์มามังดิjeerawut_8@hotmail.comดูควยพิจารณานะ