close buttonclose buttonclose button
สุขสันต์วันปิดเทอม

สุขสันต์วันปิดเทอม

หนูอยากลองของ · 13100

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 10:53:08 pm
สวัดดีครับ ผมชื่อ แจ๊ค ครับส่วนผู้หญิงในเรื่องนี้ชื่อ อ้อย ครับเราเป็นเพื่อนกันตั้งแต่ประถมเลยครับ เรื่องมันเกิดตอนผมเรียนจบ ม.3 ครับ วันนั้นสอบวันสุดท้าย เพื่อนๆก็ได้นัดกันว่าหลังสอบเสร็จจะไปกินเหล้ากัน หมดทั้งห้องเลยครับ ชุดนักเรียนหมดทุกคนเลย ก็มีบ้านเพื่อนอยู่หลังนึงที่ว่างพอจะจัดงานกันได้ พ่อแม่มันไม่อยู่ครับ กินเหล้ากันตั้งแต่บ่ายยันเย็น หลายขวดผ่านไปก็เริ่มเมากันหมดแล้วทั้งผู้หญิงผู้ชาย ที่ขอตัวกลับก่อนก็มี เลยเหลือกันอยู่ไม่มาก ผมกับเพื่อนผู้ชายอีกคนนั่งกินเหล้ากันอยู่ เกิดนึกพิเรนขึ้นมาอยากดูจิ๋มของพวกเพื่อนผู้หญิงที่นอนฟุบอยู่ เพราะหมดสติจากฤทธิ์เหล้านั่นเอง ตามที่คิดเลยครับ ในห้องเพื่อนที่วันนี้เปิดไว้รองรับคนเมาโดยเฉพาะ มีนอนกองกันอยู่ 5 คนหญิงล้วน (ส่วนผู้ชายคนไหนเมาฟุบไอ้เจ้าของบ้านมันให้นอนข้างนอนครับ) ฟุบหมดสติทุกคนเลย ไอ้ผมมันเคยดื่มมาก่อนเลยรู้ว่าอาการฟุบอย่างงี้ทำไงก็คงไม่ตื่นแน่นอน ส่วนไอ้ท่อนหำของผมมันแข็งตั้งแต่คิดแล้วล่ะ เปิดประตูเข้าไปในห้องได้ก็บอกเพื่อนผมล็อกห้อง แล้วช่วยกันถอดกางเกงในตัวจิ๋วของสาวๆออก โอ้โห!!! แต่ละคนไม่มีน้อยหน้ากันเลย หอยตัวใหญ่ๆทั้งนั้นเลย ผมกับเพื่อนเลยลูบคลำซะหนำใจเลย ทั้งมือซ้ายมือขวา แหวกหญ้าบ้าง เขี่ยติ่งเสียวบ้าง เอานิ้วแยงเข้าไปซะสุดนิ้วเลยแล้วก็ชักเข้าชักออกเบาๆ เพราะกลัวว่า เดี๋ยวมีใครตื่นขึ้นมาซะก่อน 5 สาวนี่ถึงกับน้ำเยิ้มทั้งที่ยังไม่ได้สติกันเลยทีเดียว จิ๋มของทุกสาวสวยมาก มีเส้นขนมากน้อยไม่เท่ากัน ความยาวก็ต่างกัน ผมกับเพื่อนก็เลยควักหำมารูดกันตรงนั้นเลย ตื่นเต้นสุดๆในชีวิต กลัวเพื่อนข้างนอกมาเคาะก็กลัว กลัวสาวๆจะตื่นมากลางคันก็กลัว แต่ความมันส์ไม่เข้าใครออกใคร ผมรูดอยู่ไม่เกิน 3 นาทีผมก้อเสร็จกิจ น้ำงี้พุ่งใส่ชุดนักเรียนของพวกสาวๆเต็มเลยครับ ก็เลยเอากางเกงในตัวน้อยของสาวๆนั่นแหละเช็ดน้ำให้ตัวเอง ละก็เช็ดให้สาวๆ ที่โดนน้ำเมือกผมกระเด็นใส่จนเกลี้ยงเลยครับ แล้วก็รีบใส่กางเกงในของทั้ง 5 สาวกลับที่เดิม ออกมานั่งกินเหล้ากันต่อสักพัก ก็ขอตัวกลับบ้านไปอาบน้ำ
จบ ม.3 ทั้งทีมันไม่จบแค่นี้หรอกครับ เพื่อนโทรมาตามครับกำลังอาบน้ำเสร็จเลย (ตอนอาบน้ำนี่ก็รูดไปอีก 2 ยกเพราะภาพ 5 จิ๋มมันติดตาเหลือเกิน) ตอนค่ำมากินเหล้ากันต่ออีกตอนนี้คนไม่เยอะแล้วครับ ประมาณเกือบ 10 คนได้ ตอนนั้นผมไม่มีแฟนหรอกครับ ได้แต่มองพวกเพื่อนๆที่เป็นแฟนกันเค้ากอดจูบกันในวงเหล้า มีผมเศษอยู่คนเดียว แต่ก็ไม่คิดมากหรอกเพราะ 5 สาวเมื่อตอนเย็นนั่นไง กลิ่นจิ๋มยังติดมืออยู่เลยล้างยังไงก็ไม่ค่อยออกเลย ที่วงเหล้าก็กินกันไปคุยกันไปไม่นาน ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซค์คุ้นหูมาจอดหน้าบ้าน ทุกคนกำลังสนุกกันอยู่สิครับ เลยให้ผมออกไปดู อ้อยครับมาคนเดียวด้วย (ปรากฎว่ามีนางฟ้ามาให้ผมแล้วคืนนี้ อ้อยครับคนนี้อยากอึ๊บมานานแล้ว) อ้อยร้องไห้มาบอกผมว่าเพิ่งทะเลาะกับแฟนมาครับ ผมเลยชวนอ้อยไปนั่งที่วงเหล้าก่อน แต่อ้อยบอกว่ายังไม่อยากเจอใครตอนนี้ อ้อยขอร้องให้ผมอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน (ถึงไม่ขอร้องก็อยู่ครับยังไงก็ยัง ดีกว่าไปนั่งตัวคนเดียวในวงเหล้าครับ) ผมไปสำรวจบริเวณบ้านเพื่อนมาตั้งแต่เย็นแล้วรู้ทางหมดแล้วครับ ตรงไหนลับตาดูมาหมด เลยพาอ้อยไปนั่งปรับทุกข์กัน คุยไปคุยมาอ้อยเริ่มใจชื้นขึ้นมาบ้าง ทีนี้ผมเลยลองพูดแซวๆอ้อยดูเห็นว่ายิ้มได้แล้ว เราก็เลยคุยกันเรื่อยเปื่อย ผมก็แกล้งจับมือบ้าง แกล้งกอดบ้าง แกล้งหอมบ้าง โดนบ้างไม่โดนบ้างก็ทำไปเผื่อว่าจะฟลุ๊ก บังเอิญมากๆผมเอาแขนไปโดน หน้าอกอ้อยเข้า อ้อยหยุดเลยทีนี้ผมก็ตกใจเห็นท่าไม่ดีรีบขอโทษอ้อยเป็นการใหญ่ แต่อ้อยกลับเอามือมาอุดปากผมไว้ แล้วเอามืออีกข้างจับมือผมไปแตะหน้าอกเธอ ถึงตอนนี้มีแต่เพียงเสียงลมหายใจของผมกับอ้อยแล้วครับ ผมคลึงเคล้นนมของอ้อยเบาๆ นมของอ้อยขนาดเหมาะมือมากเลย แล้วหน้าของเราสองคนก็ขยับไกล้กันเข้าไปเรื่อย ผมบรรจงจูบไปทั่วใบหน้าเนียนของเธอ เราประกบปากกันอยู่นาน อ้อยนั้นเอาลิ้นเรียวแหลมของเธอมาชอนไชแลกลิ้นกับผมอย่างดูดดื่ม มันเป็นจูบแรกในชีวิตของผมเลย ส่วนมือที่คลึงหน้าอกอยู่นอกเสื้อตอนนี้มันอยู่ข้างในเสื้อยืดตัวจิ๋วซะแล้ว เตรียมพร้อมที่จะปลดบราตัวน้อยเพื่อจะเผยเนินเนื้อขนาดเหมาะมือออกมาแล้ว มือของอ้อยก็ไม่อยู่สุขเช่นกัน ตอนนี้มันคว้านเข้าไปในกางเกงผมเมื่อไหร่ไม่รู้ อ้อยจับท่อนเนื้ออุ่นๆของผมรูดขึ้นลงในกางเกง มันเสียวมากบอกไม่ถูกเลยครับ น้ำหล่อลื่นของผมไหลออกมาตรงปลายหัวเลยครับ อ้อยก็ใช่เล่นถูกผมล้วงกางเกงยีนส์เข้าไปคลึงหอยซะชุ่มไปหมดแล้วตอนนี้ ผมกำลังจะได้ขึ้นสวรรค์ครั้งแรกในชีวิต เสียงตัวขัดขวางความสุขก็แว่วมาแต่ไกล เสียงรถของแฟนอ้อยครับ เราต่างคนต่างรีบใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย ผมก็เดินเข้าทางห้องครัวกลับมานั่งที่เดิมอารมณ์ก็ค้างอยู่ (นึกในใจชีวิตนี้มันจะมีอีกมั๊ยกู) ส่วนอ้อยเดินออกมาอีกทาง แล้วก็ไปยืนคุยกับแฟนอยู่หน้าบ้าน พวกเราเลยลุกจากวงเหล้าออกมายืนดูอ้อยกับแฟนกันหมดเลย อ้อยขอร้องให้พวกเราไปรอในบ้าน ขอคุยกับแฟนตามลำพัง เราก็ไปนั่งกันต่อ เวลามันผ่านไปได้ประมาณ 1 ชั่วโมง อ้อยวิ่งร้องไห้เข้ามากอดผมเลยครับ บอกว่าเลิกกับแฟนแล้ว ส่วนไอ้แฟนของอ้อยก็ขับรถกลับไป อ้อยร้องไห้อยู่พักนึงก็ยกเหล้าซดเอาๆแล้วก็เมาไปก่อนเพื่อนเลยครับ ผมอีกแล้วครับคอยบริการทำให้ทุกอย่าง ขนาดไปฉี่ครับผมเป็นคนถอดกางเกงให้ ได้เห็นผู้หญิงฉี่ต่อหน้าต่อตาก็คราวนี้ล่ะ มันก็เลยแข็งอีกแล้ว ตอนอ้อยนั่งฉี่อยู่ผมก็เลยงัดออกมาว่าจะให้อมซะหน่อย แต่อ้อยบอกว่าไม่เคยอมผมเลยเก็บเข้าฝักไป แต่งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา ทุกคนเมากันแล้วแยกย้ายกลับกันไป เจ้าของบ้านที่จัดปาร์ตี้มันเลยฝากบ้านไว้กับผมเพราะมันต้องไปส่งแฟนกลับบ้าน ทีนี้ล่ะเหลือกันแค่ 2 คนเอง ผมกับอ้อย พอรถเพื่อนพ้นประตูเท่านั้นแหละ ผมพาอ้อยไปอาบน้ำเลยครับทีนี้เลยเห็นจะๆ ทุกซอกทุกมุมของความสาวเลย เราอาบน้ำด้วยกัน เปลี่ยนกันถูหลัง โดยอ้อยถูให้ผมก่อนถูไปถูมาก็เอื้อมมือมารูดท่อนเนื้อของผมซะเกือบเสร็จเลยครับ ผมบอกอ้อยว่าพอก่อนๆ ผมก็เลยถูหลังให้อ้อยบ้าง ทีนี้เอาบ้างสิครับทำเราน้ำเกือบแตก ผมเอื้อมมือไปลูบไล้อ้อยทั้งนมทั้งหอยฟอกซะเอี่ยมเลยครับ อ้อยครางไม่ได้ศัพท์เลยครับ ผมเห็นว่าสบู่มันลื่นๆอยู่เลยรั้งเอวอ้อยไว้ จ่อท่อนสวรรค์จากทางด้านหลังกดพรวดทีเดียวมิดลำ อ้อยถึงกับสดุ้งหอยตัวเขื่องของอ้อยก็ตอดตุ๊บๆเป็นระยะ ผมก็เริ่มซอยช้าไปได้ไม่กี่วินาทีเท่านั้นเองครับน้ำจะแตกให้ได้ ผมเลยดึงออกมาบดๆกับร่องก้นงอนงามของอ้อยจนเสร็จยกแรกไป พออาบน้ำเสร็จไม่ต้องมาลีลาแล้วตอนนี้ ผมก็เริ่มเลยโดยการจับอ้อยถ่างขาหอยตัวเขื่องสีแดงก็อ้าออก (ไฟห้องก็ไม่ทันปิดเห็นกันจะๆครับงานนี้)สวยมากเลยครับผมก้มลงใช้ลิ้นแหวกสาหร่ายบางๆที่คลุมอยู่ ผมดูดเลียหอยอยู่นานอ้อยก็ทั้งร่อนทั้งเด้งบิดสะโพกเร่าๆ อ้อยเกร็งแล้วกระตุก 3-4 ครั้งครางเสียงหลงเลย ในที่สุดก็แตกคาปากผมไป 1 ยก ผมยังติดใจหอยอยู่ก็ ดูด,เลีย,แยง,บี้ หอยจนอ้อยต้องลุกขึ้นนั่งแล้วดึงผมไปคร่อมเธอ พอเธอคว้าของผมได้เท่านั้น เธอก็จับไปจ่อเลยเธอบอกว่าอ้อยไม่เจ็บหรอกเอาแรงๆเลยนะ ผมมันครั้งแรกกลัวอ้อยจะเจ็บเลยค่อยๆกดทีละนิดละนิด ที่ไหนได้อ้อยเอาขามาเกี่ยวเอวผมแล้วกดพรวดเดียว ผมเห็นอ้อยทำหน้าได้อารมณ์มากผมก็กระแทกซะสุดๆเลยครับ ของสำคัญถูกันไปมาเสียวสุดๆไม่นานอ้อยก็เสร็จไปก่อนอีกครั้ง ผมก็เร่งซอยตามไปติดๆ เสียงครางงี้ดังลั่นบ้านเลย พอไกล้เสร็จผมก้อขอเอาออกในปากอ้อย อ้อยไม่ว่าไอะไรผมดึงท่อนสวรรค์เข้าไปปล่อยน้ำเมือกในปากอ้อย อ้อยถึงกับสำลักเพราะน้ำของผมมันเยอะมากแล้วอ้อยก็ไม่เคยมาก่อน ผมก็ไปเอาลูกอมในกระเป๋ากางเกงมาให้อมคลายอาการสำลัก แล้วเราก็นอนกอดกันในผ้าห่ม ผมกับอ้อยก็ทั้งอายทั้งตกใจเมื่อเพื่อนผมเดินมาตบมือ "แปะๆ" พร้อมกับพูดว่า "หนังสดของมึงนี่โคตรมันส์เลยว่ะ เดี๋ยวคืนนี้กูให้มึงใช้ห้องนี้เต็มที่เลยนะ กูจะไปนอนห้องพ่อกู" สรุปก้อทั้งคืนนั้นทั้งคืนเลยครับ 5 ยกอ่วมเลยกลับบ้านแทบไม่ถูก ผมยังจำอ้อยไม่มีวันลืม ที่เล่ามาทั้งหมดนี่เป็นเรื่องราวแค่ครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิตระหว่างผมกับอ้อย จากวันนั้นผมไปหาอ้อยอีกที่บ้าน อ้อยบอกผมว่าอ้อยรักผมจะเก็บผมไว้ในความทรงจำที่ดีๆ ดีกว่า ไม่อยากจะคบกันแล้วพอเลิกกันก็มองหน้าไม่ติด ผมก็มีแค่นี้ครับ คราวหน้าจะหามาใหม่อีกครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 10:47:10 am
 (003; (003; (003; (003;