close buttonclose buttonclose button
เสียวกับน้อง ม.2

เสียวกับน้อง ม.2

หนูอยากลองของ · 40552

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 11:24:43 pm
ผมตอนนี้อายุ15ปีครับ คือเรื่องมีอยู่ว่าผมไปชอบน้องคนนึงครับอยู่ม.2 ผมอยู่ม.3 น้องคนนี้ น่ารักครับสูงพอๆกับผมครับผม175ซม.เธอซัก170ได้ครับ ขาว ผอม ผมไปจีบเธอเข้าครับถามว่าชื่ออะไรครับเธอบอกว่าชื่อพลอย ผมดีใจครับ จากนั้นเราก็คบกันครับ วันหนึ่งเธอไปหาผมที่หอครับบ้านผมอยู่หอครับ เธอเข้าไปห้องผมครับผมเอาน้ำมาให้เธอกิน ต้อนรับตามสบาย ผมก็บอกว่าเดี๋ยวนะไปอาบน้ำ ก่อนเธอก็บอกอื้อ จากนั้นผมอาบนำเสร็จครับออกไป เธอไปเจอหนังสือโป๊เข้าครับ ของผมเองเธอถามนี่อะไร ดูด้วยเหรอ ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงครับ ผมก็เออนี่ผู้ชายเค้าก็ดูกันเกือบทุกคนแหละ เธอก็บอกว่าเหรอ อือ ผมคิดในใจรอดตัวไปครับ พออีกวันเธอก็มาหาผมครับคราวนี้แต่งตัวนี้สวยมากครับ ใส่กางเกงยีนส์ เสื้อสีขาว มำให้เห็ฯชุดชั้นในครับสีดำ เราก็ดูหนังกันครับ ผมดูไปเห็นเสื้อเธอนมหกครับ โห ข๊าวๆ ผมเห็ฯแล้วมังกรก็ตั้งเลยครับ จากนั้นผมเริ่มทนไม่ไหวครับ ผมกอดไหล่พลอย พลอยหันหน้ามามองครับแล้วก็ดูทีวีต่อจากนั้นผมก็ ไซ้ ที่หูเธอครับเธอ หลับตาเหมือนกันเคลิ้ม ผมไม่รอช้าครับพาไปที่เตียงเธอบอกว่ายังไม่พร้อมนะ ผมบอกไม่เป็นไรน่า อารมณ์ มันพาไปครับ จากนั้น ผมถอดเสื้อเธอออกครับ แล้วผมก็ขึ้นคร่อมเธอ ผมถอดเสื้อจนเปลือยหมดครับผมไซ้ไปเรื่อยจนถึงชุดชั้นในสีดำของเธอผมเอามือแกะออกโห นมเธอใหญ่พอประมาณครับขาวหัวนมสีชมพู ผมไซ้นมเธออยู่นาน จากนั้นผมก็ถอดกางเกงเธอออก แล้วก็ถอดกางเกงในพลอย ออก พลอยก็บอกว่าอย่าพอแล้วมั้ง ตอนนั้นผมไม่คิดอะไร ครับ จะเอาอย่างเดียว ผมเปิดกางเกงในสีดำเธอออกโอโห ใหญ่ครับ ถำมังกรครับมีขนขึ้น ก็ไม่มากครับมีนำแฉะๆอยู่ด้วยครับ ผมไปไซ้หี เธอครับ เธอร้องคราง ซีดๆ อา จากนั้นผมก็เอานิ้วแหย่เข้าไปครับเธอร้อง อ๊ะๆ เจ็บๆ ผมค่อยๆทำ ครับมืออีกข้างยังจับหน้าอกเธออยู่ครับจากนั้นผมก็เอา ดุ้นของผมออกมาแข็งไปหมดครับ สุดยอดผมยังไม่เคยทำใครเลย เพิ่งจะเคยครั้งแรก ผมเอามัน ถูกำ ร่องหีของเธอเบาๆๆ หลายครั้งเธอร้องซีดๆ อา แล้วบอก จาเข้าก็เข้าไปเลย พลอยคงจะเสียว ผมเลยใส่เข้าไปทีละนิดเธอค่อยๆร้องอา ๆ จากนั้นก็ใส่ไปเลยครับสุดสดุ้น เธอร็อง อ๊าสุดยอดครับฟิตมากเลยครับ มีนำเหนียวๆอยู่รอบๆ ผมเอาแช่ไว้อย่างนั้นซักพักเห็นเธอไม่เจ็บแล้วเลยซอยช้าๆ เรื่อยๆ เธอร้องครางดีมากครับ อ๊าๆๆๆ ตามจังหวะ จากนั้นผมก็นำแตกครับแปปเดียวเองแตก ขำ หีเลยครับ จากนั้นผมก็เอา ควยผมมาให้เธออม เธออมอย่างมันครับผมเสียวมาก จากนั้น ผมก็เริ่มทำต่อครับ เครื่องร้อนละ ผมให้เธอขย่มครับ เธอก็เอาควยผมถูกะหีซํกพักก็เอาซุกเข้าไปเลยครับเธอขย่มดีมาก มือผมก็ไปคลึงนมเธออยู่ เธอร้อง อาๆๆ ผมก็ตอดขึ้นตามจังหวะ เธอบอกเหนื่อยแล้วเธอให้ผมทำ ผมก็เปลี่ยนท่าครับ ผมเอาขาเธอพาดไหล่ผม แล้วก็เอาควยซุกเข้าไปครับซอย ช้าๆ แล้วค่อยๆเร็วขึ้น พอผมใกล้ถึงจุดสุดยอด ผมซอยเร็ซมากครับเธอร้อง อ๊าๆๆๆ เตียงสั่นมากครับ จากนั่นนำรักก็เข้าไปในรูหีครับ เธอบอกเธอยังไม่เสร็จครับผมรออีกพักผมเลยทำต่อ ท่าเดิมครับใส่ไม่ยั้งแล้วครับ เธอหน้าแดงครับเหลื่อไหลเต็มตัวเอสมือมาจับแขนผมไว้แน่นเลย จากนั้นผมรู้สึกว่ามีนำแฉะๆออกมาจากรูหีเธอเธอก็บอกเสร็จแล้วผมก็บอกขอแปปเดียวอีกยก เธอก็บอกอือผมทำต่อจนเสร็จครับมันมากครับเธอก็บอกว่ามันมากวันหลังจะทำอีกแล้วผมก็ได้ทำกับเธออีกหลายครั้งเลยครับ

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 11, 2009, 01:51:07 pm
ขอบคุณค้าบ

Offline keroro

• Newbie
  • *
Reply #2 on: December 12, 2009, 12:19:22 pm
ทำจริง ป๊ะ ?? (8;

Offline TommYp

• Sr. Member
Reply #3 on: December 13, 2009, 02:58:21 am
ขอบคุณครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #4 on: November 13, 2011, 08:39:54 pm
 (39;thank you