close buttonclose buttonclose button
ขืนใจใช่ไหม

ขืนใจใช่ไหม

หนูอยากลองของ · 28138

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 10:49:45 pm
ผมคนเล่าชื่อโต้งครับ ส่วนพี่เค้าชื่อพี่โอครับ พี่โอเป็นรุ่นพี่ผมประมาณ 2-3 ปี เช่าห้องแถวอยู่กับแม่และพี่ๆน้องๆเค้า พี่โอขาวและหมวยเลยล่ะ เพราะพ่อและแม่ของพี่เป็นลูกครึ่งจีน พี่โอสูงประมาณ 160 หนัก เกือบ 50 ครับ อวบเลยล่ะ ที่บ้านเค้าขายของชำ
วันที่เกิดเรื่องเป็นวันสงกรานต์วันสุดท้ายปี45ครับ พี่โอกับเพื่อนพี่เค้าไปเล่นสาดน้ำกัน พี่เค้ามาชวนผมไปเล่นด้วย เพื่อนๆของพี่โอมีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลย แต่ละคนก็หน้าตาดี เวลาเสื้อพวกพี่ๆ เค้าเปียกเห็นไปถึงไหนต่อไหนเลย ตอนนั้นผมไม่มีกะจิตกะใจจะเล่นแล้ว ของนั่งดูพวกพี่ๆเค้าเล่นกันดีกว่า ดูไปค วยก็แข็งไป แต่ก็มีความสุขดีครับ เราเล่นกันถึงเย็น ผมได้ยินมาว่าพ่อแม่และคนอื่นๆในบ้านของพี่เค้าจะไปต่างจังหวัดกันเย็นนี้ สาเหตุที่ไม่ไปตั้งแต่เช้าคือว่าบ้านพี่เค้าขายของพวกแป้งและกระถางน้ำ ช่วงนี้จะขายดีมากเลย พี่โอเลยต้องไปนอนบ้านเพื่อน ผมเลยชวนพี่เค้าให้มานอนบ้านผม เพราะบ้านผมไม่มีใครอยู่เหมือนกันพ่อแม่ให้ผมเฝ้าบ้าน พี่โอเค้าก็ตอบตกลงเพราะบ้านเราอยู่ใกล้กันด้วย จะได้เฝ้าบ้านเค้าด้วย เราเข้าบ้านมาเปลี่ยนเสื้อผ้าและไปกินข้าว กลับมาที่บ้านผมก็ให้พี่โอนอนห้องของผมและผมจะไปนอนห้องพ่อกับแม่ วันนั้นผมนอนไม่หลับครับ นึกอะไรไปเรื่อยเปื่อย นึกไปถึงเรื่องเมื่อกลางวันแล้วค วยก็แข็ง เลยออกมาชักว่าวที่ห้องน้ำครับ ชักเสร็จไป1ยก เลยจะเข้ามานอน ตอนนั้นเหมือนจะหน้ามืดครับ เปิดประตูห้องพี่โอ ซึ่งล็อคไม่ได้ พี่โอหลับแล้วครับ ผอมย่องๆไปสูดกลิ่นตัวพี่เค้า หอมมากเลย ไหนๆพี่เค้าก็หลับอยู่ หอมแก้มไปซะ1ที ได้ใจครับ ไซ็ที่ซอยคอครับพี่เค้าไม่ตื่น เลยขึ้นค่อมตัวเค้าเลย ทีนี้ก็ไซ้จากซอกคอลงมาเรื่อยๆ มือนึงก็คลึงเคล้นที่นมพี่เค้าเบาๆ นิ่มมากเลยครับ ได้อารมจริงๆ ความผมเริ่มแข็งครับ ผมค่อยๆถกเสื้อยืดพี่เค้าขึ้น พี่เค้าใส่เสื้อในด้วยเลยถดเสื้อในลงมาแล้วก็จัดการไซ้ร่องนม นมพี่เค้าใหญ่พอสมควร ขาวด้วย ผมเริ่มละเลงลิ้นไปตามหน้าอกอันอวบอิ่มของพี่เค้า ใช้ปากขบที่หัวนมเบาๆ หัวนมอีกข้างก็โดนนิ้วของผมบี้เบาๆ พี่เค้ารู้สึกตัวครับ ตื่นขึ้นมา ผมตกใจมาก ไอ้จู๋หดเลย พี่เค้าว่าผมใหญ่เลย ไอ้ตัวผมตกใจ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมจับข้แมือทั้ง2ข้างของพี่เค้ากดขึงไว้กับที่นอน ในขนาดที่ตัวผมยังค่อมตัวพี่เค้าอยู่ พี่เค้าดิ้นมากเลย ผมทั้งไซ้ซอกคอ ทั้งดูดหัวนม แต่พี่เค้าก็ไม่อ่อนแรงลงเหมือนเรื่องเสียวเรื่องอื่นๆเลย ผมเลยจับข้อมือพี่เค้าทั้งสองข้างด้วยมือผมข้างเดียว กดขึงไว้ที่เหนือศรีษะพี่เค้า พี่เค้าก็ยังดิ้นไม่หยุด ทีนี้มือผมก็ว่างแล้วค่างนึง มือผมลูบไล้ไปตามตัวพี่เค้า เคล้นนมพี่เค้ามันมือมากเลยครับ ผมเน้นหัวนมเป้นพิเศษ พี่เค้าก็ทั้งดิ้นทั้งร้องเลย ผมลูบลงไปเรื่อยๆ ถกกลางเกงนอกและกางเกงในพี่เค้าลง แล้วใช้มือถูหอยของพี่เค้า ปากผมก็พยายามจะประกบกับปากของพี่เค้าเพื่อจะไม่ให้พี่เค้าร้องดัง มือข้างล่างของผมก็ถูหอยภายนอกแรงเร็วขึ้น ตอนนี้พี่เค้าเริ่มแอ่นหรีและบิดตัวไปมา ผมถูกอยู่สักพักน้ำของพี่เค้าเรื่อยไหนซึมออกมา เริ่มมีเสียงครางเบา พี่เค้าอ่อนลงแล้วครับ ผมบ่อยมือทั้ง2ข้างของพี่เค้า แล้วลงมาแทรกตัวอยู่ที่หว่างขาพี่โอ มือผมแหวกแคมอันอวบอิ่ม ของพี่เค้าออก และบรรจง ลงลิ้นเลียทั้งแคมนอกและแคมใน ผมลากลิ้นไปบดตรงเม็ดเสียว พี่เค้าร้อง ซี๊ดดด อ่าาา แอ่นหรีสู้ลิ้นของผมเลย ผมใช้ปากขบที่เม็ดเสียวเบาเบา มันปากผมมากเลย พี่เค้าส่ายสะโพกร่านไปมา ร้องครางดังขึ้นกว่าเดิมอีก น้ำก็ไหลเยิ้มออกมามากเลยทีเดียว ผมเลียจนหนำใจ พี่โอก็ครางไม่หยุดเลย ตอนนั้นค วยของผมก็แข็งเต็มที่ปวดไปหมดแล้ว น้ำพี่เค้าก็ออกเยอะแล้วด้วย เลยได้ทีควักค วย ออกมาจากกางเกง ของผมก็ไม่ใหญ่มากหรอกครับ ค่อยๆเอาค วยถูทีหรีพี่โอ พี่โอคราง อ่าา โอววว ร่านไปมา ผมทนไม่ไหวแล้ว ค่อยๆกด ค วย เข้าไปในรูหรีช้าๆ พี่เค้าร้องเจ็บๆๆ ของผมเข้าไปได้นิดเดียวเอง ผมเอาออกมาแล้วเลียหรี ดูดเม็ดแ ตดให้พี่เค้าใหม่ ผมค่อยๆใช้นิ้วกลางกดเข้าไปในรูพี่เค้าก็ร้องเจ็บอีกแต่ร้องเบาๆ ผมเลยกดเข้าไปหมดนิ้วเลย รูหรีพี่โอแน่นมากเลย ผมค่อยๆชักนิ้วเข้า-ออก จนน้ำแฉะไปหมดในรูหรีกระตุกตอด รัด พี่เค้าคงเสร็จแล้ว ทีนี้ก็ตาผมบ้างละ ผมขึ้นค่อมตัวพี่เค้า กดควยเข้าช้าๆด้วยท่าเบสิค พี่เค้าบิดตัวไปมาร้องคราง โอววเสียว อ่าาา คับแน่นจัง ผมกดเข้าไปจนมิด แล้วค่อยๆซอยเข้าออกจากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ รูหรีพี่โอตอดรัด ค วยผมเสียวมากเลยครับ ผมเร่งซอย พี่เค้าหน้าเหยเก อูวว อ่าาาาาา ครางไม่หยุดปากเลย ผมเพิ่งชักว่าวไปเลยแตกยากหน่อย เราเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ผมกระแทกควยเข้าแรงขึ้นพี่เค้าซี๊ดดปาก ลึกดีจังโต้ง แรงๆหน่อยๆ ผมหลับหูหลับตาเร่งซอยใหญ่เลย เพราะผมก็เงี่ยนมากเหมือนกัน ผมซอยท่านี้อยู่พักนึง จนพี่เค้าไม่มีแรงเอาแขนเท้าพื้นไว้แล้ว เลยจับพี่เค้าเป็นท่าเบสิคเอาขาฟาดบ่าผม ผมเร่งซอยจนพี่เค้าเสร็จไปอีกรอบ หรีตอดค วยผม ผมเสียวมาก จะแตกแล้ว ผมเร่ง ผับ ผับ ผับ แล้วชักค วยออกมาชักแตกที่หน้าท้องของพี่โอ พี่โอนอนหายใจแรงมาก ส่วนตัวผมเองก็เหนื่อยจริงๆ ล้มตัวนอนข้างๆพี่เค้า สักพักพี่เค้าลุกไปอาบน้ำครับ ผมตามไปเคาะประตูเรียก พี่โอ ขออาบด้วยคนสิ พี่โอไม่พูดอะไร ออกมาแต่งตัวแล้วออกบ้านไปเลย จากวันนั้นถึงวันนี้พี่เค้ายังไม่เคยพูดกับผมเลย เวลาผมไปซื้อของบ้านพี่เค้ายังไม่กล้าสู้หน้าพี่เค้าเลย นึกแล้วจะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย ตอนนี้พี่เค้าเรียนมหาลัยตอนนี้ปิดเทอมพี่เค้ากลับมาอยู่บ้านแล้ว ผมไม่รู้จะทำตัวยังไงดี
เพื่อนๆคนไหนที่อ่านแล้วหวังว่าคงจะทำให้เสียวบ้างนะครับ หนุ่มๆสาวๆคนไหน เมลมาเล่าเรื่องของคุณให้ผมฟัง ติชมเรื่องของผม หรือถ้าให้คำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องนี้ก็จะขอบคุณมากครับ เมลมาที่

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 10:33:00 am
 (39; (39; (39; (39; (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 14, 2011, 12:09:27 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;