close buttonclose buttonclose button
เมียเจอ 3

เมียเจอ 3

หนูอยากลองของ · 160485

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 09:12:56 pm
ผมเป็นคนที่มีจิตรใจอยากเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นๆบ้าง ที่ผ่านมาก็เคยเห็นแต่จะเป็นแบบแอบดูเสียมากกว่าแต่ถ้าบอกตรงๆเมียผมจะไม่ยอม ผม32 เมีย30 เป็นคนขาวอวบนมใหญ่มากที่สำคัญตรงหว่าขาเธออูมมาก เวลาเอากันผมชอบถามเธอถึงคนอื่นๆเธอก็บอกว่าอยากได้ที่มีอาวุธใหญ่ๆแต่ต้องไม่ใหญ่มากเธอกลัวเจ็บ เรื่อมีอยู่ว่า หลังจากที่เธอกลับมาจากสัมนาที่หัวหิน เธอดูจะมีความต้องการมากๆ จะเอากันทุกคืนและทุกครั้งเธอก็จะหลุดพูดถึงใครบางคน เธอจะพูดชื่อคนนั้นแล้วก็บอกว่าจะเอากันทั้งคืนเลยนะ ผมก็เดาออกว่าเธอหมายถึง นายทหารนอกราชการคนที่เธอโดนเขาเอาตอนไปสัมนาแน่นอนครั้งนั้นผมก็มีโอกาสได้แอบดูเธอกับเขาคนนั้นเอากันผมได้เล่าไปครั้งหนึ่งแล้ว มาครั้งนี้ผมได้แอบติตามความประพฤติเธอตลอดเพราะผมรู้ว่าเธอติดใจนายทหารคนนั้นมาก แล้วผมก็ทำสำเร็จ ผมแอบได้ยินเธอคุยรับโทรศัพย์ แล้วก็มีการนัดหมายกัน พอวางหูเธอบอกกับผมว่ามีงานด่วนตองไปทำ เธอรีบอาบน้ำแต่งตัวสวยมาก เธอชอบนุ่งกระโปรงสั้นๆ ผมถามว่าจะไปที่ใหนเธอบอกคงไปไกลอาจกลับดึกมาก ผมแกล้งเสนอตัวไปส่งแต่เธอบอกไม่เป็นไร ไปกับพี่ที่บริษัทอีกคนคงไม่น่าเป็นห่วง ผมตื่นเต่นมากเพราะรู้ว่าคงได้เห็นอะไรดีๆอีกแน่ๆ มีรถมาจอดรอเธอที่น่าบ้านเป็นรถกระบะติดฟิมฟ์ดำมองไม่เห็นคนขับ พอรถออกผมรีบคว้ามอเตอร์ไชค์ออกตามทันที่ปกติผมจะใช้รถเก๋งแต่วันนี้จำเป็นเพราะต้องตามให้ถึงที่สุด โชคดีที่เขาขับรถไม่เร็วผมตามมาติดๆ ผมจำได้ว่ามาถึงแถวชานเมือง เป็นแถวๆรังสิต แล้วก็วิ่งออกเส้นนครนายก มาได้ประมาณ5กิโลรถก็เลี้ยวซ้ายเข้าซอยวิ่งเลียบคลองมาผมไม่รู้ว่าชื่อคลองอะไร ช่วงนี้รถไม่ค่อยมีผมต้องระวังไม่ให้เขารู้ตัว รถวิ่งมาได้อีกประมาณ4กิโลก็เลี้ยวเข้าทางเข้าบ้านผมจอดดูเห็นลักษณะบ้านเป็นบ้านไม้ที่เรียกว่าบ้านสวนเพราะมีปลูกต้นไม้คลึ้มไปหมด รถจอดคนที่เปิดประตูออกมาคนแรกผมจำได้คือนายทหารคนนั้น เพราะรูปร่างสูงใหญ่ผมจำได้ดี คนที่ลงตามมาไม่ต้องบอกก็คือเมียผมเอง ทั้งสองเดินคลอเคลียกันเข้าไปในบ้าน ผมจอดรถแอบไว้ข้างนอกแล้วย่องเข้าไปสำรวจข้างในทั้นที บ้านเป็นบ้านไม้ชั้นเดียวติดหน้าต่างรอบความสูงหน้าตางก็พอดีระดับสายตา หน้าต่งทุกบานไม่มีผ้าม่าน ผมแอบมองเข้าไปภายในบ้านแบ่งเป็นห้องครัว ห้องนั่งเล่นแล้วห้องต่อไปคงเป็นห้องนอน ผมรีบย่องไปที่หน้าต่างที่ผมคิดว่ามันคือห้องนอนแน่ๆ ใช่จริงๆ หน้าต่างปิดแง้มแต่ไม่สนิดผมเห็นข้างในชัดเพราะเป็นช่วงกลางวัน ภาพที่เห็นมันทำให้ผมหัวใจเต็นเร็วและแรงมาก เมียผมกำลังถูกมือของเขาขยำนมอย่างมันมือ เขาดันเธอให้นอนลงแล้ว ค่อยๆถอดเสื้อผ้าเธอออกที่ละชิ้นอย่างใจเย็น ผมเห็นแล้วของผมตั้งเด่ทันที พอชิ้นสุดท้ายของเธอหลุดออกมากับมือเขา มันเป็นกางเกงในตัวน้อยสีขาวสะอาดของเธอ เขาก็จับมันขึ้นมาสูดลมหายใจเข้าเต็มแรง ผมเห็นหน้าเธอแดงแบบอายๆ เขาจัดการกับเสื้อผ้าเขาจนหมด เขามายืนตรงหน้าเธอ มังกรเขาตั้งขึ้นเป็นลำตรงหน้าเธอ เขาประคลองหัวเธอขึ้นมา มือจับใบหน้าเธอหันมาที่มังกร เธอหันหนี เขาให้เธออ้าปากอมของเขาเธอก็ทำตามแต่โดยดีเธอใช้ปากเก่งอยู่แล้วผมรู้ดี เขาเอามือจิกผมเธอแหงนหน้าขึ้นร้องอย่างมีความสุข เธอทำให้เขานานมาก เขาจับปากเธอละออกมาจับเธอนอนลงจับขาเธอแหกออกกว้างแล้วก็จัดการของตรงหน้าด้วยลิ้นที่ยาวเร็วและแรง เธอบิดตัวร้องดังลั้นบ้านคงรู้ว่าไม่มีใครได้ยิน เขาไชลิ้นกับของเธอจนหน้าเขาเต็มไปด้วยน้ำเมือกเธอ เขาดูดเลียกินอย่างอร่อยน้ำเธอไหลเยอะมาก เธอจิกหัวเขาแน่น เขาเลียขึ้นมาจนถึงนมเธอเขาใช้ลิ้นตวัดหัวนมที่เป็นสีน้ำตาลอ่อนๆของเธอสลับกับดูดแรงเธอดูมีความสุขมากคลางไม่เป็นศัพย์ ผมอดชักว่าวตามไม่ได้เลยงัดออกมาชักตาม เขาเล้าโลมเก่งมาก เธอคงทนไม่ไหวร้องขอให้เขาจัดการเอามังกรยักษ์ยัดใส่ของเธอ เขาก็ทำตามทั้นที เขาจับขาเธออ้าออกแล้วยัดมังกรลงไปอย่างช้าๆจนมิดเธออ้าปากกว้างส่ายหน้าไปมา เข้าค่อยๆขยับจากช้าจนแรงขึ้น สักพักก็มีเสียงโทรสัพท์ดังขึ้นเธอดูตกใจแต่เขาเฉยๆ เขารับโทรศัพท์ พูดสองสามคำแล้ววาง แล้วก็ฃอยเธอต่ออย่างเมามัน สักครู่ผมต้องรีบแอบแทบไม่ทันเพราะมีร๔เขามาจอดในบ้านเป็นรถเก๋งบีเอ็ม ผมเห็นคนที่ลงมาจากรถเป็นผูชายสามคนแต่งตัวแบบทหารแต่ครึ่งท่อน ทั้งสามรีบเข้าไปในบ้าน ผมรีบลุกขึ้นแอบดูทั้งหมดเข้าไปในห้องนอนที่ทั้งสองกำลังซอยกันอยู่ เธอตกใจจะลุกขึ้นแต่เขากดแขนเอาไว้ ทั้งสามที่มาใหม่รีบจัดการกับเสือผ้าตัวเองทันทีเธอตกใจมากพยายามจะลุกขึ้นหนีแต่ทั้งหมดรีบกรูเข้ามาอย่างกระหาย ผมก็ตกใจแต่รู้สึกเสียวมากกว่า ทั้งหมดรุมเมียผมแบบไม่ยั้งทั้งดูดนมทั้งผลัดกันเลียหีเธอที่แรกๆเธอขัดขืนแต่ตอนนี้เธอแอนรับทั้งสี่อย่างเมามันทั้งสี่คนมีมังกรที่ใหญ่เมือนกันมีอยู่คนที่มีตระปุ่มตระป่ำเหมือนฝังมุข ทั้งหมดผลัดกันเอามียผมทั้งทางประตูหน้าและประตูหลังทั้งให้เธออมทั้งหมดเหมือนสัตว์ป่าทำกับเธอรุนแรงผมเห็นเธอตอนโดนประตูหลังถึงกับตาเหลืกทั้งหมดเอาเมียผมคนละประมาณ4ครังผมเห็นเมียผมน่าสงสารมากมันทั้งหมดจับเอาน้ำของมันฉีดใส่หน่าเมียผมจนเลอะเต็มไปหมด มันเอาจนเมียผมคงหมดแรงแต่พวกมันดูเหมือนจะไม่มีที่ท่าว่าจะหมดแรงเลย มันเอาจนหนำใจ ก็ปล่อยเมียผมให้นอนพักแล้วพวกมันที่มาใหม่ก็กลับไปเหลือเขากับเมียผมที่เอากันต่ออีก จนมืด ผมรีบกลับมาลอที่บ้านก่อนกลัวเธอจับได้ว่าแอบตามไป เะอกลับมาประมาณ5ทุ่ม เขามาก็ล้มตัวนอนหลับไปเลย ผมแอบเปิดหอยเธอดูปรากฏว่าบวมเป่ง เธอคงอิ่มไปอีกนาน ...........

Offline kho_xxx

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 06, 2011, 02:17:57 pm
เสียวเลย

Offline kosoom

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #2 on: January 09, 2011, 10:36:39 am
อ่นแล้วว่าวตามเลย
เสียวควยสุดๆอยากเจอแบบนี้บ้าง
มาเอาเมียผมบ้างสินี่ร่านเหมือนกัน
0819753842

Offline นายตัวดำ

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: January 10, 2011, 04:27:15 pm
 (19; (19; (19; (19;

Offline PANI0920

• Hero Member
Reply #4 on: January 12, 2011, 10:35:18 am
นั่งอ่านไปเกร็งไปขอบคุณคร็บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: March 24, 2011, 08:04:39 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: July 30, 2011, 11:34:42 pm
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline ougchai7

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #7 on: July 31, 2011, 07:20:37 pm
 (7; (7;จัดหนักเลยนะ4ท่อนอิ่มๆ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #8 on: August 03, 2013, 11:08:02 pm
ขอบคุณครับ